Accessibility Assistant 1.3.2 - en to mr translation catalogue (672 entries)

en: Accessibility Assistant
mr: प्रवेशयोग्यता सहायक

note: Author URI of the plugin
en: With Accessibility Assistant, blind and visually impaired people have the ease of access to become more independent and integration with the Digital world, which replicates their daily lives
mr: प्रवेशयोग्यता सहायकासह, अंध आणि दृष्टीदोषयुक्त लोकांना अधिक स्वतंत्र होण्यासाठी आणि डिजिटल जगात एकत्रीकरणासाठी प्रवेशाची सुविधा आहे, जे त्यांच्या दैनंदिन जीवनाची प्रतिकृती करते

en: CartCoder
mr: कार्टकोडर

en: Please uninstall this plugin and reinstall it.
mr: कृपया हे प्लगइन अनइन्स्टॉल करा आणि पुन्हा इन्स्टॉल करा.

en: Accessibility
mr: प्रवेशयोग्यता

en: Languages
mr: भाषा

en: Edit Languages
mr: भाषा संपादित करा

en: Plan
mr: योजना

en: User Guide
mr: वापरकर्ता मार्गदर्शक

en: Accessibility Assistant Logo
mr: प्रवेशयोग्यता सहायक लोगो

en: Accessibility by CartCoders
mr: कार्टकोडर्सची प्रवेशयोग्यता

en: pages
mr: पान

en: Settings
mr: सेटिंग्ज

en: Widget Option
mr: विजेट पर्याय

en: Enable /Disable
mr: सक्षम/अक्षम

en: Do you want to put as link?
mr: तुम्हाला लिंक म्हणून ठेवायचे आहे का?

en: Accessibility Assistance
mr: प्रवेशयोग्यता सहायता

en: you can placed %s as link
mr: तुम्ही %s लिंक म्हणून ठेवू शकता

en: Choose Design
mr: डिझाइन निवडा

en: Default Design
mr: मूलभूत डिझाइन

en: Custom Design
mr: सानुकूल डिझाइन

en: Mobile View Design
mr: मोबाइल व्ह्यू डिझाइन

en: Position
mr: स्थिती

en: Desktop Position
mr: डेस्कटॉप स्थिती

en: Top Left
mr: वरील डावीकडे

en: Top Right
mr: वरील उजवीकडे

en: Middle Left
mr: मध्यभागी डावीकडे

en: Middle Right
mr: मध्यभागी उजवीकडे

en: Bottom Left
mr: खालील डावीकडे

en: Bottom Right
mr: खालील उजवीकडे

en: Mobile Position
mr: मोबाइल स्थिती

en: Padding
mr: पॅडिंग

en: This will be only Works on Position for "Bottom Left" and "Bottom Right"
mr: हे फक्त "खालील डावीकडे" आणि "खालील उजवीकडे" या स्थितीवर काम करेल

en: Enable/Disable Features
mr: वैशिष्ट्ये सक्षम/अक्षम करा

en: Keyboard Nav
mr: कीबोर्ड नेव्हिगेशन

en: Cursor
mr: कर्सर

en: Saturation Modes
mr: संतृप्तता मोड

en: Contrast
mr: विरोधाभास

en: Bigger Text
mr: मोठा मजकूर

en: Highlight Links
mr: लिंक हायलाइट करा

en: Font Readability
mr: फॉन्ट वाचनीयता

en: Focus Mask
mr: फोकस मास्क

en: Title Highlighting
mr: शीर्षक हायलाइटिंग

en: Text Enhancer
mr: मजकूर वर्धक

en: Image Alt Tooltip
mr: इमेज Alt टूलटिप

en: Stop Animation
mr: अॅनिमेशन थांबवा

en: Word Spacing
mr: शब्द अंतर

en: Letter Spacing
mr: अक्षर अंतर

en: Line Height
mr: ओळीची उंची

en: Alignment
mr: संरेखन

en: Image/Video Hide
mr: इमेज/व्हिडिओ लपवा

en: Text Speech
mr: मजकूर उच्चार

en: Adjust Text Colors
mr: मजकूर रंग समायोजित करा

en: Adjust Title Colors
mr: शीर्षक रंग समायोजित करा

en: Adjust Background Colors
mr: पार्श्वभूमी रंग समायोजित करा

en: Mute Sounds
mr: आवाज बंद करा

en: Content Scaling
mr: सामग्री स्केलिंग

en: GIF Hide
mr: GIF लपवा

en: Read Mode
mr: वाचन मोड

en: Useful Links
mr: उपयुक्त लिंक

en: Highlight Hover
mr: होव्हर हायलाइट

en: Highlight Focus
mr: फोकस हायलाइट

en: Big Black Cursor
mr: मोठा काळा कर्सर

en: Profile Options
mr: प्रोफाइल पर्याय

en: Voice Navigation
mr: आवाज नेव्हिगेशन

en: Talk & Type
mr: बोला आणि टाइप करा

en: Color Blind Options
mr: रंगअंध पर्याय

en: Color Schema
mr: रंग योजना

en: Controller Background
mr: नियंत्रक पार्श्वभूमी

en: Text and Layout Font
mr: मजकूर आणि मांडणी फॉन्ट

en: Accent and Logo Elements
mr: उच्चार आणि लोगो घटक

en: Save
mr: जतन करा

en: Have questions or need assistance? %s
mr: प्रश्न आहेत किंवा सहाय्य हवे आहे? %s

en: Contact us
mr: आमच्याशी संपर्क साधा

en: Sorry, You can not update....
mr: क्षमस्व, तुम्ही अपडेट करू शकत नाही....

en: Keyboard should not be empty.
mr: कीबोर्ड रिकामे असू नये.

en: Big Cursor should not be empty.
mr: मोठा कर्सर रिकामा असू नये.

en: Reading Guide Color should not be empty.
mr: वाचन मार्गदर्शक रंग रिकामा असू नये.

en: High saturation should not be empty.
mr: उच्च संतृप्तता रिकामी असू नये.

en: Low saturation should not be empty.
mr: कमी संतृप्तता रिकामी असू नये.

en: Desaturate should not be empty.
mr: संतृप्तता काढून टाकणे रिकामे असू नये.

en: Invert Colors should not be empty.
mr: रंग उलटवणे रिकामे असू नये.

en: Dark Contrast should not be empty.
mr: गडद विरोधाभास रिकामा असू नये.

en: Light Contrast should not be empty.
mr: हलका विरोधाभास रिकामा असू नये.

en: Bigger Text should not be empty.
mr: मोठा मजकूर रिकामा असू नये.

en: Highlight Links should not be empty.
mr: लिंक हायलाइट करणे रिकामे असू नये.

en: Word Spacing should not be empty.
mr: शब्द अंतर रिकामे असू नये.

en: Letter Spacing should not be empty.
mr: अक्षर अंतर रिकामे असू नये.

en: Line Height should not be empty.
mr: ओळीची उंची रिकामी असू नये.

en: Left Alignment should not be empty.
mr: डावे संरेखन रिकामे असू नये.

en: Alignment should not be empty.
mr: संरेखन रिकामे असू नये.

en: Center should not be empty.
mr: मध्यभाग रिकामा असू नये.

en: Readable Fonts should not be empty.
mr: वाचनीय फॉन्ट रिकामे असू नयेत.

en: Reading Mask should not be empty.
mr: वाचन मास्क रिकामा असू नये.

en: Highlight Titles should not be empty.
mr: शीर्षक हायलाइट करणे रिकामे असू नये.

en: Text Enhancer should not be empty.
mr: मजकूर वर्धक रिकामा असू नये.

en: Image Alt Tooltip should not be empty.
mr: इमेज Alt टूलटिप रिकामे असू नये.

en: Text Colors should not be empty.
mr: मजकूर रंग रिकामे असू नयेत.

en: Title Colors should not be empty.
mr: शीर्षक रंग रिकामे असू नयेत.

en: Background Colors should not be empty.
mr: पार्श्वभूमी रंग रिकामे असू नयेत.

en: Mute Sounds should not be empty.
mr: आवाज बंद करणे रिकामे असू नये.

en: Content Scaling should not be empty.
mr: सामग्री स्केलिंग रिकामे असू नये.

en: GIF Hide should not be empty.
mr: GIF लपवणे रिकामे असू नये.

en: Read Mode should not be empty.
mr: वाचन मोड रिकामा असू नये.

en: Useful Links should not be empty.
mr: उपयुक्त लिंक रिकाम्या असू नयेत.

en: Highlight Hover should not be empty.
mr: होव्हर हायलाइट करणे रिकामे असू नये.

en: Highlight Focus should not be empty.
mr: फोकस हायलाइट करणे रिकामे असू नये.

en: Big Black Cursor should not be empty.
mr: मोठा काळा कर्सर रिकामा असू नये.

en: Profile Settings should not be empty.
mr: प्रोफाइल सेटिंग्ज रिकाम्या असू नयेत.

en: Voice Commands should not be empty.
mr: आवाज कमांड रिकाम्या असू नयेत.

en: Talk and Type should not be empty.
mr: बोला आणि टाइप करा रिकामे असू नये.

en: Color Blind should not be empty.
mr: रंगअंध रिकामे असू नये.

en: Image Hide should not be empty.
mr: इमेज लपवणे रिकामे असू नये.

en: Video Hide should not be empty.
mr: व्हिडिओ लपवणे रिकामे असू नये.

en: Stop Animation should not be empty.
mr: अॅनिमेशन थांबवणे रिकामे असू नये.

en: Text Speech should not be empty.
mr: मजकूर उच्चार रिकामा असू नये.

en: Accessibility Assistant should not be empty.
mr: प्रवेशयोग्यता सहायक रिकामा असू नये.

en: Reset All should not be empty.
mr: सर्व रीसेट करा रिकामे असू नये.

en: Statement should not be empty.
mr: विधान रिकामे असू नये.

en: Hide Interface should not be empty.
mr: इंटरफेस लपवणे रिकामे असू नये.

en: Error!
mr: त्रुटी!

en: Success!
mr: यशस्वी!

en: Language Controllers
mr: भाषा नियंत्रक

en: Back
mr: मागे

en: Set %s Default Language
mr: %s मूलभूत भाषा सेट करा

en: Show Language
mr: भाषा दाखवा

en: Navigation and Interaction Controllers
mr: नेव्हिगेशन आणि परस्परसंवाद नियंत्रक

en: Big Cursor
mr: मोठा कर्सर

en: Reading Guide
mr: वाचन मार्गदर्शक

en: Visual Customization Controllers
mr: दृश्य अनुकूलन नियंत्रक

en: High Saturation
mr: उच्च संतृप्तता

en: Low Saturation
mr: कमी संतृप्तता

en: Desaturate
mr: संतृप्तता काढून टाका

en: Invert Colors
mr: रंग उलटा

en: Dark Contrast
mr: गडद विरोधाभास

en: Light Contrast
mr: हलका विरोधाभास

en: Text Customization Controllers
mr: मजकूर अनुकूलन नियंत्रक

en: Left Alignment
mr: डावे संरेखन

en: Right Alignment
mr: उजवे संरेखन

en: Center
mr: मध्यभाग

en: Readable Fonts
mr: वाचनीय फॉन्ट

en: Reading Mask
mr: वाचन मास्क

en: Highlight Titles
mr: शीर्षक हायलाइट करा

en: Text Colors
mr: मजकूर रंग

en: Title Colors
mr: शीर्षक रंग

en: Background Colors
mr: पार्श्वभूमी रंग

en: Bigblack Cursor
mr: मोठा काळा कर्सर

en: Profile Settings
mr: प्रोफाइल सेटिंग्ज

en: Talk And Type
mr: बोला आणि टाइप करा

en: Color Blind
mr: रंगअंध

en: Media Control
mr: मीडिया नियंत्रण

en: Image Hide
mr: इमेज लपवा

en: Video Hide
mr: व्हिडिओ लपवा

en: Speech Support
mr: उच्चार समर्थन

en: Utility Settings
mr: उपयोगिता सेटिंग्ज

en: Reset all
mr: सर्व रीसेट करा

en: Statement
mr: विधान

en: Hide Interface
mr: इंटरफेस लपवा

en: Welcome Banner Image
mr: स्वागत बॅनर इमेज

en: Welcome to Accessibility by CartCoders
mr: कार्टकोडर्सच्या प्रवेशयोग्यतेमध्ये आपले स्वागत आहे

en: Thanks for choosing our app! We're here to help make your website accessible to everyone.
mr: आमचे अॅप निवडल्याबद्दल धन्यवाद! आम्ही तुमची वेबसाइट सर्वांसाठी प्रवेशयोग्य बनवण्यासाठी येथे आहोत.

en: Let's start by choosing a plan that fits your needs.
mr: तुमच्या गरजांशी जुळणारी योजना निवडून सुरुवात करूया.

note: translators: %1$s: opening bold tag, %2$s: closing bold tag
en: Enjoy a %1$s5-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
mr: निवडलेल्या योजनेच्या वैशिष्ट्यांमध्ये प्रवेशासह %1$s5-दिवसांच्या मोफत चाचणीचा%2$s आनंद घ्या:

note: translators: %1$s: opening bold tag, %2$s: closing bold tag
en: We have an Exciting Offer for you:
mr: आमच्याकडे तुमच्यासाठी एक रोमांचक ऑफर आहे:

en: Get a %1$s29%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sProfessional Plan.%2$s
mr: तुम्ही %1$sव्यावसायिक योजना%2$s निवडल्यास वार्षिक सबस्क्रिप्शनवर %1$s29%% सूट%2$s मिळवा.

en: Get a %1$s40%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sPremium Plan.%2$s
mr: तुम्ही %1$sप्रीमियम योजना%2$s निवडल्यास वार्षिक सबस्क्रिप्शनवर %1$s40%% सूट%2$s मिळवा.

en: Let's Go
mr: चला जाऊया

en: If you need further assistance, please contact us at %1$s. You can also check our %2$s for more information.
mr: तुम्हाला अधिक सहाय्य हवे असल्यास, कृपया आमच्याशी संपर्क साधण्यास संकोच करू नका. आमच्या सबस्क्रिप्शन योजनांसंदर्भात किंवा आमच्या अॅपच्या इतर कोणत्याही बाबीसंदर्भात तुमच्या कोणत्याही प्रश्न किंवा चिंतांचे निराकरण करण्यासाठी आमची सपोर्ट टीम सहज उपलब्ध आहे.

en: Usage Guide
mr: वापर मार्गदर्शक

en: CartCoders Logo
mr: कार्टकोडर्स लोगो

en: Pages
mr: पान

en: Manage Languages
mr: भाषा व्यवस्थापित करा

en: Name
mr: नाव

en: Code
mr: कोड

en: Default
mr: मूलभूत

note: translators: %s: language name (e.g. English, French)
en: Visible
mr: दृश्यमान

en: Action
mr: कृती

en: %s language flag
mr: %s भाषेचा झेंडा

en: Default language
mr: मूलभूत भाषा

en: Not default language
mr: मूलभूत भाषा नाही

note: translators: %s: language name (e.g. English, French)
en: Language visible
mr: भाषा दृश्यमान

en: Language hidden
mr: भाषा लपलेली

en: Edit %s language
mr: %s भाषा संपादित करा

en: You have admin access
mr: तुमच्याकडे प्रशासक प्रवेश आहे

en: Yearly
mr: वार्षिक

en: Monthly
mr: मासिक

en: 5 days Free Trial
mr: 5 दिवसांची मोफत चाचणी

en: Professional
mr: व्यावसायिक

en: / Yearly
mr: / वार्षिक

en: What's included
mr: काय समाविष्ट आहे

en: All Basic Features
mr: सर्व मूलभूत वैशिष्ट्ये

en: Customise Widget Position and Padding
mr: विजेट स्थिती आणि पॅडिंग अनुकूलित करा

en: Readable Fonts, Reading Mask, and Highlight Titles
mr: वाचनीय फॉन्ट, वाचन मास्क आणि शीर्षक हायलाइट

en: Text Enhancer, Image Alt Tooltip, and Stop Animation
mr: मजकूर वर्धक, इमेज Alt टूलटिप आणि अॅनिमेशन थांबवा

en: Change the Color Schema of Widget
mr: विजेटची रंग योजना बदला

en: Selected
mr: निवडलेले

en: Premium
mr: प्रीमियम

en: All Professional Features
mr: सर्व व्यावसायिक वैशिष्ट्ये

en: Multiple Languages Support
mr: अनेक भाषांचे समर्थन

en: Text to Speech
mr: मजकूर ते उच्चार

en: Adjust Word & Letter Space
mr: शब्द आणि अक्षर अंतर समायोजित करा

en: Enable/Disable Media
mr: मीडिया सक्षम/अक्षम करा

en: Line Height & Alignments
mr: ओळीची उंची आणि संरेखन

en: Advanced Color Adjustments (Text, Titles, Backgrounds)
mr: प्रगत रंग समायोजन (मजकूर, शीर्षक, पार्श्वभूमी)

en: Smart Contrast for Better Readability
mr: चांगल्या वाचनीयतेसाठी स्मार्ट विरोधाभास

en: Content Scaling & Read Mode for Better Focus
mr: चांगल्या फोकससाठी सामग्री स्केलिंग आणि वाचन मोड

en: Sound Muting for Distraction-Free Browsing
mr: विकर्षण-मुक्त ब्राउझिंगसाठी आवाज बंद करणे

en: Hide GIFs and Animations for Reduced Distraction
mr: कमी विकर्षणासाठी GIF आणि अॅनिमेशन लपवा

en: Highlight on Hover and Focus for Easier Navigation
mr: सुलभ नेव्हिगेशनसाठी होव्हर आणि फोकसवर हायलाइट

en: Big Black Cursor for Better Visibility
mr: चांगल्या दृश्यतेसाठी मोठा काळा कर्सर

en: Color Blind-Friendly Viewing Options
mr: रंगअंध-अनुकूल पाहण्याचे पर्याय

en: Voice Navigation and Talk & Type Controls
mr: आवाज नेव्हिगेशन आणि बोला आणि टाइप नियंत्रणे

en: Quick Access Panel for Useful Accessibility Tools
mr: उपयुक्त प्रवेशयोग्यता साधनांसाठी द्रुत प्रवेश पॅनेल

en: Personalized User Accessibility Profile Settings
mr: व्यक्तिमत्व वापरकर्ता प्रवेशयोग्यता प्रोफाइल सेटिंग्ज

en: Enhanced Usability for All Accessibility Needs
mr: सर्व प्रवेशयोग्यता गरजांसाठी वर्धित उपयोगिता

en: Basic
mr: मूलभूत

en: /monthly
mr: /मासिक

en: Use Default Functionalities of Widget
mr: विजेटच्या मूलभूत कार्यक्षमता वापरा

en: Cannot Customise Widget
mr: विजेट अनुकूलित करू शकत नाही

en: Enable/Disable Widget
mr: विजेट सक्षम/अक्षम करा

en: Support on Email
mr: ईमेलवर समर्थन

en: Note:
mr: टीप:

en: Kindly note that upon opting for a subscription plan within our app, please be informed that refunds will not be applicable. This policy applies universally to all subscription plans offered, including both monthly and yearly options. We appreciate your understanding and cooperation in adhering to our policy, as we aim to ensure consistency and fairness in all aspects of our subscription services.
mr: कृपया लक्षात घ्या की आमच्या अॅपमध्ये सबस्क्रिप्शन योजना निवडल्यानंतर, कृपया सूचित करावे की परतावा लागू होणार नाही. हे धोरण मासिक आणि वार्षिक दोन्ही पर्यायांसह ऑफर केलेल्या सर्व सबस्क्रिप्शन योजनांना सार्वत्रिकपणे लागू होते.

en: If you require any further information or assistance, please do not hesitate to contact us. Our support team is readily available to address any queries or concerns you may have regarding our subscription plans or any other aspect of our app.
mr: तुम्हाला अधिक माहिती किंवा सहाय्य हवे असल्यास, कृपया आमच्याशी संपर्क साधण्यास संकोच करू नका. आमच्या सबस्क्रिप्शन योजनांसंदर्भात किंवा आमच्या अॅपच्या इतर कोणत्याही बाबीसंदर्भात तुमच्या कोणत्याही प्रश्न किंवा चिंतांचे निराकरण करण्यासाठी आमची सपोर्ट टीम सहज उपलब्ध आहे.

en: Have questions or need assistance? %1$sContact us%2$s
mr: प्रश्न आहेत किंवा सहाय्य हवे आहे? %1$sआमच्याशी संपर्क साधा%2$s

en: Thank You Banner Image
mr: धन्यवाद बॅनर इमेज

en: Thank You for Choosing a Plan!
mr: योजना निवडल्याबद्दल धन्यवाद!

en: Get started with the Accessibility widget by enabling it in our Settings under the Widget Option section.
mr: विजेट पर्याय विभागाखाली आमच्या सेटिंग्जमध्ये प्रवेशयोग्यता विजेट सक्षम करून सुरुवात करा.

en: 1. Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget. %s
mr: 1. सेटिंग्जवर जा आणि प्रवेशयोग्यता विजेट चालू करा. %s

en: toggle button
mr: टॉगल बटण

en: Widget Option:
mr: विजेट पर्याय:

en: Enable
mr: सक्षम करा

en: Disable
mr: अक्षम करा

en: 2. Click Save to apply the changes. %s
mr: 2. बदल लागू करण्यासाठी जतन करा वर क्लिक करा. %s

en: Continue
mr: चालू ठेवा

en: Accessibility Assistant Icon
mr: प्रवेशयोग्यता सहायक आयकॉन

en: Overview
mr: विहंगावलोकन

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done.
mr: प्रवेशयोग्यता सहायक, बाजारातील ट्रेंडिंग उत्पादन जे कोणत्याही अपंग (बहिरे, अंध, मूक, दृष्टीदोषयुक्त, गतिशीलता बिघडलेले) व्यक्तीला त्यांच्या आवश्यकता पूर्ण करण्यासाठी हे अॅप्लिकेशन वापरता येते.

en: By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values"
mr: मुख्य सामाजिक लक्ष्य लक्षात ठेवून, आमच्या अभिनव टीमने काम केले आणि हे अॅप्लिकेशन बाजारात आणले. मुख्य तत्त्व आहे "जेथे नावीन्य सामाजिक मूल्यांना भेटते"

en: Select Plan and Offers
mr: योजना आणि ऑफर निवडा

en: Select Monthly Plan:
mr: मासिक योजना निवडा:

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 5-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
mr: तुमच्या गरजेनुसार मासिक योजना निवडून सुरुवात करा. प्रत्येक योजना वेगवेगळी वैशिष्ट्ये आणि अनुकूलन पर्याय देते. तुमची निवडलेली योजना विजेटमध्ये तुम्ही कोणती वैशिष्ट्ये ऍक्सेस करू शकता ते ठरवेल. याव्यतिरिक्त, सर्व वैशिष्ट्ये एक्सप्लोर करण्यासाठी आणि तुमच्या स्टोअरची प्रवेशयोग्यता वाढवण्यासाठी 5-दिवसांच्या मोफत चाचणीचा आनंद घ्या.

en: Select Yearly Plan:
mr: वार्षिक योजना निवडा:

en: Choose the annual plan that best fits your needs. Each plan provides a variety of features and customization options. Your selected plan will determine the features available in the widget. Plus, take advantage of a complimentary year to explore all the features and boost your store's accessibility.
mr: तुमच्या गरजांना उत्तम बसणारी वार्षिक योजना निवडा. प्रत्येक योजना विविध वैशिष्ट्ये आणि अनुकूलन पर्याय प्रदान करते. तुमची निवडलेली योजना विजेटमध्ये उपलब्ध वैशिष्ट्ये ठरवेल. शिवाय, सर्व वैशिष्ट्ये एक्सप्लोर करण्यासाठी आणि तुमच्या स्टोअरची प्रवेशयोग्यता वाढवण्यासाठी मोफत वर्षाचा फायदा घ्या.

en: How to Enable/Disable Widget
mr: विजेट सक्षम/अक्षम कसे करावे

en: Customers will be provided with the option of accessing the plugin for accessing the advanced features. Through which the customer can enable/disable the functionality and access the application on his system.
mr: ग्राहकांना प्रगत वैशिष्ट्ये ऍक्सेस करण्यासाठी प्लगइन ऍक्सेस करण्याचा पर्याय प्रदान केला जाईल. ज्याद्वारे ग्राहक कार्यक्षमता सक्षम/अक्षम करू शकतो आणि त्याच्या सिस्टमवर अॅप्लिकेशन ऍक्सेस करू शकतो.

en: You can place %s as a link.
mr: तुम्ही %s लिंक म्हणून ठेवू शकता.

en: This feature is available in:
mr: हे वैशिष्ट्य येथे उपलब्ध आहे:

en: Basic Plan
mr: मूलभूत योजना

en: Professional Plan
mr: व्यावसायिक योजना

en: Premium Plan
mr: प्रीमियम योजना

en: The %1$s "Choose Design" %2$s option empowers merchants to select from a variety of design styles for our widget, tailoring it to their unique preferences and needs.
mr: %1$s "डिझाइन निवडा" %2$s पर्याय व्यापाऱ्यांना आमच्या विजेटसाठी विविध डिझाइन शैलींमधून निवडण्याची सक्ती देते, त्यांच्या अनन्य प्राधान्ये आणि गरजांनुसार ते तयार करते.

en: Mobile Design
mr: मोबाइल डिझाइन

en: Customise Position
mr: स्थिती अनुकूलित करा

en: The %1$s "Customize Position" %2$s feature enables merchants to tailor the exact placement of our widget, ensuring it perfectly fits their site layout and design vision.
mr: %1$s "स्थिती अनुकूलित करा" %2$s वैशिष्ट्य व्यापाऱ्यांना आमच्या विजेटची अचूक स्थिती तयार करण्यास सक्षम करते, ते त्यांच्या साइट लेआउट आणि डिझाइन दृष्टिकोनात पूर्णपणे बसते याची खात्री करते.

en: This will only work on position for %1$s and %2$s
mr: हे फक्त %1$s आणि %2$s या स्थितीवर काम करेल

en: Plan Specific Features
mr: योजना विशिष्ट वैशिष्ट्ये

en: %1$s - Features%2$s
mr: %1$s - वैशिष्ट्ये%2$s

en: Enable Disable Features
mr: वैशिष्ट्ये सक्षम अक्षम करा

en: Ease of access to change the background/font color
mr: पार्श्वभूमी/फॉन्ट रंग बदलण्यासाठी प्रवेशाची सुविधा

en: Finally, access the settings to change the background and font colors. This step lets you personalize the widget's appearance, ensuring it matches your brand's style or enhances readability for users. Select your preferred colors and apply them to make the widget visually appealing and accessible.
mr: शेवटी, पार्श्वभूमी आणि फॉन्ट रंग बदलण्यासाठी सेटिंग्ज ऍक्सेस करा. हे पाऊल तुम्हाला विजेटचे स्वरूप वैयक्तिकृत करण्यास अनुमती देते, ते तुमच्या ब्रँडच्या शैलीशी जुळते किंवा वापरकर्त्यांसाठी वाचनीयता वाढवते याची खात्री करते. तुमचे पसंतीचे रंग निवडा आणि विजेट दृष्यदृष्ट्या आकर्षक आणि प्रवेशयोग्य बनवण्यासाठी ते लागू करा.

en: Have questions or need assistance? <a href="%s" target="_blank">Contact us</a>
mr: प्रश्न आहेत किंवा सहाय्य हवे आहे? <a href="%s" target="_blank">आमच्याशी संपर्क साधा</a>

en: Unlock full functionality by upgrading to a paid plan
mr: सशुल्क योजनेत श्रेणीसुधारित करून संपूर्ण कार्यक्षमता अनलॉक करा

en: Unlock Full Accessibility Features
mr: पूर्ण प्रवेशयोग्यता वैशिष्ट्ये अनलॉक करा

en: To enable all accessibility widgets and features, you need to purchase a plan. Choose the perfect plan for your website needs.
mr: सर्व प्रवेशयोग्यता विजेट्स आणि वैशिष्ट्ये सक्षम करण्यासाठी आपल्याला एक योजना खरेदी करण्याची आवश्यकता आहे.आपल्या वेबसाइटच्या गरजेसाठी परिपूर्ण योजना निवडा.

en: Get started with a plan that matches your requirements:
mr: आपल्या आवश्यकतांशी जुळणार्‍या योजनेसह प्रारंभ करा:

en: Start with a %1$s5-day free trial%2$s to experience all features:
mr: सर्व वैशिष्ट्यांचा अनुभव घेण्यासाठी %1 $ s5-day विनामूल्य चाचणी %2 $ s सह प्रारंभ करा:

en: Start Your Accessibility Journey:
mr: आपला प्रवेशयोग्यता प्रवास सुरू करा:

en: Full access to %1$sall accessibility widgets%2$s and features
mr: %1 $ साल प्रवेशयोग्यता विजेट्स %2 $ एस आणि वैशिष्ट्यांवर पूर्ण प्रवेश

en: Priority support and regular updates
mr: प्राधान्य समर्थन आणि नियमित अद्यतने

en: All widgets and advanced features require an active plan. %1$sCompare plans%2$s to find your perfect fit.
mr: सर्व विजेट्स आणि प्रगत वैशिष्ट्यांना सक्रिय योजना आवश्यक आहे.%1 $ स्कॉम्पेअर आपली परिपूर्ण तंदुरुस्त शोधण्यासाठी%2 $ एस योजना आखत आहे.

en: View Plans & Pricing
mr: योजना आणि किंमत पहा

en: Need help deciding? Contact us at %1$s or check our %2$s for detailed feature comparisons.
mr: निर्णय घेण्यास मदत हवी आहे?आमच्याशी %1 $ s वर संपर्क साधा किंवा तपशीलवार वैशिष्ट्य तुलनासाठी आमचे %2 $ s तपासा.

en: Fast Chat Support during business hours
mr: व्यवसाय तासांमध्ये वेगवान गप्पा समर्थन

en: Startup Plan
mr: स्टार्टअप योजना

en: All Features of Startup Plan
mr: स्टार्टअप योजनेची सर्व वैशिष्ट्ये

en: Change Widget Color & Positioning
mr: विजेट रंग आणि स्थिती बदला

en: Image alt Tooltip
mr: प्रतिमा Alt टूलटिप

en: All Features of Growth Plan
mr: वाढीच्या योजनेची सर्व वैशिष्ट्ये

en: Support for 100+ Languages
mr: 100+ भाषांसाठी समर्थन

en: Widget Size Customization & Positioning
mr: विजेट आकार सानुकूलन आणि स्थिती

en: Accessibility Profiles & Settings
mr: प्रवेशयोग्यता प्रोफाइल आणि सेटिंग्ज

en: Content Scaling & Content Spacing
mr: सामग्री स्केलिंग आणि सामग्री अंतर

en: Content Adjustment & Color Blind Feature
mr: सामग्री समायोजन आणि रंग अंध वैशिष्ट्य

en: Text to Speech & Sounds Enable/Disable
mr: भाषण आणि आवाज सक्षम/अक्षम करा

en: Image, Video & GIF Enable/Disable
mr: प्रतिमा, व्हिडिओ आणि जीआयएफ सक्षम/अक्षम करा

en: Color Adjustments
mr: रंग समायोजन

en: Content Adjustments
mr: सामग्री समायोजन

en: Keyboard Navigation
mr: कीबोर्ड नेव्हिगेशन

en: Accessibility Statement
mr: प्रवेशयोग्यता विधान

en: Restricted Brand Customization
mr: प्रतिबंधित ब्रँड सानुकूलन

en: Plans
mr: योजना

en: To discontinue using this plugin, please cancel your active subscription by clicking the button below.
mr: हे प्लगइन वापरुन बंद करण्यासाठी, कृपया खालील बटणावर क्लिक करून आपली सक्रिय सदस्यता रद्द करा.

en: Startup
mr: स्टार्टअप

en: How to cancel your subscription
mr: आपली सदस्यता कशी रद्द करावी

en: Navigate to the Plan page and click on the Cancel Subscription button
mr: योजना पृष्ठावर नेव्हिगेट करा आणि रद्दबातल सदस्यता बटणावर क्लिक करा

en: Cancel Plan
mr: योजना रद्द करा

en: Start a 5-Day Free Trial for
mr: साठी 5-दिवसांची विनामूल्य चाचणी सुरू करा

en: Accessibility PRO-Widget
mr: प्रवेशयोग्यता समर्थक

en: Total Counts
mr: एकूण गणना

en: Total Counts Icon
mr: एकूण गणना चिन्ह

en: Widget Opens
mr: विजेट उघडेल

en: Widget Opens Icon
mr: विजेट चिन्ह उघडते

en: Events-Clicked
mr: कार्यक्रम-क्लिक

en: Analysis Overview
mr: विश्लेषण विहंगावलोकन

en: Most 5 Used Feature Analytics
mr: बहुतेक 5 वापरलेले वैशिष्ट्य विश्लेषणे

en: User Interaction with Features
mr: वैशिष्ट्यांसह वापरकर्ता संवाद

en: Keyboard Nav Icon
mr: कीबोर्ड एनएव्ही चिन्ह

en: Cursor Icon
mr: कर्सर चिन्ह

en: High Saturation Icon
mr: उच्च संतृप्ति चिन्ह

en: Low Saturation Icon
mr: कमी संपृक्तता चिन्ह

en: Desaturate Icon
mr: डीटेट्युरेट आयकॉन

en: Contrast +
mr: कॉन्ट्रास्ट +

en: Contrast Icon
mr: कॉन्ट्रास्ट आयकॉन

en: Bigger Text Icon
mr: मोठा मजकूर चिन्ह

en: Dashboard
mr: डॅशबोर्ड

en: Big black Cursor
mr: मोठा काळा कर्सर

en: Upgrade your plan to enable this feature
mr: हे वैशिष्ट्य सक्षम करण्यासाठी आपली योजना श्रेणीसुधारित करा

en: Unlimited impressions and unrestricted widget visibility
mr: अमर्यादित प्रभाव आणि प्रतिबंधित विजेट दृश्यमानता

en: Save the changes to the <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file.
mr: <कोड> तळटीप.पीपी </कोड> किंवा <code> फंक्शन्स.पीपीपी </कोड> फाइलमध्ये बदल जतन करा.

en: Seizure Safe
mr: जप्ती सुरक्षित

en: Seizure Safe should not be empty.
mr: जप्ती सुरक्षित रिक्त असू नये.

en: Simplifies the layout and focuses on text for easier reading, removing distractions like sidebars and ads.
mr: लेआउट सुलभ करते आणि साइडबार आणि जाहिरातींसारखे विचलित करणे सुलभ वाचनासाठी मजकूरावर लक्ष केंद्रित करते.

en: Smart Contrast
mr: स्मार्ट कॉन्ट्रास्ट

en: Smart Contrast should not be empty.
mr: स्मार्ट कॉन्ट्रास्ट रिक्त असू नये.

en: Standard support via email and live chat during business hours
mr: व्यवसायाच्या वेळी ईमेल आणि थेट चॅटद्वारे मानक समर्थन

en: Start a 7-Day Free Trial for
mr: साठी 7-दिवसांची विनामूल्य चाचणी सुरू करा

en: Supports 100+ languages with automatic translation
mr: स्वयंचलित अनुवादासह 100+ भाषांचे समर्थन करते

en: Text enhancer for clarity, image alt tooltips, and option to stop animations
mr: स्पष्टता, प्रतिमा Alt टूलटिप्स आणि अ‍ॅनिमेशन थांबविण्यासाठी मजकूर वर्धक

en: Text-to-speech, voice navigation, and talk & type input
mr: मजकूर-ते-भाषण, व्हॉईस नेव्हिगेशन आणि चर्चा आणि टाइप इनपुट

en: The <strong>Language Sorting</strong> feature allows you to customize the order in which languages appear on your Language page and in the Widget. Simply use the up and down arrows beside each language to rearrange them according to your preference. Once you're happy with the order, click Save Ranking to apply the changes. The languages will then appear in the same order across your storefront and Widget, providing a consistent experience for your users.
mr: <strong> भाषा सॉर्टिंग </strong> वैशिष्ट्य आपल्याला आपल्या भाषेच्या पृष्ठावर आणि विजेटमध्ये ज्या भाषा दिसतात त्या क्रमाने सानुकूलित करण्यास अनुमती देते.आपल्या पसंतीनुसार त्या पुनर्रचना करण्यासाठी प्रत्येक भाषेच्या बाजूला फक्त वर आणि खाली बाण वापरा.एकदा आपण ऑर्डरसह आनंदी झाल्यानंतर बदल लागू करण्यासाठी सेव्ह रँकिंग क्लिक करा.त्यानंतर भाषा आपल्या स्टोअरफ्रंट आणि विजेट ओलांडून त्याच क्रमाने दिसून येतील, जे आपल्या वापरकर्त्यांसाठी सुसंगत अनुभव प्रदान करतात.

en: The <strong>Language Variable</strong> feature allows your widget to automatically adapt to the language selected on your website. When enabled, the widget will detect and match the site's active language - ensuring a seamless and consistent experience for users navigating your site in different languages. This is especially helpful if your store already includes a language selector, as it improves accessibility and ensures that the widget content is always shown in the user’s preferred language without any extra configuration.
mr: <strong> भाषा व्हेरिएबल </strong> वैशिष्ट्य आपल्या विजेटला आपल्या वेबसाइटवर निवडलेल्या भाषेशी स्वयंचलितपणे जुळवून घेण्यास अनुमती देते.सक्षम केल्यावर, विजेट साइटची सक्रिय भाषा शोधून जुळेल - आपल्या साइटवर वेगवेगळ्या भाषांमध्ये नेव्हिगेट करणार्‍या वापरकर्त्यांसाठी अखंड आणि सुसंगत अनुभव सुनिश्चित करेल.आपल्या स्टोअरमध्ये आधीपासूनच भाषा निवडकर्ता समाविष्ट असल्यास हे विशेषतः उपयुक्त आहे, कारण ते प्रवेशयोग्यता सुधारते आणि हे सुनिश्चित करते की विजेट सामग्री नेहमीच वापरकर्त्याच्या पसंतीच्या भाषेत कोणत्याही अतिरिक्त कॉन्फिगरेशनशिवाय दर्शविली जाते.

en: This feature aligns all text to the left, avoiding center or justified text which can be harder to read for people with dyslexia or cognitive challenges.
mr: हे वैशिष्ट्य सर्व मजकूर डावीकडे संरेखित करते, सेंटर किंवा न्याय्य मजकूर टाळणे जे डिस्लेक्सिया किंवा संज्ञानात्मक आव्हाने असलेल्या लोकांसाठी वाचणे कठीण आहे.

en: This feature creates a horizontal reading mask that follows the cursor to help users focus on one line of text at a time.
mr: हे वैशिष्ट्य एक क्षैतिज वाचन मुखवटा तयार करते जे वापरकर्त्यांना एका वेळी मजकूराच्या एका ओळीवर लक्ष केंद्रित करण्यास मदत करण्यासाठी कर्सरचे अनुसरण करते.

en: This feature disables the sound that plays when the accessibility widget is opened or closed.
mr: हे वैशिष्ट्य जेव्हा प्रवेशयोग्यतेचे विजेट उघडले किंवा बंद होते तेव्हा खेळणारा आवाज अक्षम करते.

en: This feature enables keyboard navigation using Tab, Shift+Tab, and Enter, along with shortcuts like M for menus, H for headings, F for forms, B for buttons, P for paragraphs, and G for graphics.
mr: हे वैशिष्ट्य टॅब, Shift+Tab आणि Enter वापरून कीबोर्ड नेव्हिगेशन सक्षम करते, तसेच मेनूसाठी M, हेडिंगसाठी H, फॉर्मसाठी F, बटणांसाठी B, परिच्छेदांसाठी P आणि ग्राफिक्ससाठी G सारख्या शॉर्टकटसह.

en: This feature hides images and videos to help users who are easily distracted or sensitive to visual media focus better on the text.
mr: हे वैशिष्ट्य व्हिज्युअल मीडियावर सहजपणे विचलित किंवा संवेदनशील असलेल्या वापरकर्त्यांना मजकूरावर अधिक चांगले लक्ष केंद्रित करण्यास मदत करण्यासाठी प्रतिमा आणि व्हिडिओ लपवते.

en: This feature highlights all links on the page with a border or background, making them easier to identify and click.
mr: हे वैशिष्ट्य सीमा किंवा पार्श्वभूमीसह पृष्ठावरील सर्व दुवे हायलाइट करते, जे त्यांना ओळखणे आणि क्लिक करणे सुलभ करते.

en: This feature highlights headings and titles across the page, helping users quickly locate and navigate key content areas.
mr: हे वैशिष्ट्य पृष्ठावरील शीर्षलेख आणि शीर्षक हायलाइट करते, वापरकर्त्यांना की सामग्री क्षेत्र द्रुतपणे शोधण्यात आणि नेव्हिगेट करण्यात मदत करते.

en: This feature increases space between letters, making text easier to distinguish and reducing visual crowding.
mr: हे वैशिष्ट्य अक्षरे दरम्यान जागा वाढवते, मजकूर वेगळे करणे सुलभ करते आणि व्हिज्युअल गर्दी कमी करते.

en: This feature increases spacing between words to improve readability for users with dyslexia or cognitive impairments.
mr: हे वैशिष्ट्य डिस्लेक्सिया किंवा संज्ञानात्मक कमजोरी असलेल्या वापरकर्त्यांसाठी वाचनीयता सुधारण्यासाठी शब्दांमधील अंतर वाढवते.

en: This feature increases the contrast between text and background, making content easier to read for users with low vision.
mr: हे वैशिष्ट्य मजकूर आणि पार्श्वभूमी यांच्यातील फरक वाढवते, कमी दृष्टी असलेल्या वापरकर्त्यांसाठी सामग्री वाचणे सुलभ करते.

en: This feature increases the vertical spacing between lines of text, making content more readable and less dense.
mr: हे वैशिष्ट्य मजकूराच्या ओळींमधील अनुलंब अंतर वाढवते, सामग्री अधिक वाचनीय आणि कमी दाट करते.

en: This feature offers users multiple predefined accessibility profiles. Each profile includes a set of accessibility features tailored to specific needs. When a user selects a profile, all the associated features are automatically enabled.
mr: हे वैशिष्ट्य वापरकर्त्यांना एकाधिक पूर्वनिर्धारित प्रवेशयोग्यता प्रोफाइल ऑफर करते.प्रत्येक प्रोफाइलमध्ये विशिष्ट गरजा अनुरूप प्रवेशयोग्यता वैशिष्ट्यांचा एक संच असतो.जेव्हा एखादा वापरकर्ता प्रोफाइल निवडतो, तेव्हा सर्व संबंधित वैशिष्ट्ये स्वयंचलितपणे सक्षम केल्या जातात.

en: This feature pauses animations, blinking, and flashing content to reduce motion sensitivity and distractions for users with vestibular disorders or ADHD.
mr: हे वैशिष्ट्य वेस्टिब्युलर डिसऑर्डर किंवा एडीएचडी असलेल्या वापरकर्त्यांसाठी मोशन संवेदनशीलता आणि विचलित कमी करण्यासाठी अ‍ॅनिमेशन, लुकलुकणारा आणि फ्लॅशिंग सामग्रीला विराम देते.

en: This feature provides a text magnifier that enlarges text under the cursor, helping users read small or dense text with ease.
mr: हे वैशिष्ट्य एक मजकूर भिंग प्रदान करते जे कर्सर अंतर्गत मजकूर विस्तृत करते, वापरकर्त्यांना लहान किंवा दाट मजकूर सहजतेने वाचण्यास मदत करते.

en: This feature removes color saturation from the site, creating a grayscale experience that can reduce distractions and assist users with color sensitivity or color blindness.
mr: हे वैशिष्ट्य साइटवरून रंग संपृक्तता काढून टाकते, एक ग्रेस्केल अनुभव तयार करते जे विचलित कमी करू शकते आणि वापरकर्त्यांना रंग संवेदनशीलता किंवा रंग अंधत्व सह मदत करू शकते.

en: This feature replaces decorative or complex fonts with simpler, more readable ones to improve legibility.
mr: हे वैशिष्ट्य सुस्पष्टता सुधारण्यासाठी सजावटीच्या किंवा जटिल फॉन्टची जागा सोपी, अधिक वाचनीय आहे.

en: To make the widget visible, enable and save the accessibility settings.
mr: विजेट दृश्यमान करण्यासाठी, प्रवेशयोग्यता सेटिंग्ज सक्षम आणि सेव्ह करा.

en: Unlimited impressions on any plans and unrestricted widget visibility
mr: कोणत्याही योजनांवर आणि प्रतिबंधित विजेट दृश्यमानतेवर अमर्यादित प्रभाव

en: Use language variables for seamless multilingual store integration
mr: अखंड बहुभाषिक स्टोअर एकत्रीकरणासाठी भाषा व्हेरिएबल्स वापरा

en: Visual Enhancements
mr: व्हिज्युअल वर्धित

en: Visually Impaired
mr: दृष्टिहीन

en: Visually Impaired should not be empty.
mr: दृष्टीदोष रिक्त असू नये.

en: Welcome to Accessibility Assistant
mr: प्रवेशयोग्यता सहाय्यक मध्ये आपले स्वागत आहे

en: Widget Settings
mr: विजेट सेटिंग्ज

en: Widget Size
mr: विजेट आकार

en: Your Current Plan
mr: आपली सध्याची योजना

en: This feature increases the size of the text throughout the website to help users with vision difficulties read content more comfortably.
mr: हे वैशिष्ट्य संपूर्ण वेबसाइटवर मजकूराचा आकार वाढवते ज्यामुळे दृष्टी समस्या असलेल्या वापरकर्त्यांना सामग्री अधिक आरामात वाचण्यात मदत होते.

en: This feature shows image alt text as a tooltip, helping screen reader users and others understand the content of visual elements.
mr: हे वैशिष्ट्य स्क्रीन रीडर वापरकर्त्यांना आणि इतरांना व्हिज्युअल घटकांची सामग्री समजण्यास मदत करते, हे वैशिष्ट्य टूलटिप म्हणून प्रतिमा Alt मजकूर दर्शविते.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done. By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values
mr: प्रवेशयोग्यता सहाय्यक, बाजारातील ट्रेंडिंग उत्पादन जे कोणतेही अपंग (कर्णबधिर, आंधळे, नि: शब्द, दृष्टिहीन, गतिशीलता बिघडलेले) व्यक्ती त्यांच्या आवश्यकतेसाठी या अनुप्रयोगाचा वापर करू शकते.By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market.The main principle is "Where Innovation meets Social Values

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference"
mr: आपल्या पसंतीस प्रवेशयोग्यतेच्या विजेटचा आकार सानुकूलित करा "

en: Displays an on-screen keyboard for users who can't use a physical one.
mr: जे वापरकर्ते प्रत्यक्ष वापरू शकत नाहीत त्यांच्यासाठी ऑन-स्क्रीन कीबोर्ड प्रदर्शित करते.

en: Menu Settings
mr: मेनू सेटिंग्ज

en: Enable/Disable Accessibility Features
mr: प्रवेशयोग्यता वैशिष्ट्ये सक्षम/अक्षम करा

en: Navigation & Input
mr: नेव्हिगेशन आणि इनपुट

en: Modifies background colors to reduce eye strain and improve content legibility.
mr: डोळ्यांचा ताण कमी करण्यासाठी आणि सामग्री सुवाच्यता सुधारण्यासाठी पार्श्वभूमी रंग सुधारते.

en: Displays a panel with important and frequently used links for easier navigation.
mr: सुलभ नेव्हिगेशनसाठी महत्त्वाच्या आणि वारंवार वापरल्या जाणाऱ्या लिंकसह पॅनेल प्रदर्शित करते.

en: Lets users control the site using voice commands for hands-free accessibility.
mr: वापरकर्त्यांना हँड्स-फ्री प्रवेशयोग्यतेसाठी व्हॉइस कमांड वापरून साइट नियंत्रित करू देते.

en: Virtual Keyboard
mr: व्हर्च्युअल कीबोर्ड

en: Display & Media Controls
mr: प्रदर्शन आणि मीडिया नियंत्रणे

en: Disables all website sounds to assist users sensitive to audio.
mr: ऑडिओसाठी संवेदनशील वापरकर्त्यांना मदत करण्यासाठी सर्व वेबसाइट ध्वनी अक्षम करते.

en: Highlights elements when hovered, helping users follow cursor movements.
mr: कर्सर हालचाली फॉलो करण्यासाठी वापरकर्त्यांना मदत करून, कर्सर फिरवल्यावर घटक हायलाइट करते.

en: Allows speech-to-text typing to help users who have difficulty using keyboards.
mr: कीबोर्ड वापरण्यात अडचण येत असलेल्या वापरकर्त्यांना मदत करण्यासाठी स्पीच-टू-टेक्स्ट टायपिंगला अनुमती देते.

en: Disable Widget Sound
mr: विजेट ध्वनी अक्षम करा

en: Content Customization
mr: सामग्री सानुकूलन

en: Reads selected text aloud for users with visual impairments or reading difficulties.
mr: दृष्टीदोष असलेल्या किंवा वाचण्यात अडचणी असलेल्या वापरकर्त्यांसाठी निवडलेला मजकूर मोठ्याने वाचतो.

en: Highlights focused elements, enhancing accessibility for keyboard navigation.
mr: कीबोर्ड नेव्हिगेशनसाठी प्रवेशयोग्यता वाढवून, केंद्रित घटक हायलाइट करते.

en: Applies color filters to assist users with different types of color blindness.
mr: विविध प्रकारचे रंग अंधत्व असलेल्या वापरकर्त्यांना मदत करण्यासाठी रंग फिल्टर लागू करते.

en: Disable Report Problem
mr: तक्रार समस्या अक्षम करा

en: Disables the ability for users to report problems through the app.
mr: वापरकर्त्यांसाठी ॲपद्वारे समस्यांची तक्रार करण्याची क्षमता अक्षम करते.

en: Hide Search Bar
mr: शोध बार लपवा

en: Hides the search bar from the user interface.
mr: वापरकर्ता इंटरफेसमधून शोध बार लपवते.

en: Hide Statement
mr: विधान लपवा

en: Hides the statement section from the user interface.
mr: वापरकर्ता इंटरफेसमधून विधान विभाग लपवते.

en: Changes the color of general text for better visibility and contrast.
mr: चांगल्या दृश्यमानतेसाठी आणि कॉन्ट्रास्टसाठी सामान्य मजकूराचा रंग बदलतो.

en: Allows customization of heading/title colors to increase focus or contrast.
mr: फोकस किंवा कॉन्ट्रास्ट वाढवण्यासाठी हेडिंग/शीर्षक रंगांच्या सानुकूलनास अनुमती देते.

en: Hides GIF animations that can distract or trigger motion sensitivity.
mr: GIF ॲनिमेशन लपवते जे विचलित करू शकतात किंवा गती संवेदनशीलता ट्रिगर करू शकतात.

en: Enables a large black cursor to improve visibility for users with low vision.
mr: कमी दृष्टी असलेल्या वापरकर्त्यांसाठी दृश्यमानता सुधारण्यासाठी मोठा काळा कर्सर सक्षम करते.

en: Disable Branding
mr: ब्रँडिंग अक्षम करा

en: Removes accessibility tool branding for a cleaner, white-labeled appearance.
mr: स्वच्छ, पांढऱ्या-लेबल केलेल्या देखाव्यासाठी प्रवेशयोग्यता साधन ब्रँडिंग काढून टाकते.

en: Language Variable
mr: भाषा व्हेरिएबल

en: Reset To Default
mr: डीफॉल्टवर रीसेट करा

en: Do you want to put this widget as link?
mr: तुम्हाला हे विजेट लिंक म्हणून ठेवायचे आहे का?

en: if you enable this option, your floating widget will be hidden and footer link option will be enabled though you need to add the link.
mr: आपण हा पर्याय सक्षम केल्यास, आपले फ्लोटिंग विजेट लपवले जाईल आणि आपल्याला लिंक जोडण्याची आवश्यकता असली तरीही फूटर लिंक पर्याय सक्षम केला जाईल.

en: Floating Widget Position
mr: फ्लोटिंग विजेट स्थिती

en: Floating Widget Padding
mr: फ्लोटिंग विजेट पॅडिंग

en: Floating Widget Size
mr: फ्लोटिंग विजेट आकार

en: Accessibility Widget Color Schema
mr: प्रवेशयोग्यता विजेट रंग योजना

en: Widget Icon
mr: विजेट चिन्ह

en: Choose Widget Icon
mr: विजेट चिन्ह निवडा

en: Floating Widget Icon Color
mr: फ्लोटिंग विजेट चिन्ह रंग

en: Choose Widget Outer Color
mr: विजेट बाह्य रंग निवडा

en: Choose Widget Inner Color
mr: विजेट अंतर्गत रंग निवडा

en: Blind
mr: आंधळा

en: Elderly
mr: वृद्ध

en: Motor Impaired
mr: मोटर अशक्त

en: Dyslexia
mr: डिस्लेक्सिया

en: Cognitive and Learning
mr: संज्ञानात्मक आणि शिकणे

en: ADHD
mr: एडीएचडी

en: Cancel
mr: रद्द करा

en: 7 days Free Trial
mr: 7 दिवस विनामूल्य चाचणी

en: Year
mr: वर्ष

en: Access to all core accessibility tools included in the widget
mr: विजेटमध्ये समाविष्ट असलेल्या सर्व मुख्य प्रवेशयोग्यता साधनांमध्ये प्रवेश

en: Enable or disable the widget as needed
mr: आवश्यकतेनुसार विजेट सक्षम किंवा अक्षम करा

en: Extended widget customization options including layout and branding
mr: लेआउट आणि ब्रँडिंगसह विस्तारित विजेट सानुकूलित पर्याय

en: Option to display accessibility widget link in website footer
mr: वेबसाइट फूटरमध्ये प्रवेशयोग्यता विजेट लिंक प्रदर्शित करण्याचा पर्याय

en: Enable readable fonts, reading mask, and title highlighting
mr: वाचनीय फॉन्ट, वाचन मुखवटा आणि शीर्षक हायलाइटिंग सक्षम करा

en: Customize the widget color scheme to match your brand identity
mr: तुमच्या ब्रँड ओळखीशी जुळण्यासाठी विजेट रंग योजना सानुकूल करा

en: Fully customizable widget with advanced control options
mr: प्रगत नियंत्रण पर्यायांसह पूर्णपणे सानुकूलित विजेट

en: Enable or disable media elements like audio, video, and GIFs
mr: ऑडिओ, व्हिडिओ आणि GIF सारखे मीडिया घटक सक्षम किंवा अक्षम करा

en: Personalized accessibility profiles for user-specific needs
mr: वापरकर्ता-विशिष्ट गरजांसाठी वैयक्तिकृत प्रवेशयोग्यता प्रोफाइल

en: Priority chat support during business hours
mr: व्यवसायाच्या वेळेत प्राधान्य चॅट समर्थन

en: Customize the widget launch icon and apply your own branding
mr: विजेट लाँच चिन्ह सानुकूलित करा आणि तुमचे स्वतःचे ब्रँडिंग लागू करा

en: Remove default widget branding for a fully white-labeled experience
mr: पूर्णपणे व्हाईट-लेबल केलेल्या अनुभवासाठी डीफॉल्ट विजेट ब्रँडिंग काढा

en: Add a custom accessibility statement or external statement link
mr: सानुकूल प्रवेशयोग्यता विधान किंवा बाह्य विधान लिंक जोडा

en: Prioritize and sort languages based on your customer base
mr: तुमच्या ग्राहक आधारावर भाषांना प्राधान्य द्या आणि त्यांची क्रमवारी लावा

en: Dedicated account manager for priority onboarding and support
mr: प्राधान्य ऑनबोर्डिंग आणि समर्थनासाठी समर्पित खाते व्यवस्थापक

en: Mobile view Design
mr: मोबाइल दृश्य डिझाइन

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.
mr: वापरकर्ता भाषा प्राधान्ये किंवा सेटिंग्जवर आधारित बहुभाषिक समर्थन सक्षम करते.

en: Statement Link?
mr: विधान दुवा?

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision.
mr: लेआउटवर परिणाम न करता सामग्रीचे आकार वाढवते किंवा कमी करते, कमी दृष्टी असलेल्या वापरकर्त्यांना मदत करते.

en: You can place <strong>%s</strong> as link
mr: आपण दुवा म्हणून <strong>%s </strong> ठेवू शकता

en: Enter your statement page link here...
mr: आपले विधान पृष्ठ दुवा येथे प्रविष्ट करा ...

en: Try Accessibility Assistant for free and instantly boost accessibility
mr: विनामूल्य आणि त्वरित प्रवेशयोग्यतेसाठी ibility क्सेसीबीलिटी सहाय्यकाचा प्रयत्न करा

en: Standard support via email.
mr: ईमेलद्वारे मानक समर्थन.

en: Please upgrade your plan to continue accessing premium accessibility features.
mr: कृपया प्रीमियम ibility क्सेसीबीलिटी वैशिष्ट्यांमध्ये प्रवेश करणे सुरू ठेवण्यासाठी आपली योजना श्रेणीसुधारित करा.

en: If you are on the Free plan, you can reach our support team by sending an email to
mr: आपण विनामूल्य योजनेवर असल्यास आपण ईमेल पाठवून आमच्या समर्थन कार्यसंघापर्यंत पोहोचू शकता

en: How to contact support if you are on the Free plan
mr: आपण विनामूल्य योजनेवर असल्यास समर्थनाशी कसे संपर्क साधावा

en: Upgrade Plan
mr: अपग्रेड योजना

en: You're on the Free plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
mr: आपण विनामूल्य योजनेवर आहात!आज श्रेणीसुधारित करून शक्तिशाली प्रवेशयोग्यता साधने अनलॉक करा.

en: You're on a Growth plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
mr: आपण वाढीच्या योजनेवर आहात!आज श्रेणीसुधारित करून आणखी वैशिष्ट्ये आणि सानुकूलन पर्याय अनलॉक करा.

en: You're on a Scale plan! Unlock even more powerful features and tools by upgrading today.
mr: आपण स्केल योजनेवर आहात!आज श्रेणीसुधारित करून आणखी शक्तिशाली वैशिष्ट्ये आणि साधने अनलॉक करा.

en: You're on the Premium plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
mr: आपण प्रीमियम योजनेवर आहात!आज श्रेणीसुधारित करून प्राधान्य समर्थन आणि अनन्य प्रगत प्रवेशयोग्यता वैशिष्ट्यांचा आनंद घ्या.

en: You're on the Established plan! You already have access to our top-tier features and tools.
mr: आपण स्थापित योजनेवर आहात!आपल्याकडे आधीपासूनच आमच्या उच्च-स्तरीय वैशिष्ट्ये आणि साधनांमध्ये प्रवेश आहे.

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 7-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
mr: आपल्या गरजा भागविण्यासाठी मासिक योजना निवडून प्रारंभ करा.प्रत्येक योजना भिन्न वैशिष्ट्ये आणि सानुकूलन पर्याय ऑफर करते.आपण निवडलेली योजना आपण विजेटमध्ये कोणती वैशिष्ट्ये प्रवेश करू शकता हे निर्धारित करेल.याव्यतिरिक्त, सर्व वैशिष्ट्ये एक्सप्लोर करण्यासाठी आणि आपल्या स्टोअरची प्रवेशयोग्यता वाढविण्यासाठी 7-दिवसांच्या विनामूल्य चाचणीचा आनंद घ्या.

en: Try
mr: प्रयत्न करा

en: for free and instantly boost accessibility
mr: विनामूल्य आणि त्वरित प्रवेशयोग्यतेसाठी

en: How to enable the Free plan
mr: विनामूल्य योजना कशी सक्षम करावी

en: To enable the Free plan, go to the Plan page and click on the Free button. Once clicked, a form will appear. Fill in all the required details, and the widget will automatically be displayed on the front end.
mr: विनामूल्य योजना सक्षम करण्यासाठी, योजना पृष्ठावर जा आणि विनामूल्य बटणावर क्लिक करा.एकदा क्लिक केल्यावर, एक फॉर्म दिसेल.सर्व आवश्यक तपशील भरा आणि विजेट स्वयंचलितपणे पुढच्या टोकाला प्रदर्शित होईल.

en: Accessibility Scanner
mr: प्रवेशयोग्यता स्कॅनर

en: Check Accessibility Free
mr: प्रवेशयोग्यता विनामूल्य तपासा

en: Scan Your site
mr: आपली साइट स्कॅन करा

en: Accessibility Score
mr: प्रवेशयोग्यता स्कोअर

en: Compliant
mr: अनुपालन

en: Automated Accessibility score has limitations
mr: स्वयंचलित ibility क्सेसीबीलिटी स्कोअरला मर्यादा आहेत

en: Failed Checks
mr: अयशस्वी धनादेश

en: Compliant under WCAG 2.0, 2.1 & 2.2
mr: डब्ल्यूसीएजी 2.0, 2.1 आणि 2.2 अंतर्गत अनुपालन

en: Categories detailed information
mr: श्रेणी तपशीलवार माहिती

en: Not Applicable or It May Require Manual Audit
mr: लागू नाही किंवा त्यास मॅन्युअल ऑडिटची आवश्यकता असू शकते

en: One Click to Make Your Website Accessible Today
mr: आज आपली वेबसाइट प्रवेश करण्यायोग्य करण्यासाठी एक क्लिक

en: Start My Compliance Plan
mr: माझी अनुपालन योजना सुरू करा

en: Go Beyond Automation with Expert Audits
mr: तज्ञांच्या ऑडिटसह ऑटोमेशनच्या पलीकडे जा

en: Automated scans can identify many accessibility issues, but they can’t capture every WCAG 2.1 and 2.2 requirement. Our expert manual audits close these gaps by providing in-depth reviews, actionable insights, and tailored remediation recommendations.
mr: स्वयंचलित स्कॅन बर्‍याच प्रवेशयोग्यतेच्या समस्या ओळखू शकतात, परंतु ते प्रत्येक डब्ल्यूसीएजी 2.1 आणि 2.2 आवश्यकता कॅप्चर करू शकत नाहीत.आमचे तज्ञ मॅन्युअल ऑडिट सखोल पुनरावलोकने, कृतीशील अंतर्दृष्टी आणि तयार केलेल्या उपाययोजनांच्या शिफारशी देऊन हे अंतर बंद करतात.

en: Get a Detailed Expert Audit Report
mr: तपशीलवार तज्ञ ऑडिट अहवाल मिळवा

en: Detailed information by category
mr: श्रेणीनुसार तपशीलवार माहिती

en: Free Accessibility Check
mr: विनामूल्य प्रवेशयोग्यता तपासणी

en: Unlock insights and free access to our accessibility plugin by submitting your details below.
mr: खाली आपला तपशील सबमिट करून आमच्या प्रवेशयोग्यता प्लगइनवर अंतर्दृष्टी आणि विनामूल्य प्रवेश अनलॉक करा.

en: The free widget is only available for use on the specific website URL you provided.
mr: आपण प्रदान केलेल्या विशिष्ट वेबसाइट URL वर केवळ विनामूल्य विजेट उपलब्ध आहे.

en: Verify your email
mr: आपले ईमेल सत्यापित करा

en: Enter the 6-digit OTP sent to your email address.
mr: आपल्या ईमेल पत्त्यावर पाठविलेले 6-अंकी ओटीपी प्रविष्ट करा.

en: Submit
mr: सबमिट करा

en: Verify
mr: सत्यापित करा

en: Didn't receive the code?
mr: कोड प्राप्त झाला नाही?

en: Resend OTP
mr: ओटीपी रीसंड करा

en: Already Registered
mr: आधीच नोंदणीकृत

en: The email or phone number you entered is already in use.
mr: आपण प्रविष्ट केलेला ईमेल किंवा फोन नंबर आधीपासूनच वापरात आहे.

en: Close
mr: बंद

en: Your Name
mr: तुझे नाव

en: Your Email
mr: आपले ईमेल

en: Your Mobile Number
mr: आपला मोबाइल नंबर

en: Your Website URL
mr: आपली वेबसाइट url

en: Enter OTP
mr: ओटीपी प्रविष्ट करा

en: vs Monthly!
mr: वि मासिक!

en: Filter Content
mr: फिल्टर सामग्री

en: Quick navigation tool showing all Headings, Landmarks, and Links in one place.
mr: सर्व शीर्षक, खुणा आणि एकाच ठिकाणी दुवे दर्शविणारे द्रुत नेव्हिगेशन साधन.

en: Want to remove branding for free?
mr: विनामूल्य ब्रँडिंग काढू इच्छिता?

en: Start a 7-Day Free Trial
mr: 7-दिवसांची विनामूल्य चाचणी सुरू करा

en: Need help or want to remove branding?
mr: मदत आवश्यक आहे की ब्रँडिंग काढू इच्छिता?

en: Start Free Trial
mr: विनामूल्य चाचणी सुरू करा

en: No relevant data is available for the specified range
mr: निर्दिष्ट श्रेणीसाठी कोणताही संबंधित डेटा उपलब्ध नाही

en: Events Clicked
mr: कार्यक्रम क्लिक केले

en: No Significant Most Features Usage Found
mr: सर्वात लक्षणीय वैशिष्ट्यांचा वापर आढळला नाही

en: To ensure your site is accessible and user-friendly, add an Accessibility Assistance link to your footer menu:
mr: आपली साइट प्रवेशयोग्य आणि वापरकर्ता-अनुकूल आहे हे सुनिश्चित करण्यासाठी, आपल्या तळटीप मेनूमध्ये प्रवेशयोग्यता सहाय्य दुवा जोडा:

en: Open your active theme’s <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
mr: आपल्या सक्रिय थीमचा <कोड> तळटीप.पीपी </कोड> किंवा <code> फंक्शन्स.पीपी </कोड> फाइल उघडा (सामान्यत: <कोड>/डब्ल्यूपी-सामग्री/थीम/आपले-थीम/</कोड> मध्ये आढळते).

en: Locate the place where you want to add the link (typically just before the closing <code>&lt;/footer&gt;</code> or <code>&lt;/body&gt;</code> tag).
mr: आपण ज्या ठिकाणी दुवा जोडू इच्छित आहात ते ठिकाण शोधा (सामान्यत: बंद होण्यापूर्वी <कोड> & lt;/तळटीप & जीटी; </कोड> किंवा <कोड> & lt;/हेड & जीटी; </कोड> टॅग).

en: Add the following HTML code to insert the link:
mr: दुवा समाविष्ट करण्यासाठी खालील HTML कोड जोडा:

en: Refresh your website to see the link appear in the footer.
mr: फूटरमध्ये दुवा दिसण्यासाठी आपली वेबसाइट रीफ्रेश करा.

en: Note: It is recommended to use a child theme to prevent your changes from being lost during theme updates.
mr: टीपः थीम अद्यतनांदरम्यान आपले बदल गमावण्यापासून रोखण्यासाठी मुलाची थीम वापरण्याची शिफारस केली जाते.

en: If you need further assistance, please contact us at
mr: आपल्याला पुढील मदतीची आवश्यकता असल्यास, कृपया आमच्याशी संपर्क साधा

en: Get Started: Activate Widget and Add Footer Link
mr: प्रारंभ करा: विजेट सक्रिय करा आणि तळटीप दुवा जोडा

en: Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget.
mr: सेटिंग्जवर नेव्हिगेट करा आणि ibility क्सेसीबीलिटी विजेट स्विच करा.

en: How to Add an Accessibility Link to Your Footer
mr: आपल्या तळटीपात प्रवेशयोग्यता दुवा कसा जोडावा

en: Enable/
mr: सक्षम//

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features.
mr: निवडलेल्या योजनेच्या वैशिष्ट्यांमध्ये प्रवेशासह %1 $ एस 7-दिवस विनामूल्य चाचणी %2 $ एसचा आनंद घ्या.

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sGrowth Plan.%2$s
mr: जेव्हा आपण%1 $ sgrowth योजना निवडता तेव्हा वार्षिक सदस्यता वर%1 $ एस 15 %% सवलत%2 $ एस मिळवा.%2 $ एस

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sScale Plan.%2$s
mr: जेव्हा आपण%1 $ एसस्केल योजना निवडता तेव्हा वार्षिक सदस्यता वर%1 $ एस 20 %% सवलत%2 $ एस मिळवा.%2 $ एस

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sEstablished Plan.%2$s
mr: जेव्हा आपण%1 $ सेस्टॅबल्ड योजना निवडता तेव्हा वार्षिक सदस्यता वर%1 $ एस 25 %% सवलत%2 $ एस मिळवा.%2 $ एस

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
mr: निवडलेल्या योजनेच्या वैशिष्ट्यांमध्ये प्रवेशासह %1 $ एस 7-दिवस विनामूल्य चाचणी %2 $ एसचा आनंद घ्या:

en: Widget Title on Hover
mr: होवर वर विजेट शीर्षक

en: Disable Hover text on widget and widget Loader
mr: विजेट आणि विजेट लोडरवर मजकूर फिरवणे अक्षम करा

en: Verify Widget & Remove Branding
mr: विजेट सत्यापित करा आणि ब्रँडिंग काढा

en: Once the accessibility widget’s functionality is verified, we’ll proceed to remove all branding for your white-label configuration.
mr: एकदा ऍक्सेसिबिलिटी विजेटची कार्यक्षमता सत्यापित झाल्यानंतर, आम्ही तुमच्या व्हाईट-लेबल कॉन्फिगरेशनसाठी सर्व ब्रँडिंग काढून टाकण्यास पुढे जाऊ.

en: Contact Us
mr: आमच्याशी संपर्क साधा

en: Open your active theme's <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
mr: तुमच्या सक्रिय थीमची <code>footer.php</code> किंवा <code>functions.php</code> फाइल उघडा (सामान्यतः <code>/wp-content/themes/your-theme/</code> मध्ये आढळते).

en: Disable Hover Text
mr: होवर मजकूर अक्षम करा

en: Search
mr: शोधा

en: Save Rankings
mr: रँकिंग जतन करा

en: Rank
mr: रँक

en: You're on the %s plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
mr: तुम्ही %s योजनेवर आहात! आजच अपग्रेड करून शक्तिशाली प्रवेशयोग्यता साधने अनलॉक करा.

en: You're on a %s plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
mr: तुम्ही %s योजनेवर आहात! आजच अपग्रेड करून आणखी वैशिष्ट्ये आणि सानुकूलित पर्याय अनलॉक करा.

en: You're on the %s plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
mr: तुम्ही %s योजनेवर आहात! आजच अपग्रेड करून प्राधान्य समर्थन आणि विशेष प्रगत प्रवेशयोग्यता वैशिष्ट्यांचा आनंद घ्या.

en: Includes all features from the %s Plan
mr: %s योजनेतील सर्व वैशिष्ट्यांचा समावेश आहे

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
mr: तुम्ही %1$s15%% सवलत%2$s वार्षिक सदस्यत्वावर मिळवा जेव्हा तुम्ही %1$s%3$s योजना निवडता.%2$s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
mr: तुम्ही %1$s20%% सवलत%2$s वार्षिक सदस्यत्वावर मिळवा जेव्हा तुम्ही %1$s%3$s योजना निवडता.%2$s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
mr: तुम्ही %1$s25%% सवलत%2$s वार्षिक सदस्यत्वावर मिळवा जेव्हा तुम्ही %1$s%3$s योजना निवडता.%2$s

en: 5 out of 5 stars
mr: 5 पैकी 5 तारे

en: ADHD should not be empty.
mr: ADHD रिक्त नसावे.

en: AI Easy LLMs.txt Generator
mr: एआय इझी LLMs.txt जनरेटर

en: AI Fit Finder
mr: एआय फिट शोधक

en: AI Fit Finder Size Recommender
mr: एआय फिट फाइंडर आकार शिफारसकर्ता

en: Access quick and detailed answers across all categories, helping you understand your accessibility tools without confusion.
mr: सर्व श्रेण्यांमध्ये द्रुत आणि तपशीलवार उत्तरे मिळवा, तुम्हाला तुमची प्रवेशयोग्यता साधने गोंधळल्याशिवाय समजण्यास मदत करा.

en: Accessibility Features Overview
mr: प्रवेशयोग्यता वैशिष्ट्ये विहंगावलोकन

en: Accessibility Fixes Applied
mr: प्रवेशयोग्यता निराकरणे लागू

en: Accessibility Profiles
mr: प्रवेशयोग्यता प्रोफाइल

en: Accessibility Scanner History
mr: प्रवेशयोग्यता स्कॅनर इतिहास

en: Accessibility Scanner Result
mr: प्रवेशयोग्यता स्कॅनर परिणाम

en: Accessibility Usage Insights
mr: प्रवेशयोग्यता वापर अंतर्दृष्टी

en: Activate App
mr: ॲप सक्रिय करा

en: Admin
mr: ॲडमिन

en: All Page
mr: सर्व पृष्ठ

en: Also Available On Other Platforms
mr: इतर प्लॅटफॉर्मवर देखील उपलब्ध

en: Analytics Overview
mr: विश्लेषण विहंगावलोकन

en: Analytics overview
mr: विश्लेषण विहंगावलोकन

en: App Status
mr: ॲप स्थिती

en: Are plans feature-gated?
mr: योजना वैशिष्ट्यीकृत आहेत का?

en: Automatic scans to ensure your store stays compliant with accessibility standards over time
mr: तुमचे स्टोअर कालांतराने प्रवेशयोग्यता मानकांचे पालन करत राहते याची खात्री करण्यासाठी स्वयंचलित स्कॅन

en: Bargain App
mr: सौदा ॲप

en: Bargain App by CartCoders
mr: CartCoders द्वारे बार्गेन ॲप

en: Blind should not be empty.
mr: आंधळे रिकामे नसावेत.

en: Can I use this with multilingual stores?
mr: मी हे बहुभाषिक स्टोअरमध्ये वापरू शकतो का?

en: Cancel should not be empty.
mr: रद्द करणे रिकामे नसावे.

en: Chat With Us
mr: आमच्याशी गप्पा मारा

en: Chat with our support team for quick help and instant guidance.
mr: द्रुत मदत आणि त्वरित मार्गदर्शनासाठी आमच्या समर्थन कार्यसंघाशी चॅट करा.

en: Cognitive and Learning should not be empty.
mr: संज्ञानात्मक आणि शिक्षण रिक्त नसावे.

en: Collect offers and increase conversions on product pages.
mr: ऑफर गोळा करा आणि उत्पादन पृष्ठांवर रूपांतरण वाढवा.

en: Completed
mr: पूर्ण झाले

en: Configure accessibility menu controls and behavior.
mr: प्रवेशयोग्यता मेनू नियंत्रणे आणि वर्तन कॉन्फिगर करा.

en: Contact Us.
mr: आमच्याशी संपर्क साधा

en: Contact us.
mr: आमच्याशी संपर्क साधा

en: Contrast should not be empty.
mr: कॉन्ट्रास्ट रिक्त नसावा.

en: Control AI crawler access to low-value and sensitive pages.
mr: कमी-मूल्य आणि संवेदनशील पृष्ठांवर AI क्रॉलर प्रवेश नियंत्रित करा.

en: Current Plan: %s
mr: वर्तमान योजना: %s

en: Cursor should not be empty.
mr: कर्सर रिक्त नसावा.

en: Customize icon, position, and appearance settings.
mr: चिन्ह, स्थिती आणि देखावा सेटिंग्ज सानुकूलित करा.

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference
mr: Customise the size of the accessibility widget to your preference

en: Daily
mr: दररोज

en: Day Of Week
mr: आठवड्याचा दिवस

en: Default should not be empty.
mr: डीफॉल्ट रिक्त नसावे.

en: Disabled
mr: अक्षम

en: Dyslexia should not be empty.
mr: डिस्लेक्सिया रिकामे नसावे.

en: Elderly should not be empty.
mr: वृद्ध रिकामे नसावे.

en: Enable / Disable
mr: सक्षम / अक्षम करा

en: Enable or disable features that improve your website's accessibility.
mr: आपल्या वेबसाइटची प्रवेशयोग्यता सुधारणारी वैशिष्ट्ये सक्षम किंवा अक्षम करा.

en: Enable our plugin to see it visible on your website.
mr: आपल्या वेबसाइटवर दृश्यमान पाहण्यासाठी आमचे प्लगइन सक्षम करा.

en: Enabled
mr: सक्षम केले

en: FAQs
mr: वारंवार विचारले जाणारे प्रश्न

en: Feature Activity Highlights
mr: वैशिष्ट्य क्रियाकलाप हायलाइट

en: Features & Functionality
mr: वैशिष्ट्ये आणि कार्यक्षमता

en: Filter Content should not be empty.
mr: फिल्टर सामग्री रिक्त नसावी.

en: Find your best fit with guided size recommendations.
mr: मार्गदर्शित आकार शिफारशींसह तुमचे सर्वोत्तम फिट शोधा.

en: Friday
mr: शुक्रवार

en: Get Live Chat Support
mr: थेट चॅट समर्थन मिळवा

en: Gif Hide
mr: GIF लपवा

en: Group Of Pages
mr: पृष्ठांचा गट

en: Have Questions Or Need Assistance? %s
mr: प्रश्न आहेत किंवा सहाय्य हवे आहे? %s

en: Hello %s
mr: नमस्कार %s

en: How do I get help if I face issues?
mr: मला समस्या आल्यास मला मदत कशी मिळेल?

en: It helps store owners offer a more accessible browsing experience with controls for text, contrast, navigation, media, and language support.
mr: हे स्टोअर मालकांना मजकूर, कॉन्ट्रास्ट, नेव्हिगेशन, मीडिया आणि भाषा समर्थनासाठी नियंत्रणांसह अधिक प्रवेशयोग्य ब्राउझिंग अनुभव प्रदान करण्यात मदत करते.

en: LLMs.txt Generator
mr: LLMs.txt जनरेटर

en: Language Settings
mr: भाषा सेटिंग्ज

en: Last 30 Days
mr: शेवटचे ३० दिवस

en: Last 7 Days
mr: शेवटचे ७ दिवस

en: Last Month
mr: गेल्या महिन्यात

en: Lawful Risk
mr: कायदेशीर जोखीम

en: Limited Scan Notice
mr: मर्यादित स्कॅन सूचना

en: Manage Features
mr: वैशिष्ट्ये व्यवस्थापित करा

en: Monday
mr: सोमवार

en: Motor Impaired should not be empty.
mr: मोटार इम्पेर्ड रिकामी नसावी.

en: Multi-Language Support
mr: बहु-भाषा समर्थन

en: Need Any Help?
mr: काही मदत हवी आहे?

en: Next
mr: पुढे

en: No scan history found (or API response is empty).
mr: कोणताही स्कॅन इतिहास आढळला नाही (किंवा API प्रतिसाद रिक्त आहे).

en: Not Sure Which Plan Fits Best?
mr: कोणती योजना सर्वोत्तम बसते याची खात्री नाही?

en: Only the first page of your website will be scanned. To request a full-site accessibility scan, please reach out to our team.
mr: तुमच्या वेबसाइटचे फक्त पहिले पेज स्कॅन केले जाईल. पूर्ण-साइट प्रवेशयोग्यता स्कॅनची विनंती करण्यासाठी, कृपया आमच्या कार्यसंघाशी संपर्क साधा.

en: Open
mr: उघडा

en: Our team can help you choose the right plan based on your store size, accessibility goals, and support needs.
mr: तुमच्या स्टोअरचा आकार, ॲक्सेसिबिलिटी उद्दिष्टे आणि समर्थन गरजा यावर आधारित योग्य योजना निवडण्यात आमची टीम तुमची मदत करू शकते.

en: Page URL
mr: पृष्ठ URL

en: Platform & Integration
mr: प्लॅटफॉर्म आणि एकत्रीकरण

en: Please enter a valid URL to scan.
mr: कृपया स्कॅन करण्यासाठी एक वैध URL प्रविष्ट करा.

en: Prev
mr: मागील

en: Pro Plan
mr: प्रो प्लॅन

en: Quickstart
mr: क्विकस्टार्ट

en: Real Customer Questions
mr: वास्तविक ग्राहक प्रश्न

en: Recommended Apps
mr: शिफारस केलेले ॲप्स

en: Refresh
mr: रिफ्रेश करा

en: Report Date
mr: अहवाल तारीख

en: Run scans and review accessibility findings.
mr: स्कॅन चालवा आणि प्रवेशयोग्यता निष्कर्षांचे पुनरावलोकन करा.

en: Saturday
mr: शनिवार

en: Scan
mr: स्कॅन करा

en: Scan Interval
mr: स्कॅन इंटरव्हल

en: Scan Queued â Waiting To Startâ¦
mr: स्कॅन रांगेत â सुरू होण्याची वाट पाहत आहेâ¦

en: Scan Scope
mr: स्कॅन स्कोप

en: Scan To Check Compliance Of Accessibility
mr: प्रवेशयोग्यतेचे अनुपालन तपासण्यासाठी स्कॅन करा

en: Schedule a Call
mr: कॉल शेड्यूल करा

en: Scheduled Scan
mr: अनुसूचित स्कॅन

en: Search should not be empty.
mr: शोध रिकामा नसावा.

en: Select Language
mr: भाषा निवडा

en: Set up translation visibility and language priorities.
mr: भाषांतर दृश्यमानता आणि भाषा प्राधान्यक्रम सेट करा.

en: Set wholesale rules and simplify B2B pricing.
mr: घाऊक नियम सेट करा आणि B2B किंमत सुलभ करा.

en: Shopline
mr: शॉपलाइन

en: Showing
mr: दाखवत आहे

en: Specific Page
mr: विशिष्ट पृष्ठ

en: Start Live Chat
mr: थेट चॅट सुरू करा

en: Start with a %1$s7-day free trial%2$s to experience all features:
mr: सर्व वैशिष्ट्यांचा अनुभव घेण्यासाठी %1$s7-दिवसांच्या विनामूल्य चाचणी%2$s सह प्रारंभ करा:

en: Status
mr: स्थिती

en: Sunday
mr: रविवार

en: Support & Partnership
mr: समर्थन आणि भागीदारी

en: The site url you entered is already registered.
mr: तुम्ही प्रविष्ट केलेली साइट url आधीच नोंदणीकृत आहे.

en: This Month
mr: या महिन्यात

en: Thursday
mr: गुरुवार

en: Time Of Day
mr: दिवसाची वेळ

en: To Scan All Page Or Group Of Pages, Please
mr: कृपया सर्व पृष्ठ किंवा पृष्ठांचे गट स्कॅन करण्यासाठी

en: Total Accessibility Scans
mr: एकूण प्रवेशयोग्यता स्कॅन

en: Tuesday
mr: मंगळवार

en: Upgrade your plan to enable these features.
mr: ही वैशिष्ट्ये सक्षम करण्यासाठी तुमची योजना अपग्रेड करा.

en: Use this guide to quickly set up your Accessibility Assistant widget.
mr: तुमचे प्रवेशयोग्यता सहाय्यक विजेट द्रुतपणे सेट करण्यासाठी या मार्गदर्शकाचा वापर करा.

en: View Analytics
mr: विश्लेषण पहा

en: View Result
mr: निकाल पहा

en: Virtual Keyboard should not be empty.
mr: व्हर्च्युअल कीबोर्ड रिकामा नसावा.

en: Wednesday
mr: बुधवार

en: Weekly
mr: साप्ताहिक

en: Welcome to: Accessibility Assistant
mr: प्रवेशयोग्यता सहाय्यक मध्ये आपले स्वागत आहे

en: What does this plugin help with?
mr: हे प्लगइन कशासाठी मदत करते?

en: Wholesale App
mr: घाऊक ॲप

en: Wholesale Price & B2B Solution
mr: घाऊक किंमत आणि B2B समाधान

en: Widget Content / Appearance
mr: विजेट सामग्री / स्वरूप

en: Widget Engagements
mr: विजेट प्रतिबद्धता

en: Yes. Each plan unlocks additional controls and customization. Your current plan determines what appears as enabled in admin pages.
mr: होय. प्रत्येक योजना अतिरिक्त नियंत्रणे आणि सानुकूलन अनलॉक करते. तुमची वर्तमान योजना प्रशासक पृष्ठांमध्ये सक्षम म्हणून काय दिसते ते निर्धारित करते.

en: Yes. Higher plans support broad language coverage, language controls, and easier multilingual storefront accessibility.
mr: होय. उच्च योजना व्यापक भाषा कव्हरेज, भाषा नियंत्रणे आणि सुलभ बहुभाषिक स्टोअरफ्रंट प्रवेशयोग्यतेला समर्थन देतात.

en: You can reach the support team through the contact link in the footer. Paid plans include stronger support options based on tier.
mr: तुम्ही तळटीपमधील संपर्क दुव्याद्वारे समर्थन कार्यसंघापर्यंत पोहोचू शकता. सशुल्क योजनांमध्ये टियरवर आधारित मजबूत समर्थन पर्याय समाविष्ट आहेत.

en: You have member access
mr: तुमच्याकडे सदस्य प्रवेश आहे

en: of
mr: च्या

en: records
mr: नोंदी

en: result
mr: परिणाम

en: warning sign
mr: चेतावणी चिन्ह

en: Chat With Our Support Team For Quick Help And Instant Guidance.
mr: द्रुत मदत आणि त्वरित मार्गदर्शनासाठी आमच्या समर्थन कार्यसंघाशी गप्पा मारा.

en: Customize Icon, Position, And Appearance Settings.
mr: चिन्ह, स्थान आणि स्वरूप सेटिंग्ज सानुकूलित करा.

en: Enable Our Plugin To See It Visible On Your Website.
mr: ते तुमच्या वेबसाइटवर दृश्यमान पाहण्यासाठी आमचे प्लगइन सक्षम करा.

en: Only The First Page Of Your Website Will Be Scanned. To Request A Full-Site Accessibility Scan, Please Reach Out To Our Team.
mr: तुमच्या वेबसाइटचे फक्त पहिले पेज स्कॅन केले जाईल. पूर्ण-साइट प्रवेशयोग्यता स्कॅनची विनंती करण्यासाठी, कृपया आमच्या कार्यसंघाशी संपर्क साधा.

en: Sepcific Page
mr: Sepcific पृष्ठ

en: Set Up Translation Visibility And Language Priorities.
mr: भाषांतर दृश्यमानता आणि भाषा प्राधान्ये सेट करा.
