Accessibility Assistant 1.3.2 - en to ml translation catalogue (682 entries)

en: Accessibility Assistant
ml: പ്രവേശനക്ഷമത സഹായി

note: Author URI of the plugin
en: With Accessibility Assistant, blind and visually impaired people have the ease of access to become more independent and integration with the Digital world, which replicates their daily lives
ml: പ്രവേശനക്ഷമത സഹായിയുടെ സഹായത്തോടെ, അന്ധരും കാഴ്ചക്കുറവുള്ളവരുമായ ആളുകൾക്ക് കൂടുതൽ സ്വതന്ത്രരാകാനും അവരുടെ ദൈനംദിന ജീവിതത്തെ പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്ന ഡിജിറ്റൽ ലോകവുമായി സംയോജിപ്പിക്കാനും എളുപ്പമുള്ള പ്രവേശനമുണ്ട്

en: CartCoder
ml: കാർട്ട്കോഡർ

en: Please uninstall this plugin and reinstall it.
ml: ദയവായി ഈ പ്ലഗിൻ അൺഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത് വീണ്ടും ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക.

en: Accessibility
ml: പ്രവേശനക്ഷമത

en: Languages
ml: ഭാഷകൾ

en: Edit Languages
ml: ഭാഷകൾ എഡിറ്റ് ചെയ്യുക

en: Plan
ml: പ്ലാൻ

en: User Guide
ml: ഉപയോക്തൃ ഗൈഡ്

en: Accessibility Assistant Logo
ml: പ്രവേശനക്ഷമത സഹായി ലോഗോ

en: Accessibility by CartCoders
ml: കാർട്ട്കോഡേഴ്സിന്റെ പ്രവേശനക്ഷമത

en: pages
ml: പേജുകൾ

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Widget Option
ml: വിജറ്റ് ഓപ്ഷൻ

en: Enable /Disable
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക/നിർജ്ജീവമാക്കുക

en: Do you want to put as link?
ml: നിങ്ങൾ ലിങ്കായി സ്ഥാപിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ?

en: Accessibility Assistance
ml: പ്രവേശനക്ഷമത സഹായം

en: you can placed %s as link
ml: നിങ്ങൾക്ക് %s ലിങ്കായി സ്ഥാപിക്കാൻ കഴിയും

en: Choose Design
ml: ഡിസൈൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Default Design
ml: ഡിഫോൾട്ട് ഡിസൈൻ

en: Custom Design
ml: കസ്റ്റം ഡിസൈൻ

en: Mobile View Design
ml: മൊബൈൽ വ്യൂ ഡിസൈൻ

en: Position
ml: സ്ഥാനം

en: Desktop Position
ml: ഡെസ്ക്ടോപ്പ് സ്ഥാനം

en: Top Left
ml: മുകളിൽ ഇടത്

en: Top Right
ml: മുകളിൽ വലത്

en: Middle Left
ml: മധ്യത്തിൽ ഇടത്

en: Middle Right
ml: മധ്യത്തിൽ വലത്

en: Bottom Left
ml: താഴെ ഇടത്

en: Bottom Right
ml: താഴെ വലത്

en: Mobile Position
ml: മൊബൈൽ സ്ഥാനം

en: Padding
ml: പാഡിംഗ്

en: This will be only Works on Position for "Bottom Left" and "Bottom Right"
ml: ഇത് "താഴെ ഇടത്" ഉം "താഴെ വലത്" ഉം സ്ഥാനങ്ങളിൽ മാത്രമേ പ്രവർത്തിക്കൂ

en: Enable/Disable Features
ml: ഫീച്ചറുകൾ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക/നിർജ്ജീവമാക്കുക

en: Keyboard Nav
ml: കീബോർഡ് നാവിഗേഷൻ

en: Cursor
ml: കർസർ

en: Saturation Modes
ml: സാച്ചുറേഷൻ മോഡുകൾ

en: Contrast
ml: കോൺട്രാസ്റ്റ്

en: Bigger Text
ml: വലിയ ടെക്സ്റ്റ്

en: Highlight Links
ml: ലിങ്കുകൾ ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്യുക

en: Font Readability
ml: ഫോണ്ട് വായനാക്ഷമത

en: Focus Mask
ml: ഫോക്കസ് മാസ്ക്

en: Title Highlighting
ml: ശീർഷക ഹൈലൈറ്റിംഗ്

en: Text Enhancer
ml: ടെക്സ്റ്റ് എൻഹാൻസർ

en: Image Alt Tooltip
ml: ഇമേജ് ആൾട്ട് ടൂൾടിപ്പ്

en: Stop Animation
ml: ആനിമേഷൻ നിർത്തുക

en: Word Spacing
ml: വാക്ക് ഇടവേള

en: Letter Spacing
ml: അക്ഷര ഇടവേള

en: Line Height
ml: വരി ഉയരം

en: Alignment
ml: അലൈൻമെന്റ്

en: Image/Video Hide
ml: ഇമേജ്/വീഡിയോ മറയ്ക്കുക

en: Text Speech
ml: ടെക്സ്റ്റ് സ്പീച്ച്

en: Adjust Text Colors
ml: ടെക്സ്റ്റ് നിറങ്ങൾ ക്രമീകരിക്കുക

en: Adjust Title Colors
ml: ശീർഷക നിറങ്ങൾ ക്രമീകരിക്കുക

en: Adjust Background Colors
ml: പശ്ചാത്തല നിറങ്ങൾ ക്രമീകരിക്കുക

en: Mute Sounds
ml: ശബ്ദങ്ങൾ നിശബ്ദമാക്കുക

en: Content Scaling
ml: ഉള്ളടക്ക സ്കെയ്‌ലിംഗ്

en: GIF Hide
ml: ജിഐഎഫ് മറയ്ക്കുക

en: Read Mode
ml: വായന മോഡ്

en: Useful Links
ml: ഉപയോഗപ്രദമായ ലിങ്കുകൾ

en: Highlight Hover
ml: ഹോവർ ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്യുക

en: Highlight Focus
ml: ഫോക്കസ് ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്യുക

en: Big Black Cursor
ml: വലിയ കറുത്ത കർസർ

en: Profile Options
ml: പ്രൊഫൈൽ ഓപ്ഷനുകൾ

en: Voice Navigation
ml: വോയ്സ് നാവിഗേഷൻ

en: Talk & Type
ml: സംസാരിച്ച് ടൈപ്പ് ചെയ്യുക

en: Color Blind Options
ml: വർണ്ണാന്ധത ഓപ്ഷനുകൾ

en: Color Schema
ml: കളർ സ്കീമ

en: Controller Background
ml: കൺട്രോളർ പശ്ചാത്തലം

en: Text and Layout Font
ml: ടെക്സ്റ്റും ലേഔട്ട് ഫോണ്ടും

en: Accent and Logo Elements
ml: ആക്സെന്റും ലോഗോ ഘടകങ്ങളും

en: Save
ml: സേവ് ചെയ്യുക

en: Have questions or need assistance? %s
ml: ചോദ്യങ്ങളുണ്ടോ അല്ലെങ്കിൽ സഹായം ആവശ്യമുണ്ടോ? %s

en: Contact us
ml: ഞങ്ങളെ ബന്ധപ്പെടുക

en: Sorry, You can not update....
ml: ക്ഷമിക്കണം, നിങ്ങൾക്ക് അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല....

en: Keyboard should not be empty.
ml: കീബോർഡ് ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Big Cursor should not be empty.
ml: വലിയ കർസർ ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Reading Guide Color should not be empty.
ml: വായന ഗൈഡ് നിറം ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: High saturation should not be empty.
ml: ഉയർന്ന സാച്ചുറേഷൻ ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Low saturation should not be empty.
ml: കുറഞ്ഞ സാച്ചുറേഷൻ ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Desaturate should not be empty.
ml: ഡിസാച്ചുറേറ്റ് ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Invert Colors should not be empty.
ml: നിറങ്ങൾ വിപരീതമാക്കുക ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Dark Contrast should not be empty.
ml: ഇരുണ്ട കോൺട്രാസ്റ്റ് ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Light Contrast should not be empty.
ml: ഇളം കോൺട്രാസ്റ്റ് ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Bigger Text should not be empty.
ml: വലിയ ടെക്സ്റ്റ് ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Highlight Links should not be empty.
ml: ലിങ്കുകൾ ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്യുക ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Word Spacing should not be empty.
ml: വാക്ക് ഇടവേള ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Letter Spacing should not be empty.
ml: അക്ഷര ഇടവേള ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Line Height should not be empty.
ml: വരി ഉയരം ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Left Alignment should not be empty.
ml: ഇടത് അലൈൻമെന്റ് ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Alignment should not be empty.
ml: അലൈൻമെന്റ് ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Center should not be empty.
ml: കേന്ദ്രം ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Readable Fonts should not be empty.
ml: വായിക്കാവുന്ന ഫോണ്ടുകൾ ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Reading Mask should not be empty.
ml: വായന മാസ്ക് ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Highlight Titles should not be empty.
ml: ശീർഷകങ്ങൾ ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്യുക ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Text Enhancer should not be empty.
ml: ടെക്സ്റ്റ് എൻഹാൻസർ ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Image Alt Tooltip should not be empty.
ml: ഇമേജ് ആൾട്ട് ടൂൾടിപ്പ് ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Text Colors should not be empty.
ml: ടെക്സ്റ്റ് നിറങ്ങൾ ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Title Colors should not be empty.
ml: ശീർഷക നിറങ്ങൾ ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Background Colors should not be empty.
ml: പശ്ചാത്തല നിറങ്ങൾ ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Mute Sounds should not be empty.
ml: ശബ്ദങ്ങൾ നിശബ്ദമാക്കുക ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Content Scaling should not be empty.
ml: ഉള്ളടക്ക സ്കെയ്‌ലിംഗ് ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: GIF Hide should not be empty.
ml: ജിഐഎഫ് മറയ്ക്കുക ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Read Mode should not be empty.
ml: വായന മോഡ് ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Useful Links should not be empty.
ml: ഉപയോഗപ്രദമായ ലിങ്കുകൾ ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Highlight Hover should not be empty.
ml: ഹോവർ ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്യുക ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Highlight Focus should not be empty.
ml: ഫോക്കസ് ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്യുക ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Big Black Cursor should not be empty.
ml: വലിയ കറുത്ത കർസർ ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Profile Settings should not be empty.
ml: പ്രൊഫൈൽ ക്രമീകരണങ്ങൾ ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Voice Commands should not be empty.
ml: വോയ്സ് കമാൻഡുകൾ ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Talk and Type should not be empty.
ml: സംസാരിച്ച് ടൈപ്പ് ചെയ്യുക ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Color Blind should not be empty.
ml: വർണ്ണാന്ധത ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Image Hide should not be empty.
ml: ഇമേജ് മറയ്ക്കുക ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Video Hide should not be empty.
ml: വീഡിയോ മറയ്ക്കുക ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Stop Animation should not be empty.
ml: ആനിമേഷൻ നിർത്തുക ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Text Speech should not be empty.
ml: ടെക്സ്റ്റ് സ്പീച്ച് ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Accessibility Assistant should not be empty.
ml: പ്രവേശനക്ഷമത സഹായി ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Reset All should not be empty.
ml: എല്ലാം പുനഃസജ്ജമാക്കുക ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Statement should not be empty.
ml: പ്രസ്താവന ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Hide Interface should not be empty.
ml: ഇന്റർഫേസ് മറയ്ക്കുക ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Error!
ml: പിശക്!

en: Success!
ml: വിജയം!

en: Language Controllers
ml: ഭാഷാ നിയന്ത്രകർ

en: Back
ml: പിന്നോട്ട്

en: Set %s Default Language
ml: %s ഡിഫോൾട്ട് ഭാഷ സജ്ജമാക്കുക

en: Show Language
ml: ഭാഷ കാണിക്കുക

en: Navigation and Interaction Controllers
ml: നാവിഗേഷനും ഇന്ററാക്ഷൻ നിയന്ത്രകരും

en: Big Cursor
ml: വലിയ കർസർ

en: Reading Guide
ml: വായന ഗൈഡ്

en: Visual Customization Controllers
ml: വിഷ്വൽ കസ്റ്റമൈസേഷൻ നിയന്ത്രകർ

en: High Saturation
ml: ഉയർന്ന സാച്ചുറേഷൻ

en: Low Saturation
ml: കുറഞ്ഞ സാച്ചുറേഷൻ

en: Desaturate
ml: ഡിസാച്ചുറേറ്റ്

en: Invert Colors
ml: നിറങ്ങൾ വിപരീതമാക്കുക

en: Dark Contrast
ml: ഇരുണ്ട കോൺട്രാസ്റ്റ്

en: Light Contrast
ml: ഇളം കോൺട്രാസ്റ്റ്

en: Text Customization Controllers
ml: ടെക്സ്റ്റ് കസ്റ്റമൈസേഷൻ നിയന്ത്രകർ

en: Left Alignment
ml: ഇടത് അലൈൻമെന്റ്

en: Right Alignment
ml: വലത് അലൈൻമെന്റ്

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Readable Fonts
ml: വായിക്കാവുന്ന ഫോണ്ടുകൾ

en: Reading Mask
ml: വായന മാസ്ക്

en: Highlight Titles
ml: ശീർഷകങ്ങൾ ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്യുക

en: Text Colors
ml: ടെക്സ്റ്റ് നിറങ്ങൾ

en: Title Colors
ml: ശീർഷക നിറങ്ങൾ

en: Background Colors
ml: പശ്ചാത്തല നിറങ്ങൾ

en: Bigblack Cursor
ml: വലിയകറുത്ത കർസർ

en: Profile Settings
ml: പ്രൊഫൈൽ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Talk And Type
ml: സംസാരിച്ച് ടൈപ്പ് ചെയ്യുക

en: Color Blind
ml: വർണ്ണാന്ധത

en: Media Control
ml: മീഡിയ നിയന്ത്രണം

en: Image Hide
ml: ഇമേജ് മറയ്ക്കുക

en: Video Hide
ml: വീഡിയോ മറയ്ക്കുക

en: Speech Support
ml: സ്പീച്ച് സപ്പോർട്ട്

en: Utility Settings
ml: യൂട്ടിലിറ്റി ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Reset all
ml: എല്ലാം പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: Statement
ml: പ്രസ്താവന

en: Hide Interface
ml: ഇന്റർഫേസ് മറയ്ക്കുക

en: Welcome Banner Image
ml: സ്വാഗത ബാനർ ഇമേജ്

en: Welcome to Accessibility by CartCoders
ml: കാർട്ട്കോഡേഴ്സിന്റെ പ്രവേശനക്ഷമതയിലേക്ക് സ്വാഗതം

en: Thanks for choosing our app! We're here to help make your website accessible to everyone.
ml: ഞങ്ങളുടെ ആപ്പ് തിരഞ്ഞെടുത്തതിന് നന്ദി! നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റ് എല്ലാവർക്കും പ്രവേശനക്ഷമമാക്കാൻ സഹായിക്കാൻ ഞങ്ങൾ ഇവിടെയുണ്ട്.

en: Let's start by choosing a plan that fits your needs.
ml: നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ ഒരു പ്ലാൻ തിരഞ്ഞെടുത്ത് ആരംഭിക്കാം.

note: translators: %1$s: opening bold tag, %2$s: closing bold tag
en: Enjoy a %1$s5-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത പ്ലാനിന്റെ ഫീച്ചറുകളിലേക്കുള്ള പ്രവേശനത്തോടെ %1$s5-ദിവസത്തെ സൗജന്യ ട്രയൽ%2$s ആസ്വദിക്കുക:

note: translators: %1$s: opening bold tag, %2$s: closing bold tag
en: We have an Exciting Offer for you:
ml: നിങ്ങൾക്കായി ഞങ്ങൾക്ക് ഒരു ആവേശകരമായ ഓഫറുണ്ട്:

en: Get a %1$s29%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sProfessional Plan.%2$s
ml: %1$sപ്രൊഫഷണൽ പ്ലാൻ%2$s തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോൾ വാർഷിക സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷനിൽ %1$s29%% കിഴിവ്%2$s ലഭിക്കുക.

en: Get a %1$s40%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sPremium Plan.%2$s
ml: %1$sപ്രീമിയം പ്ലാൻ%2$s തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോൾ വാർഷിക സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷനിൽ %1$s40%% കിഴിവ്%2$s ലഭിക്കുക.

en: Let's Go
ml: നമുക്ക് പോകാം

en: If you need further assistance, please contact us at %1$s. You can also check our %2$s for more information.
ml: നിങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ സഹായം ആവശ്യമുണ്ടെങ്കിൽ, ദയവായി %1$s-ൽ ഞങ്ങളെ ബന്ധപ്പെടുക. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കായി നിങ്ങൾക്ക് ഞങ്ങളുടെ %2$s പരിശോധിക്കാനും കഴിയും.

en: Usage Guide
ml: ഉപയോഗ ഗൈഡ്

en: CartCoders Logo
ml: കാർട്ട്കോഡേഴ്സ് ലോഗോ

en: Pages
ml: പേജുകൾ

en: Manage Languages
ml: ഭാഷകൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുക

en: Name
ml: പേര്

en: Code
ml: കോഡ്

en: Default
ml: ഡിഫോൾട്ട്

note: translators: %s: language name (e.g. English, French)
en: Visible
ml: ദൃശ്യമായ

en: Action
ml: പ്രവർത്തനം

en: %s language flag
ml: %s ഭാഷാ പതാക

en: Default language
ml: ഡിഫോൾട്ട് ഭാഷ

en: Not default language
ml: ഡിഫോൾട്ട് ഭാഷയല്ല

note: translators: %s: language name (e.g. English, French)
en: Language visible
ml: ഭാഷ ദൃശ്യമാണ്

en: Language hidden
ml: ഭാഷ മറഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: Edit %s language
ml: %s ഭാഷ എഡിറ്റ് ചെയ്യുക

en: You have admin access
ml: നിങ്ങൾക്ക് അഡ്മിൻ ആക്സസ് ഉണ്ട്

en: Yearly
ml: വാർഷികം

en: Monthly
ml: മാസികം

en: 5 days Free Trial
ml: 5 ദിവസത്തെ സൗജന്യ ട്രയൽ

en: Professional
ml: പ്രൊഫഷണൽ

en: / Yearly
ml: / വാർഷികം

en: What's included
ml: എന്താണ് ഉൾപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത്

en: All Basic Features
ml: എല്ലാ അടിസ്ഥാന ഫീച്ചറുകളും

en: Customise Widget Position and Padding
ml: വിജറ്റ് സ്ഥാനവും പാഡിംഗും കസ്റ്റമൈസ് ചെയ്യുക

en: Readable Fonts, Reading Mask, and Highlight Titles
ml: വായിക്കാവുന്ന ഫോണ്ടുകൾ, വായന മാസ്ക്, ശീർഷകങ്ങൾ ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്യുക

en: Text Enhancer, Image Alt Tooltip, and Stop Animation
ml: ടെക്സ്റ്റ് എൻഹാൻസർ, ഇമേജ് ആൾട്ട് ടൂൾടിപ്പ്, ആനിമേഷൻ നിർത്തുക

en: Change the Color Schema of Widget
ml: വിജറ്റിന്റെ കളർ സ്കീമ മാറ്റുക

en: Selected
ml: തിരഞ്ഞെടുത്തത്

en: Premium
ml: പ്രീമിയം

en: All Professional Features
ml: എല്ലാ പ്രൊഫഷണൽ ഫീച്ചറുകളും

en: Multiple Languages Support
ml: ഒന്നിലധികം ഭാഷകളുടെ പിന്തുണ

en: Text to Speech
ml: ടെക്സ്റ്റ് ടു സ്പീച്ച്

en: Adjust Word & Letter Space
ml: വാക്കും അക്ഷര ഇടവേളയും ക്രമീകരിക്കുക

en: Enable/Disable Media
ml: മീഡിയ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക/നിർജ്ജീവമാക്കുക

en: Line Height & Alignments
ml: വരി ഉയരവും അലൈൻമെന്റുകളും

en: Advanced Color Adjustments (Text, Titles, Backgrounds)
ml: വിപുലമായ നിറ ക്രമീകരണങ്ങൾ (ടെക്സ്റ്റ്, ശീർഷകങ്ങൾ, പശ്ചാത്തലങ്ങൾ)

en: Smart Contrast for Better Readability
ml: മെച്ചപ്പെട്ട വായനാക്ഷമതയ്ക്കായി സ്മാർട്ട് കോൺട്രാസ്റ്റ്

en: Content Scaling & Read Mode for Better Focus
ml: മെച്ചപ്പെട്ട ഫോക്കസിനായി ഉള്ളടക്ക സ്കെയ്‌ലിംഗും വായന മോഡും

en: Sound Muting for Distraction-Free Browsing
ml: ശ്രദ്ധ തെറ്റിക്കാത്ത ബ്രൗസിംഗിനായി ശബ്ദ നിശബ്ദീകരണം

en: Hide GIFs and Animations for Reduced Distraction
ml: ശ്രദ്ധ കുറയ്ക്കുന്നതിനായി ജിഐഎഫുകളും ആനിമേഷനുകളും മറയ്ക്കുക

en: Highlight on Hover and Focus for Easier Navigation
ml: എളുപ്പമുള്ള നാവിഗേഷനായി ഹോവർ ആൻഡ് ഫോക്കസിൽ ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്യുക

en: Big Black Cursor for Better Visibility
ml: മെച്ചപ്പെട്ട ദൃശ്യതയ്ക്കായി വലിയ കറുത്ത കർസർ

en: Color Blind-Friendly Viewing Options
ml: വർണ്ണാന്ധത-സൗഹൃദ കാഴ്ച ഓപ്ഷനുകൾ

en: Voice Navigation and Talk & Type Controls
ml: വോയ്സ് നാവിഗേഷനും ടോക്ക് & ടൈപ്പ് ചെയ്യുക

en: Quick Access Panel for Useful Accessibility Tools
ml: ഉപയോഗപ്രദമായ പ്രവേശനക്ഷമത ടൂളുകൾക്കായി ദ്രുത ആക്സസ് പാനൽ

en: Personalized User Accessibility Profile Settings
ml: വ്യക്തിഗതമാക്കിയ ഉപയോക്തൃ പ്രവേശനക്ഷമത പ്രൊഫൈൽ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Enhanced Usability for All Accessibility Needs
ml: എല്ലാ പ്രവേശനക്ഷമത ആവശ്യങ്ങൾക്കും വർധിച്ച ഉപയോഗക്ഷമത

en: Basic
ml: അടിസ്ഥാനം

en: /monthly
ml: /മാസിക

en: Use Default Functionalities of Widget
ml: വിജറ്റിന്റെ ഡിഫോൾട്ട് പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുക

en: Cannot Customise Widget
ml: വിജറ്റ് കസ്റ്റമൈസ് ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല

en: Enable/Disable Widget
ml: വിജറ്റ് പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക/നിർജ്ജീവമാക്കുക

en: Support on Email
ml: ഇമെയിലിൽ പിന്തുണ

en: Note:
ml: കുറിപ്പ്:

en: Kindly note that upon opting for a subscription plan within our app, please be informed that refunds will not be applicable. This policy applies universally to all subscription plans offered, including both monthly and yearly options. We appreciate your understanding and cooperation in adhering to our policy, as we aim to ensure consistency and fairness in all aspects of our subscription services.
ml: ഞങ്ങളുടെ ആപ്പിനുള്ളിൽ ഒരു സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ പ്ലാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോൾ, റിഫണ്ടുകൾ ബാധകമാകില്ല എന്ന് ദയവായി അറിയിക്കുന്നു. മാസികവും വാർഷികവുമായ ഓപ്ഷനുകൾ ഉൾപ്പെടെ, വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന എല്ലാ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ പ്ലാനുകൾക്കും ഈ നയം സാർവത്രികമായി ബാധകമാണ്. ഞങ്ങളുടെ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ സേവനങ്ങളുടെ എല്ലാ വശങ്ങളിലും സ്ഥിരതയും നീതിയും ഉറപ്പാക്കാൻ ഞങ്ങൾ ലക്ഷ്യമിടുന്നതിനാൽ, ഞങ്ങളുടെ നയം പാലിക്കുന്നതിൽ നിങ്ങളുടെ മനസ്സിലാക്കലും സഹകരണവും ഞങ്ങൾ അഭിനന്ദിക്കുന്നു.

en: If you require any further information or assistance, please do not hesitate to contact us. Our support team is readily available to address any queries or concerns you may have regarding our subscription plans or any other aspect of our app.
ml: നിങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ വിവരങ്ങളോ സഹായമോ ആവശ്യമുണ്ടെങ്കിൽ, ദയവായി ഞങ്ങളെ ബന്ധപ്പെടാൻ മടിക്കരുത്. ഞങ്ങളുടെ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ പ്ലാനുകളെ കുറിച്ചോ ഞങ്ങളുടെ ആപ്പിന്റെ മറ്റേതെങ്കിലും വശത്തെ കുറിച്ചോ നിങ്ങൾക്കുള്ള ഏതെങ്കിലും ചോദ്യങ്ങളോ ആശങ്കകളോ പരിഹരിക്കാൻ ഞങ്ങളുടെ സപ്പോർട്ട് ടീം തയ്യാറാണ്.

en: Have questions or need assistance? %1$sContact us%2$s
ml: ചോദ്യങ്ങളുണ്ടോ അല്ലെങ്കിൽ സഹായം ആവശ്യമുണ്ടോ? %1$sഞങ്ങളെ ബന്ധപ്പെടുക%2$s

en: Thank You Banner Image
ml: നന്ദി ബാനർ ഇമേജ്

en: Thank You for Choosing a Plan!
ml: പ്ലാൻ തിരഞ്ഞെടുത്തതിന് നന്ദി!

en: Get started with the Accessibility widget by enabling it in our Settings under the Widget Option section.
ml: വിജറ്റ് ഓപ്ഷൻ വിഭാഗത്തിൽ ഞങ്ങളുടെ ക്രമീകരണങ്ങളിൽ അത് പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കിക്കൊണ്ട് പ്രവേശനക്ഷമത വിജറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് ആരംഭിക്കുക.

en: 1. Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget. %s
ml: 1. ക്രമീകരണങ്ങളിലേക്ക് നാവിഗേറ്റ് ചെയ്ത് പ്രവേശനക്ഷമത വിജറ്റ് ഓൺ ചെയ്യുക. %s

en: toggle button
ml: ടോഗിൾ ബട്ടൺ

en: Widget Option:
ml: വിജറ്റ് ഓപ്ഷൻ:

en: Enable
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക

en: Disable
ml: നിർജ്ജീവമാക്കുക

en: 2. Click Save to apply the changes. %s
ml: 2. മാറ്റങ്ങൾ പ്രയോഗിക്കാൻ സേവ് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. %s

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Accessibility Assistant Icon
ml: പ്രവേശനക്ഷമത സഹായി ഐക്കൺ

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done.
ml: പ്രവേശനക്ഷമത സഹായി, വിപണിയിലെ ട്രെൻഡിംഗ് ഉൽപ്പന്നമാണ്, ഇത് ഏതെങ്കിലും വൈകല്യമുള്ള (ബധിര, അന്ധ, മൂക, കാഴ്ചക്കുറവ്, ചലനവൈകല്യം) വ്യക്തിക്ക് അവരുടെ ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റുന്നതിനായി ഈ ആപ്ലിക്കേഷൻ ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയും.

en: By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values"
ml: പ്രധാന സാമൂഹിക ലക്ഷ്യം മനസ്സിൽ വെച്ചുകൊണ്ട്, ഞങ്ങളുടെ നൂതന ടീം ഈ ആപ്ലിക്കേഷൻ വിപണിയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു. പ്രധാന തത്വം "നവീകരണം സാമൂഹിക മൂല്യങ്ങളെ കണ്ടുമുട്ടുന്നിടത്ത്" എന്നതാണ്

en: Select Plan and Offers
ml: പ്ലാനും ഓഫറുകളും തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select Monthly Plan:
ml: മാസിക പ്ലാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 5-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
ml: നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ മാസിക പ്ലാൻ തിരഞ്ഞെടുത്ത് ആരംഭിക്കുക. ഓരോ പ്ലാനും വ്യത്യസ്ത ഫീച്ചറുകളും കസ്റ്റമൈസേഷൻ ഓപ്ഷനുകളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. നിങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന പ്ലാൻ വിജറ്റിൽ നിങ്ങൾക്ക് ആക്സസ് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഫീച്ചറുകൾ നിർണ്ണയിക്കും. കൂടാതെ, എല്ലാ ഫീച്ചറുകളും പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യാനും നിങ്ങളുടെ സ്റ്റോറിന്റെ പ്രവേശനക്ഷമത വർദ്ധിപ്പിക്കാനും 5 ദിവസത്തെ സൗജന്യ ട്രയൽ ആസ്വദിക്കുക.

en: Select Yearly Plan:
ml: വാർഷിക പ്ലാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Choose the annual plan that best fits your needs. Each plan provides a variety of features and customization options. Your selected plan will determine the features available in the widget. Plus, take advantage of a complimentary year to explore all the features and boost your store's accessibility.
ml: നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവും അനുയോജ്യമായ വാർഷിക പ്ലാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുക. ഓരോ പ്ലാനും വൈവിധ്യമാർന്ന ഫീച്ചറുകളും കസ്റ്റമൈസേഷൻ ഓപ്ഷനുകളും നൽകുന്നു. നിങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുത്ത പ്ലാൻ വിജറ്റിൽ ലഭ്യമായ ഫീച്ചറുകൾ നിർണ്ണയിക്കും. കൂടാതെ, എല്ലാ ഫീച്ചറുകളും പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യാനും നിങ്ങളുടെ സ്റ്റോറിന്റെ പ്രവേശനക്ഷമത വർദ്ധിപ്പിക്കാനും ഒരു പൂരക വർഷത്തിന്റെ പ്രയോജനം നേടുക.

en: How to Enable/Disable Widget
ml: വിജറ്റ് എങ്ങനെ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കാം/നിർജ്ജീവമാക്കാം

en: Customers will be provided with the option of accessing the plugin for accessing the advanced features. Through which the customer can enable/disable the functionality and access the application on his system.
ml: വിപുലമായ ഫീച്ചറുകൾ ആക്സസ് ചെയ്യുന്നതിനായി പ്ലഗിൻ ആക്സസ് ചെയ്യാനുള്ള ഓപ്ഷൻ ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് നൽകും. അതിലൂടെ ഉപഭോക്താവിന് പ്രവർത്തനം പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കാനോ/നിർജ്ജീവമാക്കാനോ കഴിയുകയും അവന്റെ സിസ്റ്റത്തിൽ ആപ്ലിക്കേഷൻ ആക്സസ് ചെയ്യുകയും ചെയ്യാം.

en: You can place %s as a link.
ml: നിങ്ങൾക്ക് %s ലിങ്കായി സ്ഥാപിക്കാൻ കഴിയും.

en: This feature is available in:
ml: ഈ ഫീച്ചർ ലഭ്യമാണ്:

en: Basic Plan
ml: അടിസ്ഥാന പ്ലാൻ

en: Professional Plan
ml: പ്രൊഫഷണൽ പ്ലാൻ

en: Premium Plan
ml: പ്രീമിയം പ്ലാൻ

en: The %1$s "Choose Design" %2$s option empowers merchants to select from a variety of design styles for our widget, tailoring it to their unique preferences and needs.
ml: %1$s "ഡിസൈൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുക" %2$s ഓപ്ഷൻ വ്യാപാരികളെ ഞങ്ങളുടെ വിജറ്റിനായി വൈവിധ്യമാർന്ന ഡിസൈൻ ശൈലികളിൽ നിന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ സാധ്യമാക്കുന്നു, അത് അവരുടെ അതുല്യമായ മുൻഗണനകൾക്കും ആവശ്യങ്ങൾക്കും അനുയോജ്യമാക്കുന്നു.

en: Mobile Design
ml: മൊബൈൽ ഡിസൈൻ

en: Customise Position
ml: സ്ഥാനം കസ്റ്റമൈസ് ചെയ്യുക

en: The %1$s "Customize Position" %2$s feature enables merchants to tailor the exact placement of our widget, ensuring it perfectly fits their site layout and design vision.
ml: %1$s "സ്ഥാനം കസ്റ്റമൈസ് ചെയ്യുക" %2$s ഫീച്ചർ വ്യാപാരികളെ ഞങ്ങളുടെ വിജറ്റിന്റെ കൃത്യമായ സ്ഥാനം ക്രമീകരിക്കാൻ പ്രാപ്തമാക്കുന്നു, അത് അവരുടെ സൈറ്റ് ലേഔട്ടിനും ഡിസൈൻ വിഷനും തികച്ചും അനുയോജ്യമാണെന്ന് ഉറപ്പാക്കുന്നു.

en: This will only work on position for %1$s and %2$s
ml: ഇത് %1$s ഉം %2$s ഉം സ്ഥാനങ്ങളിൽ മാത്രമേ പ്രവർത്തിക്കൂ

en: Plan Specific Features
ml: പ്ലാൻ പ്രത്യേക ഫീച്ചറുകൾ

en: %1$s - Features%2$s
ml: %1$s - ഫീച്ചറുകൾ%2$s

en: Enable Disable Features
ml: ഫീച്ചറുകൾ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക നിർജ്ജീവമാക്കുക

en: Ease of access to change the background/font color
ml: പശ്ചാത്തല/ഫോണ്ട് നിറം മാറ്റാനുള്ള എളുപ്പമുള്ള ആക്സസ്

en: Finally, access the settings to change the background and font colors. This step lets you personalize the widget's appearance, ensuring it matches your brand's style or enhances readability for users. Select your preferred colors and apply them to make the widget visually appealing and accessible.
ml: അവസാനമായി, പശ്ചാത്തലവും ഫോണ്ട് നിറങ്ങളും മാറ്റാൻ ക്രമീകരണങ്ങൾ ആക്സസ് ചെയ്യുക. ഈ ഘട്ടം നിങ്ങളെ വിജറ്റിന്റെ രൂപം വ്യക്തിഗതമാക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നു, അത് നിങ്ങളുടെ ബ്രാൻഡിന്റെ ശൈലിയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നുണ്ടെന്നോ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് വായനാക്ഷമത വർധിപ്പിക്കുന്നുണ്ടെന്നോ ഉറപ്പാക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ ഇഷ്ടമുള്ള നിറങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുത്ത് വിജറ്റിനെ ദൃശ്യപരമായി ആകർഷകവും പ്രവേശനക്ഷമവുമാക്കാൻ അവ പ്രയോഗിക്കുക.

en: Have questions or need assistance? <a href="%s" target="_blank">Contact us</a>
ml: ചോദ്യങ്ങളുണ്ടോ അല്ലെങ്കിൽ സഹായം ആവശ്യമുണ്ടോ? <a href="%s" target="_blank">ഞങ്ങളെ ബന്ധപ്പെടുക</a>

en: Unlock full functionality by upgrading to a paid plan
ml: പണമടച്ചുള്ള പദ്ധതിയിലേക്ക് നവീകരിച്ച് പൂർണ്ണ പ്രവർത്തനം അൺലോക്കുചെയ്യുക

en: Unlock Full Accessibility Features
ml: പൂർണ്ണ പ്രവേശനക്ഷമത സവിശേഷതകൾ അൺലോക്കുചെയ്യുക

en: To enable all accessibility widgets and features, you need to purchase a plan. Choose the perfect plan for your website needs.
ml: എല്ലാ പ്രവേശനക്ഷമത വിജറ്റുകളും സവിശേഷതകളും പ്രാപ്തമാക്കുന്നതിന്, നിങ്ങൾ ഒരു പ്ലാൻ വാങ്ങേണ്ടതുണ്ട്.നിങ്ങളുടെ വെബ്സൈറ്റ് ആവശ്യങ്ങൾക്കായി മികച്ച പ്ലാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Get started with a plan that matches your requirements:
ml: നിങ്ങളുടെ ആവശ്യകതയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്ന ഒരു പ്ലാൻ ഉപയോഗിച്ച് ആരംഭിക്കുക:

en: Start with a %1$s5-day free trial%2$s to experience all features:
ml: എല്ലാ സവിശേഷതകളും അനുഭവിക്കാൻ% 1 $ എസ് 5 ദിവസത്തെ സ trial ജന്യ ട്രയൽ% 2 $ എസ് ഉപയോഗിച്ച് ആരംഭിക്കുക:

en: Start Your Accessibility Journey:
ml: നിങ്ങളുടെ പ്രവേശനൊരു യാത്ര ആരംഭിക്കുക:

en: Full access to %1$sall accessibility widgets%2$s and features
ml: % 1 $ സാൾ പ്രവേശനക്ഷമത വിഡ്ജറ്റുകൾ% 2 $ എസ്, സവിശേഷതകൾ

en: Priority support and regular updates
ml: മുൻഗണന പിന്തുണയും പതിവ് അപ്ഡേറ്റുകളും

en: All widgets and advanced features require an active plan. %1$sCompare plans%2$s to find your perfect fit.
ml: എല്ലാ വിഡ്ജറ്റുകളിലും നൂതന സവിശേഷതകളിലേക്കും ഒരു സജീവ പദ്ധതി ആവശ്യമാണ്.% 1 $ സ്കോംപ്യൂട്ട്% 2 $ എസ് ആസൂത്രണം ചെയ്യുന്നു നിങ്ങളുടെ തികഞ്ഞ ഫിറ്റ് കണ്ടെത്താൻ.

en: View Plans & Pricing
ml: പദ്ധതികളും വിലനിർണ്ണയവും കാണുക

en: Need help deciding? Contact us at %1$s or check our %2$s for detailed feature comparisons.
ml: തീരുമാനിക്കാൻ സഹായം ആവശ്യമുണ്ടോ?ഞങ്ങളെ ബന്ധപ്പെടുക% 1 $ കൾ അല്ലെങ്കിൽ വിശദമായ സവിശേഷത താരതമ്യങ്ങൾക്കായി ഞങ്ങളുടെ% 2 $ എസ് പരിശോധിക്കുക.

en: Fast Chat Support during business hours
ml: ബിസിനസ്സ് സമയങ്ങളിൽ വേഗത്തിലുള്ള ചാറ്റ് പിന്തുണ

en: Startup Plan
ml: ആരംഭ പദ്ധതി

en: All Features of Startup Plan
ml: സ്റ്റാർട്ടപ്പ് പ്ലാനിന്റെ എല്ലാ സവിശേഷതകളും

en: Change Widget Color & Positioning
ml: വിജറ്റ് വർണ്ണവും സ്ഥാനനിർണ്ണയവും മാറ്റുക

en: Image alt Tooltip
ml: ഇമേജ് ALT ടൂൾടിപ്പ്

en: All Features of Growth Plan
ml: വളർച്ചാ പദ്ധതിയുടെ എല്ലാ സവിശേഷതകളും

en: Support for 100+ Languages
ml: 100+ ഭാഷകൾക്കുള്ള പിന്തുണ

en: Widget Size Customization & Positioning
ml: വിജറ്റ് വലുപ്പ ഇച്ഛാനുസൃതമാക്കലും സ്ഥാനനിർണ്ണയവും

en: Accessibility Profiles & Settings
ml: പ്രവേശനക്ഷമത പ്രൊഫൈലുകളും ക്രമീകരണങ്ങളും

en: Content Scaling & Content Spacing
ml: ഉള്ളടക്ക സ്കെയിലിംഗും ഉള്ളടക്ക സ്ഥലവും

en: Content Adjustment & Color Blind Feature
ml: ഉള്ളടക്ക ക്രമീകരണം & കളർ അന്ധമായ സവിശേഷത

en: Text to Speech & Sounds Enable/Disable
ml: വാചകം സംഭാഷണവും ശബ്ദങ്ങളും പ്രാപ്തമാക്കുക / അപ്രാപ്തമാക്കുക

en: Image, Video & GIF Enable/Disable
ml: ചിത്രം, വീഡിയോ, ജിഫ് എന്നിവ പ്രാപ്തമാക്കുക / അപ്രാപ്തമാക്കുക

en: Color Adjustments
ml: വർണ്ണ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Content Adjustments
ml: ഉള്ളടക്ക ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Keyboard Navigation
ml: കീബോർഡ് നാവിഗേഷൻ

en: Accessibility Statement
ml: പ്രവേശനക്ഷമത പ്രസ്താവന

en: Restricted Brand Customization
ml: നിയന്ത്രിത ബ്രാൻഡ് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കൽ

en: Plans
ml: പദ്ധതികൾ

en: To discontinue using this plugin, please cancel your active subscription by clicking the button below.
ml: ഈ പ്ലഗിൻ ഉപയോഗിച്ച് നിർത്താൻ, ചുവടെയുള്ള ബട്ടൺ ക്ലിക്കുചെയ്ത് നിങ്ങളുടെ സജീവ സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ റദ്ദാക്കുക.

en: Startup
ml: സ്റ്റാർട്ടപ്പ്

en: How to cancel your subscription
ml: നിങ്ങളുടെ സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ എങ്ങനെ റദ്ദാക്കാം

en: Navigate to the Plan page and click on the Cancel Subscription button
ml: പ്ലാൻ പേജിലേക്ക് നാവിഗേറ്റുചെയ്ത് റദ്ദാക്കൽ സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ ബട്ടണിൽ ക്ലിക്കുചെയ്യുക

en: Cancel Plan
ml: പ്ലാൻ റദ്ദാക്കുക

en: Start a 5-Day Free Trial for
ml: ഇതിനായി 5 ദിവസത്തെ സ trial ജന്യ ട്രയൽ ആരംഭിക്കുക

en: Accessibility PRO-Widget
ml: പ്രവേശനക്ഷമത പ്രോ-വിജറ്റ്

en: Total Counts
ml: ആകെ എണ്ണം

en: Total Counts Icon
ml: മൊത്തം എണ്ണങ്ങൾ ഐക്കൺ

en: Widget Opens
ml: വിജറ്റ് തുറക്കുന്നു

en: Widget Opens Icon
ml: വിജറ്റ് ഐക്കൺ തുറക്കുന്നു

en: Events-Clicked
ml: ഇവന്റുകൾ-ക്ലിക്കുചെയ്തു

en: Analysis Overview
ml: വിശകലന അവലോകനം

en: Most 5 Used Feature Analytics
ml: ഉപയോഗിച്ച 5 സവിശേഷത അനലിറ്റിക്സ്

en: User Interaction with Features
ml: സവിശേഷതകളുമായുള്ള ഉപയോക്തൃ ഇടപെടൽ

en: Keyboard Nav Icon
ml: കീബോർഡ് മാർ ഐക്കൺ

en: Cursor Icon
ml: കഴ്സർ ഐക്കൺ

en: High Saturation Icon
ml: ഉയർന്ന സാച്ചുറേഷൻ ഐക്കൺ

en: Low Saturation Icon
ml: കുറഞ്ഞ സാച്ചുറേഷൻ ഐക്കൺ

en: Desaturate Icon
ml: ഐക്കൺ അഭേര്യർ ചെയ്യുക

en: Contrast +
ml: ദൃശ്യതീവ്രത +

en: Contrast Icon
ml: ദൃശ്യതീവ്രത ഐക്കൺ

en: Bigger Text Icon
ml: വലിയ വാചകം ഐക്കൺ

en: Dashboard
ml: ഡാഷ്ബോർഡ്

en: Big black Cursor
ml: വലിയ കറുത്ത കഴ്സർ

en: Upgrade your plan to enable this feature
ml: ഈ സവിശേഷത പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കാൻ നിങ്ങളുടെ പ്ലാൻ അപ്ഗ്രേഡുചെയ്യുക

en: Unlimited impressions and unrestricted widget visibility
ml: പരിധിയില്ലാത്ത ഇംപ്രഷനുകളും അനിയന്ത്രിതമായ വിജറ്റ് ദൃശ്യപരതയും

en: Seizure Safe
ml: പിടിച്ചെടുക്കൽ സുരക്ഷിതം

en: Seizure Safe should not be empty.
ml: പിടിച്ചെടുക്കൽ സേഫ് ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Simplifies the layout and focuses on text for easier reading, removing distractions like sidebars and ads.
ml: ലേ laut ട്ടിനെ ലളിതമാക്കുകയും എളുപ്പമുള്ള വായനയ്ക്കായി വാചകത്തിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുകയും സൈഡ്ബാറുകളും പരസ്യങ്ങളും പോലുള്ള ശ്രദ്ധ തിരിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

en: Smart Contrast
ml: സ്മാർട്ട് ദൃശ്യതീവ്രത

en: Smart Contrast should not be empty.
ml: സ്മാർട്ട് ദൃശ്യതീവ്രത ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Standard support via email and live chat during business hours
ml: ബിസിനസ്സ് സമയത്ത് ഇമെയിൽ, തത്സമയ ചാറ്റ് വഴി സ്റ്റാൻഡേർഡ് പിന്തുണ

en: Start a 7-Day Free Trial for
ml: ഇതിനായി 7 ദിവസത്തെ സ trial ജന്യ ട്രയൽ ആരംഭിക്കുക

en: Supports 100+ languages with automatic translation
ml: യാന്ത്രിക വിവർത്തനം ഉപയോഗിച്ച് 100+ ഭാഷകളെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: Text enhancer for clarity, image alt tooltips, and option to stop animations
ml: വ്യക്തതയ്‌ക്കുള്ള ടെക്‌സ്‌റ്റ് എൻഹാൻസർ, ഇമേജ് ആൾട്ട് ടൂൾടിപ്പുകൾ, ആനിമേഷനുകൾ നിർത്താനുള്ള ഓപ്ഷൻ

en: Text-to-speech, voice navigation, and talk & type input
ml: ടെക്സ്റ്റ്-ടു-സ്പീച്ച്, വോയ്സ് നാവിഗേഷൻ, ടോക്ക് & ടൈപ്പ് ഇൻപുട്ട്

en: The <strong>Language Sorting</strong> feature allows you to customize the order in which languages appear on your Language page and in the Widget. Simply use the up and down arrows beside each language to rearrange them according to your preference. Once you're happy with the order, click Save Ranking to apply the changes. The languages will then appear in the same order across your storefront and Widget, providing a consistent experience for your users.
ml: <Strong> ഭാഷാ സോർട്ടിംഗ് </ strong> സവിശേഷത നിങ്ങളുടെ ഭാഷാ പേജിൽ ദൃശ്യമാകുന്ന ഓർഡർ ഇച്ഛാനുസൃതമാക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നു.നിങ്ങളുടെ മുൻഗണന അനുസരിച്ച് അവ പുന ar ക്രമീകരിക്കുന്നതിന് ഓരോ ഭാഷയുടെയും അരികിലും താഴേക്കും ഉപയോഗിച്ച് അമ്പടയാളങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുക.നിങ്ങൾ ഓർഡറിൽ സന്തോഷമുള്ള ഒരിക്കൽ, മാറ്റങ്ങൾ പ്രയോഗിക്കുന്നതിന് റാങ്കിംഗ് സംരക്ഷിക്കുക ക്ലിക്കുചെയ്യുക.നിങ്ങളുടെ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് സ്ഥിരമായ അനുഭവം നൽകുന്ന അതേ ക്രമത്തിൽ ഭാഷകൾ അതേ ക്രമത്തിൽ ദൃശ്യമാകും.

en: The <strong>Language Variable</strong> feature allows your widget to automatically adapt to the language selected on your website. When enabled, the widget will detect and match the site's active language - ensuring a seamless and consistent experience for users navigating your site in different languages. This is especially helpful if your store already includes a language selector, as it improves accessibility and ensures that the widget content is always shown in the user’s preferred language without any extra configuration.
ml: <Strong> ഭാഷാ വേരിയബിൾ </ strong> സവിശേഷത നിങ്ങളുടെ വെബ്സൈറ്റിൽ തിരഞ്ഞെടുത്ത ഭാഷയിലേക്ക് സ്വപ്രേരിതമായി പൊരുത്തപ്പെടാൻ നിങ്ങളുടെ വിജറ്റ് അനുവദിക്കുന്നു.When enabled, the widget will detect and match the site's active language - ensuring a seamless and consistent experience for users navigating your site in different languages.This is especially helpful if your store already includes a language selector, as it improves accessibility and ensures that the widget content is always shown in the user’s preferred language without any extra configuration.

en: This feature aligns all text to the left, avoiding center or justified text which can be harder to read for people with dyslexia or cognitive challenges.
ml: ഡിസ്‌ലെക്സിയയോ വൈജ്ഞാനിക വെല്ലുവിളികളോ ഉള്ള ആളുകൾക്ക് വായിക്കാൻ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള മധ്യഭാഗമോ ന്യായമായ ടെക്‌സ്‌റ്റോ ഒഴിവാക്കിക്കൊണ്ട് ഈ സവിശേഷത എല്ലാ ടെക്‌സ്‌റ്റിനെയും ഇടതുവശത്തേക്ക് വിന്യസിക്കുന്നു.

en: This feature creates a horizontal reading mask that follows the cursor to help users focus on one line of text at a time.
ml: ഈ സവിശേഷത ഒരു സമയം ഒരു വാചകത്തിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നതിന് കഴ്സറിനെ പിന്തുടരുന്ന ഒരു തിരശ്ചീന വായനാ മാസ്ക് സൃഷ്ടിക്കുന്നു.

en: This feature disables the sound that plays when the accessibility widget is opened or closed.
ml: പ്രവേശനക്ഷമത വിജറ്റ് തുറക്കുമ്പോഴോ അടയ്ക്കുമ്പോഴോ പ്ലേ ചെയ്യുന്ന ശബ്‌ദം ഈ സവിശേഷത പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുന്നു.

en: This feature enables keyboard navigation using Tab, Shift+Tab, and Enter, along with shortcuts like M for menus, H for headings, F for forms, B for buttons, P for paragraphs, and G for graphics.
ml: ഈ ഫീച്ചർ ടാബ്, ഷിഫ്റ്റ്+ടാബ്, എൻ്റർ എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് കീബോർഡ് നാവിഗേഷൻ പ്രാപ്തമാക്കുന്നു, കൂടാതെ മെനുകൾക്കുള്ള M, ഹെഡിംഗുകൾക്കുള്ള H, ഫോമുകൾക്കുള്ള F, ബട്ടണുകൾക്കുള്ള B, ഖണ്ഡികകൾക്കുള്ള P, ഗ്രാഫിക്സിന് G എന്നിവ പോലുള്ള കുറുക്കുവഴികൾക്കൊപ്പം.

en: This feature hides images and videos to help users who are easily distracted or sensitive to visual media focus better on the text.
ml: വിഷ്വൽ മീഡിയയിൽ നിന്ന് വ്യതിചലിപ്പിക്കുന്ന ഉപയോക്താക്കളെയും സെൻസിറ്റീവ് ആയ ആളുകളെയും വാചകത്തിൽ മികച്ചതായി ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്നതിനായി ഈ സവിശേഷത ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും മറയ്ക്കുന്നു.

en: This feature highlights all links on the page with a border or background, making them easier to identify and click.
ml: ഈ സവിശേഷത പേജിലെ എല്ലാ ലിങ്കുകളും ഒരു ബോർഡർ അല്ലെങ്കിൽ പശ്ചാത്തലവുമായി ഉയർത്തിക്കാട്ടുന്നു, അവ തിരിച്ചറിയാനും ക്ലിക്കുചെയ്യാനും എളുപ്പമാക്കുന്നു.

en: This feature highlights headings and titles across the page, helping users quickly locate and navigate key content areas.
ml: പ്രധാന ഉള്ളടക്ക മേഖലകൾ വേഗത്തിൽ കണ്ടെത്താനും നാവിഗേറ്റുചെയ്യാനും ഉപയോക്താക്കളെ സഹായിക്കാൻ ഈ സവിശേഷത പേജിലുടനീളമായി ഹൈറേറ്റ് ചെയ്യുന്നു.

en: This feature increases space between letters, making text easier to distinguish and reducing visual crowding.
ml: ഈ സവിശേഷത അക്ഷരങ്ങൾക്കിടയിൽ ഇടം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു, വിഷ്വൽ തിരക്ക് വേർതിരിച്ചറിയാൻ വാചകം എളുപ്പമാക്കുന്നു.

en: This feature increases spacing between words to improve readability for users with dyslexia or cognitive impairments.
ml: ഡിസ്‌ലെക്സിയ അല്ലെങ്കിൽ വൈജ്ഞാനിക വൈകല്യമുള്ള ഉപയോക്താക്കൾക്ക് വായനാക്ഷമത മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിന് ഈ സവിശേഷത വാക്കുകൾ തമ്മിലുള്ള അകലം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു.

en: This feature increases the contrast between text and background, making content easier to read for users with low vision.
ml: ഈ സവിശേഷത വാചകവും പശ്ചാത്തലവും തമ്മിലുള്ള വ്യത്യാസം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു, കൂടാതെ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് കുറഞ്ഞ കാഴ്ചപ്പാട് ഉപയോഗിച്ച് ഉള്ളടക്കം വായിക്കാൻ എളുപ്പമാക്കുന്നു.

en: This feature increases the vertical spacing between lines of text, making content more readable and less dense.
ml: ഈ സവിശേഷത വാചകത്തിന്റെ വരികൾക്കിടയിലുള്ള ലംബ അകലം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു, ഉള്ളടക്കം കൂടുതൽ വായിക്കാവുന്നതും ഇടതൂർന്നതും.

en: This feature offers users multiple predefined accessibility profiles. Each profile includes a set of accessibility features tailored to specific needs. When a user selects a profile, all the associated features are automatically enabled.
ml: ഈ സവിശേഷത ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഒന്നിലധികം മുൻകൂട്ടി നിശ്ചയിച്ചിട്ടുള്ള പ്രവേശനക്ഷമത പ്രൊഫൈലുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഓരോ പ്രൊഫൈലിലും നിർദ്ദിഷ്ട ആവശ്യങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ ഒരു കൂട്ടം പ്രവേശനക്ഷമത ഫീച്ചറുകൾ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഒരു ഉപയോക്താവ് ഒരു പ്രൊഫൈൽ തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോൾ, ബന്ധപ്പെട്ട എല്ലാ സവിശേഷതകളും സ്വയമേവ പ്രവർത്തനക്ഷമമാകും.

en: This feature pauses animations, blinking, and flashing content to reduce motion sensitivity and distractions for users with vestibular disorders or ADHD.
ml: ഈ സവിശേഷത ആനിമേഷനുകൾ, മിന്നുന്നതും മിന്നുന്നതുമായ ഉള്ളടക്കം നിർവചിക്കുന്നു.

en: This feature provides a text magnifier that enlarges text under the cursor, helping users read small or dense text with ease.
ml: ഈ സവിശേഷത കഴ്‌സറിന് കീഴിലുള്ള ടെക്‌സ്‌റ്റ് വലുതാക്കുന്ന ഒരു ടെക്‌സ്‌റ്റ് മാഗ്നിഫയർ നൽകുന്നു, ഇത് ഉപയോക്താക്കളെ ചെറുതോ ഇടതൂർന്നതോ ആയ ടെക്‌സ്‌റ്റ് എളുപ്പത്തിൽ വായിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു.

en: This feature removes color saturation from the site, creating a grayscale experience that can reduce distractions and assist users with color sensitivity or color blindness.
ml: ഈ സവിശേഷത സൈറ്റിൽ നിന്ന് വർണ്ണ സാച്ചുറേഷൻ നീക്കം ചെയ്യുന്നു, ശ്രദ്ധാശൈഥില്യം കുറയ്ക്കാനും വർണ്ണ സംവേദനക്ഷമതയോ വർണ്ണാന്ധതയോ ഉള്ള ഉപയോക്താക്കളെ സഹായിക്കാനും കഴിയുന്ന ഒരു ഗ്രേസ്‌കെയിൽ അനുഭവം സൃഷ്ടിക്കുന്നു.

en: This feature replaces decorative or complex fonts with simpler, more readable ones to improve legibility.
ml: ഈ സവിശേഷത മോസണീവ് അല്ലെങ്കിൽ സങ്കീർണ്ണമായ ഫോണ്ടുകൾ ലളിതവും, ഇച്ഛാഗ്രീയവും മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനായി കൂടുതൽ വായിക്കാവുന്നവരുമുണ്ട്.

en: To make the widget visible, enable and save the accessibility settings.
ml: വിജറ്റ് ഉണ്ടാക്കാൻ ദൃശ്യമാകുന്നത്, പ്രവേശനക്ഷമത ക്രമീകരണങ്ങൾ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുകയും സംരക്ഷിക്കുകയും ചെയ്യുക.

en: Unlimited impressions on any plans and unrestricted widget visibility
ml: ഏതെങ്കിലും പ്ലാനുകളിലും അനിയന്ത്രിതമായ വിജറ്റ് ദൃശ്യപരതയിലും പരിധിയില്ലാത്ത ഇംപ്രഷനുകൾ

en: Use language variables for seamless multilingual store integration
ml: തടസ്സമില്ലാത്ത ബഹുഭാഷാ സ്റ്റോർ ഇന്റഗ്രേഷനായി ഭാഷാ വേരിയബിളുകൾ ഉപയോഗിക്കുക

en: Visual Enhancements
ml: വിഷ്വൽ മെച്ചപ്പെടുത്തലുകൾ

en: Visually Impaired
ml: കാഴ്ച വൈകല്യമുള്ളവർ

en: Visually Impaired should not be empty.
ml: കാഴ്ച വൈകല്യമുള്ളവർ ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Welcome to Accessibility Assistant
ml: പ്രവേശനക്ഷമത അസിസ്റ്റന്റിലേക്ക് സ്വാഗതം

en: Widget Settings
ml: വിജറ്റ് ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Widget Size
ml: വിജറ്റ് വലുപ്പം

en: Your Current Plan
ml: നിങ്ങളുടെ നിലവിലെ പ്ലാൻ

en: This feature increases the size of the text throughout the website to help users with vision difficulties read content more comfortably.
ml: കാഴ്ച ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ നേരിടുന്ന ഉപയോക്താക്കളെ സഹായിക്കുന്നതിന് ഈ സവിശേഷത വെബ്സൈറ്റിലുടനീളം വാചകത്തിന്റെ വലുപ്പം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു.

en: This feature shows image alt text as a tooltip, helping screen reader users and others understand the content of visual elements.
ml: ഈ സവിശേഷത ഇമേജ് ആൾട്ട് വാചകം ഒരു ടൂൾടിപ്പ് ആയി കാണിക്കുന്നു, സ്ക്രീൻ റീഡർ ഉപയോക്താക്കളും മറ്റുള്ളവരും വിഷ്വൽ ഘടകങ്ങളുടെ ഉള്ളടക്കം മനസ്സിലാക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു.

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference"
ml: നിങ്ങളുടെ മുൻഗണനയിലേക്ക് പ്രവേശനക്ഷമത വിജറ്റുകളുടെ വലുപ്പം ഇച്ഛാനുസൃതമാക്കുക "

en: Displays an on-screen keyboard for users who can't use a physical one.
ml: ഫിസിക്കൽ ഒന്ന് ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയാത്ത ഉപയോക്താക്കൾക്കായി ഒരു ഓൺ-സ്ക്രീൻ കീബോർഡ് പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നു.

en: Menu Settings
ml: മെനു ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Enable/Disable Accessibility Features
ml: പ്രവേശനക്ഷമത സവിശേഷതകൾ പ്രാപ്തമാക്കുക / അപ്രാപ്തമാക്കുക

en: Navigation & Input
ml: നാവിഗേഷനും ഇൻപുട്ടും

en: Modifies background colors to reduce eye strain and improve content legibility.
ml: കണ്ണ് ബുദ്ധിമുട്ട് കുറയ്ക്കുന്നതിനും ഉള്ളടക്കം മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനും പശ്ചാത്തല നിറങ്ങൾ പരിഷ്ക്കരിക്കുന്നു.

en: Displays a panel with important and frequently used links for easier navigation.
ml: പ്രധാനപ്പെട്ട നാവിഗേഷനായി പ്രധാനപ്പെട്ടതും പതിവായി ഉപയോഗിക്കുന്നതുമായ ഒരു പാനൽ പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നു.

en: Lets users control the site using voice commands for hands-free accessibility.
ml: ഹാൻഡ്സ് സ free ജന്യ പ്രവേശനക്ഷമതയ്ക്കായി വോയ്സ് കമാൻഡുകൾ ഉപയോഗിച്ച് സൈറ്റ് നിയന്ത്രിക്കാൻ ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുന്നു.

en: Virtual Keyboard
ml: വെർച്വൽ കീബോർഡ്

en: Display & Media Controls
ml: പ്രദർശനവും മീഡിയ നിയന്ത്രണങ്ങളും

en: Disables all website sounds to assist users sensitive to audio.
ml: ഓഡിയോയോട് സംവേദനക്ഷമമായ ഉപയോക്താക്കളെ സഹായിക്കുന്ന എല്ലാ വെബ്സൈറ്റും എല്ലാ വെബ്സൈറ്റ് ശബ്ദങ്ങളും പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുന്നു.

en: Highlights elements when hovered, helping users follow cursor movements.
ml: ഹോവർ ചെയ്തപ്പോൾ ഘടകങ്ങൾ ഹൈലൈറ്റുകൾ, കഴ്സർ ചലനങ്ങൾ പിന്തുടരുന്നത് ആളുകളെ സഹായിക്കുന്നു.

en: Allows speech-to-text typing to help users who have difficulty using keyboards.
ml: കീബോർഡ് ഉപയോഗിക്കാൻ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള ഉപയോക്താക്കളെ സഹായിക്കുന്നതിന് സംഭാഷണ-ടു-ടെക്സ്റ്റ് ടൈപ്പിംഗ് അനുവദിക്കുന്നു.

en: Disable Widget Sound
ml: വിജറ്റ് ശബ്ദം പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Content Customization
ml: ഉള്ളടക്ക ഇഷ്ടാനുസരണം

en: Reads selected text aloud for users with visual impairments or reading difficulties.
ml: വിഷ്വൽ വൈകല്യങ്ങളോ വായനാ ബുദ്ധിമുട്ടുകളോ ഉള്ള ഉപയോക്താക്കൾക്കായി തിരഞ്ഞെടുത്ത വാചകം ഉറക്കെ വായിക്കുന്നു.

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision
ml: ലേ layout ട്ടിനെ ബാധിക്കാതെ ഉള്ളടക്ക വലുപ്പം വലുതാക്കുകയോ കുറയ്ക്കുകയോ ചെയ്യുന്നു

en: Highlights focused elements, enhancing accessibility for keyboard navigation.
ml: ഹൈലൈറ്റുകൾ കേന്ദ്രീകൃത ഘടകങ്ങൾ, കീബോർഡ് നാവിഗേഷനിനായി പ്രവേശനം വർദ്ധിപ്പിക്കുക.

en: Applies color filters to assist users with different types of color blindness.
ml: വ്യത്യസ്ത തരം കളർ അന്ധതയുള്ള ഉപയോക്താക്കളെ സഹായിക്കുന്നതിന് കളർ ഫിൽട്ടറുകൾ പ്രയോഗിക്കുന്നു.

en: Disable Report Problem
ml: റിപ്പോർട്ട് പ്രശ്നം പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Disables the ability for users to report problems through the app.
ml: അപ്ലിക്കേഷനിലൂടെ പ്രശ്നങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യാനുള്ള ഉപയോക്താക്കൾക്കുള്ള കഴിവ് പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുന്നു.

en: Hide Search Bar
ml: തിരയൽ ബാർ മറയ്ക്കുക

en: Hides the search bar from the user interface.
ml: ഉപയോക്തൃ ഇന്റർഫേസിൽ നിന്ന് തിരയൽ ബാർ മറയ്ക്കുന്നു.

en: Hide Statement
ml: പ്രസ്താവന മറയ്ക്കുക

en: Hides the statement section from the user interface.
ml: ഉപയോക്തൃ ഇന്റർഫേസിൽ നിന്ന് സ്റ്റേറ്റ്മെന്റ് വിഭാഗം മറയ്ക്കുന്നു.

en: Changes the color of general text for better visibility and contrast.
ml: മികച്ച ദൃശ്യപരതയ്ക്കും ദൃശ്യപരതയ്ക്കായുള്ള പൊതു വാചകത്തിന്റെ നിറം മാറ്റുന്നു.

en: Allows customization of heading/title colors to increase focus or contrast.
ml: ഫോക്കസ് അല്ലെങ്കിൽ ദൃശ്യതീവ്രത വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിന് ശീർഷകം / ടൈറ്റിൽ നിറങ്ങൾ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കൽ അനുവദിക്കുന്നു.

en: Hides GIF animations that can distract or trigger motion sensitivity.
ml: മോഷൻ സംവേദനക്ഷമത അല്ലെങ്കിൽ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കാൻ കഴിയുന്ന ജിഎഫ് ആനിമേഷനുകൾ മറയ്ക്കുന്നു.

en: Enables a large black cursor to improve visibility for users with low vision.
ml: കുറഞ്ഞ കാഴ്ചയുള്ള ഉപയോക്താക്കൾക്കുള്ള ദൃശ്യപരത മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിന് ഒരു വലിയ കറുത്ത കഴ്സർ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുന്നു.

en: Disable Branding
ml: ബ്രാൻഡിംഗ് അപ്രാപ്തമാക്കുക

en: Removes accessibility tool branding for a cleaner, white-labeled appearance.
ml: ഒരു ക്ലീനർ, വൈറ്റ്-ലേബൽ ചെയ്ത രൂപത്തിനായി പ്രവേശനക്ഷമത ഉപകരണം ബ്രാൻഡിംഗ് നീക്കംചെയ്യുന്നു.

en: Language Variable
ml: ഭാഷാ വേരിയബിൾ

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.Statement Link?
ml: ഉപയോക്തൃ ഭാഷാ മുൻഗണനകളോ ക്രമീകരണമോ അടിസ്ഥാനമാക്കി ബഹുഭാഷാ പിന്തുണ പ്രാപ്തമാക്കുന്നു.

en: Reset To Default
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതിയായി പുന reset സജ്ജമാക്കുക

en: Do you want to put this widget as link?
ml: ഈ വിജറ്റ് ലിങ്കിൽ ഇടാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ?

en: You can place "#add-aacc-link" as link
ml: ലിങ്കിൽ "# ADACC- ലിങ്ക്" സ്ഥാപിക്കാൻ നിങ്ങൾക്ക് കഴിയും

en: if you enable this option, your floating widget will be hidden and footer link option will be enabled though you need to add the link.
ml: നിങ്ങൾ ഈ ഓപ്ഷൻ പ്രാപ്തമാക്കുകയാണെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ ഫ്ലോട്ടിംഗ് വിജറ്റ് മറഞ്ഞിരിക്കും, ഒപ്പം ഫുട് ലിങ്ക് ഓപ്ഷൻ പ്രാപ്തമാക്കും, നിങ്ങൾ ലിങ്ക് ചേർക്കേണ്ടതുണ്ടെങ്കിലും.

en: This is the default and most widely used design of the accessibility widget – tried, tested, and reliable across all devices.
ml: പ്രവേശനക്ഷമത വിജറ്റിന്റെ ഏറ്റവും വ്യാപകമായി ഉപയോഗിക്കുന്നതും എല്ലാ ഉപകരണങ്ങളിലും പരീക്ഷിച്ചതും പരീക്ഷിക്കുന്നതും വിശ്വസനീയവുമാണ്.

en: A modernized version of the default design - visually polished, stylistically refined.
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതി രൂപകൽപ്പനയുടെ ഒരു നവീകരണ പതിപ്പ് - ദൃശ്യപരമായി മിനുക്കിയതും, സ്റ്റൈലിസ്റ്റിക് പരിഷ്കരിച്ചതും.

en: Designed specifically for mobile - similar to the default but optimized for smaller screens and touch-friendly interaction.
ml: മൊബൈലിനായി പ്രത്യേകമായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത് - സ്ഥിരസ്ഥിതിയ്ക്ക് സമാനമാണ്, പക്ഷേ ചെറിയ സ്ക്രീനുകൾക്ക് ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്യുക, ടച്ച് സ friendly ഹാർദ്ദപരമായ ഇടപെടൽ എന്നിവയ്ക്കായി ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്തു.

en: Floating Widget Position
ml: ഫ്ലോട്ടിംഗ് വിജറ്റ് സ്ഥാനം

en: Floating Widget Padding
ml: ഫ്ലോട്ടിംഗ് വിജറ്റ് പാഡിംഗ്

en: Floating Widget Size
ml: ഫ്ലോട്ടിംഗ് വിജറ്റ് വലുപ്പം

en: Accessibility Widget Color Schema
ml: പ്രവേശനക്ഷമത വിജറ്റ് കളർ സ്കീമ

en: Widget Icon
ml: വിജറ്റ് ഐക്കൺ

en: Choose Widget Icon
ml: വിജറ്റ് ഐക്കൺ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Floating Widget Icon Color
ml: ഫ്ലോട്ടിംഗ് വിജറ്റ് ഐക്കൺ നിറം

en: Choose Widget Outer Color
ml: വിജറ്റ് പുറം നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose Widget Inner Color
ml: വിജറ്റ് ആന്തരിക നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Blind
ml: കാഴ്ചയില്ലാത്ത

en: Elderly
ml: മുതിർന്ന

en: Motor Impaired
ml: മോട്ടോർ തകരാറിലാകുന്നു

en: Dyslexia
ml: ഡിസ്ലെക്സിയ

en: Cognitive and Learning
ml: വൈജ്ഞാനികവും പഠനവും

en: ADHD
ml: Aedh

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: 7 days Free Trial
ml: 7 ദിവസത്തെ സ trial ജന്യ ട്രയൽ

en: Year
ml: വര്ഷം

en: vs Monthly
ml: vs പ്രതിമാസം

en: Access to all core accessibility tools included in the widget
ml: വിജറ്റിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്ന എല്ലാ കോർ പ്രവേശനക്ഷമത ഉപകരണങ്ങളിലേക്കും പ്രവേശനം

en: Basic customization options for layout and appearance
ml: ലേ layout ട്ടിനും രൂപത്തിനുമുള്ള അടിസ്ഥാന ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കൽ ഓപ്ഷനുകൾ

en: Enable or disable the widget as needed
ml: ആവശ്യാനുസരണം വിജറ്റ് പ്രാപ്തമാക്കുക അല്ലെങ്കിൽ അപ്രാപ്തമാക്കുക

en: Includes all features from the Startup Plan
ml: സ്റ്റാർട്ടപ്പ് പ്ലാനിൽ നിന്നുള്ള എല്ലാ സവിശേഷതകളും ഉൾപ്പെടുന്നു

en: Extended widget customization options including layout and branding
ml: വിപുലീകരിച്ച വിജറ്റ് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കൽ ഓപ്ഷനുകൾ ലേ layout ട്ട്, ബ്രാൻഡിംഗ് എന്നിവയുൾപ്പെടെ

en: Option to display accessibility widget link in website footer
ml: വെബ്സൈറ്റ് അടിക്കുറിപ്പ് പ്രവേശനക്ഷമത വിജറ്റ് ലിങ്ക് പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള ഓപ്ഷൻ

en: Enable readable fonts, reading mask, and title highlighting
ml: വായിക്കാവുന്ന ഫോണ്ടുകൾ, വായനാ മാസ്ക്, ശീർഷക ഹൈലൈറ്റിംഗ് എന്നിവ പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Customize the widget color scheme to match your brand identity
ml: നിങ്ങളുടെ ബ്രാൻഡ് ഐഡന്റിറ്റിയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതിന് വിജറ്റ് കളർ സ്കീം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കുക

en: Includes all features from the Growth Plan
ml: വളർച്ചാ പദ്ധതിയിൽ നിന്നുള്ള എല്ലാ സവിശേഷതകളും ഉൾപ്പെടുന്നു

en: Fully customizable widget with advanced control options
ml: വിപുലമായ നിയന്ത്രണ ഓപ്ഷനുകളുള്ള പൂർണ്ണ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കൽ

en: Enable or disable media elements like audio, video, and GIFs
ml: ഓഡിയോ, വീഡിയോ, ജിഫുകൾ തുടങ്ങിയ മീഡിയ ഘടകങ്ങൾ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക അല്ലെങ്കിൽ പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Personalized accessibility profiles for user-specific needs
ml: ഉപയോക്തൃ നിർദ്ദിഷ്ട ആവശ്യങ്ങൾക്കായി വ്യക്തിഗത പ്രവേശനക്ഷമത പ്രൊഫൈലുകൾ

en: Priority chat support during business hours
ml: ബിസിനസ്സ് സമയങ്ങളിൽ മുൻഗണന ചാറ്റ് പിന്തുണ

en: Includes all features from the Scale Plan
ml: സ്കെയിൽ പ്ലാനിൽ നിന്നുള്ള എല്ലാ സവിശേഷതകളും ഉൾപ്പെടുന്നു

en: Customize the widget launch icon and apply your own branding
ml: വിജയം സമാരംഭിക്കുക ഐക്കൺ ഇച്ഛാനുസൃതമാക്കി നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം ബ്രാൻഡിംഗ് പ്രയോഗിക്കുക

en: Remove default widget branding for a fully white-labeled experience
ml: പൂർണ്ണമായും വൈറ്റ്-ലേബൽ ചെയ്ത അനുഭവത്തിനായി സ്ഥിരസ്ഥിതി വിജറ്റ് ബ്രാൻഡിംഗ് നീക്കംചെയ്യുക

en: Add a custom accessibility statement or external statement link
ml: ഒരു ഇഷ്ടാനുസൃത പ്രവേശനക്ഷമത പ്രസ്താവന അല്ലെങ്കിൽ ബാഹ്യ സ്റ്റേറ്റ് സ്റ്റേറ്റ്മെന്റ് ലിങ്ക് ചേർക്കുക

en: Prioritize and sort languages based on your customer base
ml: നിങ്ങളുടെ ഉപഭോക്തൃ അടിത്തറയെ അടിസ്ഥാനമാക്കി അധ്യാപകർ മുൻഗണന നൽകുകയും അടുക്കുകയും ചെയ്യുക

en: Dedicated account manager for priority onboarding and support
ml: മുൻഗണന ഓൺബോർഡിംഗിനും പിന്തുണയ്ക്കും സമർപ്പിത അക്കൗണ്ട് മാനേജർ

en: Language Sorting
ml: ഭാഷാ തരംതിരിക്കുന്നത്

en: Mobile view Design
ml: മൊബൈൽ കാഴ്ച ഡിസൈൻ

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.
ml: ഉപയോക്തൃ ഭാഷാ മുൻഗണനകളോ ക്രമീകരണങ്ങളോ അടിസ്ഥാനമാക്കി ബഹുഭാഷാ പിന്തുണ പ്രാപ്തമാക്കുന്നു.

en: Statement Link?
ml: സ്റ്റേറ്റ്മെന്റ് ലിങ്ക്?

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision.
ml: ലേ layout ട്ടിനെ ബാധിക്കാതെ ഉള്ളടക്ക വലുപ്പം വലുതാക്കുകയോ കുറയ്ക്കുകയോ ചെയ്യുന്നു.

en: You can place <strong>%s</strong> as link
ml: നിങ്ങൾക്ക് </ from s </ strong> ലിങ്കിൽ സ്ഥാപിക്കാം

en: Enter your statement page link here...
ml: നിങ്ങളുടെ സ്റ്റേറ്റ്മെന്റ് പേജ് ഇവിടെ ഇവിടെ നൽകുക ...

en: Try Accessibility Assistant for free and instantly boost accessibility
ml: സ്വതന്ത്രമാക്കുന്നതിന് പ്രവേശനക്ഷമത അസിസ്റ്റന്റ് ശ്രമിക്കുക, തൽക്ഷണം പ്രവേശനക്ഷമത വർദ്ധിപ്പിക്കുക

en: Standard support via email.
ml: ഇമെയിൽ വഴി സ്റ്റാൻഡേർഡ് പിന്തുണ.

en: Please upgrade your plan to continue accessing premium accessibility features.
ml: പ്രീമിയം പ്രവേശനക്ഷമത സവിശേഷതകൾ ആക്സസ് ചെയ്യുന്നത് തുടരാൻ ദയവായി നിങ്ങളുടെ പ്ലാൻ അപ്ഗ്രേഡുചെയ്യുക.

en: If you are on the Free plan, you can reach our support team by sending an email to
ml: നിങ്ങൾ സ plan പദ്ധതിയിലാണെങ്കിൽ, ഒരു ഇമെയിൽ അയച്ചുകൊണ്ട് നിങ്ങൾക്ക് ഞങ്ങളുടെ പിന്തുണാ ടീമിൽ എത്തിച്ചേരാം

en: How to contact support if you are on the Free plan
ml: നിങ്ങൾ സ plan ജന്യ പ്ലാനിൽ ഉണ്ടെങ്കിൽ എങ്ങനെ പിന്തുണാ ബന്ധപ്പെടാം

en: Upgrade Plan
ml: പ്ലാൻ നവീകരിക്കുക

en: You're on the Free plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
ml: നിങ്ങൾ സ sn ജന്യ പ്ലാനിലാണ്!ഇന്ന് നവീകരിച്ചുകൊണ്ട് ശക്തമായ പ്രവേശനക്ഷമത ഉപകരണങ്ങൾ അൺലോക്കുചെയ്യുക.

en: You're on a Growth plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
ml: നിങ്ങൾ ഒരു വളർച്ചാ പദ്ധതിയിലാണ്!ഇന്ന് നവീകരിച്ച് കൂടുതൽ സവിശേഷതകളും ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കൽ ഓപ്ഷനുകളും അൺലോക്കുചെയ്യുക.

en: You're on a Scale plan! Unlock even more powerful features and tools by upgrading today.
ml: നിങ്ങൾ ഒരു സ്കെയിൽ പ്ലാനിൽ!ഇന്ന് നവീകരിച്ച് കൂടുതൽ ശക്തമായ സവിശേഷതകളും ഉപകരണങ്ങളും അൺലോക്കുചെയ്യുക.

en: You're on the Premium plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
ml: നിങ്ങൾ പ്രീമിയം പ്ലാനിൽ!ഇന്ന് നവീകരിച്ച് മുൻഗണനാ പിന്തുണയും എക്സ്ക്ലൂസീവ് അഡ്വാൻസ്ഡ് പ്രവേശനക്ഷമത സവിശേഷതകളും ആസ്വദിക്കുക.

en: You're on the Established plan! You already have access to our top-tier features and tools.
ml: നിങ്ങൾ സ്ഥാപിത പദ്ധതിയിലാണ്!ഞങ്ങളുടെ ടോപ്പ്-ടയർ സവിശേഷതകളിലേക്കും ഉപകരണങ്ങളിലേക്കും നിങ്ങൾക്ക് ഇതിനകം ആക്സസ് ഉണ്ട്.

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 7-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
ml: നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ പ്രതിമാസ പ്ലാൻ തിരഞ്ഞെടുത്ത് ആരംഭിക്കുക.ഓരോ പ്ലാനും വ്യത്യസ്ത സവിശേഷതകളും ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കൽ ഓപ്ഷനുകളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.നിങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന പ്ലാൻ ഏത് സവിശേഷതകളിൽ നിങ്ങൾക്ക് വിജറ്റിൽ ആക്സസ് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന പ്ലാൻ നിർണ്ണയിക്കും.കൂടാതെ, എല്ലാ സവിശേഷതകളും പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യുന്നതിനും നിങ്ങളുടെ സ്റ്റോറിന്റെ പ്രവേശനക്ഷമത വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനും 7 ദിവസത്തേക്ക് ഒരു സ trial ജന്യ ട്രയൽ ആസ്വദിക്കുക.

en: Try
ml: പരിശമം

en: for free and instantly boost accessibility
ml: സ and ജന്യവും തൽക്ഷണം പ്രവേശനക്ഷമത വർദ്ധിപ്പിക്കുക

en: How to enable the Free plan
ml: സ plas ജന്യ പദ്ധതി എങ്ങനെ പ്രാപ്തമാക്കാം

en: To enable the Free plan, go to the Plan page and click on the Free button. Once clicked, a form will appear. Fill in all the required details, and the widget will automatically be displayed on the front end.
ml: സ s ജന്യ പ്ലാൻ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുന്നതിന്, പ്ലാൻ പേജിലേക്ക് പോയി സ b ജന്യ ബട്ടണിൽ ക്ലിക്കുചെയ്യുക.ക്ലിക്ക് ചെയ്തുകഴിഞ്ഞാൽ, ഒരു ഫോം ദൃശ്യമാകും.ആവശ്യമായ എല്ലാ വിശദാംശങ്ങളും പൂരിപ്പിക്കുക, പിന്നാലെ അവസാനം വിജറ്റ് യാന്ത്രികമായി സ്വപ്രേരിതമായി പ്രദർശിപ്പിക്കും.

en: Accessibility Scanner
ml: പ്രവേശനക്ഷമത സ്കാനർ

en: Check Accessibility Free
ml: പ്രവേശനക്ഷമത സ .ജന്യമായി പരിശോധിക്കുക

en: Scan Your site
ml: നിങ്ങളുടെ സൈറ്റ് സ്കാൻ ചെയ്യുക

en: Accessibility Score
ml: പ്രവേശനക്ഷമത സ്കോർ

en: Compliant
ml: അനുസരിക്കുക

en: Automated Accessibility score has limitations
ml: യാന്ത്രിക പ്രവേശന സ്കോറിന് പരിമിതികളുണ്ട്

en: Failed Checks
ml: പരാജയപ്പെട്ട ചെക്കുകൾ

en: Compliant under WCAG 2.0, 2.1 & 2.2
ml: WCAG 2.0, 2.1 & 2.2 പ്രകാരം അനുസരിച്ചു

en: Categories detailed information
ml: വിഭാഗങ്ങൾ വിശദമായ വിവരങ്ങൾ

en: Not Applicable or It May Require Manual Audit
ml: ബാധകമല്ല അല്ലെങ്കിൽ ഇതിന് സ്വമേധയാലുള്ള ഓഡിറ്റ് ആവശ്യമാണ്

en: One Click to Make Your Website Accessible Today
ml: നിങ്ങളുടെ വെബ്സൈറ്റ് ഇന്ന് ആക്സസ് ചെയ്യുന്നതിന് ഒരു ക്ലിക്കുചെയ്യുക

en: Start My Compliance Plan
ml: എന്റെ പാലിക്കൽ പ്ലാൻ ആരംഭിക്കുക

en: Go Beyond Automation with Expert Audits
ml: വിദഗ്ദ്ധ ഓഡിറ്റുകളുള്ള ഓട്ടോമേഷന് അപ്പുറത്തേക്ക് പോകുക

en: Automated scans can identify many accessibility issues, but they can’t capture every WCAG 2.1 and 2.2 requirement. Our expert manual audits close these gaps by providing in-depth reviews, actionable insights, and tailored remediation recommendations.
ml: യാന്ത്രിക സ്കാൻ ചെയ്യുന്നതിന് നിരവധി പ്രവേശന പ്രശ്ന പ്രശ്നങ്ങൾ തിരിച്ചറിയാൻ കഴിയും, പക്ഷേ അവർക്ക് ഓരോ wcag 2.1, 2.2 ആവശ്യകത എന്നിവ ക്യാപ്ചർ ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല.ആഴത്തിലുള്ള അവലോകനങ്ങൾ, പ്രവർത്തനക്ഷമമായ സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകൾ, വ്യക്തമായ പരിഹാര ശുപാർശകൾ എന്നിവ നൽകിക്കൊണ്ട് ഞങ്ങളുടെ വിദഗ്ദ്ധ മാനുവൽ ഓഡിറ്റുകൾ ഈ വിടവുകൾ അടയ്ക്കുന്നു.

en: Get a Detailed Expert Audit Report
ml: വിശദമായ വിദഗ്ദ്ധ ഓഡിറ്റ് റിപ്പോർട്ട് നേടുക

en: Detailed information by category
ml: വിഭാഗത്തിലൂടെ വിശദമായ വിവരങ്ങൾ

en: Free Accessibility Check
ml: സ T ജന്യ പ്രവേശന പരിശോധന

en: Unlock insights and free access to our accessibility plugin by submitting your details below.
ml: നിങ്ങളുടെ വിശദാംശങ്ങൾ ചുവടെ സമർപ്പിച്ചുകൊണ്ട് ഞങ്ങളുടെ പ്രവേശനക്ഷമത പ്ലഗിനിലേക്കുള്ള സൗകര്യങ്ങളും സ access ജന്യ ആക്സസും അൺലോക്കുചെയ്യുക.

en: The free widget is only available for use on the specific website URL you provided.
ml: നിങ്ങൾ നൽകിയ നിർദ്ദിഷ്ട വെബ്സൈറ്റ് URL- ൽ ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് മാത്രമേ സ let ജന്യ വിജറ്റ് ലഭ്യമാകൂ.

en: Verify your email
ml: നിങ്ങളുടെ ഇമെയിൽ പരിശോധിക്കുക

en: Enter the 6-digit OTP sent to your email address.
ml: നിങ്ങളുടെ ഇമെയിൽ വിലാസത്തിലേക്ക് അയച്ച 6 അക്ക OTP നൽകുക.

en: Submit
ml: കീഴടങ്ങുക

en: Verify
ml: പമാണീകരിക്കുക

en: Didn't receive the code?
ml: കോഡ് ലഭിച്ചില്ലേ?

en: Resend OTP
ml: OTP വീണ്ടും അയയ്ക്കുക

en: Already Registered
ml: ഇതിനകം രജിസ്റ്റർ ചെയ്തു

en: The email or phone number you entered is already in use.
ml: നിങ്ങൾ നൽകിയ ഇമെയിൽ അല്ലെങ്കിൽ ഫോൺ നമ്പർ ഇതിനകം തന്നെ ഉപയോഗത്തിലാണ്.

en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

en: Your Name
ml: നിങ്ങളുടെ പേര്

en: Your Email
ml: നിങ്ങളുടെ ഇമെയിൽ

en: Your Mobile Number
ml: നിങ്ങളുടെ മൊബൈൽ നമ്പർ

en: Your Website URL
ml: നിങ്ങളുടെ വെബ്സൈറ്റ് URL

en: Enter OTP
ml: OTP നൽകുക

en: vs Monthly!
ml: പ്രതിമാസം vs!

en: Filter Content
ml: ഉള്ളടക്കം ഫിൽട്ടർ ചെയ്യുക

en: Quick navigation tool showing all Headings, Landmarks, and Links in one place.
ml: എല്ലാ തലക്കെട്ടുകളും ലാൻഡ്മാർക്കുകളും ലിങ്കുകളും കാണിക്കുന്ന ദ്രുത നാവിഗേഷൻ ഉപകരണം.

en: Want to remove branding for free?
ml: സ free ജന്യമായി ബ്രാൻഡിംഗ് നീക്കംചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ?

en: Start a 7-Day Free Trial
ml: 7 ദിവസത്തെ സ trial ജന്യ ട്രയൽ ആരംഭിക്കുക

en: Need help or want to remove branding?
ml: സഹായം ആവശ്യമുണ്ടോ അല്ലെങ്കിൽ ബ്രാൻഡിംഗ് നീക്കംചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ?

en: Start Free Trial
ml: സ trial ജന്യ ട്രയൽ ആരംഭിക്കുക

en: No relevant data is available for the specified range
ml: നിർദ്ദിഷ്ട ശ്രേണിക്ക് പ്രസക്തമായ ഡാറ്റ ലഭ്യമല്ല

en: Events Clicked
ml: ഇവന്റുകൾ ക്ലിക്കുചെയ്തു

en: No Significant Most Features Usage Found
ml: കാര്യമായ മിക്ക സവിശേഷതകളും കണ്ടെത്തിയില്ല

en: To ensure your site is accessible and user-friendly, add an Accessibility Assistance link to your footer menu:
ml: നിങ്ങളുടെ സൈറ്റ് ആക്സസ് ചെയ്യാവുന്നതും ഉപയോക്തൃ സൗഹൃദവുമായത്, നിങ്ങളുടെ അടിക്കുറിപ്പ് മെനുവിലേക്കുള്ള പ്രവേശനക്ഷമത സഹായം ചേർക്കുക:

en: Open your active theme’s <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
ml: നിങ്ങളുടെ സജീവ തീമിന് <കോഡ്> കോഡ്> അല്ലെങ്കിൽ <കോഡ്> congets.php </ കോഡ്> ഫയൽ (സാധാരണയായി <കോഡ്> / WP- ഉള്ളടക്കം / തീമുകൾ / നിങ്ങളുടെ / കോഡ്>) തുറക്കുക.

en: Locate the place where you want to add the link (typically just before the closing <code>&lt;/footer&gt;</code> or <code>&lt;/body&gt;</code> tag).
ml: നിങ്ങൾ ലിങ്ക് ചേർക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന സ്ഥലം കണ്ടെത്തുക (സാധാരണയായി അടയ്ക്കുന്നതിന് തൊട്ടുമുമ്പ് <കോഡ്> / അടിക്കുറിപ്പ് & ജിടി; / അടിക്കുറിപ്പ്> & എൽടി;

en: Add the following HTML code to insert the link:
ml: ലിങ്ക് ചേർക്കാൻ ഇനിപ്പറയുന്ന HTML കോഡ് ചേർക്കുക:

en: Refresh your website to see the link appear in the footer.
ml: അടിക്കുറിപ്പിൽ ലിങ്ക് ദൃശ്യമാകുന്നതിന് നിങ്ങളുടെ വെബ്സൈറ്റ് പുതുക്കുക.

en: Note: It is recommended to use a child theme to prevent your changes from being lost during theme updates.
ml: കുറിപ്പ്: നിങ്ങളുടെ മാറ്റങ്ങൾ തീം അപ്ഡേറ്റുകൾക്കിടയിൽ നിങ്ങളുടെ മാറ്റങ്ങൾ നഷ്ടപ്പെടുത്താൻ ഒരു കുട്ടി തീം ഉപയോഗിക്കാൻ ശുപാർശ ചെയ്യുന്നു.

en: If you need further assistance, please contact us at
ml: നിങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ സഹായം ആവശ്യമുണ്ടെങ്കിൽ, ദയവായി ഞങ്ങളെ ബന്ധപ്പെടുക

en: Get Started: Activate Widget and Add Footer Link
ml: ആരംഭിക്കുക: വിജറ്റ് സജീവമാക്കുക, അടിക്കുറിപ്പ് ലിങ്ക് ചേർക്കുക

en: Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget.
ml: ക്രമീകരണങ്ങളിലേക്ക് നാവിഗേറ്റുചെയ്ത് പ്രവേശനക്ഷമത വിജറ്റിലേക്ക് മാറുക.

en: How to Add an Accessibility Link to Your Footer
ml: നിങ്ങളുടെ അടിക്കുറിപ്പിലേക്ക് പ്രവേശനക്ഷമത ലിങ്ക് എങ്ങനെ ചേർക്കാം

en: Enable/
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക /

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features.
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത പ്ലാനിന്റെ സവിശേഷതകളിലേക്കുള്ള ആക്സസ് ഉപയോഗിച്ച് ഒരു% 1 $ എസ് 7-ഡേ സ recure ജന്യ ട്രയൽ% 2 $ എസ് ആസ്വദിക്കൂ.

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sGrowth Plan.%2$s
ml: % 1 $ sgrowth പ്ലാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോൾ ഒരു വാർഷിക സബ്സ്ക്രിപ്ഷനിൽ ഒരു% 1 $ s15 %% കിഴിവ് നേടുക.% 2 $ s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sScale Plan.%2$s
ml: % 1 $ sscale പ്ലാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോൾ ഒരു വാർഷിക സബ്സ്ക്രിപ്ഷനിൽ ഒരു% 1 $ s20 %% കിഴിവ് നേടുക.% 2 $ s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sEstablished Plan.%2$s
ml: % 1 $ സിലേസ് സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ ഒരു വാർഷിക സബ്സ്ക്രിപ്ഷനിൽ ഒരു% 1 $ s25 %% കിഴിവ് നേടുക.% 2 $ s

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത പ്ലാനിന്റെ സവിശേഷതകളിലേക്കുള്ള ആക്സസ് ഉപയോഗിച്ച് ഒരു% 1 $ എസ് 7 ദിവസത്തെ സ trial ജന്യ ട്രയൽ% 2 $ എസ് ആസ്വദിക്കൂ:

en: Widget Title on Hover
ml: ഹോവറിൽ വിജറ്റ് ശീർഷകം

en: Disable Hover text on widget and widget Loader
ml: വിജറ്റിലും വിജറ്റ് ലോഡറിലും ഹോവർ ടെക്‌സ്‌റ്റ് പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Verify Widget & Remove Branding
ml: വിജറ്റ് പരിശോധിച്ച് ബ്രാൻഡിംഗ് നീക്കം ചെയ്യുക

en: Once the accessibility widget’s functionality is verified, we’ll proceed to remove all branding for your white-label configuration.
ml: പ്രവേശനക്ഷമത വിജറ്റിൻ്റെ പ്രവർത്തനം പരിശോധിച്ചുറപ്പിച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ, നിങ്ങളുടെ വൈറ്റ്-ലേബൽ കോൺഫിഗറേഷനായി ഞങ്ങൾ എല്ലാ ബ്രാൻഡിംഗുകളും നീക്കം ചെയ്യും.

en: Contact Us
ml: ഞങ്ങളെ സമീപിക്കുക

en: Open your active theme's <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
ml: നിങ്ങളുടെ സജീവ തീമിൻ്റെ <code>footer.php</code> അല്ലെങ്കിൽ <code>functions.php</code> ഫയൽ തുറക്കുക (സാധാരണയായി <code>/wp-content/themes/your-theme/</code> ൽ കാണപ്പെടുന്നു).

en: Disable Hover Text
ml: ഹോവർ ടെക്സ്റ്റ് പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Search
ml: തിരയുക

en: Save Rankings
ml: റാങ്കിംഗുകൾ സംരക്ഷിക്കുക

en: Rank
ml: റാങ്ക്

en: You're on the %s plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
ml: നിങ്ങൾ %s പ്ലാനിലാണ്! ഇന്ന് അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്യുന്നതിലൂടെ ശക്തമായ പ്രവേശനക്ഷമത ടൂളുകൾ അൺലോക്ക് ചെയ്യുക.

en: You're on a %s plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
ml: നിങ്ങൾ ഒരു %s പ്ലാനിലാണ്! ഇന്ന് അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്യുന്നതിലൂടെ കൂടുതൽ ഫീച്ചറുകളും ഇഷ്‌ടാനുസൃതമാക്കൽ ഓപ്ഷനുകളും അൺലോക്ക് ചെയ്യുക.

en: You're on the %s plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
ml: നിങ്ങൾ %s പ്ലാനിലാണ്! ഇന്ന് അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്‌ത് മുൻഗണനാ പിന്തുണയും എക്‌സ്‌ക്ലൂസീവ് അഡ്വാൻസ്ഡ് ആക്സസിബിലിറ്റി ഫീച്ചറുകളും ആസ്വദിക്കൂ.

en: Includes all features from the %s Plan
ml: %s പ്ലാനിൽ നിന്നുള്ള എല്ലാ സവിശേഷതകളും ഉൾപ്പെടുന്നു

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
ml: നിങ്ങൾ %1$s%3$s പ്ലാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോൾ ഒരു വാർഷിക സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷനിൽ %1$s15%% കിഴിവ്%2$s നേടുക.%2$s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
ml: നിങ്ങൾ %1$s%3$s പ്ലാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോൾ ഒരു വാർഷിക സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷനിൽ %1$s20%% കിഴിവ്%2$s നേടുക.%2$s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
ml: നിങ്ങൾ %1$s%3$s പ്ലാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോൾ ഒരു വാർഷിക സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷനിൽ %1$s25%% കിഴിവ്%2$s നേടുക.%2$s

en: 5 out of 5 stars
ml: 5-ൽ 5 നക്ഷത്രങ്ങൾ

en: ADHD should not be empty.
ml: ADHD ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: AI Easy LLMs.txt Generator
ml: AI ഈസി LLMs.txt ജനറേറ്റർ

en: AI Fit Finder
ml: AI ഫിറ്റ് ഫൈൻഡർ

en: AI Fit Finder Size Recommender
ml: AI ഫിറ്റ് ഫൈൻഡർ സൈസ് ശുപാർശ

en: Access quick and detailed answers across all categories, helping you understand your accessibility tools without confusion.
ml: എല്ലാ വിഭാഗങ്ങളിലും ഉടനീളം വേഗത്തിലും വിശദവുമായ ഉത്തരങ്ങൾ ആക്‌സസ് ചെയ്യുക, ആശയക്കുഴപ്പമില്ലാതെ നിങ്ങളുടെ പ്രവേശനക്ഷമത ടൂളുകൾ മനസ്സിലാക്കാൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്നു.

en: Accessibility Features Overview
ml: പ്രവേശനക്ഷമത സവിശേഷതകൾ അവലോകനം

en: Accessibility Fixes Applied
ml: പ്രവേശനക്ഷമത പരിഹാരങ്ങൾ പ്രയോഗിച്ചു

en: Accessibility Profiles
ml: പ്രവേശനക്ഷമത പ്രൊഫൈലുകൾ

en: Accessibility Scanner History
ml: പ്രവേശനക്ഷമത സ്കാനർ ചരിത്രം

en: Accessibility Scanner Result
ml: പ്രവേശനക്ഷമത സ്കാനർ ഫലം

en: Accessibility Usage Insights
ml: പ്രവേശനക്ഷമത ഉപയോഗ സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകൾ

en: Activate App
ml: ആപ്പ് സജീവമാക്കുക

en: Admin
ml: അഡ്മിൻ

en: All Page
ml: എല്ലാ പേജും

en: Also Available On Other Platforms
ml: മറ്റ് പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിലും ലഭ്യമാണ്

en: Analytics Overview
ml: അനലിറ്റിക്സ് അവലോകനം

en: Analytics overview
ml: അനലിറ്റിക്സ് അവലോകനം

en: App Status
ml: ആപ്പ് നില

en: Are plans feature-gated?
ml: പ്ലാനുകൾ ഫീച്ചർ ഗേറ്റഡ് ആണോ?

en: Automatic scans to ensure your store stays compliant with accessibility standards over time
ml: നിങ്ങളുടെ സ്റ്റോർ കാലക്രമേണ പ്രവേശനക്ഷമത മാനദണ്ഡങ്ങൾ പാലിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ സ്വയമേവയുള്ള സ്കാനുകൾ

en: Bargain App
ml: വിലപേശൽ ആപ്പ്

en: Bargain App by CartCoders
ml: CartCoders വഴി വിലപേശൽ ആപ്പ്

en: Blind should not be empty.
ml: അന്ധൻ ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Can I use this with multilingual stores?
ml: എനിക്ക് ഇത് ബഹുഭാഷാ സ്റ്റോറുകളിൽ ഉപയോഗിക്കാമോ?

en: Cancel should not be empty.
ml: റദ്ദാക്കൽ ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Chat With Us
ml: ഞങ്ങളുമായി ചാറ്റ് ചെയ്യുക

en: Chat with our support team for quick help and instant guidance.
ml: പെട്ടെന്നുള്ള സഹായത്തിനും തൽക്ഷണ മാർഗ്ഗനിർദ്ദേശത്തിനും ഞങ്ങളുടെ പിന്തുണാ ടീമുമായി ചാറ്റ് ചെയ്യുക.

en: Cognitive and Learning should not be empty.
ml: അറിവും പഠനവും ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Collect offers and increase conversions on product pages.
ml: ഉൽപ്പന്ന പേജുകളിൽ ഓഫറുകൾ ശേഖരിക്കുകയും പരിവർത്തനങ്ങൾ വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുക.

en: Completed
ml: പൂർത്തിയാക്കി

en: Configure accessibility menu controls and behavior.
ml: പ്രവേശനക്ഷമത മെനു നിയന്ത്രണങ്ങളും പെരുമാറ്റവും കോൺഫിഗർ ചെയ്യുക.

en: Contact Us.
ml: ഞങ്ങളെ ബന്ധപ്പെടുക

en: Contact us.
ml: ഞങ്ങളെ ബന്ധപ്പെടുക

en: Contrast should not be empty.
ml: ദൃശ്യതീവ്രത ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Control AI crawler access to low-value and sensitive pages.
ml: കുറഞ്ഞ മൂല്യമുള്ളതും സെൻസിറ്റീവായതുമായ പേജുകളിലേക്കുള്ള AI ക്രാളർ ആക്‌സസ് നിയന്ത്രിക്കുക.

en: Current Plan: %s
ml: നിലവിലെ പ്ലാൻ: %s

en: Cursor should not be empty.
ml: കഴ്‌സർ ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Customize icon, position, and appearance settings.
ml: ഐക്കൺ, സ്ഥാനം, രൂപഭാവം ക്രമീകരണങ്ങൾ ഇഷ്‌ടാനുസൃതമാക്കുക.

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference
ml: Customise the size of the accessibility widget to your preference

en: Daily
ml: ദിവസേന

en: Day Of Week
ml: ആഴ്ചയിലെ ദിവസം

en: Default should not be empty.
ml: ഡിഫോൾട്ട് ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കി

en: Dyslexia should not be empty.
ml: ഡിസ്ലെക്സിയ ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Elderly should not be empty.
ml: പ്രായമായവർ ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Enable / Disable
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക / പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Enable or disable features that improve your website's accessibility.
ml: നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റിൻ്റെ പ്രവേശനക്ഷമത മെച്ചപ്പെടുത്തുന്ന ഫീച്ചറുകൾ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക അല്ലെങ്കിൽ പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക.

en: Enable our plugin to see it visible on your website.
ml: നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റിൽ ദൃശ്യമാകാൻ ഞങ്ങളുടെ പ്ലഗിൻ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക.

en: Enabled
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കി

en: FAQs
ml: പതിവുചോദ്യങ്ങൾ

en: Feature Activity Highlights
ml: ഫീച്ചർ പ്രവർത്തന ഹൈലൈറ്റുകൾ

en: Features & Functionality
ml: സവിശേഷതകളും പ്രവർത്തനവും

en: Filter Content should not be empty.
ml: ഫിൽട്ടർ ഉള്ളടക്കം ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Find your best fit with guided size recommendations.
ml: ഗൈഡഡ് സൈസ് നിർദ്ദേശങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവും അനുയോജ്യമായത് കണ്ടെത്തുക.

en: Friday
ml: വെള്ളിയാഴ്ച

en: Get Live Chat Support
ml: തത്സമയ ചാറ്റ് പിന്തുണ നേടുക

en: Gif Hide
ml: ജിഐഎഫ് മറയ്ക്കുക

en: Group Of Pages
ml: പേജുകളുടെ ഗ്രൂപ്പ്

en: Have Questions Or Need Assistance? %s
ml: ചോദ്യങ്ങളുണ്ടോ അല്ലെങ്കിൽ സഹായം ആവശ്യമുണ്ടോ? %s

en: Hello %s
ml: ഹലോ %s

en: How do I get help if I face issues?
ml: ഞാൻ പ്രശ്നങ്ങൾ നേരിടുകയാണെങ്കിൽ എനിക്ക് എങ്ങനെ സഹായം ലഭിക്കും?

en: It helps store owners offer a more accessible browsing experience with controls for text, contrast, navigation, media, and language support.
ml: ടെക്‌സ്‌റ്റ്, കോൺട്രാസ്റ്റ്, നാവിഗേഷൻ, മീഡിയ, ഭാഷാ പിന്തുണ എന്നിവയ്‌ക്കായുള്ള നിയന്ത്രണങ്ങൾക്കൊപ്പം കൂടുതൽ ആക്‌സസ് ചെയ്യാവുന്ന ബ്രൗസിംഗ് അനുഭവം നൽകാൻ ഇത് സ്റ്റോർ ഉടമകളെ സഹായിക്കുന്നു.

en: LLMs.txt Generator
ml: LLMs.txt ജനറേറ്റർ

en: Language Settings
ml: ഭാഷാ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Last 30 Days
ml: കഴിഞ്ഞ 30 ദിവസം

en: Last 7 Days
ml: കഴിഞ്ഞ 7 ദിവസം

en: Last Month
ml: കഴിഞ്ഞ മാസം

en: Lawful Risk
ml: നിയമപരമായ റിസ്ക്

en: Limited Scan Notice
ml: പരിമിതമായ സ്കാൻ അറിയിപ്പ്

en: Manage Features
ml: സവിശേഷതകൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുക

en: Monday
ml: തിങ്കളാഴ്ച

en: Motor Impaired should not be empty.
ml: മോട്ടോർ ഇംപയേർഡ് ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Multi-Language Support
ml: ബഹുഭാഷാ പിന്തുണ

en: Need Any Help?
ml: എന്തെങ്കിലും സഹായം ആവശ്യമുണ്ടോ?

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: No scan history found (or API response is empty).
ml: സ്കാൻ ചരിത്രമൊന്നും കണ്ടെത്തിയില്ല (അല്ലെങ്കിൽ API പ്രതികരണം ശൂന്യമാണ്).

en: Not Sure Which Plan Fits Best?
ml: ഏത് പ്ലാനാണ് ഏറ്റവും അനുയോജ്യമെന്ന് ഉറപ്പില്ലേ?

en: Only the first page of your website will be scanned. To request a full-site accessibility scan, please reach out to our team.
ml: നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റിൻ്റെ ആദ്യ പേജ് മാത്രമേ സ്കാൻ ചെയ്യുകയുള്ളൂ. ഒരു പൂർണ്ണ-സൈറ്റ് പ്രവേശനക്ഷമത സ്കാൻ അഭ്യർത്ഥിക്കാൻ, ഞങ്ങളുടെ ടീമിനെ ബന്ധപ്പെടുക.

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Our team can help you choose the right plan based on your store size, accessibility goals, and support needs.
ml: നിങ്ങളുടെ സ്റ്റോർ വലുപ്പം, പ്രവേശനക്ഷമത ലക്ഷ്യങ്ങൾ, പിന്തുണ ആവശ്യകതകൾ എന്നിവ അടിസ്ഥാനമാക്കി ശരിയായ പ്ലാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ ഞങ്ങളുടെ ടീമിന് നിങ്ങളെ സഹായിക്കാനാകും.

en: Page URL
ml: പേജ് URL

en: Platform & Integration
ml: പ്ലാറ്റ്‌ഫോമും സംയോജനവും

en: Please enter a valid URL to scan.
ml: സ്കാൻ ചെയ്യാൻ സാധുവായ ഒരു URL നൽകുക.

en: Prev
ml: മുൻ

en: Pro Plan
ml: പ്രോ പ്ലാൻ

en: Quickstart
ml: ദ്രുത ആരംഭം

en: Real Customer Questions
ml: യഥാർത്ഥ ഉപഭോക്തൃ ചോദ്യങ്ങൾ

en: Recommended Apps
ml: ശുപാർശ ചെയ്യുന്ന ആപ്പുകൾ

en: Refresh
ml: പുതുക്കുക

en: Report Date
ml: റിപ്പോർട്ട് തീയതി

en: Run scans and review accessibility findings.
ml: സ്കാനുകൾ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുക, പ്രവേശനക്ഷമത കണ്ടെത്തലുകൾ അവലോകനം ചെയ്യുക.

en: Saturday
ml: ശനിയാഴ്ച

en: Scan
ml: സ്കാൻ ചെയ്യുക

en: Scan Interval
ml: സ്കാൻ ഇടവേള

en: Scan Queued â Waiting To Startâ¦
ml: സ്‌കാൻ ക്യൂ ─ആരംഭിക്കാൻ കാത്തിരിക്കുന്നുâ¦

en: Scan Scope
ml: സ്കാൻ സ്കോപ്പ്

en: Scan To Check Compliance Of Accessibility
ml: പ്രവേശനക്ഷമത പാലിക്കുന്നുണ്ടോയെന്ന് പരിശോധിക്കാൻ സ്കാൻ ചെയ്യുക

en: Schedule a Call
ml: ഒരു കോൾ ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്യുക

en: Scheduled Scan
ml: ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്ത സ്കാൻ

en: Search should not be empty.
ml: തിരയൽ ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Select Language
ml: ഭാഷ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Set up translation visibility and language priorities.
ml: വിവർത്തന ദൃശ്യപരതയും ഭാഷാ മുൻഗണനകളും സജ്ജീകരിക്കുക.

en: Set wholesale rules and simplify B2B pricing.
ml: മൊത്തവ്യാപാര നിയമങ്ങൾ സജ്ജമാക്കി B2B വിലനിർണ്ണയം ലളിതമാക്കുക.

en: Shopify
ml: ഷോപ്പിഫൈ

en: Shopline
ml: ഷോപ്പ്ലൈൻ

en: Showing
ml: കാണിക്കുന്നു

en: Specific Page
ml: പ്രത്യേക പേജ്

en: Start Live Chat
ml: തത്സമയ ചാറ്റ് ആരംഭിക്കുക

en: Start with a %1$s7-day free trial%2$s to experience all features:
ml: എല്ലാ സവിശേഷതകളും അനുഭവിക്കാൻ %1$s7 ദിവസത്തെ സൗജന്യ ട്രയൽ%2$s ഉപയോഗിച്ച് ആരംഭിക്കുക:

en: Status
ml: നില

en: Sunday
ml: ഞായറാഴ്ച

en: Support & Partnership
ml: പിന്തുണയും പങ്കാളിത്തവും

en: The site url you entered is already registered.
ml: നിങ്ങൾ നൽകിയ സൈറ്റ് url ഇതിനകം രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

en: This Month
ml: ഈ മാസം

en: Thursday
ml: വ്യാഴാഴ്ച

en: Time Of Day
ml: പകലിൻ്റെ സമയം

en: To Scan All Page Or Group Of Pages, Please
ml: എല്ലാ പേജുകളും അല്ലെങ്കിൽ പേജുകളുടെ ഗ്രൂപ്പും സ്കാൻ ചെയ്യാൻ, ദയവായി

en: Total Accessibility Scans
ml: മൊത്തം പ്രവേശനക്ഷമത സ്കാനുകൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വാഴ്ച

en: Upgrade your plan to enable these features.
ml: ഈ ഫീച്ചറുകൾ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കാൻ നിങ്ങളുടെ പ്ലാൻ അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്യുക.

en: Use this guide to quickly set up your Accessibility Assistant widget.
ml: നിങ്ങളുടെ പ്രവേശനക്ഷമത അസിസ്റ്റൻ്റ് വിജറ്റ് വേഗത്തിൽ സജ്ജീകരിക്കാൻ ഈ ഗൈഡ് ഉപയോഗിക്കുക.

en: View Result
ml: ഫലം കാണുക

en: Virtual Keyboard should not be empty.
ml: വെർച്വൽ കീബോർഡ് ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Wednesday
ml: ബുധനാഴ്ച

en: Weekly
ml: പ്രതിവാരം

en: Welcome to: Accessibility Assistant
ml: പ്രവേശനക്ഷമത അസിസ്റ്റന്റിലേക്ക് സ്വാഗതം

en: What does this plugin help with?
ml: ഈ പ്ലഗിൻ എന്താണ് സഹായിക്കുന്നത്?

en: Wholesale App
ml: മൊത്തവ്യാപാര ആപ്പ്

en: Wholesale Price & B2B Solution
ml: മൊത്തവിലയും B2B സൊല്യൂഷനും

en: Widget Content / Appearance
ml: വിജറ്റ് ഉള്ളടക്കം / രൂപഭാവം

en: Widget Engagements
ml: വിജറ്റ് ഇടപഴകലുകൾ

en: Yes. Each plan unlocks additional controls and customization. Your current plan determines what appears as enabled in admin pages.
ml: അതെ. ഓരോ പ്ലാനും അധിക നിയന്ത്രണങ്ങളും ഇഷ്‌ടാനുസൃതമാക്കലും അൺലോക്ക് ചെയ്യുന്നു. അഡ്‌മിൻ പേജുകളിൽ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കിയിരിക്കുന്നത് എന്താണെന്ന് നിങ്ങളുടെ നിലവിലെ പ്ലാൻ നിർണ്ണയിക്കുന്നു.

en: Yes. Higher plans support broad language coverage, language controls, and easier multilingual storefront accessibility.
ml: അതെ. ഉയർന്ന പ്ലാനുകൾ വിശാലമായ ഭാഷാ കവറേജ്, ഭാഷാ നിയന്ത്രണങ്ങൾ, എളുപ്പമുള്ള ബഹുഭാഷാ സ്റ്റോർഫ്രണ്ട് പ്രവേശനക്ഷമത എന്നിവയെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു.

en: You can reach the support team through the contact link in the footer. Paid plans include stronger support options based on tier.
ml: അടിക്കുറിപ്പിലെ കോൺടാക്റ്റ് ലിങ്ക് വഴി നിങ്ങൾക്ക് പിന്തുണാ ടീമിനെ ബന്ധപ്പെടാം. പണമടച്ചുള്ള പ്ലാനുകളിൽ ടയർ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ശക്തമായ പിന്തുണാ ഓപ്ഷനുകൾ ഉൾപ്പെടുന്നു.

en: You have member access
ml: നിങ്ങൾക്ക് അംഗത്വ ആക്സസ് ഉണ്ട്

en: of
ml: ൻ്റെ

en: records
ml: രേഖകൾ

en: result
ml: ഫലം

en: warning sign
ml: മുന്നറിയിപ്പ് അടയാളം

en: Chat With Our Support Team For Quick Help And Instant Guidance.
ml: ദ്രുത സഹായത്തിനും തൽക്ഷണ മാർഗ്ഗനിർദ്ദേശത്തിനും ഞങ്ങളുടെ പിന്തുണാ ടീമുമായി ചാറ്റ് ചെയ്യുക.

en: Customize Icon, Position, And Appearance Settings.
ml: ഐക്കൺ, സ്ഥാനം, രൂപഭാവം ക്രമീകരണങ്ങൾ ഇഷ്‌ടാനുസൃതമാക്കുക.

en: Enable Our Plugin To See It Visible On Your Website.
ml: നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റിൽ ഇത് കാണുന്നതിന് ഞങ്ങളുടെ പ്ലഗിൻ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക.

en: Only The First Page Of Your Website Will Be Scanned. To Request A Full-Site Accessibility Scan, Please Reach Out To Our Team.
ml: നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റിൻ്റെ ആദ്യ പേജ് മാത്രം സ്കാൻ ചെയ്യപ്പെടും. ഒരു പൂർണ്ണ-സൈറ്റ് പ്രവേശനക്ഷമത സ്കാൻ അഭ്യർത്ഥിക്കാൻ, ദയവായി ഞങ്ങളുടെ ടീമിനെ ബന്ധപ്പെടുക.

en: Sepcific Page
ml: സെപ്സിഫിക് പേജ്

en: Set Up Translation Visibility And Language Priorities.
ml: വിവർത്തന ദൃശ്യപരതയും ഭാഷാ മുൻഗണനകളും സജ്ജീകരിക്കുക.
