Accessibility Assistant 1.3.2 - en to te translation catalogue (560 entries)

en: Accessibility Assistant
te: యాక్సెసిబిలిటీ అసిస్టెంట్

note: Author URI of the plugin
en: With Accessibility Assistant, blind and visually impaired people have the ease of access to become more independent and integration with the Digital world, which replicates their daily lives
te: యాక్సెసిబిలిటీ అసిస్టెంట్ తో, గుడ్డివారు మరియు దృష్టి లోపం ఉన్న వ్యక్తులు డిజిటల్ ప్రపంచంతో మరింత స్వతంత్రంగా మరియు సమీకృతంగా ఉండటానికి సులభమైన ప్రాప్తిని కలిగి ఉంటారు, ఇది వారి రోజువారీ జీవితాన్ని ప్రతిబింబిస్తుంది

en: CartCoder
te: కార్ట్కోడర్

en: Please uninstall this plugin and reinstall it.
te: దయచేసి ఈ ప్లగిన్‌ను అన్‌ఇన్‌స్టాల్ చేసి మళ్లీ ఇన్‌స్టాల్ చేయండి.

en: Accessibility
te: యాక్సెసిబిలిటీ

en: Languages
te: భాషలు

en: Edit Languages
te: భాషలను సవరించండి

en: Plan
te: ప్లాన్

en: User Guide
te: వినియోగదారు గైడ్

en: Accessibility Assistant Logo
te: యాక్సెసిబిలిటీ అసిస్టెంట్ లోగో

en: Accessibility by CartCoders
te: కార్ట్కోడర్స్ చే యాక్సెసిబిలిటీ

en: pages
te: పేజీలు

en: Settings
te: సెట్టింగ్స్

en: Widget Option
te: విడ్జెట్ ఆప్షన్

en: Enable /Disable
te: ఎనేబుల్ / డిసేబుల్

en: Do you want to put as link?
te: మీరు లింక్‌గా ఉంచాలనుకుంటున్నారా?

en: Accessibility Assistance
te: యాక్సెసిబిలిటీ సహాయం

en: you can placed %s as link
te: మీరు %s ను లింక్‌గా ఉంచవచ్చు

en: Choose Design
te: డిజైన్ ఎంచుకోండి

en: Default Design
te: డిఫాల్ట్ డిజైన్

en: Custom Design
te: కస్టమ్ డిజైన్

en: Mobile View Design
te: మొబైల్ వ్యూ డిజైన్

en: Position
te: స్థానం

en: Desktop Position
te: డెస్క్‌టాప్ స్థానం

en: Top Left
te: ఎగువ ఎడమ

en: Top Right
te: ఎగువ కుడి

en: Middle Left
te: మధ్య ఎడమ

en: Middle Right
te: మధ్య కుడి

en: Bottom Left
te: దిగువ ఎడమ

en: Bottom Right
te: దిగువ కుడి

en: Mobile Position
te: మొబైల్ స్థానం

en: Padding
te: ప్యాడింగ్

en: This will be only Works on Position for "Bottom Left" and "Bottom Right"
te: ఇది "దిగువ ఎడమ" మరియు "దిగువ కుడి" స్థానాలలో మాత్రమే పని చేస్తుంది

en: Enable/Disable Features
te: ఫీచర్లను ఎనేబుల్/డిసేబుల్ చేయండి

en: Keyboard Nav
te: కీబోర్డ్ నావిగేషన్

en: Cursor
te: కర్సర్

en: Saturation Modes
te: సంతృప్తత మోడ్‌లు

en: Contrast
te: కాంట్రాస్ట్

en: Bigger Text
te: పెద్ద వచనం

en: Highlight Links
te: లింక్‌లను హైలైట్ చేయండి

en: Font Readability
te: ఫాంట్ రీడబిలిటీ

en: Focus Mask
te: ఫోకస్ మాస్క్

en: Title Highlighting
te: టైటిల్ హైలైట్ చేయడం

en: Text Enhancer
te: టెక్స్ట్ ఎన్‌హాన్సర్

en: Image Alt Tooltip
te: ఇమేజ్ ఆల్ట్ టూల్‌టిప్

en: Stop Animation
te: యానిమేషన్ ఆపండి

en: Word Spacing
te: వర్డ్ స్పేసింగ్

en: Letter Spacing
te: లెటర్ స్పేసింగ్

en: Line Height
te: లైన్ ఎత్తు

en: Alignment
te: అలైన్‌మెంట్

en: Image/Video Hide
te: ఇమేజ్/వీడియో దాచు

en: Text Speech
te: టెక్స్ట్ స్పీచ్

en: Adjust Text Colors
te: టెక్స్ట్ రంగులను సర్దుబాటు చేయండి

en: Adjust Title Colors
te: టైటిల్ రంగులను సర్దుబాటు చేయండి

en: Adjust Background Colors
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ రంగులను సర్దుబాటు చేయండి

en: Mute Sounds
te: సౌండ్‌లను మ్యూట్ చేయండి

en: Content Scaling
te: కంటెంట్ స్కేలింగ్

en: GIF Hide
te: GIF దాచు

en: Read Mode
te: రీడ్ మోడ్

en: Useful Links
te: ఉపయోగకరమైన లింక్‌లు

en: Highlight Hover
te: హోవర్ హైలైట్

en: Highlight Focus
te: ఫోకస్ హైలైట్

en: Big Black Cursor
te: పెద్ద నల్ల కర్సర్

en: Profile Options
te: ప్రొఫైల్ ఆప్షన్లు

en: Voice Navigation
te: వాయిస్ నావిగేషన్

en: Talk & Type
te: మాట్లాడు & టైప్ చేయు

en: Color Blind Options
te: కలర్ బ్లైండ్ ఆప్షన్లు

en: Color Schema
te: కలర్ స్కీమా

en: Controller Background
te: కంట్రోలర్ బ్యాక్‌గ్రౌండ్

en: Text and Layout Font
te: టెక్స్ట్ మరియు లేఅవుట్ ఫాంట్

en: Accent and Logo Elements
te: యాక్సెసిబిలిటీ మరియు లోగో ఎలిమెంట్స్

en: Save
te: సేవ్ చేయండి

en: Have questions or need assistance? %s
te: ప్రశ్నలు ఉన్నాయా లేదా సహాయం కావాలా? %s

en: Contact us
te: మమ్మల్ని సంప్రదించండి

en: Sorry, You can not update....
te: క్షమించండి, మీరు అప్‌డేట్ చేయలేరు....

en: Keyboard should not be empty.
te: కీబోర్డ్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Big Cursor should not be empty.
te: పెద్ద కర్సర్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Reading Guide Color should not be empty.
te: రీడింగ్ గైడ్ కలర్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: High saturation should not be empty.
te: అధిక సంతృప్తత ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Low saturation should not be empty.
te: తక్కువ సంతృప్తత ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Desaturate should not be empty.
te: డిసాచురేట్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Invert Colors should not be empty.
te: ఇన్వర్ట్ కలర్స్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Dark Contrast should not be empty.
te: డార్క్ కాంట్రాస్ట్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Light Contrast should not be empty.
te: లైట్ కాంట్రాస్ట్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Bigger Text should not be empty.
te: పెద్ద టెక్స్ట్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Highlight Links should not be empty.
te: హైలైట్ లింక్స్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Word Spacing should not be empty.
te: వర్డ్ స్పేసింగ్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Letter Spacing should not be empty.
te: లెటర్ స్పేసింగ్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Line Height should not be empty.
te: లైన్ ఎత్తు ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Left Alignment should not be empty.
te: ఎడమ అలైన్‌మెంట్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Alignment should not be empty.
te: అలైన్‌మెంట్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Center should not be empty.
te: మధ్య ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Readable Fonts should not be empty.
te: చదవగలిగే ఫాంట్లు ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Reading Mask should not be empty.
te: రీడింగ్ మాస్క్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Highlight Titles should not be empty.
te: హైలైట్ టైటిల్స్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Text Enhancer should not be empty.
te: టెక్స్ట్ ఎన్‌హాన్సర్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Image Alt Tooltip should not be empty.
te: ఇమేజ్ ఆల్ట్ టూల్‌టిప్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Text Colors should not be empty.
te: టెక్స్ట్ కలర్స్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Title Colors should not be empty.
te: టైటిల్ కలర్స్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Background Colors should not be empty.
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ కలర్స్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Mute Sounds should not be empty.
te: మ్యూట్ సౌండ్స్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Content Scaling should not be empty.
te: కంటెంట్ స్కేలింగ్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: GIF Hide should not be empty.
te: GIF హైడ్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Read Mode should not be empty.
te: రీడ్ మోడ్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Useful Links should not be empty.
te: ఉపయోగకరమైన లింక్స్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Highlight Hover should not be empty.
te: హైలైట్ హోవర్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Highlight Focus should not be empty.
te: హైలైట్ ఫోకస్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Big Black Cursor should not be empty.
te: పెద్ద నల్ల కర్సర్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Profile Settings should not be empty.
te: ప్రొఫైల్ సెట్టింగ్స్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Voice Commands should not be empty.
te: వాయిస్ కమాండ్స్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Talk and Type should not be empty.
te: మాట్లాడు మరియు టైప్ చేయు ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Color Blind should not be empty.
te: కలర్ బ్లైండ్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Image Hide should not be empty.
te: ఇమేజ్ హైడ్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Video Hide should not be empty.
te: వీడియో హైడ్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Stop Animation should not be empty.
te: స్టాప్ యానిమేషన్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Text Speech should not be empty.
te: టెక్స్ట్ స్పీచ్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Accessibility Assistant should not be empty.
te: యాక్సెసిబిలిటీ అసిస్టెంట్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Reset All should not be empty.
te: అన్నింటినీ రీసెట్ చేయండి ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Statement should not be empty.
te: స్టేట్‌మెంట్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Hide Interface should not be empty.
te: ఇంటర్‌ఫేస్ దాచు ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Error!
te: లోపం!

en: Success!
te: విజయవంతం!

en: Language Controllers
te: భాష కంట్రోలర్లు

en: Back
te: వెనుకకు

en: Set %s Default Language
te: %s డిఫాల్ట్ భాషగా సెట్ చేయండి

en: Show Language
te: భాష చూపించు

en: Navigation and Interaction Controllers
te: నావిగేషన్ మరియు ఇంటరాక్షన్ కంట్రోలర్లు

en: Big Cursor
te: పెద్ద కర్సర్

en: Reading Guide
te: రీడింగ్ గైడ్

en: Visual Customization Controllers
te: విజువల్ కస్టమైజేషన్ కంట్రోలర్లు

en: High Saturation
te: అధిక సంతృప్తత

en: Low Saturation
te: తక్కువ సంతృప్తత

en: Desaturate
te: డిసాచురేట్

en: Invert Colors
te: రంగులను తిప్పండి

en: Dark Contrast
te: డార్క్ కాంట్రాస్ట్

en: Light Contrast
te: లైట్ కాంట్రాస్ట్

en: Text Customization Controllers
te: టెక్స్ట్ కస్టమైజేషన్ కంట్రోలర్లు

en: Left Alignment
te: ఎడమ అలైన్‌మెంట్

en: Right Alignment
te: కుడి అలైన్‌మెంట్

en: Center
te: మధ్య

en: Readable Fonts
te: చదవగలిగే ఫాంట్లు

en: Reading Mask
te: రీడింగ్ మాస్క్

en: Highlight Titles
te: శీర్షికలను హైలైట్ చేయండి

en: Text Colors
te: టెక్స్ట్ రంగులు

en: Title Colors
te: శీర్షిక రంగులు

en: Background Colors
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ రంగులు

en: Bigblack Cursor
te: పెద్ద నల్ల కర్సర్

en: Profile Settings
te: ప్రొఫైల్ సెట్టింగ్స్

en: Talk And Type
te: మాట్లాడండి మరియు టైప్ చేయండి

en: Color Blind
te: రంగాంధత్వం

en: Media Control
te: మీడియా నియంత్రణ

en: Image Hide
te: చిత్రం దాచు

en: Video Hide
te: వీడియో దాచు

en: Speech Support
te: వాక్ మద్దతు

en: Utility Settings
te: యుటిలిటీ సెట్టింగ్స్

en: Reset all
te: అన్నింటినీ రీసెట్ చేయండి

en: Statement
te: ప్రకటన

en: Hide Interface
te: ఇంటర్‌ఫేస్ దాచు

en: Welcome Banner Image
te: స్వాగత బ్యానర్ ఇమేజ్

en: Welcome to Accessibility by CartCoders
te: కార్ట్కోడర్స్ యాక్సెసిబిలిటీకి స్వాగతం

en: Thanks for choosing our app! We're here to help make your website accessible to everyone.
te: మా యాప్‌ను ఎంచుకున్నందుకు ధన్యవాదాలు! మీ వెబ్‌సైట్‌ను అందరికీ అందుబాటులో ఉండేలా చేయడంలో మేము సహాయం చేయడానికి ఇక్కడ ఉన్నాము.

en: Let's start by choosing a plan that fits your needs.
te: మీ అవసరాలకు సరిపోయే ప్లాన్‌ను ఎంచుకోవడంతో ప్రారంభిద్దాం.

note: translators: %1$s: opening bold tag, %2$s: closing bold tag
en: Enjoy a %1$s5-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
te: ఎంచుకున్న ప్లాన్ ఫీచర్లకు ప్రాప్తితో %1$s5-రోజుల ఉచిత ట్రయల్%2$sను ఆస్వాదించండి:

note: translators: %1$s: opening bold tag, %2$s: closing bold tag
en: We have an Exciting Offer for you:
te: మేము మీ కోసం ఉత్తేజకరమైన ఆఫర్‌ను కలిగి ఉన్నాము:

en: Get a %1$s29%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sProfessional Plan.%2$s
te: మీరు %1$sప్రొఫెషనల్ ప్లాన్%2$sను ఎంచుకున్నప్పుడు వార్షిక సబ్‌స్క్రిప్షన్‌పై %1$s29%% తగ్గింపు%2$s పొందండి.

en: Get a %1$s40%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sPremium Plan.%2$s
te: మీరు %1$sప్రీమియం ప్లాన్%2$sను ఎంచుకున్నప్పుడు వార్షిక సబ్‌స్క్రిప్షన్‌పై %1$s40%% తగ్గింపు%2$s పొందండి.

en: Let's Go
te: వెళ్దాం

en: If you need further assistance, please contact us at %1$s. You can also check our %2$s for more information.
te: మీకు మరింత సహాయం అవసరమైతే, దయచేసి %1$s వద్ద మమ్మల్ని సంప్రదించండి. మీరు మరింత సమాచారం కోసం మా %2$sను కూడా చూడవచ్చు.

en: Usage Guide
te: వినియోగ గైడ్

en: CartCoders Logo
te: కార్ట్కోడర్స్ లోగో

en: Pages
te: పేజీలు

en: Manage Languages
te: భాషలను నిర్వహించండి

en: Name
te: పేరు

en: Code
te: కోడ్

en: Default
te: డిఫాల్ట్

note: translators: %s: language name (e.g. English, French)
en: Visible
te: కనిపించే

en: Action
te: చర్య

en: %s language flag
te: %s భాష జెండా

en: Default language
te: డిఫాల్ట్ భాష

en: Not default language
te: డిఫాల్ట్ భాష కాదు

note: translators: %s: language name (e.g. English, French)
en: Language visible
te: భాష కనిపిస్తుంది

en: Language hidden
te: భాష దాచబడింది

en: Edit %s language
te: %s భాషను సవరించండి

en: You have admin access
te: మీకు అడ్మిన్ యాక్సెస్ ఉంది

en: Yearly
te: వార్షికం

en: Monthly
te: నెలవారీ

en: 5 days Free Trial
te: 5 రోజుల ఉచిత ట్రయల్

en: Professional
te: ప్రొఫెషనల్

en: / Yearly
te: / వార్షికం

en: What's included
te: ఏమి చేర్చబడింది

en: All Basic Features
te: అన్ని ప్రాథమిక ఫీచర్లు

en: Customise Widget Position and Padding
te: విడ్జెట్ స్థానం మరియు ప్యాడింగ్‌ను కస్టమైజ్ చేయండి

en: Readable Fonts, Reading Mask, and Highlight Titles
te: చదవగలిగే ఫాంట్లు, రీడింగ్ మాస్క్ మరియు హైలైట్ టైటిల్స్

en: Text Enhancer, Image Alt Tooltip, and Stop Animation
te: టెక్స్ట్ ఎన్‌హాన్సర్, ఇమేజ్ ఆల్ట్ టూల్‌టిప్ మరియు స్టాప్ యానిమేషన్

en: Change the Color Schema of Widget
te: విడ్జెట్ కలర్ స్కీమాను మార్చండి

en: Selected
te: ఎంచుకోబడింది

en: Premium
te: ప్రీమియం

en: All Professional Features
te: అన్ని ప్రొఫెషనల్ ఫీచర్లు

en: Multiple Languages Support
te: బహుళ భాషల మద్దతు

en: Text to Speech
te: టెక్స్ట్ టు స్పీచ్

en: Adjust Word & Letter Space
te: వర్డ్ & లెటర్ స్పేస్‌ను సర్దుబాటు చేయండి

en: Enable/Disable Media
te: మీడియాను ఎనేబుల్/డిసేబుల్ చేయండి

en: Line Height & Alignments
te: లైన్ ఎత్తు & అలైన్‌మెంట్లు

en: Advanced Color Adjustments (Text, Titles, Backgrounds)
te: అధునాతన కలర్ సర్దుబాట్లు (టెక్స్ట్, టైటిల్స్, బ్యాక్‌గ్రౌండ్‌లు)

en: Smart Contrast for Better Readability
te: మెరుగైన రీడబిలిటీ కోసం స్మార్ట్ కాంట్రాస్ట్

en: Content Scaling & Read Mode for Better Focus
te: మెరుగైన దృష్టి కోసం కంటెంట్ స్కేలింగ్ & రీడ్ మోడ్

en: Sound Muting for Distraction-Free Browsing
te: దృష్టి మరల్చకుండా బ్రౌజింగ్ కోసం సౌండ్ మ్యూటింగ్

en: Hide GIFs and Animations for Reduced Distraction
te: దృష్టి మరల్చకుండా ఉండటానికి GIFలు మరియు యానిమేషన్లను దాచండి

en: Highlight on Hover and Focus for Easier Navigation
te: సులభమైన నావిగేషన్ కోసం హోవర్ మరియు ఫోకస్‌పై హైలైట్

en: Big Black Cursor for Better Visibility
te: మెరుగైన దృశ్యత కోసం పెద్ద నల్ల కర్సర్

en: Color Blind-Friendly Viewing Options
te: కలర్ బ్లైండ్-ఫ్రెండ్లీ వ్యూయింగ్ ఆప్షన్లు

en: Voice Navigation and Talk & Type Controls
te: వాయిస్ నావిగేషన్ మరియు టాక్ & టైప్ కంట్రోల్స్

en: Quick Access Panel for Useful Accessibility Tools
te: ఉపయోగకరమైన యాక్సెసిబిలిటీ టూల్స్ కోసం క్విక్ యాక్సెస్ ప్యానెల్

en: Personalized User Accessibility Profile Settings
te: వ్యక్తిగతీకరించిన వినియోగదారు యాక్సెసిబిలిటీ ప్రొఫైల్ సెట్టింగ్స్

en: Enhanced Usability for All Accessibility Needs
te: అన్ని యాక్సెసిబిలిటీ అవసరాలకు మెరుగైన ఉపయోగం

en: Basic
te: ప్రాథమిక

en: /monthly
te: /నెలవారీ

en: Use Default Functionalities of Widget
te: విడ్జెట్ యొక్క డిఫాల్ట్ ఫంక్షనాలిటీలను ఉపయోగించండి

en: Cannot Customise Widget
te: విడ్జెట్‌ను కస్టమైజ్ చేయలేరు

en: Enable/Disable Widget
te: విడ్జెట్‌ను ఎనేబుల్/డిసేబుల్ చేయండి

en: Support on Email
te: ఇమెయిల్ ద్వారా మద్దతు

en: Note:
te: గమనిక:

en: Kindly note that upon opting for a subscription plan within our app, please be informed that refunds will not be applicable. This policy applies universally to all subscription plans offered, including both monthly and yearly options. We appreciate your understanding and cooperation in adhering to our policy, as we aim to ensure consistency and fairness in all aspects of our subscription services.
te: దయచేసి గమనించండి, మా యాప్‌లో సబ్‌స్క్రిప్షన్ ప్లాన్‌ను ఎంచుకునే సమయంలో రీఫండ్‌లు వర్తించవని దయచేసి తెలుసుకోండి. ఈ విధానం నెలవారీ మరియు వార్షిక ఆప్షన్‌లు రెండింటినీ కలుపుకుని అందించే అన్ని సబ్‌స్క్రిప్షన్ ప్లాన్‌లకు విశ్వవ్యాప్తంగా వర్తిస్తుంది. మా సబ్‌స్క్రిప్షన్ సేవల అన్ని అంశాలలో స్థిరత్వం మరియు న్యాయబద్ధతను నిర్ధారించాలని మేము లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నందున, మా విధానాన్ని పాటించడంలో మీ అవగాహన మరియు సహకారాన్ని మేము అభినందిస్తున్నాము.

en: If you require any further information or assistance, please do not hesitate to contact us. Our support team is readily available to address any queries or concerns you may have regarding our subscription plans or any other aspect of our app.
te: మీకు మరింత సమాచారం లేదా సహాయం అవసరమైతే, దయచేసి మమ్మల్ని సంప్రదించడంలో వెనుకాడకండి. మా సబ్‌స్క్రిప్షన్ ప్లాన్‌లు లేదా మా యాప్ యొక్క ఏదైనా ఇతర అంశాలకు సంబంధించి మీకు ఉండవచ్చిన ఏవైనా ప్రశ్నలు లేదా ఆందోళనలను పరిష్కరించడానికి మా సపోర్ట్ టీమ్ సిద్ధంగా ఉంది.

en: Have questions or need assistance? %1$sContact us%2$s
te: ప్రశ్నలు ఉన్నాయా లేదా సహాయం కావాలా? %1$sమమ్మల్ని సంప్రదించండి%2$s

en: Thank You Banner Image
te: ధన్యవాదాలు బ్యానర్ ఇమేజ్

en: Thank You for Choosing a Plan!
te: ప్లాన్‌ను ఎంచుకున్నందుకు ధన్యవాదాలు!

en: Get started with the Accessibility widget by enabling it in our Settings under the Widget Option section.
te: విడ్జెట్ ఆప్షన్ విభాగంలో మా సెట్టింగ్స్‌లో దాన్ని ఎనేబుల్ చేయడం ద్వారా యాక్సెసిబిలిటీ విడ్జెట్‌తో ప్రారంభించండి.

en: 1. Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget. %s
te: 1. సెట్టింగ్స్‌కు వెళ్లి యాక్సెసిబిలిటీ విడ్జెట్‌ను ఆన్ చేయండి. %s

en: toggle button
te: టోగుల్ బటన్

en: Widget Option:
te: విడ్జెట్ ఆప్షన్:

en: Enable
te: ఎనేబుల్ చేయండి

en: Disable
te: డిసేబుల్ చేయండి

en: 2. Click Save to apply the changes. %s
te: 2. మార్పులను వర్తింపజేయడానికి సేవ్‌ను క్లిక్ చేయండి. %s

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Accessibility Assistant Icon
te: యాక్సెసిబిలిటీ అసిస్టెంట్ ఐకన్

en: Overview
te: వివరణ

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done.
te: యాక్సెసిబిలిటీ అసిస్టెంట్, మార్కెట్‌లో ట్రెండింగ్ ప్రొడక్ట్, ఇది ఏదైనా వైకల్యం (చెవిటి, గుడ్డి, మూగ, దృష్టి లోపం, చలనశీలత లోపం) ఉన్న వ్యక్తి వారి అవసరాలను పూర్తి చేయడానికి ఈ అప్లికేషన్‌ను ఉపయోగించగలరు.

en: By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values"
te: ప్రధాన సామాజిక లక్ష్యాన్ని దృష్టిలో ఉంచుకుని, మా వినూత్న బృందం పని చేసి ఈ అప్లికేషన్‌ను మార్కెట్‌లో పరిచయం చేసింది. ప్రధాన సూత్రం "ఇన్నోవేషన్ సామాజిక విలువలను కలుసుకునే చోట"

en: Select Plan and Offers
te: ప్లాన్ మరియు ఆఫర్‌లను ఎంచుకోండి

en: Select Monthly Plan:
te: నెలవారీ ప్లాన్‌ను ఎంచుకోండి:

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 5-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
te: మీ అవసరాలకు సరిపోయే నెలవారీ ప్లాన్‌ను ఎంచుకోవడంతో ప్రారంభించండి. ప్రతి ప్లాన్ వేర్వేరు ఫీచర్లు మరియు కస్టమైజేషన్ ఆప్షన్‌లను అందిస్తుంది. మీరు ఎంచుకున్న ప్లాన్ విడ్జెట్‌లో మీరు ఏ ఫీచర్‌లను యాక్సెస్ చేయగలరో నిర్ణయిస్తుంది. అదనంగా, అన్ని ఫీచర్‌లను అన్వేషించడానికి మరియు మీ స్టోర్ యాక్సెసిబిలిటీని మెరుగుపరచడానికి 5-రోజుల ఉచిత ట్రయల్‌ను ఆస్వాదించండి.

en: Select Yearly Plan:
te: వార్షిక ప్లాన్‌ను ఎంచుకోండి:

en: Choose the annual plan that best fits your needs. Each plan provides a variety of features and customization options. Your selected plan will determine the features available in the widget. Plus, take advantage of a complimentary year to explore all the features and boost your store's accessibility.
te: మీ అవసరాలకు బాగా సరిపోయే వార్షిక ప్లాన్‌ను ఎంచుకోండి. ప్రతి ప్లాన్ వివిధ రకాల ఫీచర్లు మరియు కస్టమైజేషన్ ఆప్షన్‌లను అందిస్తుంది. మీ ఎంచుకున్న ప్లాన్ విడ్జెట్‌లో అందుబాటులో ఉన్న ఫీచర్‌లను నిర్ణయిస్తుంది. అదనంగా, అన్ని ఫీచర్‌లను అన్వేషించడానికి మరియు మీ స్టోర్ యాక్సెసిబిలిటీని పెంచడానికి ఉచిత సంవత్సరం యొక్క ప్రయోజనాన్ని పొందండి.

en: How to Enable/Disable Widget
te: విడ్జెట్‌ను ఎలా ఎనేబుల్/డిసేబుల్ చేయాలి

en: Customers will be provided with the option of accessing the plugin for accessing the advanced features. Through which the customer can enable/disable the functionality and access the application on his system.
te: అధునాతన ఫీచర్‌లను యాక్సెస్ చేయడానికి ప్లగిన్‌ను యాక్సెస్ చేయడానికి కస్టమర్‌లకు ఆప్షన్ అందించబడుతుంది. దీని ద్వారా కస్టమర్ ఫంక్షనాలిటీని ఎనేబుల్/డిసేబుల్ చేయవచ్చు మరియు తన సిస్టమ్‌లో అప్లికేషన్‌ను యాక్సెస్ చేయవచ్చు.

en: You can place %s as a link.
te: మీరు %sను లింక్‌గా ఉంచవచ్చు.

en: This feature is available in:
te: ఈ ఫీచర్ ఇందులో అందుబాటులో ఉంది:

en: Basic Plan
te: ప్రాథమిక ప్లాన్

en: Professional Plan
te: ప్రొఫెషనల్ ప్లాన్

en: Premium Plan
te: ప్రీమియం ప్లాన్

en: The %1$s "Choose Design" %2$s option empowers merchants to select from a variety of design styles for our widget, tailoring it to their unique preferences and needs.
te: %1$s "డిజైన్ ఎంచుకోండి" %2$s ఆప్షన్ వ్యాపారులను మా విడ్జెట్ కోసం వివిధ రకాల డిజైన్ స్టైల్‌ల నుండి ఎంచుకోవడానికి, వారి ప్రత్యేక ప్రాధాన్యతలు మరియు అవసరాలకు అనుసారం దాన్ని రూపొందించడానికి అధికారం ఇస్తుంది.

en: Mobile Design
te: మొబైల్ డిజైన్

en: Customise Position
te: స్థానాన్ని కస్టమైజ్ చేయండి

en: The %1$s "Customize Position" %2$s feature enables merchants to tailor the exact placement of our widget, ensuring it perfectly fits their site layout and design vision.
te: %1$s "స్థానాన్ని కస్టమైజ్ చేయండి" %2$s ఫీచర్ వ్యాపారులను మా విడ్జెట్ యొక్క ఖచ్చితమైన స్థానాన్ని రూపొందించడానికి, అది వారి సైట్ లేఅవుట్ మరియు డిజైన్ దృష్టికి సంపూర్ణంగా సరిపోయేలా చేయడానికి అనుమతిస్తుంది.

en: This will only work on position for %1$s and %2$s
te: ఇది %1$s మరియు %2$s స్థానాలలో మాత్రమే పని చేస్తుంది

en: Plan Specific Features
te: ప్లాన్ నిర్దిష్ట ఫీచర్లు

en: %1$s - Features%2$s
te: %1$s - ఫీచర్లు%2$s

en: Enable Disable Features
te: ఫీచర్లను ఎనేబుల్ డిసేబుల్ చేయండి

en: Ease of access to change the background/font color
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్/ఫాంట్ రంగును మార్చడానికి సులభమైన యాక్సెస్

en: Finally, access the settings to change the background and font colors. This step lets you personalize the widget's appearance, ensuring it matches your brand's style or enhances readability for users. Select your preferred colors and apply them to make the widget visually appealing and accessible.
te: చివరగా, బ్యాక్‌గ్రౌండ్ మరియు ఫాంట్ రంగులను మార్చడానికి సెట్టింగ్స్‌ను యాక్సెస్ చేయండి. ఈ దశ మీరు విడ్జెట్ రూపాన్ని వ్యక్తిగతీకరించడానికి అనుమతిస్తుంది, ఇది మీ బ్రాండ్ శైలికి సరిపోయేలా లేదా వినియోగదారుల కోసం రీడబిలిటీని మెరుగుపరచేలా చేస్తుంది. మీ ఇష్టమైన రంగులను ఎంచుకుని విడ్జెట్‌ను దృశ్యపరంగా ఆకర్షణీయంగా మరియు అందుబాటులో ఉండేలా చేయడానికి వాటిని వర్తింపజేయండి.

en: Have questions or need assistance? <a href="%s" target="_blank">Contact us</a>
te: ప్రశ్నలు ఉన్నాయా లేదా సహాయం కావాలా? <a href="%s" target="_blank">మమ్మల్ని సంప్రదించండి</a>

en: Unlock full functionality by upgrading to a paid plan
te: చెల్లింపు ప్రణాళికకు అప్‌గ్రేడ్ చేయడం ద్వారా పూర్తి కార్యాచరణను అన్‌లాక్ చేయండి

en: Unlock Full Accessibility Features
te: పూర్తి ప్రాప్యత లక్షణాలను అన్‌లాక్ చేయండి

en: To enable all accessibility widgets and features, you need to purchase a plan. Choose the perfect plan for your website needs.
te: అన్ని ప్రాప్యత విడ్జెట్లు మరియు లక్షణాలను ప్రారంభించడానికి, మీరు ఒక ప్రణాళికను కొనుగోలు చేయాలి.మీ వెబ్‌సైట్ అవసరాలకు సరైన ప్రణాళికను ఎంచుకోండి.

en: Get started with a plan that matches your requirements:
te: మీ అవసరాలకు సరిపోయే ప్రణాళికతో ప్రారంభించండి:

en: Start with a %1$s5-day free trial%2$s to experience all features:
te: అన్ని లక్షణాలను అనుభవించడానికి %1 $ S5-రోజు ఉచిత ట్రయల్ %2 $ S తో ప్రారంభించండి:

en: Start Your Accessibility Journey:
te: మీ ప్రాప్యత ప్రయాణాన్ని ప్రారంభించండి:

en: Full access to %1$sall accessibility widgets%2$s and features
te: %1 $ సాల్ ప్రాప్యత విడ్జెట్స్ %2 $ S మరియు లక్షణాలకు పూర్తి ప్రాప్యత

en: Priority support and regular updates
te: ప్రాధాన్యత మద్దతు మరియు సాధారణ నవీకరణలు

en: All widgets and advanced features require an active plan. %1$sCompare plans%2$s to find your perfect fit.
te: అన్ని విడ్జెట్లు మరియు అధునాతన లక్షణాలకు క్రియాశీల ప్రణాళిక అవసరం.%1 $ స్కోంపేర్ మీ ఖచ్చితమైన ఫిట్‌ను కనుగొనడానికి%2 $ S ను ప్లాన్ చేస్తుంది.

en: View Plans & Pricing
te: ప్రణాళికలు & ధరలను చూడండి

en: Need help deciding? Contact us at %1$s or check our %2$s for detailed feature comparisons.
te: నిర్ణయించడానికి సహాయం కావాలా?%1 $ S వద్ద మమ్మల్ని సంప్రదించండి లేదా వివరణాత్మక లక్షణ పోలికల కోసం మా %2 $ S ని తనిఖీ చేయండి.

en: Fast Chat Support during business hours
te: వ్యాపార సమయంలో వేగంగా చాట్ మద్దతు

en: Startup Plan
te: స్టార్టప్ ప్లాన్

en: All Features of Startup Plan
te: స్టార్టప్ ప్లాన్ యొక్క అన్ని లక్షణాలు

en: Change Widget Color & Positioning
te: విడ్జెట్ కలర్ & పొజిషనింగ్ మార్చండి

en: Image alt Tooltip
te: చిత్రం ఆల్ట్ టూల్టిప్

en: All Features of Growth Plan
te: వృద్ధి ప్రణాళిక యొక్క అన్ని లక్షణాలు

en: Support for 100+ Languages
te: 100+ భాషలకు మద్దతు

en: Widget Size Customization & Positioning
te: విడ్జెట్ పరిమాణం అనుకూలీకరణ & పొజిషనింగ్

en: Accessibility Profiles & Settings
te: ప్రాప్యత ప్రొఫైల్స్ & సెట్టింగులు

en: Content Scaling & Content Spacing
te: కంటెంట్ స్కేలింగ్ మరియు కంటెంట్ స్పేసింగ్

en: Content Adjustment & Color Blind Feature
te: కంటెంట్ సర్దుబాటు & కలర్ బ్లైండ్ ఫీచర్

en: Text to Speech & Sounds Enable/Disable
te: స్పీచ్ & శబ్దాలకు వచనం ప్రారంభించండి/నిలిపివేయండి

en: Image, Video & GIF Enable/Disable
te: చిత్రం, వీడియో & జిఫ్ ఎనేబుల్/డిసేబుల్

en: Color Adjustments
te: రంగు సర్దుబాట్లు

en: Content Adjustments
te: కంటెంట్ సర్దుబాట్లు

en: Keyboard Navigation
te: కీబోర్డ్ నావిగేషన్

en: Accessibility Statement
te: ప్రాప్యత ప్రకటన

en: Restricted Brand Customization
te: పరిమితం చేయబడిన బ్రాండ్ అనుకూలీకరణ

en: Plans
te: ప్రణాళికలు

en: To discontinue using this plugin, please cancel your active subscription by clicking the button below.
te: ఈ ప్లగ్‌ఇన్‌ను ఉపయోగించి నిలిపివేయడానికి, దయచేసి దిగువ బటన్‌ను క్లిక్ చేయడం ద్వారా మీ క్రియాశీల చందాను రద్దు చేయండి.

en: Startup
te: స్టార్టప్

en: How to cancel your subscription
te: మీ సభ్యత్వాన్ని ఎలా రద్దు చేయాలి

en: Navigate to the Plan page and click on the Cancel Subscription button
te: ప్రణాళిక పేజీకి నావిగేట్ చేసి, రద్దు చేసిన చందా బటన్ పై క్లిక్ చేయండి

en: Cancel Plan
te: ప్రణాళికను రద్దు చేయండి

en: Start a 5-Day Free Trial for
te: కోసం 5 రోజుల ఉచిత ట్రయల్ ప్రారంభించండి

en: Accessibility PRO-Widget
te: ప్రాప్యత అనుకూల-విడ్జెట్

en: Total Counts
te: మొత్తం గణనలు

en: Total Counts Icon
te: మొత్తం గణనల చిహ్నం

en: Widget Opens
te: విడ్జెట్ తెరుచుకుంటుంది

en: Widget Opens Icon
te: విడ్జెట్ చిహ్నాన్ని తెరుస్తుంది

en: Events-Clicked
te: సంఘటనలు క్లిక్ చేశాయి

en: Analysis Overview
te: విశ్లేషణ అవలోకనం

en: Most 5 Used Feature Analytics
te: చాలా ఎక్కువ ఉపయోగించిన ఫీచర్ అనలిటిక్స్

en: User Interaction with Features
te: లక్షణాలతో వినియోగదారు పరస్పర చర్య

en: Keyboard Nav Icon
te: కీబోర్డ్ NAV చిహ్నం

en: Cursor Icon
te: కర్సర్ ఐకాన్

en: High Saturation Icon
te: అధిక సంతృప్త చిహ్నం

en: Low Saturation Icon
te: తక్కువ సంతృప్త చిహ్నం

en: Desaturate Icon
te: డీసటరేట్ ఐకాన్

en: Contrast +
te: కాంట్రాస్ట్ +

en: Contrast Icon
te: కాంట్రాస్ట్ ఐకాన్

en: Bigger Text Icon
te: పెద్ద టెక్స్ట్ ఐకాన్

en: Dashboard
te: డాష్‌బోర్డ్

en: Big black Cursor
te: పెద్ద బ్లాక్ కర్సర్

en: Upgrade your plan to enable this feature
te: ఈ లక్షణాన్ని ప్రారంభించడానికి మీ ప్రణాళికను అప్‌గ్రేడ్ చేయండి

en: Unlimited impressions and unrestricted widget visibility
te: అపరిమిత ముద్రలు మరియు అనియంత్రిత విడ్జెట్ దృశ్యమానత

en: Save the changes to the <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file.
te: మార్పులను <code> footer.php </code> లేదా <code> ఫంక్షన్లు.పిహెచ్‌పి </code> ఫైల్‌కు సేవ్ చేయండి.

en: Seizure Safe
te: నిర్భందించటం సురక్షితం

en: Seizure Safe should not be empty.
te: నిర్భందించటం సురక్షితం ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Smart Contrast
te: స్మార్ట్ కాంట్రాస్ట్

en: Smart Contrast should not be empty.
te: స్మార్ట్ కాంట్రాస్ట్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Start a 7-Day Free Trial for
te: కోసం 7 రోజుల ఉచిత ట్రయల్ ప్రారంభించండి

en: Supports 100+ languages with automatic translation
te: స్వయంచాలక అనువాదంతో 100+ భాషలకు మద్దతు ఇస్తుంది

en: Text enhancer for clarity, image alt tooltips, and option to stop animations
te: స్పష్టత, చిత్రం ఆల్ట్ టూల్టిప్స్ మరియు యానిమేషన్లను ఆపడానికి ఎంపిక కోసం టెక్స్ట్ పెంచేవాడు

en: Text-to-speech, voice navigation, and talk & type input
te: టెక్స్ట్-టు-స్పీచ్, వాయిస్ నావిగేషన్ మరియు టాక్ & టైప్ ఇన్పుట్

en: The <strong>Language Sorting</strong> feature allows you to customize the order in which languages appear on your Language page and in the Widget. Simply use the up and down arrows beside each language to rearrange them according to your preference. Once you're happy with the order, click Save Ranking to apply the changes. The languages will then appear in the same order across your storefront and Widget, providing a consistent experience for your users.
te: The <strong>Language Sorting</strong> feature allows you to customize the order in which languages appear on your Language page and in the Widget.మీ ప్రాధాన్యత ప్రకారం వాటిని క్రమాన్ని మార్చడానికి ప్రతి భాష పక్కన ఉన్న పైకి క్రిందికి బాణాలు ఉపయోగించండి.మీరు ఆర్డర్‌తో సంతోషంగా ఉన్న తర్వాత, మార్పులను వర్తింపజేయడానికి ర్యాంకింగ్ సేవ్ క్లిక్ చేయండి.భాషలు మీ స్టోర్ ఫ్రంట్ మరియు విడ్జెట్ అంతటా అదే క్రమంలో కనిపిస్తాయి, ఇది మీ వినియోగదారులకు స్థిరమైన అనుభవాన్ని అందిస్తుంది.

en: The <strong>Language Variable</strong> feature allows your widget to automatically adapt to the language selected on your website. When enabled, the widget will detect and match the site's active language - ensuring a seamless and consistent experience for users navigating your site in different languages. This is especially helpful if your store already includes a language selector, as it improves accessibility and ensures that the widget content is always shown in the user’s preferred language without any extra configuration.
te: <strong> లాంగ్వేజ్ వేరియబుల్ </strong> ఫీచర్ మీ విడ్జెట్ మీ వెబ్‌సైట్‌లో ఎంచుకున్న భాషకు స్వయంచాలకంగా స్వీకరించడానికి అనుమతిస్తుంది.When enabled, the widget will detect and match the site's active language - ensuring a seamless and consistent experience for users navigating your site in different languages.This is especially helpful if your store already includes a language selector, as it improves accessibility and ensures that the widget content is always shown in the user’s preferred language without any extra configuration.

en: This feature creates a horizontal reading mask that follows the cursor to help users focus on one line of text at a time.
te: ఈ లక్షణం ఒక క్షితిజ సమాంతర పఠన ముసుగును సృష్టిస్తుంది, ఇది కర్సర్‌ను అనుసరిస్తుంది, ఇది వినియోగదారులకు ఒకేసారి ఒక వచనంపై దృష్టి పెట్టడానికి సహాయపడుతుంది.

en: This feature hides images and videos to help users who are easily distracted or sensitive to visual media focus better on the text.
te: విజువల్ మీడియాకు సులభంగా పరధ్యానంలో లేదా సున్నితంగా ఉన్న వినియోగదారులకు వచనంపై బాగా దృష్టి పెట్టడానికి ఈ లక్షణం చిత్రాలు మరియు వీడియోలను దాచిపెడుతుంది.

en: This feature highlights all links on the page with a border or background, making them easier to identify and click.
te: ఈ లక్షణం పేజీలోని అన్ని లింక్‌లను సరిహద్దు లేదా నేపథ్యంతో హైలైట్ చేస్తుంది, వాటిని గుర్తించడం మరియు క్లిక్ చేయడం సులభం చేస్తుంది.

en: This feature highlights headings and titles across the page, helping users quickly locate and navigate key content areas.
te: ఈ లక్షణం పేజీ అంతటా శీర్షికలు మరియు శీర్షికలను హైలైట్ చేస్తుంది, కీలక కంటెంట్ ప్రాంతాలను త్వరగా గుర్తించడానికి మరియు నావిగేట్ చేయడానికి వినియోగదారులకు సహాయపడుతుంది.

en: This feature increases space between letters, making text easier to distinguish and reducing visual crowding.
te: ఈ లక్షణం అక్షరాల మధ్య స్థలాన్ని పెంచుతుంది, వచనాన్ని వేరు చేయడానికి సులభతరం చేస్తుంది మరియు దృశ్య రద్దీని తగ్గిస్తుంది.

en: This feature increases the contrast between text and background, making content easier to read for users with low vision.
te: ఈ లక్షణం టెక్స్ట్ మరియు నేపథ్యం మధ్య వ్యత్యాసాన్ని పెంచుతుంది, తక్కువ దృష్టి ఉన్న వినియోగదారుల కోసం కంటెంట్‌ను చదవడం సులభం చేస్తుంది.

en: This feature increases the vertical spacing between lines of text, making content more readable and less dense.
te: ఈ లక్షణం టెక్స్ట్ పంక్తుల మధ్య నిలువు అంతరాన్ని పెంచుతుంది, కంటెంట్‌ను మరింత చదవగలిగేది మరియు తక్కువ దట్టంగా చేస్తుంది.

en: This feature provides a text magnifier that enlarges text under the cursor, helping users read small or dense text with ease.
te: ఈ లక్షణం కర్సర్ క్రింద వచనాన్ని విస్తరించే టెక్స్ట్ మాగ్నిఫైయర్‌ను అందిస్తుంది, వినియోగదారులకు చిన్న లేదా దట్టమైన వచనాన్ని సులభంగా చదవడానికి సహాయపడుతుంది.

en: This feature replaces decorative or complex fonts with simpler, more readable ones to improve legibility.
te: ఈ లక్షణం అలంకార లేదా సంక్లిష్టమైన ఫాంట్‌లను స్పష్టతను మెరుగుపరచడానికి సరళమైన, మరింత చదవగలిగే వాటితో భర్తీ చేస్తుంది.

en: To make the widget visible, enable and save the accessibility settings.
te: విడ్జెట్ కనిపించేలా చేయడానికి, ప్రాప్యత సెట్టింగులను ప్రారంభించండి మరియు సేవ్ చేయండి.

en: Use language variables for seamless multilingual store integration
te: అతుకులు బహుభాషా స్టోర్ ఇంటిగ్రేషన్ కోసం భాషా వేరియబుల్స్ ఉపయోగించండి

en: Visual Enhancements
te: విజువల్ మెరుగుదలలు

en: Visually Impaired
te: దృష్టి లోపం

en: Visually Impaired should not be empty.
te: దృష్టి లోపం ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Widget Settings
te: విడ్జెట్ సెట్టింగులు

en: Widget Size
te: విడ్జెట్ పరిమాణం

en: Your Current Plan
te: మీ ప్రస్తుత ప్రణాళిక

en: This feature shows image alt text as a tooltip, helping screen reader users and others understand the content of visual elements.
te: ఈ లక్షణం ఇమేజ్ ఆల్ట్ టెక్స్ట్‌ను టూల్‌టిప్‌గా చూపిస్తుంది, స్క్రీన్ రీడర్ వినియోగదారులు మరియు ఇతరులకు దృశ్య అంశాల కంటెంట్‌ను అర్థం చేసుకోవడానికి సహాయపడుతుంది.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done. By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values
te: యాక్సెసిబిలిటీ అసిస్టెంట్, మార్కెట్లో ట్రెండింగ్ ఉత్పత్తి ఏదైనా వికలాంగులు (చెవిటి, గుడ్డి, మ్యూట్, దృష్టి లోపం, చలనశీలత బలహీనంగా) వ్యక్తి వారి అవసరాలు పూర్తి కావడానికి ఈ అనువర్తనాన్ని ఉపయోగించవచ్చు.మనస్సులో ఉంచడం ద్వారా- ప్రధాన సామాజిక లక్ష్యం, మా వినూత్న బృందం ఈ అనువర్తనాన్ని మార్కెట్లో పనిచేసింది మరియు ప్రవేశపెట్టింది.ప్రధాన సూత్రం "ఇక్కడ ఆవిష్కరణ సామాజిక విలువలను కలుస్తుంది

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference"
te: ప్రాప్యత విడ్జెట్ యొక్క పరిమాణాన్ని మీ ప్రాధాన్యతకు అనుకూలీకరించండి "

en: Displays an on-screen keyboard for users who can't use a physical one.
te: భౌతికదాన్ని ఉపయోగించలేని వినియోగదారుల కోసం ఆన్-స్క్రీన్ కీబోర్డ్‌ను ప్రదర్శిస్తుంది.

en: Menu Settings
te: మెను సెట్టింగులు

en: Enable/Disable Accessibility Features
te: ప్రాప్యత లక్షణాలను ప్రారంభించండి/నిలిపివేయండి

en: Navigation & Input
te: నావిగేషన్ & ఇన్పుట్

en: Modifies background colors to reduce eye strain and improve content legibility.
te: కంటి ఒత్తిడిని తగ్గించడానికి మరియు కంటెంట్ స్పష్టతను మెరుగుపరచడానికి నేపథ్య రంగులను సవరించుకుంటుంది.

en: Displays a panel with important and frequently used links for easier navigation.
te: సులభంగా నావిగేషన్ కోసం ముఖ్యమైన మరియు తరచుగా ఉపయోగించే లింక్‌లతో ప్యానెల్‌ను ప్రదర్శిస్తుంది.

en: Lets users control the site using voice commands for hands-free accessibility.
te: హ్యాండ్స్-ఫ్రీ ప్రాప్యత కోసం వాయిస్ ఆదేశాలను ఉపయోగించి సైట్‌ను నియంత్రించడానికి వినియోగదారులను అనుమతిస్తుంది.

en: Virtual Keyboard
te: వర్చువల్ కీబోర్డ్

en: Display & Media Controls
te: ప్రదర్శన & మీడియా నియంత్రణలు

en: Disables all website sounds to assist users sensitive to audio.
te: ఆడియోకు సున్నితమైన వినియోగదారులకు సహాయపడటానికి అన్ని వెబ్‌సైట్ శబ్దాలను నిలిపివేస్తుంది.

en: Highlights elements when hovered, helping users follow cursor movements.
te: కర్సర్ కదలికలను అనుసరించడానికి వినియోగదారులకు సహాయపడే అంశాలను హైలైట్ చేస్తుంది.

en: Allows speech-to-text typing to help users who have difficulty using keyboards.
te: కీబోర్డ్‌ను ఉపయోగించడంలో ఇబ్బంది ఉన్న వినియోగదారులకు సహాయపడటానికి స్పీచ్-టు-టెక్స్ట్ టైపింగ్‌ను అనుమతిస్తుంది.

en: Disable Widget Sound
te: విడ్జెట్ ధ్వనిని నిలిపివేయండి

en: Content Customization
te: కంటెంట్ అనుకూలీకరణ

en: Reads selected text aloud for users with visual impairments or reading difficulties.
te: దృశ్య బలహీనతలు లేదా పఠన ఇబ్బందులు ఉన్న వినియోగదారుల కోసం ఎంచుకున్న వచనాన్ని బిగ్గరగా చదువుతుంది.

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision
te: లేఅవుట్ను ప్రభావితం చేయకుండా కంటెంట్ పరిమాణాన్ని విస్తరిస్తుంది లేదా తగ్గిస్తుంది, తక్కువ దృష్టి ఉన్న వినియోగదారులకు సహాయపడుతుంది

en: Highlights focused elements, enhancing accessibility for keyboard navigation.
te: కీబోర్డ్ నావిగేషన్ కోసం ప్రాప్యతను పెంచుతున్న ఫోకస్డ్ ఎలిమెంట్స్ ముఖ్యాంశాలు.

en: Applies color filters to assist users with different types of color blindness.
te: వివిధ రకాల రంగు అంధత్వంతో వినియోగదారులకు సహాయపడటానికి కలర్ ఫిల్టర్లను వర్తింపజేస్తుంది.

en: Disable Report Problem
te: నివేదిక సమస్యను నిలిపివేయండి

en: Disables the ability for users to report problems through the app.
te: అనువర్తనం ద్వారా వినియోగదారులకు సమస్యలను నివేదించే సామర్థ్యాన్ని నిలిపివేస్తుంది.

en: Hide Search Bar
te: శోధన పట్టీని దాచండి

en: Hides the search bar from the user interface.
te: యూజర్ ఇంటర్ఫేస్ నుండి సెర్చ్ బార్‌ను దాచిపెడుతుంది.

en: Hide Statement
te: స్టేట్మెంట్ దాచు

en: Hides the statement section from the user interface.
te: యూజర్ ఇంటర్ఫేస్ నుండి స్టేట్మెంట్ విభాగాన్ని దాచిపెడుతుంది.

en: Changes the color of general text for better visibility and contrast.
te: మంచి దృశ్యమానత మరియు విరుద్ధంగా సాధారణ వచనం యొక్క రంగును మారుస్తుంది.

en: Allows customization of heading/title colors to increase focus or contrast.
te: ఫోకస్ లేదా కాంట్రాస్ట్‌ను పెంచడానికి శీర్షిక/శీర్షిక రంగుల అనుకూలీకరణను అనుమతిస్తుంది.

en: Hides GIF animations that can distract or trigger motion sensitivity.
te: చలన సున్నితత్వాన్ని మరల్చగల లేదా ప్రేరేపించే GIF యానిమేషన్లను దాచిపెడుతుంది.

en: Enables a large black cursor to improve visibility for users with low vision.
te: తక్కువ దృష్టి ఉన్న వినియోగదారులకు దృశ్యమానతను మెరుగుపరచడానికి పెద్ద బ్లాక్ కర్సర్‌ను అనుమతిస్తుంది.

en: Disable Branding
te: బ్రాండింగ్‌ను నిలిపివేయండి

en: Removes accessibility tool branding for a cleaner, white-labeled appearance.
te: క్లీనర్, వైట్-లేబుల్ ప్రదర్శన కోసం ప్రాప్యత సాధన బ్రాండింగ్‌ను తొలగిస్తుంది.

en: Language Variable
te: భాషా వేరియబుల్

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.Statement Link?
te: వినియోగదారు భాషా ప్రాధాన్యతలు లేదా సెట్టింగుల ఆధారంగా బహుభాషా మద్దతును ప్రారంభిస్తుంది. స్టేట్మెంట్ లింక్?

en: Reset To Default
te: డిఫాల్ట్‌కు రీసెట్ చేయండి

en: Do you want to put this widget as link?
te: మీరు ఈ విడ్జెట్‌ను లింక్‌గా ఉంచాలనుకుంటున్నారా?

en: You can place "#add-aacc-link" as link
te: మీరు "#యాడ్-AACC- లింక్" ను లింక్‌గా ఉంచవచ్చు

en: if you enable this option, your floating widget will be hidden and footer link option will be enabled though you need to add the link.
te: మీరు ఈ ఎంపికను ప్రారంభిస్తే, మీ ఫ్లోటింగ్ విడ్జెట్ దాచబడుతుంది మరియు మీరు లింక్‌ను జోడించాల్సిన అవసరం ఉన్నప్పటికీ ఫుటరు లింక్ ఎంపిక ప్రారంభించబడుతుంది.

en: This is the default and most widely used design of the accessibility widget – tried, tested, and reliable across all devices.
te: ఇది డిఫాల్ట్ మరియు ప్రాప్యత విడ్జెట్ యొక్క డిఫాల్ట్ మరియు విస్తృతంగా ఉపయోగించే డిజైన్ - అన్ని పరికరాల్లో ప్రయత్నించిన, పరీక్షించబడింది మరియు నమ్మదగినది.

en: A modernized version of the default design - visually polished, stylistically refined.
te: డిఫాల్ట్ డిజైన్ యొక్క ఆధునికీకరించిన సంస్కరణ - దృశ్యపరంగా మెరుగుపెట్టిన, శైలీకృతంగా శుద్ధి చేయబడింది.

en: Designed specifically for mobile - similar to the default but optimized for smaller screens and touch-friendly interaction.
te: మొబైల్ కోసం ప్రత్యేకంగా రూపొందించబడింది - డిఫాల్ట్ మాదిరిగానే ఉంటుంది కాని చిన్న స్క్రీన్లు మరియు టచ్ -ఫ్రెండ్లీ ఇంటరాక్షన్ కోసం ఆప్టిమైజ్ చేయబడింది.

en: Floating Widget Position
te: ఫ్లోటింగ్ విడ్జెట్ స్థానం

en: Floating Widget Padding
te: ఫ్లోటింగ్ విడ్జెట్ పాడింగ్

en: Floating Widget Size
te: ఫ్లోటింగ్ విడ్జెట్ పరిమాణం

en: Accessibility Widget Color Schema
te: ప్రాప్యత విడ్జెట్ కలర్ స్కీమా

en: Widget Icon
te: విడ్జెట్ ఐకాన్

en: Choose Widget Icon
te: విడ్జెట్ చిహ్నాన్ని ఎంచుకోండి

en: Floating Widget Icon Color
te: ఫ్లోటింగ్ విడ్జెట్ ఐకాన్ రంగు

en: Choose Widget Outer Color
te: విడ్జెట్ బాహ్య రంగును ఎంచుకోండి

en: Choose Widget Inner Color
te: విడ్జెట్ లోపలి రంగును ఎంచుకోండి

en: Blind
te: బ్లైండ్

en: Elderly
te: వృద్ధులు

en: Motor Impaired
te: మోటారు బలహీనంగా ఉంది

en: Dyslexia
te: డైస్లెక్సియా

en: Cognitive and Learning
te: అభిజ్ఞా మరియు అభ్యాసం

en: Cancel
te: రద్దు చేయండి

en: 7 days Free Trial
te: 7 రోజులు ఉచిత ట్రయల్

en: Year
te: సంవత్సరం

en: vs Monthly
te: VS నెలవారీ

en: Access to all core accessibility tools included in the widget
te: విడ్జెట్‌లో చేర్చబడిన అన్ని కోర్ ప్రాప్యత సాధనాలకు ప్రాప్యత

en: Basic customization options for layout and appearance
te: లేఅవుట్ మరియు ప్రదర్శన కోసం ప్రాథమిక అనుకూలీకరణ ఎంపికలు

en: Enable or disable the widget as needed
te: అవసరమైన విధంగా విడ్జెట్‌ను ప్రారంభించండి లేదా నిలిపివేయండి

en: Includes all features from the Startup Plan
te: స్టార్టప్ ప్లాన్ నుండి అన్ని లక్షణాలను కలిగి ఉంటుంది

en: Extended widget customization options including layout and branding
te: లేఅవుట్ మరియు బ్రాండింగ్‌తో సహా విస్తరించిన విడ్జెట్ అనుకూలీకరణ ఎంపికలు

en: Option to display accessibility widget link in website footer
te: వెబ్‌సైట్ ఫుటరులో ప్రాప్యత విడ్జెట్ లింక్‌ను ప్రదర్శించే ఎంపిక

en: Enable readable fonts, reading mask, and title highlighting
te: చదవగలిగే ఫాంట్‌లు, రీడింగ్ మాస్క్ మరియు టైటిల్ హైలైటింగ్ ప్రారంభించండి

en: Customize the widget color scheme to match your brand identity
te: మీ బ్రాండ్ గుర్తింపుతో సరిపోలడానికి విడ్జెట్ కలర్ స్కీమ్‌ను అనుకూలీకరించండి

en: Includes all features from the Growth Plan
te: వృద్ధి ప్రణాళిక నుండి అన్ని లక్షణాలను కలిగి ఉంటుంది

en: Fully customizable widget with advanced control options
te: అధునాతన నియంత్రణ ఎంపికలతో పూర్తిగా అనుకూలీకరించదగిన విడ్జెట్

en: Enable or disable media elements like audio, video, and GIFs
te: ఆడియో, వీడియో మరియు GIF లు వంటి మీడియా అంశాలను ప్రారంభించండి లేదా నిలిపివేయండి

en: Personalized accessibility profiles for user-specific needs
te: వినియోగదారు-నిర్దిష్ట అవసరాల కోసం వ్యక్తిగతీకరించిన ప్రాప్యత ప్రొఫైల్స్

en: Priority chat support during business hours
te: వ్యాపార సమయంలో ప్రాధాన్యత చాట్ మద్దతు

en: Includes all features from the Scale Plan
te: స్కేల్ ప్లాన్ నుండి అన్ని లక్షణాలను కలిగి ఉంటుంది

en: Customize the widget launch icon and apply your own branding
te: విడ్జెట్ ప్రయోగ చిహ్నాన్ని అనుకూలీకరించండి మరియు మీ స్వంత బ్రాండింగ్‌ను వర్తించండి

en: Remove default widget branding for a fully white-labeled experience
te: పూర్తిగా తెల్లటి లేబుల్ చేసిన అనుభవం కోసం డిఫాల్ట్ విడ్జెట్ బ్రాండింగ్‌ను తొలగించండి

en: Add a custom accessibility statement or external statement link
te: అనుకూల ప్రాప్యత స్టేట్మెంట్ లేదా బాహ్య స్టేట్మెంట్ లింక్‌ను జోడించండి

en: Prioritize and sort languages based on your customer base
te: మీ కస్టమర్ బేస్ ఆధారంగా భాషలకు ప్రాధాన్యత ఇవ్వండి మరియు క్రమబద్ధీకరించండి

en: Dedicated account manager for priority onboarding and support
te: ప్రాధాన్యత ఆన్‌బోర్డింగ్ మరియు మద్దతు కోసం అంకితమైన ఖాతా మేనేజర్

en: Language Sorting
te: భాష సార్టింగ్

en: Mobile view Design
te: మొబైల్ వ్యూ డిజైన్

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.
te: వినియోగదారు భాషా ప్రాధాన్యతలు లేదా సెట్టింగుల ఆధారంగా బహుభాషా మద్దతును ప్రారంభిస్తుంది.

en: Statement Link?
te: స్టేట్మెంట్ లింక్?

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision.
te: లేఅవుట్ను ప్రభావితం చేయకుండా కంటెంట్ పరిమాణాన్ని విస్తరిస్తుంది లేదా తగ్గిస్తుంది, తక్కువ దృష్టి ఉన్న వినియోగదారులకు సహాయపడుతుంది.

en: You can place <strong>%s</strong> as link
te: మీరు <strong>%s </strong> ను లింక్‌గా ఉంచవచ్చు

en: Enter your statement page link here...
te: మీ స్టేట్మెంట్ పేజీ లింక్‌ను ఇక్కడ నమోదు చేయండి ...

en: Try Accessibility Assistant for free and instantly boost accessibility
te: ఉచితంగా యాక్సెస్ అసిస్టెంట్‌ను ప్రయత్నించండి మరియు తక్షణమే ప్రాప్యతను పెంచుతుంది

en: Standard support via email.
te: ఇమెయిల్ ద్వారా ప్రామాణిక మద్దతు.

en: Please upgrade your plan to continue accessing premium accessibility features.
te: ప్రీమియం ప్రాప్యత లక్షణాలను యాక్సెస్ చేయడం కొనసాగించడానికి దయచేసి మీ ప్రణాళికను అప్‌గ్రేడ్ చేయండి.

en: If you are on the Free plan, you can reach our support team by sending an email to
te: మీరు ఉచిత ప్రణాళికలో ఉంటే, మీరు ఇమెయిల్ పంపడం ద్వారా మా మద్దతు బృందానికి చేరుకోవచ్చు

en: How to contact support if you are on the Free plan
te: మీరు ఉచిత ప్రణాళికలో ఉంటే మద్దతును ఎలా సంప్రదించాలి

en: Upgrade Plan
te: అప్‌గ్రేడ్ ప్లాన్

en: You're on the Free plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
te: మీరు ఉచిత ప్రణాళికలో ఉన్నారు!ఈ రోజు అప్‌గ్రేడ్ చేయడం ద్వారా శక్తివంతమైన ప్రాప్యత సాధనాలను అన్‌లాక్ చేయండి.

en: You're on a Growth plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
te: మీరు వృద్ధి ప్రణాళికలో ఉన్నారు!ఈ రోజు అప్‌గ్రేడ్ చేయడం ద్వారా మరిన్ని లక్షణాలు మరియు అనుకూలీకరణ ఎంపికలను అన్‌లాక్ చేయండి.

en: You're on a Scale plan! Unlock even more powerful features and tools by upgrading today.
te: మీరు స్కేల్ ప్లాన్‌లో ఉన్నారు!ఈ రోజు అప్‌గ్రేడ్ చేయడం ద్వారా మరింత శక్తివంతమైన లక్షణాలు మరియు సాధనాలను అన్‌లాక్ చేయండి.

en: You're on the Premium plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
te: మీరు ప్రీమియం ప్రణాళికలో ఉన్నారు!ఈ రోజు అప్‌గ్రేడ్ చేయడం ద్వారా ప్రాధాన్యత మద్దతు మరియు ప్రత్యేకమైన అధునాతన ప్రాప్యత లక్షణాలను ఆస్వాదించండి.

en: You're on the Established plan! You already have access to our top-tier features and tools.
te: మీరు స్థాపించబడిన ప్రణాళికలో ఉన్నారు!మీకు ఇప్పటికే మా అగ్రశ్రేణి లక్షణాలు మరియు సాధనాలకు ప్రాప్యత ఉంది.

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 7-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
te: మీ అవసరాలకు సరిపోయే నెలవారీ ప్రణాళికను ఎంచుకోవడం ద్వారా ప్రారంభించండి.ప్రతి ప్రణాళిక వేర్వేరు లక్షణాలను మరియు అనుకూలీకరణ ఎంపికలను అందిస్తుంది.మీరు ఎంచుకున్న ప్రణాళిక మీరు విడ్జెట్‌లో ఏ లక్షణాలను యాక్సెస్ చేయవచ్చో నిర్ణయిస్తుంది.అదనంగా, అన్ని లక్షణాలను అన్వేషించడానికి మరియు మీ స్టోర్ యొక్క ప్రాప్యతను పెంచడానికి 7 రోజుల పాటు ఉచిత ట్రయల్‌ను ఆస్వాదించండి.

en: Try
te: ప్రయత్నించండి

en: for free and instantly boost accessibility
te: ఉచితంగా మరియు తక్షణమే ప్రాప్యతను పెంచుతుంది

en: How to enable the Free plan
te: ఉచిత ప్రణాళికను ఎలా ప్రారంభించాలి

en: To enable the Free plan, go to the Plan page and click on the Free button. Once clicked, a form will appear. Fill in all the required details, and the widget will automatically be displayed on the front end.
te: ఉచిత ప్రణాళికను ప్రారంభించడానికి, ప్రణాళిక పేజీకి వెళ్లి ఉచిత బటన్ పై క్లిక్ చేయండి.క్లిక్ చేసిన తర్వాత, ఒక ఫారం కనిపిస్తుంది.అవసరమైన అన్ని వివరాలను పూరించండి మరియు విడ్జెట్ స్వయంచాలకంగా ఫ్రంట్ ఎండ్‌లో ప్రదర్శించబడుతుంది.

en: Accessibility Scanner
te: ప్రాప్యత స్కానర్

en: Check Accessibility Free
te: ప్రాప్యత ఉచితం

en: Scan Your site
te: మీ సైట్‌ను స్కాన్ చేయండి

en: Accessibility Score
te: ప్రాప్యత స్కోరు

en: Compliant
te: కంప్లైంట్

en: Automated Accessibility score has limitations
te: ఆటోమేటెడ్ ప్రాప్యత స్కోర్‌కు పరిమితులు ఉన్నాయి

en: Failed Checks
te: విఫలమైన తనిఖీలు

en: Compliant under WCAG 2.0, 2.1 & 2.2
te: WCAG 2.0, 2.1 & 2.2 కింద కంప్లైంట్

en: Categories detailed information
te: వర్గాలు వివరణాత్మక సమాచారం

en: Not Applicable or It May Require Manual Audit
te: వర్తించదు లేదా దీనికి మాన్యువల్ ఆడిట్ అవసరం కావచ్చు

en: One Click to Make Your Website Accessible Today
te: ఈ రోజు మీ వెబ్‌సైట్‌ను ప్రాప్యత చేయడానికి ఒక క్లిక్

en: Start My Compliance Plan
te: నా సమ్మతి ప్రణాళికను ప్రారంభించండి

en: Go Beyond Automation with Expert Audits
te: నిపుణుల ఆడిట్లతో ఆటోమేషన్ దాటి వెళ్ళండి

en: Automated scans can identify many accessibility issues, but they can’t capture every WCAG 2.1 and 2.2 requirement. Our expert manual audits close these gaps by providing in-depth reviews, actionable insights, and tailored remediation recommendations.
te: స్వయంచాలక స్కాన్లు అనేక ప్రాప్యత సమస్యలను గుర్తించగలవు, కాని అవి ప్రతి WCAG 2.1 మరియు 2.2 అవసరాన్ని సంగ్రహించలేవు.మా నిపుణుల మాన్యువల్ ఆడిట్లు లోతైన సమీక్షలు, క్రియాత్మకమైన అంతర్దృష్టులు మరియు తగిన నివారణ సిఫార్సులను అందించడం ద్వారా ఈ అంతరాలను మూసివేస్తాయి.

en: Get a Detailed Expert Audit Report
te: వివరణాత్మక నిపుణుల ఆడిట్ నివేదికను పొందండి

en: Detailed information by category
te: వర్గం ప్రకారం వివరణాత్మక సమాచారం

en: Free Accessibility Check
te: ఉచిత ప్రాప్యత తనిఖీ

en: Unlock insights and free access to our accessibility plugin by submitting your details below.
te: మీ వివరాలను క్రింద సమర్పించడం ద్వారా అంతర్దృష్టులను అన్‌లాక్ చేయండి మరియు మా ప్రాప్యత ప్లగ్‌ఇన్‌కు ఉచిత ప్రాప్యత.

en: The free widget is only available for use on the specific website URL you provided.
te: ఉచిత విడ్జెట్ మీరు అందించిన నిర్దిష్ట వెబ్‌సైట్ URL లో మాత్రమే ఉపయోగం కోసం అందుబాటులో ఉంది.

en: Verify your email
te: మీ ఇమెయిల్‌ను ధృవీకరించండి

en: Enter the 6-digit OTP sent to your email address.
te: మీ ఇమెయిల్ చిరునామాకు పంపిన 6-అంకెల OTP ని నమోదు చేయండి.

en: Submit
te: సమర్పించండి

en: Verify
te: ధృవీకరించండి

en: Didn't receive the code?
te: కోడ్ స్వీకరించలేదా?

en: Resend OTP
te: OTP ని రీసెంట్ చేయండి

en: Already Registered
te: ఇప్పటికే నమోదు చేయబడింది

en: The email or phone number you entered is already in use.
te: మీరు నమోదు చేసిన ఇమెయిల్ లేదా ఫోన్ నంబర్ ఇప్పటికే వాడుకలో ఉంది.

en: Close
te: దగ్గరగా

en: Your Name
te: మీ పేరు

en: Your Email
te: మీ ఇమెయిల్

en: Your Mobile Number
te: మీ మొబైల్ సంఖ్య

en: Your Website URL
te: మీ వెబ్‌సైట్ URL

en: Enter OTP
te: OTP ని నమోదు చేయండి

en: vs Monthly!
te: VS నెలవారీ!

en: Filter Content
te: ఫిల్టర్ కంటెంట్

en: Quick navigation tool showing all Headings, Landmarks, and Links in one place.
te: అన్ని శీర్షికలు, మైలురాళ్ళు మరియు లింక్‌లను ఒకే చోట చూపించే శీఘ్ర నావిగేషన్ సాధనం.

en: Want to remove branding for free?
te: బ్రాండింగ్‌ను ఉచితంగా తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Start a 7-Day Free Trial
te: 7 రోజుల ఉచిత ట్రయల్ ప్రారంభించండి

en: Need help or want to remove branding?
te: సహాయం కావాలా లేదా బ్రాండింగ్ తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Start Free Trial
te: ఉచిత ట్రయల్ ప్రారంభించండి

en: No relevant data is available for the specified range
te: పేర్కొన్న పరిధికి సంబంధిత డేటా అందుబాటులో లేదు

en: Events Clicked
te: సంఘటనలు క్లిక్ చేశాయి

en: No Significant Most Features Usage Found
te: చాలా ముఖ్యమైన లక్షణాల వాడకం కనుగొనబడలేదు

en: To ensure your site is accessible and user-friendly, add an Accessibility Assistance link to your footer menu:
te: మీ సైట్ ప్రాప్యత మరియు వినియోగదారు-స్నేహపూర్వకంగా ఉందని నిర్ధారించడానికి, మీ ఫుటరు మెనుకి ప్రాప్యత సహాయ లింక్‌ను జోడించండి:

en: Open your active theme’s <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
te: మీ క్రియాశీల థీమ్ యొక్క <code> footer.php </code> లేదా <code> ఫంక్షన్లు.పిహెచ్‌పి </కోడ్> ఫైల్‌ను తెరవండి (సాధారణంగా <code>/wp-sontent/థీమ్స్/మీ-థీమ్/</కోడ్> లో కనుగొనబడింది).

en: Locate the place where you want to add the link (typically just before the closing <code>&lt;/footer&gt;</code> or <code>&lt;/body&gt;</code> tag).
te: మీరు లింక్‌ను జోడించదలిచిన స్థలాన్ని గుర్తించండి (సాధారణంగా క్లోజింగ్ <code> & lt;/footer & gt; </code> లేదా <codes> & lt;

en: Add the following HTML code to insert the link:
te: లింక్‌ను చొప్పించడానికి క్రింది HTML కోడ్‌ను జోడించండి:

en: Refresh your website to see the link appear in the footer.
te: ఫుటరులో లింక్ కనిపించడానికి మీ వెబ్‌సైట్‌ను రిఫ్రెష్ చేయండి.

en: Note: It is recommended to use a child theme to prevent your changes from being lost during theme updates.
te: గమనిక: థీమ్ నవీకరణల సమయంలో మీ మార్పులు కోల్పోకుండా నిరోధించడానికి పిల్లల థీమ్‌ను ఉపయోగించాలని సిఫార్సు చేయబడింది.

en: If you need further assistance, please contact us at
te: మీకు మరింత సహాయం అవసరమైతే, దయచేసి మమ్మల్ని సంప్రదించండి

en: Get Started: Activate Widget and Add Footer Link
te: ప్రారంభించండి: విడ్జెట్‌ను సక్రియం చేయండి మరియు ఫుటరు లింక్‌ను జోడించండి

en: Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget.
te: సెట్టింగులకు నావిగేట్ చేయండి మరియు ప్రాప్యత విడ్జెట్‌ను ఆన్ చేయండి.

en: How to Add an Accessibility Link to Your Footer
te: మీ ఫుటరుకు ప్రాప్యత లింక్‌ను ఎలా జోడించాలి

en: Enable/
te: ప్రారంభించండి/

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features.
te: ఎంచుకున్న ప్రణాళిక లక్షణాలకు ప్రాప్యతతో %1 $ S7-రోజు ఉచిత ట్రయల్ %2 $ S ను ఆస్వాదించండి.

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sGrowth Plan.%2$s
te: మీరు%1 $ sgrowth ప్రణాళికను ఎంచుకున్నప్పుడు ఒక%1 $ S15 %% డిస్కౌంట్%2 $ S ను వార్షిక చందాపై పొందండి.%2 $ S

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sScale Plan.%2$s
te: మీరు%1 $ sscale ప్రణాళికను ఎంచుకున్నప్పుడు వార్షిక చందాలో%1 $ S20 %% డిస్కౌంట్%2 $ S పొందండి.%2 $ S

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sEstablished Plan.%2$s
te: మీరు%1 $ సెస్టాబ్లిష్ చేసిన ప్రణాళికను ఎంచుకున్నప్పుడు ఒక%1 $ S25 %% డిస్కౌంట్%2 $ S ను వార్షిక చందాపై పొందండి.%2 $ S

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
te: ఎంచుకున్న ప్రణాళిక లక్షణాలకు ప్రాప్యతతో %1 $ S7-రోజు ఉచిత ట్రయల్ %2 $ S ను ఆస్వాదించండి:

en: Widget Title on Hover
te: హోవర్‌లో విడ్జెట్ శీర్షిక

en: Disable Hover text on widget and widget Loader
te: విడ్జెట్ మరియు విడ్జెట్ లోడర్‌లో హోవర్ టెక్స్ట్‌ని నిలిపివేయండి

en: Verify Widget & Remove Branding
te: విడ్జెట్‌ని ధృవీకరించండి & బ్రాండింగ్‌ని తీసివేయండి

en: Once the accessibility widget’s functionality is verified, we’ll proceed to remove all branding for your white-label configuration.
te: ప్రాప్యత విడ్జెట్ యొక్క కార్యాచరణ ధృవీకరించబడిన తర్వాత, మేము మీ వైట్-లేబుల్ కాన్ఫిగరేషన్ కోసం అన్ని బ్రాండింగ్‌లను తీసివేయడానికి కొనసాగుతాము.

en: Contact Us
te: మమ్మల్ని సంప్రదించండి

en: Open your active theme's <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
te: మీ క్రియాశీల థీమ్ యొక్క <code>footer.php</code> లేదా <code>functions.php</code> ఫైల్‌ను తెరవండి (సాధారణంగా <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>లో కనుగొనబడుతుంది).

en: Disable Hover Text
te: హోవర్ వచనాన్ని నిలిపివేయండి

en: Search
te: శోధించండి

en: Save Rankings
te: ర్యాంకింగ్‌లను సేవ్ చేయండి

en: Rank
te: ర్యాంక్

en: You're on the %s plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
te: మీరు %s ప్లాన్‌లో ఉన్నారు! ఈరోజు అప్‌గ్రేడ్ చేయడం ద్వారా శక్తివంతమైన ప్రాప్యత సాధనాలను అన్‌లాక్ చేయండి.

en: You're on a %s plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
te: మీరు %s ప్లాన్‌లో ఉన్నారు! ఈరోజు అప్‌గ్రేడ్ చేయడం ద్వారా మరిన్ని ఫీచర్లు మరియు అనుకూలీకరణ ఎంపికలను అన్‌లాక్ చేయండి.

en: You're on the %s plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
te: మీరు %s ప్లాన్‌లో ఉన్నారు! ఈరోజు అప్‌గ్రేడ్ చేయడం ద్వారా ప్రాధాన్యత మద్దతు మరియు ప్రత్యేకమైన అధునాతన ప్రాప్యత ఫీచర్‌లను ఆస్వాదించండి.

en: Includes all features from the %s Plan
te: %s ప్లాన్ నుండి అన్ని లక్షణాలను కలిగి ఉంటుంది

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
te: మీరు %1$s%3$s ప్లాన్‌ని ఎంచుకున్నప్పుడు వార్షిక సబ్‌స్క్రిప్షన్‌పై %1$s15%% తగ్గింపు%2$sని పొందండి.%2$s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
te: మీరు %1$s%3$s ప్లాన్‌ని ఎంచుకున్నప్పుడు వార్షిక సభ్యత్వంపై %1$s20%% తగ్గింపు%2$sని పొందండి.%2$s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
te: మీరు %1$s25%% తగ్గింపు%2$sని మీరు %1$s%3$s ప్లాన్‌ని ఎంచుకున్నప్పుడు పొందండి.%2$s

en: Access quick and detailed answers across all categories, helping you understand your accessibility tools without confusion.
te: అన్ని వర్గాలలో శీఘ్ర మరియు వివరణాత్మక సమాధానాలను యాక్సెస్ చేయండి, గందరగోళం లేకుండా మీ ప్రాప్యత సాధనాలను అర్థం చేసుకోవడంలో మీకు సహాయపడుతుంది.

en: Activate App
te: యాప్‌ని యాక్టివేట్ చేయండి

en: All Page
te: అన్ని పేజీ

en: Also Available On Other Platforms
te: ఇతర ప్లాట్‌ఫారమ్‌లలో కూడా అందుబాటులో ఉంటుంది

en: Chat With Us
te: మాతో చాట్ చేయండి

en: Contact Us.
te: మమ్మల్ని సంప్రదించండి

en: Contact us.
te: మమ్మల్ని సంప్రదించండి

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference
te: Customise the size of the accessibility widget to your preference

en: FAQs
te: తరచుగా అడిగే ప్రశ్నలు

en: Features & Functionality
te: ఫీచర్లు & కార్యాచరణ

en: Get Live Chat Support
te: లైవ్ చాట్ సపోర్ట్ పొందండి

en: Gif Hide
te: GIF దాచు

en: Group Of Pages
te: పేజీల సమూహం

en: Have Questions Or Need Assistance? %s
te: ప్రశ్నలు ఉన్నాయా లేదా సహాయం కావాలా? %s

en: It helps store owners offer a more accessible browsing experience with controls for text, contrast, navigation, media, and language support.
te: టెక్స్ట్, కాంట్రాస్ట్, నావిగేషన్, మీడియా మరియు లాంగ్వేజ్ సపోర్ట్ కోసం కంట్రోల్‌లతో మరింత యాక్సెస్ చేయగల బ్రౌజింగ్ అనుభవాన్ని అందించడంలో స్టోర్ యజమానులకు ఇది సహాయపడుతుంది.

en: Language Settings
te: భాషా సెట్టింగ్‌లు

en: Limited Scan Notice
te: పరిమిత స్కాన్ నోటీసు

en: Not Sure Which Plan Fits Best?
te: ఏ ప్లాన్ ఉత్తమంగా సరిపోతుందో ఖచ్చితంగా తెలియదా?

en: Our team can help you choose the right plan based on your store size, accessibility goals, and support needs.
te: మీ స్టోర్ పరిమాణం, ప్రాప్యత లక్ష్యాలు మరియు మద్దతు అవసరాల ఆధారంగా సరైన ప్లాన్‌ను ఎంచుకోవడంలో మా బృందం మీకు సహాయం చేస్తుంది.

en: Platform & Integration
te: ప్లాట్‌ఫారమ్ & ఇంటిగ్రేషన్

en: Real Customer Questions
te: నిజమైన కస్టమర్ ప్రశ్నలు

en: Scan Scope
te: స్కాన్ స్కోప్

en: Scan To Check Compliance Of Accessibility
te: యాక్సెసిబిలిటీ సమ్మతిని తనిఖీ చేయడానికి స్కాన్ చేయండి

en: Schedule a Call
te: కాల్‌ని షెడ్యూల్ చేయండి

en: Start Live Chat
te: లైవ్ చాట్ ప్రారంభించండి

en: Support & Partnership
te: మద్దతు & భాగస్వామ్యం

en: To Scan All Page Or Group Of Pages, Please
te: అన్ని పేజీలు లేదా పేజీల సమూహాన్ని స్కాన్ చేయడానికి, దయచేసి

en: What does this plugin help with?
te: ఈ ప్లగ్ఇన్ దేనికి సహాయం చేస్తుంది?

en: Widget Content / Appearance
te: విడ్జెట్ కంటెంట్ / స్వరూపం

en: Chat With Our Support Team For Quick Help And Instant Guidance.
te: త్వరిత సహాయం మరియు తక్షణ మార్గదర్శకత్వం కోసం మా మద్దతు బృందంతో చాట్ చేయండి.

en: Customize Icon, Position, And Appearance Settings.
te: చిహ్నం, స్థానం మరియు స్వరూపం సెట్టింగ్‌లను అనుకూలీకరించండి.

en: Enable Our Plugin To See It Visible On Your Website.
te: మీ వెబ్‌సైట్‌లో కనిపించేలా చూడటానికి మా ప్లగిన్‌ని ప్రారంభించండి.

en: Only The First Page Of Your Website Will Be Scanned. To Request A Full-Site Accessibility Scan, Please Reach Out To Our Team.
te: మీ వెబ్‌సైట్ మొదటి పేజీ మాత్రమే స్కాన్ చేయబడుతుంది. పూర్తి-సైట్ యాక్సెసిబిలిటీ స్కాన్‌ని అభ్యర్థించడానికి, దయచేసి మా బృందాన్ని సంప్రదించండి.

en: Sepcific Page
te: సెప్సిఫిక్ పేజీ

en: Set Up Translation Visibility And Language Priorities.
te: అనువాద దృశ్యమానత మరియు భాష ప్రాధాన్యతలను సెటప్ చేయండి.
