Accessibility Assistant 1.3.2 - en to fil_PH translation catalogue (675 entries)

en:  This feature increases the size of the text throughout the website to help users with vision difficulties read content more comfortably.
fil_PH:  Ang feature na ito ay nagpapalaki ng sukat ng text sa buong website upang matulungan ang mga user na may problema sa paningin na makabasa ng content nang mas kumportable.

en:  This feature increases the size of the text throughout the website to help users with vision difficulties read content more comfortably.
fil_PH:  Ang feature na ito ay nagpapalaki ng sukat ng text sa buong website upang matulungan ang mga user na may problema sa paningin na makabasa ng content nang mas kumportable.

en:  This feature shows image alt text as a tooltip, helping screen reader users and others understand the content of visual elements.
fil_PH:  Ipinapakita ng feature na ito ang image alt text bilang tooltip, na tumutulong sa mga gumagamit ng screen reader at iba pa na maunawaan ang nilalaman ng mga visual element.

en:  This feature shows image alt text as a tooltip, helping screen reader users and others understand the content of visual elements.
fil_PH:  Ipinapakita ng feature na ito ang image alt text bilang tooltip, na tumutulong sa mga gumagamit ng screen reader at iba pa na maunawaan ang nilalaman ng mga visual element.

en: %1$s - Features%2$s
fil_PH: %1$s - Mga Feature%2$s

en: %s language flag
fil_PH: Bandila ng wikang %s

en: / Yearly
fil_PH: / Taon

en: /Monthly
fil_PH: /Buwan

en: /monthly
fil_PH: /buwan

en: 1. Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget. %s
fil_PH: 1. Pumunta sa Settings at i-on ang Accessibility widget. %s

en: 2. Click Save to apply the changes. %s
fil_PH: 2. I-click ang Save para ma-apply ang mga pagbabago. %s

en: 5 days Free Trial
fil_PH: 5 araw na Libreng Trial

en: 5 out of 5 stars
fil_PH: 5 sa 5 bituin

en: 7 days Free Trial
fil_PH: 7-araw na Libreng Trial

en: <b>%s</b> / Year.
fil_PH: <b>%s</b> / Taon.

en: ADHD should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang ADHD.

en: Accent and Logo Elements
fil_PH: Accent at Mga Elemento ng Logo

en: Access quick and detailed answers across all categories, helping you understand your accessibility tools without confusion.
fil_PH: I-access ang mabilis at detalyadong mga sagot sa lahat ng kategorya, na tumutulong sa iyong maunawaan ang iyong mga tool sa pagiging naa-access nang walang kalituhan.

en: Access to all core accessibility tools included in the widget
fil_PH: Access sa lahat ng pangunahing accessibility tool na kasama sa widget

en: Accessibility Assistant Icon
fil_PH: Icon ng Accessibility Assistant

en: Accessibility Assistant Logo
fil_PH: Logo ng Accessibility Assistant

en: Accessibility Assistant should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Accessibility Assistant.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done.
fil_PH: Ang Accessibility Assistant ay isang trending na produkto sa merkado na nagbibigay-daan sa anumang taong may kapansanan (bingi, bulag, pipi, may problema sa paningin, o may limitasyong makakilos) na magamit ang app na ito para magawa ang kanilang mga pangangailangan.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done. By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values
fil_PH: Ang Accessibility Assistant ay isang trending na produkto sa merkado na nagbibigay-daan sa sinumang may kapansanan (bingi, bulag, pipi, may problema sa paningin, o may limitasyong makakilos) na magamit ang app na ito para matugunan ang kanilang pangangailangan. Sa pag-alala sa pangunahing layuning panlipunan, ang aming makabagong team ay gumawa at naglunsad ng app na ito sa merkado. Ang pangunahing prinsipyo nito ay "Where Innovation meets Social Values

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done. By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values
fil_PH: Ang Accessibility Assistant ay isang trending na produkto sa merkado na nagbibigay-daan sa sinumang may kapansanan (bingi, bulag, pipi, may problema sa paningin, o may limitasyong makakilos) na magamit ang app na ito para matugunan ang kanilang pangangailangan. Sa pag-alala sa pangunahing layuning panlipunan, ang aming makabagong team ay gumawa at naglunsad ng app na ito sa merkado. Ang pangunahing prinsipyo nito ay "Where Innovation meets Social Values

en: Accessibility Features Overview
fil_PH: Pangkalahatang-ideya ng Mga Feature ng Accessibility

en: Accessibility Profiles
fil_PH: Mga Profile ng Accessibility

en: Accessibility Profiles & Settings
fil_PH: Accessibility Profiles at Settings

en: Accessibility Scanner Result
fil_PH: Resulta ng Accessibility Scanner

en: Accessibility Score
fil_PH: Marka ng Accessibility

en: Accessibility Statement
fil_PH: Pahayag ng Accessibility

en: Accessibility Usage Insights
fil_PH: Mga Insight sa Paggamit ng Accessibility

en: Accessibility Widget Color Schema
fil_PH: Schema ng Kulay ng Accessibility Widget

en: Accessibility by CartCoders
fil_PH: Accessibility ng CartCoders

en: Action
fil_PH: Aksyon

en: Activate App
fil_PH: I-activate ang App

en: Add a custom accessibility statement or external statement link
fil_PH: Magdagdag ng custom na accessibility statement o external statement link

en: Add the following HTML code to insert the link:
fil_PH: Idagdag ang sumusunod na HTML code upang maipasok ang link:

en: Adjust Background Colors
fil_PH: Ayusin ang Kulay ng Background

en: Adjust Background Colors Icon
fil_PH: Icon ng Adjust Background Colors

en: Adjust Text Colors
fil_PH: Ayusin ang Kulay ng Teksto

en: Adjust Text Colors Icon
fil_PH: Icon ng Adjust Text Colors

en: Adjust Title Colors
fil_PH: Ayusin ang Kulay ng Title

en: Adjust Title Colors Icon
fil_PH: Icon ng Adjust Title Colors

en: Adjust Word & Letter Space
fil_PH: Ayusin ang Espasyo sa Salita at Titik

en: Advanced Color Adjustments (Text, Titles, Backgrounds)
fil_PH: Advanced na Pag-aayos ng Kulay (Teksto, Mga Title, Background)

en: Alignment
fil_PH: Pag-align

en: Alignment Icon
fil_PH: Icon ng Alignment

en: Alignment should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Alignment.

en: All Basic Features
fil_PH: Lahat ng Basic na Feature

en: All Features of Growth Plan
fil_PH: Lahat ng Feature ng Growth Plan

en: All Features of Startup Plan
fil_PH: Lahat ng Feature ng Startup Plan

en: All Page
fil_PH: Lahat ng Pahina

en: All Professional Features
fil_PH: Lahat ng Professional na Feature

en: All widgets and advanced features require an active plan. %1$sCompare plans%2$s to find your perfect fit.
fil_PH: Ang lahat ng widget at advanced na feature ay nangangailangan ng aktibong plano. %1$sIhambing ang mga plano%2$s upang mahanap ang pinakaangkop para sa iyo.

en: Allows customization of heading/title colors to increase focus or contrast.
fil_PH: Nagpapahintulot sa pag-customize ng kulay ng mga heading/pamagat upang mapataas ang focus o contrast.

en: Allows speech-to-text typing to help users who have difficulty using keyboards.
fil_PH: Nagpapahintulot ng speech-to-text typing upang matulungan ang mga user na hirap gumamit ng keyboard.

en: Already Registered
fil_PH: Nakarehistro na

en: Also Available On Other Platforms
fil_PH: Magagamit din sa Iba pang mga Platform

en: Analysis Overview
fil_PH: Pangkalahatang-ideya ng Analysis

en: Analytics Overview
fil_PH: Pangkalahatang-ideya ng Analytics

en: Analytics overview
fil_PH: Pangkalahatang-ideya ng Analytics

en: App Status
fil_PH: Katayuan ng App

en: Applies color filters to assist users with different types of color blindness.
fil_PH: Nag-a-apply ng mga color filter upang tulungan ang mga user na may iba’t ibang uri ng color blindness.

en: Are plans feature-gated?
fil_PH: Nagtatampok ba ang mga plano?

en: Automated score has limitations
fil_PH: May mga limitasyon ang awtomatikong marka

en: Automatic scans to ensure your store stays compliant with accessibility standards over time
fil_PH: Mga awtomatikong pag-scan upang matiyak na mananatiling sumusunod ang iyong tindahan sa mga pamantayan sa pagiging naa-access sa paglipas ng panahon

en: Back
fil_PH: Bumalik

en: Background Colors
fil_PH: Mga Kulay ng Background

en: Background Colors should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Background Colors.

en: Bargain App by CartCoders
fil_PH: Bargain App ng CartCoders

en: Basic Plan
fil_PH: Pangunahing Plano

en: Basic customization options for layout and appearance
fil_PH: Pangunahing mga opsyon sa pag-customize para sa layout at appearance

en: Big Black Cursor
fil_PH: Malaking Itim na Cursor

en: Big Black Cursor Icon
fil_PH: Icon ng Big Black Cursor

en: Big Black Cursor for Better Visibility
fil_PH: Malaking Itim na Cursor para sa Mas Malinaw na Pagkakita

en: Big Black Cursor should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Big Black Cursor.

en: Big Cursor
fil_PH: Malaking Cursor

en: Big Cursor should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Big Cursor.

en: Big black Cursor
fil_PH: Malaking Itim na Cursor

en: Bigblack Cursor
fil_PH: Big Black Cursor

en: Bigger Text
fil_PH: Mas Malaking Teksto

en: Bigger Text Icon
fil_PH: Icon ng Bigger Text

en: Bigger Text should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Bigger Text.

en: Bigger text
fil_PH: Mas malaking text

en: Blind
fil_PH: Bulag

en: Blind should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Bulag.

en: Bottom Left
fil_PH: Ibabang Kaliwa

en: Bottom Right
fil_PH: Ibabang Kanan

en: By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values"
fil_PH: Sa pag-alala sa pangunahing layuning panlipunan, ang aming makabagong team ay gumawa at naglunsad ng app na ito sa merkado. Ang pangunahing prinsipyo ay "Where Innovation meets Social Values"

en: Can I use this with multilingual stores?
fil_PH: Magagamit ko ba ito sa mga multilinggwal na tindahan?

en: Cancel
fil_PH: Kanselahin

en: Cancel Plan
fil_PH: Kanselahin ang Plano

en: Cancel should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Cancel.

en: Cannot Customise Widget
fil_PH: Hindi Maaaring I-customize ang Widget

en: CartCoders Logo
fil_PH: Logo ng CartCoders

en: Center
fil_PH: Gitna

en: Center should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Center.

en: Change Widget Color & Positioning
fil_PH: Baguhin ang Kulay at Posisyon ng Widget

en: Change the Color Schema of Widget
fil_PH: Baguhin ang Color Schema ng Widget

en: Changes the color of general text for better visibility and contrast.
fil_PH: Binabago ang kulay ng pangkalahatang text para sa mas magandang visibility at contrast.

en: Chat With Our Support Team For Quick Help And Instant Guidance.
fil_PH: Makipag-chat Sa Aming Support Team Para sa Mabilis na Tulong At Agarang Gabay.

en: Chat With Us
fil_PH: Makipag-chat Sa Amin

en: Chat with our support team for quick help and instant guidance.
fil_PH: Makipag-chat sa aming team ng suporta para sa mabilis na tulong at agarang gabay.

en: Choose Design
fil_PH: Pumili ng Disenyo

en: Choose Widget Icon
fil_PH: Piliin ang Icon ng Widget

en: Choose Widget Inner Color
fil_PH: Pumili ng Widget Inner Color

en: Choose Widget Outer Color
fil_PH: Piliin ang Widget Outer Color

en: Choose the annual plan that best fits your needs. Each plan provides a variety of features and customization options. Your selected plan will determine the features available in the widget. Plus, take advantage of a complimentary year to explore all the features and boost your store's accessibility.
fil_PH: Piliin ang taunang planong pinakaangkop sa iyong pangangailangan. Bawat plano ay may iba’t ibang feature at opsyon sa pag-customize. Ang napili mong plano ang magtatakda ng mga feature na magagamit sa widget. Dagdag pa rito, samantalahin ang libreng taon upang ma-explore ang lahat ng feature at mapaangat ang accessibility ng iyong store.

en: Close
fil_PH: Isara

en: Cognitive and Learning
fil_PH: Cognitive at Learning

en: Cognitive and Learning should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Cognitive and Learning.

en: Collect offers and increase conversions on product pages.
fil_PH: Mangolekta ng mga alok at pataasin ang mga conversion sa mga pahina ng produkto.

en: Color Blind Options
fil_PH: Mga Opsyon para sa Color Blind

en: Color Blind Options Icon
fil_PH: Icon ng Color Blind Options

en: Color Blind should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Color Blind.

en: Color Blind-Friendly Viewing Options
fil_PH: Mga Viewing Option na Akma sa Color Blind

en: Completed
fil_PH: Nakumpleto

en: Compliant
fil_PH: Sumusunod

en: Configure accessibility menu controls and behavior.
fil_PH: I-configure ang mga kontrol at gawi sa menu ng accessibility.

en: Contact Us
fil_PH: Makipag-ugnayan sa amin

en: Contact Us.
fil_PH: Makipag-ugnayan sa amin

en: Contact us
fil_PH: Makipag-ugnayan sa amin

en: Contact us
fil_PH: Makipag-ugnayan sa amin

en: Contact us.
fil_PH: Makipag-ugnayan sa amin

en: Content Adjustment & Color Blind Feature
fil_PH: Content Adjustment at Color Blind Feature

en: Content Customization
fil_PH: Pag-customize ng Nilalaman

en: Content Scaling & Content Spacing
fil_PH: Content Scaling at Content Spacing

en: Content Scaling & Read Mode for Better Focus
fil_PH: Content Scaling at Read Mode para sa Mas Mabuting Pagtuon

en: Content Scaling Icon
fil_PH: Icon ng Content Scaling

en: Content Scaling should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Content Scaling.

en: Continue
fil_PH: Magpatuloy

en: Contrast Icon
fil_PH: Icon ng Contrast

en: Contrast should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang contrast.

en: Control AI crawler access to low-value and sensitive pages.
fil_PH: Kontrolin ang access ng AI crawler sa mga page na mababa ang halaga at sensitibo.

en: Controller Background
fil_PH: Background ng Controller

en: Current Plan: %s
fil_PH: Kasalukuyang Plano: %s

en: Cursor Icon
fil_PH: Icon ng Cursor

en: Cursor should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang cursor.

en: Custom Design
fil_PH: Custom na Disenyo

en: Customers will be provided with the option of accessing the plugin for accessing the advanced features. Through which the customer can enable/disable the functionality and access the application on his system.
fil_PH: Ang mga customer ay bibigyan ng opsyon na i-access ang plugin para magamit ang mga advanced na feature. Sa pamamagitan nito, maaari nilang i-enable o i-disable ang mga functionality at ma-access ang application sa kanilang sistema.

en: Customise Position
fil_PH: I-customize ang Posisyon

en: Customise Widget Position and Padding
fil_PH: I-customize ang Posisyon at Padding ng Widget

en: Customize Icon, Position, And Appearance Settings.
fil_PH: I-customize ang Icon, Posisyon, At Mga Setting ng Hitsura.

en: Customize icon, position, and appearance settings.
fil_PH: I-customize ang mga setting ng icon, posisyon, at hitsura.

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference
fil_PH: I-customize ang laki ng accessibility widget ayon sa iyong gusto"

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference"
fil_PH: I-customize ang laki ng accessibility widget ayon sa iyong gusto"

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference"
fil_PH: I-customize ang laki ng accessibility widget ayon sa iyong gusto"

en: Customize the widget color scheme to match your brand identity
fil_PH: I-customize ang color scheme ng widget upang tumugma sa identity ng iyong brand

en: Customize the widget launch icon and apply your own branding
fil_PH: I-customize ang widget launch icon at ilapat ang sarili mong branding

en: Daily
fil_PH: Araw-araw

en: Dark Contrast
fil_PH: Madilim na Contrast

en: Dark Contrast should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Dark Contrast.

en: Day Of Week
fil_PH: Araw ng Linggo

en: Dedicated account manager for priority onboarding and support
fil_PH: Dedicated account manager para sa priority onboarding at support

en: Default Design
fil_PH: Default na Disenyo

en: Default language
fil_PH: Default na wika

en: Default should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Default.

en: Desaturate Icon
fil_PH: Icon ng Desaturate

en: Desaturate should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Desaturate.

en: Desktop Position
fil_PH: Posisyon sa Desktop

en: Detailed Information By Category
fil_PH: Detalyadong Impormasyon Ayon sa Kategorya

en: Didn't receive the code?
fil_PH: Hindi natanggap ang code?

en: Disable
fil_PH: I-disable

en: Disable Branding
fil_PH: Huwag paganahin ang Branding

en: Disable Hover Text
fil_PH: I-disable ang Hover Text

en: Disable Hover text on widget and widget Loader
fil_PH: I-disable ang Hover text sa widget at widget Loader

en: Disable Report Problem
fil_PH: Huwag paganahin ang Problema sa Ulat

en: Disable Widget Sound
fil_PH: Huwag paganahin ang Tunog ng Widget

en: Disabled
fil_PH: Hindi pinagana

en: Disables all website sounds to assist users sensitive to audio.
fil_PH: Di-nina-enable ang lahat ng tunog sa website upang matulungan ang mga user na sensitibo sa audio.

en: Disables the ability for users to report problems through the app.
fil_PH: Di-nina-enable ang kakayahan ng mga user na mag-report ng problema sa pamamagitan ng app.

en: Display & Media Controls
fil_PH: Mga Kontrol sa Display at Media

en: Displays a panel with important and frequently used links for easier navigation.
fil_PH: Nagpapakita ng panel na may mahahalaga at madalas gamitin na mga link para sa mas madaling navigation.

en: Displays an on-screen keyboard for users who can"t use a physical one.
fil_PH: Nagpapakita ng on-screen keyboard para sa mga user na hindi makagamit ng physical na keyboard.

en: Displays an on-screen keyboard for users who can"t use a physical one.
fil_PH: Nagpapakita ng on-screen keyboard para sa mga user na hindi makagamit ng physical na keyboard.

en: Displays an on-screen keyboard for users who can't use a physical one.
fil_PH: Nagpapakita ng on-screen keyboard para sa mga user na hindi makagamit ng physical na keyboard.

en: Do you want to put as link?
fil_PH: Gusto mo bang ilagay ito bilang link?

en: Do you want to put this widget as link?
fil_PH: Gusto mo bang ilagay ang widget na ito bilang link?

en: Dyslexia should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Dyslexia.

en: Ease of access to change the background/font color
fil_PH: Madaling pag-access para baguhin ang kulay ng background/font

en: Edit %s language
fil_PH: I-edit ang wikang %s

en: Edit Languages
fil_PH: I-edit ang Mga Wika

en: Elderly
fil_PH: Nakatatanda

en: Elderly should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Elderly.

en: Enable
fil_PH: I-enable

en: Enable / Disable
fil_PH: Paganahin / Huwag paganahin

en: Enable /Disable
fil_PH: I-enable / I-disable

en: Enable Disable Features
fil_PH: I-enable/I-disable ang Mga Feature

en: Enable Our Plugin To See It Visible On Your Website.
fil_PH: Paganahin ang Aming Plugin Para Makita Ito sa Iyong Website.

en: Enable or disable features that improve your website's accessibility.
fil_PH: Paganahin o huwag paganahin ang mga tampok na nagpapabuti sa pagiging naa-access ng iyong website.

en: Enable or disable media elements like audio, video, and GIFs
fil_PH: I-enable o i-disable ang mga media element tulad ng audio, video, at GIF

en: Enable or disable the widget as needed
fil_PH: I-enable o i-disable ang widget kung kinakailangan

en: Enable our plugin to see it visible on your website.
fil_PH: Paganahin ang aming plugin upang makita itong nakikita sa iyong website.

en: Enable readable fonts, reading mask, and title highlighting
fil_PH: I-enable ang readable fonts, reading mask, at pagha-highlight ng pamagat

en: Enable/Disable Accessibility Features
fil_PH: I-enable/I-disable ang Mga Accessibility Feature

en: Enable/Disable Features
fil_PH: I-enable/I-disable ang mga Feature

en: Enable/Disable Media
fil_PH: I-enable/I-disable ang Media

en: Enable/Disable Widget
fil_PH: I-enable/I-disable ang Widget

en: Enabled
fil_PH: Pinagana

en: Enables a large black cursor to improve visibility for users with low vision.
fil_PH: Nag-e-enable ng malaking itim na cursor upang mapabuti ang visibility para sa mga user na may mahinang paningin.

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.
fil_PH: Nag-e-enable ng multilingual support batay sa language preferences o settings ng user.

en: Enhanced Usability for All Accessibility Needs
fil_PH: Pinahusay na Usability para sa Lahat ng Accessibility Needs

en: Enjoy a %1$s5-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
fil_PH: Sulitin ang %1$s5-araw na libreng trial%2$s na may access sa mga feature ng napiling plano:

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features.
fil_PH: Mag-enjoy ng %1$s7-araw na libreng trial%2$s na may access sa mga feature ng napiling plano.

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
fil_PH: Mag-enjoy ng %1$s7-araw na libreng trial%2$s na may access sa mga feature ng napiling plano.

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision.
fil_PH: Pinalalaki o pinapaliit ang content size nang hindi naaapektuhan ang layout, na tumutulong sa mga user na may mahinang paningin.

en: Enter OTP
fil_PH: Ilagay ang OTP

en: Enter the 6-digit OTP sent to your email address.
fil_PH: Ilagay ang 6-digit OTP na ipinadala sa iyong email address.

en: Enter your statement page link here...
fil_PH: Ilagay dito ang link ng iyong statement page...

en: Events Clicked
fil_PH: Events na Na-click

en: Events-Clicked Icon
fil_PH: Icon ng Events-Clicked

en: Extended widget customization options including layout and branding
fil_PH: Pinalawak na opsyon sa pag-customize ng widget kabilang ang layout at branding

en: FAQs
fil_PH: Mga FAQ

en: Fast Chat Support during business hours
fil_PH: Mabilis na Chat Support sa oras ng negosyo

en: Feature Activity Highlights
fil_PH: Tampok na Aktibidad Highlight

en: Features & Functionality
fil_PH: Mga Tampok at Pag-andar

en: Filter Content
fil_PH: I-filter ang Content

en: Filter Content should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Nilalaman ng Filter.

en: Finally, access the settings to change the background and font colors. This step lets you personalize the widget's appearance, ensuring it matches your brand's style or enhances readability for users. Select your preferred colors and apply them to make the widget visually appealing and accessible.
fil_PH: Sa huli, i-access ang settings upang baguhin ang background at font colors. Sa hakbang na ito, maaari mong i-personalize ang itsura ng widget upang tumugma sa estilo ng iyong brand o mapahusay ang readability para sa mga user. Piliin ang mga paborito mong kulay at i-apply ang mga ito upang gawing mas kaakit-akit at accessible ang widget.

en: Find your best fit with guided size recommendations.
fil_PH: Hanapin ang iyong pinakamahusay na akma sa mga rekomendasyon sa may gabay na laki.

en: Floating Widget Icon Color
fil_PH: Kulay ng Icon ng Lumulutang na Widget

en: Floating Widget Padding
fil_PH: Lumulutang na Widget Padding

en: Floating Widget Position
fil_PH: Lumulutang na Posisyon ng Widget

en: Floating Widget Size
fil_PH: Laki ng Lumulutang na Widget

en: Font Readability
fil_PH: Pagkabasa ng Font

en: Friday
fil_PH: Biyernes

en: Full access to %1$sall accessibility widgets%2$s and features
fil_PH: Buong access sa %1$slahat ng accessibility widget%2$s at mga feature

en: Fully customizable widget with advanced control options
fil_PH: Ganap na nako-customize na widget na may advanced na control options

en: GIF Hide
fil_PH: Itago ang GIF

en: GIF Hide Icon
fil_PH: Icon ng GIF Hide

en: GIF Hide should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang GIF Hide.

en: Get Expert Audit Report.
fil_PH: Kumuha ng Ulat ng Expert Audit.

en: Get Live Chat Support
fil_PH: Kumuha ng Live Chat Support

en: Get Started: Activate Widget and Add Footer Link
fil_PH: Magsimula: I-activate ang Widget at Magdagdag ng Footer Link

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
fil_PH: Makakuha ng %1$s15%% diskwento%2$s sa isang taunang subscription kapag pinili mo ang %1$s%3$s na Plano.%2$s

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sGrowth Plan.%2$s
fil_PH: Kumuha ng %1$s15%% diskwento%2$s sa taunang subscription kapag pinili mo ang %1$sGrowth Plan.%2$s

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sGrowth Plan.%2$s
fil_PH: Kumuha ng %1$s15%% diskwento%2$s sa taunang subscription kapag pinili mo ang %1$sGrowth Plan.%2$s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
fil_PH: Makakuha ng %1$s20%% diskwento%2$s sa isang taunang subscription kapag pinili mo ang %1$s%3$s na Plano.%2$s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sScale Plan.%2$s
fil_PH: Kumuha ng %1$s20%% diskwento%2$s sa taunang subscription kapag pinili mo ang %1$sScale Plan.%2$s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sScale Plan.%2$s
fil_PH: Kumuha ng %1$s20%% diskwento%2$s sa taunang subscription kapag pinili mo ang %1$sScale Plan.%2$s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
fil_PH: Makakuha ng %1$s25%% diskwento%2$s sa isang taunang subscription kapag pinili mo ang %1$s%3$s na Plano.%2$s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sEstablished Plan.%2$s
fil_PH: Kumuha ng %1$s25%% diskwento%2$s sa taunang subscription kapag pinili mo ang %1$sEstablished Plan.%2$s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sEstablished Plan.%2$s
fil_PH: Kumuha ng %1$s25%% diskwento%2$s sa taunang subscription kapag pinili mo ang %1$sEstablished Plan.%2$s

en: Get a %1$s29%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sProfessional Plan.%2$s
fil_PH: Kumuha ng %1$s29%% diskwento%2$s sa taunang subscription kapag pinili mo ang %1$sProfessional Plan.%2$s

en: Get a %1$s40%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sPremium Plan.%2$s
fil_PH: Kumuha ng %1$s40%% diskwento%2$s sa taunang subscription kapag pinili mo ang %1$sPremium Plan.%2$s

en: Get a %1$s6%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sStartup Plan.%2$s
fil_PH: Kumuha ng %1$s6%% diskwento%2$s sa taunang subscription kapag pinili mo ang %1$sStartup Plan.%2$s

en: Get started with a plan that matches your requirements:
fil_PH: Magsimula sa planong tumutugma sa iyong mga pangangailangan:

en: Get started with the Accessibility widget by enabling it in our Settings under the Widget Option section.
fil_PH: Magsimula gamit ang Accessibility widget sa pamamagitan ng pag-enable nito sa Settings sa ilalim ng seksyong Widget Option.

en: Gif Hide
fil_PH: Itago ang GIF

en: Go Beyond Automation With Expert Audits
fil_PH: Higit pa sa Automation Gamit ang Mga Ekspertong Pag-audit

en: Group Of Pages
fil_PH: Grupo ng mga Pahina

en: Have Questions Or Need Assistance? %s
fil_PH: May mga tanong o kailangan ng tulong? %s

en: Have questions or need assistance? %1$sContact us%2$s
fil_PH: May mga tanong o kailangan ng tulong? %1$sMakipag-ugnayan sa amin%2$s

en: Have questions or need assistance? %s
fil_PH: May mga tanong o kailangan ng tulong? %s

en: Have questions or need assistance? <a href="%s" target="_blank">Contact us</a>
fil_PH: May tanong o kailangan ng tulong? <a href="%s" target="_blank">Makipag-ugnayan sa amin</a>

en: Have questions or need assistance? <a href="%s" target="_blank">Contact us</a>
fil_PH: May mga tanong o kailangan ng tulong? <a href="%s" target="_blank">Makipag-ugnayan sa amin</a>

en: Have questions or need assistance? <a href="%s" target="_blank">Contact us</a>
fil_PH: May mga tanong o kailangan ng tulong? <a href="%s" target="_blank">Makipag-ugnayan sa amin</a>

en: Headless integration support for custom frontend environments
fil_PH: Suporta para sa headless integration sa mga custom na frontend environment

en: Hello %s
fil_PH: Kamusta %s

en: Hide GIFs and Animations for Reduced Distraction
fil_PH: Itago ang mga GIF at Animation para Mabawasan ang Distraction

en: Hide Interface
fil_PH: Itago ang Interface

en: Hide Interface should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Hide Interface.

en: Hide Search Bar
fil_PH: Itago ang Search Bar

en: Hide Statement
fil_PH: Itago ang Statement

en: Hides GIF animations that can distract or trigger motion sensitivity.
fil_PH: Itinatago ang mga GIF animation na maaaring maka-distract o mag-trigger ng motion sensitivity.

en: Hides the search bar from the user interface.
fil_PH: Itinatago ang search bar mula sa user interface.

en: Hides the statement section from the user interface.
fil_PH: Itinatago ang statement section mula sa user interface.

en: High Saturation
fil_PH: Mataas na Saturation

en: High Saturation Icon
fil_PH: Icon ng High Saturation

en: High saturation should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang High Saturation.

en: Highlight Focus
fil_PH: I-highlight ang Focus

en: Highlight Focus Icon
fil_PH: Icon ng Highlight Focus

en: Highlight Focus should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Highlight Focus.

en: Highlight Hover
fil_PH: I-highlight sa Hover

en: Highlight Hover Icon
fil_PH: Icon ng Highlight Hover

en: Highlight Hover should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Highlight Hover.

en: Highlight Links
fil_PH: I-highlight ang Mga Link

en: Highlight Links Icon
fil_PH: Icon ng Highlight Links

en: Highlight Links should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Highlight Links.

en: Highlight Titles
fil_PH: I-highlight ang Mga Title

en: Highlight Titles
fil_PH: I-highlight ang mga Pamagat

en: Highlight Titles Icon
fil_PH: Icon ng Highlight Titles

en: Highlight Titles should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Highlight Titles.

en: Highlight on Hover and Focus for Easier Navigation
fil_PH: Pagha-highlight sa Hover at Focus para sa Mas Madaling Navigation

en: Highlights elements when hovered, helping users follow cursor movements.
fil_PH: Ibinibigay-diin ang mga elemento kapag naka-hover, para matulungan ang mga user na sundan ang galaw ng cursor.

en: Highlights focused elements, enhancing accessibility for keyboard navigation.
fil_PH: Ibinibigay-diin ang mga elementong nasa focus, na nagpapahusay ng accessibility para sa keyboard navigation.

en: How do I get help if I face issues?
fil_PH: Paano ako makakakuha ng tulong kung nahaharap ako sa mga isyu?

en: How to Add an Accessibility Link to Your Footer
fil_PH: Paano Magdagdag ng Accessibility Link sa Iyong Footer

en: How to Enable/Disable Widget
fil_PH: Paano I-enable/I-disable ang Widget

en: How to cancel your subscription
fil_PH: Paano ikansela ang iyong subscription

en: How to contact support if you are on the Free plan
fil_PH: Paano makipag-ugnayan sa support kung ikaw ay nasa Free na plano

en: How to enable the Free plan
fil_PH: Paano i-enable ang Free plan

en: If you are on the Free plan, you can reach our support team by sending an email to
fil_PH: Kung nasa Free na plano ka, maaari mong makontak ang aming support team sa pamamagitan ng pagpapadala ng email sa

en: If you need further assistance, please contact us at
fil_PH: Kung kailangan mo pa ng karagdagang tulong, mangyaring makipag-ugnayan sa amin sa

en: If you need further assistance, please contact us at %1$s. You can also check our %2$s for more information.
fil_PH: Kung kailangan mo pa ng tulong, mangyaring makipag-ugnayan sa amin sa %1$s. Maaari mo ring tingnan ang aming %2$s para sa karagdagang impormasyon.

en: If you require any further information or assistance, please do not hesitate to contact us. Our support team is readily available to address any queries or concerns you may have regarding our subscription plans or any other aspect of our app.
fil_PH: Kung kailangan mo pa ng karagdagang impormasyon o tulong, huwag mag-atubiling makipag-ugnayan sa amin. Handa ang aming support team na sagutin ang anumang tanong o alalahanin mo tungkol sa aming mga subscription plan o anumang aspeto ng aming app.

en: Image Alt Tooltip
fil_PH: Tooltip ng Image Alt

en: Image Alt Tooltip Icon
fil_PH: Icon ng Image Alt Tooltip

en: Image Alt Tooltip should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Image Alt Tooltip.

en: Image Hide
fil_PH: Itago ang Mga Larawan

en: Image Hide Icon
fil_PH: Icon ng Image Hide

en: Image Hide should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Image Hide.

en: Image, Video & GIF Enable/Disable
fil_PH: Image, Video at GIF Enable/Disable

en: Image/Video Hide
fil_PH: Itago ang Image/Video

en: Includes all features from the %s Plan
fil_PH: Kasama ang lahat ng feature mula sa %s Plan

en: Includes all features from the Growth Plan
fil_PH: Kasama ang lahat ng feature mula sa Growth Plan

en: Includes all features from the Scale Plan
fil_PH: Kasama ang lahat ng feature mula sa Scale Plan

en: Includes all features from the Startup Plan
fil_PH: Kasama ang lahat ng feature mula sa Startup Plan

en: Invert Colors
fil_PH: Baligtarin ang Mga Kulay

en: Invert Colors should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Invert Colors.

en: It helps store owners offer a more accessible browsing experience with controls for text, contrast, navigation, media, and language support.
fil_PH: Nakakatulong ito sa mga may-ari ng tindahan na mag-alok ng mas naa-access na karanasan sa pagba-browse na may mga kontrol para sa text, contrast, navigation, media, at suporta sa wika.

en: Keyboard Nav Icon
fil_PH: Icon ng Keyboard Nav

en: Keyboard should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Keyboard.

en: Kindly note that upon opting for a subscription plan within our app, please be informed that refunds will not be applicable. This policy applies universally to all subscription plans offered, including both monthly and yearly options. We appreciate your understanding and cooperation in adhering to our policy, as we aim to ensure consistency and fairness in all aspects of our subscription services.
fil_PH: Pakitandaan na kapag pumili ka ng subscription plan sa loob ng aming app, hindi maaaring mag-refund. Ang patakarang ito ay naaangkop sa lahat ng subscription plan na inaalok, kasama na ang buwanang at taunang mga opsyon. Pinahahalagahan namin ang iyong pag-unawa at pakikipagtulungan sa pagsunod sa aming patakaran habang pinagsisikapan naming panatilihin ang konsistensi at pagiging patas sa lahat ng aspeto ng aming subscription services.

en: Language Controllers
fil_PH: Mga Controller ng Wika

en: Language Settings
fil_PH: Mga Setting ng Wika

en: Language Variable
fil_PH: Variable ng Wika

en: Language hidden
fil_PH: Nakatagong wika

en: Language visible
fil_PH: Nakikitang wika

en: Languages
fil_PH: Mga Wika

en: Last 30 Days
fil_PH: Huling 30 Araw

en: Last 7 Days
fil_PH: Huling 7 Araw

en: Last Month
fil_PH: Noong nakaraang Buwan

en: Lawful Risk
fil_PH: Batas na Panganib

en: Left Alignment
fil_PH: Pagkakaayos sa Kaliwa

en: Left Alignment should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Left Alignment.

en: Let's Go
fil_PH: Tara na

en: Let's Go
fil_PH: Tara na

en: Let's start by choosing a plan that fits your needs.
fil_PH: Magsimula tayo sa pagpili ng planong babagay sa iyong pangangailangan.

en: Lets users control the site using voice commands for hands-free accessibility.
fil_PH: Nagpapahintulot sa mga user na kontrolin ang site gamit ang voice commands para sa hands-free na accessibility.

en: Letter Spacing
fil_PH: Espasyo sa Titik

en: Letter Spacing Icon
fil_PH: Icon ng Letter Spacing

en: Letter Spacing should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Letter Spacing.

en: Light Contrast
fil_PH: Maliwanag na Contrast

en: Light Contrast should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Light Contrast.

en: Limited Scan Notice
fil_PH: Limitadong Paunawa sa Pag-scan

en: Line Height
fil_PH: Taas ng Linya

en: Line Height & Alignments
fil_PH: Line Height at Mga Alignment

en: Line Height Icon
fil_PH: Icon ng Line Height

en: Line Height should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Line Height.

en: Locate the place where you want to add the link (typically just before the closing <code>&lt;/footer&gt;</code> or <code>&lt;/body&gt;</code> tag).
fil_PH: Hanapin ang lugar kung saan mo gustong idagdag ang link (karaniwan bago ang closing <code>&lt;/footer&gt;</code> o <code>&lt;/body&gt;</code> tag).

en: Low Saturation
fil_PH: Mababang Saturation

en: Low Saturation Icon
fil_PH: Icon ng Low Saturation

en: Low saturation should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Low Saturation.

en: Manage Features
fil_PH: Pamahalaan ang Mga Tampok

en: Manage Languages
fil_PH: Pamahalaan ang Mga Wika

en: Media Control
fil_PH: Kontrol sa Media

en: Menu Settings
fil_PH: Mga Setting ng Menu

en: Middle Left
fil_PH: Gitnang Kaliwa

en: Middle Right
fil_PH: Gitnang Kanan

en: Mobile Position
fil_PH: Posisyon sa Mobile

en: Mobile View Design
fil_PH: Disenyo para sa Mobile View

en: Mobile view Design
fil_PH: Disenyo ng Mobile View

en: Modifies background colors to reduce eye strain and improve content legibility.
fil_PH: Binabago ang mga kulay ng background upang mabawasan ang pagkapagod ng mata at mapahusay ang kababasahan ng content.

en: Monday
fil_PH: Lunes

en: Monthly
fil_PH: Buwan-buwan

en: Most 5 Used Feature Analytics
fil_PH: Top 5 na Pinakamadalas Gamitin na Feature Analytics

en: Motor Impaired
fil_PH: May Motor Impairment

en: Motor Impaired should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Motor Impaired.

en: Multiple Languages Support
fil_PH: Suporta sa Maramihang Wika

en: Mute Sounds
fil_PH: I-mute ang Mga Tunog

en: Mute Sounds Icon
fil_PH: Icon ng Mute Sounds

en: Mute Sounds should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Mute Sounds.

en: Name
fil_PH: Pangalan

en: Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget.
fil_PH: Pumunta sa Settings at i-on ang Accessibility widget.

en: Navigate to the Plan page and click on the Cancel Subscription button
fil_PH: Pumunta sa pahina ng Plan at i-click ang Cancel Subscription button

en: Navigation & Input
fil_PH: Navigation at Input

en: Navigation and Interaction Controllers
fil_PH: Mga Controller para sa Navigation at Interaction

en: Need Any Help?
fil_PH: Kailangan ng Anumang Tulong?

en: Need help deciding? Contact us at %1$s or check our %2$s for detailed feature comparisons.
fil_PH: Kailangan ng tulong sa pagpili? Makipag-ugnayan sa amin sa %1$s o tingnan ang aming %2$s para sa detalyadong paghahambing ng mga feature.

en: Need help or want to remove branding?
fil_PH: Kailangan ng tulong o gusto mong alisin ang branding?

en: Next
fil_PH: Susunod

en: No Significant Most Features Usage Found
fil_PH: Walang Makabuluhang Paggamit ng Mga Feature na Natagpuan

en: No relevant data is available for the specified range
fil_PH: Walang makabuluhang data na available para sa tinukoy na range

en: No scan history found (or API response is empty).
fil_PH: Walang nakitang history ng pag-scan (o walang laman ang tugon ng API).

en: Not Sure Which Plan Fits Best?
fil_PH: Hindi Sigurado Aling Plano ang Pinakamahusay?

en: Not default language
fil_PH: Hindi default na wika

en: Note:
fil_PH: Tandaan:

en: Note: It is recommended to use a child theme to prevent your changes from being lost during theme updates.
fil_PH: Tandaan: Inirerekomenda na gumamit ng child theme upang hindi mawala ang iyong mga pagbabago kapag may theme updates.

en: Once the accessibility widget’s functionality is verified, we’ll proceed to remove all branding for your white-label configuration.
fil_PH: Kapag na-verify na ang functionality ng accessibility widget, magpapatuloy kami sa pag-alis ng lahat ng branding para sa iyong white-label configuration.

en: One Click To Make Your Website Accessible Today
fil_PH: Isang Click Upang Gawing Naa-access Ngayon ang Iyong Website

en: Only The First Page Of Your Website Will Be Scanned. To Request A Full-Site Accessibility Scan, Please Reach Out To Our Team.
fil_PH: Ang Unang Pahina Lang ng Iyong Website ang Ma-scan. Para Humiling ng Full-Site Accessibility Scan, Mangyaring Makipag-ugnayan sa Aming Koponan.

en: Only the first page of your website will be scanned. To request a full-site accessibility scan, please reach out to our team.
fil_PH: Ang unang pahina lamang ng iyong website ang ma-scan. Upang humiling ng full-site accessibility scan, mangyaring makipag-ugnayan sa aming team.

en: Open
fil_PH: Bukas

en: Open your active themeâs <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
fil_PH: Buksan ang <code>footer.php</code> o <code>functions.php</code> file ng aktibong theme mo (karaniwang makikita sa <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).

en: Open your active theme’s <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
fil_PH: Buksan ang <code>footer.php</code> o <code>functions.php</code> file ng aktibong theme mo (karaniwang makikita sa <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).

en: Option to display accessibility widget link in website footer
fil_PH: Opsyon na ipakita ang accessibility widget link sa footer ng website

en: Our team can help you choose the right plan based on your store size, accessibility goals, and support needs.
fil_PH: Matutulungan ka ng aming team na pumili ng tamang plano batay sa laki ng iyong tindahan, mga layunin sa pagiging naa-access, at mga pangangailangan sa suporta.

en: Overview
fil_PH: Pangkalahatang-ideya

en: Page URL
fil_PH: URL ng pahina

en: Pages
fil_PH: Mga Pahina

en: Personalized User Accessibility Profile Settings
fil_PH: Personalized na Accessibility Profile Settings ng User

en: Personalized accessibility profiles for user-specific needs
fil_PH: Personalized na accessibility profiles para sa mga partikular na pangangailangan ng user

en: Plan
fil_PH: Plano

en: Plan Specific Features
fil_PH: Mga Feature na Naka-depende sa Plano

en: Plans
fil_PH: Mga Plano

en: Platform & Integration
fil_PH: Platform at Pagsasama

en: Please enter a valid URL to scan.
fil_PH: Mangyaring magpasok ng wastong URL upang i-scan.

en: Please uninstall this plugin and reinstall it.
fil_PH: Pakialis at muling i-install ang plugin na ito.

en: Please upgrade your plan to continue accessing premium accessibility features.
fil_PH: Mangyaring mag-upgrade ng iyong plano upang magpatuloy sa pag-access ng mga premium na feature ng accessibility.

en: Position
fil_PH: Posisyon

en: Premium Plan
fil_PH: Premium na Plano

en: Prev
fil_PH: Nakaraan

en: Prioritize and sort languages based on your customer base
fil_PH: I-prioritize at ayusin ang mga wika batay sa iyong customer base

en: Priority chat support during business hours
fil_PH: Priority chat support sa oras ng negosyo

en: Priority support and regular updates
fil_PH: Priority support at regular na updates

en: Profile Options
fil_PH: Mga Opsyon sa Profile

en: Profile Options Icon
fil_PH: Icon ng Profile Options

en: Profile Settings
fil_PH: Mga Setting ng Profile

en: Profile Settings should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Profile Settings.

en: Quick Access Panel for Useful Accessibility Tools
fil_PH: Quick Access Panel para sa Mga Kapaki-pakinabang na Accessibility Tool

en: Quick navigation tool showing all Headings, Landmarks, and Links in one place.
fil_PH: Mabilis na navigation tool na nagpapakita ng lahat ng Headings, Landmarks, at Links sa iisang lugar.

en: Rank
fil_PH: Ranggo

en: Read Mode Icon
fil_PH: Icon ng Read Mode

en: Read Mode should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Read Mode.

en: Readable Fonts
fil_PH: Mga Readable na Font

en: Readable Fonts
fil_PH: Readable na Mga Font

en: Readable Fonts Icon
fil_PH: Icon ng Readable Fonts

en: Readable Fonts should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Readable Fonts.

en: Readable Fonts, Reading Mask, and Highlight Titles
fil_PH: Readable na mga Font, Reading Mask, at Pag-highlight ng Mga Title

en: Reading Guide
fil_PH: Gabay sa Pagbasa

en: Reading Guide Color should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Reading Guide Color.

en: Reading Mask Icon
fil_PH: Icon ng Reading Mask

en: Reading Mask should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Reading Mask.

en: Reads selected text aloud for users with visual impairments or reading difficulties.
fil_PH: Binabasa nang malakas ang napiling text para sa mga user na may problema sa paningin o pagbabasa.

en: Real Customer Questions
fil_PH: Mga Tunay na Tanong ng Customer

en: Recommended Apps
fil_PH: Inirerekomendang Apps

en: Refresh
fil_PH: I-refresh

en: Refresh your website to see the link appear in the footer.
fil_PH: I-refresh ang iyong website upang makita ang link na lumitaw sa footer.

en: Remove default widget branding for a fully white-labeled experience
fil_PH: Alisin ang default widget branding para sa isang ganap na white-labeled na karanasan

en: Removes accessibility tool branding for a cleaner, white-labeled appearance.
fil_PH: Inaalis ang branding ng accessibility tool para sa mas malinis at white-labeled na itsura.

en: Report Date
fil_PH: Petsa ng Ulat

en: Resend OTP
fil_PH: Ipadala muli ang OTP

en: Reset All should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Reset All.

en: Reset To Default
fil_PH: I-reset sa Default

en: Reset all
fil_PH: I-reset lahat

en: Restricted Brand Customization
fil_PH: Limitadong Brand Customization

en: Right Alignment
fil_PH: Pagkakaayos sa Kanan

en: Run scans and review accessibility findings.
fil_PH: Magpatakbo ng mga pag-scan at suriin ang mga natuklasan sa pagiging naa-access.

en: Saturation Modes
fil_PH: Mga Mode ng Saturation

en: Saturday
fil_PH: Sabado

en: Save
fil_PH: I-save

en: Save <b>%s</b> vs Monthly!
fil_PH: Makatipid ng <b>%s</b> kumpara sa buwanang bayad!

en: Save Rankings
fil_PH: I-save ang Rankings

en: Save the changes to the <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file.
fil_PH: I-save ang mga pagbabago sa <code>footer.php</code> o <code>functions.php</code> file.

en: Scan
fil_PH: I-scan

en: Scan Queued
fil_PH: Nakapila ang Scan

en: Scan Queued â Waiting To Startâ¦
fil_PH: Nakapila sa Pag-scan â Naghihintay Upang Magsimulaâ¦

en: Scan Scope
fil_PH: Saklaw ng Pag-scan

en: Scan To Check Compliance Of Accessibility
fil_PH: I-scan Upang Suriin ang Pagsunod ng Accessibility

en: Scan Your site
fil_PH: I-scan ang Iyong site

en: Scanner Result
fil_PH: Resulta ng Scanner

en: Schedule a Call
fil_PH: Mag-iskedyul ng Tawag

en: Scheduled Scan
fil_PH: Naka-iskedyul na Pag-scan

en: Search
fil_PH: paghahanap

en: Search should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang paghahanap.

en: Seizure Safe
fil_PH: Ligtas sa Pag-agaw

en: Seizure Safe should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Seizure Safe.

en: Select Language
fil_PH: Pumili ng Wika:

en: Select Language:
fil_PH: Pumili ng Wika:

en: Select Monthly Plan:
fil_PH: Pumili ng Buwanang Plano:

en: Select Plan and Offers
fil_PH: Pumili ng Plano at mga Alok

en: Select Yearly Plan:
fil_PH: Pumili ng Taunang Plano:

en: Selected
fil_PH: Napili

en: Sepcific Page
fil_PH: Secific na Pahina

en: Set %s Default Language
fil_PH: Itakda ang %s bilang Default na Wika

en: Set Up Translation Visibility And Language Priorities.
fil_PH: I-set Up ang Pagpapakita ng Pagsasalin At Mga Priyoridad sa Wika.

en: Set up translation visibility and language priorities.
fil_PH: I-set up ang visibility ng pagsasalin at mga priyoridad sa wika.

en: Set wholesale rules and simplify B2B pricing.
fil_PH: Magtakda ng mga patakaran sa pakyawan at pasimplehin ang pagpepresyo ng B2B.

en: Settings
fil_PH: Mga Setting

en: Show Language
fil_PH: Ipakita ang Wika

en: Showing
fil_PH: Nagpapakita

en: Simplifies the layout and focuses on text for easier reading, removing distractions like sidebars and ads.
fil_PH: Pinapasimple ang layout at inuuna ang text para mas madaling basahin, inaalis ang mga distraction tulad ng sidebars at ads.

en: Smart Contrast for Better Readability
fil_PH: Smart Contrast para sa Mas Madaling Mabasa

en: Smart Contrast should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Smart Contrast.

en: Sorry, You can not update....
fil_PH: Paumanhin, hindi mo ito ma-a-update....

en: Sound Muting for Distraction-Free Browsing
fil_PH: Sound Muting para sa Browsing na Walang Istorbo

en: Specific Page
fil_PH: Partikular na Pahina

en: Speech Support
fil_PH: Suporta sa Pagsasalita

en: Standard support via email and live chat during business hours
fil_PH: Standard na suporta sa pamamagitan ng email at live chat sa oras ng negosyo

en: Standard support via email.
fil_PH: Karaniwang suporta sa pamamagitan ng email.

en: Start Free Trial
fil_PH: Magsimula ng Libreng Trial

en: Start Live Chat
fil_PH: Simulan ang Live Chat

en: Start My Compliance Plan
fil_PH: Simulan ang Aking Plano sa Pagsunod

en: Start Your Accessibility Journey:
fil_PH: Simulan ang Iyong Accessibility Journey:

en: Start a 5-Day Free Trial for
fil_PH: Magsimula ng 5-Day Free Trial para sa

en: Start a 7-Day Free Trial
fil_PH: Magsimula ng 7-Day Free Trial

en: Start a 7-Day Free Trial for
fil_PH: Magsimula ng 7-Day Free Trial para sa

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 5-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
fil_PH: Magsimula sa pagpili ng buwanang planong babagay sa iyong pangangailangan. Bawat plano ay may iba’t ibang feature at opsyon sa pag-customize. Ang planong pipiliin mo ang magtatakda kung aling mga feature ang maa-access mo sa widget. Bukod pa rito, mag-enjoy sa 5-araw na libreng trial para ma-explore ang lahat ng feature at mapahusay ang accessibility ng iyong store.

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 7-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
fil_PH: Magsimula sa pagpili ng buwanang plano na akma sa iyong pangangailangan. Bawat plano ay may iba’t ibang feature at customization options. Ang planong pipiliin mo ang magtatakda kung aling mga feature ang maa-access mo sa widget. Bukod pa rito, mag-enjoy ng 7-araw na libreng trial upang ma-explore ang lahat ng feature at mapahusay ang accessibility ng iyong store.

en: Start with a %1$s5-day free trial%2$s to experience all features:
fil_PH: Magsimula sa %1$s5-araw na libreng trial%2$s upang maranasan ang lahat ng feature:

en: Start with a %1$s7-day free trial%2$s to experience all features:
fil_PH: Magsimula sa isang %1$s7 araw na libreng pagsubok%2$s upang maranasan ang lahat ng mga tampok:

en: Statement
fil_PH: Pahayag

en: Statement Link?
fil_PH: Link ng Pahayag?

en: Statement should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Statement.

en: Status
fil_PH: Katayuan

en: Stop Animation
fil_PH: Itigil ang Animation

en: Stop Animation
fil_PH: Itigil ang Animation

en: Stop Animation should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Stop Animation.

en: Submit
fil_PH: Isumite

en: Success!
fil_PH: Tagumpay!

en: Sunday
fil_PH: Linggo

en: Support & Partnership
fil_PH: Suporta at Pakikipagsosyo

en: Support for 100+ Languages
fil_PH: Suporta para sa 100+ Wika

en: Support on Email
fil_PH: Suporta sa Pamamagitan ng Email

en: Supports 100+ languages with automatic translation
fil_PH: Sumusuporta sa 100+ wika na may automatic translation

en: Talk & Type
fil_PH: Talk at Type

en: Talk & Type Icon
fil_PH: Icon ng Talk & Type

en: Talk And Type
fil_PH: Talk and Type

en: Talk and Type should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Talk and Type.

en: Text Colors
fil_PH: Mga Kulay ng Teksto

en: Text Colors should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Text Colors.

en: Text Customization Controllers
fil_PH: Mga Controller para sa Pag-customize ng Teksto

en: Text Enhancer Icon
fil_PH: Icon ng Text Enhancer

en: Text Enhancer should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Text Enhancer.

en: Text Enhancer, Image Alt Tooltip, and Stop Animation
fil_PH: Text Enhancer, Image Alt Tooltip, at Stop Animation

en: Text Speech
fil_PH: Text-to-Speech

en: Text Speech Icon
fil_PH: Icon ng Text Speech

en: Text Speech should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Text Speech.

en: Text and Layout Font
fil_PH: Font ng Teksto at Layout

en: Text enhancer for clarity, image alt tooltips, and option to stop animations
fil_PH: Text enhancer para sa kalinawan, image alt tooltips, at opsyon na ihinto ang mga animation

en: Text to Speech & Sounds Enable/Disable
fil_PH: Text to Speech at Sounds Enable/Disable

en: Text-to-speech, voice navigation, and talk & type input
fil_PH: Text-to-speech, voice navigation, at talk & type input

en: Thank You Banner Image
fil_PH: Salamat Banner Image

en: Thank You for Choosing a Plan!
fil_PH: Salamat sa Pagpili ng Isang Plano!

en: Thanks for choosing our app! We're here to help make your website accessible to everyone.
fil_PH: Salamat sa pagpili sa aming app! Narito kami upang tulungan kang gawing accessible sa lahat ang iyong website.

en: The %1$s "Choose Design" %2$s option empowers merchants to select from a variety of design styles for our widget, tailoring it to their unique preferences and needs.
fil_PH: Ang opsyong %1$s "Choose Design" %2$s ay nagbibigay-kapangyarihan sa mga merchant na pumili mula sa iba’t ibang design style para sa aming widget, ayon sa kanilang natatanging gusto at pangangailangan.

en: The %1$s "Choose Design" %2$s option empowers merchants to select from a variety of design styles for our widget, tailoring it to their unique preferences and needs.
fil_PH: Ang opsyon na %1$s "Choose Design" %2$s ay nagbibigay-kapangyarihan sa mga merchant na pumili mula sa iba’t ibang design style para sa aming widget, na naka-angkop sa kanilang natatanging kagustuhan at pangangailangan.

en: The %1$s "Choose Design" %2$s option empowers merchants to select from a variety of design styles for our widget, tailoring it to their unique preferences and needs.
fil_PH: Ang opsyon na %1$s "Choose Design" %2$s ay nagbibigay-kapangyarihan sa mga merchant na pumili mula sa iba’t ibang design style para sa aming widget, na naka-angkop sa kanilang natatanging kagustuhan at pangangailangan.

en: The %1$s "Customize Position" %2$s feature enables merchants to tailor the exact placement of our widget, ensuring it perfectly fits their site layout and design vision.
fil_PH: Ang feature na %1$s "Customize Position" %2$s ay nagbibigay-daan sa mga merchant na iakma nang eksakto ang lokasyon ng aming widget, upang ito ay perpektong bumagay sa layout at design vision ng kanilang site.

en: The %1$s "Customize Position" %2$s feature enables merchants to tailor the exact placement of our widget, ensuring it perfectly fits their site layout and design vision.
fil_PH: Ang feature na %1$s "Customize Position" %2$s ay nagbibigay-daan sa mga merchant na iakma ang eksaktong posisyon ng aming widget, upang ito ay perpektong umayon sa layout at disenyo ng kanilang site.

en: The %1$s "Customize Position" %2$s feature enables merchants to tailor the exact placement of our widget, ensuring it perfectly fits their site layout and design vision.
fil_PH: Ang feature na %1$s "Customize Position" %2$s ay nagbibigay-daan sa mga merchant na iakma ang eksaktong posisyon ng aming widget, upang ito ay perpektong umayon sa layout at disenyo ng kanilang site.

en: The <strong>Language Sorting</strong> feature allows you to customize the order in which languages appear on your Language page and in the Widget. Simply use the up and down arrows beside each language to rearrange them according to your preference. Once you're happy with the order, click Save Ranking to apply the changes. The languages will then appear in the same order across your storefront and Widget, providing a consistent experience for your users.
fil_PH: Ang feature na <strong>Language Sorting</strong> ay nagbibigay-daan sa iyo na i-customize ang pagkakasunod-sunod ng mga wika na lumalabas sa iyong Language page at sa Widget. Gamitin lamang ang up at down arrows sa tabi ng bawat wika upang ayusin ang mga ito ayon sa gusto mo. Kapag kontento ka na sa ayos, i-click ang Save Ranking para ma-apply ang mga pagbabago. Lalabas na ang mga wika sa parehong pagkakasunod-sunod sa iyong storefront at Widget, na nagbibigay ng pare-parehong karanasan sa iyong mga user.

en: The <strong>Language Variable</strong> feature allows your widget to automatically adapt to the language selected on your website. When enabled, the widget will detect and match the site's active language - ensuring a seamless and consistent experience for users navigating your site in different languages. This is especially helpful if your store already includes a language selector, as it improves accessibility and ensures that the widget content is always shown in the userâs preferred language without any extra configuration.
fil_PH: Ang feature na <strong>Language Variable</strong> ay nagpapahintulot sa iyong widget na awtomatikong umangkop sa wikang napili sa iyong website. Kapag naka-enable, ide-detect at itutugma ng widget ang aktibong wika ng site — tinitiyak ang tuluy-tuloy at pare-parehong karanasan para sa mga user na nagna-navigate sa site sa iba’t ibang wika. Lalo itong kapaki-pakinabang kung may language selector na ang iyong store, dahil pinapahusay nito ang accessibility at tinitiyak na ang widget content ay laging nasa paboritong wika ng user nang walang karagdagang configuration.

en: The email or phone number you entered is already in use.
fil_PH: Ang email o phone number na inilagay mo ay ginagamit na.

en: The free widget is only available for use on the specific website URL you provided.
fil_PH: Ang libreng widget ay magagamit lamang sa partikular na website URL na ibinigay mo.

en: The site url you entered is already registered.
fil_PH: Ang url ng site na iyong inilagay ay nakarehistro na.

en: This Month
fil_PH: Ngayong Buwan

en: This feature aligns all text to the left, avoiding center or justified text which can be harder to read for people with dyslexia or cognitive challenges.
fil_PH: Ina-align ng feature na ito ang lahat ng text sa kaliwa, iniiwasan ang centered o justified na text na maaaring mas mahirap basahin para sa mga taong may dyslexia o cognitive challenges.

en: This feature creates a horizontal reading mask that follows the cursor to help users focus on one line of text at a time.
fil_PH: Gumagawa ang feature na ito ng horizontal reading mask na sumusunod sa cursor upang matulungan ang mga user na mag-focus sa isang linya ng text sa bawat pagkakataon.

en: This feature disables the sound that plays when the accessibility widget is opened or closed.
fil_PH: Di-nina-enable ng feature na ito ang tunog na tumutugtog kapag binubuksan o isinasara ang accessibility widget.

en: This feature enables keyboard navigation using Tab, Shift+Tab, and Enter, along with shortcuts like M for menus, H for headings, F for forms, B for buttons, P for paragraphs, and G for graphics.
fil_PH: Ina-enable ng feature na ito ang keyboard navigation gamit ang Tab, Shift+Tab, at Enter, kasama ang mga shortcut tulad ng M para sa menus, H para sa headings, F para sa forms, B para sa buttons, P para sa paragraphs, at G para sa graphics.

en: This feature hides images and videos to help users who are easily distracted or sensitive to visual media focus better on the text.
fil_PH: Itinatago ng feature na ito ang mga imahe at video upang matulungan ang mga user na madaling ma-distract o sensitibo sa visual media na mas makapag-focus sa text.

en: This feature highlights all links on the page with a border or background, making them easier to identify and click.
fil_PH: Ibinibigay-diin ng feature na ito ang lahat ng link sa pahina gamit ang border o background, kaya mas madali silang makita at i-click.

en: This feature highlights headings and titles across the page, helping users quickly locate and navigate key content areas.
fil_PH: Ibinibigay-diin ng feature na ito ang mga heading at pamagat sa buong pahina, na tumutulong sa mga user na mabilis mahanap at ma-navigate ang mahahalagang bahagi ng content.

en: This feature increases space between letters, making text easier to distinguish and reducing visual crowding.
fil_PH: Pinapataas ng feature na ito ang pagitan sa pagitan ng mga letra, kaya mas madaling ma-distinguish ang text at nababawasan ang visual crowding.

en: This feature increases spacing between words to improve readability for users with dyslexia or cognitive impairments.
fil_PH: Pinapataas ng feature na ito ang pagitan ng mga salita upang mapahusay ang readability para sa mga user na may dyslexia o cognitive impairments.

en: This feature increases the contrast between text and background, making content easier to read for users with low vision.
fil_PH: Pinapataas ng feature na ito ang contrast sa pagitan ng text at background, na nagpapadali sa pagbabasa ng content para sa mga user na may mahinang paningin.

en: This feature increases the size of the text throughout the website to help users with vision difficulties read content more comfortably.
fil_PH: Ang feature na ito ay nagpapalaki ng sukat ng text sa buong website upang matulungan ang mga user na may problema sa paningin na makabasa ng content nang mas kumportable.

en: This feature increases the vertical spacing between lines of text, making content more readable and less dense.
fil_PH: Pinapataas ng feature na ito ang vertical spacing sa pagitan ng mga linya ng text, na ginagawang mas mabasa at hindi masyadong siksik ang content.

en: This feature is available in:
fil_PH: Available ang feature na ito sa:

en: This feature offers users multiple predefined accessibility profiles. Each profile includes a set of accessibility features tailored to specific needs. When a user selects a profile, all the associated features are automatically enabled.
fil_PH: Nag-aalok ang feature na ito sa mga user ng maraming predefined accessibility profile. Bawat profile ay may kasamang set ng accessibility features na naka-angkop sa mga partikular na pangangailangan. Kapag pumili ang user ng profile, awtomatikong naa-activate ang lahat ng kaugnay na feature.

en: This feature pauses animations, blinking, and flashing content to reduce motion sensitivity and distractions for users with vestibular disorders or ADHD.
fil_PH: Pinapa-pause ng feature na ito ang mga animation, kumikislap, at kumukutitap na content upang mabawasan ang motion sensitivity at distractions para sa mga user na may vestibular disorders o ADHD.

en: This feature provides a text magnifier that enlarges text under the cursor, helping users read small or dense text with ease.
fil_PH: Nagbibigay ang feature na ito ng text magnifier na nagpapalaki ng text sa ilalim ng cursor, na tumutulong sa mga user na magbasa ng maliliit o siksik na text nang mas madali.

en: This feature removes color saturation from the site, creating a grayscale experience that can reduce distractions and assist users with color sensitivity or color blindness.
fil_PH: Inaalis ng feature na ito ang color saturation mula sa site, na lumilikha ng grayscale na karanasan na makababawas sa distractions at makatutulong sa mga user na may color sensitivity o color blindness.

en: This feature replaces decorative or complex fonts with simpler, more readable ones to improve legibility.
fil_PH: Pinapalitan ng feature na ito ang mga decorative o komplikadong font ng mas simple at mas madaling mabasang font upang mapahusay ang legibility.

en: This feature shows image alt text as a tooltip, helping screen reader users and others understand the content of visual elements.
fil_PH: Ipinapakita ng feature na ito ang image alt text bilang tooltip, na tumutulong sa mga gumagamit ng screen reader at iba pa na maunawaan ang nilalaman ng mga visual element.

en: This will be only Works on Position for "Bottom Left" and "Bottom Right"
fil_PH: Gagana lamang ito kapag ang posisyon ay "Bottom Left" o "Bottom Right"

en: This will be only Works on Position for "Bottom Left" and "Bottom Right"
fil_PH: Gagana lamang ito kapag ang posisyon ay "Bottom Left" at "Bottom Right"

en: This will be only Works on Position for "Bottom Left" and "Bottom Right"
fil_PH: Gagana lamang ito kapag ang posisyon ay "Bottom Left" at "Bottom Right"

en: This will only work on position for %1$s and %2$s
fil_PH: Gagana lamang ito sa posisyon para sa %1$s at %2$s

en: Thursday
fil_PH: Huwebes

en: Time Of Day
fil_PH: Oras ng Araw

en: Title Colors
fil_PH: Mga Kulay ng Title

en: Title Colors should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Title Colors.

en: Title Highlighting
fil_PH: Pag-highlight ng Title

en: To Scan All Page Or Group Of Pages, Please
fil_PH: Upang I-scan ang Lahat ng Pahina O Grupo Ng Mga Pahina, Mangyaring

en: To discontinue using this plugin, please cancel your active subscription by clicking the button below.
fil_PH: Upang ihinto ang paggamit ng plugin na ito, pakikansela ang iyong aktibong subscription sa pamamagitan ng pag-click sa button sa ibaba.

en: To enable all accessibility widgets and features, you need to purchase a plan. Choose the perfect plan for your website needs.
fil_PH: Upang ma-enable ang lahat ng accessibility widget at feature, kailangan mong bumili ng plano. Pumili ng perpektong plano para sa pangangailangan ng iyong website.

en: To enable the Free plan, go to the Plan page and click on the "Free" button. Once clicked, a form will appear. Fill in all the required details, and the widget will automatically be displayed on the front end.
fil_PH: Upang i-enable ang Free plan, pumunta sa Plan page at i-click ang "Free" button. Kapag na-click na, lalabas ang isang form. Punan ang lahat ng kinakailangang detalye, at ang widget ay awtomatikong ipapakita sa front end.

en: To ensure your site is accessible and user-friendly, add an Accessibility Assistance link to your footer menu:
fil_PH: Upang matiyak na accessible at user-friendly ang iyong site, magdagdag ng Accessibility Assistance link sa iyong footer menu:

en: To make the widget visible, enable and save the accessibility settings.
fil_PH: Upang makita ang widget, i-enable at i-save ang accessibility settings.

en: Top Left
fil_PH: Itaas na Kaliwa

en: Top Right
fil_PH: Itaas na Kanan

en: Total Accessibility Scans
fil_PH: Kabuuang Pag-scan ng Accessibility

en: Total Counts
fil_PH: Kabuuang Bilang

en: Total Counts Icon
fil_PH: Icon ng Kabuuang Bilang

en: Try
fil_PH: Subukan

en: Try Accessibility Assistant for free and instantly boost accessibility
fil_PH: Subukan ang Accessibility Assistant nang libre at agad na pataasin ang accessibility

en: Tuesday
fil_PH: Martes

en: Unable to render audit result.
fil_PH: Hindi mai-render ang resulta ng pag-audit.

en: Unlimited impressions and unrestricted widget visibility
fil_PH: Walang limitasyong impressions at hindi pinipigilang visibility ng widget

en: Unlimited impressions on any plans and unrestricted widget visibility
fil_PH: Walang limitasyong impressions sa anumang plano at walang limitasyong visibility ng widget

en: Unlock Full Accessibility Features
fil_PH: I-unlock ang Lahat ng Accessibility Feature

en: Unlock full functionality by upgrading to a paid plan
fil_PH: I-unlock ang buong functionality sa pamamagitan ng pag-upgrade sa isang paid plan

en: Unlock insights and free access to our accessibility plugin by submitting your details below.
fil_PH: I-unlock ang insights at libreng access sa aming accessibility plugin sa pamamagitan ng paglalagay ng iyong mga detalye sa ibaba.

en: Upgrade Plan
fil_PH: I-upgrade ang Plano

en: Upgrade your plan to enable these features.
fil_PH: I-upgrade ang iyong plano para paganahin ang mga feature na ito.

en: Upgrade your plan to enable this feature
fil_PH: I-upgrade ang iyong plano upang ma-enable ang feature na ito

en: Usage Guide
fil_PH: Gabay sa Paggamit

en: Use Default Functionalities of Widget
fil_PH: Gamitin ang Default na Mga Function ng Widget

en: Use language variables for seamless multilingual store integration
fil_PH: Gumamit ng language variables para sa tuluy-tuloy na multilingual store integration

en: Use this guide to quickly set up your Accessibility Assistant widget.
fil_PH: Gamitin ang gabay na ito para mabilis na i-set up ang iyong Accessibility Assistant widget.

en: Useful Links
fil_PH: Mga Kapaki-pakinabang na Link

en: Useful Links Icon
fil_PH: Icon ng Useful Links

en: Useful Links should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Useful Links.

en: User Guide
fil_PH: Gabay sa Gumagamit

en: User Interaction with Features
fil_PH: Pakikipag-ugnayan ng User sa Mga Feature

en: Utility Settings
fil_PH: Mga Utility Setting

en: Verify
fil_PH: I-verify

en: Verify Widget & Remove Branding
fil_PH: I-verify ang Widget at Alisin ang Branding

en: Verify your email
fil_PH: I-verify ang iyong email

en: Video Hide
fil_PH: Itago ang Mga Video

en: Video Hide Icon
fil_PH: Icon ng Video Hide

en: Video Hide should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Video Hide.

en: View Analytics
fil_PH: Tingnan ang Analytics

en: View Plans & Pricing
fil_PH: Tingnan ang Mga Plano at Presyo

en: View Result
fil_PH: Tingnan ang Resulta

en: Virtual Keyboard
fil_PH: Virtual na Keyboard

en: Virtual Keyboard should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Virtual Keyboard.

en: Visible
fil_PH: Nakikita

en: Visual Customization Controllers
fil_PH: Mga Controller para sa Visual Customization

en: Visual Enhancements
fil_PH: Mga Pagpapahusay sa Visual

en: Visually Impaired
fil_PH: May Problema sa Paningin

en: Visually Impaired should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Visually Impaired.

en: Voice Commands should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Voice Commands.

en: Voice Navigation Icon
fil_PH: Icon ng Voice Navigation

en: Voice Navigation and Talk & Type Controls
fil_PH: Voice Navigation at Talk & Type Controls

en: Want to remove branding for free?
fil_PH: Gusto mo bang alisin ang branding nang libre?

en: We have an Exciting Offer for you:
fil_PH: May nakaka-excite kaming alok para sa iyo:

en: Website screenshot
fil_PH: Screenshot ng website

en: Wednesday
fil_PH: Miyerkules

en: Weekly
fil_PH: Linggu-linggo

en: Welcome to Accessibility Assistant
fil_PH: Maligayang pagdating sa Accessibility Assistant

en: Welcome to Accessibility by CartCoders
fil_PH: Maligayang pagdating sa Accessibility ng CartCoders

en: Welcome to: Accessibility Assistant
fil_PH: Maligayang pagdating sa Accessibility Assistant

en: What does this plugin help with?
fil_PH: Ano ang tinutulungan ng plugin na ito?

en: What's included
fil_PH: Kasama sa plano

en: Wholesale App
fil_PH: Pakyawan App

en: Wholesale Price & B2B Solution
fil_PH: Pakyawan Presyo at B2B Solution

en: Widget Content / Appearance
fil_PH: Nilalaman / Hitsura ng Widget

en: Widget Engagements
fil_PH: Mga Pakikipag-ugnayan sa Widget

en: Widget Icon
fil_PH: Icon ng Widget

en: Widget Opens
fil_PH: Pagbukas ng Widget

en: Widget Opens Icon
fil_PH: Icon ng Pagbukas ng Widget

en: Widget Option
fil_PH: Opsyon ng Widget

en: Widget Option:
fil_PH: Opsyon ng Widget

en: Widget Settings
fil_PH: Mga Setting ng Widget

en: Widget Size
fil_PH: Laki ng Widget

en: Widget Size Customization & Positioning
fil_PH: Pag-customize ng Laki at Posisyon ng Widget

en: Widget Title on Hover
fil_PH: Widget Title sa Hover

en: With Accessibility Assistant, blind and visually impaired people have the ease of access to become more independent and integration with the Digital world, which replicates their daily lives
fil_PH: Sa Accessibility Assistant, nagkakaroon ng mas madaling pag-access ang mga bulag at may kapansanan sa paningin upang maging mas independyente at mas maging bahagi ng digital na mundo na sumasalamin sa kanilang pang-araw-araw na buhay.

en: Word Spacing
fil_PH: Espasyo sa Salita

en: Word Spacing Icon
fil_PH: Icon ng Word Spacing

en: Word Spacing should not be empty.
fil_PH: Hindi dapat walang laman ang Word Spacing.

en: Year
fil_PH: taon

en: Yearly
fil_PH: Taun-taon

en: Yes. Each plan unlocks additional controls and customization. Your current plan determines what appears as enabled in admin pages.
fil_PH: Oo. Ang bawat plano ay nagbubukas ng mga karagdagang kontrol at pag-customize. Tinutukoy ng iyong kasalukuyang plano kung ano ang lalabas bilang naka-enable sa mga pahina ng admin.

en: Yes. Higher plans support broad language coverage, language controls, and easier multilingual storefront accessibility.
fil_PH: Oo. Sinusuportahan ng mas matataas na plano ang malawak na saklaw ng wika, mga kontrol sa wika, at mas madaling pag-access sa storefront sa maraming wika.

en: You can place %s as a link.
fil_PH: Maaari mong ilagay ang %s bilang isang link.

en: You can place <strong>%s</strong> as link
fil_PH: Maaari mong ilagay ang <strong>%s</strong> bilang link

en: You can reach the support team through the contact link in the footer. Paid plans include stronger support options based on tier.
fil_PH: Maaabot mo ang team ng suporta sa pamamagitan ng contact link sa footer. Kasama sa mga bayad na plano ang mas malakas na opsyon sa suporta batay sa tier.

en: You have admin access
fil_PH: May admin access ka

en: You have member access
fil_PH: Mayroon kang access sa miyembro

en: You're on a Growth plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
fil_PH: Nasa Growth na plano ka! I-unlock pa ang mas marami pang feature at opsyon sa pag-customize sa pamamagitan ng pag-upgrade ngayon.

en: You're on a Scale plan! Unlock even more powerful features and tools by upgrading today.
fil_PH: Nasa Scale na plano ka! I-unlock pa ang mas makapangyarihang mga feature at tool sa pamamagitan ng pag-upgrade ngayon.

en: You're on the Established plan! You already have access to our top-tier features and tools.
fil_PH: Nasa Established na plano ka! May access ka na sa aming pinakamahuhusay na feature at tool.

en: You're on the Free plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
fil_PH: Nasa Free na plano ka! I-unlock ang makapangyarihang mga accessibility tool sa pamamagitan ng pag-upgrade ngayon.

en: You're on the Premium plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
fil_PH: Nasa Premium na plano ka! Masiyahan sa priority support at eksklusibong advanced na mga feature ng accessibility.

en: Your Current Plan
fil_PH: Iyong Kasalukuyang Plano

en: Your Email
fil_PH: Iyong Email

en: Your Mobile Number
fil_PH: Iyong Mobile Number

en: Your Name
fil_PH: Iyong Pangalan

en: Your Website URL
fil_PH: Iyong Website URL

en: Your scan is in the queue and will start soon.
fil_PH: Ang iyong pag-scan ay nasa pila at magsisimula sa lalong madaling panahon.

en: for free and instantly boost accessibility
fil_PH: nang libre at agad na pataasin ang accessibility

en: if you enable this option, your floating widget will be hidden and footer link option will be enabled though you need to add the link.
fil_PH: kung pinagana mo ang opsyong ito, itatago ang iyong lumulutang na widget at ie-enable ang opsyon sa footer na link kahit na kailangan mong idagdag ang link.

en: of
fil_PH: ng

en: pages
fil_PH: mga pahina

en: records
fil_PH: mga talaan

en: result
fil_PH: resulta

en: vs Monthly!
fil_PH: vs Buwanang!

en: warning sign
fil_PH: tanda ng babala

en: you can placed %s as link
fil_PH: maaari mong ilagay ang %s bilang link
