Accessibility Assistant 1.3.2 - en to pa translation catalogue (669 entries)

en: Accessibility Assistant
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਸਹਾਇਕ

note: Author URI of the plugin
en: With Accessibility Assistant, blind and visually impaired people have the ease of access to become more independent and integration with the Digital world, which replicates their daily lives
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਸਹਾਇਕ ਨਾਲ, ਅੰਨ੍ਹੇ ਅਤੇ ਨਜ਼ਰ ਦੀ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਧੇਰੇ ਸੁਤੰਤਰ ਬਣਨ ਅਤੇ ਡਿਜੀਟਲ ਸੰਸਾਰ ਨਾਲ ਏਕੀਕਰਣ ਦੀ ਆਸਾਨੀ ਮਿਲਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਦੁਹਰਾਉਂਦਾ ਹੈ

en: Please uninstall this plugin and reinstall it.
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸ ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਅਣਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ।

en: Accessibility
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ

en: Languages
pa: ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ

en: Edit Languages
pa: ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਸੰਪਾਦਿਤ ਕਰੋ

en: Plan
pa: ਯੋਜਨਾ

en: User Guide
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਗਾਈਡ

en: Accessibility Assistant Logo
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਸਹਾਇਕ ਲੋਗੋ

en: Accessibility by CartCoders
pa: CartCoders ਦੁਆਰਾ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ

en: pages
pa: ਪੰਨੇ

en: Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Widget Option
pa: ਵਿਜੇਟ ਵਿਕਲਪ

en: Enable /Disable
pa: ਸਮਰਥ/ਅਸਮਰਥ

en: Do you want to put as link?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਲਿੰਕ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Accessibility Assistance
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਸਹਾਇਤਾ

en: you can placed %s as link
pa: ਤੁਸੀਂ %s ਨੂੰ ਲਿੰਕ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਰੱਖ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: Choose Design
pa: ਡਿਜ਼ਾਇਨ ਚੁਣੋ

en: Default Design
pa: ਮੂਲ ਡਿਜ਼ਾਇਨ

en: Custom Design
pa: ਕਸਟਮ ਡਿਜ਼ਾਇਨ

en: Mobile View Design
pa: ਮੋਬਾਈਲ ਵਿਯੂ ਡਿਜ਼ਾਇਨ

en: Position
pa: ਸਥਿਤੀ

en: Desktop Position
pa: ਡੈਸਕਟਾਪ ਸਥਿਤੀ

en: Top Left
pa: ਉੱਪਰ ਖੱਬਾ

en: Top Right
pa: ਉੱਪਰ ਸੱਜਾ

en: Middle Left
pa: ਵਿਚਕਾਰ ਖੱਬਾ

en: Middle Right
pa: ਵਿਚਕਾਰ ਸੱਜਾ

en: Bottom Left
pa: ਹੇਠਾਂ ਖੱਬਾ

en: Bottom Right
pa: ਹੇਠਾਂ ਸੱਜਾ

en: Mobile Position
pa: ਮੋਬਾਈਲ ਸਥਿਤੀ

en: Padding
pa: ਪੈਡਿੰਗ

en: This will be only Works on Position for "Bottom Left" and "Bottom Right"
pa: ਇਹ ਕੇਵਲ "ਹੇਠਾਂ ਖੱਬਾ" ਅਤੇ "ਹੇਠਾਂ ਸੱਜਾ" ਸਥਿਤੀ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰੇਗਾ

en: Enable/Disable Features
pa: ਫੀਚਰ ਸਮਰਥ/ਅਸਮਰਥ ਕਰੋ

en: Keyboard Nav
pa: ਕੀਬੋਰਡ ਨੈਵਿਗੇਸ਼ਨ

en: Cursor
pa: ਕਰਸਰ

en: Saturation Modes
pa: ਸੰਤ੍ਰਿਪਤਤਾ ਮੋਡ

en: Contrast
pa: ਕੰਟਰਾਸਟ

en: Bigger Text
pa: ਵੱਡਾ ਟੈਕਸਟ

en: Highlight Links
pa: ਲਿੰਕਾਂ ਨੂੰ ਹਾਈਲਾਈਟ ਕਰੋ

en: Font Readability
pa: ਫ਼ੌਂਟ ਪੜ੍ਹਨਯੋਗਤਾ

en: Focus Mask
pa: ਫੋਕਸ ਮਾਸਕ

en: Title Highlighting
pa: ਸਿਰਲੇਖ ਹਾਈਲਾਈਟਿੰਗ

en: Text Enhancer
pa: ਟੈਕਸਟ ਐਨਹਾਂਸਰ

en: Image Alt Tooltip
pa: ਚਿੱਤਰ Alt ਟੂਲਟਿਪ

en: Stop Animation
pa: ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ ਰੋਕੋ

en: Word Spacing
pa: ਸ਼ਬਦ ਸਪੇਸਿੰਗ

en: Letter Spacing
pa: ਅੱਖਰ ਸਪੇਸਿੰਗ

en: Line Height
pa: ਲਾਈਨ ਉਚਾਈ

en: Alignment
pa: ਅਲਾਈਨਮੈਂਟ

en: Image/Video Hide
pa: ਚਿੱਤਰ/ਵੀਡੀਓ ਲੁਕਾਓ

en: Text Speech
pa: ਟੈਕਸਟ ਸਪੀਚ

en: Adjust Text Colors
pa: ਟੈਕਸਟ ਰੰਗ ਸਮਾਯੋਜਿਤ ਕਰੋ

en: Adjust Title Colors
pa: ਸਿਰਲੇਖ ਰੰਗ ਸਮਾਯੋਜਿਤ ਕਰੋ

en: Adjust Background Colors
pa: ਬੈਕਗ੍ਰਾਉਂਡ ਰੰਗ ਸਮਾਯੋਜਿਤ ਕਰੋ

en: Mute Sounds
pa: ਧੁਨੀਆਂ ਮਿਊਟ ਕਰੋ

en: Content Scaling
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਸਕੇਲਿੰਗ

en: GIF Hide
pa: GIF ਲੁਕਾਓ

en: Read Mode
pa: ਪੜ੍ਹਨ ਮੋਡ

en: Useful Links
pa: ਉਪਯੋਗੀ ਲਿੰਕ

en: Highlight Hover
pa: ਹੋਵਰ ਹਾਈਲਾਈਟ

en: Highlight Focus
pa: ਫੋਕਸ ਹਾਈਲਾਈਟ

en: Big Black Cursor
pa: ਵੱਡਾ ਕਾਲਾ ਕਰਸਰ

en: Profile Options
pa: ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਵਿਕਲਪ

en: Voice Navigation
pa: ਵਾਇਸ ਨੈਵਿਗੇਸ਼ਨ

en: Talk & Type
pa: ਬੋਲੋ ਅਤੇ ਟਾਈਪ ਕਰੋ

en: Color Blind Options
pa: ਰੰਗ ਅੰਨ੍ਹਤਾ ਵਿਕਲਪ

en: Color Schema
pa: ਰੰਗ ਸਕੀਮਾ

en: Controller Background
pa: ਕੰਟਰੋਲਰ ਬੈਕਗ੍ਰਾਉਂਡ

en: Text and Layout Font
pa: ਟੈਕਸਟ ਅਤੇ ਲੇਆਉਟ ਫ਼ੌਂਟ

en: Accent and Logo Elements
pa: ਐਕਸੈਂਟ ਅਤੇ ਲੋਗੋ ਤੱਤ

en: Save
pa: ਸੇਵ ਕਰੋ

en: Have questions or need assistance? %s
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਵਾਲ ਹਨ ਜਾਂ ਸਹਾਇਤਾ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ? %s

en: Contact us
pa: ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ

en: Sorry, You can not update....
pa: ਮਾਫ਼ ਕਰੋ, ਤੁਸੀਂ ਅਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ...

en: Keyboard should not be empty.
pa: ਕੀਬੋਰਡ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Big Cursor should not be empty.
pa: ਵੱਡਾ ਕਰਸਰ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Reading Guide Color should not be empty.
pa: ਰੀਡਿੰਗ ਗਾਈਡ ਰੰਗ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: High saturation should not be empty.
pa: ਉੱਚ ਸੰਤ੍ਰਿਪਤਤਾ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।

en: Low saturation should not be empty.
pa: ਘੱਟ ਸੰਤ੍ਰਿਪਤਤਾ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।

en: Desaturate should not be empty.
pa: ਡੀਸੇਚੁਰੇਟ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Invert Colors should not be empty.
pa: ਇਨਵਰਟ ਰੰਗ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ।

en: Dark Contrast should not be empty.
pa: ਡਾਰਕ ਕੰਟਰਾਸਟ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Light Contrast should not be empty.
pa: ਲਾਈਟ ਕੰਟਰਾਸਟ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Bigger Text should not be empty.
pa: ਵੱਡਾ ਟੈਕਸਟ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Highlight Links should not be empty.
pa: ਹਾਈਲਾਈਟ ਲਿੰਕ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ।

en: Word Spacing should not be empty.
pa: ਸ਼ਬਦ ਸਪੇਸਿੰਗ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।

en: Letter Spacing should not be empty.
pa: ਅੱਖਰ ਸਪੇਸਿੰਗ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।

en: Line Height should not be empty.
pa: ਲਾਈਨ ਉਚਾਈ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।

en: Left Alignment should not be empty.
pa: ਖੱਬਾ ਅਲਾਈਨਮੈਂਟ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Alignment should not be empty.
pa: ਅਲਾਈਨਮੈਂਟ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।

en: Center should not be empty.
pa: ਕੇਂਦਰ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Readable Fonts should not be empty.
pa: ਪੜ੍ਹਨਯੋਗ ਫ਼ੌਂਟਸ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ।

en: Reading Mask should not be empty.
pa: ਰੀਡਿੰਗ ਮਾਸਕ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Highlight Titles should not be empty.
pa: ਹਾਈਲਾਈਟ ਸਿਰਲੇਖ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ।

en: Text Enhancer should not be empty.
pa: ਟੈਕਸਟ ਐਨਹਾਂਸਰ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Image Alt Tooltip should not be empty.
pa: ਚਿੱਤਰ Alt ਟੂਲਟਿਪ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Text Colors should not be empty.
pa: ਟੈਕਸਟ ਰੰਗ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ।

en: Title Colors should not be empty.
pa: ਸਿਰਲੇਖ ਰੰਗ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ।

en: Background Colors should not be empty.
pa: ਬੈਕਗ੍ਰਾਉਂਡ ਰੰਗ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ।

en: Mute Sounds should not be empty.
pa: ਮਿਊਟ ਸਾਉਂਡਸ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ।

en: Content Scaling should not be empty.
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਸਕੇਲਿੰਗ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।

en: GIF Hide should not be empty.
pa: GIF ਲੁਕਾਓ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Read Mode should not be empty.
pa: ਰੀਡ ਮੋਡ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Useful Links should not be empty.
pa: ਉਪਯੋਗੀ ਲਿੰਕ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ।

en: Highlight Hover should not be empty.
pa: ਹਾਈਲਾਈਟ ਹੋਵਰ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Highlight Focus should not be empty.
pa: ਹਾਈਲਾਈਟ ਫੋਕਸ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Big Black Cursor should not be empty.
pa: ਵੱਡਾ ਕਾਲਾ ਕਰਸਰ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Profile Settings should not be empty.
pa: ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ।

en: Voice Commands should not be empty.
pa: ਵਾਇਸ ਕਮਾਂਡਸ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ।

en: Talk and Type should not be empty.
pa: ਬੋਲੋ ਅਤੇ ਟਾਈਪ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Color Blind should not be empty.
pa: ਰੰਗ ਅੰਨ੍ਹਤਾ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।

en: Image Hide should not be empty.
pa: ਚਿੱਤਰ ਲੁਕਾਓ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Video Hide should not be empty.
pa: ਵੀਡੀਓ ਲੁਕਾਓ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Stop Animation should not be empty.
pa: ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ ਰੋਕੋ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Text Speech should not be empty.
pa: ਟੈਕਸਟ ਸਪੀਚ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Accessibility Assistant should not be empty.
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਸਹਾਇਕ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Reset All should not be empty.
pa: ਸਭ ਰੀਸੈਟ ਕਰੋ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Statement should not be empty.
pa: ਬਿਆਨ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Hide Interface should not be empty.
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਲੁਕਾਓ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Error!
pa: ਗਲਤੀ!

en: Success!
pa: ਸਫਲਤਾ!

en: Language Controllers
pa: ਭਾਸ਼ਾ ਕੰਟਰੋਲਰ

en: Back
pa: ਪਿੱਛੇ

en: Set %s Default Language
pa: %s ਮੂਲ ਭਾਸ਼ਾ ਸੈਟ ਕਰੋ

en: Show Language
pa: ਭਾਸ਼ਾ ਦਿਖਾਓ

en: Navigation and Interaction Controllers
pa: ਨੈਵਿਗੇਸ਼ਨ ਅਤੇ ਇੰਟਰਐਕਸ਼ਨ ਕੰਟਰੋਲਰ

en: Big Cursor
pa: ਵੱਡਾ ਕਰਸਰ

en: Reading Guide
pa: ਰੀਡਿੰਗ ਗਾਈਡ

en: Visual Customization Controllers
pa: ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਗਤ ਕਸਟਮਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਕੰਟਰੋਲਰ

en: High Saturation
pa: ਉੱਚ ਸੰਤ੍ਰਿਪਤਤਾ

en: Low Saturation
pa: ਘੱਟ ਸੰਤ੍ਰਿਪਤਤਾ

en: Desaturate
pa: ਡੀਸੇਚੁਰੇਟ

en: Invert Colors
pa: ਰੰਗ ਇਨਵਰਟ ਕਰੋ

en: Dark Contrast
pa: ਡਾਰਕ ਕੰਟਰਾਸਟ

en: Light Contrast
pa: ਲਾਈਟ ਕੰਟਰਾਸਟ

en: Text Customization Controllers
pa: ਟੈਕਸਟ ਕਸਟਮਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਕੰਟਰੋਲਰ

en: Left Alignment
pa: ਖੱਬਾ ਅਲਾਈਨਮੈਂਟ

en: Right Alignment
pa: ਸੱਜਾ ਅਲਾਈਨਮੈਂਟ

en: Center
pa: ਕੇਂਦਰ

en: Readable Fonts
pa: ਪੜ੍ਹਨਯੋਗ ਫ਼ੌਂਟਸ

en: Reading Mask
pa: ਰੀਡਿੰਗ ਮਾਸਕ

en: Highlight Titles
pa: ਸਿਰਲੇਖ ਹਾਈਲਾਈਟ ਕਰੋ

en: Text Colors
pa: ਟੈਕਸਟ ਰੰਗ

en: Title Colors
pa: ਸਿਰਲੇਖ ਰੰਗ

en: Background Colors
pa: ਬੈਕਗ੍ਰਾਉਂਡ ਰੰਗ

en: Bigblack Cursor
pa: ਵੱਡਾ ਕਾਲਾ ਕਰਸਰ

en: Profile Settings
pa: ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Talk And Type
pa: ਬੋਲੋ ਅਤੇ ਟਾਈਪ ਕਰੋ

en: Color Blind
pa: ਰੰਗ ਅੰਨ੍ਹਤਾ

en: Media Control
pa: ਮੀਡੀਆ ਕੰਟਰੋਲ

en: Image Hide
pa: ਚਿੱਤਰ ਲੁਕਾਓ

en: Video Hide
pa: ਵੀਡੀਓ ਲੁਕਾਓ

en: Speech Support
pa: ਬੋਲੀ ਸਪੋਰਟ

en: Utility Settings
pa: ਉਪਯੋਗੀ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Reset all
pa: ਸਭ ਰੀਸੈਟ ਕਰੋ

en: Statement
pa: ਬਿਆਨ

en: Hide Interface
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਲੁਕਾਓ

en: Welcome Banner Image
pa: ਸੁਆਗਤ ਬੈਨਰ ਚਿੱਤਰ

en: Welcome to Accessibility by CartCoders
pa: CartCoders ਦੁਆਰਾ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ

en: Thanks for choosing our app! We're here to help make your website accessible to everyone.
pa: ਸਾਡੀ ਐਪ ਚੁਣਨ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ! ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀ ਵੈਬਸਾਈਟ ਨੂੰ ਹਰ ਕਿਸੇ ਲਈ ਪਹੁੰਚਯੋਗ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਥੇ ਹਾਂ।

en: Let's start by choosing a plan that fits your needs.
pa: ਆਓ ਇੱਕ ਯੋਜਨਾ ਚੁਣ ਕੇ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰੀਏ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੀ ਹੈ।

note: translators: %1$s: opening bold tag, %2$s: closing bold tag
en: Enjoy a %1$s5-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
pa: ਚੁਣੀ ਗਈ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਫੀਚਰਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਦੇ ਨਾਲ %1$s5-ਦਿਨ ਮੁਫਤ ਅਜ਼ਮਾਇਸ਼%2$s ਦਾ ਆਨੰਦ ਲਓ:

note: translators: %1$s: opening bold tag, %2$s: closing bold tag
en: We have an Exciting Offer for you:
pa: ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇੱਕ ਦਿਲਚਸਪ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਹੈ:

en: Get a %1$s29%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sProfessional Plan.%2$s
pa: ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ %1$sਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ ਯੋਜਨਾ%2$s ਚੁਣਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਲਾਨਾ ਸਬਸ੍ਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ 'ਤੇ %1$s29%% ਛੋਟ%2$s ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ।

en: Get a %1$s40%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sPremium Plan.%2$s
pa: ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ %1$sਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਯੋਜਨਾ%2$s ਚੁਣਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਲਾਨਾ ਸਬਸਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ 'ਤੇ %1$s40%% ਛੋਟ%2$s ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ।

en: Let's Go
pa: ਚਲੋ

en: If you need further assistance, please contact us at %1$s. You can also check our %2$s for more information.
pa: ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੋਰ ਸਹਾਇਤਾ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ %1$s 'ਤੇ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ। ਤੁਸੀਂ ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਸਾਡੀ %2$s ਵੀ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Usage Guide
pa: ਵਰਤੋਂ ਗਾਈਡ

en: CartCoders Logo
pa: CartCoders ਲੋਗੋ

en: Pages
pa: ਪੰਨੇ

en: Manage Languages
pa: ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧਨ

en: Name
pa: ਨਾਮ

en: Code
pa: ਕੋਡ

en: Default
pa: ਮੂਲ

note: translators: %s: language name (e.g. English, French)
en: Visible
pa: ਦਿਸਦਾ

en: Action
pa: ਕਰਵਾਈ

en: %s language flag
pa: %s ਭਾਸ਼ਾ ਦਾ ਝੰਡਾ

en: Default language
pa: ਮੂਲ ਭਾਸ਼ਾ

en: Not default language
pa: ਮੂਲ ਭਾਸ਼ਾ ਨਹੀਂ

note: translators: %s: language name (e.g. English, French)
en: Language visible
pa: ਭਾਸ਼ਾ ਦਿਸਦੀ ਹੈ

en: Language hidden
pa: ਭਾਸ਼ਾ ਲੁਕੀ ਹੋਈ

en: Edit %s language
pa: %s ਭਾਸ਼ਾ ਸੰਪਾਦਿਤ ਕਰੋ

en: You have admin access
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਐਡਮਿਨ ਪਹੁੰਚ ਹੈ

en: Yearly
pa: ਸਾਲਾਨਾ

en: Monthly
pa: ਮਾਸਿਕ

en: 5 days Free Trial
pa: 5 ਦਿਨ ਮੁਫਤ ਅਜ਼ਮਾਇਸ਼

en: Professional
pa: ਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ

en: / Yearly
pa: / ਸਾਲਾਨਾ

en: What's included
pa: ਕੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੈ

en: All Basic Features
pa: ਸਾਰੇ ਬੁਨਿਆਦੀ ਫੀਚਰ

en: Customise Widget Position and Padding
pa: ਵਿਜੇਟ ਸਥਿਤੀ ਅਤੇ ਪੈਡਿੰਗ ਕਸਟਮਾਈਜ਼ ਕਰੋ

en: Readable Fonts, Reading Mask, and Highlight Titles
pa: ਪੜ੍ਹਨਯੋਗ ਫ਼ੌਂਟਸ, ਰੀਡਿੰਗ ਮਾਸਕ, ਅਤੇ ਸਿਰਲੇਖ ਹਾਈਲਾਈਟ

en: Text Enhancer, Image Alt Tooltip, and Stop Animation
pa: ਟੈਕਸਟ ਐਨਹਾਂਸਰ, ਚਿੱਤਰ Alt ਟੂਲਟਿਪ, ਅਤੇ ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ ਰੋਕੋ

en: Change the Color Schema of Widget
pa: ਵਿਜੇਟ ਦਾ ਰੰਗ ਸਕੀਮਾ ਬਦਲੋ

en: Selected
pa: ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ

en: Premium
pa: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ

en: All Professional Features
pa: ਸਾਰੇ ਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ ਫੀਚਰ

en: Multiple Languages Support
pa: ਕਈ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ

en: Text to Speech
pa: ਟੈਕਸਟ ਟੂ ਸਪੀਚ

en: Adjust Word & Letter Space
pa: ਸ਼ਬਦ ਅਤੇ ਅੱਖਰ ਸਪੇਸ ਸਮਾਯੋਜਿਤ ਕਰੋ

en: Enable/Disable Media
pa: ਮੀਡੀਆ ਸਮਰਥ/ਅਸਮਰਥ ਕਰੋ

en: Line Height & Alignments
pa: ਲਾਈਨ ਉਚਾਈ ਅਤੇ ਅਲਾਈਨਮੈਂਟਸ

en: Advanced Color Adjustments (Text, Titles, Backgrounds)
pa: ਉੱਨਤ ਰੰਗ ਸਮਾਯੋਜਨ (ਟੈਕਸਟ, ਸਿਰਲੇਖ, ਬੈਕਗ੍ਰਾਉਂਡ)

en: Smart Contrast for Better Readability
pa: ਬਿਹਤਰ ਪੜ੍ਹਨਯੋਗਤਾ ਲਈ ਸਮਾਰਟ ਕੰਟਰਾਸਟ

en: Content Scaling & Read Mode for Better Focus
pa: ਬਿਹਤਰ ਫੋਕਸ ਲਈ ਸਮੱਗਰੀ ਸਕੇਲਿੰਗ ਅਤੇ ਰੀਡ ਮੋਡ

en: Sound Muting for Distraction-Free Browsing
pa: ਬਿਨਾਂ ਭਟਕਣ ਵਾਲੀ ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਿੰਗ ਲਈ ਸਾਉਂਡ ਮਿਊਟਿੰਗ

en: Hide GIFs and Animations for Reduced Distraction
pa: ਘੱਟ ਭਟਕਣ ਲਈ GIFs ਅਤੇ ਐਨੀਮੇਸ਼ਨਸ ਲੁਕਾਓ

en: Highlight on Hover and Focus for Easier Navigation
pa: ਆਸਾਨ ਨੈਵਿਗੇਸ਼ਨ ਲਈ ਹੋਵਰ ਅਤੇ ਫੋਕਸ 'ਤੇ ਹਾਈਲਾਈਟ

en: Big Black Cursor for Better Visibility
pa: ਬਿਹਤਰ ਦਿਸਣਯੋਗਤਾ ਲਈ ਵੱਡਾ ਕਾਲਾ ਕਰਸਰ

en: Color Blind-Friendly Viewing Options
pa: ਰੰਗ ਅੰਨ੍ਹਤਾ-ਦੋਸਤਾਨਾ ਦੇਖਣ ਵਿਕਲਪ

en: Voice Navigation and Talk & Type Controls
pa: ਵਾਇਸ ਨੈਵਿਗੇਸ਼ਨ ਅਤੇ ਟਾਕ ਐਂਡ ਟਾਈਪ ਕੰਟਰੋਲ

en: Quick Access Panel for Useful Accessibility Tools
pa: ਉਪਯੋਗੀ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਟੂਲਸ ਲਈ ਤੇਜ਼ ਪਹੁੰਚ ਪੈਨਲ

en: Personalized User Accessibility Profile Settings
pa: ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਉਪਭੋਗਤਾ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Enhanced Usability for All Accessibility Needs
pa: ਸਾਰੀਆਂ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਲੋੜਾਂ ਲਈ ਉੱਨਤ ਉਪਯੋਗਤਾ

en: Basic
pa: ਬੁਨਿਆਦੀ

en: /monthly
pa: /ਮਾਸਿਕ

en: Use Default Functionalities of Widget
pa: ਵਿਜੇਟ ਦੀਆਂ ਮੂਲ ਕਾਰਜਕੁਸ਼ਲਤਾਵਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ

en: Cannot Customise Widget
pa: ਵਿਜੇਟ ਕਸਟਮਾਈਜ਼ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ

en: Enable/Disable Widget
pa: ਵਿਜੇਟ ਸਮਰਥ/ਅਸਮਰਥ ਕਰੋ

en: Support on Email
pa: ਈਮੇਲ 'ਤੇ ਸਹਾਇਤਾ

en: Note:
pa: ਨੋਟ:

en: Kindly note that upon opting for a subscription plan within our app, please be informed that refunds will not be applicable. This policy applies universally to all subscription plans offered, including both monthly and yearly options. We appreciate your understanding and cooperation in adhering to our policy, as we aim to ensure consistency and fairness in all aspects of our subscription services.
pa: ਸਾਡੀ ਨੀਤੀ ਅਨੁਸਾਰ, ਕਿਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਸਬਸਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਸੇਵਾਵਾਂ ਦੇ ਸਾਰੇ ਪਹਿਲੂਆਂ ਵਿੱਚ ਇਕਸਾਰਤਾ ਅਤੇ ਨਿਰਪੱਖਤਾ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ।

en: If you require any further information or assistance, please do not hesitate to contact us. Our support team is readily available to address any queries or concerns you may have regarding our subscription plans or any other aspect of our app.
pa: ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਜਾਂ ਸਹਾਇਤਾ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਝਿਜਕੋ ਨਾ। ਸਾਡੀ ਸਪੋਰਟ ਟੀਮ ਸਾਡੀਆਂ ਸਬਸਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਜਾਂ ਸਾਡੀ ਐਪ ਦੇ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਪਹਿਲੂ ਬਾਰੇ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕੋਈ ਚਿੰਤਾਵਾਂ।

en: Have questions or need assistance? %1$sContact us%2$s
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਵਾਲ ਹਨ ਜਾਂ ਸਹਾਇਤਾ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ? %1$sਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ%2$s

en: Thank You Banner Image
pa: ਧੰਨਵਾਦ ਬੈਨਰ ਚਿੱਤਰ

en: Thank You for Choosing a Plan!
pa: ਯੋਜਨਾ ਚੁਣਨ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ!

en: Get started with the Accessibility widget by enabling it in our Settings under the Widget Option section.
pa: ਸੈਟਿੰਗਸ ਵਿੱਚ ਵਿਜੇਟ ਵਿਕਲਪ ਸੈਕਸ਼ਨ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਇਸਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾ ਕੇ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਵਿਜੇਟ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰੋ।

en: 1. Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget. %s
pa: 1. ਸੈਟਿੰਗਾਂ 'ਤੇ ਜਾਓ ਅਤੇ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਵਿਜੇਟ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰੋ। %s

en: toggle button
pa: ਟੌਗਲ ਬਟਨ

en: Widget Option:
pa: ਵਿਜੇਟ ਵਿਕਲਪ:

en: Enable
pa: ਸਮਰਥ

en: Disable
pa: ਅਸਮਰਥ

en: 2. Click Save to apply the changes. %s
pa: 2. ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਲਈ ਸੇਵ 'ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ। %s

en: Continue
pa: ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Accessibility Assistant Icon
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਸਹਾਇਕ ਆਈਕਨ

en: Overview
pa: ਰੂਪਰੇਖਾ

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done.
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਸਹਾਇਕ, ਮਾਰਕਿਟ ਵਿੱਚ ਟ੍ਰੈਂਡਿੰਗ ਉਤਪਾਦ ਜੋ ਕਿਸੇ ਵੀ ਅਪਾਹਜ (ਬੋਲ਼ੇ, ਅੰਨ੍ਹੇ, ਗੂੰਗੇ, ਨਜ਼ਰ ਦੀ ਕਮਜ਼ੋਰੀ, ਗਤੀਸ਼ੀਲਤਾ ਕਮਜ਼ੋਰ) ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values"
pa: ਮੁੱਖ ਸਮਾਜਿਕ ਟੀਚੇ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਦੇ ਹੋਏ, ਸਾਡੀ ਨਵੀਨਤਾਕਾਰੀ ਟੀਮ ਨੇ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਇਸ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਮਾਰਕਿਟ ਵਿੱਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ। ਮੁੱਖ ਸਿਧਾਂਤ ਹੈ "ਜਿੱਥੇ ਨਵੀਨਤਾ ਸਮਾਜਿਕ ਮੁੱਲਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲਦੀ ਹੈ"

en: Select Plan and Offers
pa: ਯੋਜਨਾ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਚੁਣੋ

en: Select Monthly Plan:
pa: ਮਾਸਿਕ ਯੋਜਨਾ ਚੁਣੋ:

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 5-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
pa: ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਮਾਸਿਕ ਯੋਜਨਾ ਚੁਣ ਕੇ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰੋ। ਹਰ ਯੋਜਨਾ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਫੀਚਰ ਅਤੇ ਕਸਟਮਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਵਿਕਲਪ ਪੇਸ਼ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਚੁਣੀ ਗਈ ਯੋਜਨਾ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੇਗੀ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਵਿਜੇਟ ਵਿੱਚ ਕਿ๹ੜੇ ਫੀਚਰਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਸਾਰੇ ਫੀਚਰਾਂ ਦੀ ਖੋਜ ਕਰਨ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸਟੋਰ ਦੀ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ 5-ਦਿਨਾਂ ਦੀ ਮੁਫਤ ਅਜ਼ਮਾਇਸ਼ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲਓ।

en: Select Yearly Plan:
pa: ਸਾਲਾਨਾ ਯੋਜਨਾ ਚੁਣੋ:

en: Choose the annual plan that best fits your needs. Each plan provides a variety of features and customization options. Your selected plan will determine the features available in the widget. Plus, take advantage of a complimentary year to explore all the features and boost your store's accessibility.
pa: ਸਾਲਾਨਾ ਯੋਜਨਾ ਚੁਣੋ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਢੰਗ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਹਰ ਯੋਜਨਾ ਕਈ ਫੀਚਰ ਅਤੇ ਕਸਟਮਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਵਿਕਲਪ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਚੁਣੀ ਗਈ ਯੋਜਨਾ ਵਿਜੇਟ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ ਫੀਚਰਾਂ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੇਗੀ। ਨਾਲ ਹੀ, ਸਾਰੇ ਫੀਚਰਾਂ ਦੀ ਖੋਜ ਕਰਨ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸਟੋਰ ਦੀ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਮੁਫਤ ਸਾਲ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਓ।

en: How to Enable/Disable Widget
pa: ਵਿਜੇਟ ਨੂੰ ਕਿൻਾ ਸਮਰਥ/ਅਸਮਰਥ ਕਰਨਾ

en: Customers will be provided with the option of accessing the plugin for accessing the advanced features. Through which the customer can enable/disable the functionality and access the application on his system.
pa: ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਉੱਨਤ ਫੀਚਰਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਲਈ ਪਲੱਗਇਨ ਦੀ ਪਹੁੰਚ ਦਾ ਵਿਕਲਪ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਜਿਸ ਰਾਹੀਂ ਗਾਹਕ ਕਾਰਜਕੁਸ਼ਲਤਾ ਨੂੰ ਸਮਰਥ/ਅਸਮਰਥ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ 'ਤੇ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: You can place %s as a link.
pa: ਤੁਸੀਂ %s ਨੂੰ ਲਿੰਕ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਰੱਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: This feature is available in:
pa: ਇਹ ਫੀਚਰ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ ਹੈ:

en: Basic Plan
pa: ਬੁਨਿਆਦੀ ਯੋਜਨਾ

en: Professional Plan
pa: ਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ ਯੋਜਨਾ

en: Premium Plan
pa: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਯੋਜਨਾ

en: The %1$s "Choose Design" %2$s option empowers merchants to select from a variety of design styles for our widget, tailoring it to their unique preferences and needs.
pa: %1$s "ਡਿਜ਼ਾਇਨ ਚੁਣੋ" %2$s ਵਿਕਲਪ ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਸਾਡੇ ਵਿਜੇਟ ਲਈ ਕਈ ਡਿਜ਼ਾਇਨ ਸ਼ੈਲੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਚੁਣਨ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, ਇਸਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਵਿਲੱਖਣ ਤਰਜੀਹਾਂ ਅਤੇ ਲੋੜਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Mobile Design
pa: ਮੋਬਾਈਲ ਡਿਜ਼ਾਇਨ

en: Customise Position
pa: ਸਥਿਤੀ ਕਸਟਮਾਈਜ਼ ਕਰੋ

en: The %1$s "Customize Position" %2$s feature enables merchants to tailor the exact placement of our widget, ensuring it perfectly fits their site layout and design vision.
pa: %1$s "ਸਥਿਤੀ ਕਸਟਮਾਈਜ਼ ਕਰੋ" %2$s ਫੀਚਰ ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਸਾਡੇ ਵਿਜੇਟ ਦੀ ਸਹੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਾਈਟ ਲੇਆਉਟ ਅਤੇ ਡਿਜ਼ਾਇਨ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਵਿੱਚ ਸੰਪੂਰਣ ਤੌਰ 'ਤੇ ਫਿਟ ਹੋਵੇ।

en: This will only work on position for %1$s and %2$s
pa: ਇਹ ਕੇਵਲ %1$s ਅਤੇ %2$s ਦੀ ਸਥਿਤੀ 'ਤੇ ਕੰਮ ਕਰੇਗਾ

en: Plan Specific Features
pa: ਯੋਜਨਾ ਖਾਸ ਫੀਚਰ

en: %1$s - Features%2$s
pa: %1$s - ਫੀਚਰ%2$s

en: Enable Disable Features
pa: ਫੀਚਰ ਸਮਰਥ ਅਸਮਰਥ ਕਰੋ

en: Ease of access to change the background/font color
pa: ਬੈਕਗ੍ਰਾਉਂਡ/ਫ਼ੌਂਟ ਰੰਗ ਬਦਲਣ ਦੀ ਅਸਾਨ ਪਹੁੰਚ

en: Finally, access the settings to change the background and font colors. This step lets you personalize the widget's appearance, ensuring it matches your brand's style or enhances readability for users. Select your preferred colors and apply them to make the widget visually appealing and accessible.
pa: ਅੰਤ ਵਿੱਚ, ਬੈਕਗ੍ਰਾਉਂਡ ਅਤੇ ਫ਼ੌਂਟ ਰੰਗ ਬਦਲਣ ਲਈ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਕਰੋ। ਇਹ ਕਦਮ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਜੇਟ ਦੀ ਦਿੱਖ ਨੂੰ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਬ੍ਰਾਂਡ ਦੀ ਸ਼ੈਲੀ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਲਈ ਪੜ੍ਹਨਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਵਧਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਪਸੰਦੀਦਾ ਰੰਗ ਚੁਣੋ ਅਤੇ ਵਿਜੇਟ ਨੂੰ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਗਤ ਤੌਰ 'ਤੇ ਆਕਰਸ਼ਕ ਅਤੇ ਪਹੁੰਚਯੋਗ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰੋ।

en: Have questions or need assistance? <a href="%s" target="_blank">Contact us</a>
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਵਾਲ ਹਨ ਜਾਂ ਸਹਾਇਤਾ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ? <a href="%s" target="_blank">ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ</a>

en: Unlock full functionality by upgrading to a paid plan
pa: ਇੱਕ ਅਦਾਇਗੀ ਯੋਜਨਾ ਵਿੱਚ ਅਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰਕੇ ਪੂਰੀ ਕਾਰਜਸ਼ੀਲਤਾ ਨੂੰ ਅਨਲੌਕ ਕਰੋ

en: Unlock Full Accessibility Features
pa: ਪੂਰੀ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਅਨਲੌਕ ਕਰੋ

en: To enable all accessibility widgets and features, you need to purchase a plan. Choose the perfect plan for your website needs.
pa: ਸਾਰੇ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਵਿਜੇਟਸ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਕਰਨ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਯੋਜਨਾ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ.ਆਪਣੀ ਵੈਬਸਾਈਟ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਲਈ ਸੰਪੂਰਨ ਯੋਜਨਾ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰੋ.

en: Get started with a plan that matches your requirements:
pa: ਆਪਣੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰੋ:

en: Start with a %1$s5-day free trial%2$s to experience all features:
pa: ਸਾਰੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰਨ ਲਈ% 1 $ ਐਸ 5-ਡੇਅ ਮੁਫਤ ਅਜ਼ਮਾਇਸ਼% 2 $ ਐਸ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ:

en: Start Your Accessibility Journey:
pa: ਆਪਣੀ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਯਾਤਰਾ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ:

en: Full access to %1$sall accessibility widgets%2$s and features
pa: % 1 ਤੱਕ ਪੂਰੀ ਪਹੁੰਚ% 2 $ s $ s ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ

en: Priority support and regular updates
pa: ਤਰਜੀਹ ਸਹਾਇਤਾ ਅਤੇ ਨਿਯਮਤ ਅਪਡੇਟਾਂ

en: All widgets and advanced features require an active plan. %1$sCompare plans%2$s to find your perfect fit.
pa: ਸਾਰੇ ਵਿਜੇਟਸ ਅਤੇ ਤਕਨੀਕੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸਰਗਰਮ ਯੋਜਨਾ ਦੀ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ.% 1 $ ਸਕੋਮਪਰੇ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਹੀ ਫਿੱਟ ਲੱਭਣ ਲਈ% 2 $ s.

en: View Plans & Pricing
pa: ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਕੀਮਤ ਵੇਖੋ

en: Need help deciding? Contact us at %1$s or check our %2$s for detailed feature comparisons.
pa: ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਿਚ ਮਦਦ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ?ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ ਜਾਂ ਵਿਸਤ੍ਰਿਤ ਫੀਚਰ ਦੇ ਤੁਲਨਾਵਾਂ ਲਈ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ ਜਾਂ ਸਾਡੇ% 2 $ s ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ.

en: Fast Chat Support during business hours
pa: ਵਪਾਰਕ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਫਾਸਟ ਚੈਟ ਸਹਾਇਤਾ

en: Startup Plan
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਯੋਜਨਾ

en: All Features of Startup Plan
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਯੋਜਨਾ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ

en: Change Widget Color & Positioning
pa: ਵਿਜੇਟ ਰੰਗ ਅਤੇ ਸਥਿਤੀ ਬਦਲੋ

en: Image alt Tooltip
pa: ਚਿੱਤਰ Alt ਟੂਲ-ਟਿੱਪ

en: All Features of Growth Plan
pa: ਵਿਕਾਸ ਯੋਜਨਾ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ

en: Support for 100+ Languages
pa: 100+ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਲਈ ਸਮਰਥਨ

en: Widget Size Customization & Positioning
pa: ਵਿਦਜੈੱਟ ਦਾ ਆਕਾਰ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਅਤੇ ਸਥਿਤੀ

en: Accessibility Profiles & Settings
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਅਤੇ ਸੈਟਿੰਗਜ਼

en: Content Scaling & Content Spacing
pa: ਸਮਗਰੀ ਸਕੇਲਿੰਗ ਅਤੇ ਸਮਗਰੀ ਸਪੇਸਿੰਗ

en: Content Adjustment & Color Blind Feature
pa: ਸਮਗਰੀ ਵਿਵਸਥਾ ਅਤੇ ਰੰਗ ਅੰਨ੍ਹੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: Text to Speech & Sounds Enable/Disable
pa: ਭਾਸ਼ਣ ਅਤੇ ਅਵਾਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ / ਅਯੋਗ

en: Image, Video & GIF Enable/Disable
pa: ਚਿੱਤਰ, ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ GIF ਯੋਗ / ਅਯੋਗ

en: Color Adjustments
pa: ਰੰਗ ਵਿਵਸਥ

en: Content Adjustments
pa: ਸਮਗਰੀ ਵਿਵਸਥਾਵਾਂ

en: Keyboard Navigation
pa: ਕੀਬੋਰਡ ਨੇਵੀਗੇਸ਼ਨ

en: Accessibility Statement
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਬਿਆਨ

en: Restricted Brand Customization
pa: ਪ੍ਰਤੀਬੰਧਿਤ ਬ੍ਰਾਂਡ ਅਨੁਕੂਲਤਾ

en: Plans
pa: ਯੋਜਨਾਵਾਂ

en: To discontinue using this plugin, please cancel your active subscription by clicking the button below.
pa: ਇਸ ਪਲੱਗਇਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਬੰਦ ਕਰਨ ਲਈ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ ਬਟਨ ਨੂੰ ਦਬਾ ਕੇ ਆਪਣੀ ਸਰਗਰਮ ਗਾਹਕੀ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰੋ.

en: Startup
pa: ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣਾ

en: How to cancel your subscription
pa: ਆਪਣੀ ਗਾਹਕੀ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਸ

en: Navigate to the Plan page and click on the Cancel Subscription button
pa: ਯੋਜਨਾ ਪੇਜ ਤੇ ਜਾਓ ਅਤੇ ਗਾਹਕੀ ਬਟਨ ਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰੋ

en: Cancel Plan
pa: ਯੋਜਨਾ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Start a 5-Day Free Trial for
pa: ਲਈ 5 ਦਿਨਾਂ ਦੀ ਮੁਫਤ ਅਜ਼ਮਾਇਸ਼ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Accessibility PRO-Widget
pa: ਐਕਸੈਸਿਬਿਲਟੀ ਪ੍ਰੋ-ਵਿਜੇਟ

en: Total Counts
pa: ਕੁੱਲ ਗਿਣਤੀ

en: Total Counts Icon
pa: ਕੁੱਲ ਗਿਣਤੀ ਆਈਕਾਨ

en: Widget Opens
pa: ਵਿਜੇਟ ਖੁੱਲ੍ਹਦਾ ਹੈ

en: Widget Opens Icon
pa: ਵਿਜੇਟ ਆਈਕਾਨ ਖੋਲ੍ਹਦਾ ਹੈ

en: Events-Clicked
pa: ਘਟਨਾਵਾਂ

en: Analysis Overview
pa: ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Most 5 Used Feature Analytics
pa: ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ 5 ਵਰਤੇ ਗਏ ਫੀਚਰ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ

en: User Interaction with Features
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੇ ਆਪਸੀ ਪ੍ਰਭਾਵ

en: Keyboard Nav Icon
pa: ਕੀਬੋਰਡ ਐਨ ਐਨ ਆਈਕਨ

en: Cursor Icon
pa: ਕਰਸਰ ਆਈਕਾਨ

en: High Saturation Icon
pa: ਉੱਚ ਸੰਤ੍ਰਿਪਤਾ ਆਈਕਾਨ

en: Low Saturation Icon
pa: ਘੱਟ ਸੰਤ੍ਰਿਪਤਾ ਆਈਕਾਨ

en: Desaturate Icon
pa: ਅਣਚਾਹੇ ਦਾ ਆਈਕਨ

en: Contrast +
pa: ਇਸ ਦੇ ਉਲਟ +

en: Contrast Icon
pa: ਠਾਕਾਰ ਆਈਕਾਨ

en: Bigger Text Icon
pa: ਵੱਡਾ ਪਾਠ ਆਈਕਾਨ

en: Dashboard
pa: ਡੈਸ਼ਬੋਰਡ

en: Big black Cursor
pa: ਵੱਡਾ ਕਾਲਾ ਕਰਸਰ

en: Upgrade your plan to enable this feature
pa: ਇਸ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੀ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਅਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰੋ

en: Unlimited impressions and unrestricted widget visibility
pa: ਬੇਅੰਤ ਪ੍ਰਭਾਵ ਅਤੇ ਅਸੰਬੰਧਿਤ ਵਿਜੇਟ ਦਿੱਖ

en: Save the changes to the <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file.
pa: <ਕੋਡ> ਫੁਟਡਰ.ਫੁੱਲ </ ਕੋਡ> ਜਾਂ <ਕੋਡ> ਫਿਕਸਜ਼.ਫੁੱਲ </ ਕੋਡ> ਫਾਈਲ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਰੋ.

en: Seizure Safe
pa: ਦੌਰਾ ਸੁਰੱਖਿਅਤ

en: Seizure Safe should not be empty.
pa: ਦੌਰਾ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ.

en: Simplifies the layout and focuses on text for easier reading, removing distractions like sidebars and ads.
pa: ਲੇਆਉਟ ਅਤੇ ਟੈਕਸਟ 'ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦ੍ਰਤ ਕਰਨਾ ਸੌਖਾ ਬਣਾਉਣਾ, ਸਾਈਡਬਾਰਾਂ ਅਤੇ ਵਿਗਿਆਪਨਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨਾ ਸੌਖਾ ਬਣਾਓ.

en: Smart Contrast
pa: ਸਮਾਰਟ ਵਿਪਰੀਤ

en: Smart Contrast should not be empty.
pa: ਸਮਾਰਟ ਫਰਕ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ.

en: Standard support via email and live chat during business hours
pa: ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਘੰਟਿਆਂ ਦੌਰਾਨ ਈਮੇਲ ਦੁਆਰਾ ਸਟੈਂਡਰਡ ਸਪੋਰਟ ਅਤੇ ਲਾਈਵ ਚੈਟ

en: Start a 7-Day Free Trial for
pa: ਲਈ 7 ਦਿਨਾਂ ਦੀ ਮੁਫਤ ਅਜ਼ਮਾਇਸ਼ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Supports 100+ languages with automatic translation
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਅਨੁਵਾਦ ਨਾਲ 100+ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: Text enhancer for clarity, image alt tooltips, and option to stop animations
pa: ਸਪਸ਼ਟਤਾ, ਚਿੱਤਰ Alt ਟੂਲ-ਟਿੱਪਸ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ ਟੈਕਸਟ ਵਧਾਉਣ ਵਾਲਾ ਅਤੇ ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ ਵਿਕਲਪ

en: Text-to-speech, voice navigation, and talk & type input
pa: ਟੈਕਸਟ-ਟੂ-ਸਪੀਚ, ਵੌਇਸ ਨੇਵੀਗੇਸ਼ਨ, ਅਤੇ ਗੱਲ-ਬਾਤ ਅਤੇ ਟਾਈਪ ਇਨਪੁਟ

en: The <strong>Language Sorting</strong> feature allows you to customize the order in which languages appear on your Language page and in the Widget. Simply use the up and down arrows beside each language to rearrange them according to your preference. Once you're happy with the order, click Save Ranking to apply the changes. The languages will then appear in the same order across your storefront and Widget, providing a consistent experience for your users.
pa: <Strong> ਭਾਸ਼ਾ ਦੀ ਛਾਂਟੀ ਦੀ ਛਾਂਟੀ </ strong> ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਭਾਸ਼ਾ ਦੇ ਪੰਨੇ ਅਤੇ ਵਿਜੇਟ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਜਿਹੜੀ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀਆਂ ਹਨ.ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਸੰਦ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਪੁਨਰ ਵਿਵਸਥ ਕਰਨ ਲਈ ਹਰੇਕ ਭਾਸ਼ਾ ਦੇ ਨਾਲ ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ ਦੇ ਤੀਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ.ਇੱਕ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਆਰਡਰ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ ਹੋ, ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਲਈ ਰੈਂਕਿੰਗ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਕਲਿਕ ਕਰੋ.ਅਜਿਹੀਆਂ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਟੋਰਫਰੰਟ ਅਤੇ ਵਿਜੇਟ ਦੇ ਪਾਰ ਇਕੋ ਕ੍ਰਮ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀਆਂ ਹਨ, ਤੁਹਾਡੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਲਈ ਇਕਸਾਰ ਤਜਰਬਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਨ.

en: The <strong>Language Variable</strong> feature allows your widget to automatically adapt to the language selected on your website. When enabled, the widget will detect and match the site's active language - ensuring a seamless and consistent experience for users navigating your site in different languages. This is especially helpful if your store already includes a language selector, as it improves accessibility and ensures that the widget content is always shown in the user’s preferred language without any extra configuration.
pa: <Strong> ਭਾਸ਼ਾ ਵੇਰੀਏਬਲ </ strong> ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਜੇਟ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਦੀ ਵੈਬਸਾਈਟ ਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਚੁਣਨ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿੰਦੀ ਹੈ.ਜਦੋਂ ਸਮਰਥਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਸਾਈਟ ਦੀ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਭਾਸ਼ਾ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾਉਣਾ ਅਤੇ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ - ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਈਟ ਨੂੰ ਵੱਖੋ ਵੱਖਰੀਆਂ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਨੈਵੀਗੇਟ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਸਹਿਜ ਅਤੇ ਨਿਰੰਤਰ ਤਜਰਬਾ ਬਣਾਉਣਾ.ਇਹ ਖਾਸ ਤੌਰ 'ਤੇ ਮਦਦਗਾਰ ਹੈ ਜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਟੋਰ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇੱਕ ਭਾਸ਼ਾ ਚੋਣਕਾਰ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਅਸੈੱਸਬਿਲਟੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਸੁਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਵਿਜੇਟ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਵਾਧੂ ਸੰਰਚਨਾ ਦੇ ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੀ ਪਸੰਦ ਭਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ.

en: This feature aligns all text to the left, avoiding center or justified text which can be harder to read for people with dyslexia or cognitive challenges.
pa: ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਸਾਰੇ ਟੈਕਸਟ ਨੂੰ ਖੱਬੇ, ਕੇਂਦਰ ਜਾਂ ਉਚਿਤ ਟੈਕਸਟ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਪੜ੍ਹਨਾ ਜਾਂ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਪੜ੍ਹਨਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ.

en: This feature creates a horizontal reading mask that follows the cursor to help users focus on one line of text at a time.
pa: ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਇੱਕ ਖਿਤਿਜੀ ਪੜਨਾ ਮਾਸਕ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ ਜੋ ਕਰਸਰ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਦੀ ਹੈ ਜੋ ਇੱਕ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਟੈਕਸਟ ਦੀ ਇੱਕ ਲਾਈਨ ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਤ ਕਰਦੀ ਹੈ.

en: This feature disables the sound that plays when the accessibility widget is opened or closed.
pa: ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਉਸ ਆਵਾਜ਼ ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕਰਦੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਐਕਸੈਸਿਬਿਲਟੀ ਵਿਜੇਟ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਜਾਂ ਬੰਦ ਹੁੰਦਾ ਹੈ.

en: This feature enables keyboard navigation using Tab, Shift+Tab, and Enter, along with shortcuts like M for menus, H for headings, F for forms, B for buttons, P for paragraphs, and G for graphics.
pa: ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਮੇਨੂ ਲਈ M, ਸਿਰਲੇਖਾਂ ਲਈ H, ਫਾਰਮਾਂ ਲਈ F, ਬਟਨਾਂ ਲਈ B, ਪੈਰਾਗ੍ਰਾਫਾਂ ਲਈ P, ਅਤੇ ਗ੍ਰਾਫਿਕਸ ਲਈ G ਵਰਗੇ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟਾਂ ਦੇ ਨਾਲ, Tab, Shift+Tab ਅਤੇ Enter ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਕੀਬੋਰਡ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ।

en: This feature hides images and videos to help users who are easily distracted or sensitive to visual media focus better on the text.
pa: ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਉਹਨਾਂ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਲਈ ਚਿੱਤਰਾਂ ਅਤੇ ਵਿਡੀਓਜ਼ ਨੂੰ ਲੁਕਾਉਂਦੀ ਹੈ ਜੋ ਟੈਕਸਟ ਤੇ ਵਿਜ਼ੂਅਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਧਿਆਨ ਭਟਕਾਉਂਦੇ ਹਨ ਜਾਂ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਹੁੰਦੇ ਹਨ.

en: This feature highlights all links on the page with a border or background, making them easier to identify and click.
pa: ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਪੰਨੇ ਦੇ ਸਾਰੇ ਲਿੰਕਾਂ ਨੂੰ ਬਾਰਡਰ ਜਾਂ ਬੈਕਗ੍ਰਾਉਂਡ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਰੇ ਲਿੰਕਾਂ ਨੂੰ ਉਜਾਗਰ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਦੀ ਪਛਾਣ ਕਰਨਾ ਅਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰਦਾ ਹੈ.

en: This feature highlights headings and titles across the page, helping users quickly locate and navigate key content areas.
pa: ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਪੰਨੇ ਭਰ ਦੀਆਂ ਸਿਰਲੇਖਾਂ ਅਤੇ ਸਿਰਲੇਖਾਂ ਨੂੰ ਉਜਾਗਰ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਜਲਦੀ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਲੱਭਣ ਅਤੇ ਕੁੰਜੀ ਦੇ ਸਮਗਰੀ ਦੇ ਖੇਤਰਾਂ ਨੂੰ ਨੈਵੀਗੇਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਦੇ ਹਨ.

en: This feature increases space between letters, making text easier to distinguish and reducing visual crowding.
pa: ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਅੱਖਰਾਂ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਸਪੇਸ ਨੂੰ ਵਧਾਉਂਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਵਿਜ਼ੂਅਲ ਭੀੜ ਨੂੰ ਵੱਖਰਾ ਕਰਨਾ ਅਤੇ ਘਟਾਉਣਾ ਸੌਖਾ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹਨ.

en: This feature increases spacing between words to improve readability for users with dyslexia or cognitive impairments.
pa: ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਅੰਤਰਿਕਾ ਜਾਂ ਬੋਧਿਕ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਵਾਲੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਲਈ ਪੜ੍ਹਨਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ਲਈ ਫਾਂਸੀ ਨੂੰ ਵਧਾਉਂਦੀ ਹੈ.

en: This feature increases the contrast between text and background, making content easier to read for users with low vision.
pa: ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਟੈਕਸਟ ਅਤੇ ਬੈਕਗ੍ਰਾਉਂਡ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਅੰਤਰ ਵਧਾਉਂਦੀ ਹੈ, ਘੱਟ ਨਜ਼ਰ ਵਾਲੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਲਈ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਨਾ ਸੌਖਾ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ.

en: This feature increases the vertical spacing between lines of text, making content more readable and less dense.
pa: ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਟੈਕਸਟ ਦੀਆਂ ਲਾਈਨਾਂ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਲੰਬਕਾਰੀ ਦੂਰੀ ਨੂੰ ਵਧਾਉਂਦੀ ਹੈ, ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਵਧੇਰੇ ਪੜ੍ਹਨਯੋਗ ਅਤੇ ਘੱਟ ਸੰਘਣਾ ਹੈ.

en: This feature offers users multiple predefined accessibility profiles. Each profile includes a set of accessibility features tailored to specific needs. When a user selects a profile, all the associated features are automatically enabled.
pa: ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਮਲਟੀਪਲ ਪਰਿਭਾਸ਼ਿਤ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲਾਂ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਦੀ ਹੈ.ਹਰੇਕ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਐਕਸੈਸਿਬਿਲਟੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦਾ ਸਮੂਹ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ.ਜਦੋਂ ਕੋਈ ਉਪਭੋਗਤਾ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਸਾਰੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਸਮਰੱਥ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ.

en: This feature pauses animations, blinking, and flashing content to reduce motion sensitivity and distractions for users with vestibular disorders or ADHD.
pa: ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ, ਝਪਕਣੀ ਅਤੇ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਮੋਤੀ ਵਿਕਾਰ ਵਾਲੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਲਈ ਭਟਕਣਾਂ ਜਾਂ ਏ.ਡੀ.ਐਚ.ਡੀ.

en: This feature provides a text magnifier that enlarges text under the cursor, helping users read small or dense text with ease.
pa: ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਇੱਕ ਟੈਕਸਟ ਵਿਸਤ੍ਰਿਤ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੀ ਹੈ ਜੋ ਕਰਸਰ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਟੈਕਸਟ ਨੂੰ ਵਧਾਉਂਦੀ ਹੈ, ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਅਸਾਨੀ ਨਾਲ ਛੋਟੇ ਜਾਂ ਸੰਘਣੇ ਪਾਠ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਨ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਦਾ ਹੈ.

en: This feature removes color saturation from the site, creating a grayscale experience that can reduce distractions and assist users with color sensitivity or color blindness.
pa: ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਰੰਗ ਸੰਤ੍ਰਿਪਤ ਨੂੰ ਹਟਾਉਂਦੀ ਹੈ, ਸਲੇਟੀਸਕੇਲ ਤਜਰਬਾ ਬਣਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜੋ ਵਿਨਾਸ਼ਕਾਰੀ ਨੂੰ ਘਟਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਰੰਗ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ ਜਾਂ ਰੰਗ ਅੰਨ੍ਹੇਪਣ ਨਾਲ ਘਟਾ ਸਕਦੀ ਹੈ.

en: This feature replaces decorative or complex fonts with simpler, more readable ones to improve legibility.
pa: ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਸਜਾਵਟੀ ਜਾਂ ਗੁੰਝਲਦਾਰ ਫੋਂਟਾਂ ਨੂੰ ਸਰਲ ਬਣਾਉਣ ਲਈ, ਜਤਨਤਾ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਵਧੇਰੇ ਪੜ੍ਹਨਯੋਗ.

en: To make the widget visible, enable and save the accessibility settings.
pa: ਵਿਜੇਟ ਦਿਸਣ ਕਰਨ ਲਈ, ਸਮਰੱਥਣ ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਣ ਲਈ.

en: Unlimited impressions on any plans and unrestricted widget visibility
pa: ਕਿਸੇ ਵੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਅਸਧਾਰਨ ਵਿਜੇਟ ਵਿਡਿ .ਟੀ 'ਤੇ ਅਸੀਮਿਤ ਪ੍ਰਭਾਵ

en: Use language variables for seamless multilingual store integration
pa: ਸੀਮਲੈੱਸ ਬਹੁ-ਭਾਸ਼ਾਈ ਸਟੋਰ ਏਕੀਕਰਣ ਲਈ ਭਾਸ਼ਾ ਪਰਿਵਰਤਨ ਵਰਤੋ

en: Visual Enhancements
pa: ਦਿੱਖ ਸੁਧਾਰ

en: Visually Impaired
pa: ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਹੀਣ

en: Visually Impaired should not be empty.
pa: ਨੇਤਰਹੀਣ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ.

en: Welcome to Accessibility Assistant
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਸਹਾਇਕ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਵਾਗਤ ਹੈ

en: Widget Settings
pa: ਵਿਜੇਟ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Widget Size
pa: ਵਿਜੇਟ ਦਾ ਆਕਾਰ

en: Your Current Plan
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਮੌਜੂਦਾ ਯੋਜਨਾ

en: This feature increases the size of the text throughout the website to help users with vision difficulties read content more comfortably.
pa: ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਦ੍ਰਿਸ਼ਾਂ ਦੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਲਈ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਵਧੇਰੇ ਆਰਾਮ ਨਾਲ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਦੇ ਨਿਯਮਾਂ ਦਾ ਆਕਾਰ ਵਧਾਉਂਦੀ ਹੈ.

en: This feature shows image alt text as a tooltip, helping screen reader users and others understand the content of visual elements.
pa: ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਚਿੱਤਰ Alt ਟੈਕਸਟ ਨੂੰ ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਵੇਖਾਉਂਦੀ ਹੈ, ਸਕ੍ਰੀਨ ਰੀਡਰ ਐਡਰੈੱਸ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਅਤੇ ਹੋਰਾਂ ਨੂੰ ਵਿਜ਼ੂਅਲ ਐਲੀਮੈਂਟਸ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਸਮਝਣ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਦਾ ਹੈ.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done. By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values
pa: ਅਸੈਸਬਿਲਟੀ ਸਹਾਇਕ, ਮਾਰਕੀਟ ਵਿੱਚ ਰੁਝਾਨ ਵਾਲਾ ਉਤਪਾਦ ਜੋ ਕਿਸੇ ਵੀ ਅਯੋਗ ਨੂੰ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈਯਾਦ ਰੱਖਦਿਆਂ- ਮੁੱਖ ਸਮਾਜਿਕ ਟੀਚਾ, ਸਾਡੀ ਨਵੀਨਤਾਕਾਰੀ ਟੀਮ ਨੇ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਇਸ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਮਾਰਕੀਟ ਵਿੱਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ.ਮੁੱਖ ਸਿਧਾਂਤ ਹੈ "ਜਿੱਥੇ ਨਵੀਨਤਾ ਸਮਾਜਿਕ ਕਦਰਾਂ ਕੀਮਤਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੀ ਹੈ

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference"
pa: ਆਪਣੀ ਪਸੰਦ ਨੂੰ ਐਕਸੈਸਿਬਿਲਟੀ ਵਿਜੇਟ ਦੇ ਆਕਾਰ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰੋ "

en: Displays an on-screen keyboard for users who can't use a physical one.
pa: ਉਹਨਾਂ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਸਕ੍ਰੀਨ ਕੀਬੋਰਡ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਸਰੀਰਕ ਨਹੀਂ ਵਰਤ ਸਕਦੇ.

en: Menu Settings
pa: ਮੀਨੂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Enable/Disable Accessibility Features
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ/ਅਯੋਗ ਕਰੋ

en: Navigation & Input
pa: ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਅਤੇ ਇਨਪੁਟ

en: Modifies background colors to reduce eye strain and improve content legibility.
pa: ਅੱਖਾਂ ਦੇ ਦਬਾਅ ਨੂੰ ਘਟਾਉਣ ਅਤੇ ਸਮੱਗਰੀ ਦੀ ਸਪਸ਼ਟਤਾ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਪਿਛੋਕੜ ਦੇ ਰੰਗਾਂ ਨੂੰ ਸੋਧਦਾ ਹੈ।

en: Displays a panel with important and frequently used links for easier navigation.
pa: ਆਸਾਨ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਲਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਅਤੇ ਅਕਸਰ ਵਰਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਲਿੰਕਾਂ ਵਾਲਾ ਇੱਕ ਪੈਨਲ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Lets users control the site using voice commands for hands-free accessibility.
pa: ਹੈਂਡਸ-ਫ੍ਰੀ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਲਈ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਵੌਇਸ ਕਮਾਂਡਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਸਾਈਟ ਨੂੰ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਨ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

en: Virtual Keyboard
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਕੀਬੋਰਡ

en: Display & Media Controls
pa: ਡਿਸਪਲੇ ਅਤੇ ਮੀਡੀਆ ਨਿਯੰਤਰਣ

en: Disables all website sounds to assist users sensitive to audio.
pa: ਆਡੀਓ ਪ੍ਰਤੀ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਲਈ ਸਾਰੀਆਂ ਵੈਬਸਾਈਟ ਧੁਨੀਆਂ ਨੂੰ ਅਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: Highlights elements when hovered, helping users follow cursor movements.
pa: ਹੋਵਰ ਕੀਤੇ ਜਾਣ 'ਤੇ ਤੱਤਾਂ ਨੂੰ ਉਜਾਗਰ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਰਸਰ ਦੀਆਂ ਹਰਕਤਾਂ ਦਾ ਪਾਲਣ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Allows speech-to-text typing to help users who have difficulty using keyboards.
pa: ਉਹਨਾਂ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਲਈ ਸਪੀਚ-ਟੂ-ਟੈਕਸਟ ਟਾਈਪਿੰਗ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੀਬੋਰਡ ਵਰਤਣ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲ ਆਉਂਦੀ ਹੈ।

en: Disable Widget Sound
pa: ਵਿਜੇਟ ਧੁਨੀ ਨੂੰ ਅਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Content Customization
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਕਸਟਮਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ

en: Reads selected text aloud for users with visual impairments or reading difficulties.
pa: ਵਿਜ਼ੂਅਲ ਕਮਜ਼ੋਰੀਆਂ ਜਾਂ ਪੜ੍ਹਨ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਵਾਲੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਲਈ ਚੁਣੇ ਗਏ ਟੈਕਸਟ ਨੂੰ ਉੱਚੀ ਆਵਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਦਾ ਹੈ।

en: Highlights focused elements, enhancing accessibility for keyboard navigation.
pa: ਕੀਬੋਰਡ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਲਈ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਵਧਾਉਂਦੇ ਹੋਏ, ਫੋਕਸ ਕੀਤੇ ਤੱਤਾਂ ਨੂੰ ਹਾਈਲਾਈਟ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Applies color filters to assist users with different types of color blindness.
pa: ਵੱਖ-ਵੱਖ ਕਿਸਮਾਂ ਦੇ ਰੰਗ ਅੰਨ੍ਹੇਪਣ ਵਾਲੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਲਈ ਰੰਗ ਫਿਲਟਰ ਲਾਗੂ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Disable Report Problem
pa: ਰਿਪੋਰਟ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕਰੋ

en: Disables the ability for users to report problems through the app.
pa: ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਲਈ ਐਪ ਰਾਹੀਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਕਰਨ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ਨੂੰ ਅਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: Hide Search Bar
pa: ਖੋਜ ਪੱਟੀ ਨੂੰ ਲੁਕਾਓ

en: Hides the search bar from the user interface.
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਇੰਟਰਫੇਸ ਤੋਂ ਖੋਜ ਪੱਟੀ ਨੂੰ ਲੁਕਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: Hide Statement
pa: ਸਟੇਟਮੈਂਟ ਲੁਕਾਓ

en: Hides the statement section from the user interface.
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਇੰਟਰਫੇਸ ਤੋਂ ਸਟੇਟਮੈਂਟ ਸੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਲੁਕਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: Changes the color of general text for better visibility and contrast.
pa: ਬਿਹਤਰ ਦਿੱਖ ਅਤੇ ਕੰਟ੍ਰਾਸਟ ਲਈ ਆਮ ਟੈਕਸਟ ਦਾ ਰੰਗ ਬਦਲਦਾ ਹੈ।

en: Allows customization of heading/title colors to increase focus or contrast.
pa: ਫੋਕਸ ਜਾਂ ਕੰਟ੍ਰਾਸਟ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਸਿਰਲੇਖ/ਸਿਰਲੇਖ ਰੰਗਾਂ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

en: Hides GIF animations that can distract or trigger motion sensitivity.
pa: GIF ਐਨੀਮੇਸ਼ਨਾਂ ਨੂੰ ਲੁਕਾਉਂਦਾ ਹੈ ਜੋ ਗਤੀ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ ਨੂੰ ਭਟਕਾਉਣ ਜਾਂ ਟਰਿੱਗਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

en: Enables a large black cursor to improve visibility for users with low vision.
pa: ਘੱਟ ਨਜ਼ਰ ਵਾਲੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਲਈ ਦਿੱਖ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਇੱਕ ਵੱਡੇ ਕਾਲੇ ਕਰਸਰ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: Disable Branding
pa: ਬ੍ਰਾਂਡਿੰਗ ਨੂੰ ਅਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Removes accessibility tool branding for a cleaner, white-labeled appearance.
pa: ਇੱਕ ਸਾਫ਼, ਸਫ਼ੈਦ-ਲੇਬਲ ਵਾਲੀ ਦਿੱਖ ਲਈ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਟੂਲ ਬ੍ਰਾਂਡਿੰਗ ਨੂੰ ਹਟਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: Language Variable
pa: ਭਾਸ਼ਾ ਵੇਰੀਏਬਲ

en: Reset To Default
pa: ਡਿਫੌਲਟ 'ਤੇ ਰੀਸੈਟ ਕਰੋ

en: Do you want to put this widget as link?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵਿਜੇਟ ਨੂੰ ਲਿੰਕ ਵਜੋਂ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: if you enable this option, your floating widget will be hidden and footer link option will be enabled though you need to add the link.
pa: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵਿਕਲਪ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਫਲੋਟਿੰਗ ਵਿਜੇਟ ਲੁਕ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਫੁੱਟਰ ਲਿੰਕ ਵਿਕਲਪ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਿੰਕ ਜੋੜਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ।

en: Floating Widget Position
pa: ਫਲੋਟਿੰਗ ਵਿਜੇਟ ਸਥਿਤੀ

en: Floating Widget Padding
pa: ਫਲੋਟਿੰਗ ਵਿਜੇਟ ਪੈਡਿੰਗ

en: Floating Widget Size
pa: ਫਲੋਟਿੰਗ ਵਿਜੇਟ ਦਾ ਆਕਾਰ

en: Accessibility Widget Color Schema
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਵਿਜੇਟ ਰੰਗ ਸਕੀਮਾ

en: Choose Widget Icon
pa: ਵਿਜੇਟ ਆਈਕਨ ਚੁਣੋ

en: Floating Widget Icon Color
pa: ਫਲੋਟਿੰਗ ਵਿਜੇਟ ਆਈਕਨ ਰੰਗ

en: Choose Widget Outer Color
pa: ਵਿਜੇਟ ਬਾਹਰੀ ਰੰਗ ਚੁਣੋ

en: Choose Widget Inner Color
pa: ਵਿਜੇਟ ਦਾ ਅੰਦਰੂਨੀ ਰੰਗ ਚੁਣੋ

en: Blind
pa: ਅੰਨ੍ਹਾ

en: Elderly
pa: ਬਜ਼ੁਰਗ

en: Motor Impaired
pa: ਮੋਟਰ ਖਰਾਬ

en: Dyslexia
pa: ਡਿਸਲੈਕਸੀਆ

en: Cognitive and Learning
pa: ਬੋਧਾਤਮਕ ਅਤੇ ਸਿੱਖਣ

en: Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ

en: 7 days Free Trial
pa: 7 ਦਿਨਾਂ ਦੀ ਮੁਫ਼ਤ ਅਜ਼ਮਾਇਸ਼

en: Year
pa: ਸਾਲ

en: Access to all core accessibility tools included in the widget
pa: ਵਿਜੇਟ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਸਾਰੇ ਮੁੱਖ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਸਾਧਨਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ

en: Enable or disable the widget as needed
pa: ਲੋੜ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਜੇਟ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਜਾਂ ਅਯੋਗ ਕਰੋ

en: Extended widget customization options including layout and branding
pa: ਲੇਆਉਟ ਅਤੇ ਬ੍ਰਾਂਡਿੰਗ ਸਮੇਤ ਵਿਸਤ੍ਰਿਤ ਵਿਜੇਟ ਕਸਟਮਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਵਿਕਲਪ

en: Option to display accessibility widget link in website footer
pa: ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਫੁੱਟਰ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਵਿਜੇਟ ਲਿੰਕ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਦਾ ਵਿਕਲਪ

en: Enable readable fonts, reading mask, and title highlighting
pa: ਪੜ੍ਹਨਯੋਗ ਫੌਂਟ, ਰੀਡਿੰਗ ਮਾਸਕ ਅਤੇ ਸਿਰਲੇਖ ਹਾਈਲਾਈਟਿੰਗ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Customize the widget color scheme to match your brand identity
pa: ਆਪਣੀ ਬ੍ਰਾਂਡ ਪਛਾਣ ਨਾਲ ਮੇਲ ਕਰਨ ਲਈ ਵਿਜੇਟ ਰੰਗ ਸਕੀਮ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰੋ

en: Fully customizable widget with advanced control options
pa: ਉੱਨਤ ਨਿਯੰਤਰਣ ਵਿਕਲਪਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਵਿਜੇਟ

en: Enable or disable media elements like audio, video, and GIFs
pa: ਆਡੀਓ, ਵੀਡੀਓ, ਅਤੇ GIFs ਵਰਗੇ ਮੀਡੀਆ ਤੱਤ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਜਾਂ ਅਸਮਰੱਥ ਕਰੋ

en: Personalized accessibility profiles for user-specific needs
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ-ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਲੋੜਾਂ ਲਈ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲਾਂ

en: Priority chat support during business hours
pa: ਵਪਾਰਕ ਘੰਟਿਆਂ ਦੌਰਾਨ ਤਰਜੀਹੀ ਚੈਟ ਸਹਾਇਤਾ

en: Customize the widget launch icon and apply your own branding
pa: ਵਿਜੇਟ ਲਾਂਚ ਆਈਕਨ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਖੁਦ ਦੀ ਬ੍ਰਾਂਡਿੰਗ ਲਾਗੂ ਕਰੋ

en: Remove default widget branding for a fully white-labeled experience
pa: ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਫੈਦ-ਲੇਬਲ ਵਾਲੇ ਅਨੁਭਵ ਲਈ ਡਿਫੌਲਟ ਵਿਜੇਟ ਬ੍ਰਾਂਡਿੰਗ ਨੂੰ ਹਟਾਓ

en: Add a custom accessibility statement or external statement link
pa: ਇੱਕ ਕਸਟਮ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਬਿਆਨ ਜਾਂ ਬਾਹਰੀ ਸਟੇਟਮੈਂਟ ਲਿੰਕ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Prioritize and sort languages based on your customer base
pa: ਆਪਣੇ ਗਾਹਕ ਅਧਾਰ ਦੇ ਆਧਾਰ 'ਤੇ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਨੂੰ ਤਰਜੀਹ ਦਿਓ ਅਤੇ ਕ੍ਰਮਬੱਧ ਕਰੋ

en: Dedicated account manager for priority onboarding and support
pa: ਤਰਜੀਹੀ ਆਨਬੋਰਡਿੰਗ ਅਤੇ ਸਹਾਇਤਾ ਲਈ ਸਮਰਪਿਤ ਖਾਤਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ

en: Mobile view Design
pa: ਮੋਬਾਈਲ ਵੇਖੋ ਡਿਜ਼ਾਈਨ

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਭਾਸ਼ਾ ਦੀਆਂ ਤਰਜੀਹਾਂ ਜਾਂ ਸੈਟਿੰਗਜ਼ ਦੇ ਅਧਾਰ ਤੇ ਬਹੁ-ਭਾਸ਼ਾਈ ਸਹਾਇਤਾ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ.

en: Statement Link?
pa: ਬਿਆਨ ਲਿੰਕ?

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision.
pa: ਘੱਟ ਵਿਜ਼ਨ ਵਾਲੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੇਆਉਟ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਕੀਤੇ ਬਿਨਾਂ ਸਮਗਰੀ ਦੇ ਆਕਾਰ ਨੂੰ ਘਟਾਉਂਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਘਟਾਉਂਦਾ ਹੈ.

en: You can place <strong>%s</strong> as link
pa: ਤੁਸੀਂ <strong>% S </ strone> ਨਾਲ ਜੋੜ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: Enter your statement page link here...
pa: ਆਪਣਾ ਬਿਆਨ ਪੇਜ ਲਿੰਕ ਇੱਥੇ ਦਰਜ ਕਰੋ ...

en: Try Accessibility Assistant for free and instantly boost accessibility
pa: ਮੁਫਤ ਅਤੇ ਤੁਰੰਤ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਉਤਸ਼ਾਹਤ ਕਰਨ ਲਈ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਸਹਾਇਕ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: Standard support via email.
pa: ਈਮੇਲ ਰਾਹੀ ਸਟੈਂਡਰਡ ਸਪੋਰਟ.

en: Please upgrade your plan to continue accessing premium accessibility features.
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਐਕਸੈਸਿਬਿਲਟੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਣਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ ਆਪਣੀ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਅਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰੋ.

en: If you are on the Free plan, you can reach our support team by sending an email to
pa: ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਮੁਫਤ ਯੋਜਨਾ 'ਤੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਕ ਈਮੇਲ ਭੇਜ ਕੇ ਸਾਡੀ ਸਹਾਇਤਾ ਟੀਮ ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: How to contact support if you are on the Free plan
pa: ਸਹਾਇਤਾ ਕਿਵੇਂ ਸੰਪਰਕ ਕਰੀਏ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਮੁਫਤ ਯੋਜਨਾ 'ਤੇ ਹੋ

en: Upgrade Plan
pa: ਅਪਗ੍ਰੇਡ ਯੋਜਨਾ

en: You're on the Free plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
pa: ਤੁਸੀਂ ਮੁਫਤ ਯੋਜਨਾ 'ਤੇ ਹੋ!ਅੱਜ ਅਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰਕੇ ਸਵੈਚਾਲਤ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਪਹੁੰਚਯੋਗ ਉਪਕਰਣ ਅਨਲੌਕ ਕਰੋ.

en: You're on a Growth plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
pa: ਤੁਸੀਂ ਵਿਕਾਸ ਦਰ 'ਤੇ ਹੋ!ਅੱਜ ਅਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰਕੇ ਹੋਰ ਵੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਅਤੇ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਦੇ ਵਿਕਲਪਾਂ ਨੂੰ ਅਨਲੌਕ ਕਰੋ.

en: You're on a Scale plan! Unlock even more powerful features and tools by upgrading today.
pa: ਤੁਸੀਂ ਪੈਮਾਨੇ ਦੀ ਯੋਜਨਾ 'ਤੇ ਹੋ!ਅੱਜ ਵੀ ਅਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰਕੇ ਹੋਰ ਵੀ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਅਤੇ ਸਾਧਨ ਅਨਲੌਕ ਕਰੋ.

en: You're on the Premium plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
pa: ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਯੋਜਨਾ 'ਤੇ ਹੋ!ਅੱਜ ਅਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰਕੇ ਤਰਜੀਹ ਸਹਾਇਤਾ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਐਡਵਾਂਸਡ ਐਕਸੈਸਿਬਿਲਟੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦਾ ਅਨੰਦ ਲਓ.

en: You're on the Established plan! You already have access to our top-tier features and tools.
pa: ਤੁਸੀਂ ਸਥਾਪਿਤ ਯੋਜਨਾ 'ਤੇ ਹੋ!ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਾਡੀਆਂ ਚੋਟੀ ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਅਤੇ ਸਾਧਨਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਹੈ.

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 7-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
pa: ਮਾਸਿਕ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਚੁਣ ਕੇ ਅਰੰਭ ਕਰੋ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ.ਹਰ ਯੋਜਨਾ ਵੱਖੋ ਵੱਖਰੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਅਤੇ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਵਿਕਲਪਾਂ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਦੀ ਹੈ.ਜਿਹੜੀ ਯੋਜਨਾ ਤੁਸੀਂ ਚੁਣੀ ਹੈ ਉਹ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰੇਗੀ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਵਿਜੇਟ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਪਹੁੰਚ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ.ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਸਾਰੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦੀ ਪੜਚੋਲ ਕਰਨ ਲਈ 7 ਦਿਨਾਂ ਲਈ ਮੁਫਤ ਟ੍ਰਾਇਲ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲਓ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸਟੋਰ ਦੀ ਪਹੁੰਚ ਨੂੰ ਵਧਾਓ.

en: Try
pa: ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: for free and instantly boost accessibility
pa: ਮੁਫਤ ਅਤੇ ਤੁਰੰਤ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਉਤਸ਼ਾਹਤ ਕਰਨ ਲਈ

en: How to enable the Free plan
pa: ਮੁਫਤ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਸਮਰੱਥ ਕਰੀਏ

en: To enable the Free plan, go to the Plan page and click on the Free button. Once clicked, a form will appear. Fill in all the required details, and the widget will automatically be displayed on the front end.
pa: ਮੁਫਤ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਕਰਨ ਲਈ, ਯੋਜਨਾ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਜਾਓ ਅਤੇ ਮੁਫਤ ਬਟਨ' ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ.ਇੱਕ ਵਾਰ ਕਲਿੱਕ ਹੋ ਗਿਆ, ਇੱਕ ਫਾਰਮ ਆਵੇਗਾ.ਸਾਰੇ ਲੋੜੀਂਦੇ ਵੇਰਵਿਆਂ ਨੂੰ ਭਰੋ, ਅਤੇ ਵਿਦਗਿਟ ਆਪਣੇ ਆਪ ਹੀ ਅਗਲੇ ਸਿਰੇ ਤੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ.

en: Accessibility Scanner
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਸਕੈਨਰ

en: Check Accessibility Free
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਮੁਫਤ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ

en: Scan Your site
pa: ਆਪਣੀ ਸਾਈਟ ਨੂੰ ਸਕੈਨ ਕਰੋ

en: Accessibility Score
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਸਕੋਰ

en: Compliant
pa: ਅਨੁਕੂਲ

en: Automated Accessibility score has limitations
pa: ਸਵੈਚਾਲਤ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਸਕੋਰ ਦੀਆਂ ਸੀਮਾਵਾਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ

en: Failed Checks
pa: ਫੇਲ੍ਹ

en: Compliant under WCAG 2.0, 2.1 & 2.2
pa: Wcag 2.0, 2.1 ਅਤੇ 2.2 ਦੇ ਅਧੀਨ ਪਾਲਣਾ

en: Categories detailed information
pa: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਦੇ ਵਿਸਥਾਰ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Not Applicable or It May Require Manual Audit
pa: ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਦਸਤੀ ਆਡਿਟ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ

en: One Click to Make Your Website Accessible Today
pa: ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਵੈਬਸਾਈਟ ਨੂੰ ਪਹੁੰਚਯੋਗ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਕਲਿਕ ਕਰੋ

en: Start My Compliance Plan
pa: ਮੇਰੀ ਪਾਲਣਾ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Go Beyond Automation with Expert Audits
pa: ਮਾਹਰ ਆਡਿਟ ਨਾਲ ਸਵੈਚਾਲਨ ਤੋਂ ਪਰੇ ਜਾਓ

en: Automated scans can identify many accessibility issues, but they can’t capture every WCAG 2.1 and 2.2 requirement. Our expert manual audits close these gaps by providing in-depth reviews, actionable insights, and tailored remediation recommendations.
pa: ਸਵੈਚਾਲਤ ਸਕੈਨ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਦੇ ਮੁੱਦਿਆਂ ਦੀ ਪਛਾਣ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਉਹ ਹਰ ਡਬਲਯੂਕੇਜੀ 2.1 ਅਤੇ 2.2 ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਫੜ ਸਕਦੇ.ਸਾਡੀ ਮਾਹਰ ਮੈਨੂਅਲ ਆਡਿਟ ਇਹਨਾਂ ਪਾੜੇ ਨੂੰ ਡੂੰਘਾਈ ਨਾਲ ਸਮੀਖਿਆਵਾਂ, ਕਾਰਜਸ਼ੀਲ ਸੂਝਾਂ ਅਤੇ ਪੱਧਰੀ ਉਪਚਾਰ ਦੀਆਂ ਸਿਫਾਰਸ਼ਾਂ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਕੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਪਾੜੇ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ.

en: Get a Detailed Expert Audit Report
pa: ਇੱਕ ਵਿਸਤ੍ਰਿਤ ਮਾਹਰ ਆਡਿਟ ਰਿਪੋਰਟ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Detailed information by category
pa: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਸਥਾਰ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Free Accessibility Check
pa: ਮੁਫਤ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਜਾਂਚ

en: Unlock insights and free access to our accessibility plugin by submitting your details below.
pa: ਹੇਠਾਂ ਆਪਣੇ ਵੇਰਵੇ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਵਾ ਕੇ ਇਨਸਾਈਟਸ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਅਸੈਸਬਿਲਟੀ ਪਲੱਗਇਨ ਦੀ ਮੁਫਤ ਪਹੁੰਚ ਨੂੰ ਅਨਲੌਕ ਕਰੋ.

en: The free widget is only available for use on the specific website URL you provided.
pa: ਮੁਫਤ ਵਿਦਜੈਟ ਕੇਵਲ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵੈਬਸਾਈਟ URL ਤੇ ਵਰਤਣ ਲਈ ਉਪਲਬਧ ਹੁੰਦਾ ਹੈ.

en: Verify your email
pa: ਆਪਣੀ ਈਮੇਲ ਦੀ ਤਸਦੀਕ ਕਰੋ

en: Enter the 6-digit OTP sent to your email address.
pa: ਆਪਣੇ ਈਮੇਲ ਪਤੇ ਤੇ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ 6-ਅੰਕ ਵਾਲਾ ਓਟੀਪੀ ਦਰਜ ਕਰੋ.

en: Submit
pa: ਜਮ੍ਹਾ ਕਰੋ

en: Verify
pa: ਤਸਦੀਕ ਕਰੋ

en: Didn't receive the code?
pa: ਕੋਡ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ?

en: Resend OTP
pa: ਓਟੀਪੀ ਦੁਬਾਰਾ ਭੇਜੋ

en: Already Registered
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰਜਿਸਟਰਡ ਹੈ

en: The email or phone number you entered is already in use.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ ਈਮੇਲ ਜਾਂ ਫੋਨ ਨੰਬਰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤੋਂ ਅਧੀਨ ਹੈ.

en: Close
pa: ਨੇੜੇ

en: Your Name
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਮ

en: Your Email
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਈਮੇਲ

en: Your Mobile Number
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਮੋਬਾਈਲ ਨੰਬਰ

en: Your Website URL
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਵੈੱਬਸਾਈਟ URL

en: Enter OTP
pa: ਓਟੀਪੀ ਦਰਜ ਕਰੋ

en: vs Monthly!
pa: ਬਨਾਮ ਮਹੀਨਾਵਾਰ!

en: Filter Content
pa: ਫਿਲਟਰ ਸਮੱਗਰੀ

en: Quick navigation tool showing all Headings, Landmarks, and Links in one place.
pa: ਤੇਜ਼ ਨੇਵੀਗੇਸ਼ਨ ਟੂਲ ਸਾਰੇ ਸਿਰਲੇਖਾਂ, ਨਿਸ਼ਾਨੀਆਂ, ਅਤੇ ਇਕ ਜਗ੍ਹਾ ਤੇ ਲਿੰਕ ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਹਨ.

en: Want to remove branding for free?
pa: ਮੁਫਤ ਲਈ ਬ੍ਰਾਂਡਿੰਗ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Start a 7-Day Free Trial
pa: 7 ਦਿਨਾਂ ਦੀ ਮੁਫਤ ਅਜ਼ਮਾਇਸ਼ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Need help or want to remove branding?
pa: ਮਦਦ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ਜਾਂ ਬ੍ਰਾਂਡਿੰਗ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Start Free Trial
pa: ਮੁਫਤ ਅਜ਼ਮਾਇਸ਼ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: No relevant data is available for the specified range
pa: ਨਿਰਧਾਰਤ ਸੀਮਾ ਲਈ ਕੋਈ relevant ੁਕਵਾਂ ਡੇਟਾ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Events Clicked
pa: ਘਟਨਾਵਾਂ

en: No Significant Most Features Usage Found
pa: ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ

en: To ensure your site is accessible and user-friendly, add an Accessibility Assistance link to your footer menu:
pa: ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਈਟ ਪਹੁੰਚਯੋਗ ਅਤੇ ਉਪਭੋਗਤਾ-ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਹੈ, ਤੁਹਾਡੇ ਫੁੱਟਰ ਮੀਨੂੰ ਲਈ ਇੱਕ ਅਸੈਸਬਿਲਟੀ ਸਹਾਇਤਾ ਲਿੰਕ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ:

en: Open your active theme’s <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
pa: ਆਪਣਾ ਐਕਟਿਵ ਥੀਮ <ਕੋਡ> ਫੁਟਡਰ

en: Locate the place where you want to add the link (typically just before the closing <code>&lt;/footer&gt;</code> or <code>&lt;/body&gt;</code> tag).
pa: ਉਹ ਜਗ੍ਹਾ ਲੱਭੋ ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਲਿੰਕ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ (ਆਮ ਤੌਰ ਤੇ ਬੰਦ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ <ਕੋਡ> & lt; / ਜਾਂ lt; / ਸਿਰ & gt; </ ਕੋਡ> ਟੈਗ).

en: Add the following HTML code to insert the link:
pa: ਲਿੰਕ ਨੂੰ ਸੰਮਿਲਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ HTML ਕੋਡ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ:

en: Refresh your website to see the link appear in the footer.
pa: ਲਿੰਕ ਨੂੰ ਫੁਟਰ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਲਿੰਕ ਨੂੰ ਵੇਖਣ ਲਈ ਆਪਣੀ ਵੈਬਸਾਈਟ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰੋ.

en: Note: It is recommended to use a child theme to prevent your changes from being lost during theme updates.
pa: ਨੋਟ: ਥੀਮ ਅਪਡੇਟਾਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਰੋਕਣ ਲਈ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਥੀਮ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਦੀ ਸਿਫਾਰਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ.

en: If you need further assistance, please contact us at
pa: ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੋਰ ਸਹਾਇਤਾ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ

en: Get Started: Activate Widget and Add Footer Link
pa: ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ: ਐਕਟੀਵੇਟ ਵਿਦਜਿਟ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ ਅਤੇ ਫੁੱਟਰ ਲਿੰਕ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget.
pa: ਸੈਟਿੰਗਜ਼ ਤੇ ਜਾਓ ਅਤੇ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਵਿਜੇਟ ਤੇ ਜਾਓ.

en: How to Add an Accessibility Link to Your Footer
pa: ਆਪਣੇ ਫੁੱਟਰ ਲਈ ਐਕਸੈਸਿਬਿਲਟੀ ਲਿੰਕ ਕਿਵੇਂ ਜੋੜਨਾ ਹੈ

en: Enable/
pa: ਯੋਗ /

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features.
pa: ਚੁਣੀ ਹੋਈ ਯੋਜਨਾ ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਦੇ ਨਾਲ% 1 $ S7-Day ਮੁਫਤ ਟ੍ਰਾਇਲ% 2 $ s ਦਾ ਅਨੰਦ ਲਓ.

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sGrowth Plan.%2$s
pa: ਇੱਕ ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਬਸਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਤੇ ਇੱਕ% 1 $ S15% %% ਦੀ ਛੂਟ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ% 1 $ SGroth ਯੋਜਨਾ ਚੁਣਦੇ ਹੋ.% 2 $ ਐੱਸ

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sScale Plan.%2$s
pa: ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ% 1 $ SSCALE ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇੱਕ% 1 $ s20% curp% 2 $ s ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ% 1 $ SSCALE ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਚੁਣਦੇ ਹੋ.% 2 $ ਐੱਸ

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sEstablished Plan.%2$s
pa: ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ% 1 set ਝੋਲੇ ਐਂਟਰੀਟ ਪਲਾਨ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇੱਕ% 1 $ s25 %% ਦੀ ਛੂਟ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ.

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
pa: ਚੁਣੀ ਹੋਈ ਯੋਜਨਾ ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਦੇ ਨਾਲ% 1 $ ਐਸ 7-ਡੇਅ ਮੁਫਤ ਅਜ਼ਮਾਇਸ਼% 2 $ s ਦਾ ਅਨੰਦ ਲਓ:

en: Widget Title on Hover
pa: ਹੋਵਰ 'ਤੇ ਵਿਜੇਟ ਸਿਰਲੇਖ

en: Disable Hover text on widget and widget Loader
pa: ਵਿਜੇਟ ਅਤੇ ਵਿਜੇਟ ਲੋਡਰ 'ਤੇ ਹੋਵਰ ਟੈਕਸਟ ਨੂੰ ਅਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Verify Widget & Remove Branding
pa: ਵਿਜੇਟ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ ਅਤੇ ਬ੍ਰਾਂਡਿੰਗ ਹਟਾਓ

en: Once the accessibility widget’s functionality is verified, we’ll proceed to remove all branding for your white-label configuration.
pa: ਇੱਕ ਵਾਰ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਵਿਜੇਟ ਦੀ ਕਾਰਜਕੁਸ਼ਲਤਾ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਹੋ ​​ਜਾਣ 'ਤੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀ ਵਾਈਟ-ਲੇਬਲ ਕੌਂਫਿਗਰੇਸ਼ਨ ਲਈ ਸਾਰੀਆਂ ਬ੍ਰਾਂਡਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਅੱਗੇ ਵਧਾਂਗੇ।

en: Contact Us
pa: ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ

en: Open your active theme's <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
pa: ਆਪਣੀ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਥੀਮ ਦੀ <code>footer.php</code> ਜਾਂ <code>functions.php</code> ਫ਼ਾਈਲ ਖੋਲ੍ਹੋ (ਆਮ ਤੌਰ 'ਤੇ <code>/wp-content/themes/your-theme/</code> ਵਿੱਚ ਮਿਲਦੀ ਹੈ)।

en: Disable Hover Text
pa: ਹੋਵਰ ਟੈਕਸਟ ਨੂੰ ਅਸਮਰੱਥ ਕਰੋ

en: Search
pa: ਖੋਜ

en: Save Rankings
pa: ਰੈਂਕਿੰਗ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਰੋ

en: Rank
pa: ਰੈਂਕ

en: You're on the %s plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
pa: ਤੁਸੀਂ %s ਯੋਜਨਾ 'ਤੇ ਹੋ! ਅੱਜ ਹੀ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰਕੇ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਸਾਧਨਾਂ ਨੂੰ ਅਨਲੌਕ ਕਰੋ।

en: You're on a %s plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
pa: ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ %s ਯੋਜਨਾ 'ਤੇ ਹੋ! ਅੱਜ ਹੀ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰਕੇ ਹੋਰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਅਤੇ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਵਿਕਲਪਾਂ ਨੂੰ ਅਨਲੌਕ ਕਰੋ।

en: You're on the %s plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
pa: ਤੁਸੀਂ %s ਯੋਜਨਾ 'ਤੇ ਹੋ! ਅੱਜ ਹੀ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰਕੇ ਤਰਜੀਹੀ ਸਹਾਇਤਾ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਉੱਨਤ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦਾ ਅਨੰਦ ਲਓ।

en: Includes all features from the %s Plan
pa: %s ਯੋਜਨਾ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
pa: %1$s15%% ਸਲਾਨਾ ਗਾਹਕੀ 'ਤੇ%2$s ਛੋਟ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ %1$s%3$s ਯੋਜਨਾ ਚੁਣਦੇ ਹੋ।%2$s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
pa: %1$s20%% ਛੋਟ%2$s ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ %1$s%3$s ਯੋਜਨਾ ਚੁਣਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਲਾਨਾ ਗਾਹਕੀ 'ਤੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ।%2$s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
pa: ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ %1$s%3$s ਯੋਜਨਾ ਚੁਣਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਲਾਨਾ ਗਾਹਕੀ 'ਤੇ %1$s25%% ਛੋਟ%2$s ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ।%2$s

en: 5 out of 5 stars
pa: 5 ਵਿੱਚੋਂ 5 ਤਾਰੇ

en: ADHD should not be empty.
pa: ADHD ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।

en: AI Easy LLMs.txt Generator
pa: AI ਆਸਾਨ LLMs.txt ਜੇਨਰੇਟਰ

en: AI Fit Finder
pa: ਏਆਈ ਫਿਟ ਫਾਈਂਡਰ

en: AI Fit Finder Size Recommender
pa: ਏਆਈ ਫਿਟ ਫਾਈਂਡਰ ਸਾਈਜ਼ ਸਿਫਾਰਿਸ਼ਕਰਤਾ

en: Access quick and detailed answers across all categories, helping you understand your accessibility tools without confusion.
pa: ਸਾਰੀਆਂ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਰੰਤ ਅਤੇ ਵਿਸਤ੍ਰਿਤ ਜਵਾਬਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਕਰੋ, ਬਿਨਾਂ ਉਲਝਣ ਦੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਸਾਧਨਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਦੇ ਹੋਏ।

en: Accessibility Features Overview
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦੀ ਸੰਖੇਪ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Accessibility Fixes Applied
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਫਿਕਸ ਲਾਗੂ ਕੀਤੇ ਗਏ

en: Accessibility Profiles
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲਾਂ

en: Accessibility Scanner History
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਸਕੈਨਰ ਇਤਿਹਾਸ

en: Accessibility Scanner Result
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਸਕੈਨਰ ਨਤੀਜਾ

en: Accessibility Usage Insights
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਉਪਯੋਗਤਾ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Activate App
pa: ਐਪ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

en: Admin
pa: ਐਡਮਿਨ

en: All Page
pa: ਸਾਰਾ ਪੰਨਾ

en: Also Available On Other Platforms
pa: ਹੋਰ ਪਲੇਟਫਾਰਮਾਂ 'ਤੇ ਵੀ ਉਪਲਬਧ ਹੈ

en: Analytics Overview
pa: ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਰੂਪ-ਰੇਖਾ

en: Analytics overview
pa: ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਕੀ ਰੂਪ-ਰੇਖਾ

en: App Status
pa: ਐਪ ਸਥਿਤੀ

en: Are plans feature-gated?
pa: ਕੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਵਾਲੇ ਹਨ?

en: Automatic scans to ensure your store stays compliant with accessibility standards over time
pa: ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਸਕੈਨ ਕੀਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਸਟੋਰ ਸਮੇਂ ਦੇ ਨਾਲ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਮਿਆਰਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: Bargain App
pa: ਸੌਦੇਬਾਜ਼ੀ ਐਪ

en: Bargain App by CartCoders
pa: ਕਾਰਟਕੋਡਰਜ਼ ਦੁਆਰਾ ਸੌਦੇਬਾਜ਼ੀ ਐਪ

en: Blind should not be empty.
pa: ਅੰਨ੍ਹਾ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Can I use this with multilingual stores?
pa: ਕੀ ਮੈਂ ਇਸਨੂੰ ਬਹੁ-ਭਾਸ਼ਾਈ ਸਟੋਰਾਂ ਨਾਲ ਵਰਤ ਸਕਦਾ/ਸਕਦੀ ਹਾਂ?

en: Cancel should not be empty.
pa: ਰੱਦ ਕਰਨਾ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Chat With Us
pa: ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰੋ

en: Chat with our support team for quick help and instant guidance.
pa: ਤੁਰੰਤ ਮਦਦ ਅਤੇ ਤਤਕਾਲ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਲਈ ਸਾਡੀ ਸਹਾਇਤਾ ਟੀਮ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰੋ।

en: Cognitive and Learning should not be empty.
pa: ਬੋਧਾਤਮਕ ਅਤੇ ਸਿਖਲਾਈ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।

en: Collect offers and increase conversions on product pages.
pa: ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਇਕੱਠਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਉਤਪਾਦ ਪੰਨਿਆਂ 'ਤੇ ਪਰਿਵਰਤਨ ਵਧਾਓ।

en: Completed
pa: ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ

en: Configure accessibility menu controls and behavior.
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਮੀਨੂ ਨਿਯੰਤਰਣ ਅਤੇ ਵਿਵਹਾਰ ਨੂੰ ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰੋ।

en: Contact Us.
pa: ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ

en: Contact us.
pa: ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ

en: Contrast should not be empty.
pa: ਕੰਟ੍ਰਾਸਟ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Control AI crawler access to low-value and sensitive pages.
pa: ਘੱਟ-ਮੁੱਲ ਅਤੇ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਪੰਨਿਆਂ ਤੱਕ AI ਕ੍ਰਾਲਰ ਪਹੁੰਚ ਨੂੰ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰੋ।

en: Current Plan: %s
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਯੋਜਨਾ: %s

en: Cursor should not be empty.
pa: ਕਰਸਰ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Customize icon, position, and appearance settings.
pa: ਆਈਕਨ, ਸਥਿਤੀ ਅਤੇ ਦਿੱਖ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰੋ।

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference
pa: Customise the size of the accessibility widget to your preference

en: Daily
pa: ਰੋਜ਼ਾਨਾ

en: Day Of Week
pa: ਹਫ਼ਤੇ ਦਾ ਦਿਨ

en: Default should not be empty.
pa: ਡਿਫੌਲਟ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Disabled
pa: ਅਯੋਗ

en: Dyslexia should not be empty.
pa: ਡਿਸਲੈਕਸੀਆ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।

en: Elderly should not be empty.
pa: ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Enable / Disable
pa: ਯੋਗ/ਅਯੋਗ ਕਰੋ

en: Enable or disable features that improve your website's accessibility.
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਵੈਬਸਾਈਟ ਦੀ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਜਾਂ ਅਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ।

en: Enable our plugin to see it visible on your website.
pa: ਇਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ 'ਤੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣ ਲਈ ਸਾਡੇ ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ।

en: Enabled
pa: ਸਮਰਥਿਤ

en: FAQs
pa: ਅਕਸਰ ਪੁੱਛੇ ਜਾਂਦੇ ਸਵਾਲ

en: Feature Activity Highlights
pa: ਫੀਚਰ ਗਤੀਵਿਧੀ ਹਾਈਲਾਈਟਸ

en: Features & Functionality
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਅਤੇ ਕਾਰਜਸ਼ੀਲਤਾ

en: Filter Content should not be empty.
pa: ਫਿਲਟਰ ਸਮੱਗਰੀ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।

en: Find your best fit with guided size recommendations.
pa: ਨਿਰਦੇਸ਼ਿਤ ਆਕਾਰ ਦੀਆਂ ਸਿਫ਼ਾਰਸ਼ਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਫਿਟ ਲੱਭੋ।

en: Friday
pa: ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ

en: Get Live Chat Support
pa: ਲਾਈਵ ਚੈਟ ਸਹਾਇਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Gif Hide
pa: GIF ਲੁਕਾਓ

en: Group Of Pages
pa: ਪੰਨਿਆਂ ਦਾ ਸਮੂਹ

en: Have Questions Or Need Assistance? %s
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਵਾਲ ਹਨ ਜਾਂ ਸਹਾਇਤਾ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ? %s

en: Hello %s
pa: ਹੈਲੋ %s

en: How do I get help if I face issues?
pa: ਜੇਕਰ ਮੈਨੂੰ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਮੈਂ ਮਦਦ ਕਿਵੇਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਾਂ?

en: It helps store owners offer a more accessible browsing experience with controls for text, contrast, navigation, media, and language support.
pa: ਇਹ ਸਟੋਰ ਮਾਲਕਾਂ ਨੂੰ ਟੈਕਸਟ, ਕੰਟ੍ਰਾਸਟ, ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ, ਮੀਡੀਆ ਅਤੇ ਭਾਸ਼ਾ ਸਹਾਇਤਾ ਲਈ ਨਿਯੰਤਰਣਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਧੇਰੇ ਪਹੁੰਚਯੋਗ ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਿੰਗ ਅਨੁਭਵ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: LLMs.txt Generator
pa: LLMs.txt ਜੇਨਰੇਟਰ

en: Language Settings
pa: ਭਾਸ਼ਾ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Last 30 Days
pa: ਪਿਛਲੇ 30 ਦਿਨ

en: Last 7 Days
pa: ਪਿਛਲੇ 7 ਦਿਨ

en: Last Month
pa: ਪਿਛਲੇ ਮਹੀਨੇ

en: Lawful Risk
pa: ਕਾਨੂੰਨੀ ਜੋਖਮ

en: Limited Scan Notice
pa: ਸੀਮਤ ਸਕੈਨ ਨੋਟਿਸ

en: Manage Features
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਕਰੋ

en: Monday
pa: ਸੋਮਵਾਰ

en: Motor Impaired should not be empty.
pa: ਮੋਟਰ ਇਮਪੇਅਰਡ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।

en: Multi-Language Support
pa: ਬਹੁ-ਭਾਸ਼ਾ ਸਹਿਯੋਗ

en: Need Any Help?
pa: ਕੋਈ ਮਦਦ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ?

en: Next
pa: ਅਗਲਾ

en: No scan history found (or API response is empty).
pa: ਕੋਈ ਸਕੈਨ ਇਤਿਹਾਸ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ (ਜਾਂ API ਜਵਾਬ ਖਾਲੀ ਹੈ)।

en: Not Sure Which Plan Fits Best?
pa: ਯਕੀਨੀ ਨਹੀਂ ਕਿ ਕਿਹੜੀ ਯੋਜਨਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਫਿੱਟ ਹੈ?

en: Only the first page of your website will be scanned. To request a full-site accessibility scan, please reach out to our team.
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਦਾ ਸਿਰਫ਼ ਪਹਿਲਾ ਪੰਨਾ ਹੀ ਸਕੈਨ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਇੱਕ ਪੂਰੀ-ਸਾਈਟ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਸਕੈਨ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕਰਨ ਲਈ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਾਡੀ ਟੀਮ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ।

en: Open
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Our team can help you choose the right plan based on your store size, accessibility goals, and support needs.
pa: ਸਾਡੀ ਟੀਮ ਤੁਹਾਡੇ ਸਟੋਰ ਦੇ ਆਕਾਰ, ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਟੀਚਿਆਂ, ਅਤੇ ਸਹਾਇਤਾ ਲੋੜਾਂ ਦੇ ਆਧਾਰ 'ਤੇ ਸਹੀ ਯੋਜਨਾ ਚੁਣਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: Page URL
pa: ਪੰਨਾ URL

en: Platform & Integration
pa: ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਅਤੇ ਏਕੀਕਰਣ

en: Please enter a valid URL to scan.
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਕੈਨ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਵੈਧ URL ਦਾਖਲ ਕਰੋ।

en: Prev
pa: ਪਿਛਲਾ

en: Pro Plan
pa: ਪ੍ਰੋ ਪਲਾਨ

en: Quickstart
pa: ਤੇਜ਼ ਸ਼ੁਰੂਆਤ

en: Real Customer Questions
pa: ਅਸਲ ਗਾਹਕ ਸਵਾਲ

en: Recommended Apps
pa: ਸਿਫ਼ਾਰਿਸ਼ ਕੀਤੀਆਂ ਐਪਾਂ

en: Refresh
pa: ਤਾਜ਼ਾ ਕਰੋ

en: Report Date
pa: ਰਿਪੋਰਟ ਦੀ ਮਿਤੀ

en: Run scans and review accessibility findings.
pa: ਸਕੈਨ ਚਲਾਓ ਅਤੇ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਖੋਜਾਂ ਦੀ ਸਮੀਖਿਆ ਕਰੋ।

en: Saturday
pa: ਸ਼ਨੀਵਾਰ

en: Scan
pa: ਸਕੈਨ ਕਰੋ

en: Scan Interval
pa: ਸਕੈਨ ਅੰਤਰਾਲ

en: Scan Queued â Waiting To Startâ¦
pa: ਸਕੈਨ ਕਤਾਰ â ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Scan Scope
pa: ਸਕੈਨ ਸਕੋਪ

en: Scan To Check Compliance Of Accessibility
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰਨ ਲਈ ਸਕੈਨ ਕਰੋ

en: Schedule a Call
pa: ਇੱਕ ਕਾਲ ਤਹਿ ਕਰੋ

en: Scheduled Scan
pa: ਅਨੁਸੂਚਿਤ ਸਕੈਨ

en: Search should not be empty.
pa: ਖੋਜ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।

en: Select Language
pa: ਭਾਸ਼ਾ ਚੁਣੋ

en: Set up translation visibility and language priorities.
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਦੀ ਦਿੱਖ ਅਤੇ ਭਾਸ਼ਾ ਦੀਆਂ ਤਰਜੀਹਾਂ ਸੈਟ ਅਪ ਕਰੋ।

en: Set wholesale rules and simplify B2B pricing.
pa: ਥੋਕ ਨਿਯਮ ਸੈਟ ਕਰੋ ਅਤੇ B2B ਕੀਮਤ ਨੂੰ ਸਰਲ ਬਣਾਓ।

en: Shopline
pa: ਸ਼ਾਪਲਾਈਨ

en: Showing
pa: ਦਿਖਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Specific Page
pa: ਖਾਸ ਪੰਨਾ

en: Start Live Chat
pa: ਲਾਈਵ ਚੈਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start with a %1$s7-day free trial%2$s to experience all features:
pa: ਸਾਰੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰਨ ਲਈ %1$s7-ਦਿਨ ਦੀ ਮੁਫ਼ਤ ਅਜ਼ਮਾਇਸ਼%2$s ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ:

en: Status
pa: ਸਥਿਤੀ

en: Sunday
pa: ਐਤਵਾਰ

en: Support & Partnership
pa: ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਭਾਈਵਾਲੀ

en: The site url you entered is already registered.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਸਾਈਟ ਦਾ url ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰਜਿਸਟਰਡ ਹੈ।

en: This Month
pa: ਇਸ ਮਹੀਨੇ

en: Thursday
pa: ਵੀਰਵਾਰ

en: Time Of Day
pa: ਦਿਨ ਦਾ ਸਮਾਂ

en: To Scan All Page Or Group Of Pages, Please
pa: ਸਾਰੇ ਪੰਨੇ ਜਾਂ ਪੰਨਿਆਂ ਦੇ ਸਮੂਹ ਨੂੰ ਸਕੈਨ ਕਰਨ ਲਈ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ

en: Total Accessibility Scans
pa: ਕੁੱਲ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਸਕੈਨ

en: Tuesday
pa: ਮੰਗਲਵਾਰ

en: Upgrade your plan to enable these features.
pa: ਇਹਨਾਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਆਪਣੀ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰੋ।

en: Use this guide to quickly set up your Accessibility Assistant widget.
pa: ਆਪਣੇ ਅਸੈਸਬਿਲਟੀ ਅਸਿਸਟੈਂਟ ਵਿਜੇਟ ਨੂੰ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਗਾਈਡ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ।

en: View Analytics
pa: ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਦੇਖੋ

en: View Result
pa: ਨਤੀਜਾ ਵੇਖੋ

en: Virtual Keyboard should not be empty.
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਕੀਬੋਰਡ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

en: Wednesday
pa: ਬੁੱਧਵਾਰ

en: Weekly
pa: ਹਫ਼ਤਾਵਾਰੀ

en: Welcome to: Accessibility Assistant
pa: ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਸਹਾਇਕ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਵਾਗਤ ਹੈ

en: What does this plugin help with?
pa: ਇਹ ਪਲੱਗਇਨ ਕਿਸ ਨਾਲ ਮਦਦ ਕਰਦੀ ਹੈ?

en: Wholesale App
pa: ਥੋਕ ਐਪ

en: Wholesale Price & B2B Solution
pa: ਥੋਕ ਕੀਮਤ ਅਤੇ B2B ਹੱਲ

en: Widget Content / Appearance
pa: ਵਿਜੇਟ ਸਮੱਗਰੀ / ਦਿੱਖ

en: Widget Engagements
pa: ਵਿਜੇਟ ਰੁਝੇਵੇਂ

en: Yes. Each plan unlocks additional controls and customization. Your current plan determines what appears as enabled in admin pages.
pa: ਹਾਂ। ਹਰੇਕ ਯੋਜਨਾ ਵਾਧੂ ਨਿਯੰਤਰਣ ਅਤੇ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਨੂੰ ਅਨਲੌਕ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਮੌਜੂਦਾ ਯੋਜਨਾ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਐਡਮਿਨ ਪੰਨਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕੀ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

en: Yes. Higher plans support broad language coverage, language controls, and easier multilingual storefront accessibility.
pa: ਹਾਂ। ਉੱਚ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿਆਪਕ ਭਾਸ਼ਾ ਕਵਰੇਜ, ਭਾਸ਼ਾ ਨਿਯੰਤਰਣ, ਅਤੇ ਆਸਾਨ ਬਹੁ-ਭਾਸ਼ਾਈ ਸਟੋਰਫਰੰਟ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ।

en: You can reach the support team through the contact link in the footer. Paid plans include stronger support options based on tier.
pa: ਤੁਸੀਂ ਫੁੱਟਰ ਵਿੱਚ ਸੰਪਰਕ ਲਿੰਕ ਰਾਹੀਂ ਸਹਾਇਤਾ ਟੀਮ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅਦਾਇਗੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਟੀਅਰ ਦੇ ਆਧਾਰ 'ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਸਮਰਥਨ ਵਿਕਲਪ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।

en: You have member access
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਮੈਂਬਰ ਪਹੁੰਚ ਹੈ

en: of
pa: ਦੇ

en: records
pa: ਰਿਕਾਰਡ

en: result
pa: ਨਤੀਜਾ

en: warning sign
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ ਚਿੰਨ੍ਹ

en: Chat With Our Support Team For Quick Help And Instant Guidance.
pa: ਤੁਰੰਤ ਮਦਦ ਅਤੇ ਤਤਕਾਲ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਲਈ ਸਾਡੀ ਸਹਾਇਤਾ ਟੀਮ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰੋ।

en: Customize Icon, Position, And Appearance Settings.
pa: ਆਈਕਨ, ਸਥਿਤੀ ਅਤੇ ਦਿੱਖ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰੋ।

en: Enable Our Plugin To See It Visible On Your Website.
pa: ਇਸ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਵੈਬਸਾਈਟ 'ਤੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣ ਲਈ ਸਾਡੇ ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ।

en: Only The First Page Of Your Website Will Be Scanned. To Request A Full-Site Accessibility Scan, Please Reach Out To Our Team.
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਦਾ ਸਿਰਫ਼ ਪਹਿਲਾ ਪੰਨਾ ਹੀ ਸਕੈਨ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਇੱਕ ਪੂਰੀ-ਸਾਈਟ ਪਹੁੰਚਯੋਗਤਾ ਸਕੈਨ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕਰਨ ਲਈ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਾਡੀ ਟੀਮ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ।

en: Sepcific Page
pa: Sepcific ਪੰਨਾ

en: Set Up Translation Visibility And Language Priorities.
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਦੀ ਦਿੱਖ ਅਤੇ ਭਾਸ਼ਾ ਦੀਆਂ ਤਰਜੀਹਾਂ ਸੈਟ ਅਪ ਕਰੋ।
