Accessibility Assistant 1.3.2 - en to ta translation catalogue (559 entries)

en: %1$s - Features%2$s
ta: %1$s - அம்சங்கள்%2$s

en: %s language flag
ta: %s மொழிக் கொடி

en: / Yearly
ta: / ஆண்டுக்கு

en: /monthly
ta: /மாதம்

en: 1. Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget. %s
ta: 1. அமைப்புகளுக்குச் சென்று அணுகல் விட்ஜெட்டை இயக்கவும். %s

en: 2. Click Save to apply the changes. %s
ta: 2. மாற்றங்களைப் பயன்படுத்த சேமி என்பதைக் கிளிக் செய்யவும். %s

en: 5 days Free Trial
ta: 5 நாள் இலவச சோதனை

en: 7 days Free Trial
ta: 7 நாட்கள் இலவச சோதனை

en: A modernized version of the default design - visually polished, stylistically refined.
ta: இயல்புநிலை வடிவமைப்பின் நவீனமயமாக்கப்பட்ட பதிப்பு - பார்வைக்கு மெருகூட்டப்பட்ட, ஸ்டைலிஸ்டிக்காக சுத்திகரிக்கப்பட்ட.

en: ADHD
ta: Adhd

en: Accent and Logo Elements
ta: உச்சரிப்பு மற்றும் லோகோ கூறுகள்

en: Access quick and detailed answers across all categories, helping you understand your accessibility tools without confusion.
ta: அனைத்து வகைகளிலும் விரைவான மற்றும் விரிவான பதில்களை அணுகவும், குழப்பமின்றி உங்கள் அணுகல் கருவிகளைப் புரிந்துகொள்ள உதவுகிறது.

en: Access to all core accessibility tools included in the widget
ta: விட்ஜெட்டில் சேர்க்கப்பட்டுள்ள அனைத்து முக்கிய அணுகல் கருவிகளுக்கும் அணுகல்

en: Accessibility
ta: அணுகல்

en: Accessibility Assistance
ta: அணுகல் உதவி

en: Accessibility Assistant
ta: அணுகல் உதவியாளர்

en: Accessibility Assistant Icon
ta: அணுகல் உதவியாளர் ஐகன்

en: Accessibility Assistant Logo
ta: அணுகல் உதவியாளர் லோகோ

en: Accessibility Assistant should not be empty.
ta: அணுகல் உதவியாளர் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done.
ta: அணுகல் உதவியாளர், சந்தையில் பிரபலமான தயாரிப்பு ஆகும், இது எந்தவொரு மாற்றுத்திறனாளி (காது கேளாதவர், பார்வையற்றவர், பேச முடியாதவர், பார்வைக் குறைபாடுள்ளவர், இயக்கம் குறைபாடுள்ளவர்) தங்கள் தேவைகளை நிறைவேற்ற இந்த பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்த முடியும்.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done. By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values
ta: அணுகல் உதவியாளர், சந்தையில் பிரபலமான தயாரிப்பு எந்தவொரு ஊனமுற்றோர் (காது கேளாதோர், குருட்டு, முடக்கு, பார்வைக் குறைபாடுள்ள, இயக்கம் குறைபாடுள்ள) நபர் இந்த பயன்பாட்டை அவர்களின் தேவைகளுக்கு பயன்படுத்தலாம்.மனதில் வைத்திருப்பதன் மூலம்- முக்கிய சமூக இலக்கை, எங்கள் புதுமையான குழு இந்த பயன்பாட்டை சந்தையில் அறிமுகப்படுத்தியது.முக்கிய கொள்கை "புதுமை சமூக விழுமியங்களை பூர்த்தி செய்யும் இடத்தில்

en: Accessibility PRO-Widget
ta: அணுகல் சார்பு-விட்ஜெட்

en: Accessibility Profiles & Settings
ta: அணுகல் சுயவிவரங்கள் மற்றும் அமைப்புகள்

en: Accessibility Scanner
ta: அணுகல் ஸ்கேனர்

en: Accessibility Score
ta: அணுகல் மதிப்பெண்

en: Accessibility Statement
ta: அணுகல் அறிக்கை

en: Accessibility Widget Color Schema
ta: அணுகல் விட்ஜெட் வண்ணத் திட்டம்

en: Accessibility by CartCoders
ta: CartCoders வழங்கும் அணுகல்

en: Action
ta: செயல்

en: Activate App
ta: பயன்பாட்டை இயக்கவும்

en: Add a custom accessibility statement or external statement link
ta: தனிப்பயன் அணுகல் அறிக்கை அல்லது வெளிப்புற அறிக்கை இணைப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Add the following HTML code to insert the link:
ta: இணைப்பைச் செருக பின்வரும் HTML குறியீட்டைச் சேர்க்கவும்:

en: Adjust Background Colors
ta: பின்புல நிறங்களை சரிசெய்

en: Adjust Text Colors
ta: உரை நிறங்களை சரிசெய்

en: Adjust Title Colors
ta: தலைப்பு நிறங்களை சரிசெய்

en: Adjust Word & Letter Space
ta: சொல் மற்றும் எழுத்து இடைவெளியை சரிசெய்யவும்

en: Advanced Color Adjustments (Text, Titles, Backgrounds)
ta: மேம்பட்ட நிற சரிசெய்தல்கள் (உரை, தலைப்புகள், பின்புலங்கள்)

en: Alignment
ta: சீரமைப்பு

en: Alignment should not be empty.
ta: சீரமைப்பு காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: All Basic Features
ta: அனைத்து அடிப்படை அம்சங்கள்

en: All Features of Growth Plan
ta: வளர்ச்சித் திட்டத்தின் அனைத்து அம்சங்களும்

en: All Features of Startup Plan
ta: தொடக்க திட்டத்தின் அனைத்து அம்சங்களும்

en: All Page
ta: அனைத்து பக்கம்

en: All Professional Features
ta: அனைத்து தொழில்முறை அம்சங்கள்

en: All widgets and advanced features require an active plan. %1$sCompare plans%2$s to find your perfect fit.
ta: அனைத்து விட்ஜெட்டுகள் மற்றும் மேம்பட்ட அம்சங்களுக்கு செயலில் திட்டம் தேவைப்படுகிறது.உங்கள் சரியான பொருத்தத்தைக் கண்டறிய%1 $ ஸ்காம்பேர் திட்டங்கள்%2 $ s.

en: Allows customization of heading/title colors to increase focus or contrast.
ta: தலைப்பு/தலைப்பு வண்ணங்களின் தனிப்பயனாக்கலை கவனம் அல்லது மாறுபாட்டை அதிகரிக்க அனுமதிக்கிறது.

en: Allows speech-to-text typing to help users who have difficulty using keyboards.
ta: விசைப்பலகை பயன்படுத்துவதில் சிரமம் உள்ள பயனர்களுக்கு உதவ பேச்சு-க்கு-உரை தட்டச்சு அனுமதிக்கிறது.

en: Already Registered
ta: ஏற்கனவே பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது

en: Also Available On Other Platforms
ta: மற்ற தளங்களிலும் கிடைக்கும்

en: Analysis Overview
ta: பகுப்பாய்வு கண்ணோட்டம்

en: Applies color filters to assist users with different types of color blindness.
ta: பல்வேறு வகையான வண்ண குருட்டுத்தன்மையுடன் பயனர்களுக்கு உதவ வண்ண வடிப்பான்களைப் பயன்படுத்துகிறது.

en: Automated Accessibility score has limitations
ta: தானியங்கு அணுகல் மதிப்பெண் வரம்புகளைக் கொண்டுள்ளது

en: Automated scans can identify many accessibility issues, but they can’t capture every WCAG 2.1 and 2.2 requirement. Our expert manual audits close these gaps by providing in-depth reviews, actionable insights, and tailored remediation recommendations.
ta: தானியங்கு ஸ்கேன்கள் பல அணுகல் சிக்கல்களை அடையாளம் காண முடியும், ஆனால் அவர்களால் ஒவ்வொரு WCAG 2.1 மற்றும் 2.2 தேவைகளையும் கைப்பற்ற முடியாது.எங்கள் நிபுணர் கையேடு தணிக்கைகள் ஆழ்ந்த மதிப்புரைகள், செயல்படக்கூடிய நுண்ணறிவு மற்றும் வடிவமைக்கப்பட்ட தீர்வு பரிந்துரைகளை வழங்குவதன் மூலம் இந்த இடைவெளிகளை மூடுகின்றன.

en: Back
ta: பின்

en: Background Colors
ta: பின்புல நிறங்கள்

en: Background Colors should not be empty.
ta: பின்புல நிறங்கள் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Basic Plan
ta: அடிப்படை திட்டம்

en: Basic customization options for layout and appearance
ta: தளவமைப்பு மற்றும் தோற்றத்திற்கான அடிப்படை தனிப்பயனாக்குதல் விருப்பங்கள்

en: Big Black Cursor
ta: பெரிய கருப்பு சுட்டி

en: Big Black Cursor for Better Visibility
ta: சிறந்த தெரிவுத்தன்மைக்கு பெரிய கருப்பு சுட்டி

en: Big Black Cursor should not be empty.
ta: பெரிய கருப்பு சுட்டி காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Big Cursor
ta: பெரிய சுட்டி

en: Big Cursor should not be empty.
ta: பெரிய சுட்டி காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Big black Cursor
ta: பெரிய கருப்பு கர்சர்

en: Bigblack Cursor
ta: பெரிய கருப்பு சுட்டி

en: Bigger Text
ta: பெரிய உரை

en: Bigger Text Icon
ta: பெரிய உரை ஐகான்

en: Bigger Text should not be empty.
ta: பெரிய உரை காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Blind
ta: குருட்டு

en: Bottom Left
ta: கீழ் இடது

en: Bottom Right
ta: கீழ் வலது

en: By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values"
ta: முக்கிய சமூக இலக்கை மனதில் வைத்து, எங்கள் புதுமையான குழு இந்த பயன்பாட்டை உருவாக்கி சந்தையில் அறிமுகப்படுத்தியது. முக்கிய கொள்கை "புதுமை சமூக மதிப்புகளை சந்திக்கும் இடம்" ஆகும்.

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Cancel Plan
ta: திட்டத்தை ரத்துசெய்

en: Cannot Customise Widget
ta: விட்ஜெட்டை தனிப்பயனாக்க முடியாது

en: CartCoders Logo
ta: அணுகல் உதவியாளர் லோகோ

en: Categories detailed information
ta: வகைகள் விரிவான தகவல்

en: Center
ta: மையம்

en: Center should not be empty.
ta: மையம் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Change Widget Color & Positioning
ta: விட்ஜெட் வண்ணம் மற்றும் பொருத்துதல் மாற்றவும்

en: Change the Color Schema of Widget
ta: விட்ஜெட்டின் நிற திட்டத்தை மாற்றவும்

en: Changes the color of general text for better visibility and contrast.
ta: சிறந்த தெரிவுநிலை மற்றும் மாறுபாட்டிற்காக பொதுவான உரையின் நிறத்தை மாற்றுகிறது.

en: Chat With Our Support Team For Quick Help And Instant Guidance.
ta: விரைவான உதவி மற்றும் உடனடி வழிகாட்டுதலுக்கு எங்கள் ஆதரவுக் குழுவுடன் அரட்டையடிக்கவும்.

en: Chat With Us
ta: எங்களுடன் அரட்டையடிக்கவும்

en: Check Accessibility Free
ta: அணுகலை இலவசமாக சரிபார்க்கவும்

en: Choose Design
ta: வடிவமைப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Choose Widget Icon
ta: விட்ஜெட் ஐகானைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose Widget Inner Color
ta: விட்ஜெட் உள் நிறத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose Widget Outer Color
ta: விட்ஜெட் வெளிப்புற நிறத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose the annual plan that best fits your needs. Each plan provides a variety of features and customization options. Your selected plan will determine the features available in the widget. Plus, take advantage of a complimentary year to explore all the features and boost your store's accessibility.
ta: உங்கள் தேவைகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமான ஆண்டு திட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். ஒவ்வொரு திட்டமும் பல்வேறு அம்சங்கள் மற்றும் தனிப்பயனாக்க விருப்பங்களை வழங்குகிறது. நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த திட்டம் விட்ஜெட்டில் கிடைக்கும் அம்சங்களை தீர்மானிக்கும். மேலும், அனைத்து அம்சங்களையும் ஆராய்ந்து உங்கள் கடையின் அணுகலை மேம்படுத்த இலவச வருடத்தைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

en: Close
ta: மூடு

en: Code
ta: குறியீடு

en: Cognitive and Learning
ta: அறிவாற்றல் மற்றும் கற்றல்

en: Color Adjustments
ta: வண்ண சரிசெய்தல்

en: Color Blind
ta: நிறமறியாமை

en: Color Blind Options
ta: நிறமறியாமை விருப்பங்கள்

en: Color Blind should not be empty.
ta: நிறமறியாமை காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Color Blind-Friendly Viewing Options
ta: நிறமறியாமை-நட்பு காட்சி விருப்பங்கள்

en: Color Schema
ta: நிற திட்டம்

en: Compliant
ta: இணக்கமான

en: Compliant under WCAG 2.0, 2.1 & 2.2
ta: WCAG 2.0, 2.1 & 2.2 இன் கீழ் இணக்கம்

en: Contact Us
ta: எங்களை தொடர்பு கொள்ளவும்

en: Contact Us.
ta: எங்களைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Contact us
ta: எங்களைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Contact us.
ta: எங்களைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Content Adjustment & Color Blind Feature
ta: உள்ளடக்க சரிசெய்தல் மற்றும் வண்ண குருட்டு அம்சம்

en: Content Adjustments
ta: உள்ளடக்க சரிசெய்தல்

en: Content Customization
ta: உள்ளடக்க தனிப்பயனாக்கம்

en: Content Scaling
ta: உள்ளடக்க அளவீடு

en: Content Scaling & Content Spacing
ta: உள்ளடக்க அளவிடுதல் மற்றும் உள்ளடக்க இடைவெளி

en: Content Scaling & Read Mode for Better Focus
ta: சிறந்த கவனத்திற்கான உள்ளடக்க அளவீடு மற்றும் வாசிப்பு முறை

en: Content Scaling should not be empty.
ta: உள்ளடக்க அளவீடு காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Continue
ta: தொடரவும்

en: Contrast
ta: மாறுபாடு

en: Contrast +
ta: மாறுபாடு +

en: Contrast Icon
ta: மாறுபட்ட ஐகான்

en: Controller Background
ta: கட்டுப்பாட்டாளர் பின்புலம்

en: Cursor
ta: சுட்டி

en: Cursor Icon
ta: கர்சர் ஐகான்

en: Custom Design
ta: தனிப்பயன் வடிவமைப்பு

en: Customers will be provided with the option of accessing the plugin for accessing the advanced features. Through which the customer can enable/disable the functionality and access the application on his system.
ta: மேம்பட்ட அம்சங்களை அணுகுவதற்காக செருகுநிரலை அணுகும் விருப்பம் வாடிக்கையாளர்களுக்கு வழங்கப்படும். இதன் மூலம் வாடிக்கையாளர் செயல்பாட்டை இயக்க/முடக்க மற்றும் அவரது அமைப்பில் பயன்பாட்டை அணுக முடியும்.

en: Customise Position
ta: நிலையை தனிப்பயனாக்கவும்

en: Customise Widget Position and Padding
ta: விட்ஜெட் நிலை மற்றும் வெற்றிடத்தை தனிப்பயனாக்கவும்

en: Customize Icon, Position, And Appearance Settings.
ta: ஐகான், நிலை மற்றும் தோற்ற அமைப்புகளைத் தனிப்பயனாக்குங்கள்.

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference
ta: Customise the size of the accessibility widget to your preference

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference"
ta: அணுகல் விட்ஜெட்டின் அளவை உங்கள் விருப்பத்திற்கு தனிப்பயனாக்கவும் "

en: Customize the widget color scheme to match your brand identity
ta: உங்கள் பிராண்ட் அடையாளத்துடன் பொருத்த விட்ஜெட் வண்ணத் திட்டத்தைத் தனிப்பயனாக்குங்கள்

en: Customize the widget launch icon and apply your own branding
ta: விட்ஜெட் வெளியீட்டு ஐகானைத் தனிப்பயனாக்கி, உங்கள் சொந்த பிராண்டிங்கைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: Dark Contrast
ta: இருண்ட மாறுபாடு

en: Dark Contrast should not be empty.
ta: இருண்ட மாறுபாடு காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Dashboard
ta: டாஷ்போர்டு

en: Dedicated account manager for priority onboarding and support
ta: முன்னுரிமை ஆன்ஃபோர்டிங் மற்றும் ஆதரவுக்காக அர்ப்பணிக்கப்பட்ட கணக்கு மேலாளர்

en: Default
ta: இயல்புநிலை

en: Default Design
ta: இயல்புநிலை வடிவமைப்பு

en: Default language
ta: இயல்புநிலை மொழி

en: Desaturate
ta: நிறம் நீக்கம்

en: Desaturate Icon
ta: தேய்மான ஐகான்

en: Desaturate should not be empty.
ta: நிறம் நீக்கம் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Designed specifically for mobile - similar to the default but optimized for smaller screens and touch-friendly interaction.
ta: மொபைலுக்காக குறிப்பாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது - இயல்புநிலையைப் போன்றது, ஆனால் சிறிய திரைகள் மற்றும் தொடு நட்பு தொடர்புகளுக்கு உகந்ததாக இருக்கும்.

en: Desktop Position
ta: டெஸ்க்டாப் நிலை

en: Detailed information by category
ta: வகை அடிப்படையில் விரிவான தகவல்கள்

en: Didn't receive the code?
ta: குறியீட்டைப் பெறவில்லையா?

en: Disable
ta: முடக்கு

en: Disable Branding
ta: பிராண்டிங்கை முடக்கு

en: Disable Hover Text
ta: ஹோவர் உரையை முடக்கு

en: Disable Hover text on widget and widget Loader
ta: விட்ஜெட் மற்றும் விட்ஜெட் லோடரில் உரையை நகர்த்துவதை முடக்கு

en: Disable Report Problem
ta: அறிக்கை சிக்கலை முடக்கு

en: Disable Widget Sound
ta: விட்ஜெட் ஒலியை முடக்கு

en: Disables all website sounds to assist users sensitive to audio.
ta: ஆடியோவுக்கு உணர்திறன் கொண்ட பயனர்களுக்கு உதவ அனைத்து வலைத்தள ஒலிகளையும் முடக்குகிறது.

en: Disables the ability for users to report problems through the app.
ta: பயன்பாட்டின் மூலம் சிக்கல்களைப் புகாரளிக்கும் திறனை முடக்குகிறது.

en: Display & Media Controls
ta: காட்சி மற்றும் ஊடக கட்டுப்பாடுகள்

en: Displays a panel with important and frequently used links for easier navigation.
ta: எளிதான வழிசெலுத்தலுக்கு முக்கியமான மற்றும் அடிக்கடி பயன்படுத்தப்படும் இணைப்புகளைக் கொண்ட ஒரு பேனலைக் காட்டுகிறது.

en: Displays an on-screen keyboard for users who can't use a physical one.
ta: இயற்பியல் ஒன்றைப் பயன்படுத்த முடியாத பயனர்களுக்கான திரையில் உள்ள விசைப்பலகை காட்டுகிறது.

en: Do you want to put as link?
ta: இணைப்பாக வைக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you want to put this widget as link?
ta: இந்த விட்ஜெட்டை இணைப்பாக வைக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Dyslexia
ta: டிஸ்லெக்ஸியா

en: Ease of access to change the background/font color
ta: பின்புல/எழுத்துரு நிறத்தை மாற்றுவதற்கான எளிய அணுகல்

en: Edit %s language
ta: %s மொழியைத் திருத்து

en: Edit Languages
ta: மொழிகளைத் திருத்து

en: Elderly
ta: வயதானவர்கள்

en: Enable
ta: இயக்கு

en: Enable /Disable
ta: இயக்கு / முடக்கு

en: Enable Disable Features
ta: அம்சங்களை இயக்கு முடக்கு

en: Enable Our Plugin To See It Visible On Your Website.
ta: உங்கள் இணையதளத்தில் பார்க்க எங்கள் செருகுநிரலை இயக்கவும்.

en: Enable or disable media elements like audio, video, and GIFs
ta: ஆடியோ, வீடியோ மற்றும் GIF கள் போன்ற ஊடக கூறுகளை இயக்கவும் அல்லது முடக்கவும்

en: Enable or disable the widget as needed
ta: தேவைக்கேற்ப விட்ஜெட்டை இயக்கவும் அல்லது முடக்கவும்

en: Enable readable fonts, reading mask, and title highlighting
ta: படிக்கக்கூடிய எழுத்துருக்கள், முகமூடி படித்தல் மற்றும் தலைப்பு சிறப்பம்சம் ஆகியவற்றை இயக்கவும்

en: Enable/
ta: இயக்கு/

en: Enable/Disable Accessibility Features
ta: அணுகல் அம்சங்களை இயக்கவும்/முடக்கவும்

en: Enable/Disable Features
ta: அம்சங்களை இயக்கு/முடக்கு

en: Enable/Disable Media
ta: ஊடகத்தை இயக்கு/முடக்கு

en: Enable/Disable Widget
ta: விட்ஜெட்டை இயக்கு/முடக்கு

en: Enables a large black cursor to improve visibility for users with low vision.
ta: குறைந்த பார்வை கொண்ட பயனர்களுக்கான தெரிவுநிலையை மேம்படுத்த ஒரு பெரிய கருப்பு கர்சரை இயக்குகிறது.

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.
ta: பயனர் மொழி விருப்பத்தேர்வுகள் அல்லது அமைப்புகளின் அடிப்படையில் பன்மொழி ஆதரவை செயல்படுத்துகிறது.

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.Statement Link?
ta: பயனர் மொழி விருப்பத்தேர்வுகள் அல்லது அமைப்புகளின் அடிப்படையில் பன்மொழி ஆதரவை இயக்குகிறது. ஸ்டேட்டமென்ட் இணைப்பு?

en: Enhanced Usability for All Accessibility Needs
ta: அனைத்து அணுகல் தேவைகளுக்கும் மேம்பட்ட பயன்பாட்டுத்தன்மை

en: Enjoy a %1$s5-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட திட்டத்தின் அம்சங்களுக்கான அணுகலுடன் %1$s5-நாள் இலவச சோதனையை%2$s அனுபவிக்கவும்:

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட திட்டத்தின் அம்சங்களை அணுகுவதன் மூலம் %1 $ S7-நாள் இலவச சோதனை %2 $ S ஐ அனுபவிக்கவும்.

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட திட்டத்தின் அம்சங்களை அணுகுவதன் மூலம் %1 $ S7-நாள் இலவச சோதனை %2 $ S ஐ அனுபவிக்கவும்:

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision
ta: தளவமைப்பை பாதிக்காமல் உள்ளடக்க அளவை விரிவுபடுத்துகிறது அல்லது குறைக்கிறது, குறைந்த பார்வை கொண்ட பயனர்களுக்கு உதவுகிறது

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision.
ta: தளவமைப்பை பாதிக்காமல் உள்ளடக்க அளவை விரிவுபடுத்துகிறது அல்லது குறைக்கிறது, குறைந்த பார்வை கொண்ட பயனர்களுக்கு உதவுகிறது.

en: Enter OTP
ta: OTP ஐ உள்ளிடவும்

en: Enter the 6-digit OTP sent to your email address.
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்ட 6 இலக்க OTP ஐ உள்ளிடவும்.

en: Enter your statement page link here...
ta: உங்கள் அறிக்கை பக்க இணைப்பை இங்கே உள்ளிடவும் ...

en: Error!
ta: பிழை!

en: Events Clicked
ta: நிகழ்வுகள் கிளிக் செய்தன

en: Events-Clicked
ta: நிகழ்வுகள் கிளிக் செய்யப்பட்டன

en: Extended widget customization options including layout and branding
ta: லேஅவுட் மற்றும் பிராண்டிங் உள்ளிட்ட விரிவாக்கப்பட்ட விட்ஜெட் தனிப்பயனாக்குதல் விருப்பங்கள்

en: FAQs
ta: அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்

en: Failed Checks
ta: தோல்வியுற்ற காசோலைகள்

en: Fast Chat Support during business hours
ta: வணிக நேரங்களில் விரைவான அரட்டை ஆதரவு

en: Features & Functionality
ta: அம்சங்கள் மற்றும் செயல்பாடு

en: Filter Content
ta: உள்ளடக்கத்தை வடிகட்டவும்

en: Finally, access the settings to change the background and font colors. This step lets you personalize the widget's appearance, ensuring it matches your brand's style or enhances readability for users. Select your preferred colors and apply them to make the widget visually appealing and accessible.
ta: இறுதியாக, பின்புல மற்றும் எழுத்துரு நிறங்களை மாற்ற அமைப்புகளை அணுகவும். இந்த படி விட்ஜெட்டின் தோற்றத்தை தனிப்பயனாக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது, இது உங்கள் பிராண்டின் பாணிக்கு பொருந்துகிறது அல்லது பயனர்களுக்கான வாசிப்புத்தன்மையை மேம்படுத்துகிறது என்பதை உறுதிசெய்கிறது. உங்கள் விருப்பமான நிறங்களைத் தேர்ந்தெடுத்து விட்ஜெட்டை பார்வைக்கு கவர்ச்சிகரமானதாகவும் அணுகக்கூடியதாகவும் மாற்ற அவற்றைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Floating Widget Icon Color
ta: மிதக்கும் விட்ஜெட் ஐகான் நிறம்

en: Floating Widget Padding
ta: மிதக்கும் விட்ஜெட் திணிப்பு

en: Floating Widget Position
ta: மிதக்கும் விட்ஜெட் நிலை

en: Floating Widget Size
ta: மிதக்கும் விட்ஜெட் அளவு

en: Focus Mask
ta: கவன மறைமுகம்

en: Font Readability
ta: எழுத்துரு வாசிப்புத்தன்மை

en: Free Accessibility Check
ta: இலவச அணுகல் சோதனை

en: Full access to %1$sall accessibility widgets%2$s and features
ta: %1 $ sall அணுகல் விட்ஜெட்டுகள் %2 $ s மற்றும் அம்சங்களுக்கான முழு அணுகல்

en: Fully customizable widget with advanced control options
ta: மேம்பட்ட கட்டுப்பாட்டு விருப்பங்களுடன் முழுமையாக தனிப்பயனாக்கக்கூடிய விட்ஜெட்

en: GIF Hide
ta: GIF மறை

en: GIF Hide should not be empty.
ta: GIF மறைத்தல் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Get Live Chat Support
ta: நேரடி அரட்டை ஆதரவைப் பெறுங்கள்

en: Get Started: Activate Widget and Add Footer Link
ta: தொடங்கவும்: விட்ஜெட்டை செயல்படுத்தி அடிக்குறிப்பு இணைப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
ta: %1$s15%% தள்ளுபடி%2$s நீங்கள் %1$s%3$s திட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது.%2$s

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sGrowth Plan.%2$s
ta: நீங்கள்%1 $ sgrowth திட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது வருடாந்திர சந்தாவில் ஒரு%1 $ S15 %% தள்ளுபடி%2 $ s ஐப் பெறுங்கள்.%2 $ s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
ta: %1$s20%% தள்ளுபடியை%2$s நீங்கள் %1$s%3$s திட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது.%2$s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sScale Plan.%2$s
ta: நீங்கள்%1 $ sscale திட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது வருடாந்திர சந்தாவில் ஒரு%1 $ s20 %% தள்ளுபடி%2 $ s ஐப் பெறுங்கள்.%2 $ s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
ta: %1$s25%% தள்ளுபடி%2$s நீங்கள் %1$s%3$s திட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது.%2$s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sEstablished Plan.%2$s
ta: நீங்கள்%1 $ sestablised திட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது வருடாந்திர சந்தாவில் ஒரு%1 $ S25 %% தள்ளுபடி%2 $ s ஐப் பெறுங்கள்.%2 $ s

en: Get a %1$s29%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sProfessional Plan.%2$s
ta: %1$sதொழில்முறை திட்டம்%2$sஐ நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கும்போது ஆண்டு சந்தாவில் %1$s29%% தள்ளுபாடு%2$s பெறுங்கள்.

en: Get a %1$s40%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sPremium Plan.%2$s
ta: %1$sபிரீமியம் திட்டம்%2$sஐ நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கும்போது ஆண்டு சந்தாவில் %1$s40%% தள்ளுபாடு%2$s பெறுங்கள்.

en: Get a Detailed Expert Audit Report
ta: விரிவான நிபுணர் தணிக்கை அறிக்கையைப் பெறுங்கள்

en: Get started with a plan that matches your requirements:
ta: உங்கள் தேவைகளுக்கு பொருந்தக்கூடிய திட்டத்துடன் தொடங்கவும்:

en: Get started with the Accessibility widget by enabling it in our Settings under the Widget Option section.
ta: விட்ஜெட் விருப்பம் பிரிவின் கீழ் எங்கள் அமைப்புகளில் அணுகல் விட்ஜெட்டை இயக்குவதன் மூலம் தொடங்கவும்.

en: Gif Hide
ta: GIF மறை

en: Go Beyond Automation with Expert Audits
ta: நிபுணர் தணிக்கைகளுடன் ஆட்டோமேஷனுக்கு அப்பால் செல்லுங்கள்

en: Group Of Pages
ta: பக்கங்களின் குழு

en: Have Questions Or Need Assistance? %s
ta: கேள்விகள் உள்ளனவா அல்லது உதவி தேவையா? %s

en: Have questions or need assistance? %1$sContact us%2$s
ta: கேள்விகள் உள்ளனவா அல்லது உதவி தேவையா? %1$sஎங்களைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்%2$s

en: Have questions or need assistance? %s
ta: கேள்விகள் உள்ளனவா அல்லது உதவி தேவையா? %s

en: Have questions or need assistance? <a href="%s" target="_blank">Contact us</a>
ta: கேள்விகள் உள்ளனவா அல்லது உதவி தேவையா? <a href="%s" target="_blank">எங்களைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்</a>

en: Hide GIFs and Animations for Reduced Distraction
ta: கவனச்சிதறலைக் குறைக்க GIF மற்றும் அனிமேஷன்களை மறைக்கவும்

en: Hide Interface
ta: இடைமுகத்தை மறை

en: Hide Interface should not be empty.
ta: இடைமுகத்தை மறைத்தல் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Hide Search Bar
ta: தேடல் பட்டியை மறைக்கவும்

en: Hide Statement
ta: அறிக்கையை மறைக்கவும்

en: Hides GIF animations that can distract or trigger motion sensitivity.
ta: இயக்க உணர்திறனை திசைதிருப்ப அல்லது தூண்டக்கூடிய GIF அனிமேஷன்களை மறைக்கிறது.

en: Hides the search bar from the user interface.
ta: பயனர் இடைமுகத்திலிருந்து தேடல் பட்டியை மறைக்கிறது.

en: Hides the statement section from the user interface.
ta: பயனர் இடைமுகத்திலிருந்து அறிக்கை பிரிவை மறைக்கிறது.

en: High Saturation
ta: அதிக செறிவு

en: High Saturation Icon
ta: உயர் செறிவு ஐகான்

en: High saturation should not be empty.
ta: அதிக செறிவு காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Highlight Focus
ta: கவனம் முன்னிலைப்படுத்தல்

en: Highlight Focus should not be empty.
ta: கவனம் முன்னிலைப்படுத்துதல் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Highlight Hover
ta: ஹோவர் முன்னிலைப்படுத்தல்

en: Highlight Hover should not be empty.
ta: ஹோவர் முன்னிலைப்படுத்துதல் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Highlight Links
ta: இணைப்புகளை முன்னிலைப்படுத்து

en: Highlight Links should not be empty.
ta: இணைப்புகளை முன்னிலைப்படுத்துதல் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Highlight Titles
ta: தலைப்புகளை முன்னிலைப்படுத்து

en: Highlight Titles should not be empty.
ta: தலைப்புகளை முன்னிலைப்படுத்துதல் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Highlight on Hover and Focus for Easier Navigation
ta: எளிதான வழிசெலுத்தலுக்காக ஹோவர் மற்றும் கவனத்தில் முன்னிலைப்படுத்துதல்

en: Highlights elements when hovered, helping users follow cursor movements.
ta: வட்டமிடும்போது கூறுகளை எடுத்துக்காட்டுகிறது, பயனர்களுக்கு கர்சர் இயக்கங்களைப் பின்பற்ற உதவுகிறது.

en: Highlights focused elements, enhancing accessibility for keyboard navigation.
ta: சிறப்பம்சங்கள் கவனம் செலுத்திய கூறுகளை, விசைப்பலகை வழிசெலுத்தலுக்கான அணுகலை மேம்படுத்துதல்.

en: How to Add an Accessibility Link to Your Footer
ta: உங்கள் அடிக்குறிப்புக்கு அணுகல் இணைப்பை எவ்வாறு சேர்ப்பது

en: How to Enable/Disable Widget
ta: விட்ஜெட்டை எவ்வாறு இயக்குவது/முடக்குவது

en: How to cancel your subscription
ta: உங்கள் சந்தாவை எவ்வாறு ரத்து செய்வது

en: How to contact support if you are on the Free plan
ta: நீங்கள் இலவச திட்டத்தில் இருந்தால் ஆதரவை எவ்வாறு தொடர்பு கொள்வது

en: How to enable the Free plan
ta: இலவச திட்டத்தை எவ்வாறு இயக்குவது

en: If you are on the Free plan, you can reach our support team by sending an email to
ta: நீங்கள் இலவச திட்டத்தில் இருந்தால், மின்னஞ்சல் அனுப்புவதன் மூலம் எங்கள் ஆதரவு குழுவை அடையலாம்

en: If you need further assistance, please contact us at
ta: உங்களுக்கு மேலும் உதவி தேவைப்பட்டால், தயவுசெய்து எங்களை தொடர்பு கொள்ளவும்

en: If you need further assistance, please contact us at %1$s. You can also check our %2$s for more information.
ta: உங்களுக்கு மேலும் உதவி தேவைப்பட்டால், தயவுசெய்து எங்களை %1$s இல் தொடர்பு கொள்ளுங்கள். மேலும் தகவல்களுக்கு எங்கள் %2$s ஐப் பார்க்கவும்.

en: If you require any further information or assistance, please do not hesitate to contact us. Our support team is readily available to address any queries or concerns you may have regarding our subscription plans or any other aspect of our app.
ta: உங்களுக்கு மேலும் தகவல் அல்லது உதவி தேவைப்பட்டால், தயவுசெய்து எங்களைத் தொடர்பு கொள்ள தயங்க வேண்டாம். எங்கள் சந்தா திட்டங்கள் அல்லது எங்கள் பயன்பாட்டின் வேறு எந்த அம்சம் குறித்தும் உங்களுக்கு இருக்கும் எந்த கேள்விகள் அல்லது கவலைகளுக்கும் தீர்வு காண எங்கள் ஆதரவு குழு தயாராக உள்ளது.

en: Image Alt Tooltip
ta: படம் மாற்று குறிப்பு

en: Image Alt Tooltip should not be empty.
ta: படம் மாற்று குறிப்பு காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Image Hide
ta: படம் மறை

en: Image Hide should not be empty.
ta: படம் மறைத்தல் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Image alt Tooltip
ta: பட ஆல்ட் உதவிக்குறிப்பு

en: Image, Video & GIF Enable/Disable
ta: படம், வீடியோ மற்றும் GIF இயக்கு/முடக்குதல்

en: Image/Video Hide
ta: படம்/வீடியோ மறை

en: Includes all features from the %s Plan
ta: %s திட்டத்தில் உள்ள அனைத்து அம்சங்களையும் உள்ளடக்கியது

en: Includes all features from the Growth Plan
ta: வளர்ச்சித் திட்டத்தின் அனைத்து அம்சங்களும் அடங்கும்

en: Includes all features from the Scale Plan
ta: அளவிலான திட்டத்தின் அனைத்து அம்சங்களும் அடங்கும்

en: Includes all features from the Startup Plan
ta: தொடக்கத் திட்டத்தின் அனைத்து அம்சங்களும் அடங்கும்

en: Invert Colors
ta: நிறங்களை தலைகீழாக மாற்று

en: Invert Colors should not be empty.
ta: நிறங்களை தலைகீழாக மாற்றுதல் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: It helps store owners offer a more accessible browsing experience with controls for text, contrast, navigation, media, and language support.
ta: உரை, மாறுபாடு, வழிசெலுத்தல், ஊடகம் மற்றும் மொழி ஆதரவுக்கான கட்டுப்பாடுகளுடன் கூடிய அணுகக்கூடிய உலாவல் அனுபவத்தை வழங்க இது கடை உரிமையாளர்களுக்கு உதவுகிறது.

en: Keyboard Nav
ta: விசைப்பலகை வழிசெலுத்தல்

en: Keyboard Nav Icon
ta: விசைப்பலகை NAV ஐகான்

en: Keyboard Navigation
ta: விசைப்பலகை வழிசெலுத்தல்

en: Keyboard should not be empty.
ta: விசைப்பலகை காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Kindly note that upon opting for a subscription plan within our app, please be informed that refunds will not be applicable. This policy applies universally to all subscription plans offered, including both monthly and yearly options. We appreciate your understanding and cooperation in adhering to our policy, as we aim to ensure consistency and fairness in all aspects of our subscription services.
ta: எங்கள் பயன்பாட்டில் சந்தா திட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது, பணத்தைத் திரும்பப் பெறுதல் பொருந்தாது என்பதைத் தயவுசெய்து கவனிக்கவும். இந்த கொள்கை மாதாந்திரம் மற்றும் ஆண்டு விருப்பங்கள் உள்ளிட்ட அனைத்து சந்தா திட்டங்களுக்கும் உலகளாவிய அளவில் பொருந்தும். எங்கள் சந்தா சேவைகளின் அனைத்து அம்சங்களிலும் நிலைத்தன்மை மற்றும் நீதியை உறுதிசெய்ய நாங்கள் நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளதால், எங்கள் கொள்கையைப் பின்பற்றுவதில் உங்கள் புரிதல் மற்றும் ஒத்துழைப்பை நாங்கள் பாராட்டுகிறோம்.

en: Language Controllers
ta: மொழி கட்டுப்பாட்டாளர்கள்

en: Language Settings
ta: மொழி அமைப்புகள்

en: Language Sorting
ta: மொழி வரிசையாக்கம்

en: Language Variable
ta: மொழி மாறி

en: Language hidden
ta: மொழி மறைக்கப்பட்டது

en: Language visible
ta: மொழி காணக்கூடியது

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Left Alignment
ta: இடது சீரமைப்பு

en: Left Alignment should not be empty.
ta: இடது சீரமைப்பு காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Let's Go
ta: செல்லலாம்

en: Let's start by choosing a plan that fits your needs.
ta: உங்கள் தேவைகளுக்கு ஏற்ற திட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலம் தொடங்குவோம்.

en: Lets users control the site using voice commands for hands-free accessibility.
ta: ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ அணுகலுக்கான குரல் கட்டளைகளைப் பயன்படுத்தி தளத்தை கட்டுப்படுத்த பயனர்கள் அனுமதிக்கிறது.

en: Letter Spacing
ta: எழுத்து இடைவெளி

en: Letter Spacing should not be empty.
ta: எழுத்து இடைவெளி காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Light Contrast
ta: ஒளி மாறுபாடு

en: Light Contrast should not be empty.
ta: ஒளி மாறுபாடு காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Limited Scan Notice
ta: வரையறுக்கப்பட்ட ஸ்கேன் அறிவிப்பு

en: Line Height
ta: வரி உயரம்

en: Line Height & Alignments
ta: வரி உயரம் மற்றும் சீரமைப்புகள்

en: Line Height should not be empty.
ta: வரி உயரம் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Locate the place where you want to add the link (typically just before the closing <code>&lt;/footer&gt;</code> or <code>&lt;/body&gt;</code> tag).
ta: நீங்கள் இணைப்பைச் சேர்க்க விரும்பும் இடத்தைக் கண்டுபிடி (பொதுவாக நிறைவு <குறியீடு> & lt;/footter & gt; </code> அல்லது <குறியீடுகள்> & lt;/head & gt;

en: Low Saturation
ta: குறைந்த செறிவு

en: Low Saturation Icon
ta: குறைந்த செறிவு ஐகான்

en: Low saturation should not be empty.
ta: குறைந்த செறிவு காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Manage Languages
ta: மொழிகளை நிர்வகிக்கவும்

en: Media Control
ta: ஊடக கட்டுப்பாடு

en: Menu Settings
ta: பட்டி அமைப்புகள்

en: Middle Left
ta: நடு இடது

en: Middle Right
ta: நடு வலது

en: Mobile Design
ta: மொபைல் வடிவமைப்பு

en: Mobile Position
ta: மொபைல் நிலை

en: Mobile View Design
ta: மொபைல் காட்சி வடிவமைப்பு

en: Mobile view Design
ta: மொபைல் பார்வை வடிவமைப்பு

en: Modifies background colors to reduce eye strain and improve content legibility.
ta: கண் திரிபு குறைக்கவும் உள்ளடக்க தெளிவை மேம்படுத்தவும் பின்னணி வண்ணங்களை மாற்றியமைக்கிறது.

en: Monthly
ta: மாதாந்திரம்

en: Most 5 Used Feature Analytics
ta: பெரும்பாலான 5 பயன்படுத்தப்பட்ட அம்ச பகுப்பாய்வு

en: Motor Impaired
ta: மோட்டார் பலவீனமானது

en: Multiple Languages Support
ta: பல மொழி ஆதரவு

en: Mute Sounds
ta: ஒலிகளை அமைதிப்படுத்து

en: Mute Sounds should not be empty.
ta: ஒலிகளை அமைதிப்படுத்துதல் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Name
ta: பெயர்

en: Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget.
ta: அமைப்புகளுக்கு செல்லவும், அணுகல் விட்ஜெட்டை மாற்றவும்.

en: Navigate to the Plan page and click on the Cancel Subscription button
ta: திட்ட பக்கத்திற்கு செல்லவும், ரத்துசெய் சந்தா பொத்தானைக் கிளிக் செய்யவும்

en: Navigation & Input
ta: வழிசெலுத்தல் & உள்ளீடு

en: Navigation and Interaction Controllers
ta: வழிசெலுத்தல் மற்றும் தொடர்பு கட்டுப்பாட்டாளர்கள்

en: Need help deciding? Contact us at %1$s or check our %2$s for detailed feature comparisons.
ta: தீர்மானிக்க உதவி தேவையா?எங்களை %1 $ s இல் தொடர்பு கொள்ளவும் அல்லது விரிவான அம்ச ஒப்பீடுகளுக்கு எங்கள் %2 $ S ஐ சரிபார்க்கவும்.

en: Need help or want to remove branding?
ta: உதவி தேவையா அல்லது பிராண்டிங்கை அகற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: No Significant Most Features Usage Found
ta: குறிப்பிடத்தக்க பெரும்பாலான அம்சங்கள் பயன்பாடு இல்லை

en: No relevant data is available for the specified range
ta: குறிப்பிட்ட வரம்பிற்கு தொடர்புடைய தரவு எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Not Applicable or It May Require Manual Audit
ta: பொருந்தாது அல்லது அதற்கு கையேடு தணிக்கை தேவைப்படலாம்

en: Not Sure Which Plan Fits Best?
ta: எந்தத் திட்டம் சிறந்தது என்று உறுதியாக தெரியவில்லையா?

en: Not default language
ta: இயல்புநிலை மொழி அல்ல

en: Note:
ta: குறிப்பு:

en: Note: It is recommended to use a child theme to prevent your changes from being lost during theme updates.
ta: குறிப்பு: தீம் புதுப்பிப்புகளின் போது உங்கள் மாற்றங்கள் இழக்கப்படுவதைத் தடுக்க குழந்தை கருப்பொருளைப் பயன்படுத்த பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

en: Once the accessibility widget’s functionality is verified, we’ll proceed to remove all branding for your white-label configuration.
ta: அணுகல்தன்மை விட்ஜெட்டின் செயல்பாடு சரிபார்க்கப்பட்டதும், உங்கள் ஒயிட்-லேபிள் உள்ளமைவுக்கான அனைத்து பிராண்டிங்கையும் அகற்றுவோம்.

en: One Click to Make Your Website Accessible Today
ta: இன்று உங்கள் வலைத்தளத்தை அணுக ஒரு கிளிக் செய்க

en: Only The First Page Of Your Website Will Be Scanned. To Request A Full-Site Accessibility Scan, Please Reach Out To Our Team.
ta: உங்கள் இணையதளத்தின் முதல் பக்கம் மட்டும் ஸ்கேன் செய்யப்படும். முழு தள அணுகல்தன்மை ஸ்கேனைக் கோர, எங்கள் குழுவைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: Open your active theme's <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
ta: உங்கள் செயலில் உள்ள தீமின் <code>footer.php</code> அல்லது <code>functions.php</code> கோப்பைத் திறக்கவும் (பொதுவாக <code>/wp-content/themes/your-theme/</code> இல் காணப்படும்).

en: Open your active theme’s <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
ta: உங்கள் செயலில் உள்ள தீம் <குறியீடு> footter.php </code> அல்லது <code> functions.php </code> கோப்பைத் திறக்கவும் (வழக்கமாக <code>/WP-CONTENT/THEMES/உங்கள்-தீம்/</குறியீடு> இல் காணப்படுகிறது).

en: Option to display accessibility widget link in website footer
ta: வலைத்தள அடிக்குறிப்பில் அணுகல் விட்ஜெட் இணைப்பைக் காண்பிப்பதற்கான விருப்பம்

en: Our team can help you choose the right plan based on your store size, accessibility goals, and support needs.
ta: உங்கள் கடையின் அளவு, அணுகல்தன்மை இலக்குகள் மற்றும் ஆதரவுத் தேவைகள் ஆகியவற்றின் அடிப்படையில் சரியான திட்டத்தைத் தேர்வுசெய்ய எங்கள் குழு உங்களுக்கு உதவும்.

en: Overview
ta: மேலோட்டம்

en: Padding
ta: வெற்றிடம்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Personalized User Accessibility Profile Settings
ta: தனிப்பட்ட பயனர் அணுகல் சுயவிவர அமைப்புகள்

en: Personalized accessibility profiles for user-specific needs
ta: பயனர் குறிப்பிட்ட தேவைகளுக்கான தனிப்பயனாக்கப்பட்ட அணுகல் சுயவிவரங்கள்

en: Plan
ta: திட்டம்

en: Plan Specific Features
ta: திட்ட குறிப்பிட்ட அம்சங்கள்

en: Plans
ta: திட்டங்கள்

en: Platform & Integration
ta: தளம் & ஒருங்கிணைப்பு

en: Please uninstall this plugin and reinstall it.
ta: தயவுசெய்து இந்த செருகுநிரலை நீக்கி மீண்டும் நிறுவவும்.

en: Please upgrade your plan to continue accessing premium accessibility features.
ta: பிரீமியம் அணுகல் அம்சங்களை தொடர்ந்து அணுக உங்கள் திட்டத்தை மேம்படுத்தவும்.

en: Position
ta: நிலை

en: Premium
ta: பிரீமியம்

en: Premium Plan
ta: பிரீமியம் திட்டம்

en: Prioritize and sort languages based on your customer base
ta: உங்கள் வாடிக்கையாளர் தளத்தின் அடிப்படையில் மொழிகளுக்கு முன்னுரிமை அளித்து வரிசைப்படுத்தவும்

en: Priority chat support during business hours
ta: வணிக நேரங்களில் முன்னுரிமை அரட்டை ஆதரவு

en: Priority support and regular updates
ta: முன்னுரிமை ஆதரவு மற்றும் வழக்கமான புதுப்பிப்புகள்

en: Professional
ta: தொழில்முறை

en: Professional Plan
ta: தொழில்முறை திட்டம்

en: Profile Options
ta: சுயவிவர விருப்பங்கள்

en: Profile Settings
ta: சுயவிவர அமைப்புகள்

en: Profile Settings should not be empty.
ta: சுயவிவர அமைப்புகள் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Quick Access Panel for Useful Accessibility Tools
ta: பயனுள்ள அணுகல் கருவிகளுக்கான விரைவு அணுகல் பேனல்

en: Quick navigation tool showing all Headings, Landmarks, and Links in one place.
ta: ஒரே இடத்தில் அனைத்து தலைப்புகள், அடையாளங்கள் மற்றும் இணைப்புகளைக் காட்டும் விரைவான வழிசெலுத்தல் கருவி.

en: Rank
ta: தரவரிசை

en: Read Mode
ta: வாசிப்பு முறை

en: Read Mode should not be empty.
ta: வாசிப்பு முறை காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Readable Fonts
ta: வாசிக்கக்கூடிய எழுத்துருக்கள்

en: Readable Fonts should not be empty.
ta: வாசிக்கக்கூடிய எழுத்துருக்கள் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Readable Fonts, Reading Mask, and Highlight Titles
ta: வாசிக்கக்கூடிய எழுத்துருக்கள், வாசிப்பு மறைமுகம் மற்றும் தலைப்புகளை முன்னிலைப்படுத்துதல்

en: Reading Guide
ta: வாசிப்பு வழிகாட்டி

en: Reading Guide Color should not be empty.
ta: வாசிப்பு வழிகாட்டி நிறம் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Reading Mask
ta: வாசிப்பு மறைமுகம்

en: Reading Mask should not be empty.
ta: வாசிப்பு மறைமுகம் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Reads selected text aloud for users with visual impairments or reading difficulties.
ta: பார்வைக் குறைபாடுகள் அல்லது வாசிப்பு சிரமங்களைக் கொண்ட பயனர்களுக்கு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையை உரக்கப் படிக்கிறது.

en: Real Customer Questions
ta: உண்மையான வாடிக்கையாளர் கேள்விகள்

en: Refresh your website to see the link appear in the footer.
ta: இணைப்பு அடிக்குறிப்பில் தோன்றுவதைக் காண உங்கள் வலைத்தளத்தைப் புதுப்பிக்கவும்.

en: Remove default widget branding for a fully white-labeled experience
ta: முழு வெள்ளை பெயரிடப்பட்ட அனுபவத்திற்காக இயல்புநிலை விட்ஜெட் பிராண்டிங்கை அகற்று

en: Removes accessibility tool branding for a cleaner, white-labeled appearance.
ta: தூய்மையான, வெள்ளை பெயரிடப்பட்ட தோற்றத்திற்கான அணுகல் கருவி பிராண்டிங்கை நீக்குகிறது.

en: Resend OTP
ta: OTP ஐ மீண்டும் அனுப்பவும்

en: Reset All should not be empty.
ta: எல்லாவற்றையும் மீட்டமை காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Reset To Default
ta: இயல்புநிலைக்கு மீட்டமைக்கவும்

en: Reset all
ta: எல்லாவற்றையும் மீட்டமை

en: Restricted Brand Customization
ta: தடைசெய்யப்பட்ட பிராண்ட் தனிப்பயனாக்கம்

en: Right Alignment
ta: வலது சீரமைப்பு

en: Saturation Modes
ta: செறிவு முறைகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Save Rankings
ta: தரவரிசைகளைச் சேமிக்கவும்

en: Save the changes to the <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file.
ta: மாற்றங்களை <code> footter.php </code> அல்லது <code> functions.php </code> கோப்பில் சேமிக்கவும்.

en: Scan Scope
ta: ஸ்கேன் ஸ்கோப்

en: Scan To Check Compliance Of Accessibility
ta: அணுகல்தன்மையின் இணக்கத்தை சரிபார்க்க ஸ்கேன் செய்யவும்

en: Scan Your site
ta: உங்கள் தளத்தை ஸ்கேன் செய்யுங்கள்

en: Schedule a Call
ta: அழைப்பைத் திட்டமிடுங்கள்

en: Search
ta: தேடு

en: Seizure Safe
ta: வலிப்பு பாதுகாப்பானது

en: Seizure Safe should not be empty.
ta: வலிப்பு பாதுகாப்பானது காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Select Monthly Plan:
ta: மாதாந்திர திட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Select Plan and Offers
ta: திட்டம் மற்றும் சலுகைகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Yearly Plan:
ta: ஆண்டு திட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Selected
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: Sepcific Page
ta: செப்சிபிக் பக்கம்

en: Set %s Default Language
ta: %s ஐ இயல்புநிலை மொழியாக அமை

en: Set Up Translation Visibility And Language Priorities.
ta: மொழிபெயர்ப்புத் தெரிவுநிலை மற்றும் மொழி முன்னுரிமைகளை அமைக்கவும்.

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Show Language
ta: மொழியைக் காண்பி

en: Simplifies the layout and focuses on text for easier reading, removing distractions like sidebars and ads.
ta: தளவமைப்பை எளிதாக்குகிறது மற்றும் எளிதாக வாசிப்பதற்கான உரையில் கவனம் செலுத்துகிறது, பக்கப்பட்டிகள் மற்றும் விளம்பரங்கள் போன்ற கவனச்சிதறல்களை நீக்குகிறது.

en: Smart Contrast
ta: ஸ்மார்ட் மாறுபாடு

en: Smart Contrast for Better Readability
ta: சிறந்த வாசிப்புத்தன்மைக்கு ஸ்மார்ட் மாறுபாடு

en: Sorry, You can not update....
ta: மன்னிக்கவும், நீங்கள் புதுப்பிக்க முடியாது....

en: Sound Muting for Distraction-Free Browsing
ta: கவனச்சிதறல் இல்லாத உலாவலுக்கு ஒலி நிசப்தம்

en: Speech Support
ta: பேச்சு ஆதரவு

en: Standard support via email and live chat during business hours
ta: வணிக நேரங்களில் மின்னஞ்சல் மற்றும் நேரடி அரட்டை வழியாக நிலையான ஆதரவு

en: Standard support via email.
ta: மின்னஞ்சல் வழியாக நிலையான ஆதரவு.

en: Start Free Trial
ta: இலவச சோதனையைத் தொடங்கவும்

en: Start Live Chat
ta: நேரடி அரட்டையைத் தொடங்கவும்

en: Start My Compliance Plan
ta: எனது இணக்கத் திட்டத்தைத் தொடங்கவும்

en: Start Your Accessibility Journey:
ta: உங்கள் அணுகல் பயணத்தைத் தொடங்கவும்:

en: Start a 5-Day Free Trial for
ta: 5 நாள் இலவச சோதனையைத் தொடங்கவும்

en: Start a 7-Day Free Trial
ta: 7 நாள் இலவச சோதனையைத் தொடங்கவும்

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 5-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
ta: உங்கள் தேவைகளுக்கு ஏற்ற மாதாந்திர திட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலம் தொடங்கவும். ஒவ்வொரு திட்டமும் வெவ்வேறு அம்சங்கள் மற்றும் தனிப்பயனாக்க விருப்பங்களை வழங்குகிறது. நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கும் திட்டம் விட்ஜெட்டில் நீங்கள் அணுகக்கூடிய அம்சங்களை தீர்மானிக்கும். கூடுதலாக, அனைத்து அம்சங்களையும் ஆராய்ந்து உங்கள் கடையின் அணுகலை மேம்படுத்த 5 நாள் இலவச சோதனையை அனுபவிக்கவும்.

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 7-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
ta: உங்கள் தேவைகளுக்கு ஏற்ற மாதாந்திர திட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலம் தொடங்கவும்.ஒவ்வொரு திட்டமும் வெவ்வேறு அம்சங்கள் மற்றும் தனிப்பயனாக்குதல் விருப்பங்களை வழங்குகிறது.நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கும் திட்டம் விட்ஜெட்டில் எந்த அம்சங்களை அணுகலாம் என்பதை தீர்மானிக்கும்.கூடுதலாக, அனைத்து அம்சங்களையும் ஆராயவும், உங்கள் கடையின் அணுகலை மேம்படுத்தவும் 7 நாட்களுக்கு இலவச சோதனையை அனுபவிக்கவும்.

en: Start with a %1$s5-day free trial%2$s to experience all features:
ta: அனைத்து அம்சங்களையும் அனுபவிக்க %1 $ S5-நாள் இலவச சோதனை %2 $ s உடன் தொடங்கவும்:

en: Startup
ta: தொடக்க

en: Startup Plan
ta: தொடக்க திட்டம்

en: Statement
ta: அறிக்கை

en: Statement Link?
ta: அறிக்கை இணைப்பு?

en: Statement should not be empty.
ta: அறிக்கை காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Stop Animation
ta: அனிமேஷனை நிறுத்து

en: Stop Animation should not be empty.
ta: அனிமேஷனை நிறுத்துதல் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்கவும்

en: Success!
ta: வெற்றி!

en: Support & Partnership
ta: ஆதரவு மற்றும் கூட்டாண்மை

en: Support for 100+ Languages
ta: 100+ மொழிகளுக்கு ஆதரவு

en: Support on Email
ta: மின்னஞ்சலில் ஆதரவு

en: Talk & Type
ta: பேசு மற்றும் தட்டச்சு

en: Talk And Type
ta: பேசு மற்றும் தட்டச்சு

en: Talk and Type should not be empty.
ta: பேசுதல் மற்றும் தட்டச்சு காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Text Colors
ta: உரை நிறங்கள்

en: Text Colors should not be empty.
ta: உரை நிறங்கள் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Text Customization Controllers
ta: உரை தனிப்பயனாக்கம் கட்டுப்பாட்டாளர்கள்

en: Text Enhancer
ta: உரை மேம்படுத்தி

en: Text Enhancer should not be empty.
ta: உரை மேம்படுத்தி காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Text Enhancer, Image Alt Tooltip, and Stop Animation
ta: உரை மேம்படுத்தி, படம் மாற்று குறிப்பு மற்றும் அனிமேஷனை நிறுத்துதல்

en: Text Speech
ta: உரை பேச்சு

en: Text Speech should not be empty.
ta: உரை பேச்சு காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Text and Layout Font
ta: உரை மற்றும் அமைப்பு எழுத்துரு

en: Text enhancer for clarity, image alt tooltips, and option to stop animations
ta: தெளிவு, பட ஆல்ட் உதவிக்குறிப்புகள் மற்றும் அனிமேஷன்களை நிறுத்த விருப்பம் ஆகியவற்றிற்கான உரை மேம்படுத்துபவர்

en: Text to Speech
ta: உரையிலிருந்து பேச்சு

en: Text to Speech & Sounds Enable/Disable
ta: பேச்சு & ஒலிகளுக்கு உரை இயக்கவும்/முடக்கவும்

en: Thank You Banner Image
ta: நன்றி பேனர் படம்

en: Thank You for Choosing a Plan!
ta: திட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுத்ததற்கு நன்றி!

en: Thanks for choosing our app! We're here to help make your website accessible to everyone.
ta: எங்கள் பயன்பாட்டைத் தேர்ந்தெடுத்ததற்கு நன்றி! உங்கள் வலைத்தளத்தை அனைவருக்கும் அணுகக்கூடியதாக மாற்ற உதவ நாங்கள் இங்கே இருக்கிறோம்.

en: The %1$s "Choose Design" %2$s option empowers merchants to select from a variety of design styles for our widget, tailoring it to their unique preferences and needs.
ta: %1$s "வடிவமைப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்" %2$s விருப்பம் வணிகர்களை எங்கள் விட்ஜெட்டிற்கான பல்வேறு வடிவமைப்பு பாணிகளில் இருந்து தேர்ந்தெடுக்க அதிகாரம் அளிக்கிறது, அவர்களின் தனித்துவமான விருப்பத்தேர்வுகள் மற்றும் தேவைகளுக்கு ஏற்ப அதை வடிவமைக்கிறது.

en: The %1$s "Customize Position" %2$s feature enables merchants to tailor the exact placement of our widget, ensuring it perfectly fits their site layout and design vision.
ta: %1$s "நிலையை தனிப்பயனாக்கவும்" %2$s அம்சம் வணிகர்களை எங்கள் விட்ஜெட்டின் சரியான இடத்தை தனிப்பயனாக்க அனுமதிக்கிறது, இது அவர்களின் தள அமைப்பு மற்றும் வடிவமைப்பு பார்வைக்கு சரியாக பொருந்துகிறது என்பதை உறுதிசெய்கிறது.

en: The <strong>Language Sorting</strong> feature allows you to customize the order in which languages appear on your Language page and in the Widget. Simply use the up and down arrows beside each language to rearrange them according to your preference. Once you're happy with the order, click Save Ranking to apply the changes. The languages will then appear in the same order across your storefront and Widget, providing a consistent experience for your users.
ta: <strong> மொழி வரிசையாக்கம் </strong> அம்சம் உங்கள் மொழி பக்கத்திலும் விட்ஜெட்டிலும் மொழிகள் தோன்றும் வரிசையைத் தனிப்பயனாக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது.உங்கள் விருப்பத்திற்கு ஏற்ப அவற்றை மறுசீரமைக்க ஒவ்வொரு மொழிக்கும் அருகிலுள்ள மேல் மற்றும் கீழ் அம்புகளைப் பயன்படுத்தவும்.ஆர்டரில் நீங்கள் மகிழ்ச்சியடைந்ததும், மாற்றங்களைப் பயன்படுத்த தரவரிசை சேமி என்பதைக் கிளிக் செய்க.மொழிகள் உங்கள் ஸ்டோர்ஃபிரண்ட் மற்றும் விட்ஜெட் முழுவதும் ஒரே வரிசையில் தோன்றும், இது உங்கள் பயனர்களுக்கு ஒரு நிலையான அனுபவத்தை வழங்கும்.

en: The <strong>Language Variable</strong> feature allows your widget to automatically adapt to the language selected on your website. When enabled, the widget will detect and match the site's active language - ensuring a seamless and consistent experience for users navigating your site in different languages. This is especially helpful if your store already includes a language selector, as it improves accessibility and ensures that the widget content is always shown in the user’s preferred language without any extra configuration.
ta: <strong> மொழி மாறி </strong> அம்சம் உங்கள் வலைத்தளத்தில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மொழிக்கு தானாகவே மாற்றியமைக்க உங்கள் விட்ஜெட்டை அனுமதிக்கிறது.இயக்கப்பட்டால், விட்ஜெட் தளத்தின் செயலில் உள்ள மொழியைக் கண்டறிந்து பொருத்தும் - உங்கள் தளத்தை வெவ்வேறு மொழிகளில் வழிநடத்தும் பயனர்களுக்கு தடையற்ற மற்றும் நிலையான அனுபவத்தை உறுதி செய்கிறது.உங்கள் கடை ஏற்கனவே ஒரு மொழி தேர்வாளரை உள்ளடக்கியிருந்தால் இது மிகவும் உதவியாக இருக்கும், ஏனெனில் இது அணுகலை மேம்படுத்துகிறது மற்றும் கூடுதல் உள்ளமைவு இல்லாமல் பயனரின் விருப்பமான மொழியில் விட்ஜெட் உள்ளடக்கம் எப்போதும் காண்பிக்கப்படுவதை உறுதி செய்கிறது.

en: The email or phone number you entered is already in use.
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட மின்னஞ்சல் அல்லது தொலைபேசி எண் ஏற்கனவே பயன்பாட்டில் உள்ளது.

en: The free widget is only available for use on the specific website URL you provided.
ta: நீங்கள் வழங்கிய குறிப்பிட்ட வலைத்தள URL இல் மட்டுமே இலவச விட்ஜெட் கிடைக்கிறது.

en: This feature aligns all text to the left, avoiding center or justified text which can be harder to read for people with dyslexia or cognitive challenges.
ta: இந்த அம்சம் அனைத்து உரையையும் இடதுபுறமாக சீரமைக்கிறது, மையம் அல்லது நியாயப்படுத்தப்பட்ட உரையைத் தவிர்க்கிறது, இது டிஸ்லெக்ஸியா அல்லது அறிவாற்றல் சவால்கள் உள்ளவர்களுக்கு படிக்க கடினமாக இருக்கும்.

en: This feature creates a horizontal reading mask that follows the cursor to help users focus on one line of text at a time.
ta: இந்த அம்சம் ஒரு கிடைமட்ட வாசிப்பு முகமூடியை உருவாக்குகிறது, இது ஒரு நேரத்தில் ஒரு வரியில் உரையில் கவனம் செலுத்த பயனர்களுக்கு உதவுகிறது.

en: This feature highlights headings and titles across the page, helping users quickly locate and navigate key content areas.
ta: இந்த அம்சம் பக்கத்தில் உள்ள தலைப்புகள் மற்றும் தலைப்புகளை எடுத்துக்காட்டுகிறது, இது பயனர்களுக்கு முக்கிய உள்ளடக்க பகுதிகளை விரைவாகக் கண்டறிந்து செல்ல உதவுகிறது.

en: This feature increases space between letters, making text easier to distinguish and reducing visual crowding.
ta: இந்த அம்சம் எழுத்துக்களுக்கு இடையில் இடத்தை அதிகரிக்கிறது, மேலும் உரையை வேறுபடுத்தி எளிதாக்குகிறது மற்றும் காட்சி கூட்டத்தை குறைக்கிறது.

en: This feature increases the size of the text throughout the website to help users with vision difficulties read content more comfortably.
ta: பார்வை சிரமங்களைக் கொண்ட பயனர்களுக்கு உள்ளடக்கத்தை மிகவும் வசதியாகப் படிக்க உதவும் வகையில் இந்த அம்சம் வலைத்தளம் முழுவதும் உரையின் அளவை அதிகரிக்கிறது.

en: This feature increases the vertical spacing between lines of text, making content more readable and less dense.
ta: இந்த அம்சம் உரையின் வரிகளுக்கு இடையில் செங்குத்து இடைவெளியை அதிகரிக்கிறது, இது உள்ளடக்கத்தை மேலும் படிக்கக்கூடியதாகவும், அடர்த்தியாகவும் ஆக்குகிறது.

en: This feature is available in:
ta: இந்த அம்சம் இவற்றில் கிடைக்கிறது:

en: This feature offers users multiple predefined accessibility profiles. Each profile includes a set of accessibility features tailored to specific needs. When a user selects a profile, all the associated features are automatically enabled.
ta: இந்த அம்சம் பயனர்களுக்கு பல முன் வரையறுக்கப்பட்ட அணுகல் சுயவிவரங்களை வழங்குகிறது.ஒவ்வொரு சுயவிவரமும் குறிப்பிட்ட தேவைகளுக்கு ஏற்ப அணுகல் அம்சங்களின் தொகுப்பைக் கொண்டுள்ளது.ஒரு பயனர் சுயவிவரத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது, ​​தொடர்புடைய அனைத்து அம்சங்களும் தானாகவே இயக்கப்படும்.

en: This feature provides a text magnifier that enlarges text under the cursor, helping users read small or dense text with ease.
ta: இந்த அம்சம் கர்சரின் கீழ் உரையை விரிவுபடுத்தும் உரை உருப்பெருக்கியை வழங்குகிறது, பயனர்களுக்கு சிறிய அல்லது அடர்த்தியான உரையை எளிதாக படிக்க உதவுகிறது.

en: This feature removes color saturation from the site, creating a grayscale experience that can reduce distractions and assist users with color sensitivity or color blindness.
ta: இந்த அம்சம் தளத்திலிருந்து வண்ண செறிவூட்டலை நீக்குகிறது, இது ஒரு கிரேஸ்கேல் அனுபவத்தை உருவாக்குகிறது, இது கவனச்சிதறல்களைக் குறைக்கும் மற்றும் வண்ண உணர்திறன் அல்லது வண்ண குருட்டுத்தன்மையுடன் பயனர்களுக்கு உதவுகிறது.

en: This feature shows image alt text as a tooltip, helping screen reader users and others understand the content of visual elements.
ta: இந்த அம்சம் பட ஆல்ட் உரையை ஒரு உதவிக்குறிப்பாகக் காட்டுகிறது, திரை வாசகர் பயனர்களுக்கும் மற்றவர்களுக்கும் காட்சி கூறுகளின் உள்ளடக்கத்தைப் புரிந்துகொள்ள உதவுகிறது.

en: This is the default and most widely used design of the accessibility widget – tried, tested, and reliable across all devices.
ta: இது அணுகல் விட்ஜெட்டின் இயல்புநிலை மற்றும் மிகவும் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படும் வடிவமைப்பு - அனைத்து சாதனங்களிலும் முயற்சிக்கப்பட்ட, சோதிக்கப்பட்ட மற்றும் நம்பகமானதாகும்.

en: This will be only Works on Position for "Bottom Left" and "Bottom Right"
ta: இது "கீழ் இடது" மற்றும் "கீழ் வலது" நிலைகளில் மட்டுமே வேலை செய்யும்

en: This will only work on position for %1$s and %2$s
ta: இது %1$s மற்றும் %2$s நிலைகளில் மட்டுமே வேலை செய்யும்

en: Title Colors
ta: தலைப்பு நிறங்கள்

en: Title Colors should not be empty.
ta: தலைப்பு நிறங்கள் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Title Highlighting
ta: தலைப்பு முன்னிலைப்படுத்தல்

en: To Scan All Page Or Group Of Pages, Please
ta: அனைத்து பக்கங்கள் அல்லது பக்கங்களின் குழுவை ஸ்கேன் செய்ய, தயவுசெய்து

en: To discontinue using this plugin, please cancel your active subscription by clicking the button below.
ta: இந்த சொருகி பயன்படுத்துவதை நிறுத்த, கீழே உள்ள பொத்தானைக் கிளிக் செய்வதன் மூலம் உங்கள் செயலில் உள்ள சந்தாவை ரத்துசெய்.

en: To enable all accessibility widgets and features, you need to purchase a plan. Choose the perfect plan for your website needs.
ta: அனைத்து அணுகல் விட்ஜெட்டுகள் மற்றும் அம்சங்களை இயக்க, நீங்கள் ஒரு திட்டத்தை வாங்க வேண்டும்.உங்கள் வலைத்தள தேவைகளுக்கான சரியான திட்டத்தைத் தேர்வுசெய்க.

en: To enable the Free plan, go to the Plan page and click on the Free button. Once clicked, a form will appear. Fill in all the required details, and the widget will automatically be displayed on the front end.
ta: இலவச திட்டத்தை இயக்க, திட்ட பக்கத்திற்குச் சென்று இலவச பொத்தானைக் கிளிக் செய்க.கிளிக் செய்ததும், ஒரு படிவம் தோன்றும்.தேவையான அனைத்து விவரங்களையும் நிரப்பவும், விட்ஜெட் தானாகவே முன் முனையில் காண்பிக்கப்படும்.

en: To ensure your site is accessible and user-friendly, add an Accessibility Assistance link to your footer menu:
ta: உங்கள் தளம் அணுகக்கூடியது மற்றும் பயனர் நட்பு என்பதை உறுதிப்படுத்த, உங்கள் அடிக்குறிப்பு மெனுவில் அணுகல் உதவி இணைப்பைச் சேர்க்கவும்:

en: Top Left
ta: மேல் இடது

en: Top Right
ta: மேல் வலது

en: Total Counts
ta: மொத்த எண்ணிக்கைகள்

en: Total Counts Icon
ta: மொத்த எண்ணிக்கை ஐகான்

en: Try
ta: முயற்சிக்கவும்

en: Try Accessibility Assistant for free and instantly boost accessibility
ta: அணுகல் உதவியாளரை இலவசமாக முயற்சிக்கவும், உடனடியாக அணுகலை அதிகரிக்கவும்

en: Unlimited impressions and unrestricted widget visibility
ta: வரம்பற்ற பதிவுகள் மற்றும் கட்டுப்பாடற்ற விட்ஜெட் தெரிவுநிலை

en: Unlimited impressions on any plans and unrestricted widget visibility
ta: எந்தவொரு திட்டத்திலும், கட்டுப்பாடற்ற விட்ஜெட் தெரிவுநிலையிலும் வரம்பற்ற பதிவுகள்

en: Unlock Full Accessibility Features
ta: முழு அணுகல் அம்சங்களைத் திறக்கவும்

en: Unlock full functionality by upgrading to a paid plan
ta: கட்டண திட்டத்திற்கு மேம்படுத்துவதன் மூலம் முழு செயல்பாட்டையும் திறக்கவும்

en: Unlock insights and free access to our accessibility plugin by submitting your details below.
ta: உங்கள் விவரங்களை கீழே சமர்ப்பிப்பதன் மூலம் நுண்ணறிவுகளைத் திறக்கவும், எங்கள் அணுகல் சொருகி இலவச அணுகலையும் திறக்கவும்.

en: Upgrade Plan
ta: திட்டத்தை மேம்படுத்தவும்

en: Upgrade your plan to enable this feature
ta: இந்த அம்சத்தை இயக்க உங்கள் திட்டத்தை மேம்படுத்தவும்

en: Usage Guide
ta: பயன்பாட்டு வழிகாட்டி

en: Use Default Functionalities of Widget
ta: விட்ஜெட்டின் இயல்புநிலை செயல்பாடுகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use language variables for seamless multilingual store integration
ta: தடையற்ற பன்மொழி கடை ஒருங்கிணைப்புக்கு மொழி மாறிகள் பயன்படுத்தவும்

en: Useful Links
ta: பயனுள்ள இணைப்புகள்

en: Useful Links should not be empty.
ta: பயனுள்ள இணைப்புகள் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: User Guide
ta: பயனர் வழிகாட்டி

en: User Interaction with Features
ta: அம்சங்களுடன் பயனர் தொடர்பு

en: Utility Settings
ta: பயன்பாட்டு அமைப்புகள்

en: Verify
ta: சரிபார்க்கவும்

en: Verify Widget & Remove Branding
ta: விட்ஜெட்டைச் சரிபார்த்து பிராண்டிங்கை அகற்று

en: Verify your email
ta: உங்கள் மின்னஞ்சலை சரிபார்க்கவும்

en: Video Hide
ta: வீடியோ மறை

en: Video Hide should not be empty.
ta: வீடியோ மறைத்தல் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: View Plans & Pricing
ta: திட்டங்கள் மற்றும் விலை ஆகியவற்றைக் காண்க

en: Virtual Keyboard
ta: மெய்நிகர் விசைப்பலகை

en: Visible
ta: காணக்கூடியது

en: Visual Customization Controllers
ta: காட்சி தனிப்பயனாக்கம் கட்டுப்பாட்டாளர்கள்

en: Visually Impaired
ta: பார்வை குறைபாடு

en: Visually Impaired should not be empty.
ta: பார்வைக் குறைபாடு காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Voice Commands should not be empty.
ta: குரல் கட்டளைகள் காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Voice Navigation
ta: குரல் வழிசெலுத்தல்

en: Voice Navigation and Talk & Type Controls
ta: குரல் வழிசெலுத்தல் மற்றும் பேசு மற்றும் தட்டச்சு கட்டுப்பாடுகள்

en: Want to remove branding for free?
ta: பிராண்டிங்கை இலவசமாக அகற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: We have an Exciting Offer for you:
ta: உங்களுக்காக ஒரு அருமையான சலுகை உள்ளது:

en: Welcome Banner Image
ta: வரவேற்பு பேனர் படம்

en: Welcome to Accessibility Assistant
ta: அணுகல் உதவியாளருக்கு வருக

en: Welcome to Accessibility by CartCoders
ta: CartCoders வழங்கும் அணுகலுக்கு வரவேற்கிறோம்

en: Welcome to: Accessibility Assistant
ta: அணுகல் உதவியாளருக்கு வருக

en: What does this plugin help with?
ta: இந்த சொருகி என்ன உதவுகிறது?

en: What's included
ta: என்ன அடங்கும்

en: Widget Content / Appearance
ta: விட்ஜெட் உள்ளடக்கம் / தோற்றம்

en: Widget Icon
ta: விட்ஜெட் ஐகான்

en: Widget Opens
ta: விட்ஜெட் திறக்கிறது

en: Widget Opens Icon
ta: விட்ஜெட் ஐகானைத் திறக்கிறது

en: Widget Option
ta: விட்ஜெட் விருப்பம்

en: Widget Option:
ta: விட்ஜெட் விருப்பம்:

en: Widget Settings
ta: விட்ஜெட் அமைப்புகள்

en: Widget Size
ta: விட்ஜெட் அளவு

en: Widget Size Customization & Positioning
ta: விட்ஜெட் அளவு தனிப்பயனாக்கம் மற்றும் பொருத்துதல்

en: Widget Title on Hover
ta: விட்ஜெட் தலைப்பு ஹோவரில்

en: With Accessibility Assistant, blind and visually impaired people have the ease of access to become more independent and integration with the Digital world, which replicates their daily lives
ta: அணுகல் உதவியாளர் மூலம், பார்வையற்ற மற்றும் பார்வைக் குறைபாடுள்ள மக்கள் மிகவும் சுதந்திரமாக மாறவும் மற்றும் அவர்களின் அன்றாட வாழ்க்கையை பிரதிபலிக்கும் டிஜிட்டல் உலகத்துடன் ஒருங்கிணைக்கவும் எளிதான அணுகலைப் பெறுகின்றனர்

en: Word Spacing
ta: சொல் இடைவெளி

en: Word Spacing should not be empty.
ta: சொல் இடைவெளி காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Year
ta: ஆண்டு

en: Yearly
ta: ஆண்டுதோறும்

en: You can place "#add-aacc-link" as link
ta: நீங்கள் "#add-aacc-link" ஐ இணைப்பாக வைக்கலாம்

en: You can place %s as a link.
ta: நீங்கள் %s ஐ ஒரு இணைப்பாக வைக்கலாம்.

en: You can place <strong>%s</strong> as link
ta: நீங்கள் <strong>%கள் </strong> ஐ இணைப்பாக வைக்கலாம்

en: You have admin access
ta: உங்களுக்கு நிர்வாக அணுகல் உள்ளது

en: You're on a %s plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
ta: நீங்கள் %s திட்டத்தில் உள்ளீர்கள்! இன்றே மேம்படுத்துவதன் மூலம் இன்னும் அதிகமான அம்சங்கள் மற்றும் தனிப்பயனாக்குதல் விருப்பங்களைத் திறக்கவும்.

en: You're on a Growth plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
ta: நீங்கள் ஒரு வளர்ச்சித் திட்டத்தில் இருக்கிறீர்கள்!இன்று மேம்படுத்துவதன் மூலம் இன்னும் பல அம்சங்கள் மற்றும் தனிப்பயனாக்குதல் விருப்பங்களைத் திறக்கவும்.

en: You're on a Scale plan! Unlock even more powerful features and tools by upgrading today.
ta: நீங்கள் ஒரு அளவிலான திட்டத்தில் இருக்கிறீர்கள்!இன்று மேம்படுத்துவதன் மூலம் இன்னும் சக்திவாய்ந்த அம்சங்கள் மற்றும் கருவிகளைத் திறக்கவும்.

en: You're on the %s plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
ta: நீங்கள் %s திட்டத்தில் உள்ளீர்கள்! இன்றே மேம்படுத்துவதன் மூலம் முன்னுரிமை ஆதரவு மற்றும் பிரத்தியேக மேம்பட்ட அணுகல்தன்மை அம்சங்களை அனுபவிக்கவும்.

en: You're on the %s plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
ta: நீங்கள் %s திட்டத்தில் உள்ளீர்கள்! இன்று மேம்படுத்துவதன் மூலம் சக்திவாய்ந்த அணுகல் கருவிகளைத் திறக்கவும்.

en: You're on the Established plan! You already have access to our top-tier features and tools.
ta: நீங்கள் நிறுவப்பட்ட திட்டத்தில் இருக்கிறீர்கள்!எங்கள் உயர்மட்ட அம்சங்கள் மற்றும் கருவிகளுக்கான அணுகலை நீங்கள் ஏற்கனவே வைத்திருக்கிறீர்கள்.

en: You're on the Free plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
ta: நீங்கள் இலவச திட்டத்தில் இருக்கிறீர்கள்!இன்று மேம்படுத்துவதன் மூலம் சக்திவாய்ந்த அணுகல் கருவிகளைத் திறக்கவும்.

en: You're on the Premium plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
ta: நீங்கள் பிரீமியம் திட்டத்தில் இருக்கிறீர்கள்!இன்று மேம்படுத்துவதன் மூலம் முன்னுரிமை ஆதரவு மற்றும் பிரத்யேக மேம்பட்ட அணுகல் அம்சங்களை அனுபவிக்கவும்.

en: Your Current Plan
ta: உங்கள் தற்போதைய திட்டம்

en: Your Email
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல்

en: Your Mobile Number
ta: உங்கள் மொபைல் எண்

en: Your Name
ta: உங்கள் பெயர்

en: Your Website URL
ta: உங்கள் வலைத்தள URL

en: for free and instantly boost accessibility
ta: இலவச மற்றும் உடனடியாக அணுகலை அதிகரிக்கும்

en: if you enable this option, your floating widget will be hidden and footer link option will be enabled though you need to add the link.
ta: இந்த விருப்பத்தை நீங்கள் இயக்கினால், உங்கள் மிதக்கும் விட்ஜெட் மறைக்கப்படும் மற்றும் நீங்கள் இணைப்பைச் சேர்க்க வேண்டும் என்றாலும் அடிக்குறிப்பு இணைப்பு விருப்பம் இயக்கப்படும்.

en: pages
ta: பக்கங்கள்

en: toggle button
ta: மாற்று பொத்தான்

en: vs Monthly
ta: Vs மாதாந்திர

en: vs Monthly!
ta: Vs மாதாந்திர!

en: you can placed %s as link
ta: நீங்கள் %s ஐ இணைப்பாக வைக்கலாம்
