Accessibility Assistant 1.3.2 - en to tl translation catalogue (547 entries)

en: %s language flag
tl: watawat ng wikang %s

en: / Yearly
tl: / Taunan

en: /monthly
tl: /buwan

en: 1. Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget. %s
tl: 1. Mag-navigate sa Mga Setting at i-on ang Accessibility widget. %s

en: 2. Click Save to apply the changes. %s
tl: 2. I-click ang I-save upang mailapat ang mga pagbabago. %s

en: 7 days Free Trial
tl: 7 araw libreng pagsubok

en: A modernized version of the default design - visually polished, stylistically refined.
tl: Isang modernisadong bersyon ng default na disenyo - biswal na pinakintab, stylistically pino.

en: Accent and Logo Elements
tl: Mga Elemento ng Accent at Logo

en: Access quick and detailed answers across all categories, helping you understand your accessibility tools without confusion.
tl: I-access ang mabilis at detalyadong mga sagot sa lahat ng kategorya, na tumutulong sa iyong maunawaan ang iyong mga tool sa pagiging naa-access nang walang kalituhan.

en: Access to all core accessibility tools included in the widget
tl: Pag -access sa lahat ng mga tool sa pag -access sa pangunahing kasama sa widget

en: Accessibility Assistance
tl: Tulong sa Accessibility

en: Accessibility Assistant
tl: Katulong sa Accessibility

en: Accessibility Assistant Icon
tl: Ikono ng Accessibility Assistant

en: Accessibility Assistant Logo
tl: Logo ng Accessibility Assistant

en: Accessibility Assistant should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Accessibility Assistant.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done.
tl: Accessibility Assistant, ang trending na produkto sa merkado na gumagawa ng anumang taong may kapansanan (bingi, bulag, pipi, may kapansanan sa paningin, may kapansanan sa paggalaw) ay maaaring gumamit ng application na ito para sa kanilang mga kinakailangan upang matapos.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done. By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values
tl: Ang katulong sa pag -access, ang produkto ng trending sa merkado na gumagawa ng anumang may kapansanan (bingi, bulag, pipi, may kapansanan sa paningin, may kapansanan sa kadaliang kumilos) na maaaring gamitin ng application na ito para sa kanilang mga kinakailangan upang magawa.Sa pamamagitan ng pag-iisip- ang pangunahing layunin sa lipunan, ang aming makabagong koponan ay nagtrabaho at ipinakilala ang application na ito sa merkado.Ang pangunahing prinsipyo ay "kung saan ang pagbabago ay nakakatugon sa mga halagang panlipunan

en: Accessibility PRO-Widget
tl: Accessibility pro-widget

en: Accessibility Profiles & Settings
tl: Mga Profile at Mga Setting ng Pag -access

en: Accessibility Scanner
tl: Pag -scanner ng Pag -access

en: Accessibility Score
tl: Marka ng pag -access

en: Accessibility Statement
tl: Pahayag ng Pag -access

en: Accessibility Widget Color Schema
tl: Schema ng Kulay ng Kulay ng Pag -access

en: Accessibility by CartCoders
tl: Accessibility ng CartCoders

en: Action
tl: Aksyon

en: Activate App
tl: I-activate ang App

en: Add a custom accessibility statement or external statement link
tl: Magdagdag ng isang pasadyang pahayag ng pag -access o panlabas na link ng pahayag

en: Add the following HTML code to insert the link:
tl: Idagdag ang sumusunod na code ng HTML upang ipasok ang link:

en: Adjust Background Colors
tl: Ayusin ang mga Kulay ng Background

en: Adjust Text Colors
tl: Ayusin ang mga Kulay ng Teksto

en: Adjust Title Colors
tl: Ayusin ang mga Kulay ng Pamagat

en: Adjust Word & Letter Space
tl: Ayusin ang Pagitan ng Mga Salita at Letra

en: Advanced Color Adjustments (Text, Titles, Backgrounds)
tl: Mga Advanced Adjustment sa Kulay (Teksto, Pamagat, Background)

en: Alignment
tl: Pagkakahanay

en: Alignment should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Pagkakahanay.

en: All Basic Features
tl: Lahat ng Mga Basic Features

en: All Features of Growth Plan
tl: Lahat ng mga tampok ng plano ng paglago

en: All Features of Startup Plan
tl: Lahat ng mga tampok ng plano ng pagsisimula

en: All Page
tl: Lahat ng Pahina

en: All Professional Features
tl: Lahat ng Mga Professional Features

en: All widgets and advanced features require an active plan. %1$sCompare plans%2$s to find your perfect fit.
tl: Ang lahat ng mga widget at advanced na tampok ay nangangailangan ng isang aktibong plano.%1 $ scompare plan%2 $ s upang mahanap ang iyong perpektong akma.

en: Allows customization of heading/title colors to increase focus or contrast.
tl: Pinapayagan ang pagpapasadya ng mga kulay ng heading/pamagat upang madagdagan ang pokus o kaibahan.

en: Allows speech-to-text typing to help users who have difficulty using keyboards.
tl: Pinapayagan ang pag-type ng speech-to-text upang matulungan ang mga gumagamit na nahihirapan sa paggamit ng keyboard.

en: Already Registered
tl: Nakarehistro na

en: Also Available On Other Platforms
tl: Magagamit din sa Iba pang mga Platform

en: Analysis Overview
tl: Pangkalahatang -ideya ng Pagtatasa

en: Applies color filters to assist users with different types of color blindness.
tl: Nag -aaplay ng mga filter ng kulay upang matulungan ang mga gumagamit na may iba't ibang uri ng pagkabulag sa kulay.

en: Automated Accessibility score has limitations
tl: Ang awtomatikong marka ng pag -access ay may mga limitasyon

en: Automated scans can identify many accessibility issues, but they can’t capture every WCAG 2.1 and 2.2 requirement. Our expert manual audits close these gaps by providing in-depth reviews, actionable insights, and tailored remediation recommendations.
tl: Ang mga awtomatikong pag -scan ay maaaring makilala ang maraming mga isyu sa pag -access, ngunit hindi nila makukuha ang bawat kinakailangan ng WCAG 2.1 at 2.2.Ang aming dalubhasang manu-manong pag-audit ay isara ang mga gaps na ito sa pamamagitan ng pagbibigay ng malalim na mga pagsusuri, mga aksyon na pananaw, at mga inangkop na rekomendasyon sa remediation.

en: Back
tl: Bumalik

en: Background Colors
tl: Mga Kulay ng Background

en: Background Colors should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang mga Kulay ng Background.

en: Basic customization options for layout and appearance
tl: Mga pangunahing pagpipilian sa pagpapasadya para sa layout at hitsura

en: Big Black Cursor
tl: Malaking Itim na Cursor

en: Big Black Cursor for Better Visibility
tl: Malaking Itim na Cursor para Mas Madaling Makita

en: Big Black Cursor should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Malaking Itim na Cursor.

en: Big Cursor
tl: Malaking Cursor

en: Big Cursor should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Malaking Cursor.

en: Big black Cursor
tl: Malaking itim na cursor

en: Bigblack Cursor
tl: Malaking Itim na Cursor

en: Bigger Text
tl: Mas Malaking Teksto

en: Bigger Text Icon
tl: Mas malaking icon ng teksto

en: Bigger Text should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Mas Malaking Teksto.

en: Blind
tl: Bulag

en: Bottom Left
tl: Ibabang Kaliwa

en: Bottom Right
tl: Ibabang Kanan

en: By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values"
tl: Sa pag-iisip- ang pangunahing layunin sa lipunan, ang aming makabagong koponan ay nagtrabaho at ipinakilala ang application na ito sa merkado. Ang pangunahing prinsipyo ay "Kung Saan Nagtatagpo ang Inobasyon at mga Halaga sa Lipunan"

en: Cancel
tl: Kanselahin

en: Cancel Plan
tl: Kanselahin ang plano

en: Cannot Customise Widget
tl: Hindi ma-customize ang Widget

en: CartCoders Logo
tl: Logo ng CartCoders

en: Categories detailed information
tl: Mga Detalyadong Impormasyon ng Mga Kategorya

en: Center
tl: Gitna

en: Center should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Gitna.

en: Change Widget Color & Positioning
tl: Baguhin ang Kulay at Posisyon ng Widget

en: Change the Color Schema of Widget
tl: I-baguhin ang Schema ng Kulay ng Widget

en: Changes the color of general text for better visibility and contrast.
tl: Binabago ang kulay ng pangkalahatang teksto para sa mas mahusay na kakayahang makita at kaibahan.

en: Chat With Our Support Team For Quick Help And Instant Guidance.
tl: Makipag-chat Sa Aming Support Team Para sa Mabilis na Tulong At Agarang Gabay.

en: Chat With Us
tl: Makipag-chat Sa Amin

en: Check Accessibility Free
tl: Suriin nang libre ang pag -access

en: Choose Design
tl: Pumili ng Disenyo

en: Choose Widget Icon
tl: Piliin ang Icon ng Widget

en: Choose Widget Inner Color
tl: Piliin ang Kulay ng Inner ng Widget

en: Choose Widget Outer Color
tl: Piliin ang Kulay ng Widget Outer

en: Choose the annual plan that best fits your needs. Each plan provides a variety of features and customization options. Your selected plan will determine the features available in the widget. Plus, take advantage of a complimentary year to explore all the features and boost your store's accessibility.
tl: Piliin ang taunang plano na pinakaangkop sa iyong mga pangangailangan. Nagbibigay ang bawat plano ng iba't ibang mga tampok at pagpipilian sa pag-customize. Ang iyong napiling plano ang magpapasiya sa mga tampok na magagamit sa widget. Dagdag pa, samantalahin ang isang komplimentaryong taon upang galugarin ang lahat ng mga tampok at palakasin ang pagiging naa-access ng iyong tindahan.

en: Close
tl: Malapit

en: Cognitive and Learning
tl: Nagbibigay -malay at pag -aaral

en: Color Adjustments
tl: Mga Pagsasaayos ng Kulay

en: Color Blind Options
tl: Mga Pagpipilian para sa Color Blind

en: Color Blind should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Color Blind.

en: Color Blind-Friendly Viewing Options
tl: Mga Pagpipilian para sa Color Blind na Mas Madaling Makita

en: Color Schema
tl: Schema ng Kulay

en: Compliant
tl: Sumunod

en: Compliant under WCAG 2.0, 2.1 & 2.2
tl: Sumunod sa ilalim ng WCAG 2.0, 2.1 & 2.2

en: Contact Us
tl: Makipag -ugnay sa amin

en: Contact Us.
tl: Makipag-ugnayan sa amin

en: Contact us
tl: Makipag-ugnayan sa amin

en: Contact us.
tl: Makipag-ugnayan sa amin

en: Content Adjustment & Color Blind Feature
tl: Pag -aayos ng Nilalaman at Kulay ng Bulag ng Kulay

en: Content Adjustments
tl: Mga Pagsasaayos ng Nilalaman

en: Content Customization
tl: Pagpapasadya ng nilalaman

en: Content Scaling
tl: Pag-scale ng Nilalaman

en: Content Scaling & Content Spacing
tl: Pag -scale ng nilalaman at nilalaman ng nilalaman

en: Content Scaling & Read Mode for Better Focus
tl: Pag-scale at Mode ng Pagbasa para Mas Madaling Makita

en: Content Scaling should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Pag-scale ng Nilalaman.

en: Continue
tl: Magpatuloy

en: Contrast +
tl: Kaibahan +

en: Contrast Icon
tl: Icon ng kaibahan

en: Controller Background
tl: Background ng Controller

en: Cursor Icon
tl: Icon ng cursor

en: Custom Design
tl: Pasadyang Disenyo

en: Customers will be provided with the option of accessing the plugin for accessing the advanced features. Through which the customer can enable/disable the functionality and access the application on his system.
tl: Bibigyan ang mga customer ng pagpipilian na i-access ang plugin para sa pag-access sa mga advanced na tampok. Sa pamamagitan nito, maaaring paganahin/huwag paganahin ng customer ang pag-andar at i-access ang application sa kanyang system.

en: Customise Position
tl: I-customize ang Posisyon

en: Customise Widget Position and Padding
tl: I-customize ang Posisyon at Padding ng Widget

en: Customize Icon, Position, And Appearance Settings.
tl: I-customize ang Icon, Posisyon, At Mga Setting ng Hitsura.

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference
tl: Customise the size of the accessibility widget to your preference

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference"
tl: Ipasadya ang laki ng widget ng pag -access sa iyong kagustuhan "

en: Customize the widget color scheme to match your brand identity
tl: Ipasadya ang scheme ng kulay ng widget upang tumugma sa iyong pagkakakilanlan ng tatak

en: Customize the widget launch icon and apply your own branding
tl: Ipasadya ang icon ng paglulunsad ng widget at ilapat ang iyong sariling pagba -brand

en: Dark Contrast
tl: Madilim na Contrast

en: Dark Contrast should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Madilim na Contrast.

en: Dedicated account manager for priority onboarding and support
tl: Nakatuon ang manager ng account para sa priority onboarding at suporta

en: Default Design
tl: Default na Disenyo

en: Default language
tl: Default na wika

en: Desaturate
tl: I-desaturate

en: Desaturate Icon
tl: Desaturate icon

en: Desaturate should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Desaturate.

en: Designed specifically for mobile - similar to the default but optimized for smaller screens and touch-friendly interaction.
tl: Dinisenyo partikular para sa mobile - katulad ng default ngunit na -optimize para sa mas maliit na mga screen at pakikipag -ugnay sa touch -friendly.

en: Desktop Position
tl: Posisyon sa Desktop

en: Detailed information by category
tl: Detalyadong impormasyon ayon sa kategorya

en: Didn't receive the code?
tl: Hindi natanggap ang code?

en: Disable
tl: Huwag paganahin

en: Disable Branding
tl: Huwag paganahin ang pagba -brand

en: Disable Hover Text
tl: Huwag paganahin ang teksto ng hover

en: Disable Hover text on widget and widget Loader
tl: Huwag paganahin ang teksto ng hover sa widget at widget loader

en: Disable Report Problem
tl: Huwag paganahin ang problema sa ulat

en: Disable Widget Sound
tl: Huwag paganahin ang tunog ng widget

en: Disables all website sounds to assist users sensitive to audio.
tl: Hindi pinapagana ang lahat ng mga tunog ng website upang matulungan ang mga gumagamit na sensitibo sa audio.

en: Disables the ability for users to report problems through the app.
tl: Hindi pinapagana ang kakayahan para sa mga gumagamit na mag -ulat ng mga problema sa pamamagitan ng app.

en: Display & Media Controls
tl: Mga Kontrol ng Display at Media

en: Displays a panel with important and frequently used links for easier navigation.
tl: Nagpapakita ng isang panel na may mahalaga at madalas na ginagamit na mga link para sa mas madaling pag -navigate.

en: Displays an on-screen keyboard for users who can't use a physical one.
tl: Nagpapakita ng isang on-screen keyboard para sa mga gumagamit na hindi maaaring gumamit ng isang pisikal.

en: Do you want to put as link?
tl: Gusto mo bang ilagay bilang link?

en: Do you want to put this widget as link?
tl: Nais mo bang ilagay ang widget na ito bilang link?

en: Ease of access to change the background/font color
tl: Mas madaling makita ang mga pagbabago sa background/font color

en: Edit %s language
tl: I-edit ang wikang %s

en: Edit Languages
tl: I-edit ang mga Wika

en: Elderly
tl: Matatanda

en: Enable
tl: Paganahin

en: Enable /Disable
tl: Paganahin / Huwag paganahin

en: Enable Disable Features
tl: Paganahin/Huwag Paganahin ang Mga Feature

en: Enable Our Plugin To See It Visible On Your Website.
tl: Paganahin ang Aming Plugin Para Makita Ito sa Iyong Website.

en: Enable or disable media elements like audio, video, and GIFs
tl: Paganahin o huwag paganahin ang mga elemento ng media tulad ng audio, video, at gifs

en: Enable or disable the widget as needed
tl: Paganahin o huwag paganahin ang widget kung kinakailangan

en: Enable readable fonts, reading mask, and title highlighting
tl: Paganahin ang mga nababasa na mga font, pagbabasa mask, at pag -highlight ng pamagat

en: Enable/
tl: Paganahin/

en: Enable/Disable Accessibility Features
tl: Paganahin/huwag paganahin ang mga tampok ng pag -access

en: Enable/Disable Features
tl: Paganahin/Huwag Paganahin ang mga Tampok

en: Enable/Disable Media
tl: Paganahin/Huwag Paganahin ang Media

en: Enable/Disable Widget
tl: Paganahin/Huwag Paganahin ang Widget

en: Enables a large black cursor to improve visibility for users with low vision.
tl: Pinapagana ang isang malaking itim na cursor upang mapabuti ang kakayahang makita para sa mga gumagamit na may mababang paningin.

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.
tl: Pinapayagan ang suporta ng multilingual batay sa mga kagustuhan o setting ng wika ng gumagamit.

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.Statement Link?
tl: Nagbibigay -daan sa multilingual na suporta batay sa mga kagustuhan sa wika ng gumagamit o mga setting.Statement Link?

en: Enhanced Usability for All Accessibility Needs
tl: Mas Madaling Makita para Lahat ng Mga Kahilingan ng Accessibility

en: Enjoy a %1$s5-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
tl: Mag-enjoy ng %1$s5-araw na libreng pagsubok%2$s na may access sa mga feature ng napiling plano:

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features.
tl: Masiyahan sa isang %1 $ s7-araw na libreng pagsubok %2 $ s na may pag-access sa mga tampok na napiling plano.

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
tl: Tangkilikin ang isang %1 $ s7-araw na libreng pagsubok %2 $ s na may pag-access sa mga tampok na napiling plano:

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision
tl: Pinalaki o binabawasan ang laki ng nilalaman nang hindi nakakaapekto sa layout, na tumutulong sa mga gumagamit na may mababang paningin

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision.
tl: Pinalaki o binabawasan ang laki ng nilalaman nang hindi nakakaapekto sa layout, na tumutulong sa mga gumagamit na may mababang paningin.

en: Enter OTP
tl: Ipasok ang OTP

en: Enter the 6-digit OTP sent to your email address.
tl: Ipasok ang 6-digit na OTP na ipinadala sa iyong email address.

en: Enter your statement page link here...
tl: Ipasok ang link ng iyong pahina ng pahayag dito ...

en: Events Clicked
tl: Nag -click ang mga kaganapan

en: Events-Clicked
tl: Nag-click ang mga kaganapan

en: Extended widget customization options including layout and branding
tl: Pinalawak na mga pagpipilian sa pagpapasadya ng widget kabilang ang layout at pagba -brand

en: FAQs
tl: Mga FAQ

en: Failed Checks
tl: Nabigong mga tseke

en: Fast Chat Support during business hours
tl: Mabilis na suporta sa chat sa oras ng negosyo

en: Features & Functionality
tl: Mga Tampok at Pag-andar

en: Filter Content
tl: Nilalaman ng filter

en: Finally, access the settings to change the background and font colors. This step lets you personalize the widget's appearance, ensuring it matches your brand's style or enhances readability for users. Select your preferred colors and apply them to make the widget visually appealing and accessible.
tl: Sa wakas, i-access ang mga setting upang baguhin ang mga kulay ng background at font. Hinahayaan ka ng hakbang na ito na i-personalize ang hitsura ng widget, na tinitiyak na tumutugma ito sa estilo ng iyong brand o nagpapahusay sa pagiging madaling mabasa para sa mga gumagamit. Piliin ang iyong mga gustong kulay at ilapat ang mga ito upang gawing kaakit-akit at naa-access ang widget.

en: Floating Widget Icon Color
tl: Lumulutang na kulay ng icon ng widget

en: Floating Widget Padding
tl: Lumulutang na padding padding

en: Floating Widget Position
tl: Lumulutang na posisyon ng widget

en: Floating Widget Size
tl: Lumulutang na laki ng widget

en: Font Readability
tl: Pagiging Madaling Basahin ng Font

en: Free Accessibility Check
tl: Libreng Pag -access sa Pag -access

en: Full access to %1$sall accessibility widgets%2$s and features
tl: Buong pag -access sa %1 $ sall accessibility widget %2 $ s at mga tampok

en: Fully customizable widget with advanced control options
tl: Ganap na napapasadyang widget na may mga advanced na pagpipilian sa control

en: GIF Hide
tl: Itago ang GIF

en: GIF Hide should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Itago ang GIF.

en: Get Live Chat Support
tl: Kumuha ng Live Chat Support

en: Get Started: Activate Widget and Add Footer Link
tl: Magsimula: I -aktibo ang widget at magdagdag ng footer link

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
tl: Makakuha ng %1$s15%% na diskwento%2$s sa isang taunang subscription kapag pinili mo ang %1$s%3$s Plan.%2$s

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sGrowth Plan.%2$s
tl: Kumuha ng isang%1 $ s15 %% diskwento%2 $ s sa isang taunang subscription kapag pinili mo ang%1 $ sgrowth plan.%2 $ s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
tl: Makakuha ng %1$s20%% na diskwento%2$s sa isang taunang subscription kapag pinili mo ang %1$s%3$s Plan.%2$s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sScale Plan.%2$s
tl: Kumuha ng isang%1 $ s20 %% diskwento%2 $ s sa isang taunang subscription kapag pinili mo ang%1 $ sscale plan.%2 $ s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
tl: Makakuha ng %1$s25%% na diskwento%2$s sa isang taunang subscription kapag pinili mo ang %1$s%3$s Plan.%2$s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sEstablished Plan.%2$s
tl: Kumuha ng isang%1 $ s25 %% diskwento%2 $ s sa isang taunang subscription kapag pinili mo ang%1 $ sestabished plan.%2 $ s

en: Get a %1$s29%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sProfessional Plan.%2$s
tl: Makatanggap ng %1$s29%% diskwento%2$s sa isang taunang subscription kapag pinili mo ang %1$sProfessional Plan.%2$s

en: Get a %1$s40%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sPremium Plan.%2$s
tl: Makatanggap ng %1$s40%% diskwento%2$s sa isang taunang subscription kapag pinili mo ang %1$sPremium Plan.%2$s

en: Get a Detailed Expert Audit Report
tl: Kumuha ng isang detalyadong ulat ng eksperto sa pag -audit

en: Get started with a plan that matches your requirements:
tl: Magsimula sa isang plano na tumutugma sa iyong mga kinakailangan:

en: Get started with the Accessibility widget by enabling it in our Settings under the Widget Option section.
tl: Magsimula sa Accessibility widget sa pamamagitan ng pagpapagana nito sa aming Mga Setting sa ilalim ng seksyon ng Pagpipilian sa Widget.

en: Gif Hide
tl: Itago ang GIF

en: Go Beyond Automation with Expert Audits
tl: Lumampas sa automation sa mga dalubhasang pag -audit

en: Group Of Pages
tl: Grupo ng mga Pahina

en: Have Questions Or Need Assistance? %s
tl: May mga tanong o kailangan ng tulong? %s

en: Have questions or need assistance? %1$sContact us%2$s
tl: May mga tanong o kailangan ng tulong? %1$sMakipag-ugnayan sa amin%2$s

en: Have questions or need assistance? %s
tl: May mga tanong o kailangan ng tulong? %s

en: Have questions or need assistance? <a href="%s" target="_blank">Contact us</a>
tl: May mga tanong o kailangan ng tulong? <a href="%s" target="_blank">Makipag-ugnayan sa amin</a>

en: Hide GIFs and Animations for Reduced Distraction
tl: Itago ang mga GIF at Animasyon para Mas Madaling Makita

en: Hide Interface
tl: Itago ang Interface

en: Hide Interface should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Itago ang Interface.

en: Hide Search Bar
tl: Itago ang search bar

en: Hide Statement
tl: Itago ang pahayag

en: Hides GIF animations that can distract or trigger motion sensitivity.
tl: Itinatago ang mga animation ng GIF na maaaring makagambala o mag -trigger ng sensitivity ng paggalaw.

en: Hides the search bar from the user interface.
tl: Itinatago ang search bar mula sa interface ng gumagamit.

en: Hides the statement section from the user interface.
tl: Itinatago ang seksyon ng pahayag mula sa interface ng gumagamit.

en: High Saturation
tl: Mataas na Saturation

en: High Saturation Icon
tl: Mataas na saturation icon

en: High saturation should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Mataas na saturation.

en: Highlight Focus
tl: I-highlight ang Focus

en: Highlight Focus should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang I-highlight ang Focus.

en: Highlight Hover
tl: I-highlight ang Hover

en: Highlight Hover should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang I-highlight ang Hover.

en: Highlight Links
tl: I-highlight ang mga Link

en: Highlight Links should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang I-highlight ang mga Link.

en: Highlight Titles
tl: I-highlight ang mga Pamagat

en: Highlight Titles should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang I-highlight ang mga Pamagat.

en: Highlight on Hover and Focus for Easier Navigation
tl: I-highlight ang Hover at Focus para Mas Madaling Makita

en: Highlights elements when hovered, helping users follow cursor movements.
tl: Mga elemento ng pag -highlight kapag na -hover, na tumutulong sa mga gumagamit na sundin ang mga paggalaw ng cursor.

en: Highlights focused elements, enhancing accessibility for keyboard navigation.
tl: Mga elemento na nakatuon sa mga elemento, pagpapahusay ng pag -access para sa pag -navigate sa keyboard.

en: How to Add an Accessibility Link to Your Footer
tl: Paano magdagdag ng isang link sa pag -access sa iyong footer

en: How to Enable/Disable Widget
tl: Paano Paganahin/Huwag Paganahin ang Widget

en: How to cancel your subscription
tl: Paano kanselahin ang iyong subscription

en: How to contact support if you are on the Free plan
tl: Paano makipag -ugnay sa suporta kung ikaw ay nasa libreng plano

en: How to enable the Free plan
tl: Paano paganahin ang libreng plano

en: If you are on the Free plan, you can reach our support team by sending an email to
tl: Kung ikaw ay nasa libreng plano, maaari mong maabot ang aming koponan ng suporta sa pamamagitan ng pagpapadala ng isang email sa

en: If you need further assistance, please contact us at
tl: Kung kailangan mo ng karagdagang tulong, mangyaring makipag -ugnay sa amin sa

en: If you need further assistance, please contact us at %1$s. You can also check our %2$s for more information.
tl: Kung kailangan mo ng karagdagang tulong, mangyaring makipag-ugnayan sa amin sa %1$s. Maaari mo ring tingnan ang aming %2$s para sa karagdagang impormasyon.

en: If you require any further information or assistance, please do not hesitate to contact us. Our support team is readily available to address any queries or concerns you may have regarding our subscription plans or any other aspect of our app.
tl: Kung kailangan mo ng anumang karagdagang impormasyon o tulong, mangyaring huwag mag-atubiling makipag-ugnay sa amin. Ang aming koponan ng suporta ay handang tumugon sa anumang mga katanungan o alalahanin na maaaring mayroon ka tungkol sa aming mga plano sa subscription o anumang iba pang aspeto ng aming app.

en: Image Alt Tooltip
tl: Tooltip ng Alt ng Imahe

en: Image Alt Tooltip should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Tooltip ng Alt ng Imahe.

en: Image Hide
tl: Itago ang Imahe

en: Image Hide should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Itago ang Imahe.

en: Image alt Tooltip
tl: Imahe ng alt tooltip

en: Image, Video & GIF Enable/Disable
tl: Imahe, Video at GIF Paganahin/Huwag paganahin

en: Image/Video Hide
tl: Itago ang Imahe/Video

en: Includes all features from the %s Plan
tl: Kasama ang lahat ng feature mula sa %s Plan

en: Includes all features from the Growth Plan
tl: May kasamang lahat ng mga tampok mula sa plano ng paglago

en: Includes all features from the Scale Plan
tl: May kasamang lahat ng mga tampok mula sa scale plan

en: Includes all features from the Startup Plan
tl: May kasamang lahat ng mga tampok mula sa plano ng pagsisimula

en: Invert Colors
tl: Baliktarin ang mga Kulay

en: Invert Colors should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Baligtarin ang mga Kulay.

en: It helps store owners offer a more accessible browsing experience with controls for text, contrast, navigation, media, and language support.
tl: Nakakatulong ito sa mga may-ari ng tindahan na mag-alok ng mas naa-access na karanasan sa pagba-browse na may mga kontrol para sa text, contrast, navigation, media, at suporta sa wika.

en: Keyboard Nav
tl: Pag-navigate sa Keyboard

en: Keyboard Nav Icon
tl: Icon ng keyboard nav

en: Keyboard Navigation
tl: Pag -navigate sa keyboard

en: Keyboard should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang keyboard.

en: Kindly note that upon opting for a subscription plan within our app, please be informed that refunds will not be applicable. This policy applies universally to all subscription plans offered, including both monthly and yearly options. We appreciate your understanding and cooperation in adhering to our policy, as we aim to ensure consistency and fairness in all aspects of our subscription services.
tl: Pakitandaan na sa pagpili ng isang plano ng subscription sa loob ng aming app, mangyaring maabisuhan na hindi mailalapat ang mga refund. Ang patakarang ito ay nalalapat sa lahat ng mga inaalok na plano ng subscription, kabilang ang parehong buwanan at taunang mga pagpipilian. Pinahahalagahan namin ang iyong pag-unawa at pakikipagtulungan sa pagsunod sa aming patakaran, dahil layunin naming tiyakin ang pagkakapare-pareho at pagiging patas sa lahat ng aspeto ng aming mga serbisyo sa subscription.

en: Language Controllers
tl: Mga Controller ng Wika

en: Language Settings
tl: Mga Setting ng Wika

en: Language Sorting
tl: Pag -uuri ng wika

en: Language Variable
tl: Variable ng wika

en: Language hidden
tl: Nakatago ang wika

en: Language visible
tl: Nakikita ang wika

en: Languages
tl: Mga Wika

en: Left Alignment
tl: Pagkakahanay sa Kaliwa

en: Left Alignment should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Pagkakahanay sa Kaliwa.

en: Let's Go
tl: Tara na

en: Let's start by choosing a plan that fits your needs.
tl: Magsimula tayo sa pagpili ng plano na akma sa iyong mga pangangailangan.

en: Lets users control the site using voice commands for hands-free accessibility.
tl: Hinahayaan ang mga gumagamit na kontrolin ang site gamit ang mga utos ng boses para sa pag-access ng hands-free.

en: Letter Spacing
tl: Pagitan ng mga Letra

en: Letter Spacing should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Pagitan ng mga Letra.

en: Light Contrast
tl: Maliwanag na Contrast

en: Light Contrast should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Maliwanag na Contrast.

en: Limited Scan Notice
tl: Limitadong Paunawa sa Pag-scan

en: Line Height
tl: Taas ng Linya

en: Line Height & Alignments
tl: Taas ng Linya at Pagkakahanay

en: Line Height should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Taas ng Linya.

en: Locate the place where you want to add the link (typically just before the closing <code>&lt;/footer&gt;</code> or <code>&lt;/body&gt;</code> tag).
tl: Hanapin ang lugar kung saan nais mong idagdag ang link (karaniwang bago ang pagsasara ng <code> & lt;/footer & gt;

en: Low Saturation
tl: Mababang Saturation

en: Low Saturation Icon
tl: Mababang icon ng saturation

en: Low saturation should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Mababang saturation.

en: Manage Languages
tl: Pamahalaan ang mga Wika

en: Media Control
tl: Kontrol ng Media

en: Menu Settings
tl: Mga Setting ng Menu

en: Middle Left
tl: Gitnang Kaliwa

en: Middle Right
tl: Gitnang Kanan

en: Mobile Position
tl: Posisyon sa Mobile

en: Mobile View Design
tl: Disenyo ng Mobile View

en: Mobile view Design
tl: Disenyo ng Mobile View

en: Modifies background colors to reduce eye strain and improve content legibility.
tl: Binabago ang mga kulay ng background upang mabawasan ang pilay ng mata at pagbutihin ang kakayahang magamit ng nilalaman.

en: Monthly
tl: Buwanan

en: Most 5 Used Feature Analytics
tl: Karamihan sa 5 ginamit na tampok na analytics

en: Motor Impaired
tl: May kapansanan sa motor

en: Multiple Languages Support
tl: Suporta sa Maraming Wika

en: Mute Sounds
tl: I-mute ang mga Tunog

en: Mute Sounds should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang I-mute ang mga Tunog.

en: Name
tl: Pangalan

en: Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget.
tl: Mag -navigate sa mga setting at lumipat sa widget ng pag -access.

en: Navigate to the Plan page and click on the Cancel Subscription button
tl: Mag -navigate sa pahina ng Plano at mag -click sa pindutan ng Subscription sa Kanselahin

en: Navigation & Input
tl: Nabigasyon at input

en: Navigation and Interaction Controllers
tl: Mga Controller ng Pag-navigate at Interaksyon

en: Need help deciding? Contact us at %1$s or check our %2$s for detailed feature comparisons.
tl: Kailangan mo ng tulong sa pagpapasya?Makipag -ugnay sa amin sa %1 $ s o suriin ang aming %2 $ s para sa detalyadong mga paghahambing sa tampok.

en: Need help or want to remove branding?
tl: Kailangan mo ng tulong o nais na alisin ang pagba -brand?

en: No Significant Most Features Usage Found
tl: Walang makabuluhang karamihan sa mga tampok na paggamit na natagpuan

en: No relevant data is available for the specified range
tl: Walang magagamit na data para sa tinukoy na saklaw

en: Not Applicable or It May Require Manual Audit
tl: Hindi naaangkop o maaaring mangailangan ito ng manu -manong pag -audit

en: Not Sure Which Plan Fits Best?
tl: Hindi Sigurado Aling Plano ang Pinakamahusay?

en: Not default language
tl: Hindi default na wika

en: Note:
tl: Tandaan:

en: Note: It is recommended to use a child theme to prevent your changes from being lost during theme updates.
tl: Tandaan: Inirerekomenda na gumamit ng isang tema ng bata upang maiwasan ang iyong mga pagbabago na mawala sa mga pag -update ng tema.

en: Once the accessibility widget’s functionality is verified, we’ll proceed to remove all branding for your white-label configuration.
tl: Kapag na-verify ang pag-andar ng widget ng pag-access, magpapatuloy kami upang alisin ang lahat ng pagba-brand para sa iyong pagsasaayos ng puting-label.

en: One Click to Make Your Website Accessible Today
tl: Isang pag -click upang ma -access ang iyong website ngayon

en: Only The First Page Of Your Website Will Be Scanned. To Request A Full-Site Accessibility Scan, Please Reach Out To Our Team.
tl: Ang Unang Pahina Lang ng Iyong Website ang Ma-scan. Para Humiling ng Full-Site Accessibility Scan, Mangyaring Makipag-ugnayan sa Aming Koponan.

en: Open your active theme's <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
tl: Buksan ang iyong aktibong tema ng <code> footer.php </code> o <code> functions.php </code> file (karaniwang matatagpuan sa <code>/wp-content/tema/iyong-tema/</code>).

en: Open your active theme’s <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
tl: Buksan ang iyong aktibong tema ng <code> footer.php </code> o <code> functions.php </code> file (karaniwang matatagpuan sa <code>/wp-content/tema/iyong-tema/</code>).

en: Option to display accessibility widget link in website footer
tl: Pagpipilian upang ipakita ang link ng widget ng pag -access sa footer ng website

en: Our team can help you choose the right plan based on your store size, accessibility goals, and support needs.
tl: Matutulungan ka ng aming team na pumili ng tamang plano batay sa laki ng iyong tindahan, mga layunin sa pagiging naa-access, at mga pangangailangan sa suporta.

en: Overview
tl: Impormasyon

en: Pages
tl: Mga Pahina

en: Personalized User Accessibility Profile Settings
tl: Mga Setting ng Profile ng Gumagamit para Mas Madaling Makita

en: Personalized accessibility profiles for user-specific needs
tl: Ang mga personalized na profile ng pag-access para sa mga pangangailangan na tukoy sa gumagamit

en: Plan
tl: Plano

en: Plan Specific Features
tl: Mga Plan-Especyfikong Feature

en: Plans
tl: Mga plano

en: Platform & Integration
tl: Platform at Pagsasama

en: Please uninstall this plugin and reinstall it.
tl: Paki-uninstall ang plugin na ito at i-install muli.

en: Please upgrade your plan to continue accessing premium accessibility features.
tl: Mangyaring i -upgrade ang iyong plano upang magpatuloy sa pag -access sa mga tampok na pag -access sa premium.

en: Position
tl: Posisyon

en: Prioritize and sort languages based on your customer base
tl: Unahin at pag -uri -uriin ang mga wika batay sa base ng iyong customer

en: Priority chat support during business hours
tl: PRIORITY CHAT SUPPORT sa mga oras ng negosyo

en: Priority support and regular updates
tl: Suporta sa priyoridad at regular na pag -update

en: Profile Options
tl: Mga Pagpipilian sa Profile

en: Profile Settings
tl: Mga Setting ng Profile

en: Profile Settings should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Mga Setting ng Profile.

en: Quick Access Panel for Useful Accessibility Tools
tl: Quick Access Panel para Mas Madaling Makita ang Mga Tool ng Accessibility

en: Quick navigation tool showing all Headings, Landmarks, and Links in one place.
tl: Mabilis na tool sa pag -navigate na nagpapakita ng lahat ng mga heading, landmark, at mga link sa isang lugar.

en: Rank
tl: Ranggo

en: Read Mode
tl: Mode ng Pagbasa

en: Read Mode should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Mode ng Pagbasa.

en: Readable Fonts
tl: Mga Font na Nababasa

en: Readable Fonts should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Mga Font na Madaling Basahin.

en: Readable Fonts, Reading Mask, and Highlight Titles
tl: Mga Font na Nababasa, Maskara sa Pagbasa, at I-highlight ang mga Pamagat

en: Reading Guide
tl: Gabay sa Pagbasa

en: Reading Guide Color should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Kulay ng Gabay sa Pagbasa.

en: Reading Mask
tl: Maskara sa Pagbasa

en: Reading Mask should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Maskara sa Pagbasa.

en: Reads selected text aloud for users with visual impairments or reading difficulties.
tl: Nagbabasa ng napiling teksto nang malakas para sa mga gumagamit na may mga kapansanan sa visual o mga paghihirap sa pagbasa.

en: Real Customer Questions
tl: Mga Tunay na Tanong ng Customer

en: Refresh your website to see the link appear in the footer.
tl: I -refresh ang iyong website upang makita ang link na lilitaw sa footer.

en: Remove default widget branding for a fully white-labeled experience
tl: Alisin ang default na brand ng widget para sa isang ganap na karanasan na may label na puting

en: Removes accessibility tool branding for a cleaner, white-labeled appearance.
tl: Tinatanggal ang pag-access sa tool ng pag-access para sa isang mas malinis, may label na puti.

en: Reset All should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang I-reset Lahat.

en: Reset To Default
tl: I -reset sa default

en: Reset all
tl: I-reset lahat

en: Restricted Brand Customization
tl: Limitadong pagpapasadya ng tatak

en: Right Alignment
tl: Pagkakahanay sa Kanan

en: Saturation Modes
tl: Mga Mode ng Saturation

en: Save
tl: I-save

en: Save Rankings
tl: I-save ang Mga Ranggo

en: Save the changes to the <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file.
tl: I -save ang mga pagbabago sa <code> footer.php </code> o <code> functions.php </code> file.

en: Scan Scope
tl: Saklaw ng Pag-scan

en: Scan To Check Compliance Of Accessibility
tl: I-scan Upang Suriin ang Pagsunod ng Accessibility

en: Scan Your site
tl: I -scan ang iyong site

en: Schedule a Call
tl: Mag-iskedyul ng Tawag

en: Search
tl: Maghanap

en: Seizure Safe
tl: Ligtas ang pag -agaw

en: Seizure Safe should not be empty.
tl: Ang ligtas na pag -agaw ay hindi dapat walang laman.

en: Select Monthly Plan:
tl: Piliin ang Plan sa Buwan:

en: Select Plan and Offers
tl: Piliin ang Plan at Mga Pakete

en: Select Yearly Plan:
tl: Piliin ang Plan sa Taon:

en: Selected
tl: Napiling

en: Sepcific Page
tl: Secific na Pahina

en: Set %s Default Language
tl: Itakda ang %s Bilang Default na Wika

en: Set Up Translation Visibility And Language Priorities.
tl: I-set Up ang Pagpapakita ng Pagsasalin At Mga Priyoridad sa Wika.

en: Settings
tl: Mga Setting

en: Show Language
tl: Ipakita ang Wika

en: Simplifies the layout and focuses on text for easier reading, removing distractions like sidebars and ads.
tl: Pinapasimple ang layout at nakatuon sa teksto para sa mas madaling pagbabasa, pag -alis ng mga pagkagambala tulad ng mga sidebars at ad.

en: Smart Contrast
tl: Smart kaibahan

en: Smart Contrast for Better Readability
tl: Smart Contrast para Mas Madaling Basahin

en: Smart Contrast should not be empty.
tl: Ang matalinong kaibahan ay hindi dapat walang laman.

en: Sorry, You can not update....
tl: Paumanhin, hindi mo maaaring i-update....

en: Sound Muting for Distraction-Free Browsing
tl: I-mute ang mga Tunog para Mas Madaling Makita

en: Speech Support
tl: Suporta sa Pagsasalita

en: Standard support via email and live chat during business hours
tl: Karaniwang suporta sa pamamagitan ng email at live chat sa oras ng negosyo

en: Standard support via email.
tl: Karaniwang suporta sa pamamagitan ng email.

en: Start Free Trial
tl: Simulan ang libreng pagsubok

en: Start Live Chat
tl: Simulan ang Live Chat

en: Start My Compliance Plan
tl: Simulan ang aking plano sa pagsunod

en: Start Your Accessibility Journey:
tl: Simulan ang iyong paglalakbay sa pag -access:

en: Start a 5-Day Free Trial for
tl: Magsimula ng isang 5-araw na libreng pagsubok para sa

en: Start a 7-Day Free Trial
tl: Magsimula ng isang 7-araw na libreng pagsubok

en: Start a 7-Day Free Trial for
tl: Magsimula ng isang 7-araw na libreng pagsubok para sa

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 5-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
tl: Magsimula sa pamamagitan ng pagpili ng buwanang plano na nababagay sa iyong mga pangangailangan. Nag-aalok ang bawat plano ng iba't ibang mga tampok at pagpipilian sa pag-customize. Ang planong pipiliin mo ang magpapasiya kung aling mga tampok ang maaari mong ma-access sa widget. Bukod pa rito, mag-enjoy ng isang libreng pagsubok sa loob ng 5 araw upang galugarin ang lahat ng mga tampok at mapahusay ang pagiging naa-access ng iyong tindahan.

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 7-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
tl: Magsimula sa pamamagitan ng pagpili ng buwanang plano na nababagay sa iyong mga pangangailangan.Nag -aalok ang bawat plano ng iba't ibang mga tampok at mga pagpipilian sa pagpapasadya.Ang plano na iyong pinili ay matukoy kung aling mga tampok ang maaari mong ma -access sa widget.Bilang karagdagan, mag-enjoy ng isang libreng pagsubok para sa 7-araw upang galugarin ang lahat ng mga tampok at mapahusay ang pag-access ng iyong tindahan.

en: Start with a %1$s5-day free trial%2$s to experience all features:
tl: Magsimula sa isang %1 $ s5-araw na libreng pagsubok %2 $ s upang maranasan ang lahat ng mga tampok:

en: Startup Plan
tl: Plano ng pagsisimula

en: Statement
tl: Pahayag

en: Statement Link?
tl: Link ng pahayag?

en: Statement should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Pahayag.

en: Stop Animation
tl: Itigil ang Animasyon

en: Stop Animation should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Itigil ang Animasyon.

en: Submit
tl: Isumite

en: Success!
tl: Tagumpay!

en: Support & Partnership
tl: Suporta at Pakikipagsosyo

en: Support for 100+ Languages
tl: Suporta para sa 100+ wika

en: Support on Email
tl: Suporta sa Email

en: Supports 100+ languages with automatic translation
tl: Sinusuportahan ang 100+ wika na may awtomatikong pagsasalin

en: Talk & Type
tl: Magsalita at Mag-type

en: Talk And Type
tl: Magsalita at Mag-type

en: Talk and Type should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Magsalita at Mag-type.

en: Text Colors
tl: Mga Kulay ng Teksto

en: Text Colors should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang mga Kulay ng Teksto.

en: Text Customization Controllers
tl: Mga Controller ng Pag-customize ng Teksto

en: Text Enhancer
tl: Pampahusay ng Teksto

en: Text Enhancer should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Pampahusay ng Teksto.

en: Text Enhancer, Image Alt Tooltip, and Stop Animation
tl: Pampahusay ng Teksto, Tooltip ng Alt ng Imahe, at Itigil ang Animasyon

en: Text Speech
tl: Pagsasalita ng Teksto

en: Text Speech should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Pagsasalita ng Teksto.

en: Text and Layout Font
tl: Font ng Teksto at Layout

en: Text enhancer for clarity, image alt tooltips, and option to stop animations
tl: Text Enhancer para sa kalinawan, imahe ng mga tooltip ng imahe, at pagpipilian upang ihinto ang mga animation

en: Text to Speech
tl: Pagsasalita ng Teksto

en: Text to Speech & Sounds Enable/Disable
tl: Teksto sa pagsasalita at tunog paganahin/huwag paganahin

en: Text-to-speech, voice navigation, and talk & type input
tl: Text-to-speech, boses nabigasyon, at pag-uusap at pag-type ng input

en: Thank You Banner Image
tl: Imahe ng Thank You Banner

en: Thank You for Choosing a Plan!
tl: Salamat sa Pagpili ng Plano!

en: Thanks for choosing our app! We're here to help make your website accessible to everyone.
tl: Salamat sa pagpili sa aming app! Narito kami upang tulungan na gawing accessible ang iyong website sa lahat.

en: The %1$s "Choose Design" %2$s option empowers merchants to select from a variety of design styles for our widget, tailoring it to their unique preferences and needs.
tl: Ang pagpipiliang %1$s "Pumili ng Disenyo" %2$s ay nagbibigay kapangyarihan sa mga mangangalakal na pumili mula sa iba't ibang mga estilo ng disenyo para sa aming widget, na iniayon ito sa kanilang mga natatanging kagustuhan at pangangailangan.

en: The %1$s "Customize Position" %2$s feature enables merchants to tailor the exact placement of our widget, ensuring it perfectly fits their site layout and design vision.
tl: Ang tampok na %1$s "I-customize ang Posisyon" %2$s ay nagbibigay-daan sa mga mangangalakal na i-customize ang eksaktong pagkakalagay ng aming widget, na tinitiyak na perpektong akma ito sa layout ng kanilang site at pananaw sa disenyo.

en: The <strong>Language Sorting</strong> feature allows you to customize the order in which languages appear on your Language page and in the Widget. Simply use the up and down arrows beside each language to rearrange them according to your preference. Once you're happy with the order, click Save Ranking to apply the changes. The languages will then appear in the same order across your storefront and Widget, providing a consistent experience for your users.
tl: Ang <strong> wikang pag -uuri </strong> ay nagbibigay -daan sa iyo upang ipasadya ang pagkakasunud -sunod kung saan lumilitaw ang mga wika sa iyong pahina ng wika at sa widget.Gamitin lamang ang pataas at pababa na mga arrow sa tabi ng bawat wika upang muling ayusin ang mga ito ayon sa iyong kagustuhan.Kapag masaya ka sa order, i -click ang I -save ang Pagraranggo upang mailapat ang mga pagbabago.Ang mga wika ay lilitaw sa parehong pagkakasunud -sunod sa iyong storefront at widget, na nagbibigay ng isang pare -pareho na karanasan para sa iyong mga gumagamit.

en: The <strong>Language Variable</strong> feature allows your widget to automatically adapt to the language selected on your website. When enabled, the widget will detect and match the site's active language - ensuring a seamless and consistent experience for users navigating your site in different languages. This is especially helpful if your store already includes a language selector, as it improves accessibility and ensures that the widget content is always shown in the user’s preferred language without any extra configuration.
tl: Ang tampok na <strong> variable ng wika </strong> ay nagbibigay -daan sa iyong widget na awtomatikong umangkop sa wika na napili sa iyong website.Kapag pinagana, ang widget ay makakakita at tumugma sa aktibong wika ng site - tinitiyak ang isang walang tahi at pare -pareho na karanasan para sa mga gumagamit na nag -navigate sa iyong site sa iba't ibang wika.Ito ay kapaki -pakinabang lalo na kung ang iyong tindahan ay nagsasama ng isang tagapili ng wika, dahil pinapabuti nito ang pag -access at tinitiyak na ang nilalaman ng widget ay palaging ipinapakita sa ginustong wika ng gumagamit nang walang labis na pagsasaayos.

en: The email or phone number you entered is already in use.
tl: Ang email o numero ng telepono na iyong ipinasok ay ginagamit na.

en: The free widget is only available for use on the specific website URL you provided.
tl: Magagamit lamang ang libreng widget para magamit sa tukoy na URL ng website na iyong ibinigay.

en: This feature aligns all text to the left, avoiding center or justified text which can be harder to read for people with dyslexia or cognitive challenges.
tl: Ang tampok na ito ay nakahanay sa lahat ng teksto sa kaliwa, pag -iwas sa sentro o makatarungang teksto na maaaring mas mahirap basahin para sa mga taong may dyslexia o cognitive na mga hamon.

en: This feature creates a horizontal reading mask that follows the cursor to help users focus on one line of text at a time.
tl: Ang tampok na ito ay lumilikha ng isang pahalang na maskara sa pagbabasa na sumusunod sa cursor upang matulungan ang mga gumagamit na nakatuon sa isang linya ng teksto nang sabay -sabay.

en: This feature disables the sound that plays when the accessibility widget is opened or closed.
tl: Ang tampok na ito ay hindi pinapagana ang tunog na gumaganap kapag binuksan o sarado ang pag -access ng widget.

en: This feature hides images and videos to help users who are easily distracted or sensitive to visual media focus better on the text.
tl: Ang tampok na ito ay nagtatago ng mga imahe at video upang matulungan ang mga gumagamit na madaling magambala o sensitibo sa visual media na nakatuon nang mas mahusay sa teksto.

en: This feature highlights all links on the page with a border or background, making them easier to identify and click.
tl: Ang tampok na ito ay nagtatampok ng lahat ng mga link sa pahina na may isang hangganan o background, na ginagawang mas madali silang makilala at mag -click.

en: This feature highlights headings and titles across the page, helping users quickly locate and navigate key content areas.
tl: Ang tampok na ito ay nagha -highlight ng mga heading at pamagat sa buong pahina, na tumutulong sa mga gumagamit na mabilis na mahanap at mag -navigate ng mga pangunahing lugar ng nilalaman.

en: This feature increases space between letters, making text easier to distinguish and reducing visual crowding.
tl: Ang tampok na ito ay nagdaragdag ng puwang sa pagitan ng mga titik, na ginagawang mas madali ang teksto upang makilala at mabawasan ang visual crowding.

en: This feature increases spacing between words to improve readability for users with dyslexia or cognitive impairments.
tl: Ang tampok na ito ay nagdaragdag ng spacing sa pagitan ng mga salita upang mapagbuti ang kakayahang mabasa para sa mga gumagamit na may dyslexia o mga kapansanan sa nagbibigay -malay.

en: This feature increases the contrast between text and background, making content easier to read for users with low vision.
tl: Ang tampok na ito ay nagdaragdag ng kaibahan sa pagitan ng teksto at background, na ginagawang mas madaling basahin ang nilalaman para sa mga gumagamit na may mababang paningin.

en: This feature increases the size of the text throughout the website to help users with vision difficulties read content more comfortably.
tl: Ang tampok na ito ay nagdaragdag ng laki ng teksto sa buong website upang matulungan ang mga gumagamit na may mga paghihirap sa paningin na basahin ang nilalaman nang mas kumportable.

en: This feature increases the vertical spacing between lines of text, making content more readable and less dense.
tl: Ang tampok na ito ay nagdaragdag ng vertical spacing sa pagitan ng mga linya ng teksto, na ginagawang mas mababasa at hindi gaanong siksik ang nilalaman.

en: This feature is available in:
tl: Ang tampok na ito ay magagamit sa:

en: This feature offers users multiple predefined accessibility profiles. Each profile includes a set of accessibility features tailored to specific needs. When a user selects a profile, all the associated features are automatically enabled.
tl: Ang tampok na ito ay nag -aalok ng mga gumagamit ng maramihang mga paunang natukoy na mga profile ng pag -access.Ang bawat profile ay nagsasama ng isang hanay ng mga tampok ng pag -access na naaayon sa mga tiyak na pangangailangan.Kapag ang isang gumagamit ay pumili ng isang profile, ang lahat ng mga nauugnay na tampok ay awtomatikong pinagana.

en: This feature pauses animations, blinking, and flashing content to reduce motion sensitivity and distractions for users with vestibular disorders or ADHD.
tl: Ang tampok na ito ay huminto sa mga animation, kumikislap, at kumikislap na nilalaman upang mabawasan ang sensitivity ng paggalaw at mga abala para sa mga gumagamit na may mga karamdaman sa vestibular o ADHD.

en: This feature provides a text magnifier that enlarges text under the cursor, helping users read small or dense text with ease.
tl: Ang tampok na ito ay nagbibigay ng isang magnifier ng teksto na nagpapalaki ng teksto sa ilalim ng cursor, na tumutulong sa mga gumagamit na basahin ang maliit o siksik na teksto nang madali.

en: This feature removes color saturation from the site, creating a grayscale experience that can reduce distractions and assist users with color sensitivity or color blindness.
tl: Ang tampok na ito ay nag -aalis ng saturation ng kulay mula sa site, na lumilikha ng isang karanasan sa grayscale na maaaring mabawasan ang mga abala at tulungan ang mga gumagamit na may sensitivity ng kulay o pagkabulag ng kulay.

en: This feature replaces decorative or complex fonts with simpler, more readable ones to improve legibility.
tl: Ang tampok na ito ay pumapalit ng pandekorasyon o kumplikadong mga font na may mas simple, mas mababasa upang mapabuti ang kakayahang magamit.

en: This feature shows image alt text as a tooltip, helping screen reader users and others understand the content of visual elements.
tl: Ang tampok na ito ay nagpapakita ng imahe ng imahe ng alt bilang isang tooltip, na tumutulong sa mga gumagamit ng screen reader at iba pa na maunawaan ang nilalaman ng mga elemento ng visual.

en: This is the default and most widely used design of the accessibility widget – tried, tested, and reliable across all devices.
tl: Ito ang default at pinaka -malawak na ginagamit na disenyo ng widget ng pag -access - sinubukan, nasubok, at maaasahan sa lahat ng mga aparato.

en: This will be only Works on Position for "Bottom Left" and "Bottom Right"
tl: Ito ay gagana lamang sa Posisyon para sa "Ibabang Kaliwa" at "Ibabang Kanan"

en: This will only work on position for %1$s and %2$s
tl: Gagana lamang ito sa posisyon para sa %1$s at %2$s

en: Title Colors
tl: Mga Kulay ng Pamagat

en: Title Colors should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang mga Kulay ng Pamagat.

en: Title Highlighting
tl: Pag-highlight ng Pamagat

en: To Scan All Page Or Group Of Pages, Please
tl: Upang I-scan ang Lahat ng Pahina O Grupo Ng Mga Pahina, Mangyaring

en: To discontinue using this plugin, please cancel your active subscription by clicking the button below.
tl: Upang itigil ang paggamit ng plugin na ito, mangyaring kanselahin ang iyong aktibong subscription sa pamamagitan ng pag -click sa pindutan sa ibaba.

en: To enable all accessibility widgets and features, you need to purchase a plan. Choose the perfect plan for your website needs.
tl: Upang paganahin ang lahat ng mga widget at tampok ng pag -access, kailangan mong bumili ng isang plano.Piliin ang perpektong plano para sa iyong mga pangangailangan sa website.

en: To enable the Free plan, go to the Plan page and click on the Free button. Once clicked, a form will appear. Fill in all the required details, and the widget will automatically be displayed on the front end.
tl: Upang paganahin ang libreng plano, pumunta sa pahina ng plano at mag -click sa libreng pindutan.Kapag na -click, lilitaw ang isang form.Punan ang lahat ng mga kinakailangang detalye, at ang widget ay awtomatikong ipapakita sa harap na dulo.

en: To ensure your site is accessible and user-friendly, add an Accessibility Assistance link to your footer menu:
tl: Upang matiyak na maa-access ang iyong site at magiliw sa user, magdagdag ng isang link na tulong sa pag-access sa iyong menu ng footer:

en: To make the widget visible, enable and save the accessibility settings.
tl: Upang makita ang widget na nakikita, paganahin at i -save ang mga setting ng pag -access.

en: Top Left
tl: Itaas na Kaliwa

en: Top Right
tl: Itaas na Kanan

en: Total Counts
tl: Kabuuang bilang

en: Total Counts Icon
tl: Kabuuang bilang ng icon

en: Try
tl: Subukan

en: Try Accessibility Assistant for free and instantly boost accessibility
tl: Subukan ang katulong sa pag -access nang libre at agad na mapalakas ang pag -access

en: Unlimited impressions and unrestricted widget visibility
tl: Walang limitasyong mga impression at hindi pinigilan na kakayahang makita ng widget

en: Unlimited impressions on any plans and unrestricted widget visibility
tl: Walang limitasyong mga impression sa anumang mga plano at hindi pinigilan na kakayahang makita ng widget

en: Unlock Full Accessibility Features
tl: I -unlock ang buong mga tampok ng pag -access

en: Unlock full functionality by upgrading to a paid plan
tl: I -unlock ang buong pag -andar sa pamamagitan ng pag -upgrade sa isang bayad na plano

en: Unlock insights and free access to our accessibility plugin by submitting your details below.
tl: I -unlock ang mga pananaw at libreng pag -access sa aming plugin ng pag -access sa pamamagitan ng pagsusumite ng iyong mga detalye sa ibaba.

en: Upgrade Plan
tl: Plano ng pag -upgrade

en: Upgrade your plan to enable this feature
tl: I -upgrade ang iyong plano upang paganahin ang tampok na ito

en: Usage Guide
tl: Gabay sa Paggamit

en: Use Default Functionalities of Widget
tl: Gamitin ang Mga Default na Feature ng Widget

en: Use language variables for seamless multilingual store integration
tl: Gumamit ng mga variable ng wika para sa pagsasama ng seamless multilingual store

en: Useful Links
tl: Mga Kapaki-pakinabang na Link

en: Useful Links should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Mga Kapaki-pakinabang na Link.

en: User Guide
tl: Gabay sa Gumagamit

en: User Interaction with Features
tl: Pakikipag -ugnayan ng gumagamit sa mga tampok

en: Utility Settings
tl: Mga Setting ng Utility

en: Verify
tl: I -verify

en: Verify Widget & Remove Branding
tl: Patunayan ang Widget at Alisin ang pagba -brand

en: Verify your email
tl: Patunayan ang iyong email

en: Video Hide
tl: Itago ang Video

en: Video Hide should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Itago ang Video.

en: View Plans & Pricing
tl: Tingnan ang mga plano at pagpepresyo

en: Visible
tl: Nakikita

en: Visual Customization Controllers
tl: Mga Controller ng Pag-customize ng Visual

en: Visual Enhancements
tl: Mga pagpapahusay ng visual

en: Visually Impaired
tl: May kapansanan sa paningin

en: Visually Impaired should not be empty.
tl: Ang kapansanan sa paningin ay hindi dapat walang laman.

en: Voice Commands should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Mga Utos ng Boses.

en: Voice Navigation
tl: Pag-navigate gamit ang Boses

en: Voice Navigation and Talk & Type Controls
tl: Pag-navigate gamit ang Boses at Magsalita at Mag-type

en: Want to remove branding for free?
tl: Nais mong alisin ang pagba -brand nang libre?

en: We have an Exciting Offer for you:
tl: Mayroon kaming Nakatutuwang Alok para sa iyo:

en: Welcome Banner Image
tl: Imahe ng Welcome Banner

en: Welcome to Accessibility Assistant
tl: Maligayang pagdating sa Accessibility Assistant

en: Welcome to Accessibility by CartCoders
tl: Maligayang pagdating sa Accessibility ng CartCoders

en: Welcome to: Accessibility Assistant
tl: Maligayang pagdating sa Accessibility Assistant

en: What does this plugin help with?
tl: Ano ang tinutulungan ng plugin na ito?

en: What's included
tl: Mga Binibigay

en: Widget Content / Appearance
tl: Nilalaman / Hitsura ng Widget

en: Widget Icon
tl: Icon ng Widget

en: Widget Opens
tl: Bubukas ang widget

en: Widget Opens Icon
tl: Binubuksan ng Widget ang icon

en: Widget Option
tl: Pagpipilian sa Widget

en: Widget Option:
tl: Pagpipilian sa Widget:

en: Widget Settings
tl: Mga Setting ng Widget

en: Widget Size
tl: Laki ng widget

en: Widget Size Customization & Positioning
tl: Ang pagpapasadya ng laki ng widget at pagpoposisyon

en: Widget Title on Hover
tl: Pamagat ng Widget sa Hover

en: With Accessibility Assistant, blind and visually impaired people have the ease of access to become more independent and integration with the Digital world, which replicates their daily lives
tl: Sa Accessibility Assistant, ang mga taong bulag at may kapansanan sa paningin ay may kadalian sa pag-access upang maging mas malaya at maisama sa Digital na mundo, na gumagaya sa kanilang pang-araw-araw na buhay

en: Word Spacing
tl: Pagitan ng mga Salita

en: Word Spacing should not be empty.
tl: Hindi dapat walang laman ang Pagitan ng mga Salita.

en: Year
tl: Taon

en: Yearly
tl: Taunan

en: You can place "#add-aacc-link" as link
tl: Maaari mong ilagay ang "#add-aacc-link" bilang link

en: You can place %s as a link.
tl: Maaari mong ilagay ang %s bilang link.

en: You can place <strong>%s</strong> as link
tl: Maaari kang maglagay ng <strong>%s </strong> bilang link

en: You have admin access
tl: Mayroon kang access sa admin

en: You're on a %s plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
tl: Ikaw ay nasa isang %s na plano! I-unlock ang higit pang mga feature at mga opsyon sa pag-customize sa pamamagitan ng pag-upgrade ngayon.

en: You're on a Growth plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
tl: Nasa isang plano sa paglago!I -unlock ang higit pang mga tampok at mga pagpipilian sa pagpapasadya sa pamamagitan ng pag -upgrade ngayon.

en: You're on a Scale plan! Unlock even more powerful features and tools by upgrading today.
tl: Nasa isang scale plan ka!I -unlock ang mas malakas na mga tampok at tool sa pamamagitan ng pag -upgrade ngayon.

en: You're on the %s plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
tl: Ikaw ay nasa %s na plano! I-enjoy ang priyoridad na suporta at eksklusibong advanced na mga feature ng accessibility sa pamamagitan ng pag-upgrade ngayon.

en: You're on the %s plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
tl: Ikaw ay nasa %s na plano! I-unlock ang mga mahuhusay na tool sa accessibility sa pamamagitan ng pag-upgrade ngayon.

en: You're on the Established plan! You already have access to our top-tier features and tools.
tl: Nasa itinatag na plano ka!Mayroon ka nang access sa aming mga top-tier na tampok at tool.

en: You're on the Free plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
tl: Nasa libreng plano ka!I -unlock ang malakas na mga tool sa pag -access sa pamamagitan ng pag -upgrade ngayon.

en: You're on the Premium plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
tl: Nasa premium na plano ka!Tangkilikin ang suporta ng priority at eksklusibong mga advanced na tampok sa pag -access sa pamamagitan ng pag -upgrade ngayon.

en: Your Current Plan
tl: Ang iyong kasalukuyang plano

en: Your Email
tl: Ang iyong email

en: Your Mobile Number
tl: Ang iyong mobile number

en: Your Name
tl: Ang pangalan mo

en: Your Website URL
tl: Ang iyong URL sa website

en: for free and instantly boost accessibility
tl: Para sa libre at agad na mapalakas ang pag -access

en: if you enable this option, your floating widget will be hidden and footer link option will be enabled though you need to add the link.
tl: Kung pinagana mo ang pagpipiliang ito, ang iyong lumulutang na widget ay maitatago at ang pagpipilian sa footer link ay paganahin kahit na kailangan mong idagdag ang link.

en: pages
tl: mga pahina

en: vs Monthly
tl: kumpara sa buwanang

en: vs Monthly!
tl: Vs buwanang!

en: you can placed %s as link
tl: maaari mong ilagay ang %s bilang link
