Accessibility Assistant 1.3.2 - en to th translation catalogue (570 entries)

en: Accessibility Assistant
th: ผู้ช่วยการเข้าถึง

note: Author URI of the plugin
en: With Accessibility Assistant, blind and visually impaired people have the ease of access to become more independent and integration with the Digital world, which replicates their daily lives
th: ด้วยผู้ช่วยการเข้าถึง คนตาบอดและบกพร่องทางสายตาสามารถเข้าถึงได้ง่าย เพื่อให้เป็นอิสระมากขึ้นและบูรณาการกับโลกดิจิทัล ซึ่งสะท้อนถึงชีวิตประจำวันของพวกเขา

en: Please uninstall this plugin and reinstall it.
th: กรุณาถอนการติดตั้งปลั๊กอินนี้และติดตั้งใหม่

en: Accessibility
th: การเข้าถึง

en: Languages
th: ภาษา

en: Edit Languages
th: แก้ไขภาษา

en: Plan
th: แผน

en: User Guide
th: คู่มือผู้ใช้

en: Accessibility Assistant Logo
th: โลโก้ผู้ช่วยการเข้าถึง

en: Accessibility by CartCoders
th: การเข้าถึงโดย CartCoders

en: pages
th: หน้า

en: Settings
th: การตั้งค่า

en: Widget Option
th: ตัวเลือกวิดเจ็ต

en: Enable /Disable
th: เปิด/ปิดใช้งาน

en: Do you want to put as link?
th: คุณต้องการใส่เป็นลิงก์หรือไม่?

en: Accessibility Assistance
th: ความช่วยเหลือการเข้าถึง

en: you can placed %s as link
th: คุณสามารถวาง %s เป็นลิงก์

en: Choose Design
th: เลือกการออกแบบ

en: Default Design
th: การออกแบบเริ่มต้น

en: Custom Design
th: การออกแบบแบบกำหนดเอง

en: Mobile View Design
th: การออกแบบมุมมองมือถือ

en: Position
th: ตำแหน่ง

en: Desktop Position
th: ตำแหน่งเดสก์ท็อป

en: Top Left
th: บนซ้าย

en: Top Right
th: บนขวา

en: Middle Left
th: กลางซ้าย

en: Middle Right
th: กลางขวา

en: Bottom Left
th: ล่างซ้าย

en: Bottom Right
th: ล่างขวา

en: Mobile Position
th: ตำแหน่งมือถือ

en: Padding
th: ระยะห่าง

en: This will be only Works on Position for "Bottom Left" and "Bottom Right"
th: สิ่งนี้จะทำงานเฉพาะในตำแหน่ง "ล่างซ้าย" และ "ล่างขวา" เท่านั้น

en: Enable/Disable Features
th: เปิด/ปิดใช้งานคุณลักษณะ

en: Keyboard Nav
th: การนำทางแป้นพิมพ์

en: Cursor
th: เคอร์เซอร์

en: Saturation Modes
th: โหมดความอิ่มตัวสี

en: Contrast
th: ความคมชัด

en: Bigger Text
th: ข้อความใหญ่ขึ้น

en: Highlight Links
th: เน้นลิงก์

en: Font Readability
th: ความสามารถในการอ่านฟอนต์

en: Focus Mask
th: หน้ากากโฟกัส

en: Title Highlighting
th: การเน้นหัวข้อ

en: Text Enhancer
th: ตัวปรับปรุงข้อความ

en: Image Alt Tooltip
th: คำแนะนำเครื่องมือ Alt ของรูปภาพ

en: Stop Animation
th: หยุดแอนิเมชัน

en: Word Spacing
th: ระยะห่างคำ

en: Letter Spacing
th: ระยะห่างตัวอักษร

en: Line Height
th: ความสูงบรรทัด

en: Alignment
th: การจัดตำแหน่ง

en: Image/Video Hide
th: ซ่อนรูปภาพ/วิดีโอ

en: Text Speech
th: การพูดข้อความ

en: Adjust Text Colors
th: ปรับสีข้อความ

en: Adjust Title Colors
th: ปรับสีหัวข้อ

en: Adjust Background Colors
th: ปรับสีพื้นหลัง

en: Mute Sounds
th: ปิดเสียง

en: Content Scaling
th: การปรับขนาดเนื้อหา

en: GIF Hide
th: ซ่อน GIF

en: Read Mode
th: โหมดอ่าน

en: Useful Links
th: ลิงก์ที่มีประโยชน์

en: Highlight Hover
th: เน้นเมื่อเลื่อนเมาส์

en: Highlight Focus
th: เน้นเมื่อโฟกัส

en: Big Black Cursor
th: เคอร์เซอร์สีดำขนาดใหญ่

en: Profile Options
th: ตัวเลือกโปรไฟล์

en: Voice Navigation
th: การนำทางด้วยเสียง

en: Talk & Type
th: พูดและพิมพ์

en: Color Blind Options
th: ตัวเลือกสำหรับคนตาบอดสี

en: Color Schema
th: รูปแบบสี

en: Controller Background
th: พื้นหลังตัวควบคุม

en: Text and Layout Font
th: ฟอนต์ข้อความและเลย์เอาต์

en: Accent and Logo Elements
th: องค์ประกอบการเน้นและโลโก้

en: Save
th: บันทึก

en: Have questions or need assistance? %s
th: มีคำถามหรือต้องการความช่วยเหลือ? %s

en: Contact us
th: ติดต่อเรา

en: Sorry, You can not update....
th: ขออภัย คุณไม่สามารถอัปเดตได้...

en: Keyboard should not be empty.
th: แป้นพิมพ์ไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Big Cursor should not be empty.
th: เคอร์เซอร์ขนาดใหญ่ไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Reading Guide Color should not be empty.
th: สีคู่มือการอ่านไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: High saturation should not be empty.
th: ความอิ่มตัวสีสูงไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Low saturation should not be empty.
th: ความอิ่มตัวสีต่ำไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Desaturate should not be empty.
th: การลดความอิ่มตัวสีไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Invert Colors should not be empty.
th: การกลับสีไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Dark Contrast should not be empty.
th: ความคมชัดแบบมืดไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Light Contrast should not be empty.
th: ความคมชัดแบบสว่างไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Bigger Text should not be empty.
th: ข้อความใหญ่ขึ้นไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Highlight Links should not be empty.
th: การเน้นลิงก์ไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Word Spacing should not be empty.
th: ระยะห่างคำไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Letter Spacing should not be empty.
th: ระยะห่างตัวอักษรไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Line Height should not be empty.
th: ความสูงบรรทัดไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Left Alignment should not be empty.
th: การจัดตำแหน่งซ้ายไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Alignment should not be empty.
th: การจัดตำแหน่งไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Center should not be empty.
th: การจัดกึ่งกลางไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Readable Fonts should not be empty.
th: ฟอนต์ที่อ่านง่ายไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Reading Mask should not be empty.
th: หน้ากากการอ่านไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Highlight Titles should not be empty.
th: การเน้นหัวข้อไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Text Enhancer should not be empty.
th: ตัวปรับปรุงข้อความไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Image Alt Tooltip should not be empty.
th: คำแนะนำ Alt ของรูปภาพไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Text Colors should not be empty.
th: สีข้อความไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Title Colors should not be empty.
th: สีหัวข้อไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Background Colors should not be empty.
th: สีพื้นหลังไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Mute Sounds should not be empty.
th: การปิดเสียงไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Content Scaling should not be empty.
th: การปรับขนาดเนื้อหาไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: GIF Hide should not be empty.
th: การซ่อน GIF ไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Read Mode should not be empty.
th: โหมดอ่านไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Useful Links should not be empty.
th: ลิงก์ที่มีประโยชน์ไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Highlight Hover should not be empty.
th: การเน้นเมื่อเลื่อนเมาส์ไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Highlight Focus should not be empty.
th: การเน้นเมื่อโฟกัสไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Big Black Cursor should not be empty.
th: เคอร์เซอร์สีดำขนาดใหญ่ไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Profile Settings should not be empty.
th: การตั้งค่าโปรไฟล์ไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Voice Commands should not be empty.
th: คำสั่งเสียงไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Talk and Type should not be empty.
th: การพูดและพิมพ์ไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Color Blind should not be empty.
th: ตาบอดสีไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Image Hide should not be empty.
th: การซ่อนรูปภาพไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Video Hide should not be empty.
th: การซ่อนวิดีโอไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Stop Animation should not be empty.
th: การหยุดแอนิเมชันไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Text Speech should not be empty.
th: การพูดข้อความไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Accessibility Assistant should not be empty.
th: ผู้ช่วยการเข้าถึงไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Reset All should not be empty.
th: รีเซ็ตทั้งหมดไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Statement should not be empty.
th: คำแถลงไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Hide Interface should not be empty.
th: การซ่อนอินเทอร์เฟซไม่ควรเป็นค่าว่าง

en: Error!
th: ข้อผิดพลาด!

en: Success!
th: สำเร็จ!

en: Language Controllers
th: ตัวควบคุมภาษา

en: Back
th: กลับ

en: Set %s Default Language
th: ตั้ง %s เป็นภาษาเริ่มต้น

en: Show Language
th: แสดงภาษา

en: Navigation and Interaction Controllers
th: ตัวควบคุมการนำทางและการโต้ตอบ

en: Big Cursor
th: เคอร์เซอร์ขนาดใหญ่

en: Reading Guide
th: คู่มือการอ่าน

en: Visual Customization Controllers
th: ตัวควบคุมการปรับแต่งภาพ

en: High Saturation
th: ความอิ่มตัวสีสูง

en: Low Saturation
th: ความอิ่มตัวสีต่ำ

en: Desaturate
th: ลดความอิ่มตัวสี

en: Invert Colors
th: กลับสี

en: Dark Contrast
th: ความคมชัดแบบมืด

en: Light Contrast
th: ความคมชัดแบบสว่าง

en: Text Customization Controllers
th: ตัวควบคุมการปรับแต่งข้อความ

en: Left Alignment
th: การจัดตำแหน่งซ้าย

en: Right Alignment
th: การจัดตำแหน่งขวา

en: Center
th: จัดกึ่งกลาง

en: Readable Fonts
th: ฟอนต์ที่อ่านง่าย

en: Reading Mask
th: หน้ากากการอ่าน

en: Highlight Titles
th: เน้นหัวข้อ

en: Text Colors
th: สีข้อความ

en: Title Colors
th: สีหัวข้อ

en: Background Colors
th: สีพื้นหลัง

en: Bigblack Cursor
th: เคอร์เซอร์สีดำขนาดใหญ่

en: Profile Settings
th: การตั้งค่าโปรไฟล์

en: Talk And Type
th: พูดและพิมพ์

en: Color Blind
th: ตาบอดสี

en: Media Control
th: การควบคุมสื่อ

en: Image Hide
th: ซ่อนรูปภาพ

en: Video Hide
th: ซ่อนวิดีโอ

en: Speech Support
th: การสนับสนุนการพูด

en: Utility Settings
th: การตั้งค่ายูทิลิตี้

en: Reset all
th: รีเซ็ตทั้งหมด

en: Statement
th: คำแถลง

en: Hide Interface
th: ซ่อนอินเทอร์เฟซ

en: Welcome Banner Image
th: รูปภาพแบนเนอร์ต้อนรับ

en: Welcome to Accessibility by CartCoders
th: ยินดีต้อนรับสู่การเข้าถึงโดย CartCoders

en: Thanks for choosing our app! We're here to help make your website accessible to everyone.
th: ขอขอบคุณที่เลือกใช้แอปของเรา! เรามาที่นี่เพื่อช่วยให้เว็บไซต์ของคุณ เข้าถึงได้สำหรับทุกคน

en: Let's start by choosing a plan that fits your needs.
th: เรามาเริ่มด้วยการเลือกแผนที่เหมาะกับความต้องการของคุณ

note: translators: %1$s: opening bold tag, %2$s: closing bold tag
en: Enjoy a %1$s5-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
th: เพลิดเพลินกับ%1$sทดลองใช้ฟรี 5 วัน%2$s พร้อมเข้าถึงคุณสมบัติของแผนที่เลือก:

note: translators: %1$s: opening bold tag, %2$s: closing bold tag
en: We have an Exciting Offer for you:
th: เรามีข้อเสนอที่น่าตื่นเต้นสำหรับคุณ:

en: Get a %1$s29%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sProfessional Plan.%2$s
th: รับ%1$sส่วนลด 29%%2$s สำหรับการสมัครสมาชิกรายปี เมื่อคุณเลือก%1$sแผนมืออาชีพ%2$s

en: Get a %1$s40%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sPremium Plan.%2$s
th: รับ%1$sส่วนลด 40%%2$s สำหรับการสมัครสมาชิกรายปี เมื่อคุณเลือก%1$sแผนพรีเมียม%2$s

en: Let's Go
th: ไปกันเลย

en: If you need further assistance, please contact us at %1$s. You can also check our %2$s for more information.
th: หากคุณต้องการความช่วยเหลือเพิ่มเติม กรุณาติดต่อเราที่ %1$s คุณยังสามารถตรวจสอบ %2$s ของเราสำหรับข้อมูลเพิ่มเติม

en: Usage Guide
th: คู่มือการใช้งาน

en: CartCoders Logo
th: โลโก้ CartCoders

en: Pages
th: หน้า

en: Manage Languages
th: จัดการภาษา

en: Name
th: ชื่อ

en: Code
th: รหัส

en: Default
th: เริ่มต้น

note: translators: %s: language name (e.g. English, French)
en: Visible
th: มองเห็นได้

en: Action
th: การดำเนินการ

en: %s language flag
th: ธงภาษา %s

en: Default language
th: ภาษาเริ่มต้น

en: Not default language
th: ไม่ใช่ภาษาเริ่มต้น

note: translators: %s: language name (e.g. English, French)
en: Language visible
th: ภาษาที่มองเห็นได้

en: Language hidden
th: ภาษาที่ซ่อนอยู่

en: Edit %s language
th: แก้ไขภาษา %s

en: You have admin access
th: คุณมีสิทธิ์เข้าถึงผู้ดูแลระบบ

en: Yearly
th: รายปี

en: Monthly
th: รายเดือน

en: 5 days Free Trial
th: ทดลองใช้ฟรี 5 วัน

en: Professional
th: มืออาชีพ

en: / Yearly
th: / รายปี

en: What's included
th: สิ่งที่รวมอยู่

en: All Basic Features
th: คุณสมบัติพื้นฐานทั้งหมด

en: Customise Widget Position and Padding
th: ปรับแต่งตำแหน่งและระยะห่างของวิดเจ็ต

en: Readable Fonts, Reading Mask, and Highlight Titles
th: ฟอนต์ที่อ่านง่าย หน้ากากการอ่าน และการเน้นหัวข้อ

en: Text Enhancer, Image Alt Tooltip, and Stop Animation
th: ตัวปรับปรุงข้อความ คำแนะนำ Alt ของรูปภาพ และการหยุดแอนิเมชัน

en: Change the Color Schema of Widget
th: เปลี่ยนรูปแบบสีของวิดเจ็ต

en: Selected
th: เลือกแล้ว

en: Premium
th: พรีเมียม

en: All Professional Features
th: คุณสมบัติมืออาชีพทั้งหมด

en: Multiple Languages Support
th: รองรับหลายภาษา

en: Text to Speech
th: แปลงข้อความเป็นเสียง

en: Adjust Word & Letter Space
th: ปรับระยะห่างคำและตัวอักษร

en: Enable/Disable Media
th: เปิด/ปิดใช้งานสื่อ

en: Line Height & Alignments
th: ความสูงบรรทัดและการจัดตำแหน่ง

en: Advanced Color Adjustments (Text, Titles, Backgrounds)
th: การปรับสีขั้นสูง (ข้อความ หัวข้อ พื้นหลัง)

en: Smart Contrast for Better Readability
th: ความคมชัดอัจฉริยะเพื่อการอ่านที่ดีขึ้น

en: Content Scaling & Read Mode for Better Focus
th: การปรับขนาดเนื้อหาและโหมดอ่านเพื่อการโฟกัสที่ดีขึ้น

en: Sound Muting for Distraction-Free Browsing
th: การปิดเสียงเพื่อการเรียกดูที่ไร้การรบกวน

en: Hide GIFs and Animations for Reduced Distraction
th: ซ่อน GIF และแอนิเมชันเพื่อลดการรบกวน

en: Highlight on Hover and Focus for Easier Navigation
th: เน้นเมื่อเลื่อนเมาส์และโฟกัสเพื่อการนำทางที่ง่ายขึ้น

en: Big Black Cursor for Better Visibility
th: เคอร์เซอร์สีดำขนาดใหญ่เพื่อการมองเห็นที่ดีขึ้น

en: Color Blind-Friendly Viewing Options
th: ตัวเลือกการมองเห็นที่เป็นมิตรกับคนตาบอดสี

en: Voice Navigation and Talk & Type Controls
th: การนำทางด้วยเสียงและการควบคุมพูดและพิมพ์

en: Quick Access Panel for Useful Accessibility Tools
th: แผงเข้าถึงอย่างรวดเร็วสำหรับเครื่องมือการเข้าถึงที่มีประโยชน์

en: Personalized User Accessibility Profile Settings
th: การตั้งค่าโปรไฟล์การเข้าถึงส่วนบุคคลของผู้ใช้

en: Enhanced Usability for All Accessibility Needs
th: ความสามารถในการใช้งานที่ปรับปรุงแล้วสำหรับความต้องการการเข้าถึงทั้งหมด

en: Basic
th: พื้นฐาน

en: /monthly
th: /รายเดือน

en: Use Default Functionalities of Widget
th: ใช้ฟังก์ชันเริ่มต้นของวิดเจ็ต

en: Cannot Customise Widget
th: ไม่สามารถปรับแต่งวิดเจ็ต

en: Enable/Disable Widget
th: เปิด/ปิดใช้งานวิดเจ็ต

en: Support on Email
th: การสนับสนุนทางอีเมล

en: Note:
th: หมายเหตุ:

en: Kindly note that upon opting for a subscription plan within our app, please be informed that refunds will not be applicable. This policy applies universally to all subscription plans offered, including both monthly and yearly options. We appreciate your understanding and cooperation in adhering to our policy, as we aim to ensure consistency and fairness in all aspects of our subscription services.
th: โปรดทราบว่าเมื่อเลือกแผนสมัครสมาชิกในแอปของเรา โปรดทราบว่า การคืนเงินจะไม่มีผล นโยบายนี้ใช้กับแผนสมัครสมาชิกทั้งหมดที่เสนอ รวมถึงตัวเลือกรายเดือนและรายปี เราขอขอบคุณสำหรับความเข้าใจและความร่วมมือ ในการปฏิบัติตามนโยบายของเรา เนื่องจากเรามุ่งมั่นที่จะรับประกันความสอดคล้อง และความยุติธรรมในทุกด้านของบริการสมัครสมาชิกของเรา

en: If you require any further information or assistance, please do not hesitate to contact us. Our support team is readily available to address any queries or concerns you may have regarding our subscription plans or any other aspect of our app.
th: หากคุณต้องการข้อมูลหรือความช่วยเหลือเพิ่มเติม กรุณาอย่าลังเลที่จะติดต่อเรา ทีมสนับสนุนของเราพร้อมให้บริการเพื่อตอบข้อสงสัยหรือข้อกังวลใดๆ ที่คุณอาจมี เกี่ยวกับแผนสมัครสมาชิกของเราหรือด้านอื่นๆ ของแอปของเรา

en: Have questions or need assistance? %1$sContact us%2$s
th: มีคำถามหรือต้องการความช่วยเหลือ? %1$sติดต่อเรา%2$s

en: Thank You Banner Image
th: รูปภาพแบนเนอร์ขอบคุณ

en: Thank You for Choosing a Plan!
th: ขอบคุณที่เลือกแผน!

en: Get started with the Accessibility widget by enabling it in our Settings under the Widget Option section.
th: เริ่มต้นใช้งานวิดเจ็ตการเข้าถึงด้วยการเปิดใช้งานในการตั้งค่าของเรา ภายใต้ส่วนตัวเลือกวิดเจ็ต

en: 1. Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget. %s
th: 1. ไปที่การตั้งค่าและเปิดวิดเจ็ตการเข้าถึง %s

en: toggle button
th: ปุ่มสลับ

en: Widget Option:
th: ตัวเลือกวิดเจ็ต:

en: Enable
th: เปิดใช้งาน

en: Disable
th: ปิดใช้งาน

en: 2. Click Save to apply the changes. %s
th: 2. คลิกบันทึกเพื่อใช้การเปลี่ยนแปลง %s

en: Continue
th: ดำเนินการต่อ

en: Accessibility Assistant Icon
th: ไอคอนผู้ช่วยการเข้าถึง

en: Overview
th: ภาพรวม

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done.
th: ผู้ช่วยการเข้าถึง ผลิตภัณฑ์ที่กำลังเป็นที่นิยมในตลาด ซึ่งทำให้คนพิการ (หูหนวก ตาบอด เป็นใบ้ บกพร่องทางสายตา บกพร่องในการเคลื่อนไหว) สามารถใช้แอปพลิเคชันนี้เพื่อตอบสนองความต้องการของพวกเขา

en: By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values"
th: โดยคำนึงถึงเป้าหมายทางสังคมหลัก ทีมนวัตกรรมของเราได้ทำงานและเปิดตัว แอปพลิเคชันนี้ในตลาด หลักการหลักคือ "ที่ซึ่งนวัตกรรมพบกับค่านิยมทางสังคม"

en: Select Plan and Offers
th: เลือกแผนและข้อเสนอ

en: Select Monthly Plan:
th: เลือกแผนรายเดือน:

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 5-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
th: เริ่มต้นด้วยการเลือกแผนรายเดือนที่เหมาะกับความต้องการของคุณ แต่ละแผนเสนอคุณสมบัติและตัวเลือกการปรับแต่งที่แตกต่างกัน แผนที่คุณเลือกจะกำหนดคุณสมบัติที่คุณสามารถเข้าถึงในวิดเจ็ต นอกจากนี้ยังสามารถเพลิดเพลินกับการทดลองใช้ฟรี 5 วัน เพื่อสำรวจคุณสมบัติทั้งหมดและปรับปรุงการเข้าถึงร้านค้าของคุณ

en: Select Yearly Plan:
th: เลือกแผนรายปี:

en: Choose the annual plan that best fits your needs. Each plan provides a variety of features and customization options. Your selected plan will determine the features available in the widget. Plus, take advantage of a complimentary year to explore all the features and boost your store's accessibility.
th: เลือกแผนรายปีที่เหมาะกับความต้องการของคุณมากที่สุด แต่ละแผนให้คุณสมบัติและตัวเลือกการปรับแต่งที่หลากหลาย แผนที่คุณเลือกจะกำหนดคุณสมบัติที่มีในวิดเจ็ต นอกจากนี้ยังใช้ประโยชน์จากปีฟรี เพื่อสำรวจคุณสมบัติทั้งหมดและเพิ่มการเข้าถึงร้านค้าของคุณ

en: How to Enable/Disable Widget
th: วิธีเปิด/ปิดใช้งานวิดเจ็ต

en: Customers will be provided with the option of accessing the plugin for accessing the advanced features. Through which the customer can enable/disable the functionality and access the application on his system.
th: ลูกค้าจะได้รับตัวเลือกในการเข้าถึงปลั๊กอินเพื่อเข้าถึงคุณสมบัติขั้นสูง ผ่านทางนี้ลูกค้าสามารถเปิด/ปิดใช้งานฟังก์ชันและเข้าถึงแอปพลิเคชันในระบบของเขา

en: You can place %s as a link.
th: คุณสามารถวาง %s เป็นลิงก์

en: This feature is available in:
th: คุณสมบัตินี้มีใน:

en: Basic Plan
th: แผนพื้นฐาน

en: Professional Plan
th: แผนมืออาชีพ

en: Premium Plan
th: แผนพรีเมียม

en: The %1$s "Choose Design" %2$s option empowers merchants to select from a variety of design styles for our widget, tailoring it to their unique preferences and needs.
th: ตัวเลือก %1$s "เลือกการออกแบบ" %2$s ช่วยให้ผู้ค้าสามารถเลือกจากรูปแบบ การออกแบบที่หลากหลายสำหรับวิดเจ็ตของเรา ปรับแต่งให้เหมาะกับความต้องการและความชอบเฉพาะของพวกเขา

en: Mobile Design
th: การออกแบบมือถือ

en: Customise Position
th: ปรับแต่งตำแหน่ง

en: The %1$s "Customize Position" %2$s feature enables merchants to tailor the exact placement of our widget, ensuring it perfectly fits their site layout and design vision.
th: คุณสมบัติ %1$s "ปรับแต่งตำแหน่ง" %2$s ช่วยให้ผู้ค้าสามารถปรับแต่ง ตำแหน่งที่แน่นอนของวิดเจ็ตของเรา เพื่อให้แน่ใจว่าตรงกับเลย์เอาต์ไซต์ และวิสัยทัศน์การออกแบบของพวกเขาอย่างสมบูรณ์

en: This will only work on position for %1$s and %2$s
th: สิ่งนี้จะทำงานเฉพาะในตำแหน่ง %1$s และ %2$s เท่านั้น

en: Plan Specific Features
th: คุณสมบัติเฉพาะแผน

en: %1$s - Features%2$s
th: %1$s - คุณสมบัติ%2$s

en: Enable Disable Features
th: เปิด ปิดใช้งานคุณสมบัติ

en: Ease of access to change the background/font color
th: ความสะดวกในการเปลี่ยนสีพื้นหลัง/ฟอนต์

en: Finally, access the settings to change the background and font colors. This step lets you personalize the widget's appearance, ensuring it matches your brand's style or enhances readability for users. Select your preferred colors and apply them to make the widget visually appealing and accessible.
th: สุดท้าย เข้าถึงการตั้งค่าเพื่อเปลี่ยนสีพื้นหลังและฟอนต์ ขั้นตอนนี้ช่วยให้คุณปรับแต่งลักษณะของวิดเจ็ตส่วนตัว เพื่อให้แน่ใจว่าตรงกับสไตล์แบรนด์ของคุณหรือปรับปรุงความสามารถในการอ่านสำหรับผู้ใช้ เลือกสีที่คุณต้องการและใช้เพื่อทำให้วิดเจ็ตดูน่าสนใจและเข้าถึงได้

en: Have questions or need assistance? <a href="%s" target="_blank">Contact us</a>
th: มีคำถามหรือต้องการความช่วยเหลือ? <a href="%s" target="_blank">ติดต่อเรา</a>

en: Unlock full functionality by upgrading to a paid plan
th: ปลดล็อกฟังก์ชั่นเต็มรูปแบบโดยการอัพเกรดเป็นแผนจ่ายเงิน

en: Unlock Full Accessibility Features
th: ปลดล็อกคุณสมบัติการเข้าถึงเต็มรูปแบบ

en: To enable all accessibility widgets and features, you need to purchase a plan. Choose the perfect plan for your website needs.
th: ในการเปิดใช้งานวิดเจ็ตและคุณสมบัติการเข้าถึงทั้งหมดคุณต้องซื้อแผนเลือกแผนการที่สมบูรณ์แบบสำหรับความต้องการเว็บไซต์ของคุณ

en: Get started with a plan that matches your requirements:
th: เริ่มต้นด้วยแผนการที่ตรงกับความต้องการของคุณ:

en: Start with a %1$s5-day free trial%2$s to experience all features:
th: เริ่มต้นด้วยการทดลองใช้ฟรี %1 $ S5 วัน %2 $ S เพื่อสัมผัสกับคุณสมบัติทั้งหมด:

en: Start Your Accessibility Journey:
th: เริ่มต้นการเดินทางของคุณ:

en: Full access to %1$sall accessibility widgets%2$s and features
th: การเข้าถึง widgets การเข้าถึง %1 $ sall เต็ม % %2 $ s และคุณสมบัติ

en: Priority support and regular updates
th: การสนับสนุนลำดับความสำคัญและการอัปเดตปกติ

en: All widgets and advanced features require an active plan. %1$sCompare plans%2$s to find your perfect fit.
th: วิดเจ็ตและคุณสมบัติขั้นสูงทั้งหมดต้องการแผนที่ใช้งานอยู่%1 $ scompare วางแผน%2 $ s เพื่อค้นหาความพอดีที่สมบูรณ์แบบของคุณ

en: View Plans & Pricing
th: ดูแผนและราคา

en: Need help deciding? Contact us at %1$s or check our %2$s for detailed feature comparisons.
th: ต้องการความช่วยเหลือในการตัดสินใจ?ติดต่อเราที่ %1 $ s หรือตรวจสอบ %2 $ s ของเราสำหรับการเปรียบเทียบคุณสมบัติโดยละเอียด

en: Fast Chat Support during business hours
th: การสนับสนุนการแชทอย่างรวดเร็วในช่วงเวลาทำการ

en: Startup Plan
th: แผนเริ่มต้น

en: All Features of Startup Plan
th: คุณสมบัติทั้งหมดของแผนเริ่มต้น

en: Change Widget Color & Positioning
th: เปลี่ยนวิดเจ็ตสีและตำแหน่ง

en: Image alt Tooltip
th: คำแนะนำเครื่องมือ alt image

en: All Features of Growth Plan
th: คุณสมบัติทั้งหมดของแผนการเติบโต

en: Support for 100+ Languages
th: สนับสนุน 100+ ภาษา

en: Widget Size Customization & Positioning
th: การปรับแต่งขนาดวิดเจ็ตและการวางตำแหน่ง

en: Accessibility Profiles & Settings
th: โปรไฟล์การเข้าถึงและการตั้งค่า

en: Content Scaling & Content Spacing
th: การปรับขนาดเนื้อหาและระยะห่างของเนื้อหา

en: Content Adjustment & Color Blind Feature
th: คุณสมบัติการปรับเนื้อหาและสีตาบอดสี

en: Text to Speech & Sounds Enable/Disable
th: ข้อความถึงคำพูดและเสียงเปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน

en: Image, Video & GIF Enable/Disable
th: ภาพวิดีโอและ GIF เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน

en: Color Adjustments
th: การปรับสี

en: Content Adjustments
th: การปรับเนื้อหา

en: Keyboard Navigation
th: การนำทางแป้นพิมพ์

en: Accessibility Statement
th: คำสั่งการเข้าถึง

en: Restricted Brand Customization
th: การปรับแต่งแบรนด์ที่ จำกัด

en: Plans
th: แผน

en: To discontinue using this plugin, please cancel your active subscription by clicking the button below.
th: หากต้องการหยุดการใช้ปลั๊กอินนี้โปรดยกเลิกการสมัครสมาชิกที่ใช้งานอยู่ของคุณโดยคลิกที่ปุ่มด้านล่าง

en: Startup
th: การเริ่มต้น

en: How to cancel your subscription
th: วิธียกเลิกการสมัครสมาชิกของคุณ

en: Navigate to the Plan page and click on the Cancel Subscription button
th: นำทางไปที่หน้าแผนและคลิกที่ปุ่มยกเลิกการสมัครสมาชิก

en: Cancel Plan
th: ยกเลิกแผน

en: Start a 5-Day Free Trial for
th: เริ่มทดลองใช้ฟรี 5 วันสำหรับ

en: Accessibility PRO-Widget
th: การเข้าถึง Pro-Widget

en: Total Counts
th: จำนวนรวม

en: Total Counts Icon
th: ไอคอนการนับรวมทั้งหมด

en: Widget Opens
th: วิดเจ็ตเปิด

en: Widget Opens Icon
th: วิดเจ็ตเปิดไอคอน

en: Events-Clicked
th: ปิดเหตุการณ์

en: Analysis Overview
th: ภาพรวมการวิเคราะห์

en: Most 5 Used Feature Analytics
th: การวิเคราะห์คุณสมบัติที่ใช้แล้ว 5 ชิ้นส่วนใหญ่

en: User Interaction with Features
th: การโต้ตอบของผู้ใช้กับคุณสมบัติ

en: Keyboard Nav Icon
th: ไอคอน Nav แป้นพิมพ์

en: Cursor Icon
th: ไอคอนเคอร์เซอร์

en: High Saturation Icon
th: ไอคอนความอิ่มตัวสูง

en: Low Saturation Icon
th: ไอคอนความอิ่มตัวต่ำ

en: Desaturate Icon
th: ไอคอน desaturate

en: Contrast +
th: ความคมชัด +

en: Contrast Icon
th: ไอคอนความคมชัด

en: Bigger Text Icon
th: ไอคอนข้อความที่ใหญ่กว่า

en: Dashboard
th: แผงหน้าปัด

en: Big black Cursor
th: เคอร์เซอร์สีดำขนาดใหญ่

en: Upgrade your plan to enable this feature
th: อัพเกรดแผนของคุณเพื่อเปิดใช้งานคุณสมบัตินี้

en: Unlimited impressions and unrestricted widget visibility
th: การแสดงผลไม่ จำกัด และการมองเห็นวิดเจ็ตที่ไม่ จำกัด

en: Save the changes to the <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file.
th: บันทึกการเปลี่ยนแปลงไปยังไฟล์ <code> footer.php </code> หรือ <code> functions.php </code>

en: Seizure Safe
th: การจับกุมปลอดภัย

en: Seizure Safe should not be empty.
th: การยึดปลอดภัยไม่ควรว่างเปล่า

en: Simplifies the layout and focuses on text for easier reading, removing distractions like sidebars and ads.
th: ลดความซับซ้อนของเค้าโครงและมุ่งเน้นไปที่ข้อความเพื่อการอ่านที่ง่ายขึ้นลบสิ่งรบกวนเช่นแถบด้านข้างและโฆษณา

en: Smart Contrast
th: คอนทราสต์อัจฉริยะ

en: Smart Contrast should not be empty.
th: ความคมชัดสมาร์ทไม่ควรว่างเปล่า

en: Standard support via email and live chat during business hours
th: การสนับสนุนมาตรฐานทางอีเมลและแชทสดในเวลาทำการ

en: Start a 7-Day Free Trial for
th: เริ่มทดลองใช้ฟรี 7 วันสำหรับ

en: Supports 100+ languages with automatic translation
th: รองรับ 100 ภาษาขึ้นไปด้วยการแปลอัตโนมัติ

en: Text enhancer for clarity, image alt tooltips, and option to stop animations
th: เพิ่มข้อความเพื่อความชัดเจนคำแนะนำเครื่องมือ alt ภาพและตัวเลือกในการหยุดภาพเคลื่อนไหว

en: Text-to-speech, voice navigation, and talk & type input
th: ข้อความเป็นคำพูดการนำทางเสียงและการพูดคุยและพิมพ์อินพุต

en: The <strong>Language Sorting</strong> feature allows you to customize the order in which languages appear on your Language page and in the Widget. Simply use the up and down arrows beside each language to rearrange them according to your preference. Once you're happy with the order, click Save Ranking to apply the changes. The languages will then appear in the same order across your storefront and Widget, providing a consistent experience for your users.
th: คุณลักษณะการเรียงลำดับภาษา <strong> </strong> ช่วยให้คุณสามารถปรับแต่งลำดับที่ภาษาปรากฏบนหน้าภาษาของคุณและในวิดเจ็ตเพียงใช้ลูกศรขึ้นและลงข้างแต่ละภาษาเพื่อจัดเรียงใหม่ตามความชอบของคุณเมื่อคุณมีความสุขกับคำสั่งซื้อให้คลิกบันทึกการจัดอันดับเพื่อใช้การเปลี่ยนแปลงภาษาจะปรากฏขึ้นในลำดับเดียวกันทั่วหน้าร้านและวิดเจ็ตของคุณซึ่งมอบประสบการณ์ที่สอดคล้องกันสำหรับผู้ใช้ของคุณ

en: The <strong>Language Variable</strong> feature allows your widget to automatically adapt to the language selected on your website. When enabled, the widget will detect and match the site's active language - ensuring a seamless and consistent experience for users navigating your site in different languages. This is especially helpful if your store already includes a language selector, as it improves accessibility and ensures that the widget content is always shown in the user’s preferred language without any extra configuration.
th: คุณสมบัติ <strong> ตัวแปรภาษา </strong> ช่วยให้วิดเจ็ตของคุณสามารถปรับให้เข้ากับภาษาที่เลือกในเว็บไซต์ของคุณโดยอัตโนมัติเมื่อเปิดใช้งานวิดเจ็ตจะตรวจจับและจับคู่ภาษาที่ใช้งานของเว็บไซต์ - มั่นใจได้ว่าประสบการณ์ที่ราบรื่นและสม่ำเสมอสำหรับผู้ใช้นำทางเว็บไซต์ของคุณในภาษาต่างๆสิ่งนี้มีประโยชน์อย่างยิ่งหากร้านค้าของคุณมีตัวเลือกภาษาอยู่แล้วเนื่องจากช่วยปรับปรุงการเข้าถึงและมั่นใจได้ว่าเนื้อหาวิดเจ็ตจะแสดงในภาษาที่ผู้ใช้ต้องการโดยไม่ต้องกำหนดค่าเพิ่มเติม

en: This feature aligns all text to the left, avoiding center or justified text which can be harder to read for people with dyslexia or cognitive challenges.
th: คุณลักษณะนี้จัดเรียงข้อความทั้งหมดไปทางซ้ายหลีกเลี่ยงตรงกลางหรือข้อความที่เป็นธรรมซึ่งสามารถอ่านได้ยากขึ้นสำหรับผู้ที่มี dyslexia หรือความท้าทายทางปัญญา

en: This feature creates a horizontal reading mask that follows the cursor to help users focus on one line of text at a time.
th: คุณสมบัตินี้สร้างหน้ากากการอ่านแนวนอนที่ตามเคอร์เซอร์เพื่อช่วยให้ผู้ใช้มุ่งเน้นไปที่ข้อความทีละบรรทัด

en: This feature disables the sound that plays when the accessibility widget is opened or closed.
th: ฟีเจอร์นี้ปิดใช้งานเสียงที่เล่นเมื่อวิดเจ็ตการเข้าถึงถูกเปิดหรือปิด

en: This feature hides images and videos to help users who are easily distracted or sensitive to visual media focus better on the text.
th: คุณลักษณะนี้ซ่อนรูปภาพและวิดีโอเพื่อช่วยให้ผู้ใช้ที่หันเหความสนใจหรือไวต่อการโฟกัสของสื่อภาพได้ดีขึ้นในข้อความ

en: This feature highlights all links on the page with a border or background, making them easier to identify and click.
th: คุณสมบัตินี้เน้นลิงก์ทั้งหมดบนหน้าด้วยเส้นขอบหรือพื้นหลังทำให้ง่ายต่อการระบุและคลิก

en: This feature highlights headings and titles across the page, helping users quickly locate and navigate key content areas.
th: คุณลักษณะนี้เน้นหัวเรื่องและชื่อเรื่องทั่วทั้งหน้าช่วยให้ผู้ใช้ค้นหาและนำทางพื้นที่เนื้อหาที่สำคัญได้อย่างรวดเร็ว

en: This feature increases space between letters, making text easier to distinguish and reducing visual crowding.
th: คุณลักษณะนี้จะเพิ่มพื้นที่ระหว่างตัวอักษรทำให้ข้อความง่ายขึ้นเพื่อแยกแยะและลดความแออัดของภาพ

en: This feature increases spacing between words to improve readability for users with dyslexia or cognitive impairments.
th: คุณลักษณะนี้จะเพิ่มระยะห่างระหว่างคำเพื่อปรับปรุงความสามารถในการอ่านสำหรับผู้ใช้ที่มี dyslexia หรือความบกพร่องทางสติปัญญา

en: This feature increases the contrast between text and background, making content easier to read for users with low vision.
th: คุณลักษณะนี้จะเพิ่มความคมชัดระหว่างข้อความและพื้นหลังทำให้เนื้อหาอ่านง่ายขึ้นสำหรับผู้ใช้ที่มีวิสัยทัศน์ต่ำ

en: This feature increases the vertical spacing between lines of text, making content more readable and less dense.
th: คุณลักษณะนี้จะเพิ่มระยะห่างแนวตั้งระหว่างบรรทัดของข้อความทำให้เนื้อหาอ่านง่ายขึ้นและหนาแน่นน้อยลง

en: This feature offers users multiple predefined accessibility profiles. Each profile includes a set of accessibility features tailored to specific needs. When a user selects a profile, all the associated features are automatically enabled.
th: คุณสมบัตินี้ให้ผู้ใช้หลายโปรไฟล์การเข้าถึงที่กำหนดไว้ล่วงหน้าแต่ละโปรไฟล์มีชุดคุณสมบัติการเข้าถึงที่เหมาะกับความต้องการเฉพาะเมื่อผู้ใช้เลือกโปรไฟล์คุณสมบัติที่เกี่ยวข้องทั้งหมดจะถูกเปิดใช้งานโดยอัตโนมัติ

en: This feature pauses animations, blinking, and flashing content to reduce motion sensitivity and distractions for users with vestibular disorders or ADHD.
th: คุณลักษณะนี้หยุดเคลื่อนไหวภาพเคลื่อนไหวกระพริบและเนื้อหากระพริบเพื่อลดความไวของการเคลื่อนไหวและการรบกวนสำหรับผู้ใช้ที่มีความผิดปกติของขนถ่ายหรือ ADHD

en: This feature provides a text magnifier that enlarges text under the cursor, helping users read small or dense text with ease.
th: คุณลักษณะนี้ให้ตัวแว่นขยายข้อความที่ขยายข้อความภายใต้เคอร์เซอร์ช่วยให้ผู้ใช้อ่านข้อความขนาดเล็กหรือหนาแน่นได้อย่างง่ายดาย

en: This feature removes color saturation from the site, creating a grayscale experience that can reduce distractions and assist users with color sensitivity or color blindness.
th: คุณลักษณะนี้จะช่วยขจัดความอิ่มตัวของสีออกจากเว็บไซต์สร้างประสบการณ์สีเทาที่สามารถลดการรบกวนและช่วยเหลือผู้ใช้ที่มีความไวต่อสีหรือการตาบอดสี

en: This feature replaces decorative or complex fonts with simpler, more readable ones to improve legibility.
th: คุณลักษณะนี้แทนที่ฟอนต์ตกแต่งหรือซับซ้อนด้วยสิ่งที่ง่ายกว่าและอ่านง่ายกว่าเพื่อปรับปรุงความชัดเจน

en: To make the widget visible, enable and save the accessibility settings.
th: เพื่อให้วิดเจ็ตมองเห็นได้เปิดใช้งานและบันทึกการตั้งค่าการเข้าถึง

en: Unlimited impressions on any plans and unrestricted widget visibility
th: การแสดงผลไม่ จำกัด ในแผนใด ๆ และการมองเห็นวิดเจ็ตที่ไม่ จำกัด

en: Use language variables for seamless multilingual store integration
th: ใช้ตัวแปรภาษาสำหรับการรวมร้านค้าหลายภาษาที่ไร้รอยต่อ

en: Visual Enhancements
th: การปรับปรุงภาพ

en: Visually Impaired
th: มีความบกพร่องทางสายตา

en: Visually Impaired should not be empty.
th: ความบกพร่องทางสายตาไม่ควรว่างเปล่า

en: Welcome to Accessibility Assistant
th: ยินดีต้อนรับสู่ Accessibility Assistant

en: Widget Settings
th: การตั้งค่าวิดเจ็ต

en: Widget Size
th: ขนาดวิดเจ็ต

en: Your Current Plan
th: แผนปัจจุบันของคุณ

en: This feature increases the size of the text throughout the website to help users with vision difficulties read content more comfortably.
th: คุณลักษณะนี้จะเพิ่มขนาดของข้อความทั่วทั้งเว็บไซต์เพื่อช่วยให้ผู้ใช้ที่มีปัญหาในการมองเห็นการอ่านเนื้อหาอย่างสะดวกสบายยิ่งขึ้น

en: This feature shows image alt text as a tooltip, helping screen reader users and others understand the content of visual elements.
th: คุณลักษณะนี้แสดงข้อความภาพ Alt เป็นคำแนะนำเครื่องมือช่วยผู้ใช้เครื่องอ่านหน้าจอและผู้อื่นเข้าใจเนื้อหาขององค์ประกอบภาพ

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done. By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values
th: ผู้ช่วยการเข้าถึงผลิตภัณฑ์ที่ได้รับความนิยมในตลาดซึ่งทำให้คนพิการ (หูหนวกตาบอดปิดเสียง, บกพร่องทางสายตา, ความบกพร่องทางการเคลื่อนไหว) สามารถใช้แอปพลิเคชันนี้สำหรับความต้องการของพวกเขาด้วยการรักษาในใจ- เป้าหมายทางสังคมหลักทีมนวัตกรรมของเราได้ทำงานและแนะนำแอปพลิเคชันนี้ในตลาดหลักการหลักคือ "ที่นวัตกรรมตรงตามคุณค่าทางสังคม

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference"
th: ปรับแต่งขนาดของวิดเจ็ตการเข้าถึงตามความต้องการของคุณ "

en: Displays an on-screen keyboard for users who can't use a physical one.
th: แสดงคีย์บอร์ดบนหน้าจอสำหรับผู้ใช้ที่ไม่สามารถใช้พรรณนาได้

en: Menu Settings
th: การตั้งค่าเมนู

en: Enable/Disable Accessibility Features
th: เปิด/ปิดการใช้งานคุณสมบัติการเข้าถึง

en: Navigation & Input
th: การนำทางและอินพุต

en: Modifies background colors to reduce eye strain and improve content legibility.
th: ปรับเปลี่ยนสีพื้นหลังเพื่อลดความเครียดของดวงตาและปรับปรุงความชัดเจนของเนื้อหา

en: Displays a panel with important and frequently used links for easier navigation.
th: แสดงแผงควบคุมที่มีลิงก์ที่สำคัญและใช้บ่อยเพื่อนำทางง่ายขึ้น

en: Lets users control the site using voice commands for hands-free accessibility.
th: ให้ผู้ใช้ควบคุมไซต์โดยใช้คำสั่งเสียงสำหรับการเข้าถึงแบบแฮนด์ฟรี

en: Virtual Keyboard
th: คีย์บอร์ดเสมือนจริง

en: Display & Media Controls
th: การควบคุมการแสดงและสื่อ

en: Disables all website sounds to assist users sensitive to audio.
th: ปิดใช้งานเว็บไซต์ทั้งหมดเพื่อช่วยผู้ใช้ที่ไวต่อเสียง

en: Highlights elements when hovered, helping users follow cursor movements.
th: ไฮไลต์องค์ประกอบเมื่อลอยอยู่ช่วยให้ผู้ใช้ติดตามการเคลื่อนไหวของเคอร์เซอร์

en: Allows speech-to-text typing to help users who have difficulty using keyboards.
th: อนุญาตให้พิมพ์คำพูดเป็นข้อความเพื่อช่วยให้ผู้ใช้ที่มีปัญหาในการใช้แป้นพิมพ์

en: Disable Widget Sound
th: ปิดการใช้งานวิดเจ็ตเสียง

en: Content Customization
th: การปรับแต่งเนื้อหา

en: Reads selected text aloud for users with visual impairments or reading difficulties.
th: อ่านข้อความดัง ๆ ที่เลือกไว้สำหรับผู้ใช้ที่มีความบกพร่องทางสายตาหรือการอ่านปัญหา

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision
th: ขยายหรือลดขนาดเนื้อหาโดยไม่ส่งผลกระทบต่อเค้าโครงช่วยให้ผู้ใช้มีวิสัยทัศน์ต่ำ

en: Highlights focused elements, enhancing accessibility for keyboard navigation.
th: ไฮไลต์องค์ประกอบที่มุ่งเน้นเพิ่มการเข้าถึงสำหรับการนำทางแป้นพิมพ์

en: Applies color filters to assist users with different types of color blindness.
th: ใช้ตัวกรองสีเพื่อช่วยเหลือผู้ใช้ด้วยการตาบอดสีประเภทต่าง ๆ

en: Disable Report Problem
th: ปิดการใช้งานรายงานปัญหา

en: Disables the ability for users to report problems through the app.
th: ปิดใช้งานความสามารถสำหรับผู้ใช้ในการรายงานปัญหาผ่านแอพ

en: Hide Search Bar
th: ซ่อนแถบค้นหา

en: Hides the search bar from the user interface.
th: ซ่อนแถบค้นหาจากส่วนต่อประสานผู้ใช้

en: Hide Statement
th: ซ่อนคำสั่ง

en: Hides the statement section from the user interface.
th: ซ่อนส่วนคำสั่งจากส่วนต่อประสานผู้ใช้

en: Changes the color of general text for better visibility and contrast.
th: เปลี่ยนสีของข้อความทั่วไปเพื่อการมองเห็นและความคมชัดที่ดีขึ้น

en: Allows customization of heading/title colors to increase focus or contrast.
th: อนุญาตให้ปรับแต่งสีส่วนหัว/ชื่อเรื่องเพื่อเพิ่มโฟกัสหรือความคมชัด

en: Hides GIF animations that can distract or trigger motion sensitivity.
th: ซ่อนแอนิเมชั่น GIF ที่สามารถเบี่ยงเบนหรือกระตุ้นความไวต่อการเคลื่อนไหว

en: Enables a large black cursor to improve visibility for users with low vision.
th: ช่วยให้เคอร์เซอร์สีดำขนาดใหญ่สามารถปรับปรุงการมองเห็นสำหรับผู้ใช้ที่มีวิสัยทัศน์ต่ำ

en: Disable Branding
th: ปิดการใช้งานการสร้างแบรนด์

en: Removes accessibility tool branding for a cleaner, white-labeled appearance.
th: ลบการสร้างแบรนด์เครื่องมือการเข้าถึงสำหรับรูปลักษณ์ที่สะอาดและมีป้ายกำกับสีขาว

en: Language Variable
th: ตัวแปรภาษา

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.Statement Link?
th: เปิดใช้งานการสนับสนุนหลายภาษาตามการตั้งค่าภาษาของผู้ใช้หรือการตั้งค่าลิงก์ Statement?

en: Reset To Default
th: รีเซ็ตเป็นค่าเริ่มต้น

en: Do you want to put this widget as link?
th: คุณต้องการใส่วิดเจ็ตนี้เป็นลิงค์หรือไม่?

en: You can place "#add-aacc-link" as link
th: คุณสามารถวาง "#add-aacc-link" เป็นลิงค์

en: if you enable this option, your floating widget will be hidden and footer link option will be enabled though you need to add the link.
th: หากคุณเปิดใช้งานตัวเลือกนี้วิดเจ็ตลอยตัวของคุณจะถูกซ่อนอยู่และตัวเลือกลิงค์ส่วนท้ายจะเปิดใช้งานแม้ว่าคุณจะต้องเพิ่มลิงค์

en: This is the default and most widely used design of the accessibility widget – tried, tested, and reliable across all devices.
th: นี่คือการออกแบบที่เป็นค่าเริ่มต้นและใช้กันอย่างแพร่หลายที่สุดของวิดเจ็ตการเข้าถึง - ทดลองทดสอบและเชื่อถือได้ในทุกอุปกรณ์

en: A modernized version of the default design - visually polished, stylistically refined.
th: เวอร์ชันที่ทันสมัยของการออกแบบเริ่มต้น - ขัดเงาด้วยสายตา

en: Designed specifically for mobile - similar to the default but optimized for smaller screens and touch-friendly interaction.
th: ออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับมือถือ - คล้ายกับค่าเริ่มต้น แต่ปรับให้เหมาะสมสำหรับหน้าจอขนาดเล็กและการโต้ตอบที่เป็นมิตรกับสัมผัส

en: Floating Widget Position
th: ตำแหน่งวิดเจ็ตลอย

en: Floating Widget Padding
th: เบาะวิดเจ็ตลอยตัว

en: Floating Widget Size
th: ขนาดวิดเจ็ตลอย

en: Accessibility Widget Color Schema
th: สคีมาสีวิดเจ็ตการเข้าถึง

en: Widget Icon
th: ไอคอนวิดเจ็ต

en: Choose Widget Icon
th: เลือกไอคอนวิดเจ็ต

en: Floating Widget Icon Color
th: สีไอคอนวิดเจ็ตลอย

en: Choose Widget Outer Color
th: เลือกวิดเจ็ตสีด้านนอก

en: Choose Widget Inner Color
th: เลือกวิดเจ็ตสีด้านใน

en: Blind
th: ตาบอด

en: Elderly
th: ผู้สูงอายุ

en: Motor Impaired
th: มอเตอร์บกพร่อง

en: Dyslexia
th: ดิสเล็กเซีย

en: Cognitive and Learning
th: ความรู้ความเข้าใจและการเรียนรู้

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: 7 days Free Trial
th: ทดลองใช้ฟรี 7 วัน

en: Year
th: ปี

en: vs Monthly
th: เทียบกับรายเดือน

en: Access to all core accessibility tools included in the widget
th: การเข้าถึงเครื่องมือการเข้าถึงหลักทั้งหมดที่รวมอยู่ในวิดเจ็ต

en: Basic customization options for layout and appearance
th: ตัวเลือกการปรับแต่งพื้นฐานสำหรับเค้าโครงและลักษณะที่ปรากฏ

en: Enable or disable the widget as needed
th: เปิดหรือปิดใช้งานวิดเจ็ตตามต้องการ

en: Includes all features from the Startup Plan
th: รวมคุณสมบัติทั้งหมดจากแผนเริ่มต้น

en: Extended widget customization options including layout and branding
th: ตัวเลือกการปรับแต่งวิดเจ็ตแบบขยายรวมถึงเค้าโครงและการสร้างแบรนด์

en: Option to display accessibility widget link in website footer
th: ตัวเลือกในการแสดงลิงค์วิดเจ็ตการเข้าถึงในส่วนท้ายของเว็บไซต์

en: Enable readable fonts, reading mask, and title highlighting
th: เปิดใช้งานแบบอักษรที่อ่านได้หน้ากากอ่านและไฮไลต์ชื่อเรื่อง

en: Customize the widget color scheme to match your brand identity
th: ปรับแต่งรูปแบบสีวิดเจ็ตเพื่อให้ตรงกับเอกลักษณ์ของแบรนด์ของคุณ

en: Includes all features from the Growth Plan
th: รวมคุณสมบัติทั้งหมดจากแผนการเติบโต

en: Fully customizable widget with advanced control options
th: วิดเจ็ตที่ปรับแต่งได้อย่างสมบูรณ์พร้อมตัวเลือกการควบคุมขั้นสูง

en: Enable or disable media elements like audio, video, and GIFs
th: เปิดใช้งานหรือปิดการใช้งานองค์ประกอบของสื่อเช่นเสียงวิดีโอและ GIFS

en: Personalized accessibility profiles for user-specific needs
th: โปรไฟล์การเข้าถึงส่วนบุคคลสำหรับความต้องการเฉพาะของผู้ใช้

en: Priority chat support during business hours
th: การสนับสนุนการแชทลำดับความสำคัญในช่วงเวลาทำการ

en: Includes all features from the Scale Plan
th: รวมคุณสมบัติทั้งหมดจากแผนสเกล

en: Customize the widget launch icon and apply your own branding
th: ปรับแต่งไอคอนการเปิดใช้วิดเจ็ตและใช้การสร้างแบรนด์ของคุณเอง

en: Remove default widget branding for a fully white-labeled experience
th: ลบการสร้างแบรนด์วิดเจ็ตเริ่มต้นเพื่อประสบการณ์ที่มีป้ายกำกับสีขาวเต็มรูปแบบ

en: Add a custom accessibility statement or external statement link
th: เพิ่มคำสั่งการเข้าถึงที่กำหนดเองหรือลิงค์คำสั่งภายนอก

en: Prioritize and sort languages based on your customer base
th: จัดลำดับความสำคัญและเรียงลำดับภาษาตามฐานลูกค้าของคุณ

en: Dedicated account manager for priority onboarding and support
th: ผู้จัดการบัญชีเฉพาะสำหรับการจัดลำดับความสำคัญและการสนับสนุน

en: Language Sorting
th: การเรียงลำดับภาษา

en: Mobile view Design
th: การออกแบบมุมมองมือถือ

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.
th: เปิดใช้งานการสนับสนุนหลายภาษาตามการตั้งค่าหรือการตั้งค่าภาษาผู้ใช้

en: Statement Link?
th: ลิงค์คำสั่ง?

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision.
th: ขยายหรือลดขนาดเนื้อหาโดยไม่ส่งผลกระทบต่อเค้าโครงช่วยให้ผู้ใช้มีวิสัยทัศน์ต่ำ

en: You can place <strong>%s</strong> as link
th: คุณสามารถวาง <strong>%S </strong> เป็นลิงค์

en: Enter your statement page link here...
th: ป้อนลิงค์หน้าคำสั่งของคุณที่นี่ ...

en: Try Accessibility Assistant for free and instantly boost accessibility
th: ลองใช้ Accessibility Assistant ฟรีและเพิ่มความสามารถในการเข้าถึงได้ทันที

en: Standard support via email.
th: การสนับสนุนมาตรฐานทางอีเมล

en: Please upgrade your plan to continue accessing premium accessibility features.
th: โปรดอัปเกรดแผนของคุณเพื่อเข้าถึงคุณสมบัติการเข้าถึงพรีเมี่ยมต่อไป

en: If you are on the Free plan, you can reach our support team by sending an email to
th: หากคุณอยู่ในแผนฟรีคุณสามารถเข้าถึงทีมสนับสนุนของเราได้โดยส่งอีเมลไปที่

en: How to contact support if you are on the Free plan
th: วิธีติดต่อฝ่ายสนับสนุนหากคุณอยู่ในแผนฟรี

en: Upgrade Plan
th: แผนอัพเกรด

en: You're on the Free plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
th: คุณอยู่ในแผนฟรี!ปลดล็อกเครื่องมือการเข้าถึงที่ทรงพลังโดยการอัพเกรดวันนี้

en: You're on a Growth plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
th: คุณอยู่ในแผนการเติบโต!ปลดล็อกคุณสมบัติและตัวเลือกการปรับแต่งมากขึ้นโดยการอัพเกรดวันนี้

en: You're on a Scale plan! Unlock even more powerful features and tools by upgrading today.
th: คุณอยู่ในแผนสเกล!ปลดล็อกคุณสมบัติและเครื่องมือที่ทรงพลังยิ่งขึ้นโดยการอัพเกรดวันนี้

en: You're on the Premium plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
th: คุณอยู่ในแผนพรีเมี่ยม!เพลิดเพลินไปกับการสนับสนุนลำดับความสำคัญและคุณสมบัติการเข้าถึงขั้นสูงพิเศษโดยการอัพเกรดวันนี้

en: You're on the Established plan! You already have access to our top-tier features and tools.
th: คุณอยู่ในแผนการที่จัดตั้งขึ้น!คุณสามารถเข้าถึงคุณสมบัติและเครื่องมือระดับบนสุดของเราแล้ว

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 7-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
th: เริ่มต้นด้วยการเลือกแผนรายเดือนที่เหมาะสมกับความต้องการของคุณแต่ละแผนเสนอคุณสมบัติที่แตกต่างและตัวเลือกการปรับแต่งแผนการที่คุณเลือกจะกำหนดคุณสมบัติที่คุณสามารถเข้าถึงได้ในวิดเจ็ตนอกจากนี้เพลิดเพลินกับการทดลองใช้ฟรีสำหรับ 7 วันเพื่อสำรวจคุณสมบัติทั้งหมดและปรับปรุงการเข้าถึงร้านค้าของคุณ

en: Try
th: พยายาม

en: for free and instantly boost accessibility
th: ฟรีและเพิ่มความสามารถในการเข้าถึงได้ทันที

en: How to enable the Free plan
th: วิธีเปิดใช้งานแผนฟรี

en: To enable the Free plan, go to the Plan page and click on the Free button. Once clicked, a form will appear. Fill in all the required details, and the widget will automatically be displayed on the front end.
th: ในการเปิดใช้งานแผนฟรีให้ไปที่หน้าแผนและคลิกที่ปุ่มฟรีเมื่อคลิกแล้วแบบฟอร์มจะปรากฏขึ้นกรอกรายละเอียดที่ต้องการทั้งหมดและวิดเจ็ตจะปรากฏขึ้นโดยอัตโนมัติที่ส่วนหน้า

en: Accessibility Scanner
th: เครื่องสแกนการเข้าถึง

en: Check Accessibility Free
th: ตรวจสอบการเข้าถึงฟรี

en: Scan Your site
th: สแกนไซต์ของคุณ

en: Accessibility Score
th: คะแนนการเข้าถึง

en: Compliant
th: เป็นไปได้

en: Automated Accessibility score has limitations
th: คะแนนการเข้าถึงอัตโนมัติมีข้อ จำกัด

en: Failed Checks
th: การตรวจสอบล้มเหลว

en: Compliant under WCAG 2.0, 2.1 & 2.2
th: มาตรฐานภายใต้ WCAG 2.0, 2.1 & 2.2

en: Categories detailed information
th: หมวดหมู่ข้อมูลรายละเอียด

en: Not Applicable or It May Require Manual Audit
th: ไม่สามารถใช้ได้หรืออาจต้องมีการตรวจสอบด้วยตนเอง

en: One Click to Make Your Website Accessible Today
th: คลิกเดียวเพื่อให้เว็บไซต์ของคุณสามารถเข้าถึงได้ในวันนี้

en: Start My Compliance Plan
th: เริ่มแผนการปฏิบัติตามกฎระเบียบของฉัน

en: Go Beyond Automation with Expert Audits
th: ไปไกลกว่าระบบอัตโนมัติด้วยการตรวจสอบผู้เชี่ยวชาญ

en: Automated scans can identify many accessibility issues, but they can’t capture every WCAG 2.1 and 2.2 requirement. Our expert manual audits close these gaps by providing in-depth reviews, actionable insights, and tailored remediation recommendations.
th: การสแกนอัตโนมัติสามารถระบุปัญหาการเข้าถึงได้มากมาย แต่พวกเขาไม่สามารถบันทึกข้อกำหนดของ WCAG 2.1 และ 2.2 ได้ทุกข้อการตรวจสอบด้วยตนเองโดยผู้เชี่ยวชาญของเราปิดช่องว่างเหล่านี้โดยให้ความเห็นเชิงลึกข้อมูลเชิงลึกที่สามารถดำเนินการได้และคำแนะนำการแก้ไขที่ปรับให้เหมาะสม

en: Get a Detailed Expert Audit Report
th: รับรายงานการตรวจสอบผู้เชี่ยวชาญโดยละเอียด

en: Detailed information by category
th: ข้อมูลรายละเอียดตามหมวดหมู่

en: Free Accessibility Check
th: การตรวจสอบการเข้าถึงฟรี

en: Unlock insights and free access to our accessibility plugin by submitting your details below.
th: ปลดล็อกข้อมูลเชิงลึกและการเข้าถึงปลั๊กอินการเข้าถึงของเราฟรีโดยส่งรายละเอียดของคุณด้านล่าง

en: The free widget is only available for use on the specific website URL you provided.
th: วิดเจ็ตฟรีใช้ได้เฉพาะกับ URL เฉพาะเว็บไซต์ที่คุณให้ไว้

en: Verify your email
th: ยืนยันอีเมลของคุณ

en: Enter the 6-digit OTP sent to your email address.
th: ป้อน 6 หลัก OTP ที่ส่งไปยังที่อยู่อีเมลของคุณ

en: Submit
th: ส่ง

en: Verify
th: ตรวจสอบ

en: Didn't receive the code?
th: ไม่ได้รับรหัส?

en: Resend OTP
th: ส่ง OTP อีกครั้ง

en: Already Registered
th: ลงทะเบียนแล้ว

en: The email or phone number you entered is already in use.
th: อีเมลหรือหมายเลขโทรศัพท์ที่คุณป้อนมีการใช้งานแล้ว

en: Close
th: ปิด

en: Your Name
th: ชื่อของคุณ

en: Your Email
th: อีเมลของคุณ

en: Your Mobile Number
th: หมายเลขโทรศัพท์มือถือของคุณ

en: Enter OTP
th: ป้อน OTP

en: vs Monthly!
th: เทียบกับรายเดือน!

en: Filter Content
th: เนื้อหากรอง

en: Quick navigation tool showing all Headings, Landmarks, and Links in one place.
th: เครื่องมือนำทางอย่างรวดเร็วแสดงส่วนหัวทั้งหมดสถานที่สำคัญและการเชื่อมโยงในที่เดียว

en: Want to remove branding for free?
th: ต้องการลบการสร้างแบรนด์ฟรีหรือไม่?

en: Start a 7-Day Free Trial
th: เริ่มทดลองใช้ฟรี 7 วัน

en: Need help or want to remove branding?
th: ต้องการความช่วยเหลือหรือต้องการลบการสร้างแบรนด์?

en: Start Free Trial
th: เริ่มทดลองใช้ฟรี

en: No relevant data is available for the specified range
th: ไม่มีข้อมูลที่เกี่ยวข้องสำหรับช่วงที่ระบุ

en: Events Clicked
th: เหตุการณ์คลิก

en: No Significant Most Features Usage Found
th: ไม่พบการใช้งานคุณสมบัติที่สำคัญที่สุด

en: To ensure your site is accessible and user-friendly, add an Accessibility Assistance link to your footer menu:
th: เพื่อให้แน่ใจว่าไซต์ของคุณสามารถเข้าถึงได้และใช้งานง่ายให้เพิ่มลิงค์ความช่วยเหลือการเข้าถึงไปยังเมนูส่วนท้ายของคุณ:

en: Open your active theme’s <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
th: เปิดธีมที่ใช้งานของคุณ <code> footer.php </code> หรือ <code> functions.php </code> ไฟล์ (โดยปกติพบใน <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>)

en: Locate the place where you want to add the link (typically just before the closing <code>&lt;/footer&gt;</code> or <code>&lt;/body&gt;</code> tag).
th: ค้นหาสถานที่ที่คุณต้องการเพิ่มลิงก์ (โดยทั่วไปก่อนที่จะปิด <code> & lt;/footer & gt; </code> หรือ <codes> & lt;/head & gt; </code> แท็ก)

en: Add the following HTML code to insert the link:
th: เพิ่มโค้ด HTML ต่อไปนี้เพื่อแทรกลิงก์:

en: Refresh your website to see the link appear in the footer.
th: รีเฟรชเว็บไซต์ของคุณเพื่อดูลิงค์ปรากฏในส่วนท้าย

en: Note: It is recommended to use a child theme to prevent your changes from being lost during theme updates.
th: หมายเหตุ: ขอแนะนำให้ใช้ธีมเด็กเพื่อป้องกันการเปลี่ยนแปลงของคุณจากการสูญหายในระหว่างการอัปเดตธีม

en: If you need further assistance, please contact us at
th: หากคุณต้องการความช่วยเหลือเพิ่มเติม โปรดติดต่อเราที่

en: Get Started: Activate Widget and Add Footer Link
th: เริ่มต้นใช้งาน: เปิดใช้งานวิดเจ็ตและเพิ่มลิงค์ส่วนท้าย

en: Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget.
th: นำทางไปยังการตั้งค่าและเปิดวิดเจ็ตการเข้าถึง

en: How to Add an Accessibility Link to Your Footer
th: วิธีเพิ่มลิงค์การเข้าถึงไปยังส่วนท้ายของคุณ

en: Enable/
th: เปิดใช้งาน/

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features.
th: เพลิดเพลินกับ %1$sการทดลองใช้ฟรี 7 วัน%2$s พร้อมการเข้าถึงคุณลักษณะของแผนที่เลือก

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sGrowth Plan.%2$s
th: รับส่วนลด %1$s15%%%2$s สำหรับการสมัครสมาชิกรายปีเมื่อคุณเลือก %1$sแผนการเติบโต%2$s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sScale Plan.%2$s
th: รับส่วนลด %1$s20%%%2$s ในการสมัครสมาชิกรายปีเมื่อคุณเลือก %1$sScale Plan.%2$s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sEstablished Plan.%2$s
th: รับส่วนลด %1$s25%%%2$s สำหรับการสมัครสมาชิกรายปีเมื่อคุณเลือก %1$sแผนงานที่จัดตั้งขึ้น%2$s

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
th: เพลิดเพลินกับ %1$sทดลองใช้ฟรี 7 วัน%2$s พร้อมการเข้าถึงคุณลักษณะของแผนที่เลือก:

en: Widget Title on Hover
th: ชื่อวิดเจ็ตเมื่อโฮเวอร์

en: Disable Hover text on widget and widget Loader
th: ปิดการใช้งานข้อความโฮเวอร์บนวิดเจ็ตและตัวโหลดวิดเจ็ต

en: Verify Widget & Remove Branding
th: ตรวจสอบวิดเจ็ตและลบการสร้างแบรนด์

en: Once the accessibility widget’s functionality is verified, we’ll proceed to remove all branding for your white-label configuration.
th: เมื่อฟังก์ชันการทำงานของวิดเจ็ตการเข้าถึงได้รับการตรวจสอบแล้ว เราจะดำเนินการลบแบรนด์ทั้งหมดสำหรับการกำหนดค่าไวท์เลเบลของคุณ

en: Contact Us
th: ติดต่อเรา

en: Open your active theme's <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
th: เปิดไฟล์ <code>footer.php</code> หรือ <code>functions.php</code> ของธีมที่ใช้งานอยู่ (มักพบใน <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>)

en: Disable Hover Text
th: ปิดการใช้งานข้อความโฮเวอร์

en: Search
th: ค้นหา

en: Save Rankings
th: บันทึกอันดับ

en: Rank
th: อันดับ

en: You're on the %s plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
th: คุณใช้แผน %s! ปลดล็อกเครื่องมือช่วยการเข้าถึงอันทรงพลังโดยอัปเกรดวันนี้

en: You're on a %s plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
th: คุณใช้แผน %s! ปลดล็อกคุณสมบัติและตัวเลือกการปรับแต่งเพิ่มเติมด้วยการอัปเกรดวันนี้

en: You're on the %s plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
th: คุณใช้แผน %s! เพลิดเพลินกับการสนับสนุนตามลำดับความสำคัญและฟีเจอร์การเข้าถึงขั้นสูงพิเศษเฉพาะด้วยการอัปเกรดวันนี้

en: Includes all features from the %s Plan
th: รวมคุณลักษณะทั้งหมดจากแผน %s

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
th: รับส่วนลด %1$s15%%%2$s สำหรับการสมัครใช้บริการรายปี เมื่อคุณเลือกแผน %1$s%3$s%2$s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
th: รับส่วนลด %1$s20%%%2$s สำหรับการสมัครใช้บริการรายปี เมื่อคุณเลือกแผน %1$s%3$s%2$s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
th: รับส่วนลด %1$s25%%%2$s สำหรับการสมัครใช้บริการรายปี เมื่อคุณเลือกแผน %1$s%3$s%2$s

en: Access quick and detailed answers across all categories, helping you understand your accessibility tools without confusion.
th: เข้าถึงคำตอบที่รวดเร็วและมีรายละเอียดในทุกหมวดหมู่ ช่วยให้คุณเข้าใจเครื่องมือช่วยการเข้าถึงของคุณโดยไม่สับสน

en: Activate App
th: เปิดใช้งานแอป

en: All Page
th: ทุกหน้า

en: Also Available On Other Platforms
th: มีให้ใช้งานบนแพลตฟอร์มอื่นด้วย

en: Chat With Us
th: พูดคุยกับเรา

en: Contact Us.
th: ติดต่อเรา

en: Contact us.
th: ติดต่อเรา

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference
th: Customise the size of the accessibility widget to your preference

en: FAQs
th: คำถามที่พบบ่อย

en: Features & Functionality
th: คุณสมบัติและฟังก์ชันการทำงาน

en: Get Live Chat Support
th: รับการสนับสนุนแชทสด

en: Gif Hide
th: ซ่อน GIF

en: Group Of Pages
th: กลุ่มเพจ

en: Have Questions Or Need Assistance? %s
th: มีคำถามหรือต้องการความช่วยเหลือ? %s

en: It helps store owners offer a more accessible browsing experience with controls for text, contrast, navigation, media, and language support.
th: ช่วยให้เจ้าของร้านค้านำเสนอประสบการณ์การเรียกดูที่เข้าถึงได้มากขึ้นด้วยการควบคุมข้อความ คอนทราสต์ การนำทาง สื่อ และการสนับสนุนภาษา

en: Language Settings
th: การตั้งค่าภาษา

en: Limited Scan Notice
th: ประกาศเกี่ยวกับการสแกนแบบจำกัด

en: Not Sure Which Plan Fits Best?
th: ไม่แน่ใจว่าแผนไหนเหมาะสมที่สุด?

en: Our team can help you choose the right plan based on your store size, accessibility goals, and support needs.
th: ทีมของเราสามารถช่วยคุณเลือกแผนที่เหมาะสมตามขนาดร้านค้า เป้าหมายการเข้าถึง และความต้องการการสนับสนุน

en: Platform & Integration
th: แพลตฟอร์มและการบูรณาการ

en: Real Customer Questions
th: คำถามจากลูกค้าจริง

en: Scan Scope
th: ขอบเขตการสแกน

en: Scan To Check Compliance Of Accessibility
th: สแกนเพื่อตรวจสอบการปฏิบัติตามข้อกำหนดของการเข้าถึง

en: Schedule a Call
th: กำหนดเวลาการโทร

en: Start Live Chat
th: เริ่มแชทสด

en: Support & Partnership
th: การสนับสนุนและความร่วมมือ

en: To Scan All Page Or Group Of Pages, Please
th: โปรดสแกนหน้าทั้งหมดหรือกลุ่มของหน้า

en: Welcome to: Accessibility Assistant
th: ยินดีต้อนรับสู่ Accessibility Assistant

en: What does this plugin help with?
th: Plugin นี้ช่วยอะไรบ้าง?

en: Widget Content / Appearance
th: เนื้อหาวิดเจ็ต / ลักษณะที่ปรากฏ

en: Chat With Our Support Team For Quick Help And Instant Guidance.
th: แชทกับทีมสนับสนุนของเราเพื่อขอความช่วยเหลืออย่างรวดเร็วและคำแนะนำทันที

en: Customize Icon, Position, And Appearance Settings.
th: ปรับแต่งการตั้งค่าไอคอน ตำแหน่ง และลักษณะที่ปรากฏ

en: Enable Our Plugin To See It Visible On Your Website.
th: เปิดใช้งานปลั๊กอินของเราเพื่อให้มองเห็นได้บนเว็บไซต์ของคุณ

en: Only The First Page Of Your Website Will Be Scanned. To Request A Full-Site Accessibility Scan, Please Reach Out To Our Team.
th: เฉพาะหน้าแรกของเว็บไซต์ของคุณเท่านั้นที่จะถูกสแกน หากต้องการขอสแกนการเข้าถึงแบบเต็มไซต์ โปรดติดต่อทีมงานของเรา

en: Sepcific Page
th: หน้าเฉพาะ

en: Set Up Translation Visibility And Language Priorities.
th: ตั้งค่าการมองเห็นการแปลและลำดับความสำคัญของภาษา
