Accessibility Assistant 1.3.2 - en to is translation catalogue (686 entries)

en: %1$s - Features%2$s
is: %1$s - Eiginleikar%2$s

en: %s language flag
is: %s tungumálsmerki

en: / Yearly
is: / Árlega

en: /monthly
is: /mánaðarlega

en: 1. Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget. %s
is: 1. Farðu í Stillingar og kveiktu á Aðgengisvíxlinum. %s

en: 2. Click Save to apply the changes. %s
is: 2. Smelltu á Vista til að beita breytingunum. %s

en: 5 days Free Trial
is: 5 daga ókeypis prufa

en: 5 out of 5 stars
is: 5 af 5 stjörnum

en: 7 days Free Trial
is: 7 daga ókeypis prufuáskrift

en: A modernized version of the default design - visually polished, stylistically refined.
is: Nútímavædd útgáfa af sjálfgefnu hönnuninni - sjónrænt fágað, stílhreint hreinsað.

en: ADHD should not be empty.
is: ADHD ætti ekki að vera tómt.

en: AI Easy LLMs.txt Generator
is: AI Easy LLMs.txt rafall

en: AI Fit Finder Size Recommender
is: Stærðarmælir AI Fit Finder

en: Accent and Logo Elements
is: Aðdráttar- og merkiþættir

en: Access quick and detailed answers across all categories, helping you understand your accessibility tools without confusion.
is: Fáðu aðgang að skjótum og nákvæmum svörum í öllum flokkum, sem hjálpar þér að skilja aðgengisverkfærin þín án ruglings.

en: Access to all core accessibility tools included in the widget
is: Aðgangur að öllum aðgengisverkfærum sem eru innifalin í búnaðinum

en: Accessibility
is: Aðgengi

en: Accessibility Assistance
is: Aðgengishjálp

en: Accessibility Assistant
is: Aðgengishjálpari

en: Accessibility Assistant Icon
is: Aðgengishjálparans tákn

en: Accessibility Assistant Logo
is: Aðgengishjálparans merki

en: Accessibility Assistant should not be empty.
is: Aðgengishjálpari má ekki vera tómur.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done.
is: Aðgengishjálpari, vinsæl vara á markaðnum sem gerir öllum fatlaðum (heyrnarlausum, blindum, mállausum, sjónskertum, hreyfihömluðum) einstaklingum kleift að nota þetta forrit til að uppfylla þarfir sínar.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done. By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values
is: Aðgengisaðstoðarmaður, stefna vörunnar á markaðnum sem gerir allar fatlaðir (heyrnarlausir, blindir, slökktir, sjónskertir, hreyfanlegir) einstaklingar geta notað þetta forrit til að gera kröfur sínar til að gera.Með því að hafa í huga- aðal félagslega markmiðið hafði nýstárlegt teymi okkar unnið og kynnt þessa umsókn á markaðnum.Meginreglan er „þar sem nýsköpun uppfyllir samfélagsleg gildi

en: Accessibility Features Overview
is: Aðgengiseiginleikar Yfirlit

en: Accessibility Fixes Applied
is: Aðgengisleiðréttingar beitt

en: Accessibility PRO-Widget
is: Aðgengi Pro-Widget

en: Accessibility Profiles
is: Aðgengissnið

en: Accessibility Profiles & Settings
is: Aðgengissnið og stillingar

en: Accessibility Scanner
is: Aðgengisskanni

en: Accessibility Scanner History
is: Saga aðgengisskannar

en: Accessibility Scanner Result
is: Niðurstaða aðgengisskanni

en: Accessibility Score
is: Aðgengisstig

en: Accessibility Statement
is: Aðgengisyfirlýsing

en: Accessibility Usage Insights
is: Innsýn í aðgengisnotkun

en: Accessibility Widget Color Schema
is: Aðgengisbúnað litarefni

en: Accessibility by CartCoders
is: Aðgengi eftir CartCoders

en: Action
is: Aðgerð

en: Activate App
is: Virkjaðu app

en: Add a custom accessibility statement or external statement link
is: Bættu við sérsniðnum aðgengisyfirlýsingu eða ytri yfirlýsingartengli

en: Add the following HTML code to insert the link:
is: Bættu við eftirfarandi HTML kóða til að setja inn hlekkinn:

en: Adjust Background Colors
is: Stilla bakgrunnsliti

en: Adjust Text Colors
is: Stilla textaliti

en: Adjust Title Colors
is: Stilla titlaliti

en: Adjust Word & Letter Space
is: Stilla orða- og stafabil

en: Advanced Color Adjustments (Text, Titles, Backgrounds)
is: Ítarlegar litastillingar (Texti, Titlar, Bakgrunnar)

en: Alignment
is: Jöfnun

en: Alignment should not be empty.
is: Jöfnun má ekki vera tóm.

en: All Basic Features
is: Allar grunn aðgerðir

en: All Features of Growth Plan
is: Allir eiginleikar vaxtaráætlunar

en: All Features of Startup Plan
is: Allir eiginleikar ræsingaráætlunar

en: All Page
is: Öll síða

en: All Professional Features
is: Allar faglegar aðgerðir

en: All widgets and advanced features require an active plan. %1$sCompare plans%2$s to find your perfect fit.
is: Allar búnaðir og háþróaðir eiginleikar þurfa virka áætlun.%1 $ SCOMPARE áætlanir%2 $ s til að finna fullkomna passa.

en: Allows customization of heading/title colors to increase focus or contrast.
is: Leyfir aðlögun fyrirsögn/titillitar til að auka fókus eða andstæða.

en: Allows speech-to-text typing to help users who have difficulty using keyboards.
is: Leyfir ræðu til texta til að hjálpa notendum sem eiga í erfiðleikum með að nota lyklaborð.

en: Already Registered
is: Þegar skráð

en: Also Available On Other Platforms
is: Einnig fáanlegt á öðrum kerfum

en: Analysis Overview
is: Yfirlit yfir greiningar

en: Analytics Overview
is: Greiningaryfirlit

en: Analytics overview
is: Greiningaryfirlit

en: App Status
is: Staða apps

en: Applies color filters to assist users with different types of color blindness.
is: Beitir litasíum til að aðstoða notendur við mismunandi tegundir af litblindu.

en: Are plans feature-gated?
is: Eru áætlanir háðar eiginleikum?

en: Automated Accessibility score has limitations
is: Sjálfvirkt stig aðgengis hefur takmarkanir

en: Automated scans can identify many accessibility issues, but they can’t capture every WCAG 2.1 and 2.2 requirement. Our expert manual audits close these gaps by providing in-depth reviews, actionable insights, and tailored remediation recommendations.
is: Sjálfvirk skannar geta greint mörg aðgengismál, en þau geta ekki náð öllum WCAG 2.1 og 2.2 kröfum.Sérfræðingar handvirkar úttektir okkar loka þessum eyður með því að veita ítarlegar umsagnir, framkvæmanleg innsýn og sniðin tillögur um úrbætur.

en: Automated scans can't catch everything. Get a full manual audit.
is: Sjálfvirkar skannanir geta ekki náð öllu. Fáðu fulla handvirka endurskoðun.

en: Automated score has limitations
is: Sjálfvirk skora hefur takmarkanir

en: Automatic scans to ensure your store stays compliant with accessibility standards over time
is: Sjálfvirkar skannanir til að tryggja að verslunin þín sé í samræmi við aðgengisstaðla með tímanum

en: Back
is: Til baka

en: Background Colors
is: Bakgrunnslitir

en: Background Colors should not be empty.
is: Bakgrunnslitir mega ekki vera tómir.

en: Bargain App
is: Hagkaup app

en: Bargain App by CartCoders
is: Bargain App frá CartCoders

en: Basic
is: Grunnur

en: Basic Plan
is: Grunnáætlun

en: Basic customization options for layout and appearance
is: Grunnmöguleikar fyrir skipulag og útlit

en: Big Black Cursor
is: Stór svartur bendill

en: Big Black Cursor for Better Visibility
is: Stór svartur bendill fyrir betri sýnileika

en: Big Black Cursor should not be empty.
is: Stór svartur bendill má ekki vera tómur.

en: Big Cursor
is: Stór bendill

en: Big Cursor should not be empty.
is: Stór bendill má ekki vera tómur.

en: Big black Cursor
is: Stór svartur bendill

en: Bigblack Cursor
is: Stór svartur bendill

en: Bigger Text
is: Stærri texti

en: Bigger Text Icon
is: Stærra textatákn

en: Bigger Text should not be empty.
is: Stærri texti má ekki vera tómur.

en: Blind
is: Blindur

en: Blind should not be empty.
is: Blind ætti ekki að vera tóm.

en: Bottom Left
is: Neðst til vinstri

en: Bottom Right
is: Neðst til hægri

en: By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values"
is: Með því að hafa í huga aðal félagslega markmiðið, hefur nýstárlegur hópur okkar unnið að og kynnt þetta forrit á markaðnum. Aðalreglan er "Þar sem nýjungar mætast félagslegum gildum"

en: Can I use this with multilingual stores?
is: Get ég notað þetta með fjöltyngdum verslunum?

en: Cancel
is: Hætta við

en: Cancel Plan
is: Hætta við áætlun

en: Cancel should not be empty.
is: Hætta við ætti ekki að vera tómt.

en: Cannot Customise Widget
is: Ekki hægt að sérhæfa víxil

en: CartCoders Logo
is: CartCoders merki

en: Categories detailed information
is: Flokkar ítarlegar upplýsingar

en: Center
is: Miðja

en: Center should not be empty.
is: Miðja má ekki vera tóm.

en: Change Widget Color & Positioning
is: Skiptu um lit og staðsetningu búnaðar

en: Change the Color Schema of Widget
is: Breyta litaschema víxla

en: Changes the color of general text for better visibility and contrast.
is: Breytir lit almennra texta fyrir betri sýnileika og andstæða.

en: Chat With Our Support Team For Quick Help And Instant Guidance.
is: Spjallaðu við þjónustudeild okkar til að fá skjóta hjálp og tafarlausa leiðbeiningar.

en: Chat With Us
is: Spjallaðu við okkur

en: Chat with our support team for quick help and instant guidance.
is: Spjallaðu við þjónustudeild okkar til að fá skjóta hjálp og tafarlausa leiðbeiningar.

en: Check Accessibility Free
is: Athugaðu aðgengi ókeypis

en: Choose Design
is: Veldu hönnun

en: Choose Widget Icon
is: Veldu búnaðartákn

en: Choose Widget Inner Color
is: Veldu innri lit búnaðar

en: Choose Widget Outer Color
is: Veldu ytri lit búnaðar

en: Choose the annual plan that best fits your needs. Each plan provides a variety of features and customization options. Your selected plan will determine the features available in the widget. Plus, take advantage of a complimentary year to explore all the features and boost your store's accessibility.
is: Veldu árlega áætlun sem hentar þínum þörfum best. Hver áætlun býður upp á ýmsa eiginleika og sérhæfingarvalkosti. Valin áætlun þín mun ákveða eiginleikana sem eru í boði í víxlinum. Auk þess getur þú nýtt þér ókeypis ár til að kanna alla eiginleika og bæta aðgengi verslunarinnar þinnar.

en: Close
is: Lokaðu

en: Code
is: Kóði

en: Cognitive and Learning
is: Hugræn og nám

en: Cognitive and Learning should not be empty.
is: Hugræn og nám ætti ekki að vera tómt.

en: Collect offers and increase conversions on product pages.
is: Safna tilboðum og auka viðskipti á vörusíðum.

en: Color Adjustments
is: Litastillingar

en: Color Blind
is: Litblindur

en: Color Blind Options
is: Litblindarstillingar

en: Color Blind should not be empty.
is: Litblindur má ekki vera tómur.

en: Color Blind-Friendly Viewing Options
is: Litblindar-væn skoðunarvalkostir

en: Color Schema
is: Litaschema

en: Completed
is: Lokið

en: Compliant
is: Samhæft

en: Compliant under WCAG 2.0, 2.1 & 2.2
is: Samhæft undir WCAG 2.0, 2.1 og 2.2

en: Configure accessibility menu controls and behavior.
is: Stilltu stýringar og hegðun aðgengisvalmyndar.

en: Contact Us
is: Hafðu samband

en: Contact Us.
is: Hafðu samband við okkur

en: Contact us
is: Hafðu samband við okkur

en: Contact us.
is: Hafðu samband við okkur

en: Content Adjustment & Color Blind Feature
is: Aðlögun innihalds og litblind eiginleiki

en: Content Adjustments
is: Leiðréttingar á innihaldi

en: Content Customization
is: Aðlögun innihalds

en: Content Scaling
is: Skala efni

en: Content Scaling & Content Spacing
is: Stærð innihalds og bil í innihaldi

en: Content Scaling & Read Mode for Better Focus
is: Skala efni og lesturhamur fyrir betri fókus

en: Content Scaling should not be empty.
is: Skala efni má ekki vera tómt.

en: Continue
is: Halda áfram

en: Contrast
is: Andstæða

en: Contrast +
is: Andstæða +

en: Contrast Icon
is: Andstæða táknmynd

en: Contrast should not be empty.
is: Andstæða ætti ekki að vera tóm.

en: Control AI crawler access to low-value and sensitive pages.
is: Stjórnaðu aðgangi gervigreindarskriðar að litlum og viðkvæmum síðum.

en: Controller Background
is: Stýriborðsbakgrunnur

en: Current Plan: %s
is: Núverandi áætlun: %s

en: Cursor
is: Bendill

en: Cursor Icon
is: Bendilstáknið

en: Cursor should not be empty.
is: Bendillinn ætti ekki að vera tómur.

en: Custom Design
is: Sérhæfð hönnun

en: Customers will be provided with the option of accessing the plugin for accessing the advanced features. Through which the customer can enable/disable the functionality and access the application on his system.
is: Viðskiptavinum verður boðið upp á aðgang að viðbótinni til að nálgast ítarlegri eiginleika. Í gegnum þetta getur viðskiptavinurinn virkjað/gerað óvirkt virkni og nálgast forritið á kerfinu sínu.

en: Customise Position
is: Sérhæfa staðsetningu

en: Customise Widget Position and Padding
is: Sérhæfa staðsetningu og púða víxla

en: Customize Icon, Position, And Appearance Settings.
is: Sérsníddu stillingar fyrir tákn, staðsetningu og útlit.

en: Customize icon, position, and appearance settings.
is: Sérsníddu stillingar fyrir tákn, staðsetningu og útlit.

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference
is: Customise the size of the accessibility widget to your preference

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference"
is: Sérsniðið stærð aðgengisbúnaðarins að eigin vali “

en: Customize the widget color scheme to match your brand identity
is: Sérsniðið litarefni búnaðarins til að passa við persónuskilríki þitt

en: Customize the widget launch icon and apply your own branding
is: Sérsniðið búnaðarstáknið og notið þitt eigið vörumerki

en: Daily
is: Daglega

en: Dark Contrast
is: Dökk andstæða

en: Dark Contrast should not be empty.
is: Dökk andstæða má ekki vera tóm.

en: Dashboard
is: Mælaborð

en: Day Of Week
is: Dagur Viku

en: Dedicated account manager for priority onboarding and support
is: Hollur reikningsstjóri fyrir forgangsorð um borð og stuðning

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Default Design
is: Sjálfgefin hönnun

en: Default language
is: Sjálfgefið tungumál

en: Default should not be empty.
is: Sjálfgefið ætti ekki að vera tómt.

en: Desaturate
is: Afmettun

en: Desaturate Icon
is: Desaturate tákn

en: Desaturate should not be empty.
is: Afmettun má ekki vera tóm.

en: Designed specifically for mobile - similar to the default but optimized for smaller screens and touch-friendly interaction.
is: Hannað sérstaklega fyrir farsíma - svipað og sjálfgefið en bjartsýni fyrir smærri skjái og snertiskennt samspil.

en: Desktop Position
is: Staðsetning á skjáborði

en: Detailed Information By Category
is: Ítarlegar upplýsingar eftir flokkum

en: Detailed information by category
is: Ítarlegar upplýsingar eftir flokkum

en: Didn't receive the code?
is: Fékk ekki kóðann?

en: Disable
is: Gera óvirkt

en: Disable Branding
is: Slökkva á vörumerki

en: Disable Hover Text
is: Slökktu á sveimatexta

en: Disable Hover text on widget and widget Loader
is: Slökktu á sveimatexta á græju og búnaðarhleðsluforriti

en: Disable Report Problem
is: Slökkva á skýrsluvandamálum

en: Disable Widget Sound
is: Slökkva á Widget Sound

en: Disabled
is: Öryrkjar

en: Disables all website sounds to assist users sensitive to audio.
is: Slökkva á öllum vefsíðum hljóðum til að aðstoða notendur viðkvæma fyrir hljóð.

en: Disables the ability for users to report problems through the app.
is: Slökkva á getu notenda til að tilkynna um vandamál í gegnum appið.

en: Display & Media Controls
is: Sýna og fjölmiðlar

en: Displays a panel with important and frequently used links for easier navigation.
is: Sýnir spjaldið með mikilvægum og oft notuðum tenglum til að auðvelda siglingar.

en: Displays an on-screen keyboard for users who can't use a physical one.
is: Sýnir lyklaborð á skjánum fyrir notendur sem geta ekki notað líkamlegt.

en: Do you want to put as link?
is: Viltu setja sem tengil?

en: Do you want to put this widget as link?
is: Viltu setja þennan búnað sem hlekk?

en: Dyslexia
is: Lesblinda

en: Dyslexia should not be empty.
is: Lesblinda á ekki að vera tóm.

en: Ease of access to change the background/font color
is: Auðvelt að breyta bakgrunns-/leturliti

en: Edit %s language
is: Breyta %s tungumáli

en: Edit Languages
is: Breyta tungumálum

en: Elderly
is: Aldraðir

en: Elderly should not be empty.
is: Aldraðir ættu ekki að vera tómir.

en: Enable
is: Virkja

en: Enable / Disable
is: Virkja / slökkva á

en: Enable /Disable
is: Virkja /Gera óvirkt

en: Enable Disable Features
is: Virkja/Gera óvirkt eiginleika

en: Enable Our Plugin To See It Visible On Your Website.
is: Virkjaðu viðbótina okkar til að sjá það sýnilegt á vefsíðunni þinni.

en: Enable or disable features that improve your website's accessibility.
is: Virkjaðu eða slökktu á eiginleikum sem bæta aðgengi vefsíðunnar þinnar.

en: Enable or disable media elements like audio, video, and GIFs
is: Virkja eða slökkva á fjölmiðlaþáttum eins og hljóð, myndband og GIF

en: Enable or disable the widget as needed
is: Virkja eða slökkva á búnaðinum eftir þörfum

en: Enable our plugin to see it visible on your website.
is: Virkjaðu viðbótina okkar til að sjá hana sýnilega á vefsíðunni þinni.

en: Enable readable fonts, reading mask, and title highlighting
is: Virkja læsilegar leturgerðir, lestrargrímu og titillinn hápunktur

en: Enable/
is: Virkja/

en: Enable/Disable Accessibility Features
is: Virkja/slökkva á aðgengisaðgerðum

en: Enable/Disable Features
is: Virkja/Gera óvirkt eiginleika

en: Enable/Disable Media
is: Virkja/Gera óvirkt miðla

en: Enable/Disable Widget
is: Virkja/Gera óvirkt víxil

en: Enabled
is: Virkt

en: Enables a large black cursor to improve visibility for users with low vision.
is: Gerir stóran svartan bendil til að bæta sýnileika notenda með litla sjón.

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.
is: Virkir fjöltyngan stuðning byggð á óskum notenda eða stillingum.

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.Statement Link?
is: Virkir fjöltyngdur stuðningur byggður á óskum notenda eða stillingum. Stöðug tengsl?

en: Enhanced Usability for All Accessibility Needs
is: Bætt notagildi fyrir allar aðgengisþarfir

en: Enjoy a %1$s5-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
is: Njóttu %1$s5 daga ókeypis prufu%2$s með aðgangi að eiginleikum valinnar áætlunar:

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features.
is: Njóttu %1 $ S7 daga ókeypis prufu %2 $ með aðgang að eiginleikum valda áætlunarinnar.

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
is: Njóttu %1 $ S7 daga ókeypis prufu %2 $ með aðgang að eiginleikum valinnar áætlunar:

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision
is: Stækka eða draga úr innihaldsstærð án þess að hafa áhrif á skipulag, hjálpa notendum með litla sýn

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision.
is: Stækkar eða dregur úr innihaldsstærð án þess að hafa áhrif á skipulag, hjálpa notendum með litla sjón.

en: Enter OTP
is: Sláðu inn OTP

en: Enter the 6-digit OTP sent to your email address.
is: Sláðu inn 6 stafa OTP sem sent er á netfangið þitt.

en: Enter your statement page link here...
is: Sláðu inn hlekk yfirlýsingar síðu þíns hér ...

en: Error!
is: Villa!

en: Events Clicked
is: Atburðir smelltu

en: Events-Clicked
is: Atburðir-smelluðu

en: Extended widget customization options including layout and branding
is: Útbreiddir valkosti við aðlögun búnaðar, þ.mt skipulag og vörumerki

en: FAQs
is: Algengar spurningar

en: Failed Checks
is: Mistókst ávísanir

en: Fast Chat Support during business hours
is: Stuðningur við skjótan spjall á vinnutíma

en: Features & Functionality
is: Eiginleikar og virkni

en: Filter Content
is: Síuinnihald

en: Filter Content should not be empty.
is: Síuefni ætti ekki að vera tómt.

en: Finally, access the settings to change the background and font colors. This step lets you personalize the widget's appearance, ensuring it matches your brand's style or enhances readability for users. Select your preferred colors and apply them to make the widget visually appealing and accessible.
is: Að lokum, farðu í stillingar til að breyta bakgrunns- og leturlitum. Þetta skref gerir þér kleift að sérhæfa útlit víxilsins og tryggja að það passi við stíl vörumerkisins þíns eða bæti lestanleika fyrir notendur. Veldu þá liti sem þú kýst og beittu þeim til að gera víxilinn sjónrænan og aðgengilegan.

en: Find your best fit with guided size recommendations.
is: Finndu bestu passa þína með leiðbeiningum um stærð.

en: Floating Widget Icon Color
is: Fljótandi búnaður táknmynd

en: Floating Widget Padding
is: Fljótandi búnaður padding

en: Floating Widget Position
is: Fljótandi búnaður

en: Floating Widget Size
is: Fljótandi búnaður stærð

en: Focus Mask
is: Fókusgríma

en: Font Readability
is: Lestanleiki leturs

en: Free Accessibility Check
is: Ókeypis aðgengisskoðun

en: Friday
is: föstudag

en: Full access to %1$sall accessibility widgets%2$s and features
is: Fullur aðgangur að %1 $ sall aðgengisgræjum %2 $ s og eiginleikar

en: Fully customizable widget with advanced control options
is: Fullkomlega sérhannaður búnaður með háþróuðum stjórnunarvalkostum

en: GIF Hide
is: Fela GIF

en: GIF Hide should not be empty.
is: Fela GIF má ekki vera tómt.

en: Get Expert Audit Report.
is: Fáðu úttektarskýrslu sérfræðinga.

en: Get Live Chat Support
is: Fáðu stuðning við lifandi spjall

en: Get Started: Activate Widget and Add Footer Link
is: Byrjaðu: Virkjaðu búnað og bættu við fótfótartengil

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
is: Fáðu %1$s15%% afslátt%2$s af ársáskrift þegar þú velur %1$s%3$s áætlun.%2$s

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sGrowth Plan.%2$s
is: Fáðu%1 $ S15 %% afslátt%2 $ á árlega áskrift þegar þú velur%1 $ Sgrowth Plan.%2 $ s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
is: Fáðu %1$s20%% afslátt%2$s af ársáskrift þegar þú velur %1$s%3$s áætlun.%2$s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sScale Plan.%2$s
is: Fáðu%1 $ S20 %% afslátt%2 $ á árlega áskrift þegar þú velur%1 $ sscale áætlun.%2 $ s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
is: Fáðu %1$s25%% afslátt%2$s af ársáskrift þegar þú velur %1$s%3$s áætlun.%2$s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sEstablished Plan.%2$s
is: Fáðu%1 $ S25 %% afslátt%2 $ á árlega áskrift þegar þú velur%1 $ Sestableised áætlun.%2 $ s

en: Get a %1$s29%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sProfessional Plan.%2$s
is: Fáðu %1$s29%% afslátt%2$s af ársáskrift þegar þú velur %1$sFagáætlunina.%2$s

en: Get a %1$s40%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sPremium Plan.%2$s
is: Fáðu %1$s40%% afslátt%2$s af ársáskrift þegar þú velur %1$sPremium áætlunina.%2$s

en: Get a Detailed Expert Audit Report
is: Fáðu ítarlega skýrslu um endurskoðun sérfræðinga

en: Get started with a plan that matches your requirements:
is: Byrjaðu með áætlun sem passar við kröfur þínar:

en: Get started with the Accessibility widget by enabling it in our Settings under the Widget Option section.
is: Byrjaðu að nota Aðgengisvíxilinn með því að virkja hann í Stillingum okkar undir Víxlavalkostur hlutanum.

en: Gif Hide
is: Fela GIF

en: Go Beyond Automation With Expert Audits
is: Farðu lengra en sjálfvirkni með úttektum sérfræðinga

en: Go Beyond Automation with Expert Audits
is: Fara lengra með sjálfvirkni með sérfræðingum

en: Group Of Pages
is: Hópur síðna

en: Have Questions Or Need Assistance? %s
is: Ertu með spurningar eða þarft aðstoð? %s

en: Have questions or need assistance? %1$sContact us%2$s
is: Ertu með spurningar eða þarft aðstoð? %1$sHafðu samband við okkur%2$s

en: Have questions or need assistance? %s
is: Ertu með spurningar eða þarft aðstoð? %s

en: Have questions or need assistance? <a href="%s" target="_blank">Contact us</a>
is: Ertu með spurningar eða þarft aðstoð? <a href="%s" target="_blank">Hafðu samband við okkur</a>

en: Hello %s
is: Halló %s

en: Hide GIFs and Animations for Reduced Distraction
is: Fela GIF og hreyfimyndir fyrir minni truflun

en: Hide Interface
is: Fela viðmót

en: Hide Interface should not be empty.
is: Fela viðmót má ekki vera tómt.

en: Hide Search Bar
is: Fela leitarbar

en: Hide Statement
is: Fela yfirlýsingu

en: Hides GIF animations that can distract or trigger motion sensitivity.
is: Felur GIF teiknimyndir sem geta truflað eða kallað fram hreyfingarnæmi.

en: Hides the search bar from the user interface.
is: Felur leitarstikuna frá notendaviðmótinu.

en: Hides the statement section from the user interface.
is: Felur yfirlýsingarhlutann frá notendaviðmóti.

en: High Saturation
is: Há mettun

en: High Saturation Icon
is: Hátt mettun tákn

en: High saturation should not be empty.
is: Há mettun má ekki vera tóm.

en: Highlight Focus
is: Auðkenna fókus

en: Highlight Focus should not be empty.
is: Auðkenna fókus má ekki vera tómt.

en: Highlight Hover
is: Auðkenna yfir

en: Highlight Hover should not be empty.
is: Auðkenna yfir má ekki vera tómt.

en: Highlight Links
is: Auðkenna tengla

en: Highlight Links should not be empty.
is: Auðkenna tengla má ekki vera tómt.

en: Highlight Titles
is: Auðkenna titla

en: Highlight Titles should not be empty.
is: Auðkenna titla má ekki vera tómt.

en: Highlight on Hover and Focus for Easier Navigation
is: Auðkenna yfir og fókus fyrir auðveldari leiðsögn

en: Highlights elements when hovered, helping users follow cursor movements.
is: Örjöru þætti þegar þeir eru sveima og hjálpa notendum að fylgja hreyfingum bendilsins.

en: Highlights focused elements, enhancing accessibility for keyboard navigation.
is: Hápunktar einbeittir þættir, auka aðgengi að leiðsögn lyklaborðs.

en: How do I get help if I face issues?
is: Hvernig fæ ég hjálp ef ég lendi í vandræðum?

en: How to Add an Accessibility Link to Your Footer
is: Hvernig á að bæta aðgengi við aðgengi við fótinn þinn

en: How to Enable/Disable Widget
is: Hvernig á að virkja/gera óvirkt víxil

en: How to cancel your subscription
is: Hvernig á að hætta við áskriftina þína

en: How to contact support if you are on the Free plan
is: Hvernig á að hafa samband við stuðning ef þú ert á ókeypis áætluninni

en: How to enable the Free plan
is: Hvernig á að virkja ókeypis áætlunina

en: If you are on the Free plan, you can reach our support team by sending an email to
is: Ef þú ert með ókeypis áætlun geturðu náð til stuðningsteymis okkar með því að senda tölvupóst til

en: If you need further assistance, please contact us at
is: Ef þú þarft frekari aðstoð, vinsamlegast hafðu samband við okkur kl

en: If you need further assistance, please contact us at %1$s. You can also check our %2$s for more information.
is: Ef þú þarft frekari aðstoð, vinsamlegast hafðu samband við okkur á %1$s. Þú getur einnig skoðað %2$s fyrir frekari upplýsingar.

en: If you require any further information or assistance, please do not hesitate to contact us. Our support team is readily available to address any queries or concerns you may have regarding our subscription plans or any other aspect of our app.
is: Ef þú þarft frekari upplýsingar eða aðstoð, vinsamlegast hafðu ekki áhyggjur af því að hafa samband við okkur. Aðstoðarteymið okkar er tilbúið til að svara öllum spurningum eða áhyggjum sem þú gætir haft varðandi áskriftaráætlanir okkar eða aðra þætti forritsins okkar.

en: Image Alt Tooltip
is: Alt texti fyrir myndir

en: Image Alt Tooltip should not be empty.
is: Alt texti fyrir myndir má ekki vera tómur.

en: Image Hide
is: Fela myndir

en: Image Hide should not be empty.
is: Fela myndir má ekki vera tómt.

en: Image alt Tooltip
is: Mynd alt verkfæri

en: Image, Video & GIF Enable/Disable
is: Mynd, myndband og gif virkja/slökkva

en: Image/Video Hide
is: Fela myndir/myndbönd

en: Includes all features from the %s Plan
is: Inniheldur alla eiginleika frá %s áætluninni

en: Includes all features from the Growth Plan
is: Inniheldur alla eiginleika frá vaxtaráætluninni

en: Includes all features from the Scale Plan
is: Inniheldur alla eiginleika frá mælikvarðaáætluninni

en: Includes all features from the Startup Plan
is: Inniheldur alla eiginleika frá upphafsáætluninni

en: Invert Colors
is: Snúa litum við

en: Invert Colors should not be empty.
is: Snúa litum við má ekki vera tómt.

en: It helps store owners offer a more accessible browsing experience with controls for text, contrast, navigation, media, and language support.
is: Það hjálpar verslunareigendum að bjóða upp á aðgengilegri vafraupplifun með stýringum fyrir texta, birtuskil, flakk, fjölmiðla og tungumálastuðning.

en: Keyboard Nav
is: Lyklaborðsnavigering

en: Keyboard Nav Icon
is: Lyklaborð NAV ICON

en: Keyboard Navigation
is: Lyklaborðsleiðsögn

en: Keyboard should not be empty.
is: Lyklaborð má ekki vera tómt.

en: Kindly note that upon opting for a subscription plan within our app, please be informed that refunds will not be applicable. This policy applies universally to all subscription plans offered, including both monthly and yearly options. We appreciate your understanding and cooperation in adhering to our policy, as we aim to ensure consistency and fairness in all aspects of our subscription services.
is: Vinsamlegast athugið að þegar þú velur áskriftaráætlun innan forritsins okkar, þá eru endurgreiðslur ekki mögulegar. Þessi regla gildir um allar áskriftaráætlanir sem við bjóðum upp á, þar á meðal bæði mánaðarlegar og árlegar valkostir. Við þökkum skilningi og samvinnu þína við að fylgja reglunni okkar, þar sem við stefnum að því að tryggja samræmi og sanngirni í öllum þáttum áskriftarþjónustu okkar.

en: LLMs.txt Generator
is: LLMs.txt rafall

en: Language Controllers
is: Tungumálastýringar

en: Language Settings
is: Tungumálastillingar

en: Language Sorting
is: Tungumálaflokkun

en: Language Variable
is: Tungumál breytu

en: Language hidden
is: Tungumál falinn

en: Language visible
is: Tungumál sýnilegt

en: Languages
is: Tungumál

en: Last 30 Days
is: Síðustu 30 dagar

en: Last 7 Days
is: Síðustu 7 dagar

en: Last Month
is: Síðasti mánuður

en: Lawful Risk
is: Lögleg áhætta

en: Left Alignment
is: Vinstri jöfnun

en: Left Alignment should not be empty.
is: Vinstri jöfnun má ekki vera tóm.

en: Let's Go
is: Förum af stað

en: Let's start by choosing a plan that fits your needs.
is: Byrjum á að velja áætlun sem hentar þínum þörfum.

en: Lets users control the site using voice commands for hands-free accessibility.
is: Leyfir notendum að stjórna vefnum með raddskipunum fyrir handfrjáls aðgengi.

en: Letter Spacing
is: Stafabil

en: Letter Spacing should not be empty.
is: Stafabil má ekki vera tómt.

en: Light Contrast
is: Ljós andstæða

en: Light Contrast should not be empty.
is: Ljós andstæða má ekki vera tóm.

en: Limited Scan Notice
is: Takmörkuð skannatilkynning

en: Line Height
is: Línuhæð

en: Line Height & Alignments
is: Línuhæð og jöfnun

en: Line Height should not be empty.
is: Línuhæð má ekki vera tóm.

en: Locate the place where you want to add the link (typically just before the closing <code>&lt;/footer&gt;</code> or <code>&lt;/body&gt;</code> tag).
is: Finndu staðinn þar sem þú vilt bæta við hlekknum (venjulega rétt fyrir lokun <code> & lt;/footer & gt; </code> eða <kodes> & lt;/haus & gt; </code> merki).

en: Low Saturation
is: Lág mettun

en: Low Saturation Icon
is: Lágt mettun tákn

en: Low saturation should not be empty.
is: Lág mettun má ekki vera tóm.

en: Manage Features
is: Stjórna eiginleikum

en: Manage Languages
is: Stýra tungumálum

en: Media Control
is: Miðlastýringar

en: Menu Settings
is: Valmyndarstillingar

en: Middle Left
is: Miðju til vinstri

en: Middle Right
is: Miðju til hægri

en: Mobile Design
is: Farsíma hönnun

en: Mobile Position
is: Staðsetning á farsíma

en: Mobile View Design
is: Hönnun fyrir farsíma

en: Mobile view Design
is: Hönnun farsíma

en: Modifies background colors to reduce eye strain and improve content legibility.
is: Breytir bakgrunnslitum til að draga úr álagi í augum og bæta læsileika innihalds.

en: Monday
is: mánudag

en: Monthly
is: Mánaðarlega

en: Most 5 Used Feature Analytics
is: Flestir 5 notaðir greiningargreiningar

en: Motor Impaired
is: Mótorskert

en: Motor Impaired should not be empty.
is: Hreyfihamlaðir ættu ekki að vera tómir.

en: Multi-Language Support
is: Stuðningur á mörgum tungumálum

en: Multiple Languages Support
is: Styður við mörg tungumál

en: Mute Sounds
is: Þagga niður hljóð

en: Mute Sounds should not be empty.
is: Þagga niður hljóð má ekki vera tómt.

en: Name
is: Nafn

en: Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget.
is: Farðu að stillingum og kveiktu á aðgengisgræjunni.

en: Navigate to the Plan page and click on the Cancel Subscription button
is: Farðu á áætlunina og smelltu á hnappinn Hætta við áskrift

en: Navigation & Input
is: Siglingar og inntak

en: Navigation and Interaction Controllers
is: Stýringar fyrir leiðsögn og samskipti

en: Need Any Help?
is: Þarftu einhverja hjálp?

en: Need help deciding? Contact us at %1$s or check our %2$s for detailed feature comparisons.
is: Þarftu hjálp að ákveða?Hafðu samband við okkur á %1 $ s eða athugaðu %2 $ s fyrir nákvæma samanburð á eiginleikum.

en: Need help or want to remove branding?
is: Þarftu hjálp eða vilt fjarlægja vörumerki?

en: Next
is: Næst

en: No Significant Most Features Usage Found
is: Engin marktæk flestar aðgerðir sem fundust

en: No relevant data is available for the specified range
is: Engin viðeigandi gögn eru tiltæk fyrir tilgreint svið

en: No scan history found (or API response is empty).
is: Enginn skannaferill fannst (eða API-svar er tómt).

en: Not Applicable or It May Require Manual Audit
is: Á ekki við eða það getur krafist handvirkrar endurskoðunar

en: Not Sure Which Plan Fits Best?
is: Ekki viss um hvaða áætlun hentar best?

en: Not default language
is: Ekki sjálfgefið tungumál

en: Note:
is: Athugið:

en: Note: It is recommended to use a child theme to prevent your changes from being lost during theme updates.
is: Athugasemd: Mælt er með því að nota barnþema til að koma í veg fyrir að breytingar þínar glatast við þemauppfærslur.

en: Once the accessibility widget’s functionality is verified, we’ll proceed to remove all branding for your white-label configuration.
is: Þegar virkni aðgengisgræjunnar hefur verið staðfest, munum við halda áfram að fjarlægja öll vörumerki fyrir hvíta merki stillingarnar þínar.

en: One Click To Make Your Website Accessible Today
is: Einn smellur til að gera vefsíðuna þína aðgengilega í dag

en: One Click to Make Your Website Accessible Today
is: Einn smellir til að gera vefsíðuna þína aðgengilega í dag

en: Only The First Page Of Your Website Will Be Scanned. To Request A Full-Site Accessibility Scan, Please Reach Out To Our Team.
is: Aðeins fyrsta síða vefsíðunnar þinnar verður skönnuð. Til að biðja um aðgengisskönnun á fullri síðu, vinsamlegast hafðu samband við teymið okkar.

en: Only the first page of your website will be scanned. To request a full-site accessibility scan, please reach out to our team.
is: Aðeins fyrsta síða vefsíðunnar þinnar verður skönnuð. Til að biðja um aðgengisskönnun á fullri síðu, vinsamlegast hafðu samband við teymið okkar.

en: Open
is: Opið

en: Open your active theme's <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
is: Opnaðu <code>footer.php</code> eða <code>functions.php</code> skrána fyrir virka þemað (venjulega að finna í <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).

en: Open your active theme’s <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
is: Opnaðu virka þemað <code> footer.php </code> eða <code> aðgerðir.php </code> skrá (venjulega að finna í <code>/wp-content/þemum/your-theme/</code>).

en: Option to display accessibility widget link in website footer
is: Valkostur til að birta tengil á aðgengi í vefsíðufóti

en: Our team can help you choose the right plan based on your store size, accessibility goals, and support needs.
is: Teymið okkar getur hjálpað þér að velja réttu áætlunina út frá stærð verslunar þinnar, aðgengismarkmiðum og stuðningsþörfum.

en: Overview
is: Yfirlit

en: Padding
is: Púði

en: Page URL
is: Slóð síðu

en: Pages
is: Síður

en: Personalized User Accessibility Profile Settings
is: Sérhæfðar aðgengisprófílstillingar notanda

en: Personalized accessibility profiles for user-specific needs
is: Sérsniðin aðgengissnið fyrir notendasértækar þarfir

en: Plan
is: Áætlun

en: Plan Specific Features
is: Áætlunarsértækir eiginleikar

en: Plans
is: Áætlanir

en: Platform & Integration
is: Pallur og samþætting

en: Please enter a valid URL to scan.
is: Vinsamlega sláðu inn gilda vefslóð til að skanna.

en: Please uninstall this plugin and reinstall it.
is: Vinsamlegast fjarlægjið þessa viðbót og setjið hana upp aftur.

en: Please upgrade your plan to continue accessing premium accessibility features.
is: Vinsamlegast uppfærðu áætlun þína til að halda áfram að fá aðgang að aðgengisaðgerðum.

en: Position
is: Staðsetning

en: Premium Plan
is: Premium áætlun

en: Prev
is: Fyrri

en: Prioritize and sort languages based on your customer base
is: Forgangsraða og flokka tungumál út frá viðskiptavinum þínum

en: Priority chat support during business hours
is: Stuðningur við forgangsspjall á vinnutíma

en: Priority support and regular updates
is: Forgangsstuðningur og reglulegar uppfærslur

en: Professional
is: Fagleg

en: Professional Plan
is: Fagáætlun

en: Profile Options
is: Prófílstillingar

en: Profile Settings
is: Prófílstillingar

en: Profile Settings should not be empty.
is: Prófílstillingar mega ekki vera tómar.

en: Quick Access Panel for Useful Accessibility Tools
is: Flýtiaðgangsborð fyrir gagnlegar aðgengistæki

en: Quick navigation tool showing all Headings, Landmarks, and Links in one place.
is: Skjótt leiðsöguverkfæri sem sýnir allar fyrirsagnir, kennileiti og hlekki á einum stað.

en: Rank
is: Staða

en: Read Mode
is: Lesturhamur

en: Read Mode should not be empty.
is: Lesturhamur má ekki vera tómur.

en: Readable Fonts
is: Lestanlegt letur

en: Readable Fonts should not be empty.
is: Lestanlegt letur má ekki vera tómt.

en: Readable Fonts, Reading Mask, and Highlight Titles
is: Lestanlegt letur, lestrarhúð og auðkenning titla

en: Reading Guide
is: Lestrarleiðbeining

en: Reading Guide Color should not be empty.
is: Litur lestrarleiðbeininga má ekki vera tómur.

en: Reading Mask
is: Lestrarhúð

en: Reading Mask should not be empty.
is: Lestrarhúð má ekki vera tóm.

en: Reads selected text aloud for users with visual impairments or reading difficulties.
is: Les valinn texta upphátt fyrir notendur með sjónskerðingu eða lestrarörðugleika.

en: Real Customer Questions
is: Raunverulegar spurningar viðskiptavina

en: Recommended Apps
is: Forrit sem mælt er með

en: Refresh
is: Endurnýja

en: Refresh your website to see the link appear in the footer.
is: Endurnærðu vefsíðuna þína til að sjá hlekkinn birtast í fótnum.

en: Remove default widget branding for a fully white-labeled experience
is: Fjarlægðu sjálfgefna vörumerki búnaðar fyrir fullkomlega hvítamerkt upplifun

en: Removes accessibility tool branding for a cleaner, white-labeled appearance.
is: Fjarlægir vörumerki aðgengis fyrir hreinni, hvítmerkt útlit.

en: Report Date
is: Skýrsludagur

en: Resend OTP
is: Sendu aftur OTP

en: Reset All should not be empty.
is: Endurstilla allt má ekki vera tómt.

en: Reset To Default
is: Endurstilla í sjálfgefið

en: Reset all
is: Endurstilla allt

en: Restricted Brand Customization
is: Takmarkað aðlögun vörumerkis

en: Right Alignment
is: Hægri jöfnun

en: Run scans and review accessibility findings.
is: Keyrðu skannar og skoðaðu aðgengisniðurstöður.

en: Saturation Modes
is: Mettunarhamir

en: Saturday
is: laugardag

en: Save
is: Vista

en: Save Rankings
is: Vista sæti

en: Save the changes to the <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file.
is: Vistaðu breytingarnar á <code> footer.php </code> eða <code> functions.php </code> skránni.

en: Scan
is: Skanna

en: Scan Interval
is: Skannabil

en: Scan Queued
is: Skanna í biðröð

en: Scan Queued â Waiting To Startâ¦
is: Skanna í biðröð â Beðið eftir að byrjaâ¦

en: Scan Scope
is: Skanna umfang

en: Scan To Check Compliance Of Accessibility
is: Skannaðu til að athuga samræmi við aðgengi

en: Scan Your site
is: Skannaðu síðuna þína

en: Scanner Result
is: Niðurstaða skanni

en: Schedule a Call
is: Skipuleggðu símtal

en: Scheduled Scan
is: Áætluð skönnun

en: Search
is: Leita

en: Search should not be empty.
is: Leit ætti ekki að vera tóm.

en: Seizure Safe
is: Flog öruggt

en: Seizure Safe should not be empty.
is: Flog öruggt ætti ekki að vera tómt.

en: Select Language
is: Veldu Tungumál

en: Select Monthly Plan:
is: Veldu mánaðarlega áætlun:

en: Select Plan and Offers
is: Veldu áætlun og tilboð

en: Select Yearly Plan:
is: Veldu árlega áætlun:

en: Selected
is: Valið

en: Sepcific Page
is: Sérstök síða

en: Set %s Default Language
is: Setja %s sem sjálfgefið tungumál

en: Set Up Translation Visibility And Language Priorities.
is: Settu upp þýðingarsýnileika og tungumálaforgang.

en: Set up translation visibility and language priorities.
is: Settu upp þýðingarsýnileika og tungumálaforgangsröðun.

en: Set wholesale rules and simplify B2B pricing.
is: Settu heildsölureglur og einfaldaðu B2B verðlagningu.

en: Settings
is: Stillingar

en: Show Language
is: Sýna tungumál

en: Showing
is: Sýnir

en: Simplifies the layout and focuses on text for easier reading, removing distractions like sidebars and ads.
is: Einfaldar skipulagið og einbeitir sér að texta til að auðvelda lestur, fjarlægir truflun eins og hliðarstikur og auglýsingar.

en: Smart Contrast
is: Snjall andstæða

en: Smart Contrast for Better Readability
is: Snjöll andstæða fyrir betri lestanleika

en: Smart Contrast should not be empty.
is: Snjall andstæða ætti ekki að vera tóm.

en: Sorry, You can not update....
is: Því miður getur þú ekki uppfært....

en: Sound Muting for Distraction-Free Browsing
is: Þagga niður hljóð fyrir ótruflaða vafra

en: Specific Page
is: Sérstök síða

en: Speech Support
is: Raddaðstoð

en: Standard support via email and live chat during business hours
is: Hefðbundinn stuðningur með tölvupósti og lifandi spjalli á vinnutíma

en: Standard support via email.
is: Hefðbundinn stuðningur með tölvupósti.

en: Start Free Trial
is: Byrjaðu ókeypis prufu

en: Start Live Chat
is: Byrjaðu lifandi spjall

en: Start My Compliance Plan
is: Byrjaðu samræmi áætlun mína

en: Start Your Accessibility Journey:
is: Byrjaðu aðgengisferð þína:

en: Start a 5-Day Free Trial for
is: Byrjaðu 5 daga ókeypis prufuáskrift fyrir

en: Start a 7-Day Free Trial
is: Byrjaðu 7 daga ókeypis prufuáskrift

en: Start a 7-Day Free Trial for
is: Byrjaðu 7 daga ókeypis prufuáskrift fyrir

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 5-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
is: Byrjaðu á að velja mánaðarlega áætlun sem hentar þínum þörfum. Hver áætlun býður upp á mismunandi eiginleika og sérhæfingarvalkosti. Áætlunin sem þú velur mun ákveða hvaða eiginleika þú getur nálgast í víxlinum. Auk þess getur þú notið 5 daga ókeypis prufu til að kanna alla eiginleika og bæta aðgengi verslunarinnar þinnar.

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 7-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
is: Byrjaðu á því að velja mánaðarlega áætlunina sem hentar þínum þörfum.Hver áætlun býður upp á mismunandi eiginleika og aðlögunarmöguleika.Áætlunin sem þú velur mun ákvarða hvaða eiginleika þú getur fengið aðgang að í búnaðinum.Að auki skaltu njóta ókeypis prufu fyrir 7 daga til að kanna alla eiginleika og auka aðgengi verslunarinnar.

en: Start with a %1$s5-day free trial%2$s to experience all features:
is: Byrjaðu með %1 $ S5 daga ókeypis prufu %2 $ s til að upplifa alla eiginleika:

en: Start with a %1$s7-day free trial%2$s to experience all features:
is: Byrjaðu með %1$s7 daga ókeypis prufuáskrift%2$s til að upplifa alla eiginleika:

en: Startup
is: Gangsetning

en: Startup Plan
is: Ræsingaráætlun

en: Statement
is: Yfirlýsing

en: Statement Link?
is: Yfirlýsingartengill?

en: Statement should not be empty.
is: Yfirlýsing má ekki vera tóm.

en: Status
is: Staða

en: Stop Animation
is: Stöðva hreyfimyndir

en: Stop Animation should not be empty.
is: Stöðva hreyfimyndir má ekki vera tómt.

en: Submit
is: Sendu

en: Success!
is: Tókst!

en: Sunday
is: sunnudag

en: Support & Partnership
is: Stuðningur og samstarf

en: Support for 100+ Languages
is: Stuðningur við 100+ tungumál

en: Support on Email
is: Aðstoð í tölvupósti

en: Supports 100+ languages with automatic translation
is: Styður 100+ tungumál með sjálfvirkri þýðingu

en: Talk & Type
is: Tala og skrifa

en: Talk And Type
is: Tala og skrifa

en: Talk and Type should not be empty.
is: Tala og skrifa má ekki vera tómt.

en: Text Colors
is: Textalitir

en: Text Colors should not be empty.
is: Textalitir mega ekki vera tómir.

en: Text Customization Controllers
is: Textaaðlögunarstýringar

en: Text Enhancer
is: Textabætir

en: Text Enhancer should not be empty.
is: Textabætir má ekki vera tómur.

en: Text Enhancer, Image Alt Tooltip, and Stop Animation
is: Textabætir, Alt texti fyrir myndir og stöðva hreyfimyndir

en: Text Speech
is: Textatalsi

en: Text Speech should not be empty.
is: Textatalsi má ekki vera tómt.

en: Text and Layout Font
is: Texti og útlit leturs

en: Text enhancer for clarity, image alt tooltips, and option to stop animations
is: Textaaukandi fyrir skýrleika, myndatæki til myndar og möguleika til að stöðva hreyfimyndir

en: Text to Speech
is: Texti í tal

en: Text to Speech & Sounds Enable/Disable
is: Texti til tals og hljóðs gera/slökkva á

en: Text-to-speech, voice navigation, and talk & type input
is: Texti-til-tal, raddleiðsögn og tal og tegund innsláttar

en: Thank You Banner Image
is: Takk fyrir borðamynd

en: Thank You for Choosing a Plan!
is: Takk fyrir að velja áætlun!

en: Thanks for choosing our app! We're here to help make your website accessible to everyone.
is: Takk fyrir að velja forritið okkar! Við erum hér til að hjálpa til við að gera vefsíðuna þína aðgengilega fyrir alla.

en: The %1$s "Choose Design" %2$s option empowers merchants to select from a variety of design styles for our widget, tailoring it to their unique preferences and needs.
is: %1$s "Veldu hönnun" %2$s valkosturinn gefur kaupmönnum möguleika á að velja úr ýmsum hönnunarstílum fyrir víxilinn okkar og sérhæfa hann að einstökum óskum og þörfum þeirra.

en: The %1$s "Customize Position" %2$s feature enables merchants to tailor the exact placement of our widget, ensuring it perfectly fits their site layout and design vision.
is: %1$s "Sérhæfa staðsetningu" %2$s eiginleikinn gerir kaupmönnum kleift að sérhæfa nákvæma staðsetningu víxilsins okkar og tryggja að hann passi fullkomlega við útlit og hönnunarhugmyndir síðunnar þeirra.

en: The <strong>Language Sorting</strong> feature allows you to customize the order in which languages appear on your Language page and in the Widget. Simply use the up and down arrows beside each language to rearrange them according to your preference. Once you're happy with the order, click Save Ranking to apply the changes. The languages will then appear in the same order across your storefront and Widget, providing a consistent experience for your users.
is: <strong> tungumálaflokkun </strong> aðgerð gerir þér kleift að sérsníða röðina sem tungumál birtast á tungumálasíðunni þinni og í búnaðinum.Notaðu einfaldlega upp og niður örvarnar við hliðina á hverju tungumáli til að endurraða þeim í samræmi við val þitt.Þegar þú ert ánægður með pöntunina skaltu smella á Vista röðun til að beita breytingunum.Tungumálin munu síðan birtast í sömu röð yfir búðargeymslu þína og búnað og veita notendum þínum stöðuga upplifun.

en: The <strong>Language Variable</strong> feature allows your widget to automatically adapt to the language selected on your website. When enabled, the widget will detect and match the site's active language - ensuring a seamless and consistent experience for users navigating your site in different languages. This is especially helpful if your store already includes a language selector, as it improves accessibility and ensures that the widget content is always shown in the user’s preferred language without any extra configuration.
is: <strong> tungumál breytan </strong> aðgerð gerir búnaðinum þínum kleift að laga sig sjálfkrafa að tungumálinu sem valið er á vefsíðunni þinni.Þegar það er virkt mun búnaðurinn greina og passa við virkt tungumál vefsins - tryggja óaðfinnanlega og stöðuga upplifun fyrir notendur sem sigla á síðunni þinni á mismunandi tungumálum.Þetta er sérstaklega gagnlegt ef verslunin þín inniheldur nú þegar tungumálakjör þar sem hún bætir aðgengi og tryggir að innihald búnaðarins sé alltaf sýnt á ákjósanlegu tungumáli notandans án aukalega stillingar.

en: The email or phone number you entered is already in use.
is: Tölvupósturinn eða símanúmerið sem þú slóst inn er þegar í notkun.

en: The free widget is only available for use on the specific website URL you provided.
is: Ókeypis búnaður er aðeins fáanlegur til notkunar á tiltekinni vefslóð sem þú gafst upp.

en: The site url you entered is already registered.
is: Vefslóðin sem þú slóst inn er þegar skráð.

en: This Month
is: Í þessum mánuði

en: This feature aligns all text to the left, avoiding center or justified text which can be harder to read for people with dyslexia or cognitive challenges.
is: Þessi aðgerð samræmist öllum texta til vinstri, forðast miðju eða réttlætanlegan texta sem getur verið erfiðara að lesa fyrir fólk með lesblindu eða vitsmunalegum áskorunum.

en: This feature creates a horizontal reading mask that follows the cursor to help users focus on one line of text at a time.
is: Þessi aðgerð býr til lárétta lestrargrímu sem fylgir bendilinn til að hjálpa notendum að einbeita sér að einni textalínu í einu.

en: This feature disables the sound that plays when the accessibility widget is opened or closed.
is: Þessi aðgerð slekkur á hljóðinu sem spilar þegar aðgengisgræjan er opnuð eða lokuð.

en: This feature enables keyboard navigation using Tab, Shift+Tab, and Enter, along with shortcuts like M for menus, H for headings, F for forms, B for buttons, P for paragraphs, and G for graphics.
is: Þessi eiginleiki gerir lyklaborðsleiðsögn kleift með Tab, Shift+Tab og Enter, ásamt flýtileiðum eins og M fyrir valmyndir, H fyrir fyrirsagnir, F fyrir form, B fyrir hnappa, P fyrir málsgreinar og G fyrir grafík.

en: This feature hides images and videos to help users who are easily distracted or sensitive to visual media focus better on the text.
is: Þessi aðgerð felur myndir og myndbönd til að hjálpa notendum sem eru auðveldlega annars hugar eða viðkvæmir fyrir sjónrænni miðla fókus betur á textann.

en: This feature highlights all links on the page with a border or background, making them easier to identify and click.
is: Þessi aðgerð varpar ljósi á alla tengla á síðunni með landamærum eða bakgrunni, sem gerir þeim auðveldara að bera kennsl á og smella.

en: This feature highlights headings and titles across the page, helping users quickly locate and navigate key content areas.
is: Þessi aðgerð varpar ljósi á fyrirsagnir og titla á síðunni og hjálpar notendum að finna fljótt og sigla um lykil innihaldssvæði.

en: This feature increases space between letters, making text easier to distinguish and reducing visual crowding.
is: Þessi aðgerð eykur rými milli stafa, sem gerir texta auðveldari að greina og draga úr sjónrænni fjölgun.

en: This feature increases spacing between words to improve readability for users with dyslexia or cognitive impairments.
is: Þessi aðgerð eykur bil milli orða til að bæta læsileika fyrir notendur með lesblindu eða vitsmunalegum skerðingum.

en: This feature increases the contrast between text and background, making content easier to read for users with low vision.
is: Þessi aðgerð eykur andstæða texta og bakgrunns, sem gerir efni auðveldara að lesa fyrir notendur með litla sjón.

en: This feature increases the size of the text throughout the website to help users with vision difficulties read content more comfortably.
is: Þessi aðgerð eykur stærð textans á vefsíðunni til að hjálpa notendum með sjónörðugleika að lesa efni þægilegra.

en: This feature increases the vertical spacing between lines of text, making content more readable and less dense.
is: Þessi aðgerð eykur lóðrétta bil milli textalína, sem gerir innihald læsilegra og minna þétt.

en: This feature is available in:
is: Þessi eiginleiki er í boði í:

en: This feature offers users multiple predefined accessibility profiles. Each profile includes a set of accessibility features tailored to specific needs. When a user selects a profile, all the associated features are automatically enabled.
is: Þessi aðgerð býður notendum margvísleg fyrirfram skilgreind aðgengissnið.Hvert snið inniheldur mengi aðgengisaðgerðar sem er sérsniðin að sérstökum þörfum.Þegar notandi velur prófíl eru allir tengdir eiginleikar sjálfkrafa gerðir virkir.

en: This feature pauses animations, blinking, and flashing content to reduce motion sensitivity and distractions for users with vestibular disorders or ADHD.
is: Þessi aðgerð gerir hlé á fjörum, blikkandi og blikkandi efni til að draga úr hreyfingarnæmi og truflun fyrir notendur með vestibular truflanir eða ADHD.

en: This feature provides a text magnifier that enlarges text under the cursor, helping users read small or dense text with ease.
is: Þessi aðgerð veitir texta stækkara sem stækkar texta undir bendilinn og hjálpar notendum að lesa lítinn eða þéttan texta með auðveldum hætti.

en: This feature removes color saturation from the site, creating a grayscale experience that can reduce distractions and assist users with color sensitivity or color blindness.
is: Þessi aðgerð fjarlægir litamettun frá vefnum og skapar gráskal upplifun sem getur dregið úr truflunum og hjálpað notendum með litanæmi eða litblindu.

en: This feature replaces decorative or complex fonts with simpler, more readable ones to improve legibility.
is: Þessi aðgerð kemur í stað skreytingar eða flókinna leturgerða með einfaldari og læsilegri til að bæta læsileika.

en: This feature shows image alt text as a tooltip, helping screen reader users and others understand the content of visual elements.
is: Þessi aðgerð sýnir myndatexta sem verkfæri, sem hjálpar notendum skjá lesenda og annarra að skilja innihald sjónrænna þátta.

en: This is the default and most widely used design of the accessibility widget – tried, tested, and reliable across all devices.
is: Þetta er sjálfgefin og mest notuð hönnun á aðgengisbúnaðinum - reynt, prófað og áreiðanlegt á öllum tækjum.

en: This will be only Works on Position for "Bottom Left" and "Bottom Right"
is: Þetta virkar aðeins fyrir staðsetningu "Neðst til vinstri" og "Neðst til hægri"

en: This will only work on position for %1$s and %2$s
is: Þetta virkar aðeins fyrir staðsetningu %1$s og %2$s

en: Thursday
is: fimmtudag

en: Time Of Day
is: Tími dags

en: Title Colors
is: Titlalitir

en: Title Colors should not be empty.
is: Titlalitir mega ekki vera tómir.

en: Title Highlighting
is: Auðkenning titla

en: To Scan All Page Or Group Of Pages, Please
is: Til að skanna alla síðu eða hóp af síðum, vinsamlegast

en: To discontinue using this plugin, please cancel your active subscription by clicking the button below.
is: Til að hætta með þessu viðbót, vinsamlegast hætta við virka áskriftina þína með því að smella á hnappinn hér að neðan.

en: To enable all accessibility widgets and features, you need to purchase a plan. Choose the perfect plan for your website needs.
is: Til að gera öllum aðgengisbúnaði og eiginleikum kleift þarftu að kaupa áætlun.Veldu fullkomna áætlun fyrir þarfir vefsíðunnar þinnar.

en: To enable the Free plan, go to the Plan page and click on the Free button. Once clicked, a form will appear. Fill in all the required details, and the widget will automatically be displayed on the front end.
is: Til að virkja ókeypis áætlun, farðu á áætlunina og smelltu á ókeypis hnappinn.Þegar smellt er á það birtist eyðublað.Fylltu út allar nauðsynlegar upplýsingar og búnaðurinn verður sjálfkrafa sýndur í framendanum.

en: To ensure your site is accessible and user-friendly, add an Accessibility Assistance link to your footer menu:
is: Til að tryggja að vefsvæðið þitt sé aðgengilegt og notendavænt skaltu bæta við aðgengisaðstoðartengli við fótvalmyndina þína:

en: To make the widget visible, enable and save the accessibility settings.
is: Til að gera búnaðinn sýnilegan, virkja og vista aðgengisstillingar.

en: Top Left
is: Efst til vinstri

en: Top Right
is: Efst til hægri

en: Total Accessibility Scans
is: Heildaraðgengisskannanir

en: Total Counts
is: Heildarmál

en: Total Counts Icon
is: Heildarstákn

en: Try
is: Reyna

en: Try Accessibility Assistant for free and instantly boost accessibility
is: Prófaðu aðgengisaðstoðarmann ókeypis og auka aðgengi samstundis

en: Tuesday
is: þriðjudag

en: Unable to render audit result.
is: Ekki er hægt að birta úttektarniðurstöðu.

en: Unlimited impressions and unrestricted widget visibility
is: Ótakmarkað birtingar og óheft skyggni búnaðar

en: Unlimited impressions on any plans and unrestricted widget visibility
is: Ótakmarkað birtingar á öllum áætlunum og óheftum skyggni búnaðar

en: Unlock Full Accessibility Features
is: Opnaðu fullan aðgengi

en: Unlock full functionality by upgrading to a paid plan
is: Opnaðu fulla virkni með því að uppfæra í greidda áætlun

en: Unlock insights and free access to our accessibility plugin by submitting your details below.
is: Opnaðu innsýn og ókeypis aðgang að aðgengi okkar með því að senda upplýsingar þínar hér að neðan.

en: Upgrade Plan
is: Uppfærðu áætlun

en: Upgrade your plan to enable these features.
is: Uppfærðu áætlunina þína til að virkja þessa eiginleika.

en: Upgrade your plan to enable this feature
is: Uppfærðu áætlun þína til að virkja þennan eiginleika

en: Usage Guide
is: Leiðbeiningar um notkun

en: Use Default Functionalities of Widget
is: Nota sjálfgefnar aðgerðir víxla

en: Use language variables for seamless multilingual store integration
is: Notaðu tungumálabreytur fyrir óaðfinnanlegan fjöltyngda samþættingu verslunar

en: Use this guide to quickly set up your Accessibility Assistant widget.
is: Notaðu þessa handbók til að setja upp aðgengisaðstoðargræjuna þína fljótt.

en: Useful Links
is: Gagnlegir tenglar

en: Useful Links should not be empty.
is: Gagnlegir tenglar mega ekki vera tómir.

en: User Guide
is: Notendahandbók

en: User Interaction with Features
is: Samskipti notenda við eiginleika

en: Utility Settings
is: Hjálpastillingar

en: Verify
is: Staðfestu

en: Verify Widget & Remove Branding
is: Staðfestu græju og fjarlægðu vörumerki

en: Verify your email
is: Staðfestu tölvupóstinn þinn

en: Video Hide
is: Fela myndbönd

en: Video Hide should not be empty.
is: Fela myndbönd má ekki vera tómt.

en: View Analytics
is: Skoða greiningu

en: View Plans & Pricing
is: Skoða áætlanir og verðlagningu

en: View Result
is: Skoða niðurstöðu

en: Virtual Keyboard
is: Sýndarlyklaborð

en: Virtual Keyboard should not be empty.
is: Sýndarlyklaborð ætti ekki að vera tómt.

en: Visible
is: Sýnilegt

en: Visual Customization Controllers
is: Stýringar fyrir sjónræna aðlögun

en: Visual Enhancements
is: Sjónræn aukning

en: Visually Impaired
is: Sjónrænt skert

en: Visually Impaired should not be empty.
is: Sjónskert ætti ekki að vera tómt.

en: Voice Commands should not be empty.
is: Raddskipanir mega ekki vera tómar.

en: Voice Navigation
is: Raddnavigering

en: Voice Navigation and Talk & Type Controls
is: Raddnavigering og tala og skrifa stýringar

en: Want to remove branding for free?
is: Viltu fjarlægja vörumerki ókeypis?

en: We have an Exciting Offer for you:
is: Við höfum spennandi tilboð fyrir þig:

en: Website screenshot
is: Skjáskot af vefsíðu

en: Wednesday
is: miðvikudag

en: Weekly
is: Vikulega

en: Welcome Banner Image
is: Velkomin borðamynd

en: Welcome to Accessibility Assistant
is: Verið velkomin í aðgengisaðstoðarmann

en: Welcome to Accessibility by CartCoders
is: Velkomin í Aðgengi eftir CartCoders

en: Welcome to: Accessibility Assistant
is: Verið velkomin í aðgengisaðstoðarmann

en: What does this plugin help with?
is: Hvað hjálpar þessi viðbót við?

en: What's included
is: Hvað er innifalið

en: Wholesale App
is: Heildsölu app

en: Wholesale Price & B2B Solution
is: Heildsöluverð og B2B lausn

en: Widget Content / Appearance
is: Innihald græju / útlit

en: Widget Engagements
is: Græjuverkefni

en: Widget Icon
is: Widget tákn

en: Widget Opens
is: Grænir opnast

en: Widget Opens Icon
is: Widget opnar táknmynd

en: Widget Option
is: Víxla valkostur

en: Widget Option:
is: Víxlavalkostur:

en: Widget Settings
is: Græningarstillingar

en: Widget Size
is: Stærð búnaðar

en: Widget Size Customization & Positioning
is: Aðlögun og staðsetningu búnaðar

en: Widget Title on Hover
is: Titill græju á sveima

en: With Accessibility Assistant, blind and visually impaired people have the ease of access to become more independent and integration with the Digital world, which replicates their daily lives
is: Með Aðgengishjálparanum hafa blindir og sjónskertir einstaklingar auðvelt aðgengi til að verða sjálfstæðari og samþættast við stafræna heiminn, sem endurspeglar daglegt líf þeirra

en: Word Spacing
is: Orðabil

en: Word Spacing should not be empty.
is: Orðabil má ekki vera tómt.

en: Year
is: Ár

en: Yearly
is: Árlega

en: Yes. Each plan unlocks additional controls and customization. Your current plan determines what appears as enabled in admin pages.
is: Já. Hver áætlun opnar viðbótarstýringar og sérstillingar. Núverandi áætlun þín ákvarðar hvað birtist sem virkt á stjórnandasíðum.

en: Yes. Higher plans support broad language coverage, language controls, and easier multilingual storefront accessibility.
is: Já. Hærri áætlanir styðja víðtæka tungumálaumfjöllun, tungumálastýringar og auðveldara aðgengi að verslunum á mörgum tungumálum.

en: You can place "#add-aacc-link" as link
is: Þú getur sett „#add-aacc-link“ sem hlekk

en: You can place %s as a link.
is: Þú getur sett %s sem tengil.

en: You can place <strong>%s</strong> as link
is: Þú getur sett <strong>%s </strong> sem hlekkur

en: You can reach the support team through the contact link in the footer. Paid plans include stronger support options based on tier.
is: Þú getur náð í þjónustudeildina í gegnum tengiliðatengilinn í síðufótinum. Greiddar áætlanir innihalda sterkari stuðningsvalkosti byggða á flokki.

en: You have admin access
is: Þú hefur stjórnanda aðgang

en: You have member access
is: Þú hefur aðgang að meðlimum

en: You're on a %s plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
is: Þú ert á %s áætlun! Opnaðu enn fleiri eiginleika og sérstillingarvalkosti með því að uppfæra í dag.

en: You're on a Growth plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
is: Þú ert í vaxtaráætlun!Opnaðu enn fleiri aðgerðir og valkosti aðlögunar með því að uppfæra í dag.

en: You're on a Scale plan! Unlock even more powerful features and tools by upgrading today.
is: Þú ert í stærðaráætlun!Opnaðu enn öflugri eiginleika og verkfæri með því að uppfæra í dag.

en: You're on the %s plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
is: Þú ert á %s áætluninni! Njóttu forgangsstuðnings og einstakra háþróaðra aðgengiseiginleika með því að uppfæra í dag.

en: You're on the %s plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
is: Þú ert á %s áætluninni! Opnaðu öflug aðgengisverkfæri með því að uppfæra í dag.

en: You're on the Established plan! You already have access to our top-tier features and tools.
is: Þú ert á rótgrónu áætluninni!Þú hefur nú þegar aðgang að efstu eiginleikum okkar og verkfærum.

en: You're on the Free plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
is: Þú ert með ókeypis áætlun!Opnaðu öflug aðgengisverkfæri með því að uppfæra í dag.

en: You're on the Premium plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
is: Þú ert á Premium áætluninni!Njóttu forgangsstuðnings og einkaréttar aðgengisaðgerðir með því að uppfæra í dag.

en: Your Current Plan
is: Núverandi áætlun þín

en: Your Email
is: Netfangið þitt

en: Your Mobile Number
is: Farsímanúmerið þitt

en: Your Name
is: Nafn þitt

en: Your Website URL
is: Vefslóð vefsíðunnar þinnar

en: Your scan is in the queue and will start soon.
is: Skönnunin þín er í biðröðinni og mun hefjast fljótlega.

en: for free and instantly boost accessibility
is: ókeypis og auka aðgengi samstundis

en: if you enable this option, your floating widget will be hidden and footer link option will be enabled though you need to add the link.
is: Ef þú virkjar þennan valkost verður fljótandi búnaðurinn þinn falinn og valkostur Footer Link verður virkur þó að þú þurfir að bæta við hlekknum.

en: of
is: af

en: pages
is: síður

en: records
is: skrár

en: result
is: niðurstöðu

en: toggle button
is: víxla hnappur

en: vs Monthly
is: vs mánaðarlega

en: vs Monthly!
is: vs mánaðarlega!

en: warning sign
is: viðvörunarmerki

en: you can placed %s as link
is: þú getur sett %s sem tengil
