Accessibility Assistant 1.3.2 - en to kn translation catalogue (695 entries)

en: 
    With Accessibility Assistant, blind and visually impaired people have the 
    ease of access to become more independent and integration with the Digital 
    world, which replicates their daily lives
kn: 
    ಪ್ರವೇಶಾರ್ಹತಾ ಸಹಾಯಕರೊಂದಿಗೆ, ಕುರುಡು ಮತ್ತು ದೃಷ್ಟಿಹೀನರು ಸ್ವತಂತ್ರರಾಗಲು ಮತ್ತು ಡಿಜಿಟಲ್ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಒಗ್ಗೂಡಲು ಸುಲಭವಾಗಿ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ, ಇದು ಅವರ ದೈನಂದಿನ ಜೀವನವನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುತ್ತದೆ

en: %1$s - Features%2$s
kn: %1$s - ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು%2$s

en: %s language flag
kn: %s ಭಾಷೆಯ ಧ್ವಜ

en: / Yearly
kn: / ವರ್ಷಕ್ಕೆ

en: /monthly
kn: /ಮಾಸಿಕ

en: 1. Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget. %s
kn: 1. ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೋಗಿ ಪ್ರವೇಶಾರ್ಹತಾ ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಆನ್ ಮಾಡಿ. %s

en: 2. Click Save to apply the changes. %s
kn: 2. ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲು ಉಳಿಸಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. %s

en: 5 days Free Trial
kn: 5 ದಿನಗಳ ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ

en: 5 out of 5 stars
kn: 5 ರಲ್ಲಿ 5 ನಕ್ಷತ್ರಗಳು

en: 7 days Free Trial
kn: 7 ದಿನಗಳ ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ

en: A modernized version of the default design - visually polished, stylistically refined.
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ವಿನ್ಯಾಸದ ಆಧುನೀಕೃತ ಆವೃತ್ತಿ - ದೃಷ್ಟಿಗೋಚರವಾಗಿ ಹೊಳಪು, ಶೈಲೀಕೃತವಾಗಿ ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: ADHD
kn: ಎಡಿಹೆಚ್ಡಿ

en: ADHD should not be empty.
kn: ADHD ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: AI Easy LLMs.txt Generator
kn: AI ಸುಲಭ LLMs.txt ಜನರೇಟರ್

en: AI Fit Finder
kn: AI ಫಿಟ್ ಫೈಂಡರ್

en: AI Fit Finder Size Recommender
kn: AI ಫಿಟ್ ಫೈಂಡರ್ ಗಾತ್ರ ಶಿಫಾರಸುದಾರ

en: Accent and Logo Elements
kn: ಆಕ್ಸೆಂಟ್ ಮತ್ತು ಲೋಗೋ ಅಂಶಗಳು

en: Access quick and detailed answers across all categories, helping you understand your accessibility tools without confusion.
kn: ಎಲ್ಲಾ ವರ್ಗಗಳಾದ್ಯಂತ ತ್ವರಿತ ಮತ್ತು ವಿವರವಾದ ಉತ್ತರಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿ, ಗೊಂದಲವಿಲ್ಲದೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಪರಿಕರಗಳನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Access to all core accessibility tools included in the widget
kn: ವಿಜೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಮುಖ ಪ್ರವೇಶ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶ

en: Accessibility
kn: ಪ್ರವೇಶಾರ್ಹತೆ

en: Accessibility Assistance
kn: ಪ್ರವೇಶಾರ್ಹತಾ ಸಹಾಯ

en: Accessibility Assistant
kn: ಪ್ರವೇಶಾರ್ಹತಾ ಸಹಾಯಕ

en: Accessibility Assistant Icon
kn: ಪ್ರವೇಶಾರ್ಹತಾ ಸಹಾಯಕ ಐಕಾನ್

en: Accessibility Assistant Logo
kn: ಪ್ರವೇಶಾರ್ಹತಾ ಸಹಾಯಕ ಲೋಗೋ

en: Accessibility Assistant should not be empty.
kn: ಪ್ರವೇಶಾರ್ಹತಾ ಸಹಾಯಕ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done.
kn: ಪ್ರವೇಶಾರ್ಹತಾ ಸಹಾಯಕ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಉತ್ಪನ್ನವಾಗಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಅಂಗವಿಕಲ (ಬೋಧಿರ, ಕುರುಡು, ಮೂಕ, ದೃಷ್ಟಿಹೀನ, ಚಲನೆಯ ಅಸಾಧ್ಯತೆ) ವ್ಯಕ್ತಿಯು ತಮ್ಮ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ಈ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done. By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಸಹಾಯಕ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿನ ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಉತ್ಪನ್ನವು ಯಾವುದೇ ಅಂಗವಿಕಲರನ್ನು (ಕಿವುಡ, ಕುರುಡು, ಮ್ಯೂಟ್, ದೃಷ್ಟಿಹೀನ, ಚಲನಶೀಲತೆ ದುರ್ಬಲಗೊಳಿಸಿದ) ವ್ಯಕ್ತಿಯು ತಮ್ಮ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳಿಗಾಗಿ ಈ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು- ಮುಖ್ಯ ಸಾಮಾಜಿಕ ಗುರಿ, ನಮ್ಮ ನವೀನ ತಂಡವು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಪರಿಚಯಿಸಿದೆ.ಮುಖ್ಯ ತತ್ವವೆಂದರೆ "ಅಲ್ಲಿ ನಾವೀನ್ಯತೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತದೆ

en: Accessibility Features Overview
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳ ಅವಲೋಕನ

en: Accessibility Fixes Applied
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Accessibility PRO-Widget
kn: ಪ್ರವೇಶ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ

en: Accessibility Profiles
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳು

en: Accessibility Profiles & Settings
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Accessibility Scanner
kn: ಪ್ರವೇಶಸಾಧ್ಯತೆ

en: Accessibility Scanner History
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಸ್ಕ್ಯಾನರ್ ಇತಿಹಾಸ

en: Accessibility Scanner Result
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಸ್ಕ್ಯಾನರ್ ಫಲಿತಾಂಶ

en: Accessibility Score
kn: ಪ್ರವೇಶಸಾಧ್ಯತೆ

en: Accessibility Statement
kn: ಪ್ರವೇಶದ ಹೇಳಿಕೆ

en: Accessibility Usage Insights
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಬಳಕೆಯ ಒಳನೋಟಗಳು

en: Accessibility Widget Color Schema
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ವಿಜೆಟ್ ಬಣ್ಣ ಸ್ಕೀಮಾ

en: Accessibility by CartCoders
kn: ಕಾರ್ಟ್‌ಕೋಡರ್ಸ್‌ನಿಂದ ಪ್ರವೇಶಾರ್ಹತೆ

en: Action
kn: ಕ್ರಿಯೆ

en: Activate App
kn: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Add a custom accessibility statement or external statement link
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಹೇಳಿಕೆ ಅಥವಾ ಬಾಹ್ಯ ಹೇಳಿಕೆ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add the following HTML code to insert the link:
kn: ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಈ ಕೆಳಗಿನ HTML ಕೋಡ್ ಸೇರಿಸಿ:

en: Adjust Background Colors
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Adjust Text Colors
kn: ಪಠ್ಯ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Adjust Title Colors
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Adjust Word & Letter Space
kn: ಪದ ಮತ್ತು ಅಕ್ಷರಗಳ ಅಂತರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Admin
kn: ನಿರ್ವಾಹಕ

en: Advanced Color Adjustments (Text, Titles, Backgrounds)
kn: ಸುಧಾರಿತ ಬಣ್ಣ ಹೊಂದಿಕೆಗಳು (ಪಠ್ಯ, ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು, ಹಿನ್ನೆಲೆಗಳು)

en: Alignment
kn: ಸರಿಹೊಂದಿಕೆ

en: Alignment should not be empty.
kn: ಸರಿಹೊಂದಿಕೆ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: All Basic Features
kn: ಎಲ್ಲಾ ಮೂಲ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು

en: All Features of Growth Plan
kn: ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಯೋಜನೆಯ ಎಲ್ಲಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು

en: All Features of Startup Plan
kn: ಆರಂಭಿಕ ಯೋಜನೆಯ ಎಲ್ಲಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು

en: All Page
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪುಟ

en: All Professional Features
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೊಫೆಷನಲ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು

en: All widgets and advanced features require an active plan. %1$sCompare plans%2$s to find your perfect fit.
kn: ಎಲ್ಲಾ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುಧಾರಿತ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿಗೆ ಸಕ್ರಿಯ ಯೋಜನೆ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.ನಿಮ್ಮ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಫಿಟ್ ಅನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು%1 $ scompare%2 $ s ಯೋಜನೆಗಳು.

en: Allows customization of heading/title colors to increase focus or contrast.
kn: ಗಮನ ಅಥವಾ ವ್ಯತಿರಿಕ್ತತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಶಿರೋನಾಮೆ/ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಬಣ್ಣಗಳ ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣವನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Allows speech-to-text typing to help users who have difficulty using keyboards.
kn: ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಬಳಸಲು ತೊಂದರೆ ಹೊಂದಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಸ್ಪೀಚ್-ಟು-ಟೆಕ್ಸ್ಟ್ ಟೈಪಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Already Registered
kn: ಈಗಾಗಲೇ ನೋಂದಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Also Available On Other Platforms
kn: ಇತರೆ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: Analysis Overview
kn: ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ ಅವಲೋಕನ

en: Analytics Overview
kn: ಅನಾಲಿಟಿಕ್ಸ್ ಅವಲೋಕನ

en: Analytics overview
kn: ಅನಾಲಿಟಿಕ್ಸ್ ಅವಲೋಕನ

en: App Status
kn: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಸ್ಥಿತಿ

en: Applies color filters to assist users with different types of color blindness.
kn: ವಿಭಿನ್ನ ರೀತಿಯ ಬಣ್ಣ ಕುರುಡುತನದೊಂದಿಗೆ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಬಣ್ಣ ಫಿಲ್ಟರ್‌ಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: Are plans feature-gated?
kn: ಯೋಜನೆಗಳು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ-ಗೇಟೆಡ್ ಆಗಿದೆಯೇ?

en: Automated Accessibility score has limitations
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಸ್ಕೋರ್ ಮಿತಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: Automated scans can identify many accessibility issues, but they can’t capture every WCAG 2.1 and 2.2 requirement. Our expert manual audits close these gaps by providing in-depth reviews, actionable insights, and tailored remediation recommendations.
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಸ್ಕ್ಯಾನ್‌ಗಳು ಅನೇಕ ಪ್ರವೇಶದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ಅವರು ಪ್ರತಿ ಡಬ್ಲ್ಯುಸಿಎಜಿ 2.1 ಮತ್ತು 2.2 ಅಗತ್ಯವನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.ನಮ್ಮ ತಜ್ಞರ ಕೈಪಿಡಿ ಲೆಕ್ಕಪರಿಶೋಧನೆಯು ಆಳವಾದ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು, ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಒಳನೋಟಗಳು ಮತ್ತು ಅನುಗುಣವಾದ ಪರಿಹಾರ ಶಿಫಾರಸುಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಮೂಲಕ ಈ ಅಂತರವನ್ನು ಮುಚ್ಚುತ್ತದೆ.

en: Automated scans can't catch everything. Get a full manual audit.
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಸ್ಕ್ಯಾನ್‌ಗಳು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಹಿಡಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಸಂಪೂರ್ಣ ಹಸ್ತಚಾಲಿತ ಆಡಿಟ್ ಪಡೆಯಿರಿ.

en: Automated score has limitations
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಸ್ಕೋರ್ ಮಿತಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: Automatic scans to ensure your store stays compliant with accessibility standards over time
kn: ನಿಮ್ಮ ಅಂಗಡಿಯು ಕಾಲಾನಂತರದಲ್ಲಿ ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಮಾನದಂಡಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿರುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಸ್ಕ್ಯಾನ್‌ಗಳು

en: Back
kn: ಹಿಂದೆ

en: Background Colors
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Background Colors should not be empty.
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣಗಳು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Bargain App
kn: ಚೌಕಾಶಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್

en: Bargain App by CartCoders
kn: ಕಾರ್ಟ್‌ಕೋಡರ್‌ಗಳಿಂದ ಚೌಕಾಶಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್

en: Basic
kn: ಮೂಲಭೂತ

en: Basic Plan
kn: ಮೂಲಭೂತ ಯೋಜನೆ

en: Basic customization options for layout and appearance
kn: ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಮೂಲ ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Big Black Cursor
kn: ದೊಡ್ಡ ಕಪ್ಪು ಕರ್ಸರ್

en: Big Black Cursor for Better Visibility
kn: ಉತ್ತಮ ದೃಶ್ಯತೆಗೆ ದೊಡ್ಡ ಕಪ್ಪು ಕರ್ಸರ್

en: Big Black Cursor should not be empty.
kn: ದೊಡ್ಡ ಕಪ್ಪು ಕರ್ಸರ್ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Big Cursor
kn: ದೊಡ್ಡ ಕರ್ಸರ್

en: Big Cursor should not be empty.
kn: ದೊಡ್ಡ ಕರ್ಸರ್ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Big black Cursor
kn: ದೊಡ್ಡ ಕಪ್ಪು ಕರ್ಸರ್

en: Bigblack Cursor
kn: ದೊಡ್ಡ ಕಪ್ಪು ಕರ್ಸರ್

en: Bigger Text
kn: ದೊಡ್ಡ ಪಠ್ಯ

en: Bigger Text Icon
kn: ದೊಡ್ಡ ಪಠ್ಯ ಐಕಾನ್

en: Bigger Text should not be empty.
kn: ದೊಡ್ಡ ಪಠ್ಯ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Blind
kn: ಕುರುಡ

en: Blind should not be empty.
kn: ಕುರುಡರು ಖಾಲಿ ಇರಬಾರದು.

en: Bottom Left
kn: ಕೆಳಗಿನ ಎಡ

en: Bottom Right
kn: ಕೆಳಗಿನ ಬಲ

en: By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values"
kn: ಮುಖ್ಯ ಸಾಮಾಜಿಕ ಗುರಿಯನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು, ನಮ್ಮ ನವೀನ ತಂಡವು ಈ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಪರಿಚಯಿಸಿದೆ. ಮುಖ್ಯ ತತ್ವವೇ "ಇ노ವೇಶನ್ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತದೆ".

en: Can I use this with multilingual stores?
kn: ನಾನು ಇದನ್ನು ಬಹುಭಾಷಾ ಅಂಗಡಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಬಹುದೇ?

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಮಾಡು

en: Cancel Plan
kn: ಯೋಜನೆ

en: Cancel should not be empty.
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Cannot Customise Widget
kn: ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲಾಗದು

en: CartCoder
kn: ಕಾರ್ಟ್‌ಕೋಡರ್

en: CartCoders Logo
kn: ಕಾರ್ಟ್‌ಕೋಡರ್ಸ್ ಲೋಗೋ

en: Categories detailed information
kn: ವರ್ಗಗಳು ವಿವರವಾದ ಮಾಹಿತಿ

en: Center
kn: ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ

en: Center should not be empty.
kn: ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಇರಿಸುವುದು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Change Widget Color & Positioning
kn: ವಿಜೆಟ್ ಬಣ್ಣ ಮತ್ತು ಸ್ಥಾನೀಕರಣವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change the Color Schema of Widget
kn: ವಿಜೆಟ್‌ನ ಬಣ್ಣ ಸ್ಕೀಮಾವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Changes the color of general text for better visibility and contrast.
kn: ಉತ್ತಮ ಗೋಚರತೆ ಮತ್ತು ವ್ಯತಿರಿಕ್ತತೆಗಾಗಿ ಸಾಮಾನ್ಯ ಪಠ್ಯದ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: Chat With Our Support Team For Quick Help And Instant Guidance.
kn: ತ್ವರಿತ ಸಹಾಯ ಮತ್ತು ತ್ವರಿತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ನಮ್ಮ ಬೆಂಬಲ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಚಾಟ್ ಮಾಡಿ.

en: Chat With Us
kn: ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಚಾಟ್ ಮಾಡಿ

en: Chat with our support team for quick help and instant guidance.
kn: ತ್ವರಿತ ಸಹಾಯ ಮತ್ತು ತ್ವರಿತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ನಮ್ಮ ಬೆಂಬಲ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಚಾಟ್ ಮಾಡಿ.

en: Check Accessibility Free
kn: ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಉಚಿತವಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Choose Design
kn: ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose Widget Icon
kn: ವಿಜೆಟ್ ಐಕಾನ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose Widget Inner Color
kn: ವಿಜೆಟ್ ಆಂತರಿಕ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose Widget Outer Color
kn: ವಿಜೆಟ್ ಹೊರಗಿನ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose the annual plan that best fits your needs. Each plan provides a variety of features and customization options. Your selected plan will determine the features available in the widget. Plus, take advantage of a complimentary year to explore all the features and boost your store's accessibility.
kn: ನಿಮ್ಮ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿ ಹೊಂದುವ ವಾರ್ಷಿಕ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ. ಪ್ರತಿ ಯೋಜನೆಯು ವಿವಿಧ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಕಸ್ಟಮೈಜೇಶನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಯೋಜನೆಯು ವಿಜೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ. ಜೊತೆಗೆ, ಎಲ್ಲಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಅಂಗಡಿಯ ಪ್ರವೇಶಾರ್ಹತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಉಚಿತ ವರ್ಷದ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ.

en: Close
kn: ಮುಚ್ಚಿಡು

en: Code
kn: ಕೋಡ್

en: Cognitive and Learning
kn: ಅರಿವಿನ ಮತ್ತು ಕಲಿಕೆ

en: Cognitive and Learning should not be empty.
kn: ಅರಿವಿನ ಮತ್ತು ಕಲಿಕೆ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Collect offers and increase conversions on product pages.
kn: ಉತ್ಪನ್ನ ಪುಟಗಳಲ್ಲಿ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ ಮತ್ತು ಪರಿವರ್ತನೆಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ.

en: Color Adjustments
kn: ಬಣ್ಣ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು

en: Color Blind
kn: ಬಣ್ಣ ಕುರುಡು

en: Color Blind Options
kn: ಬಣ್ಣ ಕುರುಡು ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Color Blind should not be empty.
kn: ಬಣ್ಣ ಕುರುಡು ಆಯ್ಕೆ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Color Blind-Friendly Viewing Options
kn: ಬಣ್ಣ ಕುರುಡು ಸ್ನೇಹಿ ವೀಕ್ಷಣಾ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Color Schema
kn: ಬಣ್ಣ ಸ್ಕೀಮಾ

en: Completed
kn: ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: Compliant
kn: ಅನುಸರಣಾ

en: Compliant under WCAG 2.0, 2.1 & 2.2
kn: ಡಬ್ಲ್ಯೂಸಿಎಜಿ 2.0, 2.1 ಮತ್ತು 2.2 ರ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಕಂಪ್ಲೈಂಟ್

en: Configure accessibility menu controls and behavior.
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಮೆನು ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು ಮತ್ತು ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಿ.

en: Contact Us
kn: ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: Contact Us.
kn: ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: Contact us
kn: ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: Contact us.
kn: ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: Content Adjustment & Color Blind Feature
kn: ವಿಷಯ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮತ್ತು ಬಣ್ಣ ಕುರುಡು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ

en: Content Adjustments
kn: ವಿಷಯ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು

en: Content Customization
kn: ವಿಷಯ ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ

en: Content Scaling
kn: ವಿಷಯದ ಮಾಪನ

en: Content Scaling & Content Spacing
kn: ವಿಷಯ ಸ್ಕೇಲಿಂಗ್ ಮತ್ತು ವಿಷಯ ಅಂತರ

en: Content Scaling & Read Mode for Better Focus
kn: ಉತ್ತಮ ಗಮನಕ್ಕೆ ವಿಷಯದ ಮಾಪನ ಮತ್ತು ಓದು ಮೋಡ್

en: Content Scaling should not be empty.
kn: ವಿಷಯದ ಮಾಪನ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Continue
kn: ಮುಂದುವರಿಸಿ

en: Contrast
kn: ವಿರೋಧಾಭಾಸ

en: Contrast +
kn: ಕಾಂಟ್ರಾಸ್ಟ್ +

en: Contrast Icon
kn: ಕಾಂಟ್ರಾಸ್ಟ್ ಐಕಾನ್

en: Contrast should not be empty.
kn: ಕಾಂಟ್ರಾಸ್ಟ್ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Control AI crawler access to low-value and sensitive pages.
kn: ಕಡಿಮೆ ಮೌಲ್ಯದ ಮತ್ತು ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಪುಟಗಳಿಗೆ AI ಕ್ರಾಲರ್ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ.

en: Controller Background
kn: ನಿಯಂತ್ರಕ ಹಿನ್ನೆಲೆ

en: Current Plan: %s
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಯೋಜನೆ: %s

en: Cursor
kn: ಕರ್ಸರ್

en: Cursor Icon
kn: ಕರ್ಸರ್

en: Cursor should not be empty.
kn: ಕರ್ಸರ್ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Custom Design
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Customers will be provided with the option of accessing the plugin for accessing the advanced features. Through which the customer can enable/disable the functionality and access the application on his system.
kn: ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಪ್ಲಗಿನ್‌ನ ಪ್ರಗತಿಶೀಲ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದರ ಮೂಲಕ ಗ್ರಾಹಕರು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು/ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು.

en: Customise Position
kn: ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿ

en: Customise Widget Position and Padding
kn: ವಿಜೆಟ್ ಸ್ಥಾನ ಮತ್ತು ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿ

en: Customize Icon, Position, And Appearance Settings.
kn: ಐಕಾನ್, ಸ್ಥಾನ ಮತ್ತು ಗೋಚರತೆಯ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿ.

en: Customize icon, position, and appearance settings.
kn: ಐಕಾನ್, ಸ್ಥಾನ ಮತ್ತು ಗೋಚರಿಸುವಿಕೆಯ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿ.

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference
kn: Customise the size of the accessibility widget to your preference

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference"
kn: ನಿಮ್ಮ ಆದ್ಯತೆಗೆ ಪ್ರವೇಶ ವಿಜೆಟ್‌ನ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿ "

en: Customize the widget color scheme to match your brand identity
kn: ನಿಮ್ಮ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಗುರುತನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ವಿಜೆಟ್ ಬಣ್ಣ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿ

en: Customize the widget launch icon and apply your own branding
kn: ವಿಜೆಟ್ ಲಾಂಚ್ ಐಕಾನ್ ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಬ್ರ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ

en: Daily
kn: ಪ್ರತಿದಿನ

en: Dark Contrast
kn: ಗಾಢ ವಿರೋಧಾಭಾಸ

en: Dark Contrast should not be empty.
kn: ಗಾಢ ವಿರೋಧಾಭಾಸ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Dashboard
kn: ಬಿರಡೆದ ಹಲಗೆ

en: Day Of Week
kn: ವಾರದ ದಿನ

en: Dedicated account manager for priority onboarding and support
kn: ಆದ್ಯತೆಯ ಆನ್‌ಬೋರ್ಡಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲಕ್ಕಾಗಿ ಮೀಸಲಾದ ಖಾತೆ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: Default
kn: ಡಿಫಾಲ್ಟ್

en: Default Design
kn: ಡಿಫಾಲ್ಟ್ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Default language
kn: ಡಿಫಾಲ್ಟ್ ಭಾಷೆ

en: Default should not be empty.
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಖಾಲಿ ಇರಬಾರದು.

en: Desaturate
kn: ಡೆಸ್ಯಾಚುರೇಟ್

en: Desaturate Icon
kn: ಅಪನಗದ ಐಕಾನ್

en: Desaturate should not be empty.
kn: ಡೆಸ್ಯಾಚುರೇಟ್ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Designed specifically for mobile - similar to the default but optimized for smaller screens and touch-friendly interaction.
kn: ಮೊಬೈಲ್‌ಗಾಗಿ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ - ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹೋಲುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಸಣ್ಣ ಪರದೆಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ಪರ್ಶ ಸ್ನೇಹಿ ಸಂವಹನಕ್ಕಾಗಿ ಹೊಂದುವಂತೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Desktop Position
kn: ಡೆಸ್ಕ್‌ಟಾಪ್ ಸ್ಥಾನ

en: Detailed Information By Category
kn: ವರ್ಗದ ಮೂಲಕ ವಿವರವಾದ ಮಾಹಿತಿ

en: Detailed information by category
kn: ವರ್ಗದ ಪ್ರಕಾರ ವಿವರವಾದ ಮಾಹಿತಿ

en: Didn't receive the code?
kn: ಕೋಡ್ ಸ್ವೀಕರಿಸಲಿಲ್ಲವೇ?

en: Disable
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable Branding
kn: ಬ್ರ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable Hover Text
kn: ಹೋವರ್ ಪಠ್ಯವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable Hover text on widget and widget Loader
kn: ವಿಜೆಟ್ ಮತ್ತು ವಿಜೆಟ್ ಲೋಡರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೋವರ್ ಪಠ್ಯವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable Report Problem
kn: ವರದಿ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable Widget Sound
kn: ವಿಜೆಟ್ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disabled
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Disables all website sounds to assist users sensitive to audio.
kn: ಆಡಿಯೊಗೆ ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಎಲ್ಲಾ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಶಬ್ದಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Disables the ability for users to report problems through the app.
kn: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಮೂಲಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Display & Media Controls
kn: ಪ್ರದರ್ಶನ ಮತ್ತು ಮಾಧ್ಯಮ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು

en: Displays a panel with important and frequently used links for easier navigation.
kn: ಸುಲಭವಾದ ಸಂಚರಣೆಗಾಗಿ ಪ್ರಮುಖ ಮತ್ತು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಬಳಸುವ ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಫಲಕವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

en: Displays an on-screen keyboard for users who can't use a physical one.
kn: ಭೌತಿಕತೆಯನ್ನು ಬಳಸಲಾಗದ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಆನ್-ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

en: Do you want to put as link?
kn: ನೀವು ಇದನ್ನು ಲಿಂಕ್ ಆಗಿ ಹಾಕಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: Do you want to put this widget as link?
kn: ಈ ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಲಿಂಕ್ ಆಗಿ ಇರಿಸಲು ನೀವು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Dyslexia
kn: ಡಿಸ್ಲೆಕ್ಸಿಯಾ

en: Dyslexia should not be empty.
kn: ಡಿಸ್ಲೆಕ್ಸಿಯಾ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Ease of access to change the background/font color
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ/ಅಕ್ಷರ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸುಲಭ ಪ್ರವೇಶ

en: Edit %s language
kn: %s ಭಾಷೆಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Languages
kn: ಭಾಷೆಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Elderly
kn: ವಯಸ್ಸಾದ

en: Elderly should not be empty.
kn: ವಯಸ್ಸಾದವರು ಖಾಲಿ ಇರಬಾರದು.

en: Enable
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable / Disable
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ / ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable /Disable
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ / ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Disable Features
kn: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ/ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Our Plugin To See It Visible On Your Website.
kn: ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸುವಂತೆ ನೋಡಲು ನಮ್ಮ ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Enable or disable features that improve your website's accessibility.
kn: ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುವ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಅಥವಾ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Enable or disable media elements like audio, video, and GIFs
kn: ಆಡಿಯೋ, ವಿಡಿಯೋ ಮತ್ತು ಜಿಐಎಫ್‌ಗಳಂತಹ ಮಾಧ್ಯಮ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಅಥವಾ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable or disable the widget as needed
kn: ಅಗತ್ಯವಿರುವಂತೆ ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಅಥವಾ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable our plugin to see it visible on your website.
kn: ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸುವುದನ್ನು ನೋಡಲು ನಮ್ಮ ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Enable readable fonts, reading mask, and title highlighting
kn: ಓದಬಲ್ಲ ಫಾಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ, ಮುಖವಾಡವನ್ನು ಓದುವುದು ಮತ್ತು ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಹೈಲೈಟ್

en: Enable/
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ/

en: Enable/Disable Accessibility Features
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ/ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable/Disable Features
kn: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ/ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable/Disable Media
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ/ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable/Disable Widget
kn: ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ/ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enabled
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Enables a large black cursor to improve visibility for users with low vision.
kn: ಕಡಿಮೆ ದೃಷ್ಟಿ ಹೊಂದಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಗೋಚರತೆಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ದೊಡ್ಡ ಕಪ್ಪು ಕರ್ಸರ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಭಾಷಾ ಆದ್ಯತೆಗಳು ಅಥವಾ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಬಹುಭಾಷಾ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.Statement Link?
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಭಾಷೆಯ ಆದ್ಯತೆಗಳು ಅಥವಾ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಬಹುಭಾಷಾ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಸ್ಟೇಟ್ಮೆಂಟ್ ಲಿಂಕ್?

en: Enhanced Usability for All Accessibility Needs
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರವೇಶಾರ್ಹತಾ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಸುಧಾರಿತ ಬಳಕೆದಾರ ಅನುಭವ

en: Enjoy a %1$s5-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
kn: %1$s5 ದಿನಗಳ ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ%2$s ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಯೋಜನೆಯ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶದೊಂದಿಗೆ ಆನಂದಿಸಿ:

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features.
kn: ಆಯ್ದ ಯೋಜನೆಯ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶದೊಂದಿಗೆ %1 $ S7-ದಿನ ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ %2 $ s ಅನ್ನು ಆನಂದಿಸಿ.

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
kn: ಆಯ್ದ ಯೋಜನೆಯ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶದೊಂದಿಗೆ %1 $ S7-ದಿನ ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ %2 $ s ಅನ್ನು ಆನಂದಿಸಿ:

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision
kn: ಲೇ layout ಟ್‌ಗೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರದಂತೆ ವಿಷಯದ ಗಾತ್ರವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸುತ್ತದೆ ಅಥವಾ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಕಡಿಮೆ ದೃಷ್ಟಿ ಹೊಂದಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision.
kn: ಲೇ layout ಟ್‌ಗೆ ಧಕ್ಕೆಯಾಗದಂತೆ ವಿಷಯದ ಗಾತ್ರವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸುತ್ತದೆ ಅಥವಾ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಕಡಿಮೆ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Enter OTP
kn: ಒಟಿಪಿ ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter the 6-digit OTP sent to your email address.
kn: ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸಲಾದ 6-ಅಂಕಿಯ ಒಟಿಪಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Enter your statement page link here...
kn: ನಿಮ್ಮ ಹೇಳಿಕೆ ಪುಟ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಿ ...

en: Error!
kn: ದೋಷ!

en: Events Clicked
kn: ಈವೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Events-Clicked
kn: ಘಟನೆಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Extended widget customization options including layout and branding
kn: ಲೇ layout ಟ್ ಮತ್ತು ಬ್ರ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಸೇರಿದಂತೆ ವಿಸ್ತೃತ ವಿಜೆಟ್ ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: FAQs
kn: FAQ ಗಳು

en: Failed Checks
kn: ವಿಫಲ ಚೆಕ್

en: Fast Chat Support during business hours
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವೇಗದ ಚಾಟ್ ಬೆಂಬಲ

en: Feature Activity Highlights
kn: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ ಚಟುವಟಿಕೆಯ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು

en: Features & Functionality
kn: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕತೆ

en: Filter Content
kn: ಫಿಲ್ಟರ್ ವಿಷಯ

en: Filter Content should not be empty.
kn: ಫಿಲ್ಟರ್ ವಿಷಯವು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Finally, access the settings to change the background and font colors. This step lets you personalize the widget's appearance, ensuring it matches your brand's style or enhances readability for users. Select your preferred colors and apply them to make the widget visually appealing and accessible.
kn: ಕೊನೆಗೆ, ಹಿನ್ನೆಲೆ ಮತ್ತು ಅಕ್ಷರ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿ. ಈ ಹಂತವು ವಿಜೆಟ್‌ನ ರೂಪವನ್ನು ವೈಯಕ್ತಿಕಗೊಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ, ಇದು ನಿಮ್ಮ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಶೈಲಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಅಥವಾ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಓದಲು ಸುಲಭವಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಇಚ್ಛಿಸುವ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ, ವಿಜೆಟ್ ದೃಶ್ಯಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿರಲಿ ಮತ್ತು ಪ್ರವೇಶಾರ್ಹವಾಗಿರಲಿ.

en: Find your best fit with guided size recommendations.
kn: ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ ಗಾತ್ರದ ಶಿಫಾರಸುಗಳೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಫಿಟ್ ಅನ್ನು ಹುಡುಕಿ.

en: Floating Widget Icon Color
kn: ತೇಲುವ ವಿಜೆಟ್ ಐಕಾನ್ ಬಣ್ಣ

en: Floating Widget Padding
kn: ತೇಲುವ ವಿಜೆಟ್ ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್

en: Floating Widget Position
kn: ತೇಲುವ ವಿಜೆಟ್ ಸ್ಥಾನ

en: Floating Widget Size
kn: ತೇಲುವ ವಿಜೆಟ್ ಗಾತ್ರ

en: Focus Mask
kn: ಫೋಕಸ್ ಮಾಸ್ಕ್

en: Font Readability
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಓದಲು ಸುಲಭ

en: Free Accessibility Check
kn: ಉಚಿತ ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಪರಿಶೀಲನೆ

en: Friday
kn: ಶುಕ್ರವಾರ

en: Full access to %1$sall accessibility widgets%2$s and features
kn: %1 $ ಸಾಲ್ ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳು %2 $ s ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿಗೆ ಪೂರ್ಣ ಪ್ರವೇಶ

en: Fully customizable widget with advanced control options
kn: ಸುಧಾರಿತ ನಿಯಂತ್ರಣ ಆಯ್ಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾದ ವಿಜೆಟ್

en: GIF Hide
kn: GIF ಮರೆಮಾಡಿ

en: GIF Hide should not be empty.
kn: GIF ಮರೆಮಾಡುವುದು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Get Expert Audit Report.
kn: ತಜ್ಞರ ಆಡಿಟ್ ವರದಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ.

en: Get Live Chat Support
kn: ಲೈವ್ ಚಾಟ್ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ

en: Get Started: Activate Widget and Add Footer Link
kn: ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ: ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ ಲಿಂಕ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
kn: ನೀವು %1$s%3$s ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದಾಗ ವಾರ್ಷಿಕ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ %1$s15%% ರಿಯಾಯಿತಿ%2$s ಪಡೆಯಿರಿ.%2$s

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sGrowth Plan.%2$s
kn: ನೀವು%1 $ sgrowth ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿದಾಗ ವಾರ್ಷಿಕ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ%1 $ S15 %% ರಿಯಾಯಿತಿ%2 $ s ಅನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ.%2 $ s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
kn: ನೀವು %1$s20%% ರಿಯಾಯಿತಿ%2$s ಅನ್ನು ನೀವು %1$s%3$s ಪ್ಲಾನ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದಾಗ%2$s ಅನ್ನು ವಾರ್ಷಿಕ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಪಡೆಯಿರಿ.

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sScale Plan.%2$s
kn: ನೀವು%1 $ sscale ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿದಾಗ ವಾರ್ಷಿಕ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ%1 $ S20 %% ರಿಯಾಯಿತಿ%2 $ s ಅನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ.%2 $ s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
kn: %1$s25%% ರಿಯಾಯಿತಿ%2$s ಅನ್ನು ನೀವು %1$s%3$s ಪ್ಲಾನ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದಾಗ ವಾರ್ಷಿಕ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಪಡೆಯಿರಿ.%2$s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sEstablished Plan.%2$s
kn: ನೀವು%1 $ sestabled ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿದಾಗ ವಾರ್ಷಿಕ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ%1 $ S25 %% ರಿಯಾಯಿತಿ%2 $ s ಅನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ.%2 $ s

en: Get a %1$s29%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sProfessional Plan.%2$s
kn: %1$sಪ್ರೊಫೆಷನಲ್ ಯೋಜನೆ%2$s ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದಾಗ ವಾರ್ಷಿಕ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ %1$s29%% ರಿಯಾಯಿತಿ%2$s ಪಡೆಯಿರಿ

en: Get a %1$s40%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sPremium Plan.%2$s
kn: %1$sಪ್ರೀಮಿಯಂ ಯೋಜನೆ%2$s ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದಾಗ ವಾರ್ಷಿಕ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ %1$s40%% ರಿಯಾಯಿತಿ%2$s ಪಡೆಯಿರಿ

en: Get a Detailed Expert Audit Report
kn: ವಿವರವಾದ ತಜ್ಞರ ಲೆಕ್ಕಪರಿಶೋಧನಾ ವರದಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ

en: Get started with a plan that matches your requirements:
kn: ನಿಮ್ಮ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ಯೋಜನೆಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ:

en: Get started with the Accessibility widget by enabling it in our Settings under the Widget Option section.
kn: ವಿಜೆಟ್ ಆಯ್ಕೆ ವಿಭಾಗದ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರವೇಶಾರ್ಹತಾ ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ.

en: Gif Hide
kn: GIF ಮರೆಮಾಡಿ

en: Go Beyond Automation With Expert Audits
kn: ಪರಿಣಿತ ಲೆಕ್ಕಪರಿಶೋಧನೆಯೊಂದಿಗೆ ಆಟೊಮೇಷನ್ ಮೀರಿ ಹೋಗಿ

en: Go Beyond Automation with Expert Audits
kn: ತಜ್ಞರ ಲೆಕ್ಕಪರಿಶೋಧನೆಯೊಂದಿಗೆ ಯಾಂತ್ರೀಕೃತಗೊಂಡ ಮೀರಿ ಹೋಗಿ

en: Group Of Pages
kn: ಪುಟಗಳ ಗುಂಪು

en: Have Questions Or Need Assistance? %s
kn: ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿವೆಯೇ ಅಥವಾ ಸಹಾಯ ಬೇಕೆ? %s

en: Have questions or need assistance? %1$sContact us%2$s
kn: ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿವೆಯೇ ಅಥವಾ ಸಹಾಯ ಬೇಕೆ? %1$sನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ%2$s

en: Have questions or need assistance? %s
kn: ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿವೆಯೇ ಅಥವಾ ಸಹಾಯ ಬೇಕೆ? %s

en: Have questions or need assistance? <a href="%s" target="_blank">Contact us</a>
kn: ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿವೆಯೇ ಅಥವಾ ಸಹಾಯ ಬೇಕೆ? <a href="%s" target="_blank">ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ</a>

en: Hello %s
kn: ಹಲೋ %s

en: Hide GIFs and Animations for Reduced Distraction
kn: ವಿಚಲನೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು GIF ಮತ್ತು ಅನಿಮೇಶನ್‌ಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide Interface
kn: ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide Interface should not be empty.
kn: ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಮರೆಮಾಡುವುದು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Hide Search Bar
kn: ಹುಡುಕಾಟ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide Statement
kn: ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hides GIF animations that can distract or trigger motion sensitivity.
kn: ಚಲನೆಯ ಸೂಕ್ಷ್ಮತೆಯನ್ನು ವಿಚಲಿತ ಅಥವಾ ಪ್ರಚೋದಿಸುವ GIF ಅನಿಮೇಷನ್‌ಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Hides the search bar from the user interface.
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ನಿಂದ ಹುಡುಕಾಟ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮರೆಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Hides the statement section from the user interface.
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ನಿಂದ ಹೇಳಿಕೆ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಮರೆಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: High Saturation
kn: ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಯಾಚುರೇಶನ್

en: High Saturation Icon
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಸ್ಯಾಚುರೇಶನ್ ಐಕಾನ್

en: High saturation should not be empty.
kn: ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಯಾಚುರೇಶನ್ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Highlight Focus
kn: ಫೋಕಸ್ ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಿ

en: Highlight Focus should not be empty.
kn: ಫೋಕಸ್ ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡುವುದು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Highlight Hover
kn: ಹೋವರ್ ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಿ

en: Highlight Hover should not be empty.
kn: ಹೋವರ್ ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡುವುದು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Highlight Links
kn: ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಿ

en: Highlight Links should not be empty.
kn: ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡುವುದು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Highlight Titles
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಿ

en: Highlight Titles should not be empty.
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡುವುದು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Highlight on Hover and Focus for Easier Navigation
kn: ಸುಲಭ ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್‌ಗೆ ಹೋವರ್ ಮತ್ತು ಫೋಕಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಿ

en: Highlights elements when hovered, helping users follow cursor movements.
kn: ಸುಳಿದಾಡಿದಾಗ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಕರ್ಸರ್ ಚಲನೆಯನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Highlights focused elements, enhancing accessibility for keyboard navigation.
kn: ಕೇಂದ್ರೀಕೃತ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು, ಕೀಬೋರ್ಡ್ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್‌ಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: How do I get help if I face issues?
kn: ನಾನು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಿದರೆ ಸಹಾಯ ಪಡೆಯುವುದು ಹೇಗೆ?

en: How to Add an Accessibility Link to Your Footer
kn: ನಿಮ್ಮ ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಸೇರಿಸುವುದು

en: How to Enable/Disable Widget
kn: ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕು/ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕು

en: How to cancel your subscription
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸುವುದು ಹೇಗೆ

en: How to contact support if you are on the Free plan
kn: ನೀವು ಉಚಿತ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಹೇಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು

en: How to enable the Free plan
kn: ಉಚಿತ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವುದು

en: If you are on the Free plan, you can reach our support team by sending an email to
kn: ನೀವು ಉಚಿತ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ, ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ನಮ್ಮ ಬೆಂಬಲ ತಂಡವನ್ನು ತಲುಪಬಹುದು

en: If you need further assistance, please contact us at
kn: ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಹಾಯ ಬೇಕಾದರೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: If you need further assistance, please contact us at %1$s. You can also check our %2$s for more information.
kn: ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಹಾಯ ಬೇಕಿದ್ದರೆ, ದಯವಿಟ್ಟು %1$s ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ನಮ್ಮ %2$s ಅನ್ನು ಕೂಡ ಪರಿಶೀಲಿಸಬಹುದು.

en: If you require any further information or assistance, please do not hesitate to contact us. Our support team is readily available to address any queries or concerns you may have regarding our subscription plans or any other aspect of our app.
kn: ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಸಹಾಯ ಬೇಕಿದ್ದರೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಹಿಂಜರಿಯಬೇಡಿ. ನಮ್ಮ ಬೆಂಬಲ ತಂಡವು ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಅಥವಾ ಚಿಂತೆಗಳಿಗೆ ತಕ್ಷಣ ಸ್ಪಂದಿಸಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ, ಅದು ನಮ್ಮ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಯೋಜನೆಗಳು ಅಥವಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನ ಯಾವುದೇ ಅಂಶವಾಗಿರಬಹುದು.

en: Image Alt Tooltip
kn: ಚಿತ್ರದ ಪರ್ಯಾಯ ಟೂಲ್‌ಟಿಪ್

en: Image Alt Tooltip should not be empty.
kn: ಚಿತ್ರದ ಪರ್ಯಾಯ ಟೂಲ್‌ಟಿಪ್ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Image Hide
kn: ಚಿತ್ರ ಮರೆಮಾಡಿ

en: Image Hide should not be empty.
kn: ಚಿತ್ರ ಮರೆಮಾಡುವುದು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Image alt Tooltip
kn: ಇಮೇಜ್ ಆಲ್ಟ್ ಟೂಲ್ಟಿಪ್

en: Image, Video & GIF Enable/Disable
kn: ಚಿತ್ರ, ವಿಡಿಯೋ ಮತ್ತು ಜಿಐಎಫ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ/ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Image/Video Hide
kn: ಚಿತ್ರ/ವೀಡಿಯೊ ಮರೆಮಾಡಿ

en: Includes all features from the %s Plan
kn: %s ಯೋಜನೆಯಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ

en: Includes all features from the Growth Plan
kn: ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಯೋಜನೆಯ ಎಲ್ಲಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ

en: Includes all features from the Scale Plan
kn: ಸ್ಕೇಲ್ ಯೋಜನೆಯ ಎಲ್ಲಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ

en: Includes all features from the Startup Plan
kn: ಆರಂಭಿಕ ಯೋಜನೆಯ ಎಲ್ಲಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ

en: Invert Colors
kn: ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಉಲ್ಟಾ ಮಾಡಿ

en: Invert Colors should not be empty.
kn: ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಉಲ್ಟಾ ಮಾಡುವುದು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: It helps store owners offer a more accessible browsing experience with controls for text, contrast, navigation, media, and language support.
kn: ಪಠ್ಯ, ಕಾಂಟ್ರಾಸ್ಟ್, ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್, ಮಾಧ್ಯಮ ಮತ್ತು ಭಾಷಾ ಬೆಂಬಲಕ್ಕಾಗಿ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದಾದ ಬ್ರೌಸಿಂಗ್ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡಲು ಇದು ಅಂಗಡಿ ಮಾಲೀಕರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Keyboard Nav
kn: ಕೀಬೋರ್ಡ್ ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್

en: Keyboard Nav Icon
kn: ಕೀಬೋರ್ಡ್ ನ್ಯಾವ್ ಐಕಾನ್

en: Keyboard Navigation
kn: ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಸಂಚರಣೆ

en: Keyboard should not be empty.
kn: ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Kindly note that upon opting for a subscription plan within our app, please be informed that refunds will not be applicable. This policy applies universally to all subscription plans offered, including both monthly and yearly options. We appreciate your understanding and cooperation in adhering to our policy, as we aim to ensure consistency and fairness in all aspects of our subscription services.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ: ನಮ್ಮ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನಲ್ಲಿ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದಾಗ, ಮರುಪಾವತಿ ಅನ್ವಯವಾಗದು. ಈ ನೀತಿ ಎಲ್ಲಾ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಯೋಜನೆಗಳಿಗೆ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ, ಮಾಸಿಕ ಮತ್ತು ವಾರ್ಷಿಕ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ. ನಮ್ಮ ನೀತಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ನೀವು ಸಹಕರಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ನಾವು ಧನ್ಯವಾದಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನಾವು ನಮ್ಮ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಸೇವೆಗಳ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳಲ್ಲಿ ಸತತತೆ ಮತ್ತು ನ್ಯಾಯವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.

en: LLMs.txt Generator
kn: LLMs.txt ಜನರೇಟರ್

en: Language Controllers
kn: ಭಾಷಾ ನಿಯಂತ್ರಕಗಳು

en: Language Settings
kn: ಭಾಷೆಯ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Language Sorting
kn: ಭಾಷಾ ವಿಂಗಡಣೆ

en: Language Variable
kn: ಭಾಷೆಯ ವೇರಿಯಬಲ್

en: Language hidden
kn: ಭಾಷೆ ಮರೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Language visible
kn: ಭಾಷೆ ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ

en: Languages
kn: ಭಾಷೆಗಳು

en: Last 30 Days
kn: ಕಳೆದ 30 ದಿನಗಳು

en: Last 7 Days
kn: ಕಳೆದ 7 ದಿನಗಳು

en: Last Month
kn: ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು

en: Lawful Risk
kn: ಕಾನೂನುಬದ್ಧ ಅಪಾಯ

en: Left Alignment
kn: ಎಡ ಸರಿಹೊಂದಿಕೆ

en: Left Alignment should not be empty.
kn: ಎಡ ಸರಿಹೊಂದಿಕೆ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Let's Go
kn: ಹೋಗೋಣ

en: Let's start by choosing a plan that fits your needs.
kn: ನಿಮ್ಮ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡುವುದರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸೋಣ.

en: Lets users control the site using voice commands for hands-free accessibility.
kn: ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್-ಫ್ರೀ ಪ್ರವೇಶಕ್ಕಾಗಿ ಧ್ವನಿ ಆಜ್ಞೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಬಳಕೆದಾರರು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Letter Spacing
kn: ಅಕ್ಷರಗಳ ಮಧ್ಯದ ಅಂತರ

en: Letter Spacing should not be empty.
kn: ಅಕ್ಷರಗಳ ಮಧ್ಯದ ಅಂತರ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Light Contrast
kn: ಹಗುರ ವಿರೋಧಾಭಾಸ

en: Light Contrast should not be empty.
kn: ಹಗುರ ವಿರೋಧಾಭಾಸ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Limited Scan Notice
kn: ಸೀಮಿತ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಸೂಚನೆ

en: Line Height
kn: ಸಾಲಿನ ಎತ್ತರ

en: Line Height & Alignments
kn: ಸಾಲಿನ ಎತ್ತರ ಮತ್ತು ಸರಿಹೊಂದಿಕೆಗಳು

en: Line Height should not be empty.
kn: ಸಾಲಿನ ಎತ್ತರ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Locate the place where you want to add the link (typically just before the closing <code>&lt;/footer&gt;</code> or <code>&lt;/body&gt;</code> tag).
kn: ನೀವು ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಬಯಸುವ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಿ (ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮುಚ್ಚುವ ಮೊದಲು <code> & lt;/ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ & gt; </code> ಅಥವಾ <codes> & lt;/ತಲೆ & gt; </code> ಟ್ಯಾಗ್).

en: Low Saturation
kn: ಕಡಿಮೆ ಸ್ಯಾಚುರೇಶನ್

en: Low Saturation Icon
kn: ಕಡಿಮೆ ಸ್ಯಾಚುರೇಶನ್ ಐಕಾನ್

en: Low saturation should not be empty.
kn: ಕಡಿಮೆ ಸ್ಯಾಚುರೇಶನ್ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Manage Features
kn: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage Languages
kn: ಭಾಷೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Media Control
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: Menu Settings
kn: ಮೆನು ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Middle Left
kn: ಮಧ್ಯ ಎಡ

en: Middle Right
kn: ಮಧ್ಯ ಬಲ

en: Mobile Design
kn: ಮೊಬೈಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Mobile Position
kn: ಮೊಬೈಲ್ ಸ್ಥಾನ

en: Mobile View Design
kn: ಮೊಬೈಲ್ ವೀಕ್ಷಣಾ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Mobile view Design
kn: ಮೊಬೈಲ್ ವೀಕ್ಷಣೆ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Modifies background colors to reduce eye strain and improve content legibility.
kn: ಕಣ್ಣಿನ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ವಿಷಯ ಸ್ಪಷ್ಟತೆಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

en: Monday
kn: ಸೋಮವಾರ

en: Monthly
kn: ಮಾಸಿಕ

en: Most 5 Used Feature Analytics
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ 5 ಬಳಸಿದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ

en: Motor Impaired
kn: ಮೋಟಾರು ದುರ್ಬಲ

en: Motor Impaired should not be empty.
kn: ಮೋಟಾರ್ ಇಂಪೇರ್ಡ್ ಖಾಲಿ ಇರಬಾರದು.

en: Multi-Language Support
kn: ಬಹು ಭಾಷಾ ಬೆಂಬಲ

en: Multiple Languages Support
kn: ಬಹುಭಾಷಾ ಬೆಂಬಲ

en: Mute Sounds
kn: ಧ್ವನಿಗಳನ್ನು ಮ್ಯೂಟ್ ಮಾಡಿ

en: Mute Sounds should not be empty.
kn: ಧ್ವನಿಗಳನ್ನು ಮ್ಯೂಟ್ ಮಾಡುವುದು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget.
kn: ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಿಗೆ ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಆನ್ ಮಾಡಿ.

en: Navigate to the Plan page and click on the Cancel Subscription button
kn: ಯೋಜನೆ ಪುಟಕ್ಕೆ ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ರದ್ದತಿ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Navigation & Input
kn: ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮತ್ತು ಇನ್ಪುಟ್

en: Navigation and Interaction Controllers
kn: ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಮತ್ತು ಸಂವಹನ ನಿಯಂತ್ರಕಗಳು

en: Need Any Help?
kn: ಯಾವುದೇ ಸಹಾಯ ಬೇಕೇ?

en: Need help deciding? Contact us at %1$s or check our %2$s for detailed feature comparisons.
kn: ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಬೇಕೇ?ವಿವರವಾದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ ಹೋಲಿಕೆಗಳಿಗಾಗಿ %1 $ s ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ ಅಥವಾ ನಮ್ಮ %2 $ S ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Need help or want to remove branding?
kn: ಸಹಾಯ ಬೇಕೇ ಅಥವಾ ಬ್ರ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Next
kn: ಮುಂದೆ

en: No Significant Most Features Usage Found
kn: ಗಮನಾರ್ಹವಾದ ಹೆಚ್ಚಿನ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳ ಬಳಕೆ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No relevant data is available for the specified range
kn: ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ ಶ್ರೇಣಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಂಬಂಧಿತ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No scan history found (or API response is empty).
kn: ಯಾವುದೇ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಇತಿಹಾಸ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ (ಅಥವಾ API ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಖಾಲಿಯಾಗಿದೆ).

en: Not Applicable or It May Require Manual Audit
kn: ಅನ್ವಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಇದಕ್ಕೆ ಹಸ್ತಚಾಲಿತ ಲೆಕ್ಕಪರಿಶೋಧನೆಯ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ

en: Not Sure Which Plan Fits Best?
kn: ಯಾವ ಯೋಜನೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ಖಚಿತವಾಗಿಲ್ಲವೇ?

en: Not default language
kn: ಡಿಫಾಲ್ಟ್ ಭಾಷೆಯಲ್ಲ

en: Note:
kn: ಗಮನಿಸಿ:

en: Note: It is recommended to use a child theme to prevent your changes from being lost during theme updates.
kn: ಗಮನಿಸಿ: ಥೀಮ್ ನವೀಕರಣಗಳ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಕಳೆದುಹೋಗದಂತೆ ತಡೆಯಲು ಮಕ್ಕಳ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Once the accessibility widget’s functionality is verified, we’ll proceed to remove all branding for your white-label configuration.
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ವಿಜೆಟ್‌ನ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ ನಂತರ, ನಿಮ್ಮ ವೈಟ್-ಲೇಬಲ್ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್‌ಗಾಗಿ ನಾವು ಎಲ್ಲಾ ಬ್ರ್ಯಾಂಡಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತೇವೆ.

en: One Click To Make Your Website Accessible Today
kn: ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಒಂದು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: One Click to Make Your Website Accessible Today
kn: ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಒಂದು ಕ್ಲಿಕ್

en: Only The First Page Of Your Website Will Be Scanned. To Request A Full-Site Accessibility Scan, Please Reach Out To Our Team.
kn: ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನ ಮೊದಲ ಪುಟವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಪೂರ್ಣ-ಸೈಟ್ ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಅನ್ನು ವಿನಂತಿಸಲು, ದಯವಿಟ್ಟು ನಮ್ಮ ತಂಡವನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: Only the first page of your website will be scanned. To request a full-site accessibility scan, please reach out to our team.
kn: ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನ ಮೊದಲ ಪುಟವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಪೂರ್ಣ-ಸೈಟ್ ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಅನ್ನು ವಿನಂತಿಸಲು, ದಯವಿಟ್ಟು ನಮ್ಮ ತಂಡವನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: Open
kn: ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open your active theme's <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಕ್ರಿಯ ಥೀಮ್‌ನ <code>footer.php</code> ಅಥವಾ <code>functions.php</code> ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ (ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ <code>/wp-content/themes/your-theme/</code> ನಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ).

en: Open your active theme’s <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಕ್ರಿಯ ಥೀಮ್‌ನ <code> ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ.ಪಿಪಿ </code> ಅಥವಾ <code> ಕಾರ್ಯಗಳು.ಪಿಪಿ </code> ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ (ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ <code>/Wp-content/thems/your-theme/</code> ನಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ).

en: Option to display accessibility widget link in website footer
kn: ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರವೇಶ ವಿಜೆಟ್ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವ ಆಯ್ಕೆ

en: Our team can help you choose the right plan based on your store size, accessibility goals, and support needs.
kn: ನಿಮ್ಮ ಅಂಗಡಿಯ ಗಾತ್ರ, ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಗುರಿಗಳು ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲ ಅಗತ್ಯಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಸರಿಯಾದ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ನಮ್ಮ ತಂಡವು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಬಹುದು.

en: Overview
kn: ಸಮೀಕ್ಷೆ

en: Padding
kn: ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್

en: Page URL
kn: ಪುಟ URL

en: Pages
kn: ಪುಟಗಳು

en: Personalized User Accessibility Profile Settings
kn: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಬಳಕೆದಾರ ಪ್ರವೇಶಾರ್ಹತಾ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Personalized accessibility profiles for user-specific needs
kn: ಬಳಕೆದಾರ-ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ವೈಯಕ್ತಿಕಗೊಳಿಸಿದ ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳು

en: Plan
kn: ಯೋಜನೆ

en: Plan Specific Features
kn: ಯೋಜನೆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು

en: Plans
kn: ಯೋಜನೆಗಳು

en: Platform & Integration
kn: ವೇದಿಕೆ ಮತ್ತು ಏಕೀಕರಣ

en: Please enter a valid URL to scan.
kn: ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಮಾನ್ಯವಾದ URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Please uninstall this plugin and reinstall it.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಅನ್ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ.

en: Please upgrade your plan to continue accessing premium accessibility features.
kn: ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಿ.

en: Position
kn: ಸ್ಥಾನ

en: Premium
kn: ಪ್ರೀಮಿಯಂ

en: Premium Plan
kn: ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಯೋಜನೆ

en: Prev
kn: ಹಿಂದಿನ

en: Prioritize and sort languages based on your customer base
kn: ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರ ನೆಲೆಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಭಾಷೆಗಳಿಗೆ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿ ಮತ್ತು ವಿಂಗಡಿಸಿ

en: Priority chat support during business hours
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಆದ್ಯತೆಯ ಚಾಟ್ ಬೆಂಬಲ

en: Priority support and regular updates
kn: ಆದ್ಯತೆಯ ಬೆಂಬಲ ಮತ್ತು ನಿಯಮಿತ ನವೀಕರಣಗಳು

en: Pro Plan
kn: ಪ್ರೊ ಯೋಜನೆ

en: Professional
kn: ಪ್ರೊಫೆಷನಲ್

en: Professional Plan
kn: ಪ್ರೊಫೆಷನಲ್ ಯೋಜನೆ

en: Profile Options
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Profile Settings
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Profile Settings should not be empty.
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Quick Access Panel for Useful Accessibility Tools
kn: ಉಪಯುಕ್ತ ಪ್ರವೇಶಾರ್ಹತಾ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ತ್ವರಿತ ಪ್ರವೇಶ ಪ್ಯಾನೆಲ್

en: Quick navigation tool showing all Headings, Landmarks, and Links in one place.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು, ಹೆಗ್ಗುರುತುಗಳು ಮತ್ತು ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುವ ತ್ವರಿತ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಸಾಧನ.

en: Quickstart
kn: ತ್ವರಿತ ಪ್ರಾರಂಭ

en: Rank
kn: ಶ್ರೇಣಿ

en: Read Mode
kn: ಓದು ಮೋಡ್

en: Read Mode should not be empty.
kn: ಓದು ಮೋಡ್ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Readable Fonts
kn: ಓದಲು ಸುಲಭವಾದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

en: Readable Fonts should not be empty.
kn: ಓದಲು ಸುಲಭವಾದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Readable Fonts, Reading Mask, and Highlight Titles
kn: ಓದಲು ಸುಲಭವಾದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ, ಓದು ಮಾಸ್ಕ್ ಮತ್ತು ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಿ

en: Reading Guide
kn: ಓದು ಮಾರ್ಗದರ್ಶಕ

en: Reading Guide Color should not be empty.
kn: ಓದು ಮಾರ್ಗದರ್ಶಕ ಬಣ್ಣ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Reading Mask
kn: ಓದು ಮಾಸ್ಕ್

en: Reading Mask should not be empty.
kn: ಓದು ಮಾಸ್ಕ್ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Reads selected text aloud for users with visual impairments or reading difficulties.
kn: ದೃಷ್ಟಿಹೀನತೆ ಅಥವಾ ಓದುವ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ಆಯ್ದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ಓದುತ್ತದೆ.

en: Real Customer Questions
kn: ನಿಜವಾದ ಗ್ರಾಹಕ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು

en: Recommended Apps
kn: ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳು

en: Refresh
kn: ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡಿ

en: Refresh your website to see the link appear in the footer.
kn: ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿಯಲ್ಲಿ ಲಿಂಕ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡಿ.

en: Remove default widget branding for a fully white-labeled experience
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಬಿಳಿ-ಲೇಬಲ್ ಮಾಡಿದ ಅನುಭವಕ್ಕಾಗಿ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ವಿಜೆಟ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Removes accessibility tool branding for a cleaner, white-labeled appearance.
kn: ಕ್ಲೀನರ್, ಬಿಳಿ-ಲೇಬಲ್ ಮಾಡಿದ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಟೂಲ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ.

en: Report Date
kn: ವರದಿ ದಿನಾಂಕ

en: Resend OTP
kn: OTP ಅನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset All should not be empty.
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸುವುದು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Reset To Default
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ಗೆ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Restricted Brand Customization
kn: ನಿರ್ಬಂಧಿತ ಬ್ರಾಂಡ್ ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ

en: Right Alignment
kn: ಬಲ ಸರಿಹೊಂದಿಕೆ

en: Run scans and review accessibility findings.
kn: ಸ್ಕ್ಯಾನ್‌ಗಳನ್ನು ರನ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಸಂಶೋಧನೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Saturation Modes
kn: ಸ್ಯಾಚುರೇಶನ್ ಮೋಡ್‌ಗಳು

en: Saturday
kn: ಶನಿವಾರ

en: Save
kn: ಉಳಿಸಿ

en: Save Rankings
kn: ಶ್ರೇಯಾಂಕಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save the changes to the <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file.
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು <code> ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ.

en: Scan
kn: ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿ

en: Scan Interval
kn: ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಇಂಟರ್ವಲ್

en: Scan Queued
kn: ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಸರದಿಯಲ್ಲಿದೆ

en: Scan Queued â Waiting To Startâ¦
kn: ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಸರದಿಯಲ್ಲಿದೆ â ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆâ¦

en: Scan Scope
kn: ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಸ್ಕೋಪ್

en: Scan To Check Compliance Of Accessibility
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆಯ ಅನುಸರಣೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿ

en: Scan Your site
kn: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿ

en: Scanner Result
kn: ಸ್ಕ್ಯಾನರ್ ಫಲಿತಾಂಶ

en: Schedule a Call
kn: ಕರೆಯನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿ

en: Scheduled Scan
kn: ನಿಗದಿತ ಸ್ಕ್ಯಾನ್

en: Search
kn: ಹುಡುಕು

en: Search should not be empty.
kn: ಹುಡುಕಾಟ ಖಾಲಿ ಇರಬಾರದು.

en: Seizure Safe
kn: ವಶಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ

en: Seizure Safe should not be empty.
kn: ಸೆಳವು ಸುರಕ್ಷಿತ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Select Language
kn: ಭಾಷೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select Monthly Plan:
kn: ಮಾಸಿಕ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Select Plan and Offers
kn: ಯೋಜನೆ ಮತ್ತು ಆಫರ್‌ಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select Yearly Plan:
kn: ವಾರ್ಷಿಕ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Selected
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Sepcific Page
kn: ಸೆಪ್ಸಿಫಿಕ್ ಪುಟ

en: Set %s Default Language
kn: %s ಡಿಫಾಲ್ಟ್ ಭಾಷೆಯಾಗಿ ಸೆಟ್ ಮಾಡಿ

en: Set Up Translation Visibility And Language Priorities.
kn: ಅನುವಾದ ಗೋಚರತೆ ಮತ್ತು ಭಾಷೆಯ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Set up translation visibility and language priorities.
kn: ಅನುವಾದ ಗೋಚರತೆ ಮತ್ತು ಭಾಷೆಯ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Set wholesale rules and simplify B2B pricing.
kn: ಸಗಟು ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ ಮತ್ತು B2B ಬೆಲೆಯನ್ನು ಸರಳಗೊಳಿಸಿ.

en: Settings
kn: ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Shopline
kn: ಶಾಪ್‌ಲೈನ್

en: Show Language
kn: ಭಾಷೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Showing
kn: ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Simplifies the layout and focuses on text for easier reading, removing distractions like sidebars and ads.
kn: ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಸರಳಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸುಲಭವಾದ ಓದುವಿಕೆಗಾಗಿ ಪಠ್ಯದ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತದೆ, ಸೈಡ್‌ಬಾರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಜಾಹೀರಾತುಗಳಂತಹ ಗೊಂದಲಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ.

en: Smart Contrast
kn: ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ವ್ಯತಿರಿಕ್ತ

en: Smart Contrast for Better Readability
kn: ಉತ್ತಮ ಓದುಗತೆಗೆ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ವಿರೋಧಾಭಾಸ

en: Smart Contrast should not be empty.
kn: ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕಾಂಟ್ರಾಸ್ಟ್ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Sorry, You can not update....
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನೀವು ನವೀಕರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ....

en: Sound Muting for Distraction-Free Browsing
kn: ವಿಚಲನೆ ರಹಿತ ಬ್ರೌಸಿಂಗ್‌ಗೆ ಧ್ವನಿ ಮ್ಯೂಟ್ ಮಾಡುವುದು

en: Specific Page
kn: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪುಟ

en: Speech Support
kn: ವಾಚನ ಬೆಂಬಲ

en: Standard support via email and live chat during business hours
kn: ವ್ಯವಹಾರ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಇಮೇಲ್ ಮತ್ತು ಲೈವ್ ಚಾಟ್ ಮೂಲಕ ಪ್ರಮಾಣಿತ ಬೆಂಬಲ

en: Standard support via email.
kn: ಇಮೇಲ್ ಮೂಲಕ ಪ್ರಮಾಣಿತ ಬೆಂಬಲ.

en: Start Free Trial
kn: ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Start Live Chat
kn: ಲೈವ್ ಚಾಟ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Start My Compliance Plan
kn: ನನ್ನ ಅನುಸರಣೆ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Start Your Accessibility Journey:
kn: ನಿಮ್ಮ ಪ್ರವೇಶದ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ:

en: Start a 5-Day Free Trial for
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ 5 ದಿನಗಳ ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Start a 7-Day Free Trial
kn: 7 ದಿನಗಳ ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Start a 7-Day Free Trial for
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ 7 ದಿನಗಳ ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 5-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
kn: ನಿಮ್ಮ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಾಸಿಕ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡುವುದರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ. ಪ್ರತಿ ಯೋಜನೆಯು ವಿಭಿನ್ನ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಕಸ್ಟಮೈಜೇಶನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನೀವು ಆಯ್ಕೆಮಾಡುವ ಯೋಜನೆಯು ವಿಜೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಾವ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ. ಜೊತೆಗೆ, ಎಲ್ಲಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಅಂಗಡಿಯ ಪ್ರವೇಶಾರ್ಹತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು 5 ದಿನಗಳ ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗವನ್ನು ಆನಂದಿಸಿ.

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 7-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
kn: ನಿಮ್ಮ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಸರಿಹೊಂದುವ ಮಾಸಿಕ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಆರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ.ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಯೋಜನೆಯು ವಿಭಿನ್ನ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಯೋಜನೆ ವಿಜೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಾವ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಎಲ್ಲಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಅಂಗಡಿಯ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು 7 ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗವನ್ನು ಆನಂದಿಸಿ.

en: Start with a %1$s5-day free trial%2$s to experience all features:
kn: ಎಲ್ಲಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಲು %1 $ S5-ದಿನ ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ %2 $ s ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ:

en: Start with a %1$s7-day free trial%2$s to experience all features:
kn: ಎಲ್ಲಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಲು %1$s7-ದಿನದ ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ%2$s ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ:

en: Startup
kn: ಪ್ರಾರಂಭಿಸು

en: Startup Plan
kn: ಪ್ರಾರಂಭ ಯೋಜನೆ

en: Statement
kn: ಪ್ರಕಟನೆ

en: Statement Link?
kn: ಹೇಳಿಕೆ ಲಿಂಕ್?

en: Statement should not be empty.
kn: ಪ್ರಕಟನೆ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Stop Animation
kn: ಅನಿಮೇಶನ್ ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Stop Animation should not be empty.
kn: ಅನಿಮೇಶನ್ ನಿಲ್ಲಿಸುವುದು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Submit
kn: ಸಲ್ಲಿಸು

en: Success!
kn: ಯಶಸ್ಸು!

en: Sunday
kn: ಭಾನುವಾರ

en: Support & Partnership
kn: ಬೆಂಬಲ ಮತ್ತು ಪಾಲುದಾರಿಕೆ

en: Support for 100+ Languages
kn: 100+ ಭಾಷೆಗಳಿಗೆ ಬೆಂಬಲ

en: Support on Email
kn: ಇಮೇಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಬೆಂಬಲ

en: Supports 100+ languages with automatic translation
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಅನುವಾದದೊಂದಿಗೆ 100+ ಭಾಷೆಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ

en: Talk & Type
kn: ಮಾತನಾಡಿ ಮತ್ತು ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ

en: Talk And Type
kn: ಮಾತನಾಡಿ ಮತ್ತು ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ

en: Talk and Type should not be empty.
kn: ಮಾತನಾಡಿ ಮತ್ತು ಟೈಪ್ ಮಾಡುವುದು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Text Colors
kn: ಪಠ್ಯ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Text Colors should not be empty.
kn: ಪಠ್ಯ ಬಣ್ಣಗಳು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Text Customization Controllers
kn: ಪಠ್ಯ ಕಸ್ಟಮೈಜೇಶನ್ ನಿಯಂತ್ರಕಗಳು

en: Text Enhancer
kn: ಪಠ್ಯ ವೃದ್ಧಿಕರ

en: Text Enhancer should not be empty.
kn: ಪಠ್ಯ ವೃದ್ಧಿಕರ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Text Enhancer, Image Alt Tooltip, and Stop Animation
kn: ಪಠ್ಯ ವೃದ್ಧಿಕರ, ಚಿತ್ರ ಪರ್ಯಾಯ ಟೂಲ್‌ಟಿಪ್ ಮತ್ತು ಅನಿಮೇಶನ್ ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Text Speech
kn: ಪಠ್ಯ ವಾಚನ

en: Text Speech should not be empty.
kn: ಪಠ್ಯ ವಾಚನ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Text and Layout Font
kn: ಪಠ್ಯ ಮತ್ತು ವಿನ್ಯಾಸ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

en: Text enhancer for clarity, image alt tooltips, and option to stop animations
kn: ಸ್ಪಷ್ಟತೆ, ಇಮೇಜ್ ಆಲ್ಟ್ ಟೂಲ್ಟಿಪ್ಸ್ ಮತ್ತು ಅನಿಮೇಷನ್‌ಗಳನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವ ಆಯ್ಕೆ ಪಠ್ಯ ವರ್ಧಕ

en: Text to Speech
kn: ಪಠ್ಯದಿಂದ ವಾಚನ

en: Text to Speech & Sounds Enable/Disable
kn: ಭಾಷಣ ಮತ್ತು ಶಬ್ದಗಳಿಗೆ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ/ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Text-to-speech, voice navigation, and talk & type input
kn: ಪಠ್ಯದಿಂದ ಭಾಷಣ, ಧ್ವನಿ ಸಂಚರಣೆ ಮತ್ತು ಟಾಕ್ & ಟೈಪ್ ಇನ್ಪುಟ್

en: Thank You Banner Image
kn: ಧನ್ಯವಾದ ಬ್ಯಾನರ್ ಚಿತ್ರ

en: Thank You for Choosing a Plan!
kn: ಯೋಜನೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು!

en: Thanks for choosing our app! We're here to help make your website accessible to everyone.
kn: ನಮ್ಮ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು! ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಪ್ರವೇಶಾರ್ಹವಾಗಿಸಲು ನಾವು ಇಲ್ಲಿದ್ದೇವೆ.

en: The %1$s "Choose Design" %2$s option empowers merchants to select from a variety of design styles for our widget, tailoring it to their unique preferences and needs.
kn: %1$s "ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ" %2$s ಆಯ್ಕೆಯು ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಿಗೆ ನಮ್ಮ ವಿಜೆಟ್‌ಗೆ ವಿವಿಧ ವಿನ್ಯಾಸ ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲು, ತಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಆದ್ಯತೆಗಳು ಮತ್ತು ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ರೂಪಿಸಲು ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

en: The %1$s "Customize Position" %2$s feature enables merchants to tailor the exact placement of our widget, ensuring it perfectly fits their site layout and design vision.
kn: %1$s "ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿ" %2$s ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಿಗೆ ನಮ್ಮ ವಿಜೆಟ್‌ನ ನಿಖರವಾದ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ರೂಪಿಸಲು, ಅದು ಅವರ ಸೈಟ್ ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ದೃಷ್ಟಿಕೋಣಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

en: The <strong>Language Sorting</strong> feature allows you to customize the order in which languages appear on your Language page and in the Widget. Simply use the up and down arrows beside each language to rearrange them according to your preference. Once you're happy with the order, click Save Ranking to apply the changes. The languages will then appear in the same order across your storefront and Widget, providing a consistent experience for your users.
kn: <strong> ಭಾಷಾ ವಿಂಗಡಣೆ </strong> ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ನಿಮ್ಮ ಭಾಷಾ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ವಿಜೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಭಾಷೆಗಳು ಗೋಚರಿಸುವ ಕ್ರಮವನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.ನಿಮ್ಮ ಆದ್ಯತೆಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಮರುಹೊಂದಿಸಲು ಪ್ರತಿ ಭಾಷೆಯ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಮೇಲಿನ ಮತ್ತು ಕೆಳ ಬಾಣಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ.ಆದೇಶದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷವಾದ ನಂತರ, ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲು ಶ್ರೇಯಾಂಕವನ್ನು ಉಳಿಸಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.ಭಾಷೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಅಂಗಡಿ ಮುಂಭಾಗ ಮತ್ತು ವಿಜೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ, ಇದು ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸ್ಥಿರವಾದ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

en: The <strong>Language Variable</strong> feature allows your widget to automatically adapt to the language selected on your website. When enabled, the widget will detect and match the site's active language - ensuring a seamless and consistent experience for users navigating your site in different languages. This is especially helpful if your store already includes a language selector, as it improves accessibility and ensures that the widget content is always shown in the user’s preferred language without any extra configuration.
kn: <strong> ಭಾಷಾ ವೇರಿಯಬಲ್ </strong> ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ನಿಮ್ಮ ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಭಾಷೆಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ, ವಿಜೆಟ್ ಸೈಟ್‌ನ ಸಕ್ರಿಯ ಭಾಷೆಯನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ - ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್‌ ಅನ್ನು ವಿವಿಧ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತಡೆರಹಿತ ಮತ್ತು ಸ್ಥಿರವಾದ ಅನುಭವವನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ.ನಿಮ್ಮ ಅಂಗಡಿಯು ಈಗಾಗಲೇ ಭಾಷಾ ಸೆಲೆಕ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದ್ದರೆ ಇದು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಸಹಾಯಕವಾಗುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವಿಜೆಟ್ ವಿಷಯವನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸಂರಚನೆ ಇಲ್ಲದೆ ಬಳಕೆದಾರರ ಆದ್ಯತೆಯ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

en: The email or phone number you entered is already in use.
kn: ನೀವು ನಮೂದಿಸಿದ ಇಮೇಲ್ ಅಥವಾ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆ ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ.

en: The free widget is only available for use on the specific website URL you provided.
kn: ಉಚಿತ ವಿಜೆಟ್ ನೀವು ಒದಗಿಸಿದ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ URL ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

en: The site url you entered is already registered.
kn: ನೀವು ನಮೂದಿಸಿದ ಸೈಟ್ url ಈಗಾಗಲೇ ನೋಂದಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: This Month
kn: ಈ ತಿಂಗಳು

en: This feature aligns all text to the left, avoiding center or justified text which can be harder to read for people with dyslexia or cognitive challenges.
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಎಲ್ಲಾ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಎಡಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಸುತ್ತದೆ, ಕೇಂದ್ರ ಅಥವಾ ಸಮರ್ಥನೀಯ ಪಠ್ಯವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಡಿಸ್ಲೆಕ್ಸಿಯಾ ಅಥವಾ ಅರಿವಿನ ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಜನರಿಗೆ ಓದಲು ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ.

en: This feature creates a horizontal reading mask that follows the cursor to help users focus on one line of text at a time.
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಸಮತಲವಾದ ಓದುವ ಮುಖವಾಡವನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಒಂದು ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸಾಲಿನ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಕರ್ಸರ್ ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This feature disables the sound that plays when the accessibility widget is opened or closed.
kn: ಪ್ರವೇಶ ವಿಜೆಟ್ ತೆರೆದಾಗ ಅಥವಾ ಮುಚ್ಚಿದಾಗ ಆಡುವ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: This feature enables keyboard navigation using Tab, Shift+Tab, and Enter, along with shortcuts like M for menus, H for headings, F for forms, B for buttons, P for paragraphs, and G for graphics.
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಟ್ಯಾಬ್, Shift+Tab, ಮತ್ತು Enter ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಕೀಬೋರ್ಡ್ ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಜೊತೆಗೆ ಮೆನುಗಳಿಗಾಗಿ M, ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳಿಗಾಗಿ H, ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ F, ಬಟನ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ B, ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ P ಮತ್ತು G ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್‌ಗಾಗಿ ಶಾರ್ಟ್‌ಕಟ್‌ಗಳ ಜೊತೆಗೆ.

en: This feature hides images and videos to help users who are easily distracted or sensitive to visual media focus better on the text.
kn: ದೃಷ್ಟಿಗೋಚರ ಮಾಧ್ಯಮಕ್ಕೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ವಿಚಲಿತರಾಗುವ ಅಥವಾ ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಪಠ್ಯದ ಮೇಲೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಗಮನ ಹರಿಸಲು ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: This feature highlights all links on the page with a border or background, making them easier to identify and click.
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಪುಟದಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಗಡಿ ಅಥವಾ ಹಿನ್ನೆಲೆಯೊಂದಿಗೆ ಎತ್ತಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಗುರುತಿಸಲು ಮತ್ತು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಲು ಸುಲಭವಾಗುತ್ತದೆ.

en: This feature highlights headings and titles across the page, helping users quickly locate and navigate key content areas.
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಪುಟದಾದ್ಯಂತ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಎತ್ತಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಪ್ರಮುಖ ವಿಷಯ ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲು ಮತ್ತು ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: This feature increases space between letters, making text easier to distinguish and reducing visual crowding.
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಅಕ್ಷರಗಳ ನಡುವೆ ಜಾಗವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ, ಪಠ್ಯವನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲು ಮತ್ತು ದೃಶ್ಯ ಜನಸಂದಣಿಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಸುಲಭಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: This feature increases spacing between words to improve readability for users with dyslexia or cognitive impairments.
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಡಿಸ್ಲೆಕ್ಸಿಯಾ ಅಥವಾ ಅರಿವಿನ ದೌರ್ಬಲ್ಯ ಹೊಂದಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಓದುವಿಕೆಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಪದಗಳ ನಡುವಿನ ಅಂತರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: This feature increases the contrast between text and background, making content easier to read for users with low vision.
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಪಠ್ಯ ಮತ್ತು ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ನಡುವಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ, ಕಡಿಮೆ ದೃಷ್ಟಿ ಹೊಂದಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ವಿಷಯವನ್ನು ಓದಲು ಸುಲಭವಾಗುತ್ತದೆ.

en: This feature increases the size of the text throughout the website to help users with vision difficulties read content more comfortably.
kn: ದೃಷ್ಟಿ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ವಿಷಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಆರಾಮವಾಗಿ ಓದಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಾದ್ಯಂತ ಪಠ್ಯದ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: This feature increases the vertical spacing between lines of text, making content more readable and less dense.
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಪಠ್ಯದ ರೇಖೆಗಳ ನಡುವಿನ ಲಂಬ ಅಂತರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ, ವಿಷಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಓದಬಲ್ಲದು ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ದಟ್ಟವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: This feature is available in:
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ ಲಭ್ಯವಿದೆ:

en: This feature offers users multiple predefined accessibility profiles. Each profile includes a set of accessibility features tailored to specific needs. When a user selects a profile, all the associated features are automatically enabled.
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಬಹು ಪೂರ್ವನಿರ್ಧರಿತ ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಪ್ರೊಫೈಲ್ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳ ಗುಂಪನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.ಬಳಕೆದಾರರು ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದಾಗ, ಎಲ್ಲಾ ಸಂಬಂಧಿತ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This feature pauses animations, blinking, and flashing content to reduce motion sensitivity and distractions for users with vestibular disorders or ADHD.
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ವೆಸ್ಟಿಬುಲರ್ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆಗಳು ಅಥವಾ ಎಡಿಎಚ್‌ಡಿ ಹೊಂದಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಚಲನೆಯ ಸೂಕ್ಷ್ಮತೆ ಮತ್ತು ಗೊಂದಲವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಅನಿಮೇಷನ್‌ಗಳು, ಮಿಟುಕಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಮಿನುಗುವ ವಿಷಯವನ್ನು ವಿರಾಮಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: This feature provides a text magnifier that enlarges text under the cursor, helping users read small or dense text with ease.
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಪಠ್ಯ ವರ್ಧಕವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು ಕರ್ಸರ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಪಠ್ಯವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸುತ್ತದೆ, ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಣ್ಣ ಅಥವಾ ದಟ್ಟವಾದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಓದಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: This feature removes color saturation from the site, creating a grayscale experience that can reduce distractions and assist users with color sensitivity or color blindness.
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಸೈಟ್‌ನಿಂದ ಬಣ್ಣ ಶುದ್ಧತ್ವವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ, ಗ್ರೇಸ್ಕೇಲ್ ಅನುಭವವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು ಗೊಂದಲವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬಣ್ಣ ಸಂವೇದನೆ ಅಥವಾ ಬಣ್ಣ ಕುರುಡುತನದಿಂದ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: This feature replaces decorative or complex fonts with simpler, more readable ones to improve legibility.
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಅಲಂಕಾರಿಕ ಅಥವಾ ಸಂಕೀರ್ಣವಾದ ಫಾಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ, ಹೆಚ್ಚು ಓದಬಲ್ಲವುಗಳನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟತೆಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: This feature shows image alt text as a tooltip, helping screen reader users and others understand the content of visual elements.
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಇಮೇಜ್ ಆಲ್ಟ್ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಟೂಲ್ಟಿಪ್ ಆಗಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಸ್ಕ್ರೀನ್ ರೀಡರ್ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಮತ್ತು ಇತರರು ದೃಶ್ಯ ಅಂಶಗಳ ವಿಷಯವನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: This is the default and most widely used design of the accessibility widget – tried, tested, and reliable across all devices.
kn: ಪ್ರವೇಶ ವಿಜೆಟ್‌ನ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ವಿನ್ಯಾಸ ಇದು - ಎಲ್ಲಾ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ, ಪರೀಕ್ಷಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹವಾಗಿದೆ.

en: This will be only Works on Position for "Bottom Left" and "Bottom Right"
kn: ಇದು ಕೇವಲ "ಕೆಳಗಿನ ಎಡ" ಮತ್ತು "ಕೆಳಗಿನ ಬಲ" ಸ್ಥಾನಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ

en: This will only work on position for %1$s and %2$s
kn: ಇದು ಕೇವಲ %1$s ಮತ್ತು %2$s ಸ್ಥಾನಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ

en: Thursday
kn: ಗುರುವಾರ

en: Time Of Day
kn: ದಿನದ ಸಮಯ

en: Title Colors
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Title Colors should not be empty.
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಬಣ್ಣಗಳು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Title Highlighting
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಿ

en: To Scan All Page Or Group Of Pages, Please
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪುಟ ಅಥವಾ ಪುಟಗಳ ಗುಂಪನ್ನು ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಲು, ದಯವಿಟ್ಟು

en: To discontinue using this plugin, please cancel your active subscription by clicking the button below.
kn: ಈ ಪ್ಲಗಿನ್ ಬಳಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು, ದಯವಿಟ್ಟು ಕೆಳಗಿನ ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸಕ್ರಿಯ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ.

en: To enable all accessibility widgets and features, you need to purchase a plan. Choose the perfect plan for your website needs.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರವೇಶ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು, ನೀವು ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖರೀದಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ಸೂಕ್ತವಾದ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: To enable the Free plan, go to the Plan page and click on the Free button. Once clicked, a form will appear. Fill in all the required details, and the widget will automatically be displayed on the front end.
kn: ಉಚಿತ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು, ಯೋಜನೆ ಪುಟಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಮತ್ತು ಉಚಿತ ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಒಂದು ಫಾರ್ಮ್ ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ.ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ವಿವರಗಳನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಿ, ಮತ್ತು ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಮುಂಭಾಗದ ತುದಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: To ensure your site is accessible and user-friendly, add an Accessibility Assistance link to your footer menu:
kn: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಬಳಕೆದಾರ ಸ್ನೇಹಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು, ನಿಮ್ಮ ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ ಮೆನುಗೆ ಪ್ರವೇಶ ಸಹಾಯ ಸಹಾಯ ಲಿಂಕ್ ಸೇರಿಸಿ:

en: To make the widget visible, enable and save the accessibility settings.
kn: ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಗೋಚರಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಲು, ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಉಳಿಸಿ.

en: Top Left
kn: ಮೇಲಿನ ಎಡ

en: Top Right
kn: ಮೇಲಿನ ಬಲ

en: Total Accessibility Scans
kn: ಒಟ್ಟು ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಸ್ಕ್ಯಾನ್‌ಗಳು

en: Total Counts
kn: ಒಟ್ಟು ಎಣಿಕೆಗಳು

en: Total Counts Icon
kn: ಒಟ್ಟು ಎಣಿಕೆಗಳು ಐಕಾನ್

en: Try
kn: ಪ್ರಯತ್ನಿಸು

en: Try Accessibility Assistant for free and instantly boost accessibility
kn: ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಉಚಿತವಾಗಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ಮತ್ತು ತಕ್ಷಣ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

en: Tuesday
kn: ಮಂಗಳವಾರ

en: Unable to render audit result.
kn: ಆಡಿಟ್ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನೀಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Unlimited impressions and unrestricted widget visibility
kn: ಅನಿಯಮಿತ ಅನಿಸಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಅನಿಯಂತ್ರಿತ ವಿಜೆಟ್ ಗೋಚರತೆ

en: Unlimited impressions on any plans and unrestricted widget visibility
kn: ಯಾವುದೇ ಯೋಜನೆಗಳು ಮತ್ತು ಅನಿಯಂತ್ರಿತ ವಿಜೆಟ್ ಗೋಚರತೆಯ ಮೇಲೆ ಅನಿಯಮಿತ ಅನಿಸಿಕೆಗಳು

en: Unlock Full Accessibility Features
kn: ಪೂರ್ಣ ಪ್ರವೇಶದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ

en: Unlock full functionality by upgrading to a paid plan
kn: ಪಾವತಿಸಿದ ಯೋಜನೆಗೆ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಪೂರ್ಣ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ

en: Unlock insights and free access to our accessibility plugin by submitting your details below.
kn: ನಿಮ್ಮ ವಿವರಗಳನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಸಲ್ಲಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಮ್ಮ ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗೆ ಒಳನೋಟಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಉಚಿತ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Upgrade Plan
kn: ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಯೋಜನೆ

en: Upgrade your plan to enable these features.
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಿ.

en: Upgrade your plan to enable this feature
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಿ

en: Usage Guide
kn: ಬಳಕೆ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ

en: Use Default Functionalities of Widget
kn: ವಿಜೆಟ್‌ನ ಡಿಫಾಲ್ಟ್ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use language variables for seamless multilingual store integration
kn: ತಡೆರಹಿತ ಬಹುಭಾಷಾ ಅಂಗಡಿ ಏಕೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ಭಾಷಾ ಅಸ್ಥಿರಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use this guide to quickly set up your Accessibility Assistant widget.
kn: ನಿಮ್ಮ ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಸಹಾಯಕ ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲು ಈ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Useful Links
kn: ಉಪಯುಕ್ತ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು

en: Useful Links should not be empty.
kn: ಉಪಯುಕ್ತ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: User Guide
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ

en: User Interaction with Features
kn: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಳಕೆದಾರರ ಸಂವಹನ

en: Utility Settings
kn: ಉಪಯುಕ್ತ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Verify
kn: ಪರಿಶೀಲಿಸು

en: Verify Widget & Remove Branding
kn: ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಮತ್ತು ಬ್ರ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Verify your email
kn: ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Video Hide
kn: ವೀಡಿಯೊ ಮರೆಮಾಡಿ

en: Video Hide should not be empty.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಮರೆಮಾಡುವುದು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: View Analytics
kn: ಅನಾಲಿಟಿಕ್ಸ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View Plans & Pricing
kn: ಯೋಜನೆಗಳು ಮತ್ತು ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View Result
kn: ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Virtual Keyboard
kn: ವರ್ಚುವಲ್ ಕೀಬೋರ್ಡ್

en: Virtual Keyboard should not be empty.
kn: ವರ್ಚುವಲ್ ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Visible
kn: ಕಾಣಿಸು

en: Visual Customization Controllers
kn: ದೃಶ್ಯ ಕಸ್ಟಮೈಜೇಶನ್ ನಿಯಂತ್ರಕಗಳು

en: Visual Enhancements
kn: ದೃಷ್ಟಿ ವರ್ಧನೆಗಳು

en: Visually Impaired
kn: ದೃಷ್ಟಿಹೀನ

en: Visually Impaired should not be empty.
kn: ದೃಷ್ಟಿಹೀನರು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Voice Commands should not be empty.
kn: ಧ್ವನಿ ಆಜ್ಞೆಗಳು ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Voice Navigation
kn: ಧ್ವನಿ ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್

en: Voice Navigation and Talk & Type Controls
kn: ಧ್ವನಿ ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ಮತ್ತು ಮಾತು ಮತ್ತು ಟೈಪ್ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು

en: Want to remove branding for free?
kn: ಬ್ರ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಉಚಿತವಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: We have an Exciting Offer for you:
kn: ನಿಮಗಾಗಿ ಒಂದು ರೋಚಕ ಆಫರ್ ಇದೆ:

en: Website screenshot
kn: ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ಶಾಟ್

en: Wednesday
kn: ಬುಧವಾರ

en: Weekly
kn: ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ

en: Welcome Banner Image
kn: ಸ್ವಾಗತ ಬ್ಯಾನರ್ ಚಿತ್ರ

en: Welcome to Accessibility Assistant
kn: ಪ್ರವೇಶ ಸಹಾಯಕರಿಗೆ ಸುಸ್ವಾಗತ

en: Welcome to Accessibility by CartCoders
kn: ಕಾರ್ಟ್‌ಕೋಡರ್ಸ್‌ನಿಂದ ಪ್ರವೇಶಾರ್ಹತೆಗೆ ಸ್ವಾಗತ

en: Welcome to: Accessibility Assistant
kn: ಪ್ರವೇಶ ಸಹಾಯಕರಿಗೆ ಸುಸ್ವಾಗತ

en: What does this plugin help with?
kn: ಈ ಪ್ಲಗಿನ್ ಏನು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ?

en: What's included
kn: ಏನು ಸೇರಿದೆ

en: Wholesale App
kn: ಸಗಟು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್

en: Wholesale Price & B2B Solution
kn: ಸಗಟು ಬೆಲೆ ಮತ್ತು B2B ಪರಿಹಾರ

en: Widget Content / Appearance
kn: ವಿಜೆಟ್ ವಿಷಯ / ಗೋಚರತೆ

en: Widget Engagements
kn: ವಿಜೆಟ್ ಎಂಗೇಜ್‌ಮೆಂಟ್‌ಗಳು

en: Widget Icon
kn: ವಿಜೆಟ್ ಐಕಾನ್

en: Widget Opens
kn: ವಿಜೆಟ್ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ

en: Widget Opens Icon
kn: ವಿಜೆಟ್ ಐಕಾನ್ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ

en: Widget Option
kn: ವಿಜೆಟ್ ಆಯ್ಕೆ

en: Widget Option:
kn: ವಿಜೆಟ್ ಆಯ್ಕೆ:

en: Widget Settings
kn: ವಿಜೆಟ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Widget Size
kn: ವಿಜೆಟ್ ಗಾತ್ರ

en: Widget Size Customization & Positioning
kn: ವಿಜೆಟ್ ಗಾತ್ರದ ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ ಮತ್ತು ಸ್ಥಾನೀಕರಣ

en: Widget Title on Hover
kn: ಹೋವರ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಜೆಟ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Word Spacing
kn: ಪದಗಳ ಮಧ್ಯದ ಅಂತರ

en: Word Spacing should not be empty.
kn: ಪದಗಳ ಮಧ್ಯದ ಅಂತರ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Year
kn: ವರ್ಷ

en: Yearly
kn: ವಾರ್ಷಿಕ

en: Yes. Each plan unlocks additional controls and customization. Your current plan determines what appears as enabled in admin pages.
kn: ಹೌದು. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಯೋಜನೆಯು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣವನ್ನು ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಸ್ತುತ ಯೋಜನೆಯು ನಿರ್ವಾಹಕ ಪುಟಗಳಲ್ಲಿ ಏನನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Yes. Higher plans support broad language coverage, language controls, and easier multilingual storefront accessibility.
kn: ಹೌದು. ಉನ್ನತ ಯೋಜನೆಗಳು ವಿಶಾಲ ಭಾಷಾ ವ್ಯಾಪ್ತಿ, ಭಾಷಾ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು ಮತ್ತು ಸುಲಭವಾದ ಬಹುಭಾಷಾ ಅಂಗಡಿಯ ಮುಂಭಾಗದ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತವೆ.

en: You can place "#add-aacc-link" as link
kn: ನೀವು "#ಆಡ್-ಆಕ್-ಲಿಂಕ್" ಅನ್ನು ಲಿಂಕ್ ಆಗಿ ಇರಿಸಬಹುದು

en: You can place %s as a link.
kn: ನೀವು %s ಅನ್ನು ಲಿಂಕ್ ಆಗಿ ಇರಿಸಬಹುದು.

en: You can place <strong>%s</strong> as link
kn: ನೀವು <strong>%s </strong> ಅನ್ನು ಲಿಂಕ್ ಆಗಿ ಇರಿಸಬಹುದು

en: You can reach the support team through the contact link in the footer. Paid plans include stronger support options based on tier.
kn: ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸಂಪರ್ಕ ಲಿಂಕ್ ಮೂಲಕ ನೀವು ಬೆಂಬಲ ತಂಡವನ್ನು ತಲುಪಬಹುದು. ಪಾವತಿಸಿದ ಯೋಜನೆಗಳು ಶ್ರೇಣಿಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಬಲವಾದ ಬೆಂಬಲ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿವೆ.

en: You have admin access
kn: ನೀವು ಆಡಳಿತ ಪ್ರವೇಶ ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ

en: You have member access
kn: ನೀವು ಸದಸ್ಯರ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಿರಿ

en: You're on a %s plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
kn: ನೀವು %s ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ! ಇಂದು ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಇನ್ನಷ್ಟು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಅನ್‌ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ.

en: You're on a Growth plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
kn: ನೀವು ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ!ಇಂದು ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ.

en: You're on a Scale plan! Unlock even more powerful features and tools by upgrading today.
kn: ನೀವು ಸ್ಕೇಲ್ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ!ಇಂದು ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಇನ್ನಷ್ಟು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ.

en: You're on the %s plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
kn: ನೀವು %s ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ! ಇಂದು ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಆದ್ಯತೆಯ ಬೆಂಬಲ ಮತ್ತು ವಿಶೇಷ ಸುಧಾರಿತ ಪ್ರವೇಶ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿ.

en: You're on the %s plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
kn: ನೀವು %s ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ! ಇಂದು ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಶಕ್ತಿಯುತ ಪ್ರವೇಶ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಅನ್‌ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ.

en: You're on the Established plan! You already have access to our top-tier features and tools.
kn: ನೀವು ಸ್ಥಾಪಿತ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ!ನಮ್ಮ ಉನ್ನತ ಶ್ರೇಣಿಯ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ.

en: You're on the Free plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
kn: ನೀವು ಉಚಿತ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ!ಇಂದು ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಶಕ್ತಿಯುತ ಪ್ರವೇಶಿಸುವಿಕೆ ಪರಿಕರಗಳನ್ನು ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ.

en: You're on the Premium plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
kn: ನೀವು ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ!ಇಂದು ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಆದ್ಯತೆಯ ಬೆಂಬಲ ಮತ್ತು ವಿಶೇಷ ಸುಧಾರಿತ ಪ್ರವೇಶದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿ.

en: Your Current Plan
kn: ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಸ್ತುತ ಯೋಜನೆ

en: Your Email
kn: ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್

en: Your Mobile Number
kn: ನಿಮ್ಮ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Your Name
kn: ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರು

en: Your Website URL
kn: ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ URL

en: Your scan is in the queue and will start soon.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಸರದಿಯಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.

en: for free and instantly boost accessibility
kn: ಉಚಿತವಾಗಿ ಮತ್ತು ತಕ್ಷಣ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

en: if you enable this option, your floating widget will be hidden and footer link option will be enabled though you need to add the link.
kn: ನೀವು ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ತೇಲುವ ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಮರೆಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಕಾದರೆ ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ ಲಿಂಕ್ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: of
kn: ನ

en: pages
kn: ಪುಟಗಳು

en: records
kn: ದಾಖಲೆಗಳು

en: result
kn: ಫಲಿತಾಂಶ

en: toggle button
kn: ಟೋಗಲ್ ಬಟನ್

en: vs Monthly
kn: vs ಮಾಸಿಕ

en: vs Monthly!
kn: ಮಾಸಿಕ vs!

en: warning sign
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಚಿಹ್ನೆ

en: you can placed %s as link
kn: ನೀವು %s ಅನ್ನು ಲಿಂಕ್ ಆಗಿ ಇರಿಸಬಹುದು
