Accessibility Assistant 1.3.2 - en to am translation catalogue (694 entries)

en: Accessibility Assistant
am: የተደራሽነት ረዳት

note: Author URI of the plugin
en: With Accessibility Assistant, blind and visually impaired people have the ease of access to become more independent and integration with the Digital world, which replicates their daily lives
am: በተደራሽነት ረዳት አማካኝነት ማየት የተሳናቸው እና ማየት የተሳናቸው ሰዎች የበለጠ ነፃ እንዲሆኑ እና ከዕለት ተዕለት ሕይወታቸው ጋር ተመሳሳይ በሆነው በዲጂታል ዓለም ውስጥ እንዲካተቱ ቀላል ያደርላቸዋል።

en: CartCoder
am: ካርትኮደር

en: Please uninstall this plugin and reinstall it.
am: እባክዎ ይህን ፕለጊን ያራግፉና እንደገና ይጫኑት።

en: Accessibility
am: ተደራሽነት

en: Languages
am: ቋንቋዎች

en: Edit Languages
am: ቋንቋዎችን ያርትዑ

en: Plan
am: ዕቅድ

en: User Guide
am: የተጠቃሚ መመሪያ

en: Accessibility Assistant Logo
am: የተደራሽነት ረዳት አርማ

en: Accessibility by CartCoders
am: ተደራሽነት በካርትኮደር

en: pages
am: ገጾች

en: Settings
am: ቅንብሮች

en: Widget Option
am: የመግብር አማራጭ

en: Enable /Disable
am: አንቃ/አሰናክል

en: Do you want to put as link?
am: እንደ አገናኝ ማስቀመጥ ይፈልጋሉ?

en: Accessibility Assistance
am: የተደራሽነት እርዳታ

en: you can placed %s as link
am: %sን እንደ አገናኝ ማስቀመጥ ይችላሉ

en: Choose Design
am: ንድፍ ይምረጡ

en: Default Design
am: ነባሪ ንድፍ

en: Custom Design
am: ብጁ ንድፍ

en: Mobile View Design
am: የሞባይል እይታ ንድፍ

en: Position
am: አቀማመጥ

en: Desktop Position
am: የዴስክቶፕ አቀማመጥ

en: Top Left
am: ከላይ በግራ

en: Top Right
am: ከላይ በቀኝ

en: Middle Left
am: መሃል ግራ

en: Middle Right
am: መሃል ቀኝ

en: Bottom Left
am: ከታች በግራ

en: Bottom Right
am: ከታች በቀኝ

en: Mobile Position
am: የሞባይል አቀማመጥ

en: Padding
am: መሙያ

en: This will be only Works on Position for "Bottom Left" and "Bottom Right"
am: ይህ የሚሰራው ለ"ከታች በግራ" እና ለ"ከታች በቀኝ" አቀማመጥ ብቻ ነው።

en: Enable/Disable Features
am: ባህሪያትን አንቃ/አሰናክል

en: Keyboard Nav
am: የቁልፍ ሰሌዳ አሰሳ

en: Cursor
am: ጠቋሚ

en: Saturation Modes
am: የቀለም ሙሌት ሁነታዎች

en: Contrast
am: ንፅፅር

en: Bigger Text
am: ትልቅ ጽሑፍ

en: Highlight Links
am: አገናኞችን አድምቅ

en: Font Readability
am: የቅርጸ-ቁምፊ ተነባቢነት

en: Focus Mask
am: የትኩረት ጭንብል

en: Title Highlighting
am: የርዕስ ማድመቂያ

en: Text Enhancer
am: የጽሑፍ ማሻሻያ

en: Image Alt Tooltip
am: የምስል Alt መሣሪያ ጥቆማ

en: Stop Animation
am: አኒሜሽን አቁም

en: Word Spacing
am: የቃላት ክፍተት

en: Letter Spacing
am: የፊደል ክፍተት

en: Line Height
am: የመስመር ቁመት

en: Alignment
am: አሰላለፍ

en: Image/Video Hide
am: ምስል/ቪዲዮ ደብቅ

en: Text Speech
am: ጽሑፍ ወደ ንግግር

en: Adjust Text Colors
am: የጽሑፍ ቀለሞችን አስተካክል

en: Adjust Title Colors
am: የርዕስ ቀለሞችን አስተካክል

en: Adjust Background Colors
am: የዳራ ቀለሞችን አስተካክል

en: Mute Sounds
am: ድምፆችን ድምጸ-ከል አድርግ

en: Content Scaling
am: የይዘት ልኬት

en: GIF Hide
am: GIF ደብቅ

en: Read Mode
am: የንባብ ሁነታ

en: Useful Links
am: ጠቃሚ አገናኞች

en: Highlight Hover
am: በማንዣበብ ላይ አድምቅ

en: Highlight Focus
am: በትኩረት ላይ አድምቅ

en: Big Black Cursor
am: ትልቅ ጥቁር ጠቋሚ

en: Profile Options
am: የመገለጫ አማራጮች

en: Voice Navigation
am: የድምፅ አሰሳ

en: Talk & Type
am: ተናገር እና ጻፍ

en: Color Blind Options
am: የቀለም ዓይነ ስውር አማራጮች

en: Color Schema
am: የቀለም ዘዴ

en: Controller Background
am: የተቆጣጣሪ ዳራ

en: Text and Layout Font
am: የጽሑፍ እና አቀማመጥ ቅርጸ-ቁምፊ

en: Accent and Logo Elements
am: የማድመቂያ እና አርማ ክፍሎች

en: Save
am: አስቀምጥ

en: Have questions or need assistance? %s
am: ጥያቄዎች አሉዎት ወይስ እርዳታ ይፈልጋሉ? %s

en: Contact us
am: ያግኙን

en: Sorry, You can not update....
am: ይቅርታ፣ ማዘመን አይችሉም....

en: Keyboard should not be empty.
am: የቁልፍ ሰሌዳ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Big Cursor should not be empty.
am: ትልቅ ጠቋሚ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Reading Guide Color should not be empty.
am: የማንበቢያ መመሪያ ቀለም ባዶ መሆን የለበትም።

en: High saturation should not be empty.
am: ከፍተኛ የሙሌት መጠን ባዶ መሆን የለበትም።

en: Low saturation should not be empty.
am: ዝቅተኛ የሙሌት መጠን ባዶ መሆን የለበትም።

en: Desaturate should not be empty.
am: የተለይም ሙሌት ባዶ መሆን የለበትም።

en: Invert Colors should not be empty.
am: ተለይም መልስ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Dark Contrast should not be empty.
am: ጨለማ ንፅፅር ባዶ መሆን የለበትም።

en: Light Contrast should not be empty.
am: ቀላል ንፅፅር ባዶ መሆን የለበትም።

en: Bigger Text should not be empty.
am: ትልቅ ጽሑፍ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Highlight Links should not be empty.
am: አገናኞችን አድምቅ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Word Spacing should not be empty.
am: የቃላት ክፍተት ባዶ መሆን የለበትም።

en: Letter Spacing should not be empty.
am: የፊደል ክፍተት ባዶ መሆን የለበትም።

en: Line Height should not be empty.
am: የመስመር ቁመት ባዶ መሆን የለበትም።

en: Left Alignment should not be empty.
am: የግራ አሰላለፍ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Alignment should not be empty.
am: አሰላለፍ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Center should not be empty.
am: መሃል ባዶ መሆን የለበትም።

en: Readable Fonts should not be empty.
am: ሊነበቡ የሚችሉ ቅርጸ-ቁምፊዎች ባዶ መሆን የለበትም።

en: Reading Mask should not be empty.
am: የማንበቢያ ጭንብል ባዶ መሆን የለበትም።

en: Highlight Titles should not be empty.
am: ርዕሶችን አድምቅ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Text Enhancer should not be empty.
am: የጽሑፍ ማሻሻያ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Image Alt Tooltip should not be empty.
am: የምስል Alt መሣሪያ ጥቆማ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Text Colors should not be empty.
am: የጽሑፍ ቀለሞች ባዶ መሆን የለበትም።

en: Title Colors should not be empty.
am: የርዕስ ቀለሞች ባዶ መሆን የለበትም።

en: Background Colors should not be empty.
am: የዳራ ቀለሞች ባዶ መሆን የለበትም።

en: Mute Sounds should not be empty.
am: ድምፆችን ድምጸ-ከል አድርግ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Content Scaling should not be empty.
am: የይዘት ልኬት ባዶ መሆን የለበትም።

en: GIF Hide should not be empty.
am: GIF ደብቅ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Read Mode should not be empty.
am: የንባብ ሁነታ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Useful Links should not be empty.
am: ጠቃሚ አገናኞች ባዶ መሆን የለበትም።

en: Highlight Hover should not be empty.
am: በማንዣበብ ላይ አድምቅ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Highlight Focus should not be empty.
am: በትኩረት ላይ አድምቅ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Big Black Cursor should not be empty.
am: ትልቅ ጥቁር ጠቋሚ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Profile Settings should not be empty.
am: የመገለጫ ቅንብሮች ባዶ መሆን የለበትም።

en: Voice Commands should not be empty.
am: የድምፅ ትዕዛዞች ባዶ መሆን የለበትም።

en: Talk and Type should not be empty.
am: ተናገር እና ጻፍ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Color Blind should not be empty.
am: የቀለም ዓይነ ስውር ባዶ መሆን የለበትም።

en: Image Hide should not be empty.
am: ምስል ደብቅ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Video Hide should not be empty.
am: ቪዲዮ ደብቅ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Stop Animation should not be empty.
am: አኒሜሽን አቁም ባዶ መሆን የለበትም።

en: Text Speech should not be empty.
am: ጽሑፍ ወደ ንግግር ባዶ መሆን የለበትም።

en: Accessibility Assistant should not be empty.
am: የተደራሽነት ረዳት ባዶ መሆን የለበትም።

en: Reset All should not be empty.
am: ሁሉንም ዳግም አስጀምር ባዶ መሆን የለበትም።

en: Statement should not be empty.
am: መግለጫ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Hide Interface should not be empty.
am: በይነገጽን ደብቅ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Error!
am: ስህተት!

en: Success!
am: ተሳክቷል!

en: Language Controllers
am: የቋንቋ ተቆጣጣሪዎች

en: Back
am: ተመለስ

en: Set %s Default Language
am: %s ነባሪ ቋንቋ አድርግ

en: Show Language
am: ቋንቋ አሳይ

en: Navigation and Interaction Controllers
am: የአሰሳ እና መስተጋብር ተቆጣጣሪዎች

en: Big Cursor
am: ትልቅ ጠቋሚ

en: Reading Guide
am: የማንበቢያ መመሪያ

en: Visual Customization Controllers
am: የእይታ ማበጀት ተቆጣጣሪዎች

en: High Saturation
am: ከፍተኛ ሙሌት

en: Low Saturation
am: ዝቅተኛ ሙሌት

en: Desaturate
am: ሙሌት መቀነስ

en: Invert Colors
am: ቀለሞችን ገልብጥ

en: Dark Contrast
am: ጨለማ ንፅፅር

en: Light Contrast
am: ቀላል ንፅፅር

en: Text Customization Controllers
am: የጽሑፍ ማበጀት ተቆጣጣሪዎች

en: Left Alignment
am: የግራ አሰላለፍ

en: Right Alignment
am: የቀኝ አሰላለፍ

en: Center
am: መሃል

en: Readable Fonts
am: ሊነበቡ የሚችሉ ቅርጸ-ቁምፊዎች

en: Reading Mask
am: የማንበቢያ ጭንብል

en: Highlight Titles
am: ርዕሶችን አድምቅ

en: Text Colors
am: የጽሑፍ ቀለሞች

en: Title Colors
am: የርዕስ ቀለሞች

en: Background Colors
am: የዳራ ቀለሞች

en: Bigblack Cursor
am: ትልቅ ጥቁር ጠቋሚ

en: Profile Settings
am: የመገለጫ ቅንብሮች

en: Talk And Type
am: ተናገር እና ጻፍ

en: Color Blind
am: የቀለም ዓይነ ስውር

en: Media Control
am: የሚዲያ መቆጣጠሪያ

en: Image Hide
am: ምስል ደብቅ

en: Video Hide
am: ቪዲዮ ደብቅ

en: Speech Support
am: የንግግር ድጋፍ

en: Utility Settings
am: የፍጆታ ቅንብሮች

en: Reset all
am: ሁሉንም ዳግም አስጀምር

en: Statement
am: መግለጫ

en: Hide Interface
am: በይነገጽን ደብቅ

en: Welcome Banner Image
am: የእንኳን ደህና መጣችሁ ባነር ምስል

en: Welcome to Accessibility by CartCoders
am: በCartCoders ወደ ተደራሽነት እንኳን በደህና መጡ

en: Thanks for choosing our app! We're here to help make your website accessible to everyone.
am: የእኛን መተግበሪያ ስለመረጡ እናመሰግናለን! ድር ጣቢያዎን ለሁሉም ተደራሽ ለማድረግ እዚህ መጥተናል።

en: Let's start by choosing a plan that fits your needs.
am: ለፍላጎቶችዎ የሚስማማ ዕቅድ በመምረጥ እንጀምር።

note: translators: %1$s: opening bold tag, %2$s: closing bold tag
en: Enjoy a %1$s5-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
am: የተመረጠውን ዕቅድ ባህሪያት በመጠቀም በ%1$s5-ቀን ነጻ ሙከራ%2$s ይደሰቱ:

note: translators: %1$s: opening bold tag, %2$s: closing bold tag
en: We have an Exciting Offer for you:
am: ለእርስዎ አስደሳች ቅናሽ አለን:

en: Get a %1$s29%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sProfessional Plan.%2$s
am: %1$sየፕሮፌሽናል ዕቅድን%2$s ሲመርጡ በዓመታዊ የደንበኝነት ምዝገባ ላይ የ%1$s29%% ቅናሽ%2$s ያግኙ።

en: Get a %1$s40%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sPremium Plan.%2$s
am: %1$sየፕሪሚየም ዕቅድን%2$s ሲመርጡ በዓመታዊ የደንበኝነት ምዝገባ ላይ የ%1$s40%% ቅናሽ%2$s ያግኙ።

en: Let's Go
am: እንሂድ

en: If you need further assistance, please contact us at %1$s. You can also check our %2$s for more information.
am: ተጨማሪ እርዳታ ከፈለጉ፣ እባክዎ በ%1$s ያግኙን። ለበለጠ መረጃ የእኛን %2$s ማየት ይችላሉ።

en: Usage Guide
am: የአጠቃቀም መመሪያ

en: CartCoders Logo
am: የCartCoders አርማ

en: Pages
am: ገጾች

en: Manage Languages
am: ቋንቋዎችን ያስተዳድሩ

en: Name
am: ስም

en: Code
am: ኮድ

en: Default
am: ነባሪ

note: translators: %s: language name (e.g. English, French)
en: Visible
am: የሚታይ

en: Action
am: እርምጃ

en: %s language flag
am: %s የቋንቋ ባንዲራ

en: Default language
am: ነባሪ ቋንቋ

en: Not default language
am: ነባሪ ቋንቋ ያልሆነ

note: translators: %s: language name (e.g. English, French)
en: Language visible
am: ቋንቋ ይታያል

en: Language hidden
am: ቋንቋ ተደብቋል

en: Edit %s language
am: %s ቋንቋን ያርትዑ

en: You have admin access
am: የአስተዳዳሪ መዳረሻ አለዎት

en: Yearly
am: ዓመታዊ

en: Monthly
am: ወርሃዊ

en: 5 days Free Trial
am: የ5 ቀናት ነጻ ሙከራ

en: Professional
am: ፕሮፌሽናል

en: / Yearly
am: / ዓመታዊ

en: What's included
am: ምን ይካተታል

en: All Basic Features
am: ሁሉም መሰረታዊ ባህሪያት

en: Customise Widget Position and Padding
am: የመግብሩን አቀማመጥ እና መሙያ ብጁ ያድርጉ

en: Readable Fonts, Reading Mask, and Highlight Titles
am: ሊነበቡ የሚችሉ ቅርጸ-ቁምፊዎች፣ የማንበቢያ ጭንብል፣ እና ርዕሶችን አድምቅ

en: Text Enhancer, Image Alt Tooltip, and Stop Animation
am: የጽሑፍ ማሻሻያ፣ የምስል Alt መሣሪያ ጥቆማ፣ እና አኒሜሽን አቁም

en: Change the Color Schema of Widget
am: የመግብሩን የቀለም ዘዴ ይቀይሩ

en: Selected
am: ተመርጧል

en: Premium
am: ፕሪሚየም

en: All Professional Features
am: ሁሉም የፕሮፌሽናል ባህሪያት

en: Multiple Languages Support
am: የብዙ ቋንቋዎች ድጋፍ

en: Text to Speech
am: ጽሑፍ ወደ ንግግር

en: Adjust Word & Letter Space
am: የቃላት እና የፊደል ክፍተትን አስተካክል

en: Enable/Disable Media
am: ሚዲያ አንቃ/አሰናክል

en: Line Height & Alignments
am: የመስመር ቁመት እና አሰላለፍ

en: Advanced Color Adjustments (Text, Titles, Backgrounds)
am: የላቁ የቀለም ማስተካከያዎች (ጽሑፍ፣ ርዕሶች፣ ዳራዎች)

en: Smart Contrast for Better Readability
am: ለተሻለ ተነባቢነት ዘመናዊ ንፅፅር

en: Content Scaling & Read Mode for Better Focus
am: ለተሻለ ትኩረት የይዘት ልኬት እና የንባብ ሁነታ

en: Sound Muting for Distraction-Free Browsing
am: ከእንቅፋት ነፃ የሆነ አሰሳ ለማግኘት ድምጽን ድምጸ-ከል ማድረግ

en: Hide GIFs and Animations for Reduced Distraction
am: እንቅፋትን ለመቀነስ GIFዎችን እና አኒሜሽኖችን ደብቅ

en: Highlight on Hover and Focus for Easier Navigation
am: ለቀላል አሰሳ በማንዣበብ እና በትኩረት ላይ አድምቅ

en: Big Black Cursor for Better Visibility
am: ለተሻለ ታይነት ትልቅ ጥቁር ጠቋሚ

en: Color Blind-Friendly Viewing Options
am: ለቀለም ዓይነ ስውራን ተስማሚ የሆነ የእይታ አማራጮች

en: Voice Navigation and Talk & Type Controls
am: የድምፅ አሰሳ እና የተናገር እና ጻፍ መቆጣጠሪያዎች

en: Quick Access Panel for Useful Accessibility Tools
am: ለጠቃሚ የተደራሽነት መሣሪያዎች ፈጣን መዳረሻ ፓነል

en: Personalized User Accessibility Profile Settings
am: የግል የተጠቃሚ የተደራሽነት መገለጫ ቅንብሮች

en: Enhanced Usability for All Accessibility Needs
am: ለሁሉም የተደራሽነት ፍላጎቶች የተሻሻለ አጠቃቀም

en: Basic
am: መሰረታዊ

en: /monthly
am: /በወር

en: Use Default Functionalities of Widget
am: የመግብርን ነባሪ ተግባራት ተጠቀም

en: Cannot Customise Widget
am: መግብርን ብጁ ማድረግ አይቻልም

en: Enable/Disable Widget
am: መግብርን አንቃ/አሰናክል

en: Support on Email
am: በኢሜይል ድጋፍ

en: Note:
am: ማሳሰቢያ:

en: Kindly note that upon opting for a subscription plan within our app, please be informed that refunds will not be applicable. This policy applies universally to all subscription plans offered, including both monthly and yearly options. We appreciate your understanding and cooperation in adhering to our policy, as we aim to ensure consistency and fairness in all aspects of our subscription services.
am: በመተግበሪያችን ውስጥ የደንበኝነት ምዝገባ ዕቅድን ሲመርጡ ገንዘብ ተመላሽ እንደማይደረግ በትህትና እናሳውቃለን። ይህ ፖሊሲ ወርሃዊ እና ዓመታዊ አማራጮችን ጨምሮ ለሚቀርቡት ሁሉም የደንበኝነት ምዝገባ ዕቅዶች ሁሉን አቀፍ በሆነ መልኩ ተፈጻሚ ይሆናል። በሁሉም የደንበኝነት ምዝገባ አገልግሎቶቻችን ውስጥ ወጥነትን እና ፍትሃዊነትን ለማረጋገጥ ስለምንጥር ፖሊሲያችንን በማክበር ላይ ላሳዩት መረዳት እና ትብብር እናመሰግናለን።

en: If you require any further information or assistance, please do not hesitate to contact us. Our support team is readily available to address any queries or concerns you may have regarding our subscription plans or any other aspect of our app.
am: ተጨማሪ መረጃ ወይም እርዳታ ከፈለጉ፣ እባክዎ እኛን ለማግኘት አያመንቱ። የድጋፍ ቡድናችን ከደንበኝነት ምዝገባ ዕቅዶቻችን ወይም ከማንኛውም የመተግበሪያችን ገጽታ ጋር በተያያዘ ሊኖርዎት የሚችሉ ማናቸውንም ጥያቄዎች ወይም ስጋቶች ለመፍታት ዝግጁ ነው።

en: Have questions or need assistance? %1$sContact us%2$s
am: ጥያቄዎች አሉዎት ወይስ እርዳታ ይፈልጋሉ? %1$sያግኙን%2$s

en: Thank You Banner Image
am: የምስጋና ባነር ምስል

en: Thank You for Choosing a Plan!
am: ዕቅድ ስለመረጡ እናመሰግናለን!

en: Get started with the Accessibility widget by enabling it in our Settings under the Widget Option section.
am: በቅንብሮች ውስጥ ካለው የመግብር አማራጭ ክፍል በማንቃት በተደራሽነት መግብር ይጀምሩ።

en: 1. Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget. %s
am: 1. ወደ ቅንብሮች ይሂዱ እና የተደራሽነት መግብርን ያብሩ። %s

en: toggle button
am: የመቀያየር ቁልፍ

en: Widget Option:
am: የመግብር አማራጭ:

en: Enable
am: አንቃ

en: Disable
am: አሰናክል

en: 2. Click Save to apply the changes. %s
am: 2. ለውጦቹን ለመተግበር አስቀምጥን ጠቅ ያድርጉ። %s

en: Continue
am: ቀጥል

en: Accessibility Assistant Icon
am: የተደራሽነት ረዳት አዶ

en: Overview
am: አጠቃላይ እይታ

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done.
am: የተደራሽነት ረዳት፣ በገበያ ላይ ያለ ወቅታዊ ምርት ሲሆን ማንኛውም አካል ጉዳተኛ (ደንቆሮ፣ ማየት የተሳነው፣ ዲዳ፣ ማየት የተሳነው፣ የመንቀሳቀስ ችግር ያለበት) ሰው ይህን መተግበሪያ ለፍላጎቶቻቸው እንዲጠቀሙበት ያደርጋል።

en: By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values"
am: ዋናውን የማህበራዊ ግብ ከግምት ውስጥ በማስገባት፣ የእኛ ፈጠራ ቡድን ይህን መተግበሪያ በገበያ ላይ አስተዋውቋል። ዋናው መርህ "ፈጠራ ከማህበራዊ እሴቶች ጋር በሚገናኝበት ቦታ" ነው።

en: Select Plan and Offers
am: ዕቅድ እና ቅናሾችን ይምረጡ

en: Select Monthly Plan:
am: ወርሃዊ ዕቅድ ይምረጡ:

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 5-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
am: ለፍላጎቶችዎ የሚስማማውን ወርሃዊ ዕቅድ በመምረጥ ይጀምሩ። እያንዳንዱ ዕቅድ የተለያዩ ባህሪያትን እና የማበጀት አማራጮችን ይሰጣል። የመረጡት ዕቅድ በመግብር ውስጥ የትኞቹን ባህሪያት መድረስ እንደሚችሉ ይወስናል። በተጨማሪም፣ ሁሉንም ባህሪያት ለማሰስ እና የመደብርዎን ተደራሽነት ለማሳደግ በ5-ቀን ነጻ ሙከራ ይደሰቱ።

en: Select Yearly Plan:
am: ዓመታዊ ዕቅድ ይምረጡ:

en: Choose the annual plan that best fits your needs. Each plan provides a variety of features and customization options. Your selected plan will determine the features available in the widget. Plus, take advantage of a complimentary year to explore all the features and boost your store's accessibility.
am: ለፍላጎቶችዎ በጣም የሚስማማውን ዓመታዊ ዕቅድ ይምረጡ። እያንዳንዱ ዕቅድ የተለያዩ ባህሪያትን እና የማበጀት አማራጮችን ይሰጣል። የመረጡት ዕቅድ በመግብር ውስጥ ያሉትን ባህሪያት ይወስናል። በተጨማሪም፣ ሁሉንም ባህሪያት ለማሰስ እና የመደብርዎን ተደራሽነት ለማሳደግ ተጨማሪ ዓመት ይጠቀሙ።

en: How to Enable/Disable Widget
am: መግብርን እንዴት ማንቃት/ማሰናከል እንደሚቻል

en: Customers will be provided with the option of accessing the plugin for accessing the advanced features. Through which the customer can enable/disable the functionality and access the application on his system.
am: ደንበኞች የላቁ ባህሪያትን ለመድረስ ፕለጊኑን የመድረስ አማራጭ ይሰጣቸዋል። በዚህም ደንበኛው ተግባሩን ማንቃት/ማሰናከል እና መተግበሪያውን በስርዓቱ ላይ መድረስ ይችላል።

en: You can place %s as a link.
am: %sን እንደ አገናኝ ማስቀመጥ ይችላሉ።

en: This feature is available in:
am: ይህ ባህሪ በሚከተሉት ውስጥ ይገኛል:

en: Basic Plan
am: መሰረታዊ ዕቅድ

en: Professional Plan
am: ፕሮፌሽናል ዕቅድ

en: Premium Plan
am: ፕሪሚየም ዕቅድ

en: The %1$s "Choose Design" %2$s option empowers merchants to select from a variety of design styles for our widget, tailoring it to their unique preferences and needs.
am: የ%1$s "ንድፍ ይምረጡ" %2$s አማራጭ ነጋዴዎች ለፍላጎታቸው እና ለፍላጎታቸው የሚስማማውን የመግብራችንን የተለያዩ የንድፍ ቅጦች እንዲመርጡ ያስችላቸዋል።

en: Mobile Design
am: የሞባይል ንድፍ

en: Customise Position
am: አቀማመጥን ብጁ ያድርጉ

en: The %1$s "Customize Position" %2$s feature enables merchants to tailor the exact placement of our widget, ensuring it perfectly fits their site layout and design vision.
am: የ%1$s "አቀማመጥን ብጁ አድርግ" %2$s ባህሪ ነጋዴዎች የመግብራችንን ትክክለኛ አቀማመጥ እንዲያስተካክሉ ያስችላቸዋል፣ ይህም ከጣቢያቸው አቀማመጥ እና የንድፍ ራዕይ ጋር በትክክል እንዲገጣጠም ያደርጋል።

en: This will only work on position for %1$s and %2$s
am: ይህ የሚሰራው ለ%1$s እና %2$s አቀማመጥ ብቻ ነው።

en: Plan Specific Features
am: ለዕቅድ የተወሰኑ ባህሪያት

en: %1$s - Features%2$s
am: %1$s - ባህሪያት%2$s

en: Enable Disable Features
am: ባህሪያትን አንቃ/አሰናክል

en: Ease of access to change the background/font color
am: የዳራ/የቅርጸ-ቁምፊ ቀለምን ለመቀየር ቀላል መዳረሻ

en: Finally, access the settings to change the background and font colors. This step lets you personalize the widget's appearance, ensuring it matches your brand's style or enhances readability for users. Select your preferred colors and apply them to make the widget visually appealing and accessible.
am: በመጨረሻም، የዳራ እና የቅርጸ-ቁምፊ ቀለሞችን ለመቀየር ቅንብሮቹን ይድረሱ። ይህ እርምጃ የመግብሩን ገጽታ ለግል እንዲያበጁ ያስችልዎታል፣ ይህም ከብራንድዎ ዘይቤ ጋር መመሳሰሉን ወይም ለተጠቃሚዎች ተነባቢነትን እንደሚያሳድግ ያረጋግጣል። የመረጧቸውን ቀለሞች ይምረጡ እና መግብሩን በእይታ ማራኪ እና ተደራሽ ለማድረግ ይተግብሯቸው።

en: Have questions or need assistance? <a href="%s" target="_blank">Contact us</a>
am: ጥያቄዎች አሉዎት ወይስ እርዳታ ይፈልጋሉ? <a href="%s" target="_blank">ያግኙን</a>

en: Unlock full functionality by upgrading to a paid plan
am: ለተከፈለ ዕቅድ በማሻሻል ሙሉ ተግባራዊነትን ይክፈቱ

en: Unlock Full Accessibility Features
am: ሙሉ የተደራሽነት ባህሪያትን ይክፈቱ

en: To enable all accessibility widgets and features, you need to purchase a plan. Choose the perfect plan for your website needs.
am: ሁሉም የተደራሽነት ፍርግሞች እና ባህሪዎች ለማንቃት እቅድ መግዛት ያስፈልግዎታል.ለድር ጣቢያዎ ፍላጎቶችዎ ትክክለኛውን ዕቅድ ይምረጡ.

en: Get started with a plan that matches your requirements:
am: ከሚያስፈልጉዎቶች ጋር በሚዛመድ ዕቅድ ይጀምሩ-

en: Start with a %1$s5-day free trial%2$s to experience all features:
am: ሁሉንም ባህሪዎች ለመለማመድ ከ% 1 $ S5 ቀን ነፃ የሙከራ ጊዜ% 2 $ s ይጀምሩ

en: Start Your Accessibility Journey:
am: የተደራሽነት ጉዞዎን ይጀምሩ

en: Full access to %1$sall accessibility widgets%2$s and features
am: የ% 1 $ የ% 1 $ የተደራሽነት ተደራሽነት መግብሮች% 2 $ s እና ባህሪዎች

en: Priority support and regular updates
am: ቅድሚያ የሚሰጠው ድጋፍ እና መደበኛ ዝመናዎች

en: All widgets and advanced features require an active plan. %1$sCompare plans%2$s to find your perfect fit.
am: ሁሉም ፍርግሞች እና የላቁ ባህሪዎች ንቁ እቅድ ይፈልጋሉ.ፍጹም ተስማሚዎን ለማግኘት% 1 $ Scompares እቅዶች% 2 $ s

en: View Plans & Pricing
am: ዕቅዶች እና የዋጋ አሰጣጥ

en: Need help deciding? Contact us at %1$s or check our %2$s for detailed feature comparisons.
am: መወሰን እገዛ ይፈልጋሉ?ዝርዝር የባህሪ ማነፃፀሪያዎች በ% 1 $ s ውስጥ ያግኙን ወይም% 2 $ s ን ይመልከቱ.

en: Fast Chat Support during business hours
am: በንግድ ሰዓታት ውስጥ ፈጣን የውይይት ድጋፍ

en: Startup Plan
am: የመነሻ እቅድ

en: All Features of Startup Plan
am: የመነሻ እቅድ ሁሉም ገጽታዎች

en: Change Widget Color & Positioning
am: የፍርግሙ ቀለም ቀለም እና አቀማመጥ ይቀይሩ

en: Image alt Tooltip
am: የምስል Alt Tragipip

en: All Features of Growth Plan
am: ሁሉም የእድገት ዕቅድ ገጽታዎች

en: Support for 100+ Languages
am: ለ 100+ ቋንቋዎች ድጋፍ

en: Widget Size Customization & Positioning
am: ንዑስ ፕሮግራም ማበጀት እና አቀማመጥ

en: Accessibility Profiles & Settings
am: የተደራሽነት መገለጫዎች እና ቅንብሮች

en: Content Scaling & Content Spacing
am: የይዘት ማጠጫ እና የይዘት ክፍተት

en: Content Adjustment & Color Blind Feature
am: የይዘት ማስተካከያ እና ቀለም ዓይነ ስውር ባህሪ

en: Text to Speech & Sounds Enable/Disable
am: ለንግግር እና ድም sounds ች ጽሑፍ ያንቁ / ያሰናክሉ

en: Image, Video & GIF Enable/Disable
am: ምስል, ቪዲዮ እና GIF ያንቁ / ያሰናክሉ

en: Color Adjustments
am: የቀለም ማስተካከያዎች

en: Content Adjustments
am: የይዘት ማስተካከያዎች

en: Keyboard Navigation
am: የቁልፍ ሰሌዳ አሰሳ

en: Accessibility Statement
am: የተደራሽነት መግለጫ

en: Restricted Brand Customization
am: የተከለከለ የምርት ስም ማበጀት

en: Plans
am: እቅዶች

en: To discontinue using this plugin, please cancel your active subscription by clicking the button below.
am: ይህንን ተሰኪ በመጠቀም ለማቆም እባክዎን ከዚህ በታች ያለውን አዝራር ጠቅ በማድረግ ንቁ የደንበኝነት ምዝገባዎን ይቅር.

en: Startup
am: ጅምር

en: How to cancel your subscription
am: የምዝገባዎን ምዝገባ እንዴት መሰረዝ እንደሚቻል

en: Navigate to the Plan page and click on the Cancel Subscription button
am: ወደ እቅዱ ገጽ ይሂዱ እና መሰረዝ የደንበኝነት ምዝገባ ቁልፍን ጠቅ ያድርጉ

en: Cancel Plan
am: እቅድ ሰርዝ

en: Start a 5-Day Free Trial for
am: የ 5 ቀናት ነፃ ሙከራን ይጀምሩ ለ

en: Accessibility PRO-Widget
am: የተደራሽነት ፕሮፖዛል

en: Total Counts
am: ጠቅላላ ቆጠራዎች

en: Total Counts Icon
am: ጠቅላላ ቆጠራዎች አዶ

en: Widget Opens
am: ንዑስ ፕሮግራም ይከፈታል

en: Widget Opens Icon
am: ንዑስ ፕሮግራም አዶ ይከፍታል

en: Events-Clicked
am: ዝግጅቶች ጠቅ ያድርጉ

en: Analysis Overview
am: ትንታኔ አጠቃላይ እይታ

en: Most 5 Used Feature Analytics
am: አብዛኛዎቹ 5 ያገለገሉ የባህሪ ትንታኔዎች

en: User Interaction with Features
am: የተጠቃሚው ግንኙነት ከካህቶች ጋር

en: Keyboard Nav Icon
am: የቁልፍ ሰሌዳ ኤቫቪ አዶ

en: Cursor Icon
am: ጠቋሚ አዶ

en: High Saturation Icon
am: ከፍተኛ የመርከብ አዶ

en: Low Saturation Icon
am: ዝቅተኛ ቅሬታ አዶ

en: Desaturate Icon
am: ሪስታንት አዶ

en: Contrast +
am: ንፅፅር +

en: Contrast Icon
am: ንፅፅር አዶ

en: Bigger Text Icon
am: ትልልቅ የጽሑፍ አዶ

en: Dashboard
am: ዳሽቦርድ

en: Big black Cursor
am: ትልቅ ጥቁር ጠቋሚ

en: Upgrade your plan to enable this feature
am: ይህንን ባህሪ ለማንቃት እቅድዎን ያሻሽሉ

en: Unlimited impressions and unrestricted widget visibility
am: ያልተገደበ ግንዛቤዎች እና ያልተገደበ ንዑስ ፕሮግራም ታይነት

en: Save the changes to the <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file.
am: ለውጦቹን ወደ <ኮድ> ግርጌ.> ወይም <ኮድ> ወይም <ኮድ> ተግባራት> ተግባራት </ ኮድ> ፋይል.

en: Seizure Safe
am: የመናድድ ደህንነት

en: Seizure Safe should not be empty.
am: የመናድድ ደህንነት ባዶ መሆን የለበትም.

en: Simplifies the layout and focuses on text for easier reading, removing distractions like sidebars and ads.
am: አቀማመጥ ቀለል ያለ እና ለጎን አሞሌዎች እና ማስታወቂያዎች ያሉ ጉዳዮችን በማስወገድ ረገድ በጽሑፍ ላይ ያተኩራል.

en: Smart Contrast
am: ብልህ ንፅፅር

en: Smart Contrast should not be empty.
am: ብልህ ንፅፅር ባዶ መሆን የለበትም.

en: Standard support via email and live chat during business hours
am: በንግድ ሰዓታት በኢሜይል እና በቀጥታ ውይይት በኩል መደበኛ ድጋፍ

en: Start a 7-Day Free Trial for
am: የ 7 ቀናት ነፃ የሙከራ ጊዜን ይጀምሩ

en: Supports 100+ languages with automatic translation
am: በራስ-ሰር ትርጉም 100+ ቋንቋዎችን ይደግፋል

en: Text enhancer for clarity, image alt tooltips, and option to stop animations
am: ግልጽነት ለተናጋው, የምስል ALL መሣሪያዎች እና እነማዎች ለማቆም አማራጭን ያሻሽሉ

en: Text-to-speech, voice navigation, and talk & type input
am: የጽሑፍ-ወደ-ንግግር, የድምፅ ዳሰሳ, እና ንግግር እና ንግግር ግብዓት

en: The <strong>Language Sorting</strong> feature allows you to customize the order in which languages appear on your Language page and in the Widget. Simply use the up and down arrows beside each language to rearrange them according to your preference. Once you're happy with the order, click Save Ranking to apply the changes. The languages will then appear in the same order across your storefront and Widget, providing a consistent experience for your users.
am: <ጠንካራ> የቋንቋ መለየት </ strong> ባህሪ </ strong> ቋንቋዎች በቋንቋ ገጽዎ እና በግርጌው ላይ የሚገለጡበትን ቅደም ተከተል ለማበጀት ያስችልዎታል.በቀላሉ በምርጫዎ መሠረት ለማስተካከል በቀላሉ እና ወደ ታች ቀስቶችን ይጠቀሙ.ትዕዛዙን አንዴ ከተደሰቱ ለውጦቹን ለመተግበር ደረጃውን አስቀምጥን ጠቅ ያድርጉ.ከዚያ በኋላ ቋንቋዎቹ ለተጠቃሚዎችዎ ወጥ የሆነ ተሞክሮ በመስጠት በሱቅዎ እርሻዎ እና ፍርግም ውስጥ በተመሳሳይ ቅደም ተከተል ይታያሉ.

en: The <strong>Language Variable</strong> feature allows your widget to automatically adapt to the language selected on your website. When enabled, the widget will detect and match the site's active language - ensuring a seamless and consistent experience for users navigating your site in different languages. This is especially helpful if your store already includes a language selector, as it improves accessibility and ensures that the widget content is always shown in the user’s preferred language without any extra configuration.
am: <ጠንካራ> የቋንቋ ተለዋዋጭ </ strong >> ንዑስ ፕሮግራምዎን በድር ጣቢያዎ ላይ ከተመረጠው ቋንቋ ጋር በራስ-ሰር እንዲላመዱ ያስችለዋል.ሲነቃ ንዑስ ፕሮግራሙ የጣቢያውን ንቁ ቋንቋውን ይመለከታል - ጣቢያዎን በተለያዩ ቋንቋዎች የሚሸሹ ተጠቃሚዎች እና ወጥ የሆነ ተሞክሮ ማረጋገጥ ነው.ተደራሽነት ተደራሽነትን ያሻሽላል, ምንም ተጨማሪ ውቅር ያለ ምንም ተጨማሪ ውቅር በተመረጠው ቋንቋ የተረፈውን ቋንቋ መራጭ ሆኖ ከተገኘ ይህ በተለይ ጠቃሚ ነው.

en: This feature aligns all text to the left, avoiding center or justified text which can be harder to read for people with dyslexia or cognitive challenges.
am: ይህ ባህርይ ዲስሌክሲያ ወይም የግንዛቤአዊ ተግዳሮቶች ላላቸው ሰዎች ለማንበብ ከባድ ሊሆን የሚችል የመሃል ወይም ትክክለኛ ጽሑፍ ይደግፋል.

en: This feature creates a horizontal reading mask that follows the cursor to help users focus on one line of text at a time.
am: ተጠቃሚዎች በአንድ ጊዜ በአንድ ጽሑፍ በአንድ መስመር በአንድ መስመር ላይ እንዲያተኩሩ ለመርዳት ጠቋሚውን የሚከተል አግድም የንባብ ጭንብል ይፈጥራል.

en: This feature disables the sound that plays when the accessibility widget is opened or closed.
am: ይህ ባህሪ ተደራሽነት ሲከፈት ወይም ሲዘጋ የሚጫወተውን ድምፅ ያሰናክላል.

en: This feature enables keyboard navigation using Tab, Shift+Tab, and Enter, along with shortcuts like M for menus, H for headings, F for forms, B for buttons, P for paragraphs, and G for graphics.
am: ይህ ባህሪ ታብ፣ Shift+Tab እና Enterን በመጠቀም የቁልፍ ሰሌዳ አሰሳን ያስችላል፣ እንደ M ለሜኑ፣ H ለርዕስ፣ F ለቅጽ፣ ለ አዝራሮች፣ P ለአንቀጽ እና G ለግራፊክስ።

en: This feature hides images and videos to help users who are easily distracted or sensitive to visual media focus better on the text.
am: ይህ ባህርይ በቀላሉ ለሚተዳደረ ሚዲያዎች የሚረብሹ ወይም ስሜቶች በቀላሉ የሚረብሹ ተጠቃሚዎች በቀላሉ የሚረብሹ ወይም ስሜቶችን የሚመለከቱ ተጠቃሚዎች በጽሑፉ ላይ በተሻለ ሁኔታ እንዲያተኩሩ ለማገዝ ምስሎችን እና ቪዲዮዎችን ይደብቃል.

en: This feature highlights all links on the page with a border or background, making them easier to identify and click.
am: ይህ ባህርይ በድንበር ወይም ከስተስተጀርባ ያሉት አገናኞች ሁሉ አገናኞችን ያጎላል, ለመለየት እና ጠቅ ማድረግ ቀላል ያደርገዋል.

en: This feature highlights headings and titles across the page, helping users quickly locate and navigate key content areas.
am: ይህ ባህሪ በገጹ ላይ ርዕሶችን እና ርዕሶችን ያጎላል, ተጠቃሚዎች ቁልፍ የይዘት መስኮች በፍጥነት እንዲገኙ እና እንደሚሻገሩ በመርዳት.

en: This feature increases space between letters, making text easier to distinguish and reducing visual crowding.
am: ይህ ባህሪ በደብዳቤዎች መካከል ያለውን የእይታ መጨናነቅ ለመለየት እና ለመቀነስ ቀላሉን በመስጠት ጥቅስ በመስጠት.

en: This feature increases spacing between words to improve readability for users with dyslexia or cognitive impairments.
am: ይህ ባህርይ ዲስሌክሲያ ወይም የግንዛቤአዊ እክሎች ላሏቸው ተጠቃሚዎች ንባብ ለማሻሻል በሚፈልጉ ቃላት መካከል የመረጃ ክፍተትን ይጨምራል.

en: This feature increases the contrast between text and background, making content easier to read for users with low vision.
am: ይህ ባህርይ በጽሑፍ እና በጀርባ መካከል ያለውን ንፅፅር ይጨምራል, ረዘም ላለ ራዕይ ላላቸው ተጠቃሚዎች ለማንበብ ቀላል ያደርገዋል.

en: This feature increases the vertical spacing between lines of text, making content more readable and less dense.
am: ይህ ባሕርይ በጽሑፍ መስመር መካከል ያለውን አቀራረብ ይይዛል, ይዘቶች ይዘትን የበለጠ ሊነበብ የሚችል እና ጥቅጥቅ ያለ ነው.

en: This feature offers users multiple predefined accessibility profiles. Each profile includes a set of accessibility features tailored to specific needs. When a user selects a profile, all the associated features are automatically enabled.
am: ይህ ባህርይ ለተጠቃሚዎች ብዙ ቀደም ሲል የተደራሽነት መገለጫዎችን ይሰጣል.እያንዳንዱ መገለጫ ለተወሰኑ ፍላጎቶች የተደነገጉ የተደራሽነት ባህሪያትን ስብስብ ያካትታል.አንድ ተጠቃሚ አንድ መገለጫ ሲመርጥ ሁሉም ተጓዳኝ ባህሪዎች በራስ-ሰር ይነቃሉ.

en: This feature pauses animations, blinking, and flashing content to reduce motion sensitivity and distractions for users with vestibular disorders or ADHD.
am: ይህ ባህርይ እነማዎችን, ብልጭታነትን ለመቀነስ እና የአካል ጉዳተኛ የመረበሽ በሽታዎችን ለመቀነስ እና የሚረብሹ ነገሮችን ለመቀነስ ብልጭታዎችን እና ብልጭ ድርግም የሚል ረብሻዎችን ያቆማል.

en: This feature provides a text magnifier that enlarges text under the cursor, helping users read small or dense text with ease.
am: ተጠቃሚዎች አነስተኛ ወይም ጥቅጥቅ ያለ ጽሑፍን በቀላሉ እንዲያነቡ በመርዳት ይህ ባህርይ በጠቋሚው ስር ጽሑፍን የሚያሰፋውን ማጉያ ማጉላት ይሰጣል.

en: This feature removes color saturation from the site, creating a grayscale experience that can reduce distractions and assist users with color sensitivity or color blindness.
am: ይህ ባህርይ ትኩረቱን የሚቀንሱ ወይም የቀለም ዓይነቶችን ወይም የቀለም ዓይነ ስውርነት ያላቸውን ተጠቃሚዎች ከጣቢያው የቀለም ቀለምን ከጣቢያው ያስወግዳል.

en: This feature replaces decorative or complex fonts with simpler, more readable ones to improve legibility.
am: ይህ ባህርይ ቀለል ያለ ወይም ውስብስብ የሆኑ ቅርጸ-ቁምፊዎችን በቀላል እና የተወሳሰበ ቅርጸ-ቁምፊዎችን ይተካዋል, ህህንነትን ለማሻሻል የበለጠ ሊነበብ ይችላል.

en: To make the widget visible, enable and save the accessibility settings.
am: መግብር እንዲታይ, የተደራሽነት ቅንብሮችን አንቃ እና ለማስቀመጥ.

en: Unlimited impressions on any plans and unrestricted widget visibility
am: በማንኛውም ዕቅዶች ላይ ያልተገደበ ግንዛቤዎች እና ያልተገደበ ንዑስ ትውልድ ታይነት

en: Use language variables for seamless multilingual store integration
am: ለባለቤቶች ባለብዙ ቋንቋ የመደብር ማዋሃድ የቋንቋ ተለዋዋጮችን ይጠቀሙ

en: Visual Enhancements
am: የእይታ ማሻሻያዎች

en: Visually Impaired
am: ማየት የተሳናቸው

en: Visually Impaired should not be empty.
am: ማየት የተሳናቸው የአካል ጉድለት ባዶ መሆን የለበትም.

en: Welcome to Accessibility Assistant
am: ወደ ተደራሽነት ረዳት እንኳን በደህና መጡ

en: Widget Settings
am: ንዑስ ፕሮግራም ቅንብሮች

en: Widget Size
am: መግብር መጠን

en: Your Current Plan
am: የአሁኑ ዕቅድዎ

en: This feature increases the size of the text throughout the website to help users with vision difficulties read content more comfortably.
am: የእይታ ችግሮች ይዘቶች ይዘቶች ይዘን በምቾት እንዲነበቡ ለማገዝ ይህ ባህሪ በድር ጣቢያው ውስጥ ያለውን የጽሑፍ መጠን ይጨምራል.

en: This feature shows image alt text as a tooltip, helping screen reader users and others understand the content of visual elements.
am: ይህ ባህርይ ምስሉን ያሳያል, የማያ ገጽ አንባቢ ተጠቃሚዎች እና ሌሎች የእይታ አባሎች ይዘት ይዘት እንዲገነዘቡ በመርዳት ምስሎችን ያሳያል.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done. By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values
am: የተደራሽነት ረዳት, በገበያው ውስጥ ያለው የመታየት ምርት (ደንቆሮ, ዕውር, ዕውር, ዕይታ, ዕይታ ተጎታች, ተንቀሳቃሽ የአካል ጉዳት) ሰው ይህንን ማመልከቻ ለማከናወን ይህንን ማመልከቻ ሊጠቀም ይችላል.ልብን በመጠበቅ - ዋናው ማህበራዊ ግብ, የእኛ ፈጠራ ቡድናችን ይህንን መተግበሪያ በገበያው ውስጥ ሰርቷል እንዲሁም አስተዋወቀ.ዋናው መርህ "ፈጠራ ማህበራዊ እሴቶችን የሚያሟላበት ቦታ ነው

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference"
am: የአድናሪነት ፍርግምን መጠን ወደ ምርጫዎ "ያብጁ"

en: Displays an on-screen keyboard for users who can't use a physical one.
am: ለአካላዊ ለመጠቀም ለሚችሉ ተጠቃሚዎች የማያ ገጽ ቁልፍ ሰሌዳውን ያሳያል.

en: Menu Settings
am: ምናሌ ቅንብሮች

en: Enable/Disable Accessibility Features
am: የተደራሽነት ባህሪያትን ያንቁ / ያሰናክሉ

en: Navigation & Input
am: አሰሳ እና ግቤት

en: Modifies background colors to reduce eye strain and improve content legibility.
am: የዓይን ውጥረትን ለመቀነስ እና የይዘት ህጋዊነትን ለመቀነስ የጀርባ ቀለሞችን ያሻሽላል.

en: Displays a panel with important and frequently used links for easier navigation.
am: ለቀላል ተጓዳኝ ተጓዳኝ አገናኞች ጋር አስፈላጊ እና ብዙ ጊዜ ጥቅም ላይ የዋሉ አገናኞችን ያሳያል.

en: Lets users control the site using voice commands for hands-free accessibility.
am: ተጠቃሚዎች ለከፍተኛ ጥራት ተደራሽነት የድምፅ ትዕዛዞችን በመጠቀም ጣቢያውን እንዲቆጣጠሩ ያስችላቸዋል.

en: Virtual Keyboard
am: ምናባዊ ቁልፍ ሰሌዳ

en: Display & Media Controls
am: ማሳያ እና ሚዲያ መቆጣጠሪያዎች

en: Disables all website sounds to assist users sensitive to audio.
am: የተጠቀሱ ተጠቃሚዎች ለድምጽ ስሜታዊነት ያላቸውን ተጠቃሚዎች ለመርዳት ሁሉንም የድር ጣቢያ ድም sounds ችን ያሰናክላል.

en: Highlights elements when hovered, helping users follow cursor movements.
am: በተገነቡበት ጊዜ ተጠቃሚዎች ተጠቃሚዎች ጠቋሚ እንቅስቃሴዎችን እንዲከተሉ የሚረዱ ነገሮችን ያጎላል.

en: Allows speech-to-text typing to help users who have difficulty using keyboards.
am: የቁልፍ ሰሌዳዎችን በመጠቀም ችግር ያጋጠሙ ተጠቃሚዎችን ለመርዳት የተጻፈ ጽሑፍ እንዲደረግ ይፈቅድለታል.

en: Disable Widget Sound
am: ንዑስ ፕሮግራምን ያሰናክሉ

en: Content Customization
am: ይዘት ማበጀት

en: Reads selected text aloud for users with visual impairments or reading difficulties.
am: የእይታ እክል ወይም የንባብ ችግሮች ላላቸው ተጠቃሚዎች የተመረጠውን ጽሑፍ ጮክ ብለው ያንብቡ.

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision
am: አቀማመጥ ያለ አቀማመጥ ያለ አቀማመጥ ላይ ተጽዕኖ እንዳያሳድሩ ወይም ለመቀነስ, ተጠቃሚዎችን ዝቅተኛ እይታን መርዳት

en: Highlights focused elements, enhancing accessibility for keyboard navigation.
am: ለቁልፍ ሰሌዳ አሰሳ ተደራሽነትን የሚያድሱ የትኩረት ንጥረ ነገሮችን ያጎላል.

en: Applies color filters to assist users with different types of color blindness.
am: የተለያዩ የቀለም ዓይነ ስውር ዓይነቶችን ለማገዝ የቀለም ማጣሪያዎችን ይተገበራል.

en: Disable Report Problem
am: የሪፖርት ችግርን ያሰናክሉ

en: Disables the ability for users to report problems through the app.
am: የተጠቃሚዎች በመተግበሪያው ውስጥ ችግሮችን ሪፖርት እንዲያደርጉ የተፈቀደላቸው ተጠቃሚዎችን ያሰናክላል.

en: Hide Search Bar
am: የፍለጋ አሞሌ ደብቅ

en: Hides the search bar from the user interface.
am: ከተጠቃሚው በይነገጽ የፍለጋ አሞሌውን ይደብቃል.

en: Hide Statement
am: ስውር መግለጫ

en: Hides the statement section from the user interface.
am: መግለጫውን ከተጠቃሚው በይነገጽ ይደብቃል.

en: Changes the color of general text for better visibility and contrast.
am: ለተሻለ ታይነት እና ንፅፅር አጠቃላይ የ "አጠቃላይ ጽሑፍ ቀለም ይለውጣል.

en: Allows customization of heading/title colors to increase focus or contrast.
am: የትኩረት ወይም የርዕስ ቀለሞችን ለማበጀት ለማበጀት ያስችላል.

en: Hides GIF animations that can distract or trigger motion sensitivity.
am: የመንቀሳቀስ ስሜታዊነት ስሜታዊነት ሊያስከትሉ ወይም ሊፈታ የሚችል የ GIF አኖዎች ይደብቃል.

en: Enables a large black cursor to improve visibility for users with low vision.
am: አንድ ትልቅ ጥቁር ጠቋሚው ዝቅተኛ እይታ ላላቸው ተጠቃሚዎች ታይነት እንዲያሻሽሉ ያነቃል.

en: Disable Branding
am: ብራትን ያሰናክሉ

en: Removes accessibility tool branding for a cleaner, white-labeled appearance.
am: ለጽዳት ሠራተኛ, ነጭ ለተሰየመ መልኩ የተደራሽነት መሳሪያውን ያስወግዳል.

en: Language Variable
am: ቋንቋ ተለዋዋጭ

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.Statement Link?
am: በተጠቃሚዎች ቋንቋ ምርጫዎች ወይም በቅንብሮች ላይ በመመርኮዝ የብዙ ቋንቋ ተናጋሪ ድጋፍን ያነቃል?

en: Reset To Default
am: ወደ ነባሪ ዳግም ያስጀምሩ

en: Do you want to put this widget as link?
am: የዚህን ፍርግም እንደ አገናኝ ማስቀመጥ ይፈልጋሉ?

en: You can place "#add-aacc-link" as link
am: "# አክቲክ-አገናኝ" እንደ አገናኝ ማድረግ ይችላሉ

en: if you enable this option, your floating widget will be hidden and footer link option will be enabled though you need to add the link.
am: ይህንን አማራጭ ካነቁ ተንሳፋፊ መግብርዎ የተደበቀ እና የግርጌ አገናኝ አማራጮችን ይነቃል. ምንም እንኳን አገናኙን ማከል ያስፈልግዎታል.

en: This is the default and most widely used design of the accessibility widget – tried, tested, and reliable across all devices.
am: ይህ ነባሪው እና በስፋት ጥቅም ላይ የዋለው የተደራሽነት ንዑስ ፕሮግራም ነው - የተደራሽነት ፍርግሙ ዲዛይን - በሁሉም መሳሪያዎች ሞክሯል, ተፈትኖ እና አስተማማኝ ነው.

en: A modernized version of the default design - visually polished, stylistically refined.
am: የዘመናዊ ንድፍ ዘመናዊ ንድፍ - በእይታ የተስተካከለ, በጥብቅ የተጣራ.

en: Designed specifically for mobile - similar to the default but optimized for smaller screens and touch-friendly interaction.
am: ለተንቀሳቃሽ ስልክ የተነደፈ - ከነባሪው ጋር የሚመሳሰል ግን ለአነስተኛ ማያ ገጾች እና ለመነካካቲ-ተስማሚ የመገናኛ ዘዴ የተመቻቸ ነው.

en: Floating Widget Position
am: ተንሳፋፊ መራመድ

en: Floating Widget Padding
am: ተንሳፋፊ ፍርግም ፓተር

en: Floating Widget Size
am: ተንሳፋፊ መግብር መጠን

en: Accessibility Widget Color Schema
am: የተደራሽነት መግብር ቀለም መርሃግብር

en: Widget Icon
am: መግብር አዶ

en: Choose Widget Icon
am: ፍርግም አዶ ይምረጡ

en: Floating Widget Icon Color
am: ተንሳፋፊ መግብር አዶ ቀለም

en: Choose Widget Outer Color
am: ንዑስ ፕሮግራም ውጫዊ ቀለም ይምረጡ

en: Choose Widget Inner Color
am: ፍርግም ውስጣዊ ቀለም ይምረጡ

en: Blind
am: ዕውር

en: Elderly
am: አረጋውያን

en: Motor Impaired
am: ሞተር ውድቅ

en: Dyslexia
am: ዲስሌክሲያ

en: Cognitive and Learning
am: የግንዛቤ እና ትምህርት

en: Cancel
am: ይቅር

en: 7 days Free Trial
am: 7 ቀናት ነፃ ሙከራ

en: Year
am: አመት

en: vs Monthly
am: ወርሃዊ

en: Access to all core accessibility tools included in the widget
am: በ <ንዑስ ፕሮግራሙ ውስጥ የተካተቱ የሁሉም የትምህርት ተደራሽነት መሣሪያዎች መዳረሻ

en: Basic customization options for layout and appearance
am: ለአቀባበል እና ለየት ያሉ የመሠረታዊ ማበጀት አማራጮች

en: Enable or disable the widget as needed
am: እንደ አስፈላጊነቱ ንዑስ ፕሮግራሙን ያንቁ ወይም ያሰናክሉ

en: Includes all features from the Startup Plan
am: ከመጀመሪያው ዕቅድ ውስጥ ሁሉንም ባህሪዎች ያካትታል

en: Extended widget customization options including layout and branding
am: አቀማመጥ እና የምርት ስም ማካካሻን ጨምሮ የተራዘመ የትብብር አማራጮች

en: Option to display accessibility widget link in website footer
am: በተደራሽነት ፍርግም ውስጥ የተደራሽነት ት / ቤትን ለማሳየት አማራጭ

en: Enable readable fonts, reading mask, and title highlighting
am: ሊነበብ የሚችል ቅርጸ-ቁምፊዎችን, ጭምብል እና የርዕስ ማድመጥን አንቃ

en: Customize the widget color scheme to match your brand identity
am: የምርት ስምዎን ማንነት ለማዛመድ የንባብ ቀለም መርሃግብሩን ያብጁ

en: Includes all features from the Growth Plan
am: ሁሉንም ባህሪዎች ከእድገቱ ዕቅድ ያካትታል

en: Fully customizable widget with advanced control options
am: ከከፍተኛ ቁጥጥር አማራጮች ጋር ሙሉ በሙሉ ሊበጅ የሚችል ንዑስ ፕሮግራም

en: Enable or disable media elements like audio, video, and GIFs
am: እንደ ኦዲዮ, ቪዲዮ, እና gifs ያሉ ሚዲያዎች አባሎችን ያንቁ ወይም ያሰናክሉ

en: Personalized accessibility profiles for user-specific needs
am: ለተጠቃሚዎች ለተወሰኑ ፍላጎቶች ግላዊ የተደራሽነት መገለጫዎች

en: Priority chat support during business hours
am: በንግድ ሰዓታት ውስጥ ቅድሚያ የሚሰጠው የውይይት ድጋፍ

en: Includes all features from the Scale Plan
am: ሁሉንም ባህሪዎች ከሥርተሩ ዕቅድ ያካትታል

en: Customize the widget launch icon and apply your own branding
am: ንዑስ ፕሮግራሙን ማስጀመር አዶን ያብጁ እና የራስዎን የምርት ስም ይተግብሩ

en: Remove default widget branding for a fully white-labeled experience
am: ለተሟላ ነጭ ለተሰየሙ ተሞክሮዎች ነባሪውን ፍርግም የንግድ ስም ይጥሉ

en: Add a custom accessibility statement or external statement link
am: ብጁ ተደራሽነት መግለጫ ወይም የውጭ መግለጫ አገናኝ ያክሉ

en: Prioritize and sort languages based on your customer base
am: በደንበኞችዎ መሠረት ላይ በመመርኮዝ ቅድሚያ ይስጡ እና ደርድር

en: Dedicated account manager for priority onboarding and support
am: የወሰነ የመለያ አስተዳዳሪ ለቅድሚያ እና ድጋፍ ላይ ለቅድሚያ

en: Language Sorting
am: የቋንቋ መደርደር

en: Mobile view Design
am: የሞባይል እይታ ንድፍ

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.
am: በተጠቃሚዎች ቋንቋ ምርጫዎች ወይም በቅንብሮች ላይ በመመስረት የብዙ ቋንቋ ተናጋሪ ድጋፍን ያነቃል.

en: Statement Link?
am: የመገልገያ አገናኝ?

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision.
am: አቀማመጥ ያለ አቀማመጥ ያለ አቀማመጥ ላይ ተጽዕኖ ሳያሳድሩ ወይም የሚቀንስ የይዘት መጠን ማፋጠን ወይም መቀነስ.

en: You can place <strong>%s</strong> as link
am: <Strong>% s </ str: እንደ አገናኝ ማስቀመጥ ይችላሉ

en: Enter your statement page link here...
am: የአገልጋይ ገጽዎን ገጽ አገናኝ እዚህ ያስገቡ ...

en: Try Accessibility Assistant for free and instantly boost accessibility
am: በነጻ እና በቅጽበት ተደራሽነት የተደራሽነት ረዳትዎን ይሞክሩ

en: Standard support via email.
am: በኢሜል በኩል መደበኛ ድጋፍ.

en: Please upgrade your plan to continue accessing premium accessibility features.
am: የዋና ተባይነት ባህሪያትን መጠቀሙን ለመቀጠል እባክዎ ዕቅድዎን ያሻሽሉ.

en: If you are on the Free plan, you can reach our support team by sending an email to
am: በነጻ እቅዱ ላይ ከሆኑ ኢሜል በመላክ የድጋፍ ቡድናችንን መድረስ ይችላሉ

en: How to contact support if you are on the Free plan
am: ነፃ እቅድ ላይ ከሆኑ ድጋፉን እንዴት እንደሚነጋገሩ

en: Upgrade Plan
am: አሻሽል ዕቅድ

en: You're on the Free plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
am: ነፃ እቅድ ላይ ነዎት!በዛሬው ጊዜ ኃይለኛ የተደራሽነት መሳሪያዎችን ይከፈታል.

en: You're on a Growth plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
am: በእድገት ዕቅድ ላይ ነዎት!ዛሬ ተጨማሪ ባህሪያትን እና ማበጀት አማራጮችን በአሁኑ ጊዜ በማሻሻል ተጨማሪ ባህሪያትን እና ማበጀት አማራጮችን ይክፈቱ.

en: You're on a Scale plan! Unlock even more powerful features and tools by upgrading today.
am: በመጠን እቅድ ላይ ነዎት!ዛሬ የበለጠ ኃይለኛ ባህሪያትን እና መሳሪያዎችን እንኳን ይክፈቱ.

en: You're on the Premium plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
am: በዋናው ዕቅድ ላይ ነዎት!ቅድሚያ የሚሰጡት ድጋፍ እና ልዩ የላቁ ተደራሽነት ባህሪያትን ዛሬ በማሻሻል ይደሰቱ.

en: You're on the Established plan! You already have access to our top-tier features and tools.
am: በተቋቋመው ዕቅድ ላይ ነዎት!የከፍተኛ ደረጃ ባህሪያችን እና መሳሪያዎችዎ ቀድሞውኑ መድረሻዎ አለዎት.

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 7-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
am: ፍላጎቶችዎን የሚስማማ ወርሃዊ እቅድ በመምረጥ ይጀምሩ.እያንዳንዱ እቅድ የተለያዩ ባህሪያትን እና ማበጀት አማራጮችን ይሰጣል.የመረጡት እቅድ በየትኛው ክፍል ውስጥ እንደሚደርሱበት ይወስናል.በተጨማሪም, ሁሉንም ባህሪዎች ለመመርመር እና የመደብር ተደራሽነትዎን ለማሻሻል ለ 7 ቀናት ነፃ ለ 7 ቀናት በነፃ ሙከራ ይደሰቱ.

en: Try
am: ሞክር

en: for free and instantly boost accessibility
am: በነፃ እና በቅጽበት ተደራሽነት

en: How to enable the Free plan
am: ነፃ እቅድ እንዴት እንደሚነቀስ

en: To enable the Free plan, go to the Plan page and click on the Free button. Once clicked, a form will appear. Fill in all the required details, and the widget will automatically be displayed on the front end.
am: ነፃ ዕቅድ ለማንቃት, ወደ እቅዱ ገጹ ይሂዱ እና የነፃውን ቁልፍ ጠቅ ያድርጉ.አንዴ ጠቅ ካደረገ አንድ ቅጽ ይታያል.ሁሉንም አስፈላጊ ዝርዝሮች ይሙሉ, እና ፍርግም በራስ-ሰር በፊቱ መጨረሻ ላይ ይታያል.

en: Accessibility Scanner
am: የተደራሽነት ስካነር

en: Check Accessibility Free
am: ተደራሽነት ነፃነት ያረጋግጡ

en: Scan Your site
am: ጣቢያዎን ይቃኙ

en: Accessibility Score
am: የተደራሽነት ውጤት

en: Compliant
am: ተፈጸመ

en: Automated Accessibility score has limitations
am: በራስ-ሰር የተደራሽነት ውጤት ውስንነቶች አሉት

en: Failed Checks
am: ያልተሳካ ቼኮች

en: Compliant under WCAG 2.0, 2.1 & 2.2
am: በ WCAG 2.0, 2.1, 2.1 እና 2.2 መሠረት

en: Categories detailed information
am: ምድቦች ዝርዝር መረጃ

en: Not Applicable or It May Require Manual Audit
am: ተፈፃሚነት አይሰጥም ወይም የእንጅ ኦዲት ሊፈልግ ይችላል

en: One Click to Make Your Website Accessible Today
am: ድህረ-ድህረ-ድህረ-ጠቅላላ ጠቅ ለማድረግ አንድ ጠቅ ያድርጉ

en: Start My Compliance Plan
am: የግዴታ እቅዴን ይጀምሩ

en: Go Beyond Automation with Expert Audits
am: ከባለሙያ ኦዲት ጋር ራስ-ሰር ሂድ

en: Automated scans can identify many accessibility issues, but they can’t capture every WCAG 2.1 and 2.2 requirement. Our expert manual audits close these gaps by providing in-depth reviews, actionable insights, and tailored remediation recommendations.
am: ራስ-ሰር ፍተሻዎች ብዙ የተደራሽነት ጉዳዮችን መለየት ይችላሉ, ግን እያንዳንዱን WCAG 2.1 እና 2.2 መስፈርት አይችሉም.የእኛ ባለሙያዎች ጥልቀት ያላቸውን ግምገማዎች, ንቁ ግንዛቤዎች እና የተስተካከሉ ምክሮችን በማቅረብ እነዚህን ክፍተቶች እነዚህን ክፍተቶች ይዘጋሉ.

en: Get a Detailed Expert Audit Report
am: ዝርዝር ባለሙያ ኦዲትዲድ ሪፖርትን ያግኙ

en: Detailed information by category
am: ዝርዝር መረጃ በምድብ

en: Free Accessibility Check
am: ነፃ ተደራሽነት ማረጋገጫ

en: Unlock insights and free access to our accessibility plugin by submitting your details below.
am: ዝርዝሮችዎን ከዚህ በታች በማስገባት የተደራሽነት ሰፋፊዎችን ክፈት እና ነፃ የመዳረሻ መዳረሻ ይክፈቱ.

en: The free widget is only available for use on the specific website URL you provided.
am: ነፃው ፍርግም የሚገኘው እርስዎ በሚሰጡት የተወሰነ የድርጣቢያ ዩ.አር.ኤል. ላይ ብቻ ጥቅም ላይ ብቻ ነው.

en: Verify your email
am: ኢሜልዎን ያረጋግጡ

en: Enter the 6-digit OTP sent to your email address.
am: ወደ ኢሜል አድራሻዎ የተላከ ባለ 6 አሃዝ ኦቲፒ ያስገቡ.

en: Submit
am: ያስገቡ

en: Verify
am: አረጋግጥ

en: Didn't receive the code?
am: ኮዱን አልተቀበለም?

en: Resend OTP
am: OTP ን እንደገና ተመሳስሏል

en: Already Registered
am: አስቀድሞ ተመዝግቧል

en: The email or phone number you entered is already in use.
am: ያስገቡት ኢሜል ወይም የስልክ ቁጥር አስቀድሞ አገልግሎት ላይ ውሏል.

en: Close
am: ገጠመ

en: Your Name
am: ስምህ

en: Your Email
am: የእርስዎ ኢሜይል

en: Your Mobile Number
am: የተንቀሳቃሽ ስልክ ቁጥርዎ

en: Your Website URL
am: የድር ጣቢያዎ ዩ.አር.ኤል.

en: Enter OTP
am: ኦቲፒ ያስገቡ

en: vs Monthly!
am: በወር ወርሃዊ!

en: Filter Content
am: ማጣሪያ ይዘት

en: Quick navigation tool showing all Headings, Landmarks, and Links in one place.
am: ፈጣን ዳሰሳ, ምልክቶችን, እና አገናኞችን በአንድ ቦታ የሚያሳይ ፈጣን የአሽራሹ አቅጣጫ መሳሪያ.

en: Want to remove branding for free?
am: በነጻ የመነጨውን የማስወገድ ይፈልጋሉ?

en: Start a 7-Day Free Trial
am: የ 7 ቀናት ነፃ ሙከራ ይጀምሩ

en: Need help or want to remove branding?
am: የምርት ስም ማስወገጃን ለማስወገድ ይፈልጋሉ ወይም ይፈልጋሉ?

en: Start Free Trial
am: ነፃ ሙከራን ይጀምሩ

en: No relevant data is available for the specified range
am: ለተጠቀሰው ክልል ተገቢ የሆነ ውሂብ የለም

en: Events Clicked
am: የተከናወኑ ክስተቶች

en: No Significant Most Features Usage Found
am: ምንም እንኳን አብዛኛዎቹ አብዛኛዎቹ አብዛኛዎቹ ገጽታዎች አልተገኙም

en: To ensure your site is accessible and user-friendly, add an Accessibility Assistance link to your footer menu:
am: ጣቢያዎ ተደራሽ እና ለተጠቃሚ ምቹ መሆኑን ለማረጋገጥ, ወደ ግርጌጥ ምናሌዎ ወደሚገኘው የተደራሽነት ድጋፍ አገናኝ ያክሉ

en: Open your active theme’s <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
am: ንቁ የሆነ የ <Edration> ግርጌዎ> ወይም <ኮድ> ወይም <ኮድ> አሠራሮች> ፋይል (አሁን በ <ኮድ> / WPEACE / ገጽታዎች / ገጽ >> ውስጥ ይገኛል.

en: Locate the place where you want to add the link (typically just before the closing <code>&lt;/footer&gt;</code> or <code>&lt;/body&gt;</code> tag).
am: አገናኙን ለማከል የሚፈልጉትን ቦታ ያግኙ (በተለምዶ ከመዘጋት <ኮድ> & GT በፊት, </ ኮድ> ወይም <ኮዶች> & LT; </ COT> መለያ> </ COD> መለያ).

en: Add the following HTML code to insert the link:
am: አገናኙን ለማስገባት የሚከተሉትን የ HTML ኮድ ያክሉ

en: Refresh your website to see the link appear in the footer.
am: አገናኙ በግርጌው ውስጥ ሲታይ ለማየት ድርጣቢያዎን ያድሱ.

en: Note: It is recommended to use a child theme to prevent your changes from being lost during theme updates.
am: ማሳሰቢያ-ለውጦችዎ ጭብጥ ዝመናዎች ወቅት እንዳይጠፉ የህፃን ጭብጥ እንዲጠቀም ይመከራል.

en: If you need further assistance, please contact us at
am: ተጨማሪ እርዳታ ከፈለጉ እባክዎን ያነጋግሩን በ

en: Get Started: Activate Widget and Add Footer Link
am: ይጀምሩ-ፍርግም አግብር እና የግርጌ አገናኝ ያክሉ

en: Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget.
am: ወደ ቅንብሮች ይሂዱ እና ተደራሽነት ፍርግሙ ላይ መቀየር.

en: How to Add an Accessibility Link to Your Footer
am: ወደ ግርጌዎ የተደራሽነት አገናኝን እንዴት ማከል እንደሚቻል

en: Enable/
am: አንቃ /

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features.
am: ለተመረጡት የእቅድ ባህሪዎች ከመዳረቅ ጋር በአንድ% 1 $ S7-ቀን ነፃ የሙከራ ሙከራ% 2 $ s ይደሰቱ.

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sGrowth Plan.%2$s
am: % 1 $ Sgroth እቅድ በመረጡ ጊዜ% 2 $ s $ 2 $ S15% ቅናሽ.% 2 $ s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sScale Plan.%2$s
am: % 1 $ SSCALE PROLE PRT ን በመምረጥ የ% 2 $ s0% ቅናሽ %% ያግኙ.% 2 $ s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sEstablished Plan.%2$s
am: % 1 $ Sestabated Plast ን በመምረጥ የ% 2 $ s20 $ s2 $ s2 $ s2% ያግኙ.% 2 $ s

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
am: ለተመረጡት የእቅድ ባህሪዎች ከመዳረሻ ጋር በአንድ% 1 $ S7-ቀን ነፃ የሙከራ ጊዜ 2 $ s ይደሰቱ-

en: Widget Title on Hover
am: ንዑስ ፕሮግራም በርቷል

en: Disable Hover text on widget and widget Loader
am: በጨረታ እና በጨረታ ጭነት ላይ የሾላውን ጽሑፍ ያሰናክሉ

en: Verify Widget & Remove Branding
am: ንዑስ ፕሮግራምን አረጋግጥ እና መለያዎችን ያስወግዱ

en: Once the accessibility widget’s functionality is verified, we’ll proceed to remove all branding for your white-label configuration.
am: የተደራሽነት መግብር ተግባራት አንዴ ከተረጋገጠ, በነጭ መሰየሚያ ውቅርዎ ሁሉንም የንግድ ስም ማስወገድ እንቀጥላለን.

en: Contact Us
am: እኛን ያግኙን

en: Open your active theme's <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
am: ንቁ የሆነ የ <Edration> ግርጌዎ> ወይም <ኮድ> ወይም <ኮድ> አሠራሮች> ፋይል (አሁን በ <ኮድ> / WPEACE / ገጽታዎች / ገጽ >> ውስጥ ይገኛል.

en: Disable Hover Text
am: የሾላ ጽሑፍን ያሰናክሉ

en: Search
am: ፍለጋ

en: Save Rankings
am: ደረጃዎችን ያስቀምጡ

en: Rank
am: ደረጃ

en: You're on the %s plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
am: በ%s እቅድ ላይ ነዎት! ዛሬ በማሻሻል ኃይለኛ የተደራሽነት መሳሪያዎችን ይክፈቱ።

en: You're on a %s plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
am: በ%s እቅድ ላይ ነዎት! ዛሬ በማሻሻል ተጨማሪ ባህሪያትን እና የማበጀት አማራጮችን ይክፈቱ።

en: You're on the %s plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
am: በ%s እቅድ ላይ ነዎት! ዛሬን በማሻሻል ቅድሚያ የሚሰጠውን ድጋፍ እና ልዩ የላቁ የተደራሽነት ባህሪያትን ይደሰቱ።

en: Includes all features from the %s Plan
am: ከ%s እቅድ ሁሉንም ባህሪያት ያካትታል

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
am: የ%1$s%3$sዕቅዱን ሲመርጡ %1$s15%% ቅናሽ%2$s ያግኙ።%2$s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
am: የ%1$s%3$sዕቅዱን ሲመርጡ %1$s20%% ቅናሽ%2$s ያግኙ።%2$s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
am: የ%1$s%3$sዕቅዱን ሲመርጡ %1$s25%% ቅናሽ%2$s ያግኙ።%2$s

en: 5 out of 5 stars
am: 5 ከ 5 ኮከቦች

en: ADHD should not be empty.
am: ADHD ባዶ መሆን የለበትም.

en: AI Easy LLMs.txt Generator
am: AI ቀላል LLMs.txt ጀነሬተር

en: AI Fit Finder Size Recommender
am: AI የአካል ብቃት ፈላጊ መጠን አቅራቢ

en: Access quick and detailed answers across all categories, helping you understand your accessibility tools without confusion.
am: ፈጣን እና ዝርዝር መልሶችን በሁሉም ምድቦች ይድረሱ፣ ይህም የተደራሽነት መሣሪያዎችዎን ያለ ግራ መጋባት እንዲረዱ ያግዝዎታል።

en: Accessibility Features Overview
am: የተደራሽነት ባህሪያት አጠቃላይ እይታ

en: Accessibility Fixes Applied
am: የተደራሽነት ጥገናዎች ተተግብረዋል

en: Accessibility Profiles
am: የተደራሽነት መገለጫዎች

en: Accessibility Scanner History
am: የተደራሽነት ስካነር ታሪክ

en: Accessibility Scanner Result
am: የተደራሽነት ስካነር ውጤት

en: Accessibility Usage Insights
am: የተደራሽነት አጠቃቀም ግንዛቤዎች

en: Activate App
am: መተግበሪያን ያንቁ

en: Admin
am: አስተዳዳሪ

en: All Page
am: ሁሉም ገጽ

en: Also Available On Other Platforms
am: በሌሎች መድረኮች ላይም ይገኛል።

en: Analytics Overview
am: የትንታኔ አጠቃላይ እይታ

en: Analytics overview
am: የትንታኔ አጠቃላይ እይታ

en: App Status
am: የመተግበሪያ ሁኔታ

en: Are plans feature-gated?
am: ዕቅዶች በባህሪ የተከፈቱ ናቸው?

en: Automated scans can't catch everything. Get a full manual audit.
am: አውቶማቲክ ቅኝቶች ሁሉንም ነገር መያዝ አይችሉም። ሙሉ በእጅ ኦዲት ያግኙ።

en: Automated score has limitations
am: ራስ-ሰር ውጤት ገደቦች አሉት

en: Automatic scans to ensure your store stays compliant with accessibility standards over time
am: ማከማቻዎ በጊዜ ሂደት የተደራሽነት መስፈርቶችን እንደሚያከብር ለማረጋገጥ በራስ-ሰር ይቃኛል።

en: Bargain App
am: የድርድር መተግበሪያ

en: Bargain App by CartCoders
am: የመደራደር መተግበሪያ በCartCoders

en: Blind should not be empty.
am: ዓይነ ስውር ባዶ መሆን የለበትም.

en: Can I use this with multilingual stores?
am: ይህንን ከብዙ ቋንቋዎች መደብሮች ጋር መጠቀም እችላለሁ?

en: Cancel should not be empty.
am: መሰረዝ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Chat With Us
am: ከእኛ ጋር ይወያዩ

en: Chat with our support team for quick help and instant guidance.
am: ፈጣን እርዳታ እና ፈጣን መመሪያ ለማግኘት ከድጋፍ ቡድናችን ጋር ይወያዩ።

en: Cognitive and Learning should not be empty.
am: እውቀት እና ትምህርት ባዶ መሆን የለባቸውም.

en: Collect offers and increase conversions on product pages.
am: ቅናሾችን ይሰብስቡ እና ልወጣዎችን በምርት ገፆች ላይ ይጨምሩ።

en: Completed
am: ተጠናቀቀ

en: Configure accessibility menu controls and behavior.
am: የተደራሽነት ምናሌ መቆጣጠሪያዎችን እና ባህሪን ያዋቅሩ።

en: Contact Us.
am: ያግኙን.

en: Contact us.
am: ያግኙን.

en: Contrast should not be empty.
am: ንፅፅር ባዶ መሆን የለበትም.

en: Control AI crawler access to low-value and sensitive pages.
am: ዝቅተኛ ዋጋ ያላቸውን እና ሚስጥራዊነት ያላቸው ገፆችን የ AI ጎብኚ መዳረሻን ይቆጣጠሩ።

en: Current Plan: %s
am: የአሁኑ ዕቅድ፡ %s

en: Cursor should not be empty.
am: ጠቋሚ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Customize icon, position, and appearance settings.
am: አዶ፣ አቀማመጥ እና የመልክ ቅንብሮችን አብጅ።

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference
am: Customise the size of the accessibility widget to your preference

en: Daily
am: በየቀኑ

en: Day Of Week
am: የሳምንቱ ቀን

en: Default should not be empty.
am: ነባሪው ባዶ መሆን የለበትም።

en: Detailed Information By Category
am: ዝርዝር መረጃ በምድብ

en: Disabled
am: ተሰናክሏል።

en: Dyslexia should not be empty.
am: ዲስሌክሲያ ባዶ መሆን የለበትም.

en: Elderly should not be empty.
am: አረጋውያን ባዶ መሆን የለባቸውም.

en: Enable / Disable
am: አንቃ/አሰናክል

en: Enable or disable features that improve your website's accessibility.
am: የድር ጣቢያዎን ተደራሽነት የሚያሻሽሉ ባህሪያትን ያንቁ ወይም ያሰናክሉ።

en: Enable our plugin to see it visible on your website.
am: በድር ጣቢያዎ ላይ እንዲታይ የእኛን ተሰኪ ያንቁ።

en: Enabled
am: ነቅቷል

en: FAQs
am: የሚጠየቁ ጥያቄዎች

en: Feature Activity Highlights
am: የባህሪ እንቅስቃሴ ድምቀቶች

en: Features & Functionality
am: ባህሪዎች እና ተግባራዊነት

en: Filter Content should not be empty.
am: የማጣሪያ ይዘት ባዶ መሆን የለበትም።

en: Find your best fit with guided size recommendations.
am: በሚመሩ መጠን ምክሮች የእርስዎን ምርጥ ተስማሚ ያግኙ።

en: Friday
am: አርብ

en: Get Expert Audit Report.
am: የኤክስፐርት ኦዲት ሪፖርት ያግኙ።

en: Get Live Chat Support
am: የቀጥታ ውይይት ድጋፍ ያግኙ

en: Gif Hide
am: GIF ደብቅ

en: Go Beyond Automation With Expert Audits
am: በባለሙያ ኦዲቶች ከአውቶሜሽን ባሻገር ይሂዱ

en: Group Of Pages
am: የገጾች ቡድን

en: Have Questions Or Need Assistance? %s
am: ጥያቄዎች አሉዎት ወይም እርዳታ ይፈልጋሉ? %s

en: Hello %s
am: ሰላም %s

en: How do I get help if I face issues?
am: ችግሮች ካጋጠሙኝ እንዴት እርዳታ ማግኘት እችላለሁ?

en: It helps store owners offer a more accessible browsing experience with controls for text, contrast, navigation, media, and language support.
am: የመደብር ባለቤቶች ለጽሑፍ፣ ንፅፅር፣ አሰሳ፣ ሚዲያ እና የቋንቋ ድጋፍ መቆጣጠሪያዎች የበለጠ ተደራሽ የሆነ የአሰሳ ተሞክሮ እንዲያቀርቡ ያግዛል።

en: LLMs.txt Generator
am: LLMs.txt ጀነሬተር

en: Language Settings
am: የቋንቋ ቅንብሮች

en: Last 30 Days
am: ያለፉት 30 ቀናት

en: Last 7 Days
am: ያለፉት 7 ቀናት

en: Last Month
am: ባለፈው ወር

en: Lawful Risk
am: ህጋዊ ስጋት

en: Limited Scan Notice
am: የተወሰነ የቅኝት ማስታወቂያ

en: Manage Features
am: ባህሪያትን ያስተዳድሩ

en: Monday
am: ሰኞ

en: Motor Impaired should not be empty.
am: የሞተር እክል ባዶ መሆን የለበትም።

en: Multi-Language Support
am: ባለብዙ ቋንቋ ድጋፍ

en: Need Any Help?
am: ማንኛውም እርዳታ ይፈልጋሉ?

en: Next
am: ቀጥሎ

en: No scan history found (or API response is empty).
am: ምንም የፍተሻ ታሪክ አልተገኘም (ወይም የኤፒአይ ምላሽ ባዶ ነው)።

en: Not Sure Which Plan Fits Best?
am: የትኛው እቅድ በጣም እንደሚስማማ እርግጠኛ አይደሉም?

en: One Click To Make Your Website Accessible Today
am: አንድ ጠቅታ የእርስዎን ድር ጣቢያ ዛሬ ተደራሽ ለማድረግ

en: Only the first page of your website will be scanned. To request a full-site accessibility scan, please reach out to our team.
am: የድር ጣቢያዎ የመጀመሪያ ገጽ ብቻ ይቃኛል. የሙሉ ጣቢያ ተደራሽነት ቅኝት ለመጠየቅ፣ እባክዎን ቡድናችንን ያግኙ።

en: Open
am: ክፈት

en: Our team can help you choose the right plan based on your store size, accessibility goals, and support needs.
am: ቡድናችን በእርስዎ የመደብር መጠን፣ የተደራሽነት ግቦች እና የድጋፍ ፍላጎቶች ላይ በመመስረት ትክክለኛውን እቅድ እንዲመርጡ ሊያግዝዎት ይችላል።

en: Page URL
am: የገጽ URL

en: Platform & Integration
am: መድረክ እና ውህደት

en: Please enter a valid URL to scan.
am: እባክዎ ለመቃኘት የሚሰራ ዩአርኤል ያስገቡ።

en: Prev
am: ቀዳሚ

en: Pro Plan
am: ፕሮ እቅድ

en: Quickstart
am: ፈጣን ጅምር

en: Real Customer Questions
am: እውነተኛ የደንበኛ ጥያቄዎች

en: Recommended Apps
am: የሚመከሩ መተግበሪያዎች

en: Refresh
am: አድስ

en: Report Date
am: የሪፖርት ቀን

en: Run scans and review accessibility findings.
am: ፍተሻዎችን ያሂዱ እና የተደራሽነት ግኝቶችን ይገምግሙ።

en: Saturday
am: ቅዳሜ

en: Scan
am: ቅኝት

en: Scan Interval
am: የቃኝ ክፍተት

en: Scan Queued
am: ወረፋ ይቃኙ

en: Scan Queued â Waiting To Startâ¦
am: ወረፋ ቃኝ â ለመጀመር በመጠባበቅ ላይ¦

en: Scan Scope
am: ስካን ወሰን

en: Scan To Check Compliance Of Accessibility
am: የተደራሽነት ተገዢነትን ለመፈተሽ ይቃኙ

en: Scanner Result
am: የስካነር ውጤት

en: Schedule a Call
am: ጥሪ ያቅዱ

en: Scheduled Scan
am: የታቀደ ቅኝት።

en: Search should not be empty.
am: ፍለጋ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Select Language
am: ቋንቋ ይምረጡ

en: Set up translation visibility and language priorities.
am: የትርጉም ታይነት እና የቋንቋ ቅድሚያ የሚሰጣቸውን ነገሮች ያዘጋጁ።

en: Set wholesale rules and simplify B2B pricing.
am: የጅምላ ደንቦችን ያቀናብሩ እና የ B2B ዋጋን ቀላል ያድርጉ።

en: Shopline
am: የሱቅ መስመር

en: Showing
am: በማሳየት ላይ

en: Specific Page
am: የተወሰነ ገጽ

en: Start Live Chat
am: የቀጥታ ውይይት ይጀምሩ

en: Start with a %1$s7-day free trial%2$s to experience all features:
am: ሁሉንም ባህሪያት ለመለማመድ በ%1$s7-ቀን ነፃ ሙከራ%2$s ይጀምሩ፡

en: Status
am: ሁኔታ

en: Sunday
am: እሁድ

en: Support & Partnership
am: ድጋፍ እና አጋርነት

en: The site url you entered is already registered.
am: ያስገቡት የጣቢያ ዩአርኤል አስቀድሞ ተመዝግቧል።

en: This Month
am: በዚህ ወር

en: Thursday
am: ሐሙስ

en: Time Of Day
am: የቀን ሰዓት

en: To Scan All Page Or Group Of Pages, Please
am: ሁሉንም ገጽ ወይም የቡድን ገጾችን ለመቃኘት እባክዎን

en: Total Accessibility Scans
am: ጠቅላላ የተደራሽነት ቅኝቶች

en: Tuesday
am: ማክሰኞ

en: Unable to render audit result.
am: የኦዲት ውጤትን መስጠት አልተቻለም።

en: Upgrade your plan to enable these features.
am: እነዚህን ባህሪያት ለማንቃት እቅድዎን ያሻሽሉ።

en: Use this guide to quickly set up your Accessibility Assistant widget.
am: የእርስዎን የተደራሽነት ረዳት መግብር በፍጥነት ለማዘጋጀት ይህንን መመሪያ ይጠቀሙ።

en: View Analytics
am: ትንታኔን ይመልከቱ

en: View Result
am: ውጤቱን ይመልከቱ

en: Virtual Keyboard should not be empty.
am: ምናባዊ የቁልፍ ሰሌዳ ባዶ መሆን የለበትም።

en: Website screenshot
am: የድር ጣቢያ ቅጽበታዊ ገጽ እይታ

en: Wednesday
am: እሮብ

en: Weekly
am: በየሳምንቱ

en: Welcome to: Accessibility Assistant
am: እንኳን ደህና መጡ ወደ፡ የተደራሽነት ረዳት

en: What does this plugin help with?
am: ይህ ፕለጊን በምን ይረዳል?

en: Wholesale App
am: የጅምላ መተግበሪያ

en: Wholesale Price & B2B Solution
am: የጅምላ ዋጋ እና B2B መፍትሄ

en: Widget Content / Appearance
am: የመግብር ይዘት / ገጽታ

en: Widget Engagements
am: መግብር ተሳትፎዎች

en: Wix
am: ዊክስ

en: Yes. Each plan unlocks additional controls and customization. Your current plan determines what appears as enabled in admin pages.
am: አዎ። እያንዳንዱ እቅድ ተጨማሪ መቆጣጠሪያዎችን እና ማበጀትን ይከፍታል. የአሁኑ እቅድህ በአስተዳዳሪ ገፆች ላይ እንደነቃ የሚታየውን ይወስናል።

en: Yes. Higher plans support broad language coverage, language controls, and easier multilingual storefront accessibility.
am: አዎ። ከፍተኛ ዕቅዶች ሰፊ የቋንቋ ሽፋንን፣ የቋንቋ መቆጣጠሪያዎችን እና ቀላል ባለብዙ ቋንቋ የመደብር ፊት ተደራሽነትን ይደግፋሉ።

en: You can reach the support team through the contact link in the footer. Paid plans include stronger support options based on tier.
am: በግርጌው ውስጥ ባለው የእውቂያ አገናኝ በኩል የድጋፍ ቡድኑን ማግኘት ይችላሉ። የሚከፈልባቸው እቅዶች በደረጃ ላይ የተመሰረቱ ጠንካራ የድጋፍ አማራጮችን ያካትታሉ።

en: You have member access
am: የአባል መዳረሻ አለህ

en: Your scan is in the queue and will start soon.
am: ቅኝትዎ ወረፋ ላይ ነው እና በቅርቡ ይጀምራል።

en: of
am: የ

en: records
am: መዝገቦች

en: result
am: ውጤት

en: warning sign
am: የማስጠንቀቂያ ምልክት

en: Chat With Our Support Team For Quick Help And Instant Guidance.
am: ፈጣን እገዛ እና ፈጣን መመሪያ ለማግኘት ከድጋፍ ቡድናችን ጋር ይወያዩ።

en: Customize Icon, Position, And Appearance Settings.
am: አዶ፣ አቀማመጥ እና የመልክ ቅንብሮችን አብጅ።

en: Enable Our Plugin To See It Visible On Your Website.
am: በድር ጣቢያዎ ላይ የሚታይ ሆኖ ለማየት የእኛን ተሰኪ ያንቁ።

en: Only The First Page Of Your Website Will Be Scanned. To Request A Full-Site Accessibility Scan, Please Reach Out To Our Team.
am: የእርስዎ ድር ጣቢያ የመጀመሪያ ገጽ ብቻ ይቃኛል. የሙሉ ጣቢያ ተደራሽነት ቅኝት ለመጠየቅ እባክዎን ቡድናችንን ያግኙ።

en: Sepcific Page
am: ልዩ ገጽ

en: Set Up Translation Visibility And Language Priorities.
am: የትርጉም ታይነትን እና የቋንቋ ቅድሚያዎችን ያዘጋጁ።
