Accessibility Assistant 1.3.2 - en to gu translation catalogue (694 entries)

en: %1$s - Features%2$s
gu: %1$s - વિશેષતાઓ%2$s

en: %s language flag
gu: %s ભાષાનો ધ્વજ

en: / Yearly
gu: / વાર્ષિક

en: /monthly
gu: /માસિક

en: 1. Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget. %s
gu: 1. સેટિંગ્સ પર જાઓ અને એક્સેસિબિલિટી વિજેટ ચાલુ કરો. %s

en: 2. Click Save to apply the changes. %s
gu: 2. ફેરફારો લાગુ કરવા માટે સેવ કરો પર ક્લિક કરો. %s

en: 5 days Free Trial
gu: 5 દિવસની મફત ટ્રાયલ

en: 5 out of 5 stars
gu: 5 માંથી 5 તારા

en: 7 days Free Trial
gu: 7 દિવસ મફત અજમાયશ

en: A modernized version of the default design - visually polished, stylistically refined.
gu: ડિફ default લ્ટ ડિઝાઇનનું આધુનિક સંસ્કરણ - દૃષ્ટિની પોલિશ્ડ, સ્ટાઈલિસ્ટિક રીતે શુદ્ધ.

en: ADHD
gu: આદ્ય

en: ADHD should not be empty.
gu: ADHD ખાલી ન હોવો જોઈએ.

en: AI Easy LLMs.txt Generator
gu: AI સરળ LLMs.txt જનરેટર

en: AI Fit Finder
gu: AI ફિટ ફાઇન્ડર

en: AI Fit Finder Size Recommender
gu: AI Fit Finder માપ ભલામણકર્તા

en: Accent and Logo Elements
gu: ઍક્સેન્ટ અને લોગો ઘટકો

en: Access quick and detailed answers across all categories, helping you understand your accessibility tools without confusion.
gu: તમારા ઍક્સેસિબિલિટી સાધનોને મૂંઝવણ વિના સમજવામાં મદદ કરીને, તમામ શ્રેણીઓમાં ઝડપી અને વિગતવાર જવાબો ઍક્સેસ કરો.

en: Access to all core accessibility tools included in the widget
gu: વિજેટમાં સમાવિષ્ટ તમામ મુખ્ય access ક્સેસિબિલીટી ટૂલ્સની .ક્સેસ

en: Accessibility
gu: એક્સેસિબિલિટી

en: Accessibility Assistance
gu: એક્સેસિબિલિટી સહાય

en: Accessibility Assistant
gu: એક્સેસિબિલિટી એસિસ્ટન્ટ

en: Accessibility Assistant Icon
gu: એક્સેસિબિલિટી એસિસ્ટન્ટ આઇકન

en: Accessibility Assistant Logo
gu: એક્સેસિબિલિટી એસિસ્ટન્ટ લોગો

en: Accessibility Assistant should not be empty.
gu: એક્સેસિબિલિટી એસિસ્ટન્ટ ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done.
gu: એક્સેસિબિલિટી એસિસ્ટન્ટ, બજારમાં ટ્રેન્ડિંગ ઉત્પાદન જે કોઈપણ અપંગ (બહેરા, અંધ, મૂક, દૃષ્ટિહીન, ચાલવામાં અપંગ) વ્યક્તિને તેમની જરૂરિયાતો પૂરી કરવા માટે આ એપ્લિકેશનનો ઉપયોગ કરવાની સુવિધા આપે છે.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done. By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values
gu: Access ક્સેસિબિલીટી સહાયક, બજારમાં ટ્રેન્ડિંગ પ્રોડક્ટ જે કોઈપણ અક્ષમ (બહેરા, બ્લાઇન્ડ, મ્યૂટ, દૃષ્ટિહીન, ગતિશીલતા ક્ષતિગ્રસ્ત) બનાવે છે, વ્યક્તિ આ એપ્લિકેશનનો ઉપયોગ તેમની આવશ્યકતાઓ માટે કરવામાં આવે તે માટે કરી શકે છે.ધ્યાનમાં રાખીને- મુખ્ય સામાજિક લક્ષ્ય, અમારી નવીન ટીમે બજારમાં આ એપ્લિકેશનનું કામ કર્યું અને રજૂ કર્યું.મુખ્ય સિદ્ધાંત એ છે "જ્યાં નવીનતા સામાજિક મૂલ્યોને પૂર્ણ કરે છે

en: Accessibility Features Overview
gu: ઍક્સેસિબિલિટી સુવિધાઓ વિહંગાવલોકન

en: Accessibility Fixes Applied
gu: ઍક્સેસિબિલિટી ફિક્સેસ લાગુ

en: Accessibility PRO-Widget
gu: -Wક્સેસિબિલીટી તરફી

en: Accessibility Profiles
gu: ઍક્સેસિબિલિટી પ્રોફાઇલ્સ

en: Accessibility Profiles & Settings
gu: સુલભતા પ્રોફાઇલ્સ અને સેટિંગ્સ

en: Accessibility Scanner
gu: સુલભતા સ્કેનર

en: Accessibility Scanner History
gu: ઍક્સેસિબિલિટી સ્કેનર ઇતિહાસ

en: Accessibility Scanner Result
gu: ઍક્સેસિબિલિટી સ્કેનર પરિણામ

en: Accessibility Score
gu: સુલભતાનો સ્કોર

en: Accessibility Statement
gu: સુલભતાનું નિવેદન

en: Accessibility Usage Insights
gu: ઍક્સેસિબિલિટી વપરાશ આંતરદૃષ્ટિ

en: Accessibility Widget Color Schema
gu: સુલભતા વિજેટ રંગ સ્કીમા

en: Accessibility by CartCoders
gu: કાર્ટકોડર્સ દ્વારા એક્સેસિબિલિટી

en: Action
gu: ક્રિયા

en: Activate App
gu: એપ્લિકેશન સક્રિય કરો

en: Add a custom accessibility statement or external statement link
gu: કસ્ટમ access ક્સેસિબિલીટી સ્ટેટમેન્ટ અથવા બાહ્ય નિવેદનની લિંક ઉમેરો

en: Add the following HTML code to insert the link:
gu: લિંક દાખલ કરવા માટે નીચેનો HTML કોડ ઉમેરો:

en: Adjust Background Colors
gu: પૃષ્ઠભૂમિના રંગો સમાયોજિત કરો

en: Adjust Text Colors
gu: લખાણના રંગો સમાયોજિત કરો

en: Adjust Title Colors
gu: શીર્ષકના રંગો સમાયોજિત કરો

en: Adjust Word & Letter Space
gu: શબ્દ અને અક્ષર અંતર સમાયોજિત કરો

en: Admin
gu: એડમિન

en: Advanced Color Adjustments (Text, Titles, Backgrounds)
gu: ઉન્નત રંગ સમાયોજન (લખાણ, શીર્ષકો, પૃષ્ઠભૂમિ)

en: Alignment
gu: ગોઠવણી

en: Alignment should not be empty.
gu: ગોઠવણી ખાલી હોવી જોઈએ નહીં.

en: All Basic Features
gu: બધી મૂળભૂત વિશેષતાઓ

en: All Features of Growth Plan
gu: વૃદ્ધિ યોજનાની બધી સુવિધાઓ

en: All Features of Startup Plan
gu: સ્ટાર્ટઅપ પ્લાનની બધી સુવિધાઓ

en: All Page
gu: બધા પૃષ્ઠ

en: All Professional Features
gu: બધી પ્રોફેશનલ વિશેષતાઓ

en: All widgets and advanced features require an active plan. %1$sCompare plans%2$s to find your perfect fit.
gu: બધા વિજેટો અને અદ્યતન સુવિધાઓને સક્રિય યોજનાની જરૂર હોય છે.%1 $ તમારા સંપૂર્ણ ફીટ શોધવા માટે%2 $ scompare યોજનાઓ.

en: Allows customization of heading/title colors to increase focus or contrast.
gu: ધ્યાન અથવા વિરોધાભાસ વધારવા માટે મથાળા/શીર્ષક રંગોના કસ્ટમાઇઝેશનને મંજૂરી આપે છે.

en: Allows speech-to-text typing to help users who have difficulty using keyboards.
gu: કીબોર્ડનો ઉપયોગ કરવામાં મુશ્કેલી હોય તેવા વપરાશકર્તાઓને મદદ કરવા માટે ભાષણ-થી-ટેક્સ્ટ ટાઇપ કરવાની મંજૂરી આપે છે.

en: Already Registered
gu: પહેલેથી જ નોંધાયેલું છે

en: Also Available On Other Platforms
gu: અન્ય પ્લેટફોર્મ પર પણ ઉપલબ્ધ છે

en: Analysis Overview
gu: વિશ્લેષણ વિહંગાવલોકન

en: Analytics Overview
gu: ઍનલિટિક્સ વિહંગાવલોકન

en: Analytics overview
gu: ઍનલિટિક્સ વિહંગાવલોકન

en: App Status
gu: એપ્લિકેશન સ્થિતિ

en: Applies color filters to assist users with different types of color blindness.
gu: વિવિધ પ્રકારના રંગ અંધત્વ સાથે વપરાશકર્તાઓને સહાય કરવા માટે રંગ ફિલ્ટર્સ લાગુ કરે છે.

en: Are plans feature-gated?
gu: શું યોજનાઓ સુવિધાયુક્ત છે?

en: Automated Accessibility score has limitations
gu: સ્વચાલિત access ક્સેસિબિલીટી સ્કોરની મર્યાદાઓ છે

en: Automated scans can identify many accessibility issues, but they can’t capture every WCAG 2.1 and 2.2 requirement. Our expert manual audits close these gaps by providing in-depth reviews, actionable insights, and tailored remediation recommendations.
gu: સ્વચાલિત સ્કેન ઘણા ibility ક્સેસિબિલીટી સમસ્યાઓ ઓળખી શકે છે, પરંતુ તેઓ દરેક ડબ્લ્યુસીએજી 2.1 અને 2.2 આવશ્યકતાને પકડી શકતા નથી.અમારા નિષ્ણાત મેન્યુઅલ its ડિટ્સ depth ંડાણપૂર્વકની સમીક્ષાઓ, ક્રિયાત્મક આંતરદૃષ્ટિ અને અનુરૂપ ઉપાય ભલામણો પ્રદાન કરીને આ ગાબડાને બંધ કરે છે.

en: Automated scans can't catch everything. Get a full manual audit.
gu: સ્વયંસંચાલિત સ્કેન બધું પકડી શકતું નથી. સંપૂર્ણ મેન્યુઅલ ઓડિટ મેળવો.

en: Automated score has limitations
gu: સ્વયંસંચાલિત સ્કોરની મર્યાદાઓ છે

en: Automatic scans to ensure your store stays compliant with accessibility standards over time
gu: તમારો સ્ટોર સમય જતાં ઍક્સેસિબિલિટી ધોરણો સાથે સુસંગત રહે તેની ખાતરી કરવા માટે સ્વચાલિત સ્કેન

en: Back
gu: પાછળ

en: Background Colors
gu: પૃષ્ઠભૂમિના રંગો

en: Background Colors should not be empty.
gu: પૃષ્ઠભૂમિના રંગો ખાલી હોવા જોઈએ નહીં.

en: Bargain App
gu: સોદાબાજી એપ્લિકેશન

en: Bargain App by CartCoders
gu: CartCoders દ્વારા બાર્ગેન એપ્લિકેશન

en: Basic
gu: મૂળભૂત

en: Basic Plan
gu: મૂળભૂત પ્લાન

en: Basic customization options for layout and appearance
gu: લેઆઉટ અને દેખાવ માટે મૂળભૂત કસ્ટમાઇઝેશન વિકલ્પો

en: Big Black Cursor
gu: મોટો કાળો કર્સર

en: Big Black Cursor for Better Visibility
gu: વધુ સારી દૃશ્યતા માટે મોટો કાળો કર્સર

en: Big Black Cursor should not be empty.
gu: મોટો કાળો કર્સર ખાલી હોવો જોઈએ નહીં.

en: Big Cursor
gu: મોટો કર્સર

en: Big Cursor should not be empty.
gu: મોટો કર્સર ખાલી હોવો જોઈએ નહીં.

en: Big black Cursor
gu: મોટી કાળી કર્સર

en: Bigblack Cursor
gu: મોટો કાળો કર્સર

en: Bigger Text
gu: મોટો લખાણ

en: Bigger Text Icon
gu: મોટું લખાણ ચિહ્ન

en: Bigger Text should not be empty.
gu: મોટો લખાણ ખાલી હોવો જોઈએ નહીં.

en: Blind
gu: આંધળું

en: Blind should not be empty.
gu: આંધળો ખાલી ન હોવો જોઈએ.

en: Bottom Left
gu: નીચે ડાબી બાજુ

en: Bottom Right
gu: નીચે જમણી બાજુ

en: By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values"
gu: મુખ્ય સામાજિક લક્ષ્યને ધ્યાનમાં રાખીને, અમારી નવીન ટીમે કામ કર્યું અને આ એપ્લિકેશન બજારમાં રજૂ કરી. મુખ્ય સિદ્ધાંત છે "જ્યાં નવીનતા સામાજિક મૂલ્યો સાથે મળે છે"

en: Can I use this with multilingual stores?
gu: શું હું આનો ઉપયોગ બહુભાષી સ્ટોર્સ સાથે કરી શકું?

en: Cancel
gu: રદ કરવું

en: Cancel Plan
gu: રદ કરવાની યોજના

en: Cancel should not be empty.
gu: રદ કરો ખાલી ન હોવું જોઈએ.

en: Cannot Customise Widget
gu: વિજેટ કસ્ટમાઇઝ કરી શકાતો નથી

en: CartCoder
gu: કાર્ટકોડર

en: CartCoders Logo
gu: કાર્ટકોડર્સ લોગો

en: Categories detailed information
gu: શ્રેણીઓ વિગતવાર માહિતી

en: Center
gu: મધ્ય

en: Center should not be empty.
gu: મધ્ય ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Change Widget Color & Positioning
gu: વિજેટ રંગ અને સ્થિતિ બદલો

en: Change the Color Schema of Widget
gu: વિજેટની રંગ યોજના બદલો

en: Changes the color of general text for better visibility and contrast.
gu: વધુ સારી દૃશ્યતા અને વિરોધાભાસ માટે સામાન્ય ટેક્સ્ટનો રંગ બદલાય છે.

en: Chat With Our Support Team For Quick Help And Instant Guidance.
gu: ઝડપી મદદ અને ત્વરિત માર્ગદર્શન માટે અમારી સપોર્ટ ટીમ સાથે ચેટ કરો.

en: Chat With Us
gu: અમારી સાથે ચેટ કરો

en: Chat with our support team for quick help and instant guidance.
gu: ઝડપી મદદ અને ત્વરિત માર્ગદર્શન માટે અમારી સપોર્ટ ટીમ સાથે ચેટ કરો.

en: Check Accessibility Free
gu: Access ક્સેસિબિલીટી મફત તપાસો

en: Choose Design
gu: ડિઝાઇન પસંદ કરો

en: Choose Widget Icon
gu: વિજેટ ચિહ્ન પસંદ કરો

en: Choose Widget Inner Color
gu: વિજેટ આંતરિક રંગ પસંદ કરો

en: Choose Widget Outer Color
gu: વિજેટ બાહ્ય રંગ પસંદ કરો

en: Choose the annual plan that best fits your needs. Each plan provides a variety of features and customization options. Your selected plan will determine the features available in the widget. Plus, take advantage of a complimentary year to explore all the features and boost your store's accessibility.
gu: તમારી જરૂરિયાતોને શ્રેષ્ઠ રીતે અનુરૂપ વાર્ષિક પ્લાન પસંદ કરો. દરેક પ્લાન વિવિધ વિશેષતાઓ અને કસ્ટમાઇઝેશન વિકલ્પો પૂરા પાડે છે. તમારો પસંદ કરેલો પ્લાન વિજેટમાં ઉપલબ્ધ વિશેષતાઓ નક્કી કરશે. વધુમાં, બધી વિશેષતાઓ અન્વેષણ કરવા અને તમારા સ્ટોરની એક્સેસિબિલિટી વધારવા માટે મફત વર્ષનો લાભ લો.

en: Close
gu: બંધ

en: Code
gu: કોડ

en: Cognitive and Learning
gu: જ્ ogn ાનાત્મક અને શિક્ષણ

en: Cognitive and Learning should not be empty.
gu: જ્ઞાનાત્મક અને શિક્ષણ ખાલી ન હોવું જોઈએ.

en: Collect offers and increase conversions on product pages.
gu: ઑફર્સ એકત્રિત કરો અને ઉત્પાદન પૃષ્ઠો પર રૂપાંતરણો વધારો.

en: Color Adjustments
gu: રંગસંધ

en: Color Blind
gu: કલર બ્લાઈન્ડ

en: Color Blind Options
gu: કલર બ્લાઈન્ડ વિકલ્પો

en: Color Blind should not be empty.
gu: કલર બ્લાઈન્ડ ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Color Blind-Friendly Viewing Options
gu: કલર બ્લાઈન્ડ-મૈત્રીપૂર્ણ જોવાના વિકલ્પો

en: Color Schema
gu: રંગ યોજના

en: Completed
gu: પૂર્ણ થયું

en: Compliant
gu: અનુરૂપ

en: Compliant under WCAG 2.0, 2.1 & 2.2
gu: ડબલ્યુસીએજી 2.0, 2.1 અને 2.2 હેઠળ સુસંગત

en: Configure accessibility menu controls and behavior.
gu: ઍક્સેસિબિલિટી મેનૂ નિયંત્રણો અને વર્તન ગોઠવો.

en: Contact Us
gu: અમારો સંપર્ક કરો

en: Contact Us.
gu: અમારો સંપર્ક કરો

en: Contact us
gu: અમારો સંપર્ક કરો

en: Contact us.
gu: અમારો સંપર્ક કરો

en: Content Adjustment & Color Blind Feature
gu: સામગ્રી ગોઠવણ અને રંગ બ્લાઇન્ડ સુવિધા

en: Content Adjustments
gu: સામગ્રી ગોઠવણો

en: Content Customization
gu: સામગ્રી કસ્ટમાઇઝેશન

en: Content Scaling
gu: સામગ્રી સ્કેલિંગ

en: Content Scaling & Content Spacing
gu: સામગ્રી સ્કેલિંગ અને સામગ્રી અંતર

en: Content Scaling & Read Mode for Better Focus
gu: વધુ સારા ફોકસ માટે સામગ્રી સ્કેલિંગ અને વાંચન સ્થિતિ

en: Content Scaling should not be empty.
gu: સામગ્રી સ્કેલિંગ ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Contrast
gu: કોન્ટ્રાસ્ટ

en: Contrast +
gu: વિપરીત

en: Contrast Icon
gu: વિપરીત ચિહ્ન

en: Contrast should not be empty.
gu: કોન્ટ્રાસ્ટ ખાલી ન હોવો જોઈએ.

en: Control AI crawler access to low-value and sensitive pages.
gu: ઓછા મૂલ્યવાળા અને સંવેદનશીલ પૃષ્ઠો પર AI ક્રાઉલરની ઍક્સેસને નિયંત્રિત કરો.

en: Controller Background
gu: કંટ્રોલર પૃષ્ઠભૂમિ

en: Current Plan: %s
gu: વર્તમાન યોજના: %s

en: Cursor
gu: કર્સર

en: Cursor Icon
gu: કરૂણી ચિહ્ન

en: Cursor should not be empty.
gu: કર્સર ખાલી ન હોવો જોઈએ.

en: Custom Design
gu: કસ્ટમ ડિઝાઇન

en: Customers will be provided with the option of accessing the plugin for accessing the advanced features. Through which the customer can enable/disable the functionality and access the application on his system.
gu: ગ્રાહકોને ઉન્નત વિશેષતાઓનો ઉપયોગ કરવા માટે પ્લગઇનનો ઉપયોગ કરવાનો વિકલ્પ આપવામાં આવશે. જેના દ્વારા ગ્રાહક તેની સિસ્ટમ પર કાર્યક્ષમતા સક્રિય/નિષ્ક્રિય કરી શકશે અને એપ્લિકેશનનો ઉપયોગ કરી શકશે.

en: Customise Position
gu: સ્થિતિ કસ્ટમાઇઝ કરો

en: Customise Widget Position and Padding
gu: વિજેટ સ્થિતિ અને પેડિંગ કસ્ટમાઇઝ કરો

en: Customize Icon, Position, And Appearance Settings.
gu: આયકન, પોઝિશન અને દેખાવ સેટિંગ્સને કસ્ટમાઇઝ કરો.

en: Customize icon, position, and appearance settings.
gu: આયકન, સ્થિતિ અને દેખાવ સેટિંગ્સને કસ્ટમાઇઝ કરો.

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference
gu: Customise the size of the accessibility widget to your preference

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference"
gu: તમારી પસંદગીમાં access ક્સેસિબિલીટી વિજેટના કદને કસ્ટમાઇઝ કરો "

en: Customize the widget color scheme to match your brand identity
gu: તમારી બ્રાંડ ઓળખને મેચ કરવા માટે વિજેટ રંગ યોજનાને કસ્ટમાઇઝ કરો

en: Customize the widget launch icon and apply your own branding
gu: વિજેટ લોંચ આયકનને કસ્ટમાઇઝ કરો અને તમારી પોતાની બ્રાંડિંગ લાગુ કરો

en: Daily
gu: દૈનિક

en: Dark Contrast
gu: ડાર્ક કોન્ટ્રાસ્ટ

en: Dark Contrast should not be empty.
gu: ડાર્ક કોન્ટ્રાસ્ટ ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Dashboard
gu: ધૂબડી

en: Day Of Week
gu: અઠવાડિયાનો દિવસ

en: Dedicated account manager for priority onboarding and support
gu: અગ્રતા ઓનબોર્ડિંગ અને સપોર્ટ માટે સમર્પિત એકાઉન્ટ મેનેજર

en: Default
gu: ડિફોલ્ટ

en: Default Design
gu: ડિફોલ્ટ ડિઝાઇન

en: Default language
gu: ડિફોલ્ટ ભાષા

en: Default should not be empty.
gu: ડિફૉલ્ટ ખાલી ન હોવો જોઈએ.

en: Desaturate
gu: ડિસેચ્યુરેટ

en: Desaturate Icon
gu: અવસ્થાનું ચિહ્ન

en: Desaturate should not be empty.
gu: ડિસેચ્યુરેટ ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Designed specifically for mobile - similar to the default but optimized for smaller screens and touch-friendly interaction.
gu: ખાસ કરીને મોબાઇલ માટે રચાયેલ છે - ડિફ default લ્ટની જેમ પરંતુ નાના સ્ક્રીનો અને ટચ -ફ્રેંડલી ક્રિયાપ્રતિક્રિયા માટે optim પ્ટિમાઇઝ.

en: Desktop Position
gu: ડેસ્કટોપ સ્થિતિ

en: Detailed Information By Category
gu: શ્રેણી દ્વારા વિગતવાર માહિતી

en: Detailed information by category
gu: કેટેગરી દ્વારા વિગતવાર માહિતી

en: Didn't receive the code?
gu: કોડ પ્રાપ્ત થયો નથી?

en: Disable
gu: નિષ્ક્રિય કરો

en: Disable Branding
gu: બ્રાંડિંગને અક્ષમ કરો

en: Disable Hover Text
gu: હોવર ટેક્સ્ટને અક્ષમ કરો

en: Disable Hover text on widget and widget Loader
gu: વિજેટ અને વિજેટ લોડર પર હોવર ટેક્સ્ટને અક્ષમ કરો

en: Disable Report Problem
gu: રિપોર્ટ સમસ્યાને અક્ષમ કરો

en: Disable Widget Sound
gu: વિજેટ અવાજને અક્ષમ કરો

en: Disabled
gu: અક્ષમ

en: Disables all website sounds to assist users sensitive to audio.
gu: Audio ડિઓ પ્રત્યે સંવેદનશીલ વપરાશકર્તાઓને સહાય કરવા માટે તમામ વેબસાઇટ અવાજોને અક્ષમ કરે છે.

en: Disables the ability for users to report problems through the app.
gu: વપરાશકર્તાઓ માટે એપ્લિકેશન દ્વારા સમસ્યાઓની જાણ કરવાની ક્ષમતાને અક્ષમ કરે છે.

en: Display & Media Controls
gu: પ્રદર્શન અને મીડિયા નિયંત્રણો

en: Displays a panel with important and frequently used links for easier navigation.
gu: સરળ નેવિગેશન માટે મહત્વપૂર્ણ અને વારંવાર ઉપયોગમાં લેવામાં આવતી લિંક્સ સાથે પેનલ પ્રદર્શિત કરે છે.

en: Displays an on-screen keyboard for users who can't use a physical one.
gu: વપરાશકર્તાઓ માટે screen ન-સ્ક્રીન કીબોર્ડ પ્રદર્શિત કરે છે જે ભૌતિકનો ઉપયોગ કરી શકતા નથી.

en: Do you want to put as link?
gu: શું તમે તેને લિંક તરીકે મૂકવા માંગો છો?

en: Do you want to put this widget as link?
gu: શું તમે આ વિજેટને લિંક તરીકે મૂકવા માંગો છો?

en: Dyslexia
gu: નિવાસસ્થાન

en: Dyslexia should not be empty.
gu: ડિસ્લેક્સીયા ખાલી ન હોવો જોઈએ.

en: Ease of access to change the background/font color
gu: પૃષ્ઠભૂમિ/ફોન્ટ રંગ બદલવાની સરળતા

en: Edit %s language
gu: %s ભાષા સંપાદિત કરો

en: Edit Languages
gu: ભાષાઓ સંપાદિત કરો

en: Elderly
gu: વૃદ્ધ

en: Elderly should not be empty.
gu: વૃદ્ધો ખાલી ન હોવા જોઈએ.

en: Enable
gu: સક્રિય કરો

en: Enable / Disable
gu: સક્ષમ / અક્ષમ કરો

en: Enable /Disable
gu: સક્રિય/નિષ્ક્રિય કરો

en: Enable Disable Features
gu: વિશેષતાઓ સક્રિય/નિષ્ક્રિય કરો

en: Enable Our Plugin To See It Visible On Your Website.
gu: તે તમારી વેબસાઇટ પર દૃશ્યમાન જોવા માટે અમારા પ્લગઇનને સક્ષમ કરો.

en: Enable or disable features that improve your website's accessibility.
gu: તમારી વેબસાઇટની ઍક્સેસિબિલિટીમાં સુધારો કરતી સુવિધાઓને સક્ષમ અથવા અક્ષમ કરો.

en: Enable or disable media elements like audio, video, and GIFs
gu: Audio ડિઓ, વિડિઓ અને GIF જેવા મીડિયા તત્વોને સક્ષમ અથવા અક્ષમ કરો

en: Enable or disable the widget as needed
gu: જરૂર મુજબ વિજેટને સક્ષમ અથવા અક્ષમ કરો

en: Enable our plugin to see it visible on your website.
gu: તે તમારી વેબસાઇટ પર દૃશ્યમાન જોવા માટે અમારા પ્લગઇનને સક્ષમ કરો.

en: Enable readable fonts, reading mask, and title highlighting
gu: વાંચવા યોગ્ય ફોન્ટ્સ, વાંચન માસ્ક અને શીર્ષક હાઇલાઇટિંગને સક્ષમ કરો

en: Enable/
gu: સક્ષમ/

en: Enable/Disable Accessibility Features
gu: Access ક્સેસિબિલીટી સુવિધાઓને સક્ષમ/અક્ષમ કરો

en: Enable/Disable Features
gu: વિશેષતાઓ સક્રિય/નિષ્ક્રિય કરો

en: Enable/Disable Media
gu: મીડિયા સક્રિય/નિષ્ક્રિય કરો

en: Enable/Disable Widget
gu: વિજેટ સક્રિય/નિષ્ક્રિય કરો

en: Enabled
gu: સક્ષમ

en: Enables a large black cursor to improve visibility for users with low vision.
gu: ઓછી દ્રષ્ટિવાળા વપરાશકર્તાઓ માટે દૃશ્યતા સુધારવા માટે મોટા કાળા કર્સરને સક્ષમ કરે છે.

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.
gu: વપરાશકર્તા ભાષા પસંદગીઓ અથવા સેટિંગ્સના આધારે બહુભાષીય સપોર્ટને સક્ષમ કરે છે.

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.Statement Link?
gu: વપરાશકર્તા ભાષાની પસંદગીઓ અથવા સેટિંગ્સના આધારે બહુભાષીય સપોર્ટને સક્ષમ કરે છે. સ્ટેટમેન્ટ લિંક?

en: Enhanced Usability for All Accessibility Needs
gu: બધી એક્સેસિબિલિટી જરૂરિયાતો માટે વધારેલી ઉપયોગિતા

en: Enjoy a %1$s5-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
gu: %1$s5-દિવસની મફત ટ્રાયલ%2$s પસંદ કરેલા પ્લાનની વિશેષતાઓ સાથે માણો:

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features.
gu: પસંદ કરેલી યોજનાની સુવિધાઓની with ક્સેસ સાથે %1 $ S7-દિવસીય મફત ટ્રાયલ %2 $ સેનો આનંદ લો.

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
gu: પસંદ કરેલી યોજનાની સુવિધાઓની with ક્સેસ સાથે %1 $ S7-દિવસીય મફત ટ્રાયલ %2 $ સેનો આનંદ લો:

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision
gu: ઓછી દ્રષ્ટિવાળા વપરાશકર્તાઓને મદદ કરવા, લેઆઉટને અસર કર્યા વિના સામગ્રીનું કદ મોટું અથવા ઘટાડે છે

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision.
gu: ઓછી દ્રષ્ટિવાળા વપરાશકર્તાઓને મદદ કરવા, લેઆઉટને અસર કર્યા વિના સામગ્રીના કદને વિસ્તૃત અથવા ઘટાડે છે.

en: Enter OTP
gu: ઓટીપી દાખલ કરો

en: Enter the 6-digit OTP sent to your email address.
gu: તમારા ઇમેઇલ સરનામાં પર મોકલેલ 6-અંકનો ઓટીપી દાખલ કરો.

en: Enter your statement page link here...
gu: તમારી સ્ટેટમેન્ટ પૃષ્ઠ લિંક અહીં દાખલ કરો ...

en: Error!
gu: ભૂલ!

en: Events Clicked
gu: ઘટનાઓ ક્લિક કરી

en: Events-Clicked
gu: છટકી ગયેલી ઘટનાઓ

en: Extended widget customization options including layout and branding
gu: લેઆઉટ અને બ્રાંડિંગ સહિત વિસ્તૃત વિજેટ કસ્ટમાઇઝેશન વિકલ્પો

en: Failed Checks
gu: નિષ્ફળ તપાસ

en: Fast Chat Support during business hours
gu: વ્યવસાયના સમય દરમિયાન ઝડપી ચેટ સપોર્ટ

en: Feature Activity Highlights
gu: લક્ષણ પ્રવૃત્તિ હાઇલાઇટ્સ

en: Features & Functionality
gu: લક્ષણો અને કાર્યક્ષમતા

en: Filter Content
gu: ફિલ્ટર સામગ્રી

en: Filter Content should not be empty.
gu: ફિલ્ટર સામગ્રી ખાલી ન હોવી જોઈએ.

en: Finally, access the settings to change the background and font colors. This step lets you personalize the widget's appearance, ensuring it matches your brand's style or enhances readability for users. Select your preferred colors and apply them to make the widget visually appealing and accessible.
gu: છેલ્લે, પૃષ્ઠભૂમિ અને ફોન્ટ રંગો બદલવા માટે સેટિંગ્સનો ઉપયોગ કરો. આ પગલું તમને વિજેટની દેખાવને વ્યક્તિગત બનાવવાની મંજૂરી આપે છે, જે તમારી બ્રાન્ડની શૈલી સાથે મેળ ખાય છે અથવા વપરાશકર્તાઓ માટે વાંચનક્ષમતા વધારે છે. તમારા પસંદીદા રંગો પસંદ કરો અને વિજેટને દૃષ્ટિની રીતે આકર્ષક અને સુલભ બનાવવા માટે તેમને લાગુ કરો.

en: Find your best fit with guided size recommendations.
gu: માર્ગદર્શિત કદ ભલામણો સાથે તમારા શ્રેષ્ઠ ફિટ શોધો.

en: Floating Widget Icon Color
gu: ફ્લોટિંગ વિજેટ આઇકોન રંગ

en: Floating Widget Padding
gu: તરતી વિજેટ ગાદી

en: Floating Widget Position
gu: તરતી વિજેટ સ્થિતિ

en: Floating Widget Size
gu: તરતી વિજેટ કદ

en: Focus Mask
gu: ફોકસ માસ્ક

en: Font Readability
gu: ફોન્ટ વાંચનક્ષમતા

en: Free Accessibility Check
gu: મફત સુલભતા તપાસ

en: Friday
gu: શુક્રવાર

en: Full access to %1$sall accessibility widgets%2$s and features
gu: %1 $ સ sal લની access ક્સેસિબિલીટી વિજેટ્સ %2 $ સે અને સુવિધાઓની સંપૂર્ણ .ક્સેસ

en: Fully customizable widget with advanced control options
gu: અદ્યતન નિયંત્રણ વિકલ્પો સાથે સંપૂર્ણપણે કસ્ટમાઇઝ કરી શકાય તેવા વિજેટ

en: GIF Hide
gu: GIF છુપાવો

en: GIF Hide should not be empty.
gu: GIF છુપાવો ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Get Expert Audit Report.
gu: નિષ્ણાત ઓડિટ રિપોર્ટ મેળવો.

en: Get Live Chat Support
gu: લાઇવ ચેટ સપોર્ટ મેળવો

en: Get Started: Activate Widget and Add Footer Link
gu: પ્રારંભ કરો: વિજેટને સક્રિય કરો અને ફૂટર લિંક ઉમેરો

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
gu: જ્યારે તમે %1$s%3$s પ્લાન પસંદ કરો ત્યારે વાર્ષિક સબ્સ્ક્રિપ્શન પર %1$s15%% ડિસ્કાઉન્ટ%2$s મેળવો.%2$s

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sGrowth Plan.%2$s
gu: વાર્ષિક સબ્સ્ક્રિપ્શન પર%1 $ S15 %% ડિસ્કાઉન્ટ%2 $ સે મેળવો જ્યારે તમે%1 $ sgrowth યોજના પસંદ કરો છો.%2 $ s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
gu: જ્યારે તમે %1$s%3$s પ્લાન પસંદ કરો ત્યારે વાર્ષિક સબ્સ્ક્રિપ્શન પર %1$s20%% ડિસ્કાઉન્ટ%2$s મેળવો.%2$s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sScale Plan.%2$s
gu: વાર્ષિક સબ્સ્ક્રિપ્શન પર%1 $ S20 %% ડિસ્કાઉન્ટ%2 $ સે મેળવો જ્યારે તમે%1 $ Sscale યોજના પસંદ કરો છો.%2 $ s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
gu: જ્યારે તમે %1$s%3$s પ્લાન પસંદ કરો ત્યારે વાર્ષિક સબ્સ્ક્રિપ્શન પર %1$s25%% ડિસ્કાઉન્ટ%2$s મેળવો.%2$s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sEstablished Plan.%2$s
gu: વાર્ષિક સબ્સ્ક્રિપ્શન પર%1 $ S25 %% ડિસ્કાઉન્ટ%2 $ સે મેળવો જ્યારે તમે%1 $ સેસ્ટેબલ પ્લાન પસંદ કરો છો.%2 $ એસ

en: Get a %1$s29%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sProfessional Plan.%2$s
gu: જ્યારે તમે %1$sપ્રોફેશનલ પ્લાન%2$s પસંદ કરો ત્યારે વાર્ષિક સબ્સ્ક્રિપ્શન પર %1$s29%% ડિસ્કાઉન્ટ%2$s મેળવો.

en: Get a %1$s40%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sPremium Plan.%2$s
gu: જ્યારે તમે %1$sપ્રીમિયમ પ્લાન%2$s પસંદ કરો ત્યારે વાર્ષિક સબ્સ્ક્રિપ્શન પર %1$s40%% ડિસ્કાઉન્ટ%2$s મેળવો.

en: Get a Detailed Expert Audit Report
gu: વિગતવાર નિષ્ણાત audit ડિટ રિપોર્ટ મેળવો

en: Get started with a plan that matches your requirements:
gu: તમારી જરૂરિયાતો સાથે મેળ ખાતી યોજના સાથે પ્રારંભ કરો:

en: Get started with the Accessibility widget by enabling it in our Settings under the Widget Option section.
gu: વિજેટ વિકલ્પ વિભાગ હેઠળ અમારી સેટિંગ્સમાં તેને સક્રિય કરીને એક્સેસિબિલિટી વિજેટ સાથે શરૂ કરો.

en: Gif Hide
gu: GIF છુપાવો

en: Go Beyond Automation With Expert Audits
gu: નિષ્ણાત ઓડિટ સાથે ઓટોમેશનથી આગળ વધો

en: Go Beyond Automation with Expert Audits
gu: નિષ્ણાત its ડિટ્સ સાથે ઓટોમેશનથી આગળ વધો

en: Group Of Pages
gu: પૃષ્ઠોનું જૂથ

en: Have Questions Or Need Assistance? %s
gu: પ્રશ્નો છે અથવા સહાયની જરૂર છે? %s

en: Have questions or need assistance? %1$sContact us%2$s
gu: પ્રશ્નો છે અથવા સહાયની જરૂર છે? %1$sઅમારો સંપર્ક કરો%2$s

en: Have questions or need assistance? %s
gu: પ્રશ્નો છે અથવા સહાયની જરૂર છે? %s

en: Have questions or need assistance? <a href="%s" target="_blank">Contact us</a>
gu: પ્રશ્નો છે અથવા સહાયની જરૂર છે? <a href="%s" target="_blank">અમારો સંપર્ક કરો</a>

en: Hello %s
gu: હેલો %s

en: Hide GIFs and Animations for Reduced Distraction
gu: ઘટાડેલા વિક્ષેપ માટે GIF અને એનિમેશન છુપાવો

en: Hide Interface
gu: ઇન્ટરફેસ છુપાવો

en: Hide Interface should not be empty.
gu: ઇન્ટરફેસ છુપાવો ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Hide Search Bar
gu: શોધ બાર છુપાવો

en: Hide Statement
gu: છુપાવો

en: Hides GIF animations that can distract or trigger motion sensitivity.
gu: જીઆઈએફ એનિમેશનને છુપાવે છે જે ગતિ સંવેદનશીલતાને વિચલિત કરી શકે છે અથવા ટ્રિગર કરી શકે છે.

en: Hides the search bar from the user interface.
gu: વપરાશકર્તા ઇન્ટરફેસમાંથી શોધ બારને છુપાવે છે.

en: Hides the statement section from the user interface.
gu: યુઝર ઇન્ટરફેસમાંથી સ્ટેટમેન્ટ વિભાગને છુપાવે છે.

en: High Saturation
gu: ઉચ્ચ સેચ્યુરેશન

en: High Saturation Icon
gu: ઉચ્ચ સંતૃપ્તિ ચિહ્ન

en: High saturation should not be empty.
gu: ઉચ્ચ સેચ્યુરેશન ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Highlight Focus
gu: ફોકસ હાઇલાઇટ કરો

en: Highlight Focus should not be empty.
gu: ફોકસ હાઇલાઇટ ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Highlight Hover
gu: હોવર હાઇલાઇટ કરો

en: Highlight Hover should not be empty.
gu: હોવર હાઇલાઇટ ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Highlight Links
gu: લિંક્સ હાઇલાઇટ કરો

en: Highlight Links should not be empty.
gu: લિંક્સ હાઇલાઇટ ખાલી હોવી જોઈએ નહીં.

en: Highlight Titles
gu: શીર્ષકો હાઇલાઇટ કરો

en: Highlight Titles should not be empty.
gu: શીર્ષક હાઇલાઇટ ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Highlight on Hover and Focus for Easier Navigation
gu: સરળ નેવિગેશન માટે હોવર અને ફોકસ પર હાઇલાઇટ

en: Highlights elements when hovered, helping users follow cursor movements.
gu: તત્વોને હાઇલાઇટ કરે છે જ્યારે હોવર થાય છે, વપરાશકર્તાઓને કર્સર હલનચલનને અનુસરવામાં મદદ કરે છે.

en: Highlights focused elements, enhancing accessibility for keyboard navigation.
gu: કીબોર્ડ નેવિગેશન માટે ibility ક્સેસિબિલીટીમાં વધારો, કેન્દ્રિત તત્વોને હાઇલાઇટ કરે છે.

en: How do I get help if I face issues?
gu: જો મને સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડે તો હું કેવી રીતે મદદ મેળવી શકું?

en: How to Add an Accessibility Link to Your Footer
gu: તમારા ફૂટરમાં access ક્સેસિબિલીટી લિંક કેવી રીતે ઉમેરવી

en: How to Enable/Disable Widget
gu: વિજેટ કેવી રીતે સક્રિય/નિષ્ક્રિય કરવો

en: How to cancel your subscription
gu: તમારું સબ્સ્ક્રિપ્શન કેવી રીતે રદ કરવું

en: How to contact support if you are on the Free plan
gu: જો તમે મફત યોજના પર છો તો સપોર્ટનો સંપર્ક કેવી રીતે કરવો

en: How to enable the Free plan
gu: મફત યોજનાને કેવી રીતે સક્ષમ કરવી

en: If you are on the Free plan, you can reach our support team by sending an email to
gu: જો તમે મફત યોજના પર છો, તો તમે ઇમેઇલ મોકલીને અમારી સપોર્ટ ટીમ સુધી પહોંચી શકો છો

en: If you need further assistance, please contact us at
gu: જો તમને વધુ સહાયની જરૂર હોય, તો કૃપા કરીને અમારો સંપર્ક કરો

en: If you need further assistance, please contact us at %1$s. You can also check our %2$s for more information.
gu: જો તમને વધુ સહાયની જરૂર હોય, તો કૃપા કરીને %1$s પર અમારો સંપર્ક કરો. વધુ માહિતી માટે તમે અમારી %2$s પણ જોઈ શકો છો.

en: If you require any further information or assistance, please do not hesitate to contact us. Our support team is readily available to address any queries or concerns you may have regarding our subscription plans or any other aspect of our app.
gu: જો તમારે વધુ માહિતી અથવા સહાયની જરૂર હોય, તો કૃપા કરીને અમારો સંપર્ક કરવામાં અચકાશો નહીં. અમારી સપોર્ટ ટીમ અમારા સબ્સ્ક્રિપ્શન પ્લાન્સ અથવા અમારી એપના કોઈપણ અન્ય પાસા વિશે તમારા કોઈપણ પ્રશ્નો અથવા ચિંતાઓનું સમાધાન કરવા માટે તૈયાર છે.

en: Image Alt Tooltip
gu: છબી Alt ટૂલટિપ

en: Image Alt Tooltip should not be empty.
gu: છબી Alt ટૂલટિપ ખાલી હોવી જોઈએ નહીં.

en: Image Hide
gu: છબી છુપાવો

en: Image Hide should not be empty.
gu: છબી છુપાવો ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Image alt Tooltip
gu: છબી Alt ટૂલટિપ

en: Image, Video & GIF Enable/Disable
gu: છબી, વિડિઓ અને GIF સક્ષમ/અક્ષમ કરો

en: Image/Video Hide
gu: છબી/વિડિઓ છુપાવો

en: Includes all features from the %s Plan
gu: %s પ્લાનની તમામ સુવિધાઓનો સમાવેશ કરે છે

en: Includes all features from the Growth Plan
gu: વૃદ્ધિ યોજનામાંથી બધી સુવિધાઓ શામેલ છે

en: Includes all features from the Scale Plan
gu: સ્કેલ પ્લાનમાંથી બધી સુવિધાઓ શામેલ છે

en: Includes all features from the Startup Plan
gu: સ્ટાર્ટઅપ પ્લાનમાંથી બધી સુવિધાઓ શામેલ છે

en: Invert Colors
gu: રંગો ઉલટાવો

en: Invert Colors should not be empty.
gu: રંગો ઉલટાવો ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: It helps store owners offer a more accessible browsing experience with controls for text, contrast, navigation, media, and language support.
gu: તે સ્ટોર માલિકોને ટેક્સ્ટ, કોન્ટ્રાસ્ટ, નેવિગેશન, મીડિયા અને ભાષા સપોર્ટ માટે નિયંત્રણો સાથે વધુ સુલભ બ્રાઉઝિંગ અનુભવ પ્રદાન કરવામાં સહાય કરે છે.

en: Keyboard Nav
gu: કીબોર્ડ નેવિગેશન

en: Keyboard Nav Icon
gu: કીબોર્ડ એન.એ.એન.સી.

en: Keyboard Navigation
gu: પાટિયું નેવિગેશન

en: Keyboard should not be empty.
gu: કીબોર્ડ ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Kindly note that upon opting for a subscription plan within our app, please be informed that refunds will not be applicable. This policy applies universally to all subscription plans offered, including both monthly and yearly options. We appreciate your understanding and cooperation in adhering to our policy, as we aim to ensure consistency and fairness in all aspects of our subscription services.
gu: કૃપા કરીને નોંધ કરો કે અમારી એપમાં સબ્સ્ક્રિપ્શન પ્લાન પસંદ કરતી વખતે, કૃપા કરીને જાણ કરો કે રિફંડ લાગુ પડશે નહીં. આ નીતિ અમારા દ્વારા ઓફર કરેલા બધા સબ્સ્ક્રિપ્શન પ્લાન્સ પર લાગુ પડે છે, જેમાં માસિક અને વાર્ષિક વિકલ્પો બંનેનો સમાવેશ થાય છે. અમારી નીતિનું પાલન કરવામાં તમારી સમજ અને સહયોગની અમે પ્રશંસા કરીએ છીએ, કારણ કે અમારા સબ્સ્ક્રિપ્શન સેવાઓના બધા પાસાઓમાં સુસંગતતા અને ન્યાયીપણું સુનિશ્ચિત કરવાનો અમારો ઉદ્દેશ છે.

en: LLMs.txt Generator
gu: LLMs.txt જનરેટર

en: Language Controllers
gu: ભાષા નિયંત્રકો

en: Language Settings
gu: ભાષા સેટિંગ્સ

en: Language Sorting
gu: ભાષા -વર્ગીકરણ

en: Language Variable
gu: ચલગ્રાહી

en: Language hidden
gu: ભાષા છુપાયેલી છે

en: Language visible
gu: ભાષા દૃશ્યમાન છે

en: Languages
gu: ભાષાઓ

en: Last 30 Days
gu: છેલ્લા 30 દિવસો

en: Last 7 Days
gu: છેલ્લા 7 દિવસ

en: Last Month
gu: ગયા મહિને

en: Lawful Risk
gu: કાયદેસર જોખમ

en: Left Alignment
gu: ડાબી ગોઠવણી

en: Left Alignment should not be empty.
gu: ડાબી ગોઠવણી ખાલી હોવી જોઈએ નહીં.

en: Let's Go
gu: ચાલો શરૂ કરીએ

en: Let's start by choosing a plan that fits your needs.
gu: ચાલો, તમારી જરૂરિયાતોને અનુરૂપ પ્લાન પસંદ કરીને શરૂ કરીએ.

en: Lets users control the site using voice commands for hands-free accessibility.
gu: હેન્ડ્સ-ફ્રી access ક્સેસિબિલીટી માટે વ voice ઇસ આદેશોનો ઉપયોગ કરીને વપરાશકર્તાઓને સાઇટને નિયંત્રિત કરવા દે છે.

en: Letter Spacing
gu: અક્ષર અંતર

en: Letter Spacing should not be empty.
gu: અક્ષર અંતર ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Light Contrast
gu: લાઇટ કોન્ટ્રાસ્ટ

en: Light Contrast should not be empty.
gu: લાઇટ કોન્ટ્રાસ્ટ ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Limited Scan Notice
gu: મર્યાદિત સ્કેન સૂચના

en: Line Height
gu: લાઇન ઊંચાઈ

en: Line Height & Alignments
gu: લાઇન ઊંચાઈ અને ગોઠવણી

en: Line Height should not be empty.
gu: લાઇન ઊંચાઈ ખાલી હોવી જોઈએ નહીં.

en: Locate the place where you want to add the link (typically just before the closing <code>&lt;/footer&gt;</code> or <code>&lt;/body&gt;</code> tag).
gu: જ્યાં તમે લિંક ઉમેરવા માંગો છો તે સ્થાન શોધો (સામાન્ય રીતે બંધ કરતા પહેલા <કોડ> & lt;/ફૂટર & gt; </code> અથવા <કોડ્સ> & lt;/હેડ & gt; </કોડ> ટ tag ગ).

en: Low Saturation
gu: ન્યૂનતમ સેચ્યુરેશન

en: Low Saturation Icon
gu: ઓછી સંતૃપ્તિ ચિહ્ન

en: Low saturation should not be empty.
gu: ન્યૂનતમ સેચ્યુરેશન ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Manage Features
gu: સુવિધાઓ મેનેજ કરો

en: Manage Languages
gu: ભાષાઓ સંચાલિત કરો

en: Media Control
gu: મીડિયા કંટ્રોલ

en: Menu Settings
gu: હાઈ -સેટિંગ્સ

en: Middle Left
gu: મધ્યમાં ડાબી બાજુ

en: Middle Right
gu: મધ્યમાં જમણી બાજુ

en: Mobile Design
gu: મોબાઇલ ડિઝાઇન

en: Mobile Position
gu: મોબાઇલ સ્થિતિ

en: Mobile View Design
gu: મોબાઇલ વ્યૂ ડિઝાઇન

en: Mobile view Design
gu: ફરતી દૃશ્ય

en: Modifies background colors to reduce eye strain and improve content legibility.
gu: આંખના તાણને ઘટાડવા અને સામગ્રી સુવાચ્યતામાં સુધારો કરવા માટે પૃષ્ઠભૂમિ રંગમાં ફેરફાર કરે છે.

en: Monday
gu: સોમવાર

en: Monthly
gu: માસિક

en: Most 5 Used Feature Analytics
gu: મોટાભાગના 5 વપરાયેલ સુવિધા એનાલિટિક્સ

en: Motor Impaired
gu: મોટરઘાતી

en: Motor Impaired should not be empty.
gu: મોટર અશક્ત ખાલી ન હોવી જોઈએ.

en: Multi-Language Support
gu: મલ્ટી-લેંગ્વેજ સપોર્ટ

en: Multiple Languages Support
gu: બહુવિધ ભાષાઓનો સમર્થન

en: Mute Sounds
gu: ધ્વનિ બંધ કરો

en: Mute Sounds should not be empty.
gu: ધ્વનિ બંધ ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Name
gu: નામ

en: Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget.
gu: સેટિંગ્સ પર નેવિગેટ કરો અને ibility ક્સેસિબિલીટી વિજેટ પર સ્વિચ કરો.

en: Navigate to the Plan page and click on the Cancel Subscription button
gu: યોજના પૃષ્ઠ પર નેવિગેટ કરો અને રદ કરાયેલ સબ્સ્ક્રિપ્શન બટન પર ક્લિક કરો

en: Navigation & Input
gu: નેવિગેશન અને ઇનપુટ

en: Navigation and Interaction Controllers
gu: નેવિગેશન અને ક્રિયા નિયંત્રકો

en: Need Any Help?
gu: કોઈ મદદની જરૂર છે?

en: Need help deciding? Contact us at %1$s or check our %2$s for detailed feature comparisons.
gu: નિર્ણય લેવામાં સહાયની જરૂર છે?અમને %1 $ s પર સંપર્ક કરો અથવા વિગતવાર સુવિધા તુલના માટે અમારા %2 $ s તપાસો.

en: Need help or want to remove branding?
gu: સહાયની જરૂર છે અથવા બ્રાંડિંગને દૂર કરવા માંગો છો?

en: Next
gu: આગળ

en: No Significant Most Features Usage Found
gu: કોઈ નોંધપાત્ર સુવિધાઓનો ઉપયોગ મળ્યો નથી

en: No relevant data is available for the specified range
gu: ઉલ્લેખિત શ્રેણી માટે કોઈ સંબંધિત ડેટા ઉપલબ્ધ નથી

en: No scan history found (or API response is empty).
gu: કોઈ સ્કેન ઇતિહાસ મળ્યો નથી (અથવા API પ્રતિસાદ ખાલી છે).

en: Not Applicable or It May Require Manual Audit
gu: લાગુ નથી અથવા તેને મેન્યુઅલ audit ડિટની જરૂર પડી શકે છે

en: Not Sure Which Plan Fits Best?
gu: ખાતરી નથી કે કઈ યોજના શ્રેષ્ઠ ફિટ છે?

en: Not default language
gu: ડિફોલ્ટ ભાષા નથી

en: Note:
gu: નોંધ:

en: Note: It is recommended to use a child theme to prevent your changes from being lost during theme updates.
gu: નોંધ: થીમ અપડેટ્સ દરમિયાન તમારા ફેરફારોને ગુમાવતા અટકાવવા માટે બાળ થીમનો ઉપયોગ કરવાની ભલામણ કરવામાં આવે છે.

en: Once the accessibility widget’s functionality is verified, we’ll proceed to remove all branding for your white-label configuration.
gu: એકવાર ઍક્સેસિબિલિટી વિજેટની કાર્યક્ષમતા ચકાસવામાં આવે તે પછી, અમે તમારા વ્હાઇટ-લેબલ ગોઠવણી માટે તમામ બ્રાન્ડિંગને દૂર કરવા આગળ વધીશું.

en: One Click To Make Your Website Accessible Today
gu: તમારી વેબસાઇટને આજે જ સુલભ બનાવવા માટે એક ક્લિક કરો

en: One Click to Make Your Website Accessible Today
gu: તમારી વેબસાઇટને આજે સુલભ બનાવવા માટે એક ક્લિક કરો

en: Only The First Page Of Your Website Will Be Scanned. To Request A Full-Site Accessibility Scan, Please Reach Out To Our Team.
gu: ફક્ત તમારી વેબસાઇટનું પ્રથમ પૃષ્ઠ સ્કેન કરવામાં આવશે. પૂર્ણ-સાઇટ ઍક્સેસિબિલિટી સ્કેનની વિનંતી કરવા માટે, કૃપા કરીને અમારી ટીમનો સંપર્ક કરો.

en: Only the first page of your website will be scanned. To request a full-site accessibility scan, please reach out to our team.
gu: તમારી વેબસાઇટનું માત્ર પ્રથમ પૃષ્ઠ સ્કેન કરવામાં આવશે. પૂર્ણ-સાઇટ ઍક્સેસિબિલિટી સ્કેનની વિનંતી કરવા માટે, કૃપા કરીને અમારી ટીમનો સંપર્ક કરો.

en: Open
gu: ખોલો

en: Open your active theme's <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
gu: તમારી સક્રિય થીમની <code>footer.php</code> અથવા <code>functions.php</code> ફાઇલ ખોલો (સામાન્ય રીતે <code>/wp-content/themes/your-theme/</code> માં જોવા મળે છે).

en: Open your active theme’s <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
gu: તમારી સક્રિય થીમની <code> ફૂટર.એફપી </કોડ> અથવા <કોડ> ફંક્શન્સ.એફપી </કોડ> ફાઇલ ખોલો (સામાન્ય રીતે <કોડ>/ડબલ્યુપી-કન્ટેન્ટ/થીમ્સ/તમારા-થીમ/</કોડ> માં જોવા મળે છે).

en: Option to display accessibility widget link in website footer
gu: વેબસાઇટ ફૂટરમાં access ક્સેસિબિલીટી વિજેટ લિંક પ્રદર્શિત કરવાનો વિકલ્પ

en: Our team can help you choose the right plan based on your store size, accessibility goals, and support needs.
gu: અમારી ટીમ તમને તમારા સ્ટોરના કદ, ઍક્સેસિબિલિટી લક્ષ્યો અને સપોર્ટ જરૂરિયાતોના આધારે યોગ્ય પ્લાન પસંદ કરવામાં તમારી સહાય કરી શકે છે.

en: Overview
gu: ઝાંખી

en: Padding
gu: પેડિંગ

en: Page URL
gu: પૃષ્ઠ URL

en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

en: Personalized User Accessibility Profile Settings
gu: વ્યક્તિગત વપરાશકર્તા એક્સેસિબિલિટી પ્રોફાઇલ સેટિંગ્સ

en: Personalized accessibility profiles for user-specific needs
gu: વપરાશકર્તા-વિશિષ્ટ આવશ્યકતાઓ માટે વ્યક્તિગત access ક્સેસિબિલીટી પ્રોફાઇલ્સ

en: Plan
gu: પ્લાન

en: Plan Specific Features
gu: પ્લાન વિશિષ્ટ વિશેષતાઓ

en: Plans
gu: યોજના

en: Platform & Integration
gu: પ્લેટફોર્મ અને એકીકરણ

en: Please enter a valid URL to scan.
gu: કૃપા કરીને સ્કેન કરવા માટે માન્ય URL દાખલ કરો.

en: Please uninstall this plugin and reinstall it.
gu: કૃપા કરીને આ પ્લગઇન અનઇન્સ્ટોલ કરો અને ફરીથી ઇન્સ્ટોલ કરો.

en: Please upgrade your plan to continue accessing premium accessibility features.
gu: કૃપા કરીને પ્રીમિયમ access ક્સેસિબિલીટી સુવિધાઓને .ક્સેસ કરવાનું ચાલુ રાખવા માટે તમારી યોજનાને અપગ્રેડ કરો.

en: Position
gu: સ્થિતિ

en: Premium
gu: પ્રીમિયમ

en: Premium Plan
gu: પ્રીમિયમ પ્લાન

en: Prev
gu: ગત

en: Prioritize and sort languages based on your customer base
gu: તમારા ગ્રાહક આધારના આધારે ભાષાઓને પ્રાધાન્ય આપો અને સ sort ર્ટ કરો

en: Priority chat support during business hours
gu: વ્યવસાયના સમય દરમિયાન અગ્રતા ચેટ સપોર્ટ

en: Priority support and regular updates
gu: અગ્રતા સપોર્ટ અને નિયમિત અપડેટ્સ

en: Pro Plan
gu: પ્રો પ્લાન

en: Professional
gu: પ્રોફેશનલ

en: Professional Plan
gu: પ્રોફેશનલ પ્લાન

en: Profile Options
gu: પ્રોફાઇલ વિકલ્પો

en: Profile Settings
gu: પ્રોફાઇલ સેટિંગ્સ

en: Profile Settings should not be empty.
gu: પ્રોફાઇલ સેટિંગ્સ ખાલી હોવી જોઈએ નહીં.

en: Quick Access Panel for Useful Accessibility Tools
gu: ઉપયોગી એક્સેસિબિલિટી સાધનો માટે ઝડપી એક્સેસ પેનલ

en: Quick navigation tool showing all Headings, Landmarks, and Links in one place.
gu: ઝડપી નેવિગેશન ટૂલ એક જગ્યાએ તમામ મથાળાઓ, સીમાચિહ્નો અને લિંક્સ દર્શાવે છે.

en: Quickstart
gu: ક્વિકસ્ટાર્ટ

en: Rank
gu: રેન્ક

en: Read Mode
gu: વાંચન સ્થિતિ

en: Read Mode should not be empty.
gu: વાંચન સ્થિતિ ખાલી હોવી જોઈએ નહીં.

en: Readable Fonts
gu: વાંચનક્ષમ ફોન્ટ

en: Readable Fonts should not be empty.
gu: વાંચનક્ષમ ફોન્ટ ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Readable Fonts, Reading Mask, and Highlight Titles
gu: વાંચનક્ષમ ફોન્ટ, રીડિંગ માસ્ક, અને શીર્ષક હાઇલાઇટ

en: Reading Guide
gu: રીડિંગ ગાઈડ

en: Reading Guide Color should not be empty.
gu: રીડિંગ ગાઈડ રંગ ખાલી હોવો જોઈએ નહીં.

en: Reading Mask
gu: રીડિંગ માસ્ક

en: Reading Mask should not be empty.
gu: રીડિંગ માસ્ક ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Reads selected text aloud for users with visual impairments or reading difficulties.
gu: દ્રશ્ય ક્ષતિઓ અથવા વાંચન મુશ્કેલીઓવાળા વપરાશકર્તાઓ માટે મોટેથી પસંદ કરેલ ટેક્સ્ટ વાંચે છે.

en: Real Customer Questions
gu: વાસ્તવિક ગ્રાહક પ્રશ્નો

en: Recommended Apps
gu: ભલામણ કરેલ એપ્સ

en: Refresh
gu: તાજું કરો

en: Refresh your website to see the link appear in the footer.
gu: ફૂટરમાં લિંક દેખાય તે જોવા માટે તમારી વેબસાઇટને તાજું કરો.

en: Remove default widget branding for a fully white-labeled experience
gu: સંપૂર્ણ સફેદ-લેબલવાળા અનુભવ માટે ડિફ default લ્ટ વિજેટ બ્રાંડિંગને દૂર કરો

en: Removes accessibility tool branding for a cleaner, white-labeled appearance.
gu: ક્લીનર, વ્હાઇટ-લેબલવાળા દેખાવ માટે access ક્સેસિબિલીટી ટૂલ બ્રાંડિંગને દૂર કરે છે.

en: Report Date
gu: રિપોર્ટ તારીખ

en: Resend OTP
gu: ઓટીપી બદલો

en: Reset All should not be empty.
gu: બધું રીસેટ કરો ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Reset To Default
gu: ડિફોલ્ટ પર ફરીથી સેટ કરો

en: Reset all
gu: બધું રીસેટ કરો

en: Restricted Brand Customization
gu: પ્રતિબંધિત બ્રાન્ડ કસ્ટમાઇઝેશન

en: Right Alignment
gu: જમણી ગોઠવણી

en: Run scans and review accessibility findings.
gu: સ્કેન ચલાવો અને ઍક્સેસિબિલિટી તારણોની સમીક્ષા કરો.

en: Saturation Modes
gu: સેચ્યુરેશન મોડ્સ

en: Save
gu: સેવ કરો

en: Save Rankings
gu: રેન્કિંગ સાચવો

en: Save the changes to the <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file.
gu: <code> foter.php </code> અથવા <code> ફંક્શન્સ.એફપી </કોડ> ફાઇલમાં ફેરફાર સાચવો.

en: Scan
gu: સ્કેન કરો

en: Scan Interval
gu: સ્કેન અંતરાલ

en: Scan Queued
gu: સ્કેન કતારબદ્ધ

en: Scan Queued â Waiting To Startâ¦
gu: સ્કેન કતારબદ્ધ â પ્રારંભ થવાની રાહ જોઈ રહ્યાં છીએ

en: Scan Scope
gu: સ્કેન સ્કોપ

en: Scan To Check Compliance Of Accessibility
gu: ઍક્સેસિબિલિટીનું પાલન તપાસવા માટે સ્કેન કરો

en: Scan Your site
gu: તમારી સાઇટ સ્કેન કરો

en: Scanner Result
gu: સ્કેનર પરિણામ

en: Schedule a Call
gu: કૉલ શેડ્યૂલ કરો

en: Scheduled Scan
gu: સુનિશ્ચિત સ્કેન

en: Search
gu: શોધો

en: Search should not be empty.
gu: શોધ ખાલી ન હોવી જોઈએ.

en: Seizure Safe
gu: જપ્તી સલામત

en: Seizure Safe should not be empty.
gu: જપ્તી સલામત ખાલી ન હોવી જોઈએ.

en: Select Language
gu: ભાષા પસંદ કરો

en: Select Monthly Plan:
gu: માસિક પ્લાન પસંદ કરો:

en: Select Plan and Offers
gu: પ્લાન અને ઓફર્સ પસંદ કરો

en: Select Yearly Plan:
gu: વાર્ષિક પ્લાન પસંદ કરો:

en: Selected
gu: પસંદ કરેલ

en: Sepcific Page
gu: Sepcific પૃષ્ઠ

en: Set %s Default Language
gu: %s ડિફોલ્ટ ભાષા તરીકે સેટ કરો

en: Set Up Translation Visibility And Language Priorities.
gu: અનુવાદની દૃશ્યતા અને ભાષાની પ્રાથમિકતાઓ સેટ કરો.

en: Set up translation visibility and language priorities.
gu: અનુવાદની દૃશ્યતા અને ભાષાની પ્રાથમિકતાઓ સેટ કરો.

en: Set wholesale rules and simplify B2B pricing.
gu: જથ્થાબંધ નિયમો સેટ કરો અને B2B કિંમતોને સરળ બનાવો.

en: Settings
gu: સેટિંગ્સ

en: Shopline
gu: શોપલાઇન

en: Show Language
gu: ભાષા બતાવો

en: Showing
gu: દર્શાવે છે

en: Simplifies the layout and focuses on text for easier reading, removing distractions like sidebars and ads.
gu: લેઆઉટને સરળ બનાવે છે અને સરળ વાંચન માટેના ટેક્સ્ટ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે, સાઇડબાર અને જાહેરાતો જેવા વિક્ષેપો દૂર કરે છે.

en: Smart Contrast
gu: સ્માર્ટ વિપરીત

en: Smart Contrast for Better Readability
gu: વધુ સારી વાંચનક્ષમતા માટે સ્માર્ટ કોન્ટ્રાસ્ટ

en: Smart Contrast should not be empty.
gu: સ્માર્ટ વિરોધાભાસ ખાલી ન હોવો જોઈએ.

en: Sorry, You can not update....
gu: માફ કરો, તમે અપડેટ કરી શકતા નથી....

en: Sound Muting for Distraction-Free Browsing
gu: વિક્ષેપ-મુક્ત બ્રાઉઝિંગ માટે ધ્વનિ બંધ કરવો

en: Specific Page
gu: ચોક્કસ પૃષ્ઠ

en: Speech Support
gu: વાચન સહાય

en: Standard support via email and live chat during business hours
gu: વ્યવસાયના કલાકો દરમિયાન ઇમેઇલ અને લાઇવ ચેટ દ્વારા માનક સપોર્ટ

en: Standard support via email.
gu: ઇમેઇલ દ્વારા માનક સપોર્ટ.

en: Start Free Trial
gu: મફત અજમાયશ પ્રારંભ કરો

en: Start Live Chat
gu: લાઈવ ચેટ શરૂ કરો

en: Start My Compliance Plan
gu: મારી પાલન યોજના શરૂ કરો

en: Start Your Accessibility Journey:
gu: તમારી access ક્સેસિબિલીટી મુસાફરી શરૂ કરો:

en: Start a 5-Day Free Trial for
gu: માટે 5-દિવસીય મફત અજમાયશ પ્રારંભ કરો

en: Start a 7-Day Free Trial
gu: 7-દિવસીય મફત અજમાયશ પ્રારંભ કરો

en: Start a 7-Day Free Trial for
gu: માટે 7-દિવસીય મફત અજમાયશ પ્રારંભ કરો

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 5-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
gu: તમારી જરૂરિયાતોને અનુરૂપ માસિક પ્લાન પસંદ કરીને શરૂ કરો. દરેક પ્લાન વિવિધ વિશેષતાઓ અને કસ્ટમાઇઝેશન વિકલ્પો ઓફર કરે છે. તમે જે પ્લાન પસંદ કરશો તે વિજેટમાં તમે કઈ વિશેષતાઓનો ઉપયોગ કરી શકશો તે નક્કી કરશે. વધુમાં, બધી વિશેષતાઓ અન્વેષણ કરવા અને તમારા સ્ટોરની એક્સેસિબિલિટી વધારવા માટે 5-દિવસની મફત ટ્રાયલનો આનંદ લો.

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 7-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
gu: તમારી જરૂરિયાતોને અનુરૂપ માસિક યોજના પસંદ કરીને પ્રારંભ કરો.દરેક યોજના વિવિધ સુવિધાઓ અને કસ્ટમાઇઝેશન વિકલ્પો પ્રદાન કરે છે.તમે પસંદ કરો છો તે યોજના નિર્ધારિત કરશે કે તમે વિજેટમાં કઈ સુવિધાઓ access ક્સેસ કરી શકો છો.વધુમાં, બધી સુવિધાઓનું અન્વેષણ કરવા અને તમારા સ્ટોરની ibility ક્સેસિબિલીટીને વધારવા માટે 7-દિવસ માટે મફત અજમાયશનો આનંદ લો.

en: Start with a %1$s5-day free trial%2$s to experience all features:
gu: બધી સુવિધાઓનો અનુભવ કરવા માટે %1 $ S5-દિવસીય મફત ટ્રાયલ %2 $ સેથી પ્રારંભ કરો:

en: Start with a %1$s7-day free trial%2$s to experience all features:
gu: બધી સુવિધાઓનો અનુભવ કરવા માટે %1$s7-દિવસની મફત અજમાયશ%2$s સાથે પ્રારંભ કરો:

en: Startup
gu: શરૂઆત

en: Startup Plan
gu: પ્રારંભ યોજના

en: Statement
gu: નિવેદન

en: Statement Link?
gu: નિવેદન લિંક?

en: Statement should not be empty.
gu: સ્ટેટમેન્ટ ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Stop Animation
gu: એનિમેશન અટકાવો

en: Stop Animation should not be empty.
gu: એનિમેશન અટકાવો ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Submit
gu: રજૂ કરવું

en: Success!
gu: સફળતા!

en: Sunday
gu: રવિવાર

en: Support & Partnership
gu: આધાર અને ભાગીદારી

en: Support for 100+ Languages
gu: 100+ ભાષાઓ માટે સપોર્ટ

en: Support on Email
gu: ઇમેઇલ પર સમર્થન

en: Supports 100+ languages with automatic translation
gu: સ્વચાલિત અનુવાદ સાથે 100+ ભાષાઓને સપોર્ટ કરે છે

en: Talk & Type
gu: બોલો અને લખો

en: Talk And Type
gu: બોલો અને લખો

en: Talk and Type should not be empty.
gu: બોલો અને લખો ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Text Colors
gu: લખાણના રંગો

en: Text Colors should not be empty.
gu: લખાણના રંગો ખાલી હોવા જોઈએ નહીં.

en: Text Customization Controllers
gu: લખાણ કસ્ટમાઇઝેશન નિયંત્રકો

en: Text Enhancer
gu: લખાણ સુધારક

en: Text Enhancer should not be empty.
gu: લખાણ સુધારક ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Text Enhancer, Image Alt Tooltip, and Stop Animation
gu: લખાણ સુધારક, છબી Alt ટૂલટિપ, અને એનિમેશન અટકાવો

en: Text Speech
gu: લખાણ વાચન

en: Text Speech should not be empty.
gu: લખાણ વાચન ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Text and Layout Font
gu: લખાણ અને લેઆઉટ ફોન્ટ

en: Text enhancer for clarity, image alt tooltips, and option to stop animations
gu: સ્પષ્ટતા, ઇમેજ ALT ટૂલટિપ્સ અને એનિમેશનને રોકવા માટે વિકલ્પ માટે ટેક્સ્ટ ઉન્નત

en: Text to Speech
gu: લખાણથી વાચન

en: Text to Speech & Sounds Enable/Disable
gu: ભાષણ અને અવાજો માટે ટેક્સ્ટ સક્ષમ/અક્ષમ કરો

en: Text-to-speech, voice navigation, and talk & type input
gu: ટેક્સ્ટ-ટુ-સ્પીચ, વ voice ઇસ નેવિગેશન અને ટોક એન્ડ ટાઇપ ઇનપુટ

en: Thank You Banner Image
gu: આભાર બેનર છબી

en: Thank You for Choosing a Plan!
gu: પ્લાન પસંદ કરવા બદલ આભાર!

en: Thanks for choosing our app! We're here to help make your website accessible to everyone.
gu: અમારી એપ પસંદ કરવા બદલ આભાર! અમે તમારી વેબસાઇટને દરેક માટે સુલભ બનાવવા માટે અહીં છીએ.

en: The %1$s "Choose Design" %2$s option empowers merchants to select from a variety of design styles for our widget, tailoring it to their unique preferences and needs.
gu: %1$s "ડિઝાઇન પસંદ કરો" %2$s વિકલ્પ વેપારીઓને અમારા વિજેટ માટે વિવિધ ડિઝાઇન શૈલીઓમાંથી પસંદ કરવાની સત્તા આપે છે, તેને તેમની અનન્ય પસંદગીઓ અને જરૂરિયાતોને અનુરૂપ બનાવે છે.

en: The %1$s "Customize Position" %2$s feature enables merchants to tailor the exact placement of our widget, ensuring it perfectly fits their site layout and design vision.
gu: %1$s "સ્થિતિ કસ્ટમાઇઝ કરો" %2$s વિશેષતા વેપારીઓને અમારા વિજેટનું ચોક્કસ સ્થાન કસ્ટમાઇઝ કરવાની સુવિધા આપે છે, જે તેમના સાઇટ લેઆઉટ અને ડિઝાઇન દ્રષ્ટિને સંપૂર્ણપણે અનુરૂપ બને છે.

en: The <strong>Language Sorting</strong> feature allows you to customize the order in which languages appear on your Language page and in the Widget. Simply use the up and down arrows beside each language to rearrange them according to your preference. Once you're happy with the order, click Save Ranking to apply the changes. The languages will then appear in the same order across your storefront and Widget, providing a consistent experience for your users.
gu: <strong> ભાષા સ ing ર્ટિંગ </strong> સુવિધા તમને તમારા ભાષાના પૃષ્ઠ અને વિજેટમાં ભાષાઓમાં દેખાય છે તે ક્રમમાં કસ્ટમાઇઝ કરવાની મંજૂરી આપે છે.તમારી પસંદગી અનુસાર તેમને ફરીથી ગોઠવવા માટે દરેક ભાષાની બાજુમાં ઉપર અને નીચે તીરનો ઉપયોગ કરો.એકવાર તમે order ર્ડરથી ખુશ થઈ ગયા પછી, ફેરફારો લાગુ કરવા માટે સેવ રેન્કિંગને ક્લિક કરો.પછી ભાષાઓ તમારા સ્ટોરફ્રન્ટ અને વિજેટમાં સમાન ક્રમમાં દેખાશે, તમારા વપરાશકર્તાઓ માટે સતત અનુભવ પ્રદાન કરશે.

en: The <strong>Language Variable</strong> feature allows your widget to automatically adapt to the language selected on your website. When enabled, the widget will detect and match the site's active language - ensuring a seamless and consistent experience for users navigating your site in different languages. This is especially helpful if your store already includes a language selector, as it improves accessibility and ensures that the widget content is always shown in the user’s preferred language without any extra configuration.
gu: <strong> ભાષા ચલ </strong> સુવિધા તમારા વિજેટને તમારી વેબસાઇટ પર પસંદ કરેલી ભાષામાં આપમેળે અનુકૂલન કરવાની મંજૂરી આપે છે.જ્યારે સક્ષમ થાય છે, ત્યારે વિજેટ સાઇટની સક્રિય ભાષાને શોધી અને મેળ ખાશે - વિવિધ ભાષાઓમાં તમારી સાઇટ પર નેવિગેટ કરનારા વપરાશકર્તાઓ માટે એકીકૃત અને સુસંગત અનુભવની ખાતરી કરશે.આ ખાસ કરીને મદદરૂપ થાય છે જો તમારા સ્ટોરમાં પહેલેથી જ કોઈ ભાષા પસંદગીકાર શામેલ છે, કારણ કે તે access ક્સેસિબિલીટીમાં સુધારો કરે છે અને ખાતરી કરે છે કે વિજેટ સામગ્રી હંમેશાં કોઈપણ વધારાની ગોઠવણી વિના વપરાશકર્તાની પસંદ કરેલી ભાષામાં બતાવવામાં આવે છે.

en: The email or phone number you entered is already in use.
gu: તમે દાખલ કરેલ ઇમેઇલ અથવા ફોન નંબર પહેલાથી ઉપયોગમાં છે.

en: The free widget is only available for use on the specific website URL you provided.
gu: મફત વિજેટ ફક્ત તમે પ્રદાન કરેલી વિશિષ્ટ વેબસાઇટ URL પર ઉપયોગ માટે ઉપલબ્ધ છે.

en: The site url you entered is already registered.
gu: તમે દાખલ કરેલ સાઇટ url પહેલેથી જ નોંધાયેલ છે.

en: This Month
gu: આ મહિને

en: This feature aligns all text to the left, avoiding center or justified text which can be harder to read for people with dyslexia or cognitive challenges.
gu: આ સુવિધા તમામ ટેક્સ્ટને ડાબી બાજુ ગોઠવે છે, કેન્દ્ર અથવા ન્યાયી ટેક્સ્ટને ટાળીને જે ડિસ્લેક્સીયા અથવા જ્ ogn ાનાત્મક પડકારોવાળા લોકો માટે વાંચવાનું મુશ્કેલ હોઈ શકે છે.

en: This feature creates a horizontal reading mask that follows the cursor to help users focus on one line of text at a time.
gu: આ સુવિધા એક આડી રીડિંગ માસ્ક બનાવે છે જે વપરાશકર્તાઓને એક સમયે ટેક્સ્ટની એક લાઇન પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં સહાય માટે કર્સરને અનુસરે છે.

en: This feature disables the sound that plays when the accessibility widget is opened or closed.
gu: આ સુવિધા અવાજને અક્ષમ કરે છે જ્યારે access ક્સેસિબિલીટી વિજેટ ખોલવામાં આવે છે અથવા બંધ થાય છે.

en: This feature enables keyboard navigation using Tab, Shift+Tab, and Enter, along with shortcuts like M for menus, H for headings, F for forms, B for buttons, P for paragraphs, and G for graphics.
gu: આ સુવિધા મેનુ માટે M, હેડિંગ માટે H, ફોર્મ માટે F, બટનો માટે B, ફકરા માટે P અને ગ્રાફિક્સ માટે G જેવા શૉર્ટકટ્સ સાથે Tab, Shift+Tab અને Enterનો ઉપયોગ કરીને કીબોર્ડ નેવિગેશનને સક્ષમ કરે છે.

en: This feature hides images and videos to help users who are easily distracted or sensitive to visual media focus better on the text.
gu: આ સુવિધા તે વપરાશકર્તાઓને મદદ કરવા માટે છબીઓ અને વિડિઓઝને છુપાવે છે કે જેઓ સરળતાથી વિચલિત અથવા વિઝ્યુઅલ મીડિયા પ્રત્યે સંવેદનશીલ હોય છે, તે ટેક્સ્ટ પર વધુ સારી રીતે ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે.

en: This feature highlights all links on the page with a border or background, making them easier to identify and click.
gu: આ સુવિધા સરહદ અથવા પૃષ્ઠભૂમિવાળા પૃષ્ઠ પરની બધી લિંક્સને હાઇલાઇટ કરે છે, તેમને ઓળખવા અને ક્લિક કરવાનું સરળ બનાવે છે.

en: This feature highlights headings and titles across the page, helping users quickly locate and navigate key content areas.
gu: આ સુવિધા પૃષ્ઠ પર મથાળાઓ અને શીર્ષકને પ્રકાશિત કરે છે, વપરાશકર્તાઓને કી સામગ્રી ક્ષેત્રોને ઝડપથી શોધવામાં અને શોધખોળ કરવામાં સહાય કરે છે.

en: This feature increases space between letters, making text easier to distinguish and reducing visual crowding.
gu: આ સુવિધા અક્ષરો વચ્ચેની જગ્યામાં વધારો કરે છે, ટેક્સ્ટને અલગ પાડવામાં અને દ્રશ્ય ભીડને ઘટાડવાનું સરળ બનાવે છે.

en: This feature increases spacing between words to improve readability for users with dyslexia or cognitive impairments.
gu: ડિસ્લેક્સીયા અથવા જ્ ogn ાનાત્મક ક્ષતિવાળા વપરાશકર્તાઓ માટે વાંચનક્ષમતામાં સુધારો કરવા માટે આ સુવિધા શબ્દો વચ્ચે અંતર વધે છે.

en: This feature increases the contrast between text and background, making content easier to read for users with low vision.
gu: આ સુવિધા ટેક્સ્ટ અને પૃષ્ઠભૂમિ વચ્ચેના વિરોધાભાસને વધારે છે, ઓછી દ્રષ્ટિવાળા વપરાશકર્તાઓ માટે સામગ્રી વાંચવા માટે સરળ બનાવે છે.

en: This feature increases the size of the text throughout the website to help users with vision difficulties read content more comfortably.
gu: દ્રષ્ટિની મુશ્કેલીઓવાળા વપરાશકર્તાઓને વધુ આરામથી વાંચવામાં મદદ કરવા માટે આ સુવિધા વેબસાઇટ પર ટેક્સ્ટનું કદ વધારે છે.

en: This feature increases the vertical spacing between lines of text, making content more readable and less dense.
gu: આ સુવિધા ટેક્સ્ટની રેખાઓ વચ્ચેના vert ભી અંતરમાં વધારો કરે છે, સામગ્રીને વધુ વાંચવા યોગ્ય અને ઓછા ગા ense બનાવે છે.

en: This feature is available in:
gu: આ વિશેષતા આમાં ઉપલબ્ધ છે:

en: This feature offers users multiple predefined accessibility profiles. Each profile includes a set of accessibility features tailored to specific needs. When a user selects a profile, all the associated features are automatically enabled.
gu: આ સુવિધા વપરાશકર્તાઓને બહુવિધ પૂર્વનિર્ધારિત access ક્સેસિબિલીટી પ્રોફાઇલ્સ પ્રદાન કરે છે.દરેક પ્રોફાઇલમાં વિશિષ્ટ જરૂરિયાતોને અનુરૂપ access ક્સેસિબિલીટી સુવિધાઓનો સમૂહ શામેલ છે.જ્યારે વપરાશકર્તા કોઈ પ્રોફાઇલ પસંદ કરે છે, ત્યારે બધી સંકળાયેલ સુવિધાઓ આપમેળે સક્ષમ થાય છે.

en: This feature pauses animations, blinking, and flashing content to reduce motion sensitivity and distractions for users with vestibular disorders or ADHD.
gu: આ સુવિધા વેસ્ટિબ્યુલર ડિસઓર્ડર અથવા એડીએચડીવાળા વપરાશકર્તાઓ માટે ગતિ સંવેદનશીલતા અને વિક્ષેપો ઘટાડવા માટે એનિમેશન, ઝબકવું અને ફ્લેશિંગ સામગ્રીને થોભે છે.

en: This feature provides a text magnifier that enlarges text under the cursor, helping users read small or dense text with ease.
gu: આ સુવિધા એક ટેક્સ્ટ મેગ્નિફાયર પ્રદાન કરે છે જે કર્સર હેઠળ ટેક્સ્ટને વિસ્તૃત કરે છે, વપરાશકર્તાઓને સરળ અથવા ગા ense ટેક્સ્ટને સરળતાથી વાંચવામાં મદદ કરે છે.

en: This feature removes color saturation from the site, creating a grayscale experience that can reduce distractions and assist users with color sensitivity or color blindness.
gu: આ સુવિધા સાઇટથી રંગ સંતૃપ્તિને દૂર કરે છે, એક ગ્રેસ્કેલ અનુભવ બનાવે છે જે વિક્ષેપો ઘટાડી શકે છે અને રંગની સંવેદનશીલતા અથવા રંગ અંધત્વવાળા વપરાશકર્તાઓને સહાય કરી શકે છે.

en: This feature replaces decorative or complex fonts with simpler, more readable ones to improve legibility.
gu: આ સુવિધા સુશોભન અથવા જટિલ ફોન્ટ્સને સુશોભન સુધારવા માટે વધુ વાંચવા યોગ્ય, વધુ વાંચવા યોગ્ય સાથે બદલી નાખે છે.

en: This feature shows image alt text as a tooltip, helping screen reader users and others understand the content of visual elements.
gu: આ સુવિધા ટૂલટિપ તરીકે ઇમેજ Alt ટેક્સ્ટ બતાવે છે, સ્ક્રીન રીડર વપરાશકર્તાઓ અને અન્યને વિઝ્યુઅલ તત્વોની સામગ્રીને સમજવામાં સહાય કરે છે.

en: This is the default and most widely used design of the accessibility widget – tried, tested, and reliable across all devices.
gu: આ access ક્સેસિબિલીટી વિજેટની ડિફ default લ્ટ અને સૌથી વધુ ઉપયોગમાં લેવામાં આવતી ડિઝાઇન છે - બધા ઉપકરણો પર અજમાયશી, પરીક્ષણ અને વિશ્વસનીય.

en: This will be only Works on Position for "Bottom Left" and "Bottom Right"
gu: આ ફક્ત "નીચે ડાબી બાજુ" અને "નીચે જમણી બાજુ" સ્થિતિ માટે જ કાર્ય કરશે

en: This will only work on position for %1$s and %2$s
gu: આ ફક્ત %1$s અને %2$s સ્થિતિ માટે જ કાર્ય કરશે

en: Thursday
gu: ગુરુવાર

en: Time Of Day
gu: દિવસનો સમય

en: Title Colors
gu: શીર્ષકના રંગો

en: Title Colors should not be empty.
gu: શીર્ષકના રંગો ખાલી હોવા જોઈએ નહીં.

en: Title Highlighting
gu: શીર્ષક હાઇલાઇટિંગ

en: To Scan All Page Or Group Of Pages, Please
gu: બધા પૃષ્ઠ અથવા પૃષ્ઠોના જૂથને સ્કેન કરવા માટે, કૃપા કરીને

en: To discontinue using this plugin, please cancel your active subscription by clicking the button below.
gu: આ પ્લગઇનનો ઉપયોગ કરીને બંધ કરવા માટે, કૃપા કરીને નીચે આપેલા બટનને ક્લિક કરીને તમારા સક્રિય સબ્સ્ક્રિપ્શનને રદ કરો.

en: To enable all accessibility widgets and features, you need to purchase a plan. Choose the perfect plan for your website needs.
gu: બધા access ક્સેસિબિલીટી વિજેટ્સ અને સુવિધાઓને સક્ષમ કરવા માટે, તમારે કોઈ યોજના ખરીદવાની જરૂર છે.તમારી વેબસાઇટ આવશ્યકતાઓ માટે સંપૂર્ણ યોજના પસંદ કરો.

en: To enable the Free plan, go to the Plan page and click on the Free button. Once clicked, a form will appear. Fill in all the required details, and the widget will automatically be displayed on the front end.
gu: મફત યોજનાને સક્ષમ કરવા માટે, યોજના પૃષ્ઠ પર જાઓ અને મફત બટન પર ક્લિક કરો.એકવાર ક્લિક થયા પછી, એક ફોર્મ દેખાશે.બધી જરૂરી વિગતો ભરો, અને વિજેટ આપમેળે આગળના છેડે પ્રદર્શિત થશે.

en: To ensure your site is accessible and user-friendly, add an Accessibility Assistance link to your footer menu:
gu: તમારી સાઇટ access ક્સેસિબલ અને વપરાશકર્તા મૈત્રીપૂર્ણ છે તેની ખાતરી કરવા માટે, તમારા ફૂટર મેનૂમાં access ક્સેસિબિલીટી સહાય લિંક ઉમેરો:

en: To make the widget visible, enable and save the accessibility settings.
gu: વિજેટને દૃશ્યમાન બનાવવા માટે, access ક્સેસિબિલીટી સેટિંગ્સને સક્ષમ અને સાચવો.

en: Top Left
gu: ઉપર ડાબી બાજુ

en: Top Right
gu: ઉપર જમણી બાજુ

en: Total Accessibility Scans
gu: કુલ સુલભતા સ્કેન

en: Total Counts
gu: કુલ ગણતરીઓ

en: Total Counts Icon
gu: કુલ ગણાય છે ચિહ્ન

en: Try
gu: પ્રયાસ કરવો

en: Try Accessibility Assistant for free and instantly boost accessibility
gu: મફતમાં access ક્સેસિબિલીટી સહાયકનો પ્રયાસ કરો અને તરત જ access ક્સેસિબિલીટીને વેગ આપો

en: Tuesday
gu: મંગળવાર

en: Unable to render audit result.
gu: ઓડિટ પરિણામ રેન્ડર કરવામાં અસમર્થ.

en: Unlimited impressions and unrestricted widget visibility
gu: અમર્યાદિત છાપ અને અનિયંત્રિત વિજેટ દૃશ્યતા

en: Unlimited impressions on any plans and unrestricted widget visibility
gu: કોઈપણ યોજનાઓ અને અનિયંત્રિત વિજેટ દૃશ્યતા પર અમર્યાદિત છાપ

en: Unlock Full Accessibility Features
gu: સંપૂર્ણ access ક્સેસિબિલીટી સુવિધાઓ અનલ lock ક કરો

en: Unlock full functionality by upgrading to a paid plan
gu: ચૂકવણીની યોજનામાં અપગ્રેડ કરીને સંપૂર્ણ વિધેયને અનલ lock ક કરો

en: Unlock insights and free access to our accessibility plugin by submitting your details below.
gu: નીચે તમારી વિગતો સબમિટ કરીને અમારા access ક્સેસિબિલીટી પ્લગઇનની આંતરદૃષ્ટિ અને મફત access ક્સેસને અનલ lock ક કરો.

en: Upgrade Plan
gu: અપરાધ યોજના

en: Upgrade your plan to enable these features.
gu: આ સુવિધાઓને સક્ષમ કરવા માટે તમારી યોજનાને અપગ્રેડ કરો.

en: Upgrade your plan to enable this feature
gu: આ સુવિધાને સક્ષમ કરવા માટે તમારી યોજનાને અપગ્રેડ કરો

en: Usage Guide
gu: વપરાશ માર્ગદર્શિકા

en: Use Default Functionalities of Widget
gu: વિજેટની ડિફોલ્ટ કાર્યક્ષમતાઓનો ઉપયોગ કરો

en: Use language variables for seamless multilingual store integration
gu: સીમલેસ બહુભાષી સ્ટોર એકીકરણ માટે ભાષા ચલોનો ઉપયોગ કરો

en: Use this guide to quickly set up your Accessibility Assistant widget.
gu: તમારા ઍક્સેસિબિલિટી સહાયક વિજેટને ઝડપથી સેટ કરવા માટે આ માર્ગદર્શિકાનો ઉપયોગ કરો.

en: Useful Links
gu: ઉપયોગી લિંક્સ

en: Useful Links should not be empty.
gu: ઉપયોગી લિંક્સ ખાલી હોવી જોઈએ નહીં.

en: User Guide
gu: વપરાશકર્તા માર્ગદર્શિકા

en: User Interaction with Features
gu: સુવિધાઓ સાથે વપરાશકર્તા ક્રિયાપ્રતિક્રિયા

en: Utility Settings
gu: ઉપયોગિતા સેટિંગ્સ

en: Verify
gu: ચકાસણી કરવી

en: Verify Widget & Remove Branding
gu: વિજેટ ચકાસો અને બ્રાન્ડિંગ દૂર કરો

en: Verify your email
gu: તમારા ઇમેઇલની ચકાસણી કરો

en: Video Hide
gu: વિડિઓ છુપાવો

en: Video Hide should not be empty.
gu: વિડિઓ છુપાવો ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: View Analytics
gu: એનાલિટિક્સ જુઓ

en: View Plans & Pricing
gu: યોજનાઓ અને ભાવો જુઓ

en: View Result
gu: પરિણામ જુઓ

en: Virtual Keyboard
gu: વર્ચુદો

en: Virtual Keyboard should not be empty.
gu: વર્ચ્યુઅલ કીબોર્ડ ખાલી ન હોવું જોઈએ.

en: Visible
gu: દૃશ્યમાન

en: Visual Customization Controllers
gu: વિઝ્યુઅલ કસ્ટમાઇઝેશન નિયંત્રકો

en: Visual Enhancements
gu: દ્રશ્ય વૃદ્ધિ

en: Visually Impaired
gu: દૃષ્ટિહીન

en: Visually Impaired should not be empty.
gu: દૃષ્ટિહીન ખાલી ન હોવું જોઈએ.

en: Voice Commands should not be empty.
gu: વોઇસ કમાન્ડ્સ ખાલી હોવી જોઈએ નહીં.

en: Voice Navigation
gu: વોઇસ નેવિગેશન

en: Voice Navigation and Talk & Type Controls
gu: વોઇસ નેવિગેશન અને બોલો અને લખો નિયંત્રણો

en: Want to remove branding for free?
gu: મફતમાં બ્રાંડિંગ દૂર કરવા માંગો છો?

en: We have an Exciting Offer for you:
gu: અમારી પાસે તમારા માટે રોમાંચક ઓફર છે:

en: Website screenshot
gu: વેબસાઇટ સ્ક્રીનશૉટ

en: Wednesday
gu: બુધવાર

en: Weekly
gu: સાપ્તાહિક

en: Welcome Banner Image
gu: સ્વાગત બેનર છબી

en: Welcome to Accessibility Assistant
gu: Access ક્સેસિબિલીટી સહાયક માટે આપનું સ્વાગત છે

en: Welcome to Accessibility by CartCoders
gu: કાર્ટકોડર્સ દ્વારા એક્સેસિબિલિટી માં આપનું સ્વાગત છે

en: Welcome to: Accessibility Assistant
gu: Access ક્સેસિબિલીટી સહાયક માટે આપનું સ્વાગત છે

en: What does this plugin help with?
gu: આ પ્લગઇન શું મદદ કરે છે?

en: What's included
gu: શું સમાવેશ થાય છે

en: Wholesale App
gu: જથ્થાબંધ એપ્લિકેશન

en: Wholesale Price & B2B Solution
gu: જથ્થાબંધ ભાવ અને B2B સોલ્યુશન

en: Widget Content / Appearance
gu: વિજેટ સામગ્રી / દેખાવ

en: Widget Engagements
gu: વિજેટ સગાઈઓ

en: Widget Icon
gu: વિજજનું ચિહ્ન

en: Widget Opens
gu: વિજેટ ખુલે છે

en: Widget Opens Icon
gu: વિજેટ ચિહ્ન ખોલે છે

en: Widget Option
gu: વિજેટ વિકલ્પ

en: Widget Option:
gu: વિજેટ વિકલ્પ:

en: Widget Settings
gu: વિજેટ સેટિંગ્સ

en: Widget Size
gu: વિજેટનું કદ

en: Widget Size Customization & Positioning
gu: વિજેટ કદ કસ્ટમાઇઝેશન અને સ્થિતિ

en: Widget Title on Hover
gu: હોવર પર વિજેટ શીર્ષક

en: With Accessibility Assistant, blind and visually impaired people have the ease of access to become more independent and integration with the Digital world, which replicates their daily lives
gu: એક્સેસિબિલિટી એસિસ્ટન્ટ સાથે, અંધ અને દૃષ્ટિહીન લોકોને વધુ સ્વતંત્ર બનવા અને ડિજિટલ વિશ્વ સાથે એકીકૃત થવાની સરળતા મળે છે, જે તેમના દૈનિક જીવનનું પ્રતિબિંબ છે

en: Wix
gu: વિક્સ

en: Word Spacing
gu: શબ્દ અંતર

en: Word Spacing should not be empty.
gu: શબ્દ અંતર ખાલી હોવું જોઈએ નહીં.

en: Year
gu: વર્ષ

en: Yearly
gu: વાર્ષિક

en: Yes. Each plan unlocks additional controls and customization. Your current plan determines what appears as enabled in admin pages.
gu: હા. દરેક પ્લાન વધારાના નિયંત્રણો અને કસ્ટમાઇઝેશનને અનલૉક કરે છે. તમારી વર્તમાન યોજના નક્કી કરે છે કે એડમિન પૃષ્ઠોમાં સક્ષમ તરીકે શું દેખાય છે.

en: Yes. Higher plans support broad language coverage, language controls, and easier multilingual storefront accessibility.
gu: હા. ઉચ્ચ યોજનાઓ વ્યાપક ભાષા કવરેજ, ભાષા નિયંત્રણો અને સરળ બહુભાષી સ્ટોરફ્રન્ટ ઍક્સેસિબિલિટીને સમર્થન આપે છે.

en: You can place "#add-aacc-link" as link
gu: તમે લિંક તરીકે "#એડ-એએસીસી-લિંક" મૂકી શકો છો

en: You can place %s as a link.
gu: તમે %s ને લિંક તરીકે મૂકી શકો છો.

en: You can place <strong>%s</strong> as link
gu: તમે લિંક તરીકે <strong>%s </strong> મૂકી શકો છો

en: You can reach the support team through the contact link in the footer. Paid plans include stronger support options based on tier.
gu: તમે ફૂટરમાં સંપર્ક લિંક દ્વારા સપોર્ટ ટીમ સુધી પહોંચી શકો છો. ચૂકવેલ યોજનાઓમાં સ્તરના આધારે મજબૂત સપોર્ટ વિકલ્પોનો સમાવેશ થાય છે.

en: You have admin access
gu: તમારી પાસે એડમિન એક્સેસ છે

en: You have member access
gu: તમારી પાસે સભ્ય ઍક્સેસ છે

en: You're on a %s plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
gu: તમે %s પ્લાન પર છો! આજે જ અપગ્રેડ કરીને હજી વધુ સુવિધાઓ અને કસ્ટમાઇઝેશન વિકલ્પોને અનલૉક કરો.

en: You're on a Growth plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
gu: તમે વૃદ્ધિ યોજના પર છો!આજે અપગ્રેડ કરીને વધુ સુવિધાઓ અને કસ્ટમાઇઝેશન વિકલ્પોને અનલ lock ક કરો.

en: You're on a Scale plan! Unlock even more powerful features and tools by upgrading today.
gu: તમે સ્કેલ પ્લાન પર છો!આજે અપગ્રેડ કરીને વધુ શક્તિશાળી સુવિધાઓ અને સાધનોને અનલ lock ક કરો.

en: You're on the %s plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
gu: તમે %s પ્લાન પર છો! આજે જ અપગ્રેડ કરીને અગ્રતા સપોર્ટ અને વિશિષ્ટ અદ્યતન ઍક્સેસિબિલિટી સુવિધાઓનો આનંદ લો.

en: You're on the %s plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
gu: તમે %s પ્લાન પર છો! આજે જ અપગ્રેડ કરીને શક્તિશાળી સુલભતા સાધનોને અનલૉક કરો.

en: You're on the Established plan! You already have access to our top-tier features and tools.
gu: તમે સ્થાપિત યોજના પર છો!તમારી પાસે પહેલેથી જ અમારી ટોપ-ટાયર સુવિધાઓ અને ટૂલ્સની .ક્સેસ છે.

en: You're on the Free plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
gu: તમે મફત યોજના પર છો!આજે અપગ્રેડ કરીને શક્તિશાળી access ક્સેસિબિલીટી ટૂલ્સને અનલ lock ક કરો.

en: You're on the Premium plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
gu: તમે પ્રીમિયમ યોજના પર છો!આજે અપગ્રેડ કરીને અગ્રતા સપોર્ટ અને વિશિષ્ટ અદ્યતન access ક્સેસિબિલીટી સુવિધાઓનો આનંદ લો.

en: Your Current Plan
gu: તમારી વર્તમાન યોજના

en: Your Email
gu: તમારું ઇમેઇલ

en: Your Mobile Number
gu: તમારો મોબાઇલ નંબર

en: Your Name
gu: તમારું નામ

en: Your Website URL
gu: તમારી વેબસાઇટ URL

en: Your scan is in the queue and will start soon.
gu: તમારું સ્કેન કતારમાં છે અને ટૂંક સમયમાં શરૂ થશે.

en: for free and instantly boost accessibility
gu: મફત અને તરત જ access ક્સેસિબિલીટીને પ્રોત્સાહન આપે છે

en: if you enable this option, your floating widget will be hidden and footer link option will be enabled though you need to add the link.
gu: જો તમે આ વિકલ્પને સક્ષમ કરો છો, તો તમારું ફ્લોટિંગ વિજેટ છુપાયેલું હશે અને તમારે લિંક ઉમેરવાની જરૂર હોવા છતાં ફૂટર લિંક વિકલ્પ સક્ષમ કરવામાં આવશે.

en: of
gu: ના

en: pages
gu: પૃષ્ઠો

en: records
gu: રેકોર્ડ

en: result
gu: પરિણામ

en: toggle button
gu: ટોગલ બટન

en: vs Monthly
gu: વિ માસિક

en: vs Monthly!
gu: વિ માસિક!

en: warning sign
gu: ચેતવણી ચિહ્ન

en: you can placed %s as link
gu: તમે %s ને લિંક તરીકે મૂકી શકો છો
