Accessibility Assistant 1.3.2 - en to vi translation catalogue (566 entries)

en: %1$s - Features%2$s
vi: %1$s - Tính năng%2$s

en: %s language flag
vi: Cờ ngôn ngữ %s

en: / Yearly
vi: / Năm

en: /monthly
vi: /tháng

en: 1. Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget. %s
vi: 1. Điều hướng đến Cài đặt và bật widget Khả năng Truy cập. %s

en: 2. Click Save to apply the changes. %s
vi: 2. Nhấp vào Lưu để áp dụng các thay đổi. %s

en: 5 days Free Trial
vi: Dùng thử miễn phí 5 ngày

en: 7 days Free Trial
vi: 7 ngày dùng thử miễn phí

en: A modernized version of the default design - visually polished, stylistically refined.
vi: Một phiên bản hiện đại hóa của thiết kế mặc định - được đánh bóng trực quan, tinh tế về mặt phong cách.

en: Accent and Logo Elements
vi: Yếu tố Nhấn mạnh và Logo

en: Access quick and detailed answers across all categories, helping you understand your accessibility tools without confusion.
vi: Truy cập các câu trả lời nhanh chóng và chi tiết trên tất cả các danh mục, giúp bạn hiểu các công cụ trợ năng của mình mà không nhầm lẫn.

en: Access to all core accessibility tools included in the widget
vi: Truy cập vào tất cả các công cụ truy cập cốt lõi có trong tiện ích

en: Accessibility
vi: Khả năng Truy cập

en: Accessibility Assistance
vi: Hỗ trợ Khả năng Truy cập

en: Accessibility Assistant
vi: Trợ lý Khả năng Truy cập

en: Accessibility Assistant Icon
vi: Biểu tượng Trợ lý Khả năng Truy cập

en: Accessibility Assistant Logo
vi: Logo Trợ lý Khả năng Truy cập

en: Accessibility Assistant should not be empty.
vi: Trợ lý Khả năng Truy cập không được để trống.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done.
vi: Trợ lý Khả năng Truy cập, sản phẩm đang thịnh hành trên thị trường giúp bất kỳ người khuyết tật nào (khiếm thính, khiếm thị, câm, suy giảm thị lực, suy giảm khả năng vận động) có thể sử dụng ứng dụng này để đáp ứng nhu cầu của họ.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done. By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values
vi: Trợ lý khả năng tiếp cận, sản phẩm xu hướng trên thị trường tạo ra bất kỳ người khuyết tật nào (người điếc, mù, tắt tiếng, khiếm thị, suy yếu khả năng di chuyển) có thể sử dụng ứng dụng này cho các yêu cầu của họ để hoàn thành.Bằng cách ghi nhớ- mục tiêu xã hội chính, nhóm sáng tạo của chúng tôi đã làm việc và giới thiệu ứng dụng này trên thị trường.Nguyên tắc chính là "nơi đổi mới đáp ứng các giá trị xã hội

en: Accessibility PRO-Widget
vi: Khả năng truy cập Pro-Widget

en: Accessibility Profiles & Settings
vi: Hồ sơ & Cài đặt khả năng truy cập

en: Accessibility Scanner
vi: Máy quét khả năng tiếp cận

en: Accessibility Score
vi: Điểm tiếp cận

en: Accessibility Statement
vi: Tuyên bố khả năng tiếp cận

en: Accessibility Widget Color Schema
vi: Lược đồ màu tiện ích tiếp cận

en: Accessibility by CartCoders
vi: Khả năng Truy cập bởi CartCoders

en: Action
vi: Hành động

en: Activate App
vi: Kích hoạt ứng dụng

en: Add a custom accessibility statement or external statement link
vi: Thêm một câu lệnh truy cập tùy chỉnh hoặc liên kết câu lệnh bên ngoài

en: Add the following HTML code to insert the link:
vi: Thêm mã HTML sau để chèn liên kết:

en: Adjust Background Colors
vi: Điều chỉnh Màu Nền

en: Adjust Text Colors
vi: Điều chỉnh Màu Văn bản

en: Adjust Title Colors
vi: Điều chỉnh Màu Tiêu đề

en: Adjust Word & Letter Space
vi: Điều chỉnh Khoảng cách Từ & Chữ

en: Advanced Color Adjustments (Text, Titles, Backgrounds)
vi: Điều chỉnh Màu sắc Nâng cao (Văn bản, Tiêu đề, Nền)

en: Alignment
vi: Căn chỉnh

en: Alignment should not be empty.
vi: Căn chỉnh không được để trống.

en: All Basic Features
vi: Tất cả Tính năng Cơ bản

en: All Features of Growth Plan
vi: Tất cả các tính năng của kế hoạch tăng trưởng

en: All Features of Startup Plan
vi: Tất cả các tính năng của kế hoạch khởi động

en: All Page
vi: Tất cả trang

en: All Professional Features
vi: Tất cả Tính năng Chuyên nghiệp

en: All widgets and advanced features require an active plan. %1$sCompare plans%2$s to find your perfect fit.
vi: Tất cả các widget và các tính năng nâng cao yêu cầu một kế hoạch tích cực.%1 $ scompare kế hoạch%2 $ s để tìm sự phù hợp hoàn hảo của bạn.

en: Allows customization of heading/title colors to increase focus or contrast.
vi: Cho phép tùy chỉnh tiêu đề/màu tiêu đề để tăng sự tập trung hoặc độ tương phản.

en: Allows speech-to-text typing to help users who have difficulty using keyboards.
vi: Cho phép gõ lời nói sang văn bản để giúp người dùng gặp khó khăn khi sử dụng bàn phím.

en: Already Registered
vi: Đã được đăng ký

en: Also Available On Other Platforms
vi: Cũng có sẵn trên các nền tảng khác

en: Analysis Overview
vi: Tổng quan phân tích

en: Applies color filters to assist users with different types of color blindness.
vi: Áp dụng các bộ lọc màu để hỗ trợ người dùng với các loại mù màu khác nhau.

en: Automated Accessibility score has limitations
vi: Điểm tiếp cận tự động có những hạn chế

en: Automated scans can identify many accessibility issues, but they can’t capture every WCAG 2.1 and 2.2 requirement. Our expert manual audits close these gaps by providing in-depth reviews, actionable insights, and tailored remediation recommendations.
vi: Quét tự động có thể xác định nhiều vấn đề về khả năng tiếp cận, nhưng chúng có thể nắm bắt được mọi yêu cầu WCAG 2.1 và 2.2.Kiểm toán hướng dẫn chuyên gia của chúng tôi đóng các khoảng trống này bằng cách cung cấp các đánh giá chuyên sâu, những hiểu biết có thể hành động và các khuyến nghị khắc phục phù hợp.

en: Back
vi: Quay lại

en: Background Colors
vi: Màu Nền

en: Background Colors should not be empty.
vi: Màu Nền không được để trống.

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Basic Plan
vi: Gói Cơ bản

en: Basic customization options for layout and appearance
vi: Tùy chọn tùy chỉnh cơ bản cho bố cục và ngoại hình

en: Big Black Cursor
vi: Con trỏ Đen Lớn

en: Big Black Cursor for Better Visibility
vi: Con trỏ Đen Lớn để Dễ nhìn hơn

en: Big Black Cursor should not be empty.
vi: Con trỏ Đen Lớn không được để trống.

en: Big Cursor
vi: Con trỏ Lớn

en: Big Cursor should not be empty.
vi: Con trỏ lớn không được để trống.

en: Big black Cursor
vi: Con trỏ đen lớn

en: Bigblack Cursor
vi: Con trỏ Đen Lớn

en: Bigger Text
vi: Văn bản Lớn hơn

en: Bigger Text Icon
vi: Biểu tượng văn bản lớn hơn

en: Bigger Text should not be empty.
vi: Văn bản Lớn hơn không được để trống.

en: Blind
vi: Mù

en: Bottom Left
vi: Dưới Trái

en: Bottom Right
vi: Dưới Phải

en: By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values"
vi: Với việc luôn ghi nhớ mục tiêu xã hội chính, đội ngũ đổi mới của chúng tôi đã làm việc và giới thiệu ứng dụng này ra thị trường. Nguyên tắc chính là "Nơi Đổi mới gặp gỡ Giá trị Xã hội"

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Cancel Plan
vi: Hủy kế hoạch

en: Cannot Customise Widget
vi: Không thể Tùy chỉnh Widget

en: CartCoders Logo
vi: Logo CartCoders

en: Categories detailed information
vi: Danh mục thông tin chi tiết

en: Center
vi: Căn Giữa

en: Center should not be empty.
vi: Căn Giữa không được để trống.

en: Change Widget Color & Positioning
vi: Thay đổi màu sắc & định vị

en: Change the Color Schema of Widget
vi: Thay đổi Bảng màu của Widget

en: Changes the color of general text for better visibility and contrast.
vi: Thay đổi màu sắc của văn bản chung để có khả năng hiển thị và độ tương phản tốt hơn.

en: Chat With Our Support Team For Quick Help And Instant Guidance.
vi: Trò chuyện với nhóm hỗ trợ của chúng tôi để được trợ giúp nhanh chóng và hướng dẫn tức thì.

en: Chat With Us
vi: Trò chuyện với chúng tôi

en: Check Accessibility Free
vi: Kiểm tra khả năng truy cập miễn phí

en: Choose Design
vi: Chọn Thiết kế

en: Choose Widget Icon
vi: Chọn biểu tượng Widget

en: Choose Widget Inner Color
vi: Chọn Widget màu bên trong

en: Choose Widget Outer Color
vi: Chọn màu bên ngoài Widget

en: Choose the annual plan that best fits your needs. Each plan provides a variety of features and customization options. Your selected plan will determine the features available in the widget. Plus, take advantage of a complimentary year to explore all the features and boost your store's accessibility.
vi: Chọn gói hàng năm phù hợp nhất với nhu cầu của bạn. Mỗi gói cung cấp nhiều tính năng và tùy chọn tùy chỉnh. Gói bạn chọn sẽ quyết định các tính năng có sẵn trong widget. Ngoài ra, tận dụng một năm miễn phí để khám phá tất cả các tính năng và tăng cường khả năng truy cập của cửa hàng của bạn.

en: Close
vi: Đóng

en: Code
vi: Mã

en: Cognitive and Learning
vi: Nhận thức và học tập

en: Color Adjustments
vi: Điều chỉnh màu sắc

en: Color Blind
vi: Mù màu

en: Color Blind Options
vi: Tùy chọn cho Người mù màu

en: Color Blind should not be empty.
vi: Mù màu không được để trống.

en: Color Blind-Friendly Viewing Options
vi: Tùy chọn Xem thân thiện với Người mù màu

en: Color Schema
vi: Bảng màu

en: Compliant
vi: Tuân thủ

en: Compliant under WCAG 2.0, 2.1 & 2.2
vi: Tuân thủ theo WCAG 2.0, 2.1 & 2.2

en: Contact Us
vi: Liên hệ với chúng tôi

en: Contact Us.
vi: Liên hệ với chúng tôi

en: Contact us
vi: Liên hệ với chúng tôi

en: Contact us.
vi: Liên hệ với chúng tôi

en: Content Adjustment & Color Blind Feature
vi: Điều chỉnh nội dung & tính năng mù màu

en: Content Adjustments
vi: Điều chỉnh nội dung

en: Content Customization
vi: Tùy chỉnh nội dung

en: Content Scaling
vi: Tỷ lệ Nội dung

en: Content Scaling & Content Spacing
vi: Nội dung tỷ lệ và khoảng cách nội dung

en: Content Scaling & Read Mode for Better Focus
vi: Tỷ lệ Nội dung & Chế độ Đọc để Tập trung hơn

en: Content Scaling should not be empty.
vi: Tỷ lệ Nội dung không được để trống.

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Contrast
vi: Độ tương phản

en: Contrast +
vi: Độ tương phản +

en: Contrast Icon
vi: Biểu tượng tương phản

en: Controller Background
vi: Nền Bộ điều khiển

en: Cursor
vi: Con trỏ

en: Cursor Icon
vi: Biểu tượng con trỏ

en: Custom Design
vi: Thiết kế Tùy chỉnh

en: Customers will be provided with the option of accessing the plugin for accessing the advanced features. Through which the customer can enable/disable the functionality and access the application on his system.
vi: Khách hàng sẽ được cung cấp tùy chọn truy cập plugin để truy cập các tính năng nâng cao. Thông qua đó, khách hàng có thể bật/tắt chức năng và truy cập ứng dụng trên hệ thống của họ.

en: Customise Position
vi: Tùy chỉnh Vị trí

en: Customise Widget Position and Padding
vi: Tùy chỉnh Vị trí và Đệm của Widget

en: Customize Icon, Position, And Appearance Settings.
vi: Tùy chỉnh cài đặt biểu tượng, vị trí và giao diện.

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference
vi: Customise the size of the accessibility widget to your preference

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference"
vi: Tùy chỉnh kích thước của tiện ích truy cập theo sở thích của bạn "

en: Customize the widget color scheme to match your brand identity
vi: Tùy chỉnh bảng màu Widget để phù hợp với bản sắc thương hiệu của bạn

en: Customize the widget launch icon and apply your own branding
vi: Tùy chỉnh biểu tượng khởi động widget và áp dụng thương hiệu của riêng bạn

en: Dark Contrast
vi: Độ tương phản Tối

en: Dark Contrast should not be empty.
vi: Độ tương phản Tối không được để trống.

en: Dashboard
vi: Bảng điều khiển

en: Dedicated account manager for priority onboarding and support
vi: Trình quản lý tài khoản chuyên dụng để được ưu tiên trên tàu và hỗ trợ

en: Default
vi: Mặc định

en: Default Design
vi: Thiết kế Mặc định

en: Default language
vi: Ngôn ngữ mặc định

en: Desaturate
vi: Khử bão hòa

en: Desaturate Icon
vi: Biểu tượng khử bão hòa

en: Desaturate should not be empty.
vi: Khử bão hòa không được để trống.

en: Designed specifically for mobile - similar to the default but optimized for smaller screens and touch-friendly interaction.
vi: Được thiết kế dành riêng cho thiết bị di động - tương tự như mặc định nhưng được tối ưu hóa cho các màn hình nhỏ hơn và tương tác thân thiện với cảm ứng.

en: Desktop Position
vi: Vị trí Máy tính

en: Detailed information by category
vi: Thông tin chi tiết theo thể loại

en: Didn't receive the code?
vi: Không nhận được mã?

en: Disable
vi: Tắt

en: Disable Branding
vi: Tắt thương hiệu

en: Disable Hover Text
vi: Tắt văn bản di chuột

en: Disable Hover text on widget and widget Loader
vi: Vô hiệu hóa văn bản di chuột trên widget và trình tải widget

en: Disable Report Problem
vi: Tắt vấn đề báo cáo

en: Disable Widget Sound
vi: Tắt âm thanh widget

en: Disables all website sounds to assist users sensitive to audio.
vi: Vô hiệu hóa tất cả các âm thanh trang web để hỗ trợ người dùng nhạy cảm với âm thanh.

en: Disables the ability for users to report problems through the app.
vi: Vô hiệu hóa khả năng người dùng báo cáo sự cố thông qua ứng dụng.

en: Display & Media Controls
vi: Hiển thị & Điều khiển phương tiện truyền thông

en: Displays a panel with important and frequently used links for easier navigation.
vi: Hiển thị một bảng điều khiển với các liên kết quan trọng và thường được sử dụng để điều hướng dễ dàng hơn.

en: Displays an on-screen keyboard for users who can't use a physical one.
vi: Hiển thị bàn phím trên màn hình cho người dùng không thể sử dụng vật lý.

en: Do you want to put as link?
vi: Bạn có muốn đặt dưới dạng liên kết không?

en: Do you want to put this widget as link?
vi: Bạn có muốn đặt tiện ích này làm liên kết không?

en: Dyslexia
vi: Chứng khó đọc

en: Ease of access to change the background/font color
vi: Dễ dàng thay đổi màu nền/phông chữ

en: Edit %s language
vi: Chỉnh sửa ngôn ngữ %s

en: Edit Languages
vi: Chỉnh sửa Ngôn ngữ

en: Elderly
vi: Người già

en: Enable
vi: Bật

en: Enable /Disable
vi: Bật /Tắt

en: Enable Disable Features
vi: Bật Tắt Tính năng

en: Enable Our Plugin To See It Visible On Your Website.
vi: Kích hoạt plugin của chúng tôi để thấy nó hiển thị trên trang web của bạn.

en: Enable or disable media elements like audio, video, and GIFs
vi: Bật hoặc tắt các thành phần phương tiện như âm thanh, video và GIF

en: Enable or disable the widget as needed
vi: Bật hoặc vô hiệu hóa tiện ích khi cần

en: Enable readable fonts, reading mask, and title highlighting
vi: Kích hoạt phông chữ có thể đọc được, mặt nạ đọc và làm nổi bật tiêu đề

en: Enable/
vi: Cho phép/

en: Enable/Disable Accessibility Features
vi: Bật/vô hiệu hóa các tính năng truy cập

en: Enable/Disable Features
vi: Bật/Tắt Tính năng

en: Enable/Disable Media
vi: Bật/Tắt Phương tiện

en: Enable/Disable Widget
vi: Bật/Tắt Widget

en: Enables a large black cursor to improve visibility for users with low vision.
vi: Cho phép một con trỏ màu đen lớn cải thiện khả năng hiển thị cho người dùng có tầm nhìn thấp.

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.
vi: Cho phép hỗ trợ đa ngôn ngữ dựa trên tùy chọn hoặc cài đặt ngôn ngữ người dùng.

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.Statement Link?
vi: Cho phép hỗ trợ đa ngôn ngữ dựa trên tùy chọn ngôn ngữ người dùng hoặc liên kết cài đặt.

en: Enhanced Usability for All Accessibility Needs
vi: Tăng cường Khả năng Sử dụng cho Mọi Nhu cầu Khả năng Truy cập

en: Enjoy a %1$s5-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
vi: Tận hưởng %1$sdùng thử miễn phí 5 ngày%2$s với quyền truy cập vào các tính năng của gói đã chọn:

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features.
vi: Tận hưởng %1$s7 ngày dùng thử miễn phí%2$s với quyền truy cập vào các tính năng của gói đã chọn.

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
vi: Tận hưởng %1$s7 ngày dùng thử miễn phí%2$s với quyền truy cập vào các tính năng của gói đã chọn:

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision
vi: Mở rộng hoặc giảm kích thước nội dung mà không ảnh hưởng đến bố cục, giúp người dùng có tầm nhìn thấp

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision.
vi: Mở rộng hoặc giảm kích thước nội dung mà không ảnh hưởng đến bố cục, giúp người dùng có tầm nhìn thấp.

en: Enter OTP
vi: Nhập OTP

en: Enter the 6-digit OTP sent to your email address.
vi: Nhập OTP 6 chữ số được gửi đến địa chỉ email của bạn.

en: Enter your statement page link here...
vi: Nhập liên kết trang câu lệnh của bạn tại đây ...

en: Error!
vi: Lỗi!

en: Events Clicked
vi: Sự kiện được nhấp

en: Events-Clicked
vi: Nhấp vào sự kiện

en: Extended widget customization options including layout and branding
vi: Tùy chọn tùy chỉnh tiện ích mở rộng bao gồm bố cục và thương hiệu

en: FAQs
vi: Câu hỏi thường gặp

en: Failed Checks
vi: Kiểm tra không thành công

en: Fast Chat Support during business hours
vi: Hỗ trợ trò chuyện nhanh trong giờ làm việc

en: Features & Functionality
vi: Tính năng & Chức năng

en: Filter Content
vi: Nội dung lọc

en: Finally, access the settings to change the background and font colors. This step lets you personalize the widget's appearance, ensuring it matches your brand's style or enhances readability for users. Select your preferred colors and apply them to make the widget visually appealing and accessible.
vi: Cuối cùng, truy cập cài đặt để thay đổi màu nền và màu phông chữ. Bước này cho phép bạn cá nhân hóa giao diện của widget, đảm bảo nó phù hợp với phong cách thương hiệu của bạn hoặc tăng khả năng đọc cho người dùng. Chọn màu sắc ưa thích của bạn và áp dụng chúng để làm cho widget trở nên hấp dẫn về mặt thị giác và dễ truy cập.

en: Floating Widget Icon Color
vi: Màu biểu tượng tiện ích nổi

en: Floating Widget Padding
vi: Đệm tiện ích nổi

en: Floating Widget Position
vi: Vị trí tiện ích nổi

en: Floating Widget Size
vi: Kích thước tiện ích nổi

en: Focus Mask
vi: Mặt nạ Tiêu điểm

en: Font Readability
vi: Khả năng Đọc Phông chữ

en: Free Accessibility Check
vi: Kiểm tra khả năng tiếp cận miễn phí

en: Full access to %1$sall accessibility widgets%2$s and features
vi: Truy cập đầy đủ vào %1 $ sall Widgets %2 $ s và các tính năng

en: Fully customizable widget with advanced control options
vi: Tiện ích hoàn toàn có thể tùy chỉnh với các tùy chọn điều khiển nâng cao

en: GIF Hide
vi: Ẩn GIF

en: GIF Hide should not be empty.
vi: Ẩn GIF không được để trống.

en: Get Live Chat Support
vi: Nhận hỗ trợ trò chuyện trực tiếp

en: Get Started: Activate Widget and Add Footer Link
vi: Bắt đầu: Kích hoạt Widget và thêm liên kết Footer

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
vi: Nhận %1$s15%% chiết khấu%2$s cho gói đăng ký hàng năm khi bạn chọn gói %1$s%3$s.%2$s

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sGrowth Plan.%2$s
vi: Nhận %1$s15%% chiết khấu%2$s cho đăng ký hàng năm khi bạn chọn %1$sGói tăng trưởng.%2$s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
vi: Nhận %1$s20%% chiết khấu%2$s cho gói đăng ký hàng năm khi bạn chọn gói %1$s%3$s.%2$s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sScale Plan.%2$s
vi: Nhận %1$s20%% chiết khấu%2$s cho đăng ký hàng năm khi bạn chọn %1$sGói quy mô.%2$s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
vi: Nhận %1$s25%% chiết khấu%2$s cho gói đăng ký hàng năm khi bạn chọn gói %1$s%3$s.%2$s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sEstablished Plan.%2$s
vi: Nhận %1$s25%% giảm giá%2$s cho đăng ký hàng năm khi bạn chọn %1$sGói đã thiết lập.%2$s

en: Get a %1$s29%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sProfessional Plan.%2$s
vi: Nhận %1$sgiảm giá 29%%2$s cho gói đăng ký hàng năm khi bạn chọn %1$sGói Chuyên nghiệp.%2$s

en: Get a %1$s40%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sPremium Plan.%2$s
vi: Nhận %1$sgiảm giá 40%%2$s cho gói đăng ký hàng năm khi bạn chọn %1$sGói Cao cấp.%2$s

en: Get a Detailed Expert Audit Report
vi: Nhận một báo cáo kiểm toán chuyên gia chi tiết

en: Get started with a plan that matches your requirements:
vi: Bắt đầu với một kế hoạch phù hợp với yêu cầu của bạn:

en: Get started with the Accessibility widget by enabling it in our Settings under the Widget Option section.
vi: Bắt đầu với widget Khả năng Truy cập bằng cách bật nó trong Cài đặt của chúng tôi trong phần Tùy chọn Widget.

en: Gif Hide
vi: Ẩn GIF

en: Go Beyond Automation with Expert Audits
vi: Vượt ra ngoài tự động hóa với kiểm toán chuyên gia

en: Group Of Pages
vi: Nhóm trang

en: Have Questions Or Need Assistance? %s
vi: Có câu hỏi hoặc cần hỗ trợ? %s

en: Have questions or need assistance? %1$sContact us%2$s
vi: Có câu hỏi hoặc cần hỗ trợ? %1$sLiên hệ với chúng tôi%2$s

en: Have questions or need assistance? %s
vi: Có câu hỏi hoặc cần hỗ trợ? %s

en: Have questions or need assistance? <a href="%s" target="_blank">Contact us</a>
vi: Có câu hỏi hoặc cần hỗ trợ? <a href="%s" target="_blank">Liên hệ với chúng tôi</a>

en: Hide GIFs and Animations for Reduced Distraction
vi: Ẩn GIF và Hoạt ảnh để Giảm Phân tâm

en: Hide Interface
vi: Ẩn Giao diện

en: Hide Interface should not be empty.
vi: Ẩn Giao diện không được để trống.

en: Hide Search Bar
vi: Ẩn thanh tìm kiếm

en: Hide Statement
vi: Ẩn tuyên bố

en: Hides GIF animations that can distract or trigger motion sensitivity.
vi: Ẩn hoạt hình GIF có thể đánh lạc hướng hoặc kích hoạt độ nhạy chuyển động.

en: Hides the search bar from the user interface.
vi: Ẩn thanh tìm kiếm từ giao diện người dùng.

en: Hides the statement section from the user interface.
vi: Ẩn phần câu lệnh từ giao diện người dùng.

en: High Saturation
vi: Độ bão hòa Cao

en: High Saturation Icon
vi: Biểu tượng bão hòa cao

en: High saturation should not be empty.
vi: Độ bão hòa cao không được để trống.

en: Highlight Focus
vi: Đánh dấu Tiêu điểm

en: Highlight Focus should not be empty.
vi: Đánh dấu Tiêu điểm không được để trống.

en: Highlight Hover
vi: Đánh dấu khi Di chuột

en: Highlight Hover should not be empty.
vi: Đánh dấu khi Di chuột không được để trống.

en: Highlight Links
vi: Đánh dấu Liên kết

en: Highlight Links should not be empty.
vi: Đánh dấu Liên kết không được để trống.

en: Highlight Titles
vi: Đánh dấu Tiêu đề

en: Highlight Titles should not be empty.
vi: Đánh dấu Tiêu đề không được để trống.

en: Highlight on Hover and Focus for Easier Navigation
vi: Đánh dấu khi Di chuột và Tiêu điểm để Dễ điều hướng hơn

en: Highlights elements when hovered, helping users follow cursor movements.
vi: Điểm nổi bật các yếu tố khi lơ lửng, giúp người dùng theo dõi các chuyển động con trỏ.

en: Highlights focused elements, enhancing accessibility for keyboard navigation.
vi: Điểm nổi bật các yếu tố tập trung, tăng cường khả năng tiếp cận cho điều hướng bàn phím.

en: How to Add an Accessibility Link to Your Footer
vi: Cách thêm liên kết trợ năng vào chân trang của bạn

en: How to Enable/Disable Widget
vi: Cách Bật/Tắt Widget

en: How to cancel your subscription
vi: Cách hủy đăng ký của bạn

en: How to contact support if you are on the Free plan
vi: Cách liên hệ với hỗ trợ nếu bạn đang tham gia kế hoạch miễn phí

en: How to enable the Free plan
vi: Cách bật kế hoạch miễn phí

en: If you are on the Free plan, you can reach our support team by sending an email to
vi: Nếu bạn có kế hoạch miễn phí, bạn có thể liên hệ với nhóm hỗ trợ của chúng tôi bằng cách gửi email đến

en: If you need further assistance, please contact us at
vi: Nếu bạn cần hỗ trợ thêm, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi tại

en: If you need further assistance, please contact us at %1$s. You can also check our %2$s for more information.
vi: Nếu bạn cần hỗ trợ thêm, vui lòng liên hệ với chúng tôi tại %1$s. Bạn cũng có thể xem %2$s của chúng tôi để biết thêm thông tin.

en: If you require any further information or assistance, please do not hesitate to contact us. Our support team is readily available to address any queries or concerns you may have regarding our subscription plans or any other aspect of our app.
vi: Nếu bạn cần thêm thông tin hoặc hỗ trợ, đừng ngần ngại liên hệ với chúng tôi. Đội ngũ hỗ trợ của chúng tôi luôn sẵn sàng giải đáp mọi thắc mắc hoặc lo ngại bạn có thể có về các gói đăng ký của chúng tôi hoặc bất kỳ khía cạnh nào khác của ứng dụng của chúng tôi.

en: Image Alt Tooltip
vi: Chú giải Hình ảnh Alt

en: Image Alt Tooltip should not be empty.
vi: Chú giải Hình ảnh Alt không được để trống.

en: Image Hide
vi: Ẩn Hình ảnh

en: Image Hide should not be empty.
vi: Ẩn Hình ảnh không được để trống.

en: Image alt Tooltip
vi: Hình ảnh ALT Tooltip

en: Image, Video & GIF Enable/Disable
vi: Hình ảnh, Video & Gif Bật/Tắt

en: Image/Video Hide
vi: Ẩn Hình ảnh/Video

en: Includes all features from the %s Plan
vi: Bao gồm tất cả các tính năng của Gói %s

en: Includes all features from the Growth Plan
vi: Bao gồm tất cả các tính năng từ kế hoạch tăng trưởng

en: Includes all features from the Scale Plan
vi: Bao gồm tất cả các tính năng từ kế hoạch quy mô

en: Includes all features from the Startup Plan
vi: Bao gồm tất cả các tính năng từ kế hoạch khởi động

en: Invert Colors
vi: Đảo ngược Màu sắc

en: Invert Colors should not be empty.
vi: Đảo ngược Màu sắc không được để trống.

en: It helps store owners offer a more accessible browsing experience with controls for text, contrast, navigation, media, and language support.
vi: Nó giúp chủ cửa hàng cung cấp trải nghiệm duyệt web dễ tiếp cận hơn với các điều khiển về văn bản, độ tương phản, điều hướng, phương tiện và hỗ trợ ngôn ngữ.

en: Keyboard Nav
vi: Điều hướng Bàn phím

en: Keyboard Nav Icon
vi: Biểu tượng NAV bàn phím

en: Keyboard Navigation
vi: Điều hướng bàn phím

en: Keyboard should not be empty.
vi: Bàn phím không được để trống.

en: Kindly note that upon opting for a subscription plan within our app, please be informed that refunds will not be applicable. This policy applies universally to all subscription plans offered, including both monthly and yearly options. We appreciate your understanding and cooperation in adhering to our policy, as we aim to ensure consistency and fairness in all aspects of our subscription services.
vi: Vui lòng lưu ý rằng khi chọn gói đăng ký trong ứng dụng của chúng tôi, xin vui lòng lưu ý rằng việc hoàn tiền sẽ không được áp dụng. Chính sách này áp dụng cho tất cả các gói đăng ký được cung cấp, bao gồm cả các tùy chọn hàng tháng và hàng năm. Chúng tôi đánh giá cao sự hiểu biết và hợp tác của bạn trong việc tuân thủ chính sách của chúng tôi, vì chúng tôi nhằm đảm bảo tính nhất quán và công bằng trong mọi khía cạnh của dịch vụ đăng ký của chúng tôi.

en: Language Controllers
vi: Bộ điều khiển Ngôn ngữ

en: Language Settings
vi: Cài đặt ngôn ngữ

en: Language Sorting
vi: Phân loại ngôn ngữ

en: Language Variable
vi: Biến ngôn ngữ

en: Language hidden
vi: Ngôn ngữ ẩn

en: Language visible
vi: Ngôn ngữ hiển thị

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: Left Alignment
vi: Căn Trái

en: Left Alignment should not be empty.
vi: Căn Trái không được để trống.

en: Let's Go
vi: Bắt đầu

en: Let's start by choosing a plan that fits your needs.
vi: Hãy bắt đầu bằng cách chọn một gói dịch vụ phù hợp với nhu cầu của bạn.

en: Lets users control the site using voice commands for hands-free accessibility.
vi: Cho phép người dùng kiểm soát trang web bằng các lệnh thoại để truy cập rảnh tay.

en: Letter Spacing
vi: Khoảng cách Chữ

en: Letter Spacing should not be empty.
vi: Khoảng cách Chữ không được để trống.

en: Light Contrast
vi: Độ tương phản Sáng

en: Light Contrast should not be empty.
vi: Độ tương phản Sáng không được để trống.

en: Limited Scan Notice
vi: Thông báo quét có giới hạn

en: Line Height
vi: Chiều cao Dòng

en: Line Height & Alignments
vi: Chiều cao Dòng & Căn chỉnh

en: Line Height should not be empty.
vi: Chiều cao Dòng không được để trống.

en: Locate the place where you want to add the link (typically just before the closing <code>&lt;/footer&gt;</code> or <code>&lt;/body&gt;</code> tag).
vi: Xác định vị trí mà bạn muốn thêm liên kết (thường là ngay trước thẻ đóng <code>&lt;/footer &gt;</code> hoặc <codes>&lt;/head&gt;</code>).

en: Low Saturation
vi: Độ bão hòa Thấp

en: Low Saturation Icon
vi: Biểu tượng bão hòa thấp

en: Low saturation should not be empty.
vi: Độ bão hòa thấp không được để trống.

en: Manage Languages
vi: Quản lý Ngôn ngữ

en: Media Control
vi: Điều khiển Phương tiện

en: Menu Settings
vi: Cài đặt menu

en: Middle Left
vi: Giữa Trái

en: Middle Right
vi: Giữa Phải

en: Mobile Design
vi: Thiết kế Di động

en: Mobile Position
vi: Vị trí Di động

en: Mobile View Design
vi: Thiết kế Giao diện Di động

en: Mobile view Design
vi: Thiết kế xem di động

en: Modifies background colors to reduce eye strain and improve content legibility.
vi: Sửa đổi màu nền để giảm căng thẳng mắt và cải thiện mức độ dễ đọc của nội dung.

en: Monthly
vi: Hàng tháng

en: Most 5 Used Feature Analytics
vi: Hầu hết 5 phân tích tính năng được sử dụng

en: Motor Impaired
vi: Động cơ suy yếu

en: Multiple Languages Support
vi: Hỗ trợ Nhiều Ngôn ngữ

en: Mute Sounds
vi: Tắt Âm thanh

en: Mute Sounds should not be empty.
vi: Tắt Âm thanh không được để trống.

en: Name
vi: Tên

en: Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget.
vi: Điều hướng đến cài đặt và bật tiện ích truy cập.

en: Navigate to the Plan page and click on the Cancel Subscription button
vi: Điều hướng đến trang kế hoạch và nhấp vào nút Đăng ký Hủy

en: Navigation & Input
vi: Điều hướng & đầu vào

en: Navigation and Interaction Controllers
vi: Bộ điều khiển Điều hướng và Tương tác

en: Need help deciding? Contact us at %1$s or check our %2$s for detailed feature comparisons.
vi: Cần trợ giúp quyết định?Liên hệ với chúng tôi với tốc độ %1 $ s hoặc kiểm tra %2 $ s của chúng tôi để so sánh tính năng chi tiết.

en: Need help or want to remove branding?
vi: Cần trợ giúp hoặc muốn loại bỏ thương hiệu?

en: No Significant Most Features Usage Found
vi: Không có tính năng đáng kể nhất được sử dụng

en: No relevant data is available for the specified range
vi: Không có dữ liệu liên quan nào có sẵn cho phạm vi được chỉ định

en: Not Applicable or It May Require Manual Audit
vi: Không áp dụng hoặc nó có thể yêu cầu kiểm toán thủ công

en: Not Sure Which Plan Fits Best?
vi: Không chắc chắn kế hoạch nào phù hợp nhất?

en: Not default language
vi: Không phải ngôn ngữ mặc định

en: Note:
vi: Lưu ý:

en: Note: It is recommended to use a child theme to prevent your changes from being lost during theme updates.
vi: Lưu ý: Nên sử dụng chủ đề con để ngăn chặn các thay đổi của bạn bị mất trong các bản cập nhật chủ đề.

en: Once the accessibility widget’s functionality is verified, we’ll proceed to remove all branding for your white-label configuration.
vi: Sau khi chức năng của tiện ích trợ năng được xác minh, chúng tôi sẽ tiến hành xóa tất cả nhãn hiệu cho cấu hình nhãn trắng của bạn.

en: One Click to Make Your Website Accessible Today
vi: Một cú nhấp chuột để làm cho trang web của bạn có thể truy cập ngay hôm nay

en: Only The First Page Of Your Website Will Be Scanned. To Request A Full-Site Accessibility Scan, Please Reach Out To Our Team.
vi: Chỉ trang đầu tiên của trang web của bạn sẽ được quét. Để yêu cầu Quét khả năng truy cập toàn bộ trang web, vui lòng liên hệ với nhóm của chúng tôi.

en: Open your active theme's <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
vi: Mở tệp <code>footer.php</code> hoặc <code>functions.php</code> của chủ đề đang hoạt động của bạn (thường được tìm thấy trong <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).

en: Open your active theme’s <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
vi: Mở chủ đề hoạt động của bạn <code> footer.php </code> hoặc <code> function.php </code> file (thường được tìm thấy trong <code>/wp-intent/chủ đề/chủ đề của bạn/</code>).

en: Option to display accessibility widget link in website footer
vi: Tùy chọn hiển thị liên kết tiện ích truy cập trong trang web trang web

en: Our team can help you choose the right plan based on your store size, accessibility goals, and support needs.
vi: Nhóm của chúng tôi có thể giúp bạn chọn gói phù hợp dựa trên quy mô cửa hàng, mục tiêu tiếp cận và nhu cầu hỗ trợ của bạn.

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Padding
vi: Đệm

en: Pages
vi: Trang

en: Personalized User Accessibility Profile Settings
vi: Cài đặt Hồ sơ Khả năng Truy cập Người dùng Cá nhân hóa

en: Personalized accessibility profiles for user-specific needs
vi: Hồ sơ khả năng truy cập được cá nhân hóa cho các nhu cầu dành riêng cho người dùng

en: Plan
vi: Gói dịch vụ

en: Plan Specific Features
vi: Tính năng Đặc thù của Gói

en: Plans
vi: Kế hoạch

en: Platform & Integration
vi: Nền tảng & Tích hợp

en: Please uninstall this plugin and reinstall it.
vi: Vui lòng gỡ cài đặt plugin này và cài đặt lại.

en: Please upgrade your plan to continue accessing premium accessibility features.
vi: Vui lòng nâng cấp kế hoạch của bạn để tiếp tục truy cập các tính năng tiếp cận cao cấp.

en: Position
vi: Vị trí

en: Premium
vi: Cao cấp

en: Premium Plan
vi: Gói Cao cấp

en: Prioritize and sort languages based on your customer base
vi: Ưu tiên và sắp xếp ngôn ngữ dựa trên cơ sở khách hàng của bạn

en: Priority chat support during business hours
vi: Hỗ trợ trò chuyện ưu tiên trong giờ làm việc

en: Priority support and regular updates
vi: Hỗ trợ ưu tiên và cập nhật thường xuyên

en: Professional
vi: Chuyên nghiệp

en: Professional Plan
vi: Gói Chuyên nghiệp

en: Profile Options
vi: Tùy chọn Hồ sơ

en: Profile Settings
vi: Cài đặt Hồ sơ

en: Profile Settings should not be empty.
vi: Cài đặt Hồ sơ không được để trống.

en: Quick Access Panel for Useful Accessibility Tools
vi: Bảng Truy cập Nhanh cho Công cụ Khả năng Truy cập Hữu ích

en: Quick navigation tool showing all Headings, Landmarks, and Links in one place.
vi: Công cụ điều hướng nhanh hiển thị tất cả các tiêu đề, địa danh và liên kết ở một nơi.

en: Rank
vi: Thứ hạng

en: Read Mode
vi: Chế độ Đọc

en: Read Mode should not be empty.
vi: Chế độ Đọc không được để trống.

en: Readable Fonts
vi: Phông chữ Dễ đọc

en: Readable Fonts should not be empty.
vi: Phông chữ Dễ đọc không được để trống.

en: Readable Fonts, Reading Mask, and Highlight Titles
vi: Phông chữ Dễ đọc, Mặt nạ Đọc và Đánh dấu Tiêu đề

en: Reading Guide
vi: Hướng dẫn Đọc

en: Reading Guide Color should not be empty.
vi: Màu Hướng dẫn Đọc không được để trống.

en: Reading Mask
vi: Mặt nạ Đọc

en: Reading Mask should not be empty.
vi: Mặt nạ Đọc không được để trống.

en: Reads selected text aloud for users with visual impairments or reading difficulties.
vi: Đọc to văn bản được chọn cho người dùng khiếm thị hoặc khó đọc.

en: Real Customer Questions
vi: Câu hỏi thực tế của khách hàng

en: Refresh your website to see the link appear in the footer.
vi: Làm mới trang web của bạn để xem liên kết xuất hiện trong chân trang.

en: Remove default widget branding for a fully white-labeled experience
vi: Xóa thương hiệu tiện ích mặc định cho trải nghiệm có nhãn trắng hoàn toàn

en: Removes accessibility tool branding for a cleaner, white-labeled appearance.
vi: Loại bỏ thương hiệu công cụ tiếp cận cho vẻ ngoài sạch hơn, có nhãn trắng.

en: Reset All should not be empty.
vi: Đặt lại Tất cả không được để trống.

en: Reset To Default
vi: Đặt lại về mặc định

en: Reset all
vi: Đặt lại tất cả

en: Restricted Brand Customization
vi: Tùy chỉnh thương hiệu bị hạn chế

en: Right Alignment
vi: Căn Phải

en: Saturation Modes
vi: Chế độ Bão hòa

en: Save
vi: Lưu

en: Save Rankings
vi: Lưu thứ hạng

en: Save the changes to the <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file.
vi: Lưu các thay đổi vào tệp <code> footer.php </code> hoặc <code> function.php </code>.

en: Scan Scope
vi: Phạm vi quét

en: Scan To Check Compliance Of Accessibility
vi: Quét để kiểm tra sự tuân thủ khả năng truy cập

en: Scan Your site
vi: Quét trang web của bạn

en: Schedule a Call
vi: Lên lịch cuộc gọi

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Seizure Safe should not be empty.
vi: Động kinh an toàn không nên trống.

en: Select Monthly Plan:
vi: Chọn Gói Hàng tháng:

en: Select Plan and Offers
vi: Chọn Gói dịch vụ và Ưu đãi

en: Select Yearly Plan:
vi: Chọn Gói Hàng năm:

en: Selected
vi: Đã chọn

en: Sepcific Page
vi: Trang riêng biệt

en: Set %s Default Language
vi: Đặt %s làm Ngôn ngữ Mặc định

en: Set Up Translation Visibility And Language Priorities.
vi: Thiết lập mức độ ưu tiên ngôn ngữ và khả năng hiển thị bản dịch.

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Show Language
vi: Hiển thị Ngôn ngữ

en: Simplifies the layout and focuses on text for easier reading, removing distractions like sidebars and ads.
vi: Đơn giản hóa bố cục và tập trung vào văn bản để đọc dễ dàng hơn, loại bỏ các phiền nhiễu như thanh bên và quảng cáo.

en: Smart Contrast
vi: Độ tương phản thông minh

en: Smart Contrast for Better Readability
vi: Độ tương phản Thông minh để Dễ đọc hơn

en: Smart Contrast should not be empty.
vi: Sự tương phản thông minh không nên trống.

en: Sorry, You can not update....
vi: Xin lỗi, Bạn không thể cập nhật....

en: Sound Muting for Distraction-Free Browsing
vi: Tắt Âm thanh để Duyệt web Không bị Phân tâm

en: Speech Support
vi: Hỗ trợ Giọng nói

en: Standard support via email and live chat during business hours
vi: Hỗ trợ tiêu chuẩn qua email và trò chuyện trực tiếp trong giờ làm việc

en: Standard support via email.
vi: Hỗ trợ tiêu chuẩn qua email.

en: Start Free Trial
vi: Bắt đầu dùng thử miễn phí

en: Start Live Chat
vi: Bắt đầu trò chuyện trực tiếp

en: Start My Compliance Plan
vi: Bắt đầu kế hoạch tuân thủ của tôi

en: Start Your Accessibility Journey:
vi: Bắt đầu hành trình tiếp cận của bạn:

en: Start a 5-Day Free Trial for
vi: Bắt đầu một bản dùng thử miễn phí 5 ngày cho

en: Start a 7-Day Free Trial
vi: Bắt đầu dùng thử miễn phí 7 ngày

en: Start a 7-Day Free Trial for
vi: Bắt đầu một bản dùng thử miễn phí 7 ngày cho

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 5-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
vi: Bắt đầu bằng cách chọn gói hàng tháng phù hợp với nhu cầu của bạn. Mỗi gói cung cấp các tính năng và tùy chọn tùy chỉnh khác nhau. Gói bạn chọn sẽ quyết định những tính năng bạn có thể truy cập trong widget. Ngoài ra, hãy tận hưởng dùng thử miễn phí trong 5 ngày để khám phá tất cả các tính năng và nâng cao khả năng truy cập của cửa hàng của bạn.

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 7-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
vi: Bắt đầu bằng cách chọn kế hoạch hàng tháng phù hợp với nhu cầu của bạn.Mỗi kế hoạch cung cấp các tính năng và tùy chọn tùy chỉnh khác nhau.Kế hoạch bạn chọn sẽ xác định tính năng nào bạn có thể truy cập trong tiện ích.Ngoài ra, hãy tận hưởng bản dùng thử miễn phí trong 7 ngày để khám phá tất cả các tính năng và nâng cao khả năng truy cập của cửa hàng của bạn.

en: Start with a %1$s5-day free trial%2$s to experience all features:
vi: Bắt đầu với bản dùng thử miễn phí %1 $ s5 ngày %2 $ s để trải nghiệm tất cả các tính năng:

en: Startup
vi: Khởi nghiệp

en: Startup Plan
vi: Kế hoạch khởi nghiệp

en: Statement
vi: Tuyên bố

en: Statement Link?
vi: Liên kết tuyên bố?

en: Statement should not be empty.
vi: Tuyên bố không được để trống.

en: Stop Animation
vi: Dừng Hoạt ảnh

en: Stop Animation should not be empty.
vi: Dừng Hoạt ảnh không được để trống.

en: Submit
vi: Nộp

en: Success!
vi: Thành công!

en: Support & Partnership
vi: Hỗ trợ & Hợp tác

en: Support for 100+ Languages
vi: Hỗ trợ hơn 100 ngôn ngữ

en: Support on Email
vi: Hỗ trợ qua Email

en: Supports 100+ languages with automatic translation
vi: Hỗ trợ hơn 100 ngôn ngữ với bản dịch tự động

en: Talk & Type
vi: Nói & Gõ

en: Talk And Type
vi: Nói và Gõ

en: Talk and Type should not be empty.
vi: Nói và Gõ không được để trống.

en: Text Colors
vi: Màu Văn bản

en: Text Colors should not be empty.
vi: Màu Văn bản không được để trống.

en: Text Customization Controllers
vi: Bộ điều khiển Tùy chỉnh Văn bản

en: Text Enhancer
vi: Cải thiện Văn bản

en: Text Enhancer should not be empty.
vi: Cải thiện Văn bản không được để trống.

en: Text Enhancer, Image Alt Tooltip, and Stop Animation
vi: Cải thiện Văn bản, Chú giải Hình ảnh Alt và Dừng Hoạt ảnh

en: Text Speech
vi: Chuyển văn bản thành giọng nói

en: Text Speech should not be empty.
vi: Chuyển văn bản thành giọng nói không được để trống.

en: Text and Layout Font
vi: Phông chữ Văn bản và Bố cục

en: Text enhancer for clarity, image alt tooltips, and option to stop animations
vi: Trình tăng cường văn bản cho rõ ràng, công cụ ALT hình ảnh và tùy chọn để dừng hình ảnh động

en: Text to Speech
vi: Chuyển văn bản thành giọng nói

en: Text to Speech & Sounds Enable/Disable
vi: Văn bản vào bài phát biểu & âm thanh bật/vô hiệu hóa

en: Thank You Banner Image
vi: Hình ảnh Banner Cảm ơn

en: Thank You for Choosing a Plan!
vi: Cảm ơn bạn đã Chọn một Gói dịch vụ!

en: Thanks for choosing our app! We're here to help make your website accessible to everyone.
vi: Cảm ơn bạn đã chọn ứng dụng của chúng tôi! Chúng tôi ở đây để giúp trang web của bạn có thể truy cập được cho mọi người.

en: The %1$s "Choose Design" %2$s option empowers merchants to select from a variety of design styles for our widget, tailoring it to their unique preferences and needs.
vi: Tùy chọn %1$s "Chọn Thiết kế" %2$s cho phép người bán chọn từ nhiều kiểu thiết kế cho widget của chúng tôi, điều chỉnh nó theo sở thích và nhu cầu riêng của họ.

en: The %1$s "Customize Position" %2$s feature enables merchants to tailor the exact placement of our widget, ensuring it perfectly fits their site layout and design vision.
vi: Tính năng %1$s "Tùy chỉnh Vị trí" %2$s cho phép người bán điều chỉnh vị trí chính xác của widget của chúng tôi, đảm bảo nó phù hợp hoàn hảo với bố cục trang web và tầm nhìn thiết kế của họ.

en: The email or phone number you entered is already in use.
vi: Email hoặc số điện thoại bạn đã nhập đã được sử dụng.

en: The free widget is only available for use on the specific website URL you provided.
vi: Tiện ích miễn phí chỉ có sẵn để sử dụng trên URL trang web cụ thể mà bạn đã cung cấp.

en: This feature aligns all text to the left, avoiding center or justified text which can be harder to read for people with dyslexia or cognitive challenges.
vi: Tính năng này phù hợp với tất cả văn bản bên trái, tránh trung tâm hoặc văn bản hợp lý có thể khó đọc hơn cho những người mắc chứng khó đọc hoặc thách thức nhận thức.

en: This feature creates a horizontal reading mask that follows the cursor to help users focus on one line of text at a time.
vi: Tính năng này tạo ra một mặt nạ đọc ngang theo con trỏ để giúp người dùng tập trung vào một dòng văn bản tại một thời điểm.

en: This feature disables the sound that plays when the accessibility widget is opened or closed.
vi: Tính năng này vô hiệu hóa âm thanh phát khi tiện ích truy cập được mở hoặc đóng.

en: This feature hides images and videos to help users who are easily distracted or sensitive to visual media focus better on the text.
vi: Tính năng này ẩn hình ảnh và video để giúp người dùng dễ bị phân tâm hoặc nhạy cảm với phương tiện trực quan tập trung tốt hơn vào văn bản.

en: This feature highlights all links on the page with a border or background, making them easier to identify and click.
vi: Tính năng này làm nổi bật tất cả các liên kết trên trang với đường viền hoặc nền, giúp chúng dễ dàng xác định và nhấp hơn.

en: This feature highlights headings and titles across the page, helping users quickly locate and navigate key content areas.
vi: Tính năng này làm nổi bật các tiêu đề và tiêu đề trên trang, giúp người dùng nhanh chóng định vị và điều hướng các khu vực nội dung chính.

en: This feature increases space between letters, making text easier to distinguish and reducing visual crowding.
vi: Tính năng này làm tăng không gian giữa các chữ cái, làm cho văn bản dễ dàng hơn để phân biệt và giảm sự đông đúc thị giác.

en: This feature increases spacing between words to improve readability for users with dyslexia or cognitive impairments.
vi: Tính năng này tăng khoảng cách giữa các từ để cải thiện khả năng đọc cho người dùng mắc chứng khó đọc hoặc suy giảm nhận thức.

en: This feature increases the contrast between text and background, making content easier to read for users with low vision.
vi: Tính năng này làm tăng độ tương phản giữa văn bản và nền, làm cho nội dung dễ đọc hơn cho người dùng có tầm nhìn thấp.

en: This feature increases the size of the text throughout the website to help users with vision difficulties read content more comfortably.
vi: Tính năng này tăng kích thước của văn bản trên toàn trang web để giúp người dùng gặp khó khăn trong tầm nhìn đọc nội dung thoải mái hơn.

en: This feature increases the vertical spacing between lines of text, making content more readable and less dense.
vi: Tính năng này làm tăng khoảng cách thẳng đứng giữa các dòng văn bản, làm cho nội dung dễ đọc hơn và ít dày đặc hơn.

en: This feature is available in:
vi: Tính năng này có sẵn trong:

en: This feature offers users multiple predefined accessibility profiles. Each profile includes a set of accessibility features tailored to specific needs. When a user selects a profile, all the associated features are automatically enabled.
vi: Tính năng này cung cấp cho người dùng nhiều hồ sơ truy cập được xác định trước.Mỗi hồ sơ bao gồm một tập hợp các tính năng truy cập phù hợp với các nhu cầu cụ thể.Khi người dùng chọn cấu hình, tất cả các tính năng được liên kết sẽ tự động bật.

en: This feature pauses animations, blinking, and flashing content to reduce motion sensitivity and distractions for users with vestibular disorders or ADHD.
vi: Tính năng này tạm dừng các hình ảnh động, nhấp nháy và nội dung nhấp nháy để giảm độ nhạy chuyển động và phân tâm cho người dùng bị rối loạn tiền đình hoặc ADHD.

en: This feature provides a text magnifier that enlarges text under the cursor, helping users read small or dense text with ease.
vi: Tính năng này cung cấp một phóng đại văn bản mở rộng văn bản dưới con trỏ, giúp người dùng đọc văn bản nhỏ hoặc dày đặc một cách dễ dàng.

en: This feature removes color saturation from the site, creating a grayscale experience that can reduce distractions and assist users with color sensitivity or color blindness.
vi: Tính năng này loại bỏ độ bão hòa màu khỏi trang web, tạo ra trải nghiệm thang độ xám có thể làm giảm phiền nhiễu và hỗ trợ người dùng độ nhạy màu hoặc mù màu.

en: This feature replaces decorative or complex fonts with simpler, more readable ones to improve legibility.
vi: Tính năng này thay thế các phông chữ trang trí hoặc phức tạp với các phông chữ đơn giản hơn, dễ đọc hơn để cải thiện mức độ dễ đọc.

en: This feature shows image alt text as a tooltip, helping screen reader users and others understand the content of visual elements.
vi: Tính năng này hiển thị văn bản ALT hình ảnh dưới dạng công cụ, giúp người dùng Trình đọc màn hình và những người khác hiểu nội dung của các yếu tố trực quan.

en: This is the default and most widely used design of the accessibility widget – tried, tested, and reliable across all devices.
vi: Đây là thiết kế mặc định và được sử dụng rộng rãi nhất của tiện ích truy cập - đã thử, thử nghiệm và đáng tin cậy trên tất cả các thiết bị.

en: This will be only Works on Position for "Bottom Left" and "Bottom Right"
vi: Điều này chỉ hoạt động với vị trí "Dưới Trái" và "Dưới Phải"

en: This will only work on position for %1$s and %2$s
vi: Điều này chỉ hoạt động với vị trí %1$s và %2$s

en: Title Colors
vi: Màu Tiêu đề

en: Title Colors should not be empty.
vi: Màu Tiêu đề không được để trống.

en: Title Highlighting
vi: Đánh dấu Tiêu đề

en: To Scan All Page Or Group Of Pages, Please
vi: Để quét tất cả các trang hoặc nhóm trang, vui lòng

en: To discontinue using this plugin, please cancel your active subscription by clicking the button below.
vi: Để ngừng sử dụng plugin này, vui lòng hủy đăng ký hoạt động của bạn bằng cách nhấp vào nút bên dưới.

en: To enable all accessibility widgets and features, you need to purchase a plan. Choose the perfect plan for your website needs.
vi: Để cho phép tất cả các tiện ích và tính năng khả năng truy cập, bạn cần mua gói.Chọn kế hoạch hoàn hảo cho nhu cầu trang web của bạn.

en: To enable the Free plan, go to the Plan page and click on the Free button. Once clicked, a form will appear. Fill in all the required details, and the widget will automatically be displayed on the front end.
vi: Để bật gói miễn phí, hãy vào trang kế hoạch và nhấp vào nút miễn phí.Sau khi nhấp vào, một biểu mẫu sẽ xuất hiện.Điền vào tất cả các chi tiết cần thiết và tiện ích sẽ tự động được hiển thị ở mặt trước.

en: To ensure your site is accessible and user-friendly, add an Accessibility Assistance link to your footer menu:
vi: Để đảm bảo trang web của bạn có thể truy cập và thân thiện với người dùng, hãy thêm liên kết Hỗ trợ Trợ năng vào menu chân trang của bạn:

en: To make the widget visible, enable and save the accessibility settings.
vi: Để làm cho tiện ích hiển thị, bật và lưu cài đặt khả năng truy cập.

en: Top Left
vi: Trên Trái

en: Top Right
vi: Trên Phải

en: Total Counts
vi: Tổng số lượng

en: Total Counts Icon
vi: Tổng số đếm biểu tượng

en: Try
vi: Thử

en: Try Accessibility Assistant for free and instantly boost accessibility
vi: Hãy thử Trợ lý khả năng truy cập miễn phí và tăng khả năng tiếp cận ngay lập tức

en: Unlimited impressions and unrestricted widget visibility
vi: Ấn tượng không giới hạn và tầm nhìn không giới hạn

en: Unlimited impressions on any plans and unrestricted widget visibility
vi: Ấn tượng không giới hạn về bất kỳ kế hoạch nào và tầm nhìn không giới hạn

en: Unlock Full Accessibility Features
vi: Mở khóa các tính năng truy cập đầy đủ

en: Unlock full functionality by upgrading to a paid plan
vi: Mở khóa đầy đủ chức năng bằng cách nâng cấp lên một kế hoạch trả phí

en: Unlock insights and free access to our accessibility plugin by submitting your details below.
vi: Mở khóa thông tin chi tiết và truy cập miễn phí vào plugin khả năng truy cập của chúng tôi bằng cách gửi chi tiết của bạn bên dưới.

en: Upgrade Plan
vi: Kế hoạch nâng cấp

en: Upgrade your plan to enable this feature
vi: Nâng cấp kế hoạch của bạn để bật tính năng này

en: Usage Guide
vi: Hướng dẫn Sử dụng

en: Use Default Functionalities of Widget
vi: Sử dụng Chức năng Mặc định của Widget

en: Use language variables for seamless multilingual store integration
vi: Sử dụng các biến ngôn ngữ để tích hợp cửa hàng đa ngôn ngữ liền mạch

en: Useful Links
vi: Liên kết Hữu ích

en: Useful Links should not be empty.
vi: Liên kết Hữu ích không được để trống.

en: User Guide
vi: Hướng dẫn sử dụng

en: User Interaction with Features
vi: Tương tác của người dùng với các tính năng

en: Utility Settings
vi: Cài đặt Tiện ích

en: Verify
vi: Xác minh

en: Verify Widget & Remove Branding
vi: Xác minh tiện ích và xóa nhãn hiệu

en: Verify your email
vi: Xác minh email của bạn

en: Video Hide
vi: Ẩn Video

en: Video Hide should not be empty.
vi: Ẩn Video không được để trống.

en: View Plans & Pricing
vi: Xem kế hoạch & giá cả

en: Virtual Keyboard
vi: Bàn phím ảo

en: Visible
vi: Hiển thị

en: Visual Customization Controllers
vi: Bộ điều khiển Tùy chỉnh Hình ảnh

en: Visual Enhancements
vi: Cải tiến trực quan

en: Visually Impaired
vi: Khiếm thị

en: Visually Impaired should not be empty.
vi: Bị khiếm thị không nên trống.

en: Voice Commands should not be empty.
vi: Lệnh Giọng nói không được để trống.

en: Voice Navigation
vi: Điều hướng bằng Giọng nói

en: Voice Navigation and Talk & Type Controls
vi: Điều hướng bằng Giọng nói và Điều khiển Nói & Gõ

en: Want to remove branding for free?
vi: Bạn muốn loại bỏ thương hiệu miễn phí?

en: We have an Exciting Offer for you:
vi: Chúng tôi có một Ưu đãi Hấp dẫn dành cho bạn:

en: Welcome Banner Image
vi: Hình ảnh Banner Chào mừng

en: Welcome to Accessibility Assistant
vi: Chào mừng bạn đến với Trợ lý Truy cập

en: Welcome to Accessibility by CartCoders
vi: Chào mừng đến với Khả năng Truy cập bởi CartCoders

en: Welcome to: Accessibility Assistant
vi: Chào mừng bạn đến với Trợ lý Truy cập

en: What does this plugin help with?
vi: Plugin này giúp ích gì?

en: What's included
vi: Bao gồm những gì

en: Widget Content / Appearance
vi: Nội dung/Giao diện của tiện ích

en: Widget Icon
vi: Biểu tượng Widget

en: Widget Opens
vi: Widget mở ra

en: Widget Opens Icon
vi: Widget mở biểu tượng

en: Widget Option
vi: Tùy chọn Widget

en: Widget Option:
vi: Tùy chọn Widget:

en: Widget Settings
vi: Cài đặt widget

en: Widget Size
vi: Kích thước tiện ích

en: Widget Size Customization & Positioning
vi: Tùy chỉnh và định vị kích thước tiện ích

en: Widget Title on Hover
vi: Tiêu đề widget khi di chuột

en: With Accessibility Assistant, blind and visually impaired people have the ease of access to become more independent and integration with the Digital world, which replicates their daily lives
vi: Với Trợ lý Khả năng Truy cập, người khiếm thị và người khuyết tật thị giác có thể dễ dàng truy cập để trở nên độc lập hơn và hòa nhập với thế giới số, giúp họ thực hiện các hoạt động hàng ngày

en: Word Spacing
vi: Khoảng cách Từ

en: Word Spacing should not be empty.
vi: Khoảng cách Từ không được để trống.

en: Year
vi: Năm

en: Yearly
vi: Hàng năm

en: You can place "#add-aacc-link" as link
vi: Bạn có thể đặt "#add-aacc-link" làm liên kết

en: You can place %s as a link.
vi: Bạn có thể đặt %s dưới dạng liên kết.

en: You can place <strong>%s</strong> as link
vi: Bạn có thể đặt <strong>%s </strong> làm liên kết

en: You have admin access
vi: Bạn có quyền quản trị

en: You're on a %s plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
vi: Bạn đang sử dụng gói %s! Mở khóa nhiều tính năng và tùy chọn tùy chỉnh hơn nữa bằng cách nâng cấp ngay hôm nay.

en: You're on a Growth plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
vi: Bạn đang ở trong một kế hoạch tăng trưởng!Mở khóa thậm chí nhiều tính năng và tùy chọn tùy chỉnh bằng cách nâng cấp ngay hôm nay.

en: You're on a Scale plan! Unlock even more powerful features and tools by upgrading today.
vi: Bạn đang ở trong một kế hoạch quy mô!Mở khóa các tính năng và công cụ mạnh mẽ hơn bằng cách nâng cấp ngày hôm nay.

en: You're on the %s plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
vi: Bạn đang sử dụng gói %s! Tận hưởng hỗ trợ ưu tiên và các tính năng trợ năng nâng cao độc quyền bằng cách nâng cấp ngay hôm nay.

en: You're on the %s plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
vi: Bạn đang sử dụng gói %s! Mở khóa các công cụ trợ năng mạnh mẽ bằng cách nâng cấp ngay hôm nay.

en: You're on the Established plan! You already have access to our top-tier features and tools.
vi: Bạn đang ở trong kế hoạch đã được thiết lập!Bạn đã có quyền truy cập vào các tính năng và công cụ hàng đầu của chúng tôi.

en: You're on the Free plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
vi: Bạn đang ở trong kế hoạch miễn phí!Mở khóa các công cụ truy cập mạnh mẽ bằng cách nâng cấp ngay hôm nay.

en: You're on the Premium plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
vi: Bạn đang ở trong kế hoạch cao cấp!Tận hưởng sự hỗ trợ ưu tiên và các tính năng tiếp cận nâng cao độc quyền bằng cách nâng cấp ngay hôm nay.

en: Your Current Plan
vi: Kế hoạch hiện tại của bạn

en: Your Email
vi: Email của bạn

en: Your Mobile Number
vi: Số điện thoại di động của bạn

en: Your Name
vi: Tên của bạn

en: Your Website URL
vi: URL trang web của bạn

en: for free and instantly boost accessibility
vi: Để tăng khả năng tiếp cận miễn phí và ngay lập tức

en: if you enable this option, your floating widget will be hidden and footer link option will be enabled though you need to add the link.
vi: Nếu bạn bật tùy chọn này, tiện ích nổi của bạn sẽ bị ẩn và tùy chọn liên kết Footer sẽ được bật mặc dù bạn cần thêm liên kết.

en: pages
vi: trang

en: toggle button
vi: nút chuyển đổi

en: vs Monthly
vi: vs hàng tháng

en: vs Monthly!
vi: Vs hàng tháng!

en: you can placed %s as link
vi: bạn có thể đặt %s dưới dạng liên kết
