Accessibility Assistant 1.3.2 - en to cy translation catalogue (680 entries)

en: Accessibility Assistant
cy: Cynorthwyydd Hygyrchedd

note: Author URI of the plugin
en: With Accessibility Assistant, blind and visually impaired people have the ease of access to become more independent and integration with the Digital world, which replicates their daily lives
cy: Gyda Chynorthwyydd Hygyrchedd, mae gan bobl ddall a rhai â nam ar eu golwg fynediad hawdd i ddod yn fwy annibynnol ac integreiddio gyda'r byd digidol, sy'n adlewyrchu eu bywydau bob dydd.

en: Please uninstall this plugin and reinstall it.
cy: Dad-osodwch yr ategyn hwn a'i ailosod.

en: Accessibility
cy: Hygyrchedd

en: Languages
cy: Ieithoedd

en: Edit Languages
cy: Golygu Ieithoedd

en: Plan
cy: Cynllun

en: User Guide
cy: Canllaw Defnyddiwr

en: Accessibility Assistant Logo
cy: Logo Cynorthwyydd Hygyrchedd

en: Accessibility by CartCoders
cy: Hygyrchedd gan CartCoders

en: pages
cy: tudalennau

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Widget Option
cy: Opsiwn Widget

en: Enable /Disable
cy: Galluogi / Analluogi

en: Do you want to put as link?
cy: Ydych chi eisiau ei roi fel dolen?

en: Accessibility Assistance
cy: Cymorth Hygyrchedd

en: you can placed %s as link
cy: gallwch osod %s fel dolen

en: Choose Design
cy: Dewis Dyluniad

en: Default Design
cy: Dyluniad Rhagosodedig

en: Custom Design
cy: Dyluniad Personol

en: Mobile View Design
cy: Dyluniad Golwg Symudol

en: Position
cy: Safle

en: Desktop Position
cy: Safle Bwrdd Gwaith

en: Top Left
cy: Top Chwith

en: Top Right
cy: Top Dde

en: Middle Left
cy: Canol Chwith

en: Middle Right
cy: Canol Dde

en: Bottom Left
cy: Gwaelod Chwith

en: Bottom Right
cy: Gwaelod Dde

en: Mobile Position
cy: Safle Symudol

en: Padding
cy: Padio

en: This will be only Works on Position for "Bottom Left" and "Bottom Right"
cy: Bydd hyn ond yn gweithio ar Safle ar gyfer "Gwaelod Chwith" a "Gwaelod Dde"

en: Enable/Disable Features
cy: Galluogi/Analluogi Nodweddion

en: Keyboard Nav
cy: Llywio Bysellfwrdd

en: Cursor
cy: Cyrchwr

en: Saturation Modes
cy: Moddau Satwredd

en: Contrast
cy: Cyferbyniad

en: Bigger Text
cy: Testun Mwy

en: Highlight Links
cy: Amlygu Dolenni

en: Font Readability
cy: Darllenadwyedd Ffont

en: Focus Mask
cy: Masc Ffocws

en: Title Highlighting
cy: Amlygu Teitlau

en: Text Enhancer
cy: Gwellaethydd Testun

en: Image Alt Tooltip
cy: Awgrym Alt Delwedd

en: Stop Animation
cy: Stopio Animeiddiad

en: Word Spacing
cy: Bylchiad Geiriau

en: Letter Spacing
cy: Bylchiad Llythrennau

en: Line Height
cy: Uchder Llinell

en: Alignment
cy: Aliniad

en: Image/Video Hide
cy: Cuddio Delwedd/Fideo

en: Text Speech
cy: Llefaru Testun

en: Adjust Text Colors
cy: Addasu Lliwiau Testun

en: Adjust Title Colors
cy: Addasu Lliwiau Teitlau

en: Adjust Background Colors
cy: Addasu Lliwiau Cefndir

en: Mute Sounds
cy: Tewi Sain

en: Content Scaling
cy: Graddfa Cynnwys

en: GIF Hide
cy: Cuddio GIF

en: Read Mode
cy: Modd Darllen

en: Useful Links
cy: Dolenni Defnyddiol

en: Highlight Hover
cy: Amlygu Hover

en: Highlight Focus
cy: Amlygu Ffocws

en: Big Black Cursor
cy: Cyrchwr Du Mawr

en: Profile Options
cy: Opsiynau Proffil

en: Voice Navigation
cy: Llywio Lleisiol

en: Talk & Type
cy: Siarad a Theipio

en: Color Blind Options
cy: Opsiynau Dall Lliw

en: Color Schema
cy: Cynllun Lliw

en: Controller Background
cy: Cefndir Rheolwr

en: Text and Layout Font
cy: Ffont Testun a Chynllun

en: Accent and Logo Elements
cy: Elfennau Acen a Logo

en: Save
cy: Arbed

en: Have questions or need assistance? %s
cy: Oes gennych chi gwestiynau neu angen cymorth? %s

en: Contact us
cy: Cysylltwch â ni

en: Sorry, You can not update....
cy: Mae'n ddrwg gennym, ni allwch ddiweddaru....

en: Keyboard should not be empty.
cy: Ni ddylai'r bysellfwrdd fod yn wag.

en: Big Cursor should not be empty.
cy: Ni ddylai'r Cyrchwr Mawr fod yn wag.

en: Reading Guide Color should not be empty.
cy: Ni ddylai Lliw'r Canllaw Darllen fod yn wag.

en: High saturation should not be empty.
cy: Ni ddylai Satwredd Uchel fod yn wag.

en: Low saturation should not be empty.
cy: Ni ddylai Satwredd Isel fod yn wag.

en: Desaturate should not be empty.
cy: Ni ddylai Dad-satwredd fod yn wag.

en: Invert Colors should not be empty.
cy: Ni ddylai Gwrthdroi Lliwiau fod yn wag.

en: Dark Contrast should not be empty.
cy: Ni ddylai Cyferbyniad Tywyll fod yn wag.

en: Light Contrast should not be empty.
cy: Ni ddylai Cyferbyniad Golau fod yn wag.

en: Bigger Text should not be empty.
cy: Ni ddylai Testun Mwy fod yn wag.

en: Highlight Links should not be empty.
cy: Ni ddylai Amlygu Dolenni fod yn wag.

en: Word Spacing should not be empty.
cy: Ni ddylai Bylchiad Geiriau fod yn wag.

en: Letter Spacing should not be empty.
cy: Ni ddylai Bylchiad Llythrennau fod yn wag.

en: Line Height should not be empty.
cy: Ni ddylai Uchder Llinell fod yn wag.

en: Left Alignment should not be empty.
cy: Ni ddylai Aliniad Chwith fod yn wag.

en: Alignment should not be empty.
cy: Ni ddylai Aliniad fod yn wag.

en: Center should not be empty.
cy: Ni ddylai Canol fod yn wag.

en: Readable Fonts should not be empty.
cy: Ni ddylai Ffontiau Darllenadwy fod yn wag.

en: Reading Mask should not be empty.
cy: Ni ddylai Masc Darllen fod yn wag.

en: Highlight Titles should not be empty.
cy: Ni ddylai Amlygu Teitlau fod yn wag.

en: Text Enhancer should not be empty.
cy: Ni ddylai Gwellaethydd Testun fod yn wag.

en: Image Alt Tooltip should not be empty.
cy: Ni ddylai Awgrym Alt Delwedd fod yn wag.

en: Text Colors should not be empty.
cy: Ni ddylai Lliwiau Testun fod yn wag.

en: Title Colors should not be empty.
cy: Ni ddylai Lliwiau Teitlau fod yn wag.

en: Background Colors should not be empty.
cy: Ni ddylai Lliwiau Cefndir fod yn wag.

en: Mute Sounds should not be empty.
cy: Ni ddylai Tewi Sain fod yn wag.

en: Content Scaling should not be empty.
cy: Ni ddylai Graddfa Cynnwys fod yn wag.

en: GIF Hide should not be empty.
cy: Ni ddylai Cuddio GIF fod yn wag.

en: Read Mode should not be empty.
cy: Ni ddylai Modd Darllen fod yn wag.

en: Useful Links should not be empty.
cy: Ni ddylai Dolenni Defnyddiol fod yn wag.

en: Highlight Hover should not be empty.
cy: Ni ddylai Amlygu Hover fod yn wag.

en: Highlight Focus should not be empty.
cy: Ni ddylai Amlygu Ffocws fod yn wag.

en: Big Black Cursor should not be empty.
cy: Ni ddylai Cyrchwr Du Mawr fod yn wag.

en: Profile Settings should not be empty.
cy: Ni ddylai Gosodiadau Proffil fod yn wag.

en: Voice Commands should not be empty.
cy: Ni ddylai Gorchmynion Lleisiol fod yn wag.

en: Talk and Type should not be empty.
cy: Ni ddylai Siarad a Theipio fod yn wag.

en: Color Blind should not be empty.
cy: Ni ddylai Dall Lliw fod yn wag.

en: Image Hide should not be empty.
cy: Ni ddylai Cuddio Delwedd fod yn wag.

en: Video Hide should not be empty.
cy: Ni ddylai Cuddio Fideo fod yn wag.

en: Stop Animation should not be empty.
cy: Ni ddylai Stopio Animeiddiad fod yn wag.

en: Text Speech should not be empty.
cy: Ni ddylai Llefaru Testun fod yn wag.

en: Accessibility Assistant should not be empty.
cy: Ni ddylai Cynorthwyydd Hygyrchedd fod yn wag.

en: Reset All should not be empty.
cy: Ni ddylai Ailosod Popeth fod yn wag.

en: Statement should not be empty.
cy: Ni ddylai Datganiad fod yn wag.

en: Hide Interface should not be empty.
cy: Ni ddylai Cuddio Rhyngwyneb fod yn wag.

en: Error!
cy: Gwall!

en: Success!
cy: Llwyddiant!

en: Language Controllers
cy: Rheolwyr Iaith

en: Back
cy: Yn Ôl

en: Set %s Default Language
cy: Gosod %s fel Iaith Rhagosodedig

en: Show Language
cy: Dangos Iaith

en: Navigation and Interaction Controllers
cy: Rheolwyr Llywio a Rhyngweithio

en: Big Cursor
cy: Cyrchwr Mawr

en: Reading Guide
cy: Canllaw Darllen

en: Visual Customization Controllers
cy: Rheolwyr Personoli Gweledol

en: High Saturation
cy: Satwredd Uchel

en: Low Saturation
cy: Satwredd Isel

en: Desaturate
cy: Dad-satwredd

en: Invert Colors
cy: Gwrthdroi Lliwiau

en: Dark Contrast
cy: Cyferbyniad Tywyll

en: Light Contrast
cy: Cyferbyniad Golau

en: Text Customization Controllers
cy: Rheolwyr Personoli Testun

en: Left Alignment
cy: Aliniad Chwith

en: Right Alignment
cy: Aliniad Dde

en: Center
cy: Canol

en: Readable Fonts
cy: Ffontiau Darllenadwy

en: Reading Mask
cy: Mwgwd Darllen

en: Highlight Titles
cy: Amlygu Teitlau

en: Text Colors
cy: Lliwiau Testun

en: Title Colors
cy: Lliwiau Teitlau

en: Background Colors
cy: Lliwiau Cefndir

en: Bigblack Cursor
cy: Cyrchwr Du Mawr

en: Profile Settings
cy: Gosodiadau Proffil

en: Talk And Type
cy: Siarad a Theipio

en: Color Blind
cy: Dall Lliw

en: Media Control
cy: Rheoli Cyfryngau

en: Image Hide
cy: Cuddio Delweddau

en: Video Hide
cy: Cuddio Fideos

en: Speech Support
cy: Cefnogaeth Lleferydd

en: Utility Settings
cy: Gosodiadau Cyfleustodau

en: Reset all
cy: Ailosod y cyfan

en: Statement
cy: Datganiad

en: Hide Interface
cy: Cuddio Rhyngwyneb

en: Welcome Banner Image
cy: Delwedd Baner Croeso

en: Welcome to Accessibility by CartCoders
cy: Croeso i Hygyrchedd gan CartCoders

en: Thanks for choosing our app! We're here to help make your website accessible to everyone.
cy: Diolch am ddewis ein ap! Rydym yma i helpu gwneud eich gwefan yn hygyrch i bawb.

en: Let's start by choosing a plan that fits your needs.
cy: Gadewch i ni ddechrau trwy ddewis cynllun sy'n cyd-fynd â'ch anghenion.

note: translators: %1$s: opening bold tag, %2$s: closing bold tag
en: Enjoy a %1$s5-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
cy: Mwynhewch %1$s5 diwrnod o brawf am ddim%2$s gyda mynediad at nodweddion y cynllun a ddewiswyd:

note: translators: %1$s: opening bold tag, %2$s: closing bold tag
en: We have an Exciting Offer for you:
cy: Mae gennym gynnig cyffrous i chi:

en: Get a %1$s29%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sProfessional Plan.%2$s
cy: Cael %1$s29%% o ostyngiad%2$s ar danysgrifiad blynyddol pan fyddwch yn dewis y %1$sCynllun Proffesiynol.%2$s

en: Get a %1$s40%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sPremium Plan.%2$s
cy: Cael %1$s40%% o ostyngiad%2$s ar danysgrifiad blynyddol pan fyddwch yn dewis y %1$sCynllun Premium.%2$s

en: Let's Go
cy: Gadewch i ni Fynd

en: If you need further assistance, please contact us at %1$s. You can also check our %2$s for more information.
cy: Os oes angen rhagor o wybodaeth neu gymorth arnoch, peidiwch ag oedi i gysylltu â ni. Mae ein tîm cymorth ar gael i ateb unrhyw gwestiynau neu bryderon a allai fod gennych ynghylch ein cynlluniau tanysgrifio neu unrhyw agwedd ar ein ap.

en: Usage Guide
cy: Canllaw Defnyddio

en: CartCoders Logo
cy: Logo CartCoders

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Manage Languages
cy: Rheoli Ieithoedd

en: Name
cy: Enw

en: Code
cy: Cod

en: Default
cy: Rhagosodedig

note: translators: %s: language name (e.g. English, French)
en: Visible
cy: Gweladwy

en: Action
cy: Gweithred

en: %s language flag
cy: Baner iaith %s

en: Default language
cy: Iaith rhagosodedig

en: Not default language
cy: Nid iaith rhagosodedig

note: translators: %s: language name (e.g. English, French)
en: Language visible
cy: Iaith weladwy

en: Language hidden
cy: Iaith gudd

en: Edit %s language
cy: Golygu iaith %s

en: You have admin access
cy: Mae gennych fynediad gweinyddol

en: Yearly
cy: Blynyddol

en: Monthly
cy: Misol

en: 5 days Free Trial
cy: Prawf Am Ddim 5 Diwrnod

en: Professional
cy: Proffesiynol

en: / Yearly
cy: / Blynyddol

en: What's included
cy: Beth sy'n gynwysedig

en: All Basic Features
cy: Pob Nodwedd Sylfaenol

en: Customise Widget Position and Padding
cy: Personoli Safle a Phadio Widget

en: Readable Fonts, Reading Mask, and Highlight Titles
cy: Ffontiau Darllenadwy, Masc Darllen, ac Amlygu Teitlau

en: Text Enhancer, Image Alt Tooltip, and Stop Animation
cy: Gwellaethydd Testun, Awgrym Alt Delwedd, a Stopio Animeiddiad

en: Change the Color Schema of Widget
cy: Newid Cynllun Lliw y Widget

en: Selected
cy: Wedi'i Ddewis

en: All Professional Features
cy: Pob Nodwedd Proffesiynol

en: Multiple Languages Support
cy: Cefnogaeth Aml-iaith

en: Text to Speech
cy: Testun i Lais

en: Adjust Word & Letter Space
cy: Addasu Bylchiad Geiriau a Llythrennau

en: Enable/Disable Media
cy: Galluogi/Analluogi Cyfryngau

en: Line Height & Alignments
cy: Uchder Llinell ac Aliniadau

en: Advanced Color Adjustments (Text, Titles, Backgrounds)
cy: Addasiadau Lliw Uwch (Testun, Teitlau, Cefndiroedd)

en: Smart Contrast for Better Readability
cy: Cyferbyniad Smart am Well Darllenadwyedd

en: Content Scaling & Read Mode for Better Focus
cy: Graddfa Cynnwys a Modd Darllen am Well Ffocws

en: Sound Muting for Distraction-Free Browsing
cy: Tewi Sain am Bori Heb Ddistraedigaeth

en: Hide GIFs and Animations for Reduced Distraction
cy: Cuddio GIFs ac Animeiddiadau am Llai o Ddistraedigaeth

en: Highlight on Hover and Focus for Easier Navigation
cy: Amlygu ar Hover a Ffocws am Well Llywio

en: Big Black Cursor for Better Visibility
cy: Cyrchwr Du Mawr am Well Gwelededd

en: Color Blind-Friendly Viewing Options
cy: Opsiynau Gweld Cyfeillgar i'r Dall Lliw

en: Voice Navigation and Talk & Type Controls
cy: Llywio Lleisiol a Rheolaethau Siarad a Theipio

en: Quick Access Panel for Useful Accessibility Tools
cy: Panel Mynediad Cyflym ar gyfer Offer Hygyrchedd Defnyddiol

en: Personalized User Accessibility Profile Settings
cy: Gosodiadau Proffil Hygyrchedd Defnyddiwr Personol

en: Enhanced Usability for All Accessibility Needs
cy: Defnyddioldeb Uwch ar gyfer Pob Anghen Hygyrchedd

en: Basic
cy: Sylfaenol

en: /monthly
cy: /misol

en: Use Default Functionalities of Widget
cy: Defnyddio Ffwythiannau Rhagosodedig y Widget

en: Cannot Customise Widget
cy: Ni Ellir Personoli'r Widget

en: Enable/Disable Widget
cy: Galluogi/Analluogi Widget

en: Support on Email
cy: Cefnogaeth ar E-bost

en: Note:
cy: Nodyn:

en: Kindly note that upon opting for a subscription plan within our app, please be informed that refunds will not be applicable. This policy applies universally to all subscription plans offered, including both monthly and yearly options. We appreciate your understanding and cooperation in adhering to our policy, as we aim to ensure consistency and fairness in all aspects of our subscription services.
cy: Nodwch fod wrth ddewis cynllun tanysgrifio yn ein ap, ni fydd ad-daliadau'n gymwys. Mae'r polisi hwn yn gymwys yn gyffredinol i bob cynllun tanysgrifio a gynigir, gan gynnwys opsiynau misol a blynyddol. Rydym yn gwerthfawrogi eich dealltwriaeth a'ch cydweithrediad wrth gadw at ein polisi, gan ein bod yn anelu at sicrhau cysondeb a thegwch ym mhob agwedd ar ein gwasanaethau tanysgrifio.

en: If you require any further information or assistance, please do not hesitate to contact us. Our support team is readily available to address any queries or concerns you may have regarding our subscription plans or any other aspect of our app.
cy: Os oes angen rhagor o wybodaeth neu gymorth arnoch, peidiwch ag oedi i gysylltu â ni. Mae ein tîm cymorth ar gael i ateb unrhyw gwestiynau neu bryderon a allai fod gennych ynghylch ein cynlluniau tanysgrifio neu unrhyw agwedd ar ein ap.

en: Have questions or need assistance? %1$sContact us%2$s
cy: Oes gennych gwestiynau neu angen cymorth? %1$sCysylltwch â ni%2$s

en: Thank You Banner Image
cy: Delwedd Baner Diolch

en: Thank You for Choosing a Plan!
cy: Diolch am Ddewis Cynllun!

en: Get started with the Accessibility widget by enabling it in our Settings under the Widget Option section.
cy: Cychwynnwch gyda'r widget Hygyrchedd trwy ei alluogi yn ein Gosodiadau o dan yr adran Opsiwn Widget.

en: 1. Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget. %s
cy: 1. Ewch i Gosodiadau a throi'r widget Hygyrchedd ymlaen. %s

en: toggle button
cy: botwm troi

en: Widget Option:
cy: Opsiwn Widget:

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: 2. Click Save to apply the changes. %s
cy: 2. Cliciwch Arbed i gymhwyso'r newidiadau. %s

en: Continue
cy: Parhau

en: Accessibility Assistant Icon
cy: Eicon Cynorthwyydd Hygyrchedd

en: Overview
cy: Trosolwg

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done.
cy: Cynorthwyydd Hygyrchedd, y cynnyrch sy'n ffasiynol yn y farchnad sy'n gwneud i unrhyw berson anabl (byddar, dall, mud, â nam ar eu golwg, â nam ar eu symudedd) allu defnyddio'r cais hwn i gyflawni eu gofynion.

en: By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values"
cy: Wrth gadw mewn cof - y prif nod cymdeithasol, mae ein tîm arloesol wedi gweithio a chyflwyno'r cais hwn yn y farchnad. Y prif egwyddor yw "Lle Mae Arloesi yn Cyfarfod â Gwerthoedd Cymdeithasol"

en: Select Plan and Offers
cy: Dewis Cynllun a Chynigion

en: Select Monthly Plan:
cy: Dewis Cynllun Misol:

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 5-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
cy: Dechreuwch trwy ddewis y cynllun misol sy'n cyd-fynd â'ch anghenion. Mae pob cynllun yn cynnig nodweddion ac opsiynau personoli gwahanol. Bydd y cynllun rydych chi'n ei ddewis yn penderfynu pa nodweddion y gallwch eu cyrchu yn y widget. Yn ogystal, mwynhewch brawf am ddim am 5 diwrnod i archwilio'r holl nodweddion a gwella hygyrchedd eich siop.

en: Select Yearly Plan:
cy: Dewis Cynllun Blynyddol:

en: Choose the annual plan that best fits your needs. Each plan provides a variety of features and customization options. Your selected plan will determine the features available in the widget. Plus, take advantage of a complimentary year to explore all the features and boost your store's accessibility.
cy: Dewiswch y cynllun blynyddol sy'n cyd-fynd orau â'ch anghenion. Mae pob cynllun yn darparu amrywiaeth o nodweddion ac opsiynau personoli. Bydd eich cynllun a ddewiswyd yn penderfynu'r nodweddion sydd ar gael yn y widget. Yn ogystal, manteisiwch ar flwyddyn am ddim i archwilio'r holl nodweddion a gwella hygyrchedd eich siop.

en: How to Enable/Disable Widget
cy: Sut i Alluogi/Analluogi Widget

en: Customers will be provided with the option of accessing the plugin for accessing the advanced features. Through which the customer can enable/disable the functionality and access the application on his system.
cy: Bydd cwsmeriaid yn cael yr opsiwn o gael mynediad at yr ategyn i gael mynediad at y nodweddion uwch. Trwy hyn gall y cwsmer alluogi/analluogi'r ffwythiannau a chael mynediad at y cais ar ei system.

en: You can place %s as a link.
cy: Gallwch osod %s fel dolen.

en: This feature is available in:
cy: Mae'r nodwedd hon ar gael yn:

en: Basic Plan
cy: Cynllun Sylfaenol

en: Professional Plan
cy: Cynllun Proffesiynol

en: Premium Plan
cy: Cynllun Premium

en: The %1$s "Choose Design" %2$s option empowers merchants to select from a variety of design styles for our widget, tailoring it to their unique preferences and needs.
cy: Mae'r opsiwn %1$s "Dewis Dyluniad" %2$s yn rhoi grym i fasnachwyr ddewis o amrywiaeth o arddulliau dylunio ar gyfer ein widget, gan ei deilwra i'w dewisiadau ac anghenion unigryw.

en: Mobile Design
cy: Dyluniad Symudol

en: Customise Position
cy: Personoli Safle

en: The %1$s "Customize Position" %2$s feature enables merchants to tailor the exact placement of our widget, ensuring it perfectly fits their site layout and design vision.
cy: Mae'r nodwedd %1$s "Personoli Safle" %2$s yn galluogi masnachwyr i deilwra lleoliad union ein widget, gan sicrhau ei fod yn cyd-fynd yn berffaith â'u cynllun safle a gweledigaeth ddylunio.

en: This will only work on position for %1$s and %2$s
cy: Bydd hyn ond yn gweithio ar safle ar gyfer %1$s a %2$s

en: Plan Specific Features
cy: Nodweddion Penodol y Cynllun

en: %1$s - Features%2$s
cy: %1$s - Nodweddion%2$s

en: Enable Disable Features
cy: Galluogi/Analluogi Nodweddion

en: Ease of access to change the background/font color
cy: Hawdd mynediad i newid lliw cefndir/ffont

en: Finally, access the settings to change the background and font colors. This step lets you personalize the widget's appearance, ensuring it matches your brand's style or enhances readability for users. Select your preferred colors and apply them to make the widget visually appealing and accessible.
cy: Yn olaf, ewch i'r gosodiadau i newid lliwiau cefndir a ffont. Mae'r cam hwn yn eich galluogi i bersonoli ymddangosiad y widget, gan sicrhau ei fod yn cyd-fynd â arddull eich brand neu'n gwella darllenadwyedd i ddefnyddwyr. Dewiswch eich lliwiau dewisol a'u cymhwyso i wneud y widget yn apelgar yn weledol ac yn hygyrch.

en: Have questions or need assistance? <a href="%s" target="_blank">Contact us</a>
cy: Oes gennych gwestiynau neu angen cymorth? <a href="%s" target="_blank">Cysylltwch â ni</a>

en: Unlock full functionality by upgrading to a paid plan
cy: Datgloi ymarferoldeb llawn trwy uwchraddio i gynllun taledig

en: Unlock Full Accessibility Features
cy: Datgloi nodweddion hygyrchedd llawn

en: To enable all accessibility widgets and features, you need to purchase a plan. Choose the perfect plan for your website needs.
cy: Er mwyn galluogi'r holl widgets a nodweddion hygyrchedd, mae angen i chi brynu cynllun.Dewiswch y cynllun perffaith ar gyfer eich anghenion gwefan.

en: Get started with a plan that matches your requirements:
cy: Dechreuwch gyda chynllun sy'n cyd -fynd â'ch gofynion:

en: Start with a %1$s5-day free trial%2$s to experience all features:
cy: Dechreuwch gyda Threial Am Ddim %1 $ S5-Diwrnod %2 $ s i brofi'r holl nodweddion:

en: Start Your Accessibility Journey:
cy: Dechreuwch eich taith hygyrchedd:

en: Full access to %1$sall accessibility widgets%2$s and features
cy: Mynediad llawn i Widgets Hygyrchedd %1 $ Sall %2 $ s a nodweddion

en: Priority support and regular updates
cy: Cefnogaeth flaenoriaeth a diweddariadau rheolaidd

en: All widgets and advanced features require an active plan. %1$sCompare plans%2$s to find your perfect fit.
cy: Mae angen cynllun gweithredol ar bob teclyn a nodweddion uwch.%1 $ Cynlluniau scompare%2 $ s i ddod o hyd i'ch ffit perffaith.

en: View Plans & Pricing
cy: Gweld Cynlluniau a Phrisio

en: Need help deciding? Contact us at %1$s or check our %2$s for detailed feature comparisons.
cy: Angen help i benderfynu?Cysylltwch â ni ar %1 $ s neu gwiriwch ein %2 $ s am gymariaethau nodwedd manwl.

en: Fast Chat Support during business hours
cy: Cefnogaeth sgwrsio cyflym yn ystod oriau busnes

en: Startup Plan
cy: Cynllun Cychwyn

en: All Features of Startup Plan
cy: Holl nodweddion y cynllun cychwyn

en: Change Widget Color & Positioning
cy: Newid lliw a lleoli teclyn

en: Image alt Tooltip
cy: Delwedd Alt Tooltip

en: All Features of Growth Plan
cy: Holl nodweddion y cynllun twf

en: Support for 100+ Languages
cy: Cefnogaeth ar gyfer 100+ o ieithoedd

en: Widget Size Customization & Positioning
cy: Addasu a lleoli maint teclyn

en: Accessibility Profiles & Settings
cy: Proffiliau a Gosodiadau Hygyrchedd

en: Content Scaling & Content Spacing
cy: Graddio Cynnwys a Bylchau Cynnwys

en: Content Adjustment & Color Blind Feature
cy: Addasiad Cynnwys a Nodwedd Dall Lliw

en: Text to Speech & Sounds Enable/Disable
cy: Mae testun i leferydd a synau yn galluogi/analluogi

en: Image, Video & GIF Enable/Disable
cy: Delwedd, Fideo a GIF Galluogi/Analluogi

en: Color Adjustments
cy: Addasiadau lliw

en: Content Adjustments
cy: Addasiadau Cynnwys

en: Keyboard Navigation
cy: Llywio bysellfwrdd

en: Accessibility Statement
cy: Datganiad Hygyrchedd

en: Restricted Brand Customization
cy: Addasu brand cyfyngedig

en: Plans
cy: Gynlluniau

en: To discontinue using this plugin, please cancel your active subscription by clicking the button below.
cy: I roi'r gorau i ddefnyddio'r ategyn hwn, canslwch eich tanysgrifiad gweithredol trwy glicio ar y botwm isod.

en: Startup
cy: Nghychwyniadau

en: How to cancel your subscription
cy: Sut i ganslo'ch tanysgrifiad

en: Navigate to the Plan page and click on the Cancel Subscription button
cy: Llywiwch i dudalen y cynllun a chlicio ar y botwm Tanysgrifio Canslo

en: Cancel Plan
cy: Canslo Cynllun

en: Start a 5-Day Free Trial for
cy: Dechreuwch dreial am ddim 5 diwrnod ar gyfer

en: Accessibility PRO-Widget
cy: Hygyrchedd pro-widget

en: Total Counts
cy: Cyfanswm y cyfrif

en: Total Counts Icon
cy: Cyfanswm yr eicon cyfrif

en: Widget Opens
cy: Teclyn yn agor

en: Widget Opens Icon
cy: Teclyn yn agor eicon

en: Events-Clicked
cy: Digwyddiadau wedi'u clicio

en: Analysis Overview
cy: Trosolwg dadansoddi

en: Most 5 Used Feature Analytics
cy: Roedd y mwyafrif o 5 yn defnyddio dadansoddeg nodwedd

en: User Interaction with Features
cy: Rhyngweithio Defnyddiwr â Nodweddion

en: Keyboard Nav Icon
cy: Eicon Nav Allweddell

en: Cursor Icon
cy: Eicon cyrchwr

en: High Saturation Icon
cy: Eicon dirlawnder uchel

en: Low Saturation Icon
cy: Eicon dirlawnder isel

en: Desaturate Icon
cy: Eicon anfodlon

en: Contrast +
cy: Cyferbyniad +

en: Contrast Icon
cy: Eicon cyferbyniad

en: Bigger Text Icon
cy: Eicon testun mwy

en: Dashboard
cy: Dangosfwrdd

en: Big black Cursor
cy: Cyrchwr mawr du

en: Upgrade your plan to enable this feature
cy: Uwchraddio'ch cynllun i alluogi'r nodwedd hon

en: Unlimited impressions and unrestricted widget visibility
cy: Argraffiadau diderfyn a gwelededd teclyn anghyfyngedig

en: Save the changes to the <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file.
cy: Cadwch y newidiadau i'r ffeil <code> troediwr.php </code> neu <code> functions.php </code> ffeil.

en: Seizure Safe
cy: Atafaelu yn ddiogel

en: Seizure Safe should not be empty.
cy: Ni ddylai diogel trawiad fod yn wag.

en: Simplifies the layout and focuses on text for easier reading, removing distractions like sidebars and ads.
cy: Yn symleiddio'r cynllun ac yn canolbwyntio ar destun er mwyn ei ddarllen yn haws, gan gael gwared ar wrthdyniadau fel bariau ochr a hysbysebion.

en: Smart Contrast
cy: Cyferbyniad craff

en: Smart Contrast should not be empty.
cy: Ni ddylai cyferbyniad craff fod yn wag.

en: Standard support via email and live chat during business hours
cy: Cefnogaeth safonol trwy e -bost a sgwrs fyw yn ystod oriau busnes

en: Start a 7-Day Free Trial for
cy: Dechreuwch dreial am ddim 7 diwrnod ar gyfer

en: Supports 100+ languages with automatic translation
cy: Yn cefnogi 100+ o ieithoedd gyda chyfieithu awtomatig

en: Text enhancer for clarity, image alt tooltips, and option to stop animations
cy: Testun Gwell er Eglurder, Delwedd Alt Tooltips, ac opsiwn i atal animeiddiadau

en: Text-to-speech, voice navigation, and talk & type input
cy: Testun-i-leferydd, llywio llais, a mewnbwn siarad a theipio

en: The <strong>Language Sorting</strong> feature allows you to customize the order in which languages appear on your Language page and in the Widget. Simply use the up and down arrows beside each language to rearrange them according to your preference. Once you're happy with the order, click Save Ranking to apply the changes. The languages will then appear in the same order across your storefront and Widget, providing a consistent experience for your users.
cy: Mae'r nodwedd didoli iaith <strong> </strong> yn caniatáu ichi addasu'r drefn y mae ieithoedd yn ymddangos ar eich tudalen iaith ac yn y teclyn.Defnyddiwch y saethau i fyny ac i lawr wrth ymyl pob iaith i'w haildrefnu yn ôl eich dewis.Unwaith y byddwch chi'n hapus gyda'r archeb, cliciwch Save Raning i gymhwyso'r newidiadau.Yna bydd yr ieithoedd yn ymddangos yn yr un drefn ar draws blaen eich siop a'ch teclyn, gan ddarparu profiad cyson i'ch defnyddwyr.

en: The <strong>Language Variable</strong> feature allows your widget to automatically adapt to the language selected on your website. When enabled, the widget will detect and match the site's active language - ensuring a seamless and consistent experience for users navigating your site in different languages. This is especially helpful if your store already includes a language selector, as it improves accessibility and ensures that the widget content is always shown in the user’s preferred language without any extra configuration.
cy: Mae'r nodwedd <strong> iaith newidyn </strong> yn caniatáu i'ch teclyn addasu'n awtomatig i'r iaith a ddewiswyd ar eich gwefan.Pan fydd wedi'i alluogi, bydd y teclyn yn canfod ac yn cyd -fynd ag iaith weithredol y wefan - gan sicrhau profiad di -dor a chyson i ddefnyddwyr yn llywio'ch gwefan mewn gwahanol ieithoedd.Mae hyn yn arbennig o ddefnyddiol os yw'ch siop eisoes yn cynnwys dewisydd iaith, gan ei fod yn gwella hygyrchedd ac yn sicrhau bod y cynnwys teclyn bob amser yn cael ei ddangos yn iaith a ffefrir gan y defnyddiwr heb unrhyw gyfluniad ychwanegol.

en: This feature aligns all text to the left, avoiding center or justified text which can be harder to read for people with dyslexia or cognitive challenges.
cy: Mae'r nodwedd hon yn alinio'r holl destun â'r chwith, gan osgoi canolfan neu destun y gellir ei gyfiawnhau a all fod yn anoddach ei ddarllen i bobl â dyslecsia neu heriau gwybyddol.

en: This feature creates a horizontal reading mask that follows the cursor to help users focus on one line of text at a time.
cy: Mae'r nodwedd hon yn creu mwgwd darllen llorweddol sy'n dilyn y cyrchwr i helpu defnyddwyr i ganolbwyntio ar un llinell o destun ar y tro.

en: This feature disables the sound that plays when the accessibility widget is opened or closed.
cy: Mae'r nodwedd hon yn anablu'r sain sy'n chwarae pan fydd y teclyn hygyrchedd yn cael ei agor neu ei gau.

en: This feature enables keyboard navigation using Tab, Shift+Tab, and Enter, along with shortcuts like M for menus, H for headings, F for forms, B for buttons, P for paragraphs, and G for graphics.
cy: Mae'r nodwedd hon yn galluogi llywio bysellfwrdd gan ddefnyddio Tab, Shift+Tab, ac Enter, ynghyd â llwybrau byr fel M ar gyfer bwydlenni, H ar gyfer penawdau, F ar gyfer ffurflenni, B ar gyfer botymau, P ar gyfer paragraffau, a G ar gyfer graffeg.

en: This feature hides images and videos to help users who are easily distracted or sensitive to visual media focus better on the text.
cy: Mae'r nodwedd hon yn cuddio delweddau a fideos i helpu defnyddwyr sy'n hawdd tynnu sylw neu'n sensitif i gyfryngau gweledol sy'n canolbwyntio'n well ar y testun.

en: This feature highlights all links on the page with a border or background, making them easier to identify and click.
cy: Mae'r nodwedd hon yn tynnu sylw at yr holl ddolenni ar y dudalen gyda ffin neu gefndir, gan eu gwneud yn haws eu hadnabod a chlicio.

en: This feature highlights headings and titles across the page, helping users quickly locate and navigate key content areas.
cy: Mae'r nodwedd hon yn tynnu sylw at benawdau a theitlau ar draws y dudalen, gan helpu defnyddwyr i leoli a llywio meysydd cynnwys allweddol yn gyflym.

en: This feature increases space between letters, making text easier to distinguish and reducing visual crowding.
cy: Mae'r nodwedd hon yn cynyddu lle rhwng llythrennau, gan wneud testun yn haws gwahaniaethu a lleihau gorlenwi gweledol.

en: This feature increases spacing between words to improve readability for users with dyslexia or cognitive impairments.
cy: Mae'r nodwedd hon yn cynyddu bylchau rhwng geiriau i wella darllenadwyedd i ddefnyddwyr â dyslecsia neu namau gwybyddol.

en: This feature increases the contrast between text and background, making content easier to read for users with low vision.
cy: Mae'r nodwedd hon yn cynyddu'r cyferbyniad rhwng testun a chefndir, gan wneud cynnwys yn haws i'w ddarllen i ddefnyddwyr â golwg isel.

en: This feature increases the vertical spacing between lines of text, making content more readable and less dense.
cy: Mae'r nodwedd hon yn cynyddu'r bylchau fertigol rhwng llinellau testun, gan wneud cynnwys yn fwy darllenadwy ac yn llai trwchus.

en: This feature offers users multiple predefined accessibility profiles. Each profile includes a set of accessibility features tailored to specific needs. When a user selects a profile, all the associated features are automatically enabled.
cy: Mae'r nodwedd hon yn cynnig nifer o broffiliau hygyrchedd wedi'u diffinio ymlaen llaw i ddefnyddwyr.Mae pob proffil yn cynnwys set o nodweddion hygyrchedd wedi'u teilwra i anghenion penodol.Pan fydd defnyddiwr yn dewis proffil, mae'r holl nodweddion cysylltiedig yn cael eu galluogi'n awtomatig.

en: This feature pauses animations, blinking, and flashing content to reduce motion sensitivity and distractions for users with vestibular disorders or ADHD.
cy: Mae'r nodwedd hon yn oedi animeiddiadau, amrantu, a chynnwys sy'n fflachio i leihau sensitifrwydd symud a gwrthdyniadau i ddefnyddwyr ag anhwylderau vestibular neu ADHD.

en: This feature provides a text magnifier that enlarges text under the cursor, helping users read small or dense text with ease.
cy: Mae'r nodwedd hon yn darparu chwyddwydr testun sy'n ehangu testun o dan y cyrchwr, gan helpu defnyddwyr i ddarllen testun bach neu drwchus yn rhwydd.

en: This feature removes color saturation from the site, creating a grayscale experience that can reduce distractions and assist users with color sensitivity or color blindness.
cy: Mae'r nodwedd hon yn tynnu dirlawnder lliw o'r wefan, gan greu profiad graddlwyd a all leihau gwrthdyniadau a chynorthwyo defnyddwyr gyda sensitifrwydd lliw neu ddallineb lliw.

en: This feature replaces decorative or complex fonts with simpler, more readable ones to improve legibility.
cy: Mae'r nodwedd hon yn disodli ffontiau addurniadol neu gymhleth gyda rhai symlach, mwy darllenadwy i wella darllenadwyedd.

en: To make the widget visible, enable and save the accessibility settings.
cy: I wneud y teclyn yn weladwy, galluogi ac arbed y gosodiadau hygyrchedd.

en: Unlimited impressions on any plans and unrestricted widget visibility
cy: Argraffiadau diderfyn ar unrhyw gynlluniau a gwelededd teclyn anghyfyngedig

en: Use language variables for seamless multilingual store integration
cy: Defnyddiwch newidynnau iaith ar gyfer integreiddio siop amlieithog di -dor

en: Visual Enhancements
cy: Gwelliannau gweledol

en: Visually Impaired
cy: Nam ar eu golwg

en: Visually Impaired should not be empty.
cy: Ni ddylai nam ar eu golwg fod yn wag.

en: Welcome to Accessibility Assistant
cy: Croeso i Gynorthwyydd Hygyrchedd

en: Widget Settings
cy: Gosodiadau teclyn

en: Widget Size
cy: Maint teclyn

en: Your Current Plan
cy: Eich cynllun cyfredol

en: This feature increases the size of the text throughout the website to help users with vision difficulties read content more comfortably.
cy: Mae'r nodwedd hon yn cynyddu maint y testun trwy'r wefan i helpu defnyddwyr ag anawsterau gweledigaeth i ddarllen cynnwys yn fwy cyfforddus.

en: This feature shows image alt text as a tooltip, helping screen reader users and others understand the content of visual elements.
cy: Mae'r nodwedd hon yn dangos Testun Alt Image fel cyngor offer, gan helpu defnyddwyr darllenwyr sgrin ac eraill i ddeall cynnwys elfennau gweledol.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done. By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values
cy: Cynorthwyydd Hygyrchedd, y cynnyrch sy'n tueddu yn y farchnad sy'n gwneud unrhyw berson anabl (byddar, dall, fud, â nam ar eu golwg, â nam ar symudedd) defnyddio'r cais hwn er mwyn i'w ofynion gael ei wneud.Trwy gofio- y prif nod cymdeithasol, roedd ein tîm arloesol wedi gweithio a chyflwyno'r cais hwn yn y farchnad.Y brif egwyddor yw "lle mae arloesi yn cwrdd â gwerthoedd cymdeithasol

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference"
cy: Addasu maint y teclyn hygyrchedd i'ch dewis "

en: Displays an on-screen keyboard for users who can't use a physical one.
cy: Yn arddangos bysellfwrdd ar y sgrin ar gyfer defnyddwyr na allant ddefnyddio un corfforol.

en: Menu Settings
cy: Gosodiadau bwydlen

en: Enable/Disable Accessibility Features
cy: Galluogi/analluogi nodweddion hygyrchedd

en: Navigation & Input
cy: Llywio a Mewnbwn

en: Modifies background colors to reduce eye strain and improve content legibility.
cy: Yn addasu lliwiau cefndir i leihau straen llygaid a gwella darllenadwyedd cynnwys.

en: Displays a panel with important and frequently used links for easier navigation.
cy: Yn arddangos panel sydd â chysylltiadau pwysig a ddefnyddir yn aml ar gyfer llywio'n haws.

en: Lets users control the site using voice commands for hands-free accessibility.
cy: Yn gadael i ddefnyddwyr reoli'r wefan gan ddefnyddio gorchmynion llais ar gyfer hygyrchedd di-law.

en: Virtual Keyboard
cy: Bysellfwrdd rhithwir

en: Display & Media Controls
cy: Rheolaethau Arddangos a Chyfryngau

en: Disables all website sounds to assist users sensitive to audio.
cy: Yn anablu holl synau gwefan i gynorthwyo defnyddwyr sy'n sensitif i sain.

en: Highlights elements when hovered, helping users follow cursor movements.
cy: Yn tynnu sylw at elfennau pan fyddant yn hofran, gan helpu defnyddwyr i ddilyn symudiadau cyrchwyr.

en: Allows speech-to-text typing to help users who have difficulty using keyboards.
cy: Yn caniatáu teipio lleferydd-i-destun i helpu defnyddwyr sy'n cael anhawster defnyddio bysellfwrdd.

en: Disable Widget Sound
cy: Analluogi sain teclyn

en: Content Customization
cy: Addasu Cynnwys

en: Reads selected text aloud for users with visual impairments or reading difficulties.
cy: Yn darllen testun dethol yn uchel ar gyfer defnyddwyr sydd â namau gweledol neu anawsterau darllen.

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision
cy: Yn ehangu neu'n lleihau maint y cynnwys heb effeithio ar gynllun, gan helpu defnyddwyr â golwg isel

en: Highlights focused elements, enhancing accessibility for keyboard navigation.
cy: Yn tynnu sylw at elfennau â ffocws, gan wella hygyrchedd ar gyfer llywio bysellfwrdd.

en: Applies color filters to assist users with different types of color blindness.
cy: Yn cymhwyso hidlwyr lliw i gynorthwyo defnyddwyr gyda gwahanol fathau o ddallineb lliw.

en: Disable Report Problem
cy: Analluogi Problem Adrodd

en: Disables the ability for users to report problems through the app.
cy: Yn anablu'r gallu i ddefnyddwyr riportio problemau trwy'r ap.

en: Hide Search Bar
cy: Cuddio Bar Chwilio

en: Hides the search bar from the user interface.
cy: Yn cuddio'r bar chwilio o'r rhyngwyneb defnyddiwr.

en: Hide Statement
cy: Cuddio Datganiad

en: Hides the statement section from the user interface.
cy: Yn cuddio adran y datganiad o'r rhyngwyneb defnyddiwr.

en: Changes the color of general text for better visibility and contrast.
cy: Yn newid lliw testun cyffredinol ar gyfer gwell gwelededd a chyferbyniad.

en: Allows customization of heading/title colors to increase focus or contrast.
cy: Yn caniatáu i addasu lliwiau pennawd/teitl gynyddu ffocws neu wrthgyferbyniad.

en: Hides GIF animations that can distract or trigger motion sensitivity.
cy: Yn cuddio animeiddiadau GIF a all dynnu sylw neu sbarduno sensitifrwydd symud.

en: Enables a large black cursor to improve visibility for users with low vision.
cy: Yn galluogi cyrchwr du mawr i wella gwelededd i ddefnyddwyr sydd â golwg isel.

en: Disable Branding
cy: Analluogi brandio

en: Removes accessibility tool branding for a cleaner, white-labeled appearance.
cy: Yn dileu brandio offeryn hygyrchedd ar gyfer ymddangosiad glanach, wedi'i labelu'n wyn.

en: Language Variable
cy: Newidyn iaith

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.Statement Link?
cy: Yn galluogi cefnogaeth amlieithog yn seiliedig ar ddewisiadau neu osodiadau iaith defnyddwyr.Statement Link?

en: Reset To Default
cy: Ailosod i Ddiffyg

en: Do you want to put this widget as link?
cy: Ydych chi am roi'r teclyn hwn fel dolen?

en: You can place "#add-aacc-link" as link
cy: Gallwch chi osod "#add-aacc-link" fel dolen

en: if you enable this option, your floating widget will be hidden and footer link option will be enabled though you need to add the link.
cy: Os ydych chi'n galluogi'r opsiwn hwn, bydd eich teclyn arnofio yn gudd a bydd opsiwn cyswllt troedyn yn cael ei alluogi er bod angen i chi ychwanegu'r ddolen.

en: This is the default and most widely used design of the accessibility widget – tried, tested, and reliable across all devices.
cy: Dyma'r dyluniad rhagosodedig a defnyddir fwyaf o'r teclyn hygyrchedd - wedi'i brofi, ei brofi, ac yn ddibynadwy ar draws pob dyfais.

en: A modernized version of the default design - visually polished, stylistically refined.
cy: Fersiwn wedi'i moderneiddio o'r dyluniad diofyn - wedi'i sgleinio'n weledol, wedi'i fireinio'n arddulliadol.

en: Designed specifically for mobile - similar to the default but optimized for smaller screens and touch-friendly interaction.
cy: Wedi'i ddylunio'n benodol ar gyfer symudol - yn debyg i'r rhagosodiad ond wedi'i optimeiddio ar gyfer sgriniau llai a rhyngweithio cyfeillgar i gyffwrdd.

en: Floating Widget Position
cy: Swydd teclyn arnofiol

en: Floating Widget Padding
cy: Padin teclyn arnofiol

en: Floating Widget Size
cy: Maint teclyn arnofiol

en: Accessibility Widget Color Schema
cy: Sgema lliw teclyn hygyrchedd

en: Widget Icon
cy: Eicon teclyn

en: Choose Widget Icon
cy: Dewiswch Eicon Widget

en: Floating Widget Icon Color
cy: Lliw eicon teclyn arnofiol

en: Choose Widget Outer Color
cy: Dewis lliw allanol teclyn

en: Choose Widget Inner Color
cy: Dewiswch liw mewnol teclyn

en: Blind
cy: Dall

en: Elderly
cy: Henoed

en: Motor Impaired
cy: Amhariad modur

en: Dyslexia
cy: Dyslecsia

en: Cognitive and Learning
cy: Gwybyddol a dysgu

en: Cancel
cy: Chansliff

en: 7 days Free Trial
cy: 7 diwrnod o dreial am ddim

en: Year
cy: Blwyddyn

en: vs Monthly
cy: vs misol

en: Access to all core accessibility tools included in the widget
cy: Mynediad i'r holl offer hygyrchedd craidd sydd wedi'u cynnwys yn y teclyn

en: Basic customization options for layout and appearance
cy: Opsiynau addasu sylfaenol ar gyfer cynllun ac ymddangosiad

en: Enable or disable the widget as needed
cy: Galluogi neu analluogi'r teclyn yn ôl yr angen

en: Includes all features from the Startup Plan
cy: Yn cynnwys yr holl nodweddion o'r cynllun cychwyn

en: Extended widget customization options including layout and branding
cy: Opsiynau addasu teclyn estynedig gan gynnwys cynllun a brandio

en: Option to display accessibility widget link in website footer
cy: Opsiwn i arddangos dolen teclyn hygyrchedd yn nhroedyn y wefan

en: Enable readable fonts, reading mask, and title highlighting
cy: Galluogi ffontiau darllenadwy, mwgwd darllen, a thynnu sylw at y teitl

en: Customize the widget color scheme to match your brand identity
cy: Addaswch y Cynllun Lliw Widget i gyd -fynd â'ch hunaniaeth brand

en: Includes all features from the Growth Plan
cy: Yn cynnwys yr holl nodweddion o'r cynllun twf

en: Fully customizable widget with advanced control options
cy: Teclyn cwbl addasadwy gydag opsiynau rheoli uwch

en: Enable or disable media elements like audio, video, and GIFs
cy: Galluogi neu analluogi elfennau cyfryngau fel sain, fideo a GIFs

en: Personalized accessibility profiles for user-specific needs
cy: Proffiliau Hygyrchedd Personol ar gyfer Anghenion Defnyddiwr-Benodol

en: Priority chat support during business hours
cy: Cefnogaeth sgwrsio â blaenoriaeth yn ystod oriau busnes

en: Includes all features from the Scale Plan
cy: Yn cynnwys yr holl nodweddion o'r cynllun graddfa

en: Customize the widget launch icon and apply your own branding
cy: Addaswch yr eicon lansio teclyn a chymhwyso'ch brandio eich hun

en: Remove default widget branding for a fully white-labeled experience
cy: Dileu'r brandio teclyn rhagosodedig ar gyfer profiad â label gwyn llawn

en: Add a custom accessibility statement or external statement link
cy: Ychwanegwch ddatganiad hygyrchedd wedi'i deilwra neu ddolen datganiad allanol

en: Prioritize and sort languages based on your customer base
cy: Blaenoriaethu a didoli ieithoedd yn seiliedig ar eich sylfaen cwsmeriaid

en: Dedicated account manager for priority onboarding and support
cy: Rheolwr Cyfrif pwrpasol ar gyfer blaenoriaeth ar fwrdd a chefnogaeth

en: Language Sorting
cy: Didoli

en: Mobile view Design
cy: Dyluniad Gweld Symudol

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.
cy: Yn galluogi cefnogaeth amlieithog yn seiliedig ar ddewisiadau neu osodiadau iaith defnyddwyr.

en: Statement Link?
cy: Dolen Datganiad?

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision.
cy: Yn ehangu neu'n lleihau maint y cynnwys heb effeithio ar gynllun, gan helpu defnyddwyr â golwg isel.

en: You can place <strong>%s</strong> as link
cy: Gallwch chi osod <strong>%s </strong> fel dolen

en: Enter your statement page link here...
cy: Rhowch eich dolen tudalen datganiad yma ...

en: Try Accessibility Assistant for free and instantly boost accessibility
cy: Rhowch gynnig ar Gynorthwyydd Hygyrchedd am ddim a hybu hygyrchedd ar unwaith

en: Standard support via email.
cy: Cefnogaeth safonol trwy e -bost.

en: Please upgrade your plan to continue accessing premium accessibility features.
cy: Uwchraddiwch eich cynllun i barhau i gael mynediad at nodweddion hygyrchedd premiwm.

en: If you are on the Free plan, you can reach our support team by sending an email to
cy: Os ydych chi ar y cynllun am ddim, gallwch chi gyrraedd ein tîm cymorth trwy anfon e -bost at

en: How to contact support if you are on the Free plan
cy: Sut i gysylltu â chefnogaeth os ydych chi ar y cynllun am ddim

en: Upgrade Plan
cy: Cynllun Uwchraddio

en: You're on the Free plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
cy: Rydych chi ar y cynllun am ddim!Datgloi offer hygyrchedd pwerus trwy uwchraddio heddiw.

en: You're on a Growth plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
cy: Rydych chi ar gynllun twf!Datgloi hyd yn oed mwy o nodweddion ac opsiynau addasu trwy uwchraddio heddiw.

en: You're on a Scale plan! Unlock even more powerful features and tools by upgrading today.
cy: Rydych chi ar gynllun graddfa!Datgloi nodweddion ac offer hyd yn oed yn fwy pwerus trwy uwchraddio heddiw.

en: You're on the Premium plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
cy: Rydych chi ar y cynllun premiwm!Mwynhewch gefnogaeth â blaenoriaeth a nodweddion hygyrchedd uwch unigryw trwy uwchraddio heddiw.

en: You're on the Established plan! You already have access to our top-tier features and tools.
cy: Rydych chi ar y cynllun sefydledig!Mae gennych chi fynediad eisoes i'n nodweddion a'n hoffer haen uchaf.

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 7-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
cy: Dechreuwch trwy ddewis y cynllun misol sy'n gweddu i'ch anghenion.Mae pob cynllun yn cynnig gwahanol nodweddion ac opsiynau addasu.Bydd y cynllun a ddewiswch yn penderfynu pa nodweddion y gallwch eu cyrchu yn y teclyn.Yn ogystal, mwynhewch dreial am ddim am 7 diwrnod i archwilio'r holl nodweddion a gwella hygyrchedd eich siop.

en: Try
cy: Clywych

en: for free and instantly boost accessibility
cy: am ddim ac yn hybu hygyrchedd ar unwaith

en: How to enable the Free plan
cy: Sut i alluogi'r cynllun am ddim

en: To enable the Free plan, go to the Plan page and click on the Free button. Once clicked, a form will appear. Fill in all the required details, and the widget will automatically be displayed on the front end.
cy: I alluogi'r cynllun am ddim, ewch i dudalen y cynllun a chlicio ar y botwm am ddim.Ar ôl ei glicio, bydd ffurflen yn ymddangos.Llenwch yr holl fanylion gofynnol, a bydd y teclyn yn cael ei arddangos yn awtomatig ar y pen blaen.

en: Accessibility Scanner
cy: Sganiwr Hygyrchedd

en: Check Accessibility Free
cy: Gwiriwch hygyrchedd am ddim

en: Scan Your site
cy: Sganiwch eich gwefan

en: Accessibility Score
cy: Sgôr Hygyrchedd

en: Compliant
cy: Nghydymffurfiol

en: Automated Accessibility score has limitations
cy: Mae cyfyngiadau i sgôr hygyrchedd awtomataidd

en: Failed Checks
cy: Gwiriadau Methwyd

en: Compliant under WCAG 2.0, 2.1 & 2.2
cy: Cydymffurfio o dan WCAG 2.0, 2.1 a 2.2

en: Categories detailed information
cy: Categorïau Gwybodaeth fanwl

en: Not Applicable or It May Require Manual Audit
cy: Ddim yn berthnasol neu efallai y bydd angen archwilio â llaw arno

en: One Click to Make Your Website Accessible Today
cy: Un clic i wneud eich gwefan yn hygyrch heddiw

en: Start My Compliance Plan
cy: Dechreuwch fy nghynllun cydymffurfio

en: Go Beyond Automation with Expert Audits
cy: Ewch y tu hwnt i awtomeiddio gydag archwiliadau arbenigol

en: Automated scans can identify many accessibility issues, but they can’t capture every WCAG 2.1 and 2.2 requirement. Our expert manual audits close these gaps by providing in-depth reviews, actionable insights, and tailored remediation recommendations.
cy: Gall sganiau awtomataidd nodi llawer o faterion hygyrchedd, ond ni allant ddal pob gofyniad WCAG 2.1 a 2.2.Mae ein harchwiliadau llawlyfr arbenigol yn cau'r bylchau hyn trwy ddarparu adolygiadau manwl, mewnwelediadau gweithredadwy, ac argymhellion adfer wedi'u teilwra.

en: Get a Detailed Expert Audit Report
cy: Sicrhewch adroddiad archwilio arbenigol manwl

en: Detailed information by category
cy: Gwybodaeth fanwl yn ôl categori

en: Free Accessibility Check
cy: Gwiriad Hygyrchedd Am Ddim

en: Unlock insights and free access to our accessibility plugin by submitting your details below.
cy: Datgloi mewnwelediadau a mynediad am ddim i'n ategyn hygyrchedd trwy gyflwyno'ch manylion isod.

en: The free widget is only available for use on the specific website URL you provided.
cy: Dim ond ar yr URL gwefan penodol a ddarparwyd gennych y mae'r teclyn rhad ac am ddim ar gael i'w ddefnyddio.

en: Verify your email
cy: Gwiriwch eich e -bost

en: Enter the 6-digit OTP sent to your email address.
cy: Rhowch yr OTP 6 digid a anfonwyd i'ch cyfeiriad e-bost.

en: Submit
cy: Chyflwynem

en: Verify
cy: Wirion

en: Didn't receive the code?
cy: Heb dderbyn y cod?

en: Resend OTP
cy: Ail-anfon OTP

en: Already Registered
cy: Eisoes wedi cofrestru

en: The email or phone number you entered is already in use.
cy: Mae'r e -bost neu'r rhif ffôn y gwnaethoch chi ei nodi eisoes yn cael ei ddefnyddio.

en: Close
cy: Chaewch

en: Your Name
cy: Eich Enw

en: Your Email
cy: Eich E -bost

en: Your Mobile Number
cy: Eich rhif symudol

en: Your Website URL
cy: Url eich gwefan

en: Enter OTP
cy: Rhowch OTP

en: vs Monthly!
cy: vs misol!

en: Filter Content
cy: Cynnwys Hidlo

en: Quick navigation tool showing all Headings, Landmarks, and Links in one place.
cy: Offeryn llywio cyflym yn dangos yr holl benawdau, tirnodau a dolenni mewn un lle.

en: Want to remove branding for free?
cy: Am gael gwared ar frandio am ddim?

en: Start a 7-Day Free Trial
cy: Dechreuwch dreial am ddim 7 diwrnod

en: Need help or want to remove branding?
cy: Angen help neu eisiau cael gwared ar frandio?

en: Start Free Trial
cy: Dechreuwch dreial am ddim

en: No relevant data is available for the specified range
cy: Nid oes data perthnasol ar gael ar gyfer yr ystod benodol

en: Events Clicked
cy: Digwyddiadau wedi'u clicio

en: No Significant Most Features Usage Found
cy: Ni ddarganfuwyd y defnydd mwyaf o nodweddion arwyddocaol

en: To ensure your site is accessible and user-friendly, add an Accessibility Assistance link to your footer menu:
cy: Er mwyn sicrhau bod eich gwefan yn hygyrch ac yn hawdd ei defnyddio, ychwanegwch ddolen cymorth hygyrchedd i'ch dewislen troedyn:

en: Open your active theme’s <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
cy: Agorwch eich ffeil thema weithredol <code> tooter.php </code> neu <code> functions.php </code> ffeil (a geir fel arfer yn <code>/wp-content/themâu/eich theme/</code>).

en: Locate the place where you want to add the link (typically just before the closing <code>&lt;/footer&gt;</code> or <code>&lt;/body&gt;</code> tag).
cy: Lleolwch y man lle rydych chi am ychwanegu'r ddolen (yn nodweddiadol ychydig cyn y cau <code> & lt;/troedyn & gt; </code> neu <codes> & lt;/head & gt; </code> tag).

en: Add the following HTML code to insert the link:
cy: Ychwanegwch y cod HTML canlynol i fewnosod y ddolen:

en: Refresh your website to see the link appear in the footer.
cy: Adnewyddwch eich gwefan i weld y ddolen yn ymddangos yn y troedyn.

en: Note: It is recommended to use a child theme to prevent your changes from being lost during theme updates.
cy: Nodyn: Argymhellir defnyddio thema plentyn i atal eich newidiadau rhag cael eu colli yn ystod diweddariadau thema.

en: If you need further assistance, please contact us at
cy: Os oes angen cymorth pellach arnoch, cysylltwch â ni yn

en: Get Started: Activate Widget and Add Footer Link
cy: Dechreuwch: actifadu teclyn ac ychwanegu dolen troedyn

en: Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget.
cy: Llywiwch i osodiadau a throi'r teclyn hygyrchedd ymlaen.

en: How to Add an Accessibility Link to Your Footer
cy: Sut i ychwanegu dolen hygyrchedd i'ch troedyn

en: Enable/
cy: Galluogi/

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features.
cy: Mwynhewch dreial rhad ac am ddim %1 $ S7-diwrnod %2 $ s gyda mynediad at nodweddion y cynllun a ddewiswyd.

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sGrowth Plan.%2$s
cy: Sicrhewch A%1 $ s15 %% disgownt%2 $ s ar danysgrifiad blynyddol pan ddewiswch y Cynllun%1 $ Sgrowyth.%2 $ s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sScale Plan.%2$s
cy: Sicrhewch A%1 $ s20 %% disgownt%2 $ s ar danysgrifiad blynyddol pan ddewiswch y cynllun%1 $ sscale.%2 $ s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sEstablished Plan.%2$s
cy: Sicrhewch A%1 $ s25 %% disgownt%2 $ s ar danysgrifiad blynyddol pan ddewiswch y cynllun%1 $ sestablished.%2 $ s

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
cy: Mwynhewch dreial rhad ac am ddim %1 $ S7-diwrnod %2 $ s gyda mynediad at nodweddion y cynllun a ddewiswyd:

en: Widget Title on Hover
cy: Teitl Teclyn ar Hofran

en: Disable Hover text on widget and widget Loader
cy: Analluogi testun Hofran ar widget a widget Loader

en: Verify Widget & Remove Branding
cy: Dilysu Widget a Dileu Brandio

en: Contact Us
cy: Cysylltwch â Ni

en: Open your active theme's <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
cy: Agorwch ffeil <code>footer.php</code> neu <code>functions.php</code> eich thema weithredol (fel arfer yn <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).

en: Disable Hover Text
cy: Analluogi Testun Hofran

en: Search
cy: Chwiliwch

en: Save Rankings
cy: Cadw Safle

en: Rank
cy: Safle

en: You're on the %s plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
cy: Rydych chi ar y cynllun %s! Datgloi offer hygyrchedd pwerus trwy uwchraddio heddiw.

en: You're on a %s plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
cy: Rydych chi ar gynllun %s! Datgloi hyd yn oed mwy o nodweddion ac opsiynau addasu trwy uwchraddio heddiw.

en: You're on the %s plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
cy: Rydych chi ar y cynllun %s! Mwynhewch gefnogaeth â blaenoriaeth a nodweddion hygyrchedd uwch unigryw trwy uwchraddio heddiw.

en: Includes all features from the %s Plan
cy: Yn cynnwys yr holl nodweddion o'r Cynllun %s

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
cy: Cael gostyngiad %1$s15%% %2$s ar danysgrifiad blynyddol pan fyddwch yn dewis y %1$s Cynllun.%2$s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
cy: Mynnwch ddisgownt %1$s20%% ar danysgrifiad blynyddol pan fyddwch yn dewis y %1$s Cynllun.%2$s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
cy: Cael gostyngiad %1$s25%% %2$s ar danysgrifiad blynyddol pan fyddwch yn dewis y %1$s Cynllun.%2$s

en: 5 out of 5 stars
cy: 5 allan o 5 seren

en: ADHD should not be empty.
cy: Ni ddylai ADHD fod yn wag.

en: AI Easy LLMs.txt Generator
cy: AI Hawdd LLMs.txt Generadur

en: AI Fit Finder
cy: Darganfyddwr Ffit AI

en: AI Fit Finder Size Recommender
cy: AI Fit Finder Maint Argymhelliad

en: Access quick and detailed answers across all categories, helping you understand your accessibility tools without confusion.
cy: Cyrchwch atebion cyflym a manwl ar draws pob categori, gan eich helpu i ddeall eich offer hygyrchedd heb ddryswch.

en: Accessibility Features Overview
cy: Trosolwg o Nodweddion Hygyrchedd

en: Accessibility Fixes Applied
cy: Atebion Hygyrchedd wedi'u Cymhwyso

en: Accessibility Profiles
cy: Proffiliau Hygyrchedd

en: Accessibility Scanner History
cy: Hanes Sganiwr Hygyrchedd

en: Accessibility Scanner Result
cy: Canlyniad Sganiwr Hygyrchedd

en: Accessibility Usage Insights
cy: Mewnwelediadau Defnydd Hygyrchedd

en: Activate App
cy: Actifadu Ap

en: Admin
cy: Gweinyddol

en: All Page
cy: Pob Tudalen

en: Also Available On Other Platforms
cy: Ar Gael Ar Lwyfanau Eraill hefyd

en: Analytics Overview
cy: Trosolwg Dadansoddeg

en: Analytics overview
cy: Trosolwg dadansoddeg

en: App Status
cy: Statws Ap

en: Are plans feature-gated?
cy: A oes gan y cynlluniau giatiau nodweddion?

en: Automatic scans to ensure your store stays compliant with accessibility standards over time
cy: Sganiau awtomatig i sicrhau bod eich siop yn parhau i gydymffurfio â safonau hygyrchedd dros amser

en: Bargain App
cy: Ap Bargen

en: Bargain App by CartCoders
cy: Ap Bargen gan CartCoders

en: Blind should not be empty.
cy: Ni ddylai dall fod yn wag.

en: Can I use this with multilingual stores?
cy: A allaf ddefnyddio hwn gyda siopau amlieithog?

en: Cancel should not be empty.
cy: Ni ddylai canslo fod yn wag.

en: Chat With Us
cy: Sgwrsio Gyda Ni

en: Chat with our support team for quick help and instant guidance.
cy: Sgwrsiwch â'n tîm cymorth am gymorth cyflym ac arweiniad ar unwaith.

en: Cognitive and Learning should not be empty.
cy: Ni ddylai Gwybyddol a Dysgu fod yn wag.

en: Collect offers and increase conversions on product pages.
cy: Casglu cynigion a chynyddu trawsnewidiadau ar dudalennau cynnyrch.

en: Completed
cy: Cwblhawyd

en: Configure accessibility menu controls and behavior.
cy: Ffurfweddu rheolaethau dewislen hygyrchedd ac ymddygiad.

en: Contact Us.
cy: Cysylltwch â ni

en: Contact us.
cy: Cysylltwch â ni

en: Contrast should not be empty.
cy: Ni ddylai cyferbyniad fod yn wag.

en: Control AI crawler access to low-value and sensitive pages.
cy: Rheoli mynediad crawler AI i dudalennau gwerth isel a sensitif.

en: Current Plan: %s
cy: Cynllun Cyfredol: %s

en: Cursor should not be empty.
cy: Ni ddylai cyrchwr fod yn wag.

en: Customize icon, position, and appearance settings.
cy: Addasu gosodiadau eicon, lleoliad ac ymddangosiad.

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference
cy: Customise the size of the accessibility widget to your preference

en: Daily
cy: Dyddiol

en: Day Of Week
cy: Diwrnod yr Wythnos

en: Default should not be empty.
cy: Ni ddylai'r rhagosodiad fod yn wag.

en: Disabled
cy: Anabl

en: Dyslexia should not be empty.
cy: Ni ddylai dyslecsia fod yn wag.

en: Elderly should not be empty.
cy: Ni ddylai henoed fod yn wag.

en: Enable / Disable
cy: Galluogi / Analluogi

en: Enable or disable features that improve your website's accessibility.
cy: Galluogi neu analluogi nodweddion sy'n gwella hygyrchedd eich gwefan.

en: Enable our plugin to see it visible on your website.
cy: Galluogi ein ategyn i'w weld yn weladwy ar eich gwefan.

en: Enabled
cy: Galluogwyd

en: FAQs
cy: Cwestiynau Cyffredin

en: Feature Activity Highlights
cy: Uchafbwyntiau Gweithgaredd Nodwedd

en: Features & Functionality
cy: Nodweddion ac Ymarferoldeb

en: Filter Content should not be empty.
cy: Ni ddylai Cynnwys Hidlo fod yn wag.

en: Find your best fit with guided size recommendations.
cy: Dewch o hyd i'ch ffit orau gydag argymhellion maint dan arweiniad.

en: Friday
cy: Gwener

en: Get Live Chat Support
cy: Cael Cefnogaeth Sgwrs Fyw

en: Gif Hide
cy: Cuddio GIF

en: Group Of Pages
cy: Grŵp o Dudalennau

en: Have Questions Or Need Assistance? %s
cy: Oes gennych chi gwestiynau neu angen cymorth? %s

en: Hello %s
cy: Helo %s

en: How do I get help if I face issues?
cy: Sut mae cael help os ydw i'n wynebu problemau?

en: It helps store owners offer a more accessible browsing experience with controls for text, contrast, navigation, media, and language support.
cy: Mae'n helpu perchnogion siopau i gynnig profiad pori mwy hygyrch gyda rheolaethau ar gyfer testun, cyferbyniad, llywio, cyfryngau a chymorth iaith.

en: LLMs.txt Generator
cy: Cynhyrchydd LLMs.txt

en: Language Settings
cy: Gosodiadau Iaith

en: Last 30 Days
cy: 30 Diwrnod diwethaf

en: Last 7 Days
cy: 7 Diwrnod diwethaf

en: Last Month
cy: Mis diweddaf

en: Lawful Risk
cy: Risg Cyfreithlon

en: Limited Scan Notice
cy: Hysbysiad Sgan Cyfyngedig

en: Manage Features
cy: Rheoli Nodweddion

en: Monday
cy: Dydd Llun

en: Motor Impaired should not be empty.
cy: Ni ddylai Nam Modur fod yn wag.

en: Multi-Language Support
cy: Cefnogaeth Aml-Iaith

en: Need Any Help?
cy: Angen Unrhyw Gymorth?

en: Next
cy: Nesaf

en: No scan history found (or API response is empty).
cy: Ni chanfuwyd hanes sgan (neu mae ymateb API yn wag).

en: Not Sure Which Plan Fits Best?
cy: Ddim yn siŵr Pa gynllun sy'n gweddu orau?

en: Only the first page of your website will be scanned. To request a full-site accessibility scan, please reach out to our team.
cy: Dim ond tudalen gyntaf eich gwefan fydd yn cael ei sganio. I ofyn am sgan hygyrchedd gwefan lawn, cysylltwch â'n tîm.

en: Open
cy: Agor

en: Our team can help you choose the right plan based on your store size, accessibility goals, and support needs.
cy: Gall ein tîm eich helpu i ddewis y cynllun cywir yn seiliedig ar faint eich siop, nodau hygyrchedd, ac anghenion cymorth.

en: Page URL
cy: URL y dudalen

en: Platform & Integration
cy: Llwyfan ac Integreiddio

en: Please enter a valid URL to scan.
cy: Rhowch URL dilys i'w sganio.

en: Prev
cy: Cynt

en: Pro Plan
cy: Cynllun Pro

en: Quickstart
cy: Cychwyn cyflym

en: Real Customer Questions
cy: Cwestiynau Cwsmeriaid Go Iawn

en: Recommended Apps
cy: Apiau a Argymhellir

en: Refresh
cy: Adnewyddu

en: Report Date
cy: Dyddiad Adroddiad

en: Run scans and review accessibility findings.
cy: Rhedeg sganiau ac adolygu canfyddiadau hygyrchedd.

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: Scan
cy: Sgan

en: Scan Interval
cy: Cyfnod Sganio

en: Scan Queued â Waiting To Startâ¦
cy: Sgan Ciwio â Aros I Gychwynâ¦

en: Scan Scope
cy: Sganio Cwmpas

en: Scan To Check Compliance Of Accessibility
cy: Sganio i Wirio Cydymffurfiaeth O Hygyrchedd

en: Schedule a Call
cy: Trefnwch Alwad

en: Scheduled Scan
cy: Sgan wedi'i Drefnu

en: Search should not be empty.
cy: Ni ddylai chwiliad fod yn wag.

en: Select Language
cy: Dewiswch Iaith

en: Set up translation visibility and language priorities.
cy: Sefydlu gwelededd cyfieithu a blaenoriaethau iaith.

en: Set wholesale rules and simplify B2B pricing.
cy: Gosod rheolau cyfanwerthu a symleiddio prisiau B2B.

en: Shopline
cy: Siop linell

en: Showing
cy: Yn dangos

en: Specific Page
cy: Tudalen Benodol

en: Start Live Chat
cy: Dechrau Sgwrs Fyw

en: Start with a %1$s7-day free trial%2$s to experience all features:
cy: Dechreuwch gyda threial %1$s7 diwrnod am ddim %2$s i brofi'r holl nodweddion:

en: Status
cy: Statws

en: Sunday
cy: Sul

en: Support & Partnership
cy: Cefnogaeth a Phartneriaeth

en: The site url you entered is already registered.
cy: Mae url y wefan a roesoch eisoes wedi'i gofrestru.

en: This Month
cy: Y Mis hwn

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Time Of Day
cy: Amser o'r Dydd

en: To Scan All Page Or Group Of Pages, Please
cy: I Sganio Pob Tudalen Neu Grŵp O Dudalen, Os gwelwch yn dda

en: Total Accessibility Scans
cy: Cyfanswm Sganiau Hygyrchedd

en: Tuesday
cy: Dydd Mawrth

en: Upgrade your plan to enable these features.
cy: Uwchraddiwch eich cynllun i alluogi'r nodweddion hyn.

en: Use this guide to quickly set up your Accessibility Assistant widget.
cy: Defnyddiwch y canllaw hwn i sefydlu'ch teclyn Cynorthwyydd Hygyrchedd yn gyflym.

en: View Analytics
cy: Gweld Dadansoddeg

en: View Result
cy: Gweld Canlyniad

en: Virtual Keyboard should not be empty.
cy: Ni ddylai Bysellfwrdd Rhithwir fod yn wag.

en: Wednesday
cy: Mercher

en: Weekly
cy: Wythnosol

en: Welcome to: Accessibility Assistant
cy: Croeso i Gynorthwyydd Hygyrchedd

en: What does this plugin help with?
cy: Gyda beth mae'r ategyn hwn yn helpu?

en: Wholesale App
cy: App Cyfanwerthu

en: Wholesale Price & B2B Solution
cy: Pris Cyfanwerthu & Ateb B2B

en: Widget Content / Appearance
cy: Cynnwys / Ymddangosiad Widget

en: Widget Engagements
cy: Ymrwymiadau Widget

en: Yes. Each plan unlocks additional controls and customization. Your current plan determines what appears as enabled in admin pages.
cy: Oes. Mae pob cynllun yn datgloi rheolaethau ac addasu ychwanegol. Eich cynllun presennol sy'n pennu'r hyn sy'n ymddangos fel y mae wedi'i alluogi ar dudalennau gweinyddol.

en: Yes. Higher plans support broad language coverage, language controls, and easier multilingual storefront accessibility.
cy: Oes. Mae cynlluniau uwch yn cefnogi cwmpas iaith eang, rheolaethau iaith, a hygyrchedd blaen siop amlieithog haws.

en: You can reach the support team through the contact link in the footer. Paid plans include stronger support options based on tier.
cy: Gallwch gyrraedd y tîm cymorth drwy'r cyswllt cyswllt yn y troedyn. Mae cynlluniau taledig yn cynnwys opsiynau cymorth cryfach yn seiliedig ar haen.

en: You have member access
cy: Mae gennych fynediad aelod

en: of
cy: o

en: records
cy: cofnodion

en: result
cy: canlyniad

en: warning sign
cy: arwydd rhybudd

en: Chat With Our Support Team For Quick Help And Instant Guidance.
cy: Sgwrsiwch Gyda'n Tîm Cymorth Am Gymorth Cyflym Ac Arweiniad Sydyn.

en: Customize Icon, Position, And Appearance Settings.
cy: Addasu Gosodiadau Eicon, Safle, Ac Ymddangosiad.

en: Enable Our Plugin To See It Visible On Your Website.
cy: Galluogi Ein Ategyn I'w Weld Ar Eich Gwefan.

en: Only The First Page Of Your Website Will Be Scanned. To Request A Full-Site Accessibility Scan, Please Reach Out To Our Team.
cy: Dim ond Tudalen Gyntaf Eich Gwefan Fydd Yn Cael ei Sganio. I Ofyn am Sgan Hygyrchedd Safle Llawn, Cysylltwch â'n Tîm.

en: Sepcific Page
cy: Tudalen Penodol

en: Set Up Translation Visibility And Language Priorities.
cy: Sefydlu Gwelededd Cyfieithu A Blaenoriaethau Iaith.
