Accessibility Assistant 1.3.2 - en to wo_SN translation catalogue (541 entries)

en: %1$s - Features%2$s
wo_SN: %1$s - Feature yi%2$s

en: %s language flag
wo_SN: daraapo bu làmmiñu %s

en: / Yearly
wo_SN: / At

en: /monthly
wo_SN: /weer

en: 1. Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget. %s
wo_SN: 1. Demal ci Parammeetar te taxawal widget bu jokko bi. %s

en: 2. Click Save to apply the changes. %s
wo_SN: 2. Kilikkal Denc ngir jëfe soppi yi. %s

en: 5 days Free Trial
wo_SN: 5 fan u essai

en: 7 days Free Trial
wo_SN: Essai bu amul ñuul 7 fan

en: A modernized version of the default design - visually polished, stylistically refined.
wo_SN: Sopi bu bees ci nataal bu jëmm – gis bu feex, te njàngale bu am solo.

en: Accent and Logo Elements
wo_SN: Element yu aksan ak logo

en: Access to all core accessibility tools included in the widget
wo_SN: Jot ci jumtukaay jot-gir yépp bu nekk ci widget bi

en: Accessibility
wo_SN: Jokko

en: Accessibility Assistance
wo_SN: Ndimbal bu ñeel ñi ñàkk gis

en: Accessibility Assistant
wo_SN: Assida bu ñeel ñi ñàkk gis

en: Accessibility Assistant Icon
wo_SN: Icône bu Jokko bu Ñeel ñi ñàkk gis

en: Accessibility Assistant Logo
wo_SN: Logo bu ñeel ñi ñàkk gis

en: Accessibility Assistant should not be empty.
wo_SN: Assida bu ñeel ñi ñàkk gis warul nekk lu-ñuul.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done.
wo_SN: Assida bu ñeel ñi ñàkk gis, produi bu gën a siiw ci marsé bi tey tax képp ku am lañu (teg, gumba, muum, gisul bu baax, lañu ci dem) mën a jëfandikoo aplikasioŋ bii ngir def seen soxla.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done. By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values
wo_SN: Jàppale Jot-gir, liñu gën a soxla ci marse bi, muy tax nit bu am lu metti (boroom tool, am lu metti ci gis, du wax, am lu metti ci dox, ak bu wóor) man a jëfandikoo aplikasioŋ bii ngir gën a sukkër sa soxla. Ci topp ndigël bu diggante ak xeetu jamono, sunu xëyu xel dafa liggéey te indi aplikasioŋ bii ci marse bi. Ndigël bu mag bi mooy: "Fii la Xëyu Xel jëm ci Sosiaal Ak Njub".

en: Accessibility PRO-Widget
wo_SN: Widget PRO ci Mën a Gëna Jëfandikoo

en: Accessibility Profiles & Settings
wo_SN: Porofil ak parammeetar yu jokko

en: Accessibility Scanner
wo_SN: Scanner bu Jàmmukaay

en: Accessibility Score
wo_SN: Teggiin bu Jàmmukaay

en: Accessibility Statement
wo_SN: Bataaxal bu jokko

en: Accessibility Widget Color Schema
wo_SN: Melokaan Widget bu Jot-gir

en: Accessibility by CartCoders
wo_SN: Jokko bu CartCoders

en: Action
wo_SN: Jëf

en: Add a custom accessibility statement or external statement link
wo_SN: Yokk ginnaaw jot-gir bu soppi walla buum ginnaaw biir

en: Add the following HTML code to insert the link:
wo_SN: Yokk HTML koda bi :

en: Adjust Background Colors
wo_SN: Regle Kólor bu Ginaw

en: Adjust Text Colors
wo_SN: Regle Kólor Teks

en: Adjust Title Colors
wo_SN: Regle Kólor Titr

en: Adjust Word & Letter Space
wo_SN: Regle Espace hakkunde baat ak lëttër

en: Advanced Color Adjustments (Text, Titles, Backgrounds)
wo_SN: Reglage bu avanse bu kólor (Teks, Titr, Ginaw)

en: Alignment
wo_SN: Teeteral

en: Alignment should not be empty.
wo_SN: Teeteral bi warul nekk lu-ñuul.

en: All Basic Features
wo_SN: Yépp solo

en: All Features of Growth Plan
wo_SN: Yépp jëfekaay yu Plan bu Yokk

en: All Features of Startup Plan
wo_SN: Yépp jëfekaay yu Plan bu Dooru

en: All Professional Features
wo_SN: Yépp solo bu Porofesiyonel

en: All widgets and advanced features require an active plan. %1$sCompare plans%2$s to find your perfect fit.
wo_SN: Yépp widget ak jëfekaay yu avanse soxla plan bu di dox. %1$sJokkale plan yi%2$s ngir gis bu gën a ànd ak yaw.

en: Allows customization of heading/title colors to increase focus or contrast.
wo_SN: May soppi melokaan téere/tur ngir yokk topp ak kontaraasu.

en: Allows speech-to-text typing to help users who have difficulty using keyboards.
wo_SN: May jëfandikookat yi bind ak wax ngir jappale ñi am lu metti ci jëfandikoo klawiye.

en: Already Registered
wo_SN: Jàpp nañu la registré

en: Analysis Overview
wo_SN: Tànn ci wonee

en: Applies color filters to assist users with different types of color blindness.
wo_SN: Defar fitil ci melokaan ngir jappale jëfandikookat yi am amul gis ci melokaan yu wuute.

en: Automated Accessibility score has limitations
wo_SN: Teggiin bu jàmmukaay bu otomatik am lu xewul

en: Automated scans can identify many accessibility issues, but they can’t capture every WCAG 2.1 and 2.2 requirement. Our expert manual audits close these gaps by providing in-depth reviews, actionable insights, and tailored remediation recommendations.
wo_SN: Scanner bu otomatik mën a gis ay jafe-jafe yu bari ci jàmmukaay, waaye du mën a am lépp ci laaj yi ci WCAG 2.1 ak 2.2. Sunu audit bu xam-xam yi di taxawal gap yi ak gëstu yu xeex, ndiggal yu dëgg te ay ci yoonu sàmm bu soppi.

en: Back
wo_SN: Dellu

en: Background Colors
wo_SN: Kólor bu ginaw

en: Background Colors should not be empty.
wo_SN: Kólor bu ginaw bi warul nekk lu-ñuul.

en: Basic
wo_SN: Soso

en: Basic Plan
wo_SN: Plan bu Soso

en: Basic customization options for layout and appearance
wo_SN: Tànneef yu yomb ci soppi cér ak gis-gis

en: Big Black Cursor
wo_SN: Kursër bu ñuul bu rëy

en: Big Black Cursor for Better Visibility
wo_SN: Kursër bu ñuul bu rëy ngir gën a gis

en: Big Black Cursor should not be empty.
wo_SN: Kursër bu ñuul bu rëy bi warul nekk lu-ñuul.

en: Big Cursor
wo_SN: Kursër bu rëy

en: Big Cursor should not be empty.
wo_SN: Kursër bu rëy bi warul nekk lu-ñuul.

en: Big black Cursor
wo_SN: Kursër bu ñuul bu rëy

en: Bigblack Cursor
wo_SN: Kursër bu ñuul bu rëy

en: Bigger Text
wo_SN: Teks bu rëy

en: Bigger Text Icon
wo_SN: Ikon bind bu rëy

en: Bigger Text should not be empty.
wo_SN: Teks bu rëy bi warul nekk lu-ñuul.

en: Blind
wo_SN: Boroom Tool

en: Bottom Left
wo_SN: Sufu Càmmoñ

en: Bottom Right
wo_SN: Sufu Ndeyjóor

en: By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values"
wo_SN: Ci topp- biir bu sosyal bi, sunu ekip bu innovant liggéey na te génne aplikasioŋ bii ci marsé bi. Prinsip bu mag bi mooy "Fu Inovasiyoŋ daje ak Waluru Sosyal"

en: Cancel
wo_SN: Neenal

en: Cancel Plan
wo_SN: Togg Plan bi

en: Cannot Customise Widget
wo_SN: Mënulo personalisé widget

en: CartCoders Logo
wo_SN: Logo bu CartCoders

en: Categories detailed information
wo_SN: Xibaar yu jub ci kategori yi

en: Center
wo_SN: Diggu

en: Center should not be empty.
wo_SN: Diggu bi warul nekk lu-ñuul.

en: Change Widget Color & Positioning
wo_SN: Soppi kulóor ak nekkinu Widget

en: Change the Color Schema of Widget
wo_SN: Soppi Schema bu Kólor bu Widget

en: Changes the color of general text for better visibility and contrast.
wo_SN: Soppi melokaan mbind yu umum ngir wone bu baax ak kontaraasu.

en: Check Accessibility Free
wo_SN: Seet Jàmmukaay ci kuñu

en: Choose Design
wo_SN: Tànnal Jikko

en: Choose Widget Icon
wo_SN: Fal Ikon Widget

en: Choose Widget Inner Color
wo_SN: Fal Melokaan Biir bu Widget

en: Choose Widget Outer Color
wo_SN: Fal Melokaan Biti bu Widget

en: Choose the annual plan that best fits your needs. Each plan provides a variety of features and customization options. Your selected plan will determine the features available in the widget. Plus, take advantage of a complimentary year to explore all the features and boost your store's accessibility.
wo_SN: Tànnal plan bu at bi gën a ànd ak say soxla. Plan bu nekk am na feature ak opsiyoŋ personalisasiyoŋ yu wuute. Plan bi nga tànn moo lay may feature yi nga mën a am ci widget bi. Ak li ci ëpp, amaleel ab atum essai ngir gëstu feature yépp te yokk jokko bu sa butig.

en: Close
wo_SN: Wut

en: Code
wo_SN: Kóod

en: Cognitive and Learning
wo_SN: Xel ak Jàng

en: Color Adjustments
wo_SN: Reglage kulóor

en: Color Blind
wo_SN: Gisul kulóor

en: Color Blind Options
wo_SN: Tànnéefu ñi gisul kulóor

en: Color Blind should not be empty.
wo_SN: Gisul kulóor bi warul nekk lu-ñuul.

en: Color Blind-Friendly Viewing Options
wo_SN: Tànnéefu gis bu ñeel ñi gisul kulóor

en: Color Schema
wo_SN: Schema bu Kólor

en: Compliant
wo_SN: Jàppandi

en: Compliant under WCAG 2.0, 2.1 & 2.2
wo_SN: Jàppandi ci WCAG 2.0, 2.1 & 2.2

en: Contact Us
wo_SN: Nangu ci sunu jàppale

en: Contact Us.
wo_SN: Jokkol ak ñun

en: Contact us
wo_SN: Jokkol ak ñun

en: Contact us.
wo_SN: Jokkol ak ñun

en: Content Adjustment & Color Blind Feature
wo_SN: Reglage kontenu ak jëfekaay bu ñeel ñi gisul kulóor

en: Content Adjustments
wo_SN: Reglage kontenu

en: Content Customization
wo_SN: Soppi Xeltu

en: Content Scaling
wo_SN: Yokku kontenu

en: Content Scaling & Content Spacing
wo_SN: Yokku kontenu ak espace ci kontenu

en: Content Scaling & Read Mode for Better Focus
wo_SN: Yokku kontenu & Modu jang ngir gën a fokus

en: Content Scaling should not be empty.
wo_SN: Yokku kontenu bi warul nekk lu-ñuul.

en: Continue
wo_SN: Wéy

en: Contrast
wo_SN: Kontaraas

en: Contrast +
wo_SN: Contraste +

en: Contrast Icon
wo_SN: Ikon contraste

en: Controller Background
wo_SN: Ginaw bu Kontoroolër

en: Cursor
wo_SN: Kursër

en: Cursor Icon
wo_SN: Ikon cursor

en: Custom Design
wo_SN: Jikko bu Ñu Jagleel

en: Customers will be provided with the option of accessing the plugin for accessing the advanced features. Through which the customer can enable/disable the functionality and access the application on his system.
wo_SN: Kiliyan yi dinañu am opsiyoŋ ngir jot ci plugin bi ngir am feature yu avanse yi. Loolu dina tax kiliyan bi mën a taxawal/dindi fonksiyonalite bi te jot ci aplikasioŋ bi ci sistemam.

en: Customise Position
wo_SN: Personalise Nekkin

en: Customise Widget Position and Padding
wo_SN: Personalise Nekkinu Widget ak Padding

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference
wo_SN: Customise the size of the accessibility widget to your preference

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference"
wo_SN: Soppi dayo widget bu jot-gir ngir mu doon sa bëgg-bëgg"

en: Customize the widget color scheme to match your brand identity
wo_SN: Soppi melokaan widget ngir mu xam ak sa tur

en: Customize the widget launch icon and apply your own branding
wo_SN: Soppi ikon bu widget bu jàpp, te yokk sa tur

en: Dark Contrast
wo_SN: Kontaraas bu dëgg

en: Dark Contrast should not be empty.
wo_SN: Kontaraas bu dëgg bi warul nekk lu-ñuul.

en: Dashboard
wo_SN: Pànël

en: Dedicated account manager for priority onboarding and support
wo_SN: Jëfandikookat bu taxawal ak gëstu ngir ndimbal ci jëkk

en: Default
wo_SN: Soso

en: Default Design
wo_SN: Jikko bu Soso

en: Default language
wo_SN: Làmmiñ bu soso

en: Desaturate
wo_SN: Desature

en: Desaturate Icon
wo_SN: Ikon bu màbb tuutiku

en: Desaturate should not be empty.
wo_SN: Desaturate bi warul nekk lu-ñuul.

en: Designed specifically for mobile - similar to the default but optimized for smaller screens and touch-friendly interaction.
wo_SN: Ñu def ko ci lu xelal ngir telefon – ni bu jëmm waaye yokk ci ekran yu ndaw ak doxalin ci loxo.

en: Desktop Position
wo_SN: Nekkinu Biwóo

en: Detailed information by category
wo_SN: Xibaar yu jub ci kategori bu benn benn

en: Didn't receive the code?
wo_SN: Du la xamte kod bi?

en: Disable
wo_SN: Dindi

en: Disable Branding
wo_SN: Taxawal Tur bu Tool

en: Disable Hover text on widget and widget Loader
wo_SN: Jëfandikoo tékt hover ci widget bi ak loader bi

en: Disable Report Problem
wo_SN: Taxawal Jox Jafe-jafe

en: Disable Widget Sound
wo_SN: Taxawal Baat bu Widget

en: Disables all website sounds to assist users sensitive to audio.
wo_SN: Dafay taxaw baat yépp ci dal bi ngir jappale jëfandikookat yi am feebar ci baat.

en: Disables the ability for users to report problems through the app.
wo_SN: Dafay taxawal ndigal jëfandikookat yi ngir jox jafe-jafe ci aplikasioŋ bi.

en: Display & Media Controls
wo_SN: Wone & Sàmm Media

en: Displays a panel with important and frequently used links for easier navigation.
wo_SN: Dafay wone panneel bu am buum yu am solo ak yu ñu jëfandikoo bu baax ngir doxalin bu yomb.

en: Displays an on-screen keyboard for users who can't use a physical one.
wo_SN: Dafay wone klawiye ci ekran ngir jëfandikookat yi du man a jëfandikoo klawiye bu dëkk.

en: Do you want to put as link?
wo_SN: Ndax bëgg nga koo def lëkkalekaay?

en: Do you want to put this widget as link?
wo_SN: Ndax bëgg nga def widget bii muy buum?

en: Dyslexia
wo_SN: Dyslexie

en: Ease of access to change the background/font color
wo_SN: Yomb-yombu ci soppi kulóoru ginaw/font

en: Edit %s language
wo_SN: Soppi làmmiñu %s

en: Edit Languages
wo_SN: Soppi Làmmiñ yi

en: Elderly
wo_SN: Mag

en: Enable
wo_SN: Taxawal

en: Enable /Disable
wo_SN: Taxawal / Dindi

en: Enable Disable Features
wo_SN: Taxawal Dindi Feature yi

en: Enable or disable media elements like audio, video, and GIFs
wo_SN: Tambali walla taxawal mbir media ni baat, wideyo, ak GIF

en: Enable or disable the widget as needed
wo_SN: Tambali walla taxawal widget bi ci soxla

en: Enable readable fonts, reading mask, and title highlighting
wo_SN: Tambali araf yu yomb ci jàng, mask jàng, ak firi tur

en: Enable/
wo_SN: Aktivir/

en: Enable/Disable Accessibility Features
wo_SN: Tambali/Taxawal Jàngoro Jot-gir

en: Enable/Disable Features
wo_SN: Taxawal/Dindi Jëfekaay yu am solo

en: Enable/Disable Media
wo_SN: Taxawal/Dindi Média

en: Enable/Disable Widget
wo_SN: Taxawal/Dindi Widget

en: Enables a large black cursor to improve visibility for users with low vision.
wo_SN: May rat bu mag bu ñuul ngir yokk wone ci jëfandikookat yi am gis gu ndaw.

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.
wo_SN: May ndimbal bu am làkk yu bari ci làkk jëfandikookat yi walla reglaag yi.

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.Statement Link?
wo_SN: May ndimbal bu am làkk yu bari ci yenn làkk jëfandikookat yi walla reglaag yi. Link bu Ginnaaw?

en: Enhanced Usability for All Accessibility Needs
wo_SN: Usabilité bu gën a jëm kanam ngir soxla yu jokko yépp

en: Enjoy a %1$s5-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
wo_SN: Amaleel ab %1$s5-fan u essai%2$s ak accès ci feature-plan bi ñu tànn:

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
wo_SN: Neex la ci %1$s7‑fanweer proba bu doxalit%2$s ak jàppale ci alat yi yu plan bi mëna am.

en: Enjoy a %1$s7‑day free trial%2$s with access to the selected plan's features.
wo_SN: Neex la ci %1$s7‑fanweer proba bu doxalit%2$s ak jàppale ci alat yi yu plan bi mëna am.

en: Enjoy a %1$s7‑day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
wo_SN: Neex la ci %1$s7‑fanweer proba bu doxalit%2$s ak jàppale ci alat yi yu plan bi mëna am :

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision
wo_SN: Maggal walla waññi dayo xeltu ci amul soppi cér gi, jappale jëfandikookat yi am gis gu ndaw.

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision.
wo_SN: Maggal walla waññi dayo xeltu ci amul soppi cér gi, jappale jëfandikookat yi am gis gu ndaw.

en: Enter OTP
wo_SN: Topp OTP

en: Enter the 6-digit OTP sent to your email address.
wo_SN: Topp sa 6‑numera OTP mu sàkkuu ci sa e‑mail adress.

en: Enter the 6‑digit OTP sent to your email address.
wo_SN: Topp sa 6‑numera OTP mu sàkkuu ci sa e‑mail adress.

en: Enter your statement page link here...
wo_SN: Bind buum xët sa ginnaaw fii...

en: Error!
wo_SN: Njuumte!

en: Events Clicked
wo_SN: Ay doomi‑doomi klikoon

en: Events-Clicked
wo_SN: Bokk yu ñu dugge

en: Extended widget customization options including layout and branding
wo_SN: Tànneef yu gën a bari ci soppi widget bi boole ci cér ak tur

en: Failed Checks
wo_SN: Seet yi lajj

en: Fast Chat Support during business hours
wo_SN: Ndimbal ci chat bu gaaw ci jamonou liggéey

en: Filter Content
wo_SN: Sëfu contenu

en: Finally, access the settings to change the background and font colors. This step lets you personalize the widget's appearance, ensuring it matches your brand's style or enhances readability for users. Select your preferred colors and apply them to make the widget visually appealing and accessible.
wo_SN: Ci mujj, jotleen ci parammeetar yi ngir soppi kulóoru ginaw ak font. Etaap bii dina leen may ngeen personalisé widget bi, di ko defaral niki sa marku stil walla di gënël liyiral jëfandikukat yi. Tànnleen seen kulóor yu gën a neex te jëfe leen ngir widget bi gën a neex gis te jokko.

en: Floating Widget Icon Color
wo_SN: Melokaan Ikon Widget Bu Diir

en: Floating Widget Padding
wo_SN: Diggante Widget Bu Diir

en: Floating Widget Position
wo_SN: Barab Widget Bu Diir

en: Floating Widget Size
wo_SN: Dayo Widget Bu Diir

en: Focus Mask
wo_SN: Mask bu Fokus

en: Font Readability
wo_SN: Liyiral Fons

en: Free Accessibility Check
wo_SN: Seet Jàmmukaay bu kuñu

en: Full access to %1$sall accessibility widgets%2$s and features
wo_SN: Amal accès bu mat ci %1$syépp widget yu jokko%2$s ak jëfekaay yi

en: Fully customizable widget with advanced control options
wo_SN: Widget bu mën ñu soppi bu yépp ak tànneef yu mag

en: GIF Hide
wo_SN: Nëbb GIF

en: GIF Hide should not be empty.
wo_SN: Nëbb GIF bi warul nekk lu-ñuul.

en: Get Started: Activate Widget and Add Footer Link
wo_SN: Tàngal : Aktivir widget bi te yokk liŋkka ci footer bi

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
wo_SN: Am %1$s15%%%2$s%2$s wàññiku%2$s ci abonemaa at mi soo tànnee Plan %1$s%3$s

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sGrowth Plan.%2$s
wo_SN: Jóge benn jàmmu %1$s15%%%2$s ci abonnemaanni weer bu benn bu yëtt‐ni %1$sPlan Growth%2$s.

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
wo_SN: Wutal %%20%% wàññiku%2$s ci abonemaa at mi soo tànnee %1$s%3$s Plan bi.

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sScale Plan.%2$s
wo_SN: Jóge benn jàmmu %1$s20%%%2$s ci abonnemaanni weer bu benn bu yëtt‑ni %1$sPlan Scale%2$s.

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
wo_SN: Am %1$s%%25%2$s wàññiku%2$s ci abonemaa at mi soo tànnee %1$s%3$s Plan bi.

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sEstablished Plan.%2$s
wo_SN: Jóge benn jàmmu %1$s25%%%2$s ci abonnemaanni weer bu benn bu yëtt‑ni %1$sPlan Established%2$s.

en: Get a %1$s29%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sProfessional Plan.%2$s
wo_SN: Amal ab %1$s29%% waññi%2$s ci abonemaŋ bu at mi su ngeen tànnee %1$sPlan bu Porofesiyonel.%2$s

en: Get a %1$s40%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sPremium Plan.%2$s
wo_SN: Amal ab %1$s40%% waññi%2$s ci abonemaŋ bu at mi su ngeen tànnee %1$sPlan bu Premium.%2$s

en: Get a Detailed Expert Audit Report
wo_SN: Jël rapport bu audit bu xam-xam bu jub

en: Get started with a plan that matches your requirements:
wo_SN: Dooral ak ab plan bu ànd ak say soxla:

en: Get started with the Accessibility widget by enabling it in our Settings under the Widget Option section.
wo_SN: Doraal ak widget bu jokko bi ci taxawal ko ci sunu parammeetar yi ci ron seksoŋ Tànnéefu Widget.

en: Gif Hide
wo_SN: Nëbb GIF

en: Go Beyond Automation with Expert Audits
wo_SN: Doxal lu gën otomatik ak audit yu xam-xam

en: Have Questions Or Need Assistance? %s
wo_SN: Am nga laaj walla soxla nga ndimbal? %s

en: Have questions or need assistance? %1$sContact us%2$s
wo_SN: Am ngeen laaj walla soxla ngeen ndimbal? %1$sJokkol ak ñun%2$s

en: Have questions or need assistance? %s
wo_SN: Am nga laaj walla soxla nga ndimbal? %s

en: Have questions or need assistance? <a href="%s" target="_blank">Contact us</a>
wo_SN: Am ngeen laaj walla soxla ngeen ndimbal? <a href="%s" target="_blank">Jokkol ak ñun</a>

en: Hide GIFs and Animations for Reduced Distraction
wo_SN: Nëbb GIF yi ak animasiyoŋ yi ngir waññi distraksiyon

en: Hide Interface
wo_SN: Nëbb interfaas

en: Hide Interface should not be empty.
wo_SN: Nëbb interfaas bi warul nekk lu-ñuul.

en: Hide Search Bar
wo_SN: Nëbb Bar bi ngir Wut

en: Hide Statement
wo_SN: Nëbb Ginnaaw

en: Hides GIF animations that can distract or trigger motion sensitivity.
wo_SN: Nëbb animasioŋ GIF yi ñu man a taxaw ci feebar ci dox walla jël xel.

en: Hides the search bar from the user interface.
wo_SN: Nëbb bar bu wut ci kàttan jëfandikookat bi.

en: Hides the statement section from the user interface.
wo_SN: Nëbb ci mbir giñ ci kàttan jëfandikookat bi.

en: High Saturation
wo_SN: Saturasiyoŋ bu kawe

en: High Saturation Icon
wo_SN: Ikon màbb bu gëna bari

en: High saturation should not be empty.
wo_SN: Saturasiyoŋ bu kawe bi warul nekk lu-ñuul.

en: Highlight Focus
wo_SN: Suññal bu Fokus

en: Highlight Focus should not be empty.
wo_SN: Suññal bu Fokus bi warul nekk lu-ñuul.

en: Highlight Hover
wo_SN: Suññal bu Hover

en: Highlight Hover should not be empty.
wo_SN: Suññal bu Hover bi warul nekk lu-ñuul.

en: Highlight Links
wo_SN: Suññal lëkkalekaay yi

en: Highlight Links should not be empty.
wo_SN: Suññal lëkkalekaay yi warul nekk lu-ñuul.

en: Highlight Titles
wo_SN: Suññal titr yi

en: Highlight Titles should not be empty.
wo_SN: Suññal titr yi warul nekk lu-ñuul.

en: Highlight on Hover and Focus for Easier Navigation
wo_SN: Suññal bu Hover ak Fokus ngir nawigasiyoŋ bu gën a yomb

en: Highlights elements when hovered, helping users follow cursor movements.
wo_SN: Dafay firi mbir yi bu rat di topp leen, ngir jappale jëfandikookat yi topp doxalinu rat bi.

en: Highlights focused elements, enhancing accessibility for keyboard navigation.
wo_SN: Firi mbir yi ñu topp ngir yokk jot-gir bu doxalin ci klawiye.

en: How to Add an Accessibility Link to Your Footer
wo_SN: Naka la yokk liŋkka Accessibilité ci footer bi

en: How to Enable/Disable Widget
wo_SN: Naka lañuy taxawal/dindi widget

en: How to cancel your subscription
wo_SN: Naka la nga ñakk di wéy bi?

en: How to contact support if you are on the Free plan
wo_SN: Naka laa mën a jokkondool ak ndimbal bu kuñu

en: How to enable the Free plan
wo_SN: Naka laa mën a def doxalin bu kuñu

en: If you are on the Free plan, you can reach our support team by sending an email to
wo_SN: Su fekkee nekk nga ci doxalin bu kuñu, mën nga jëkk ci sunu ndimbal bu imeel di yonnee ci

en: If you need further assistance, please contact us at
wo_SN: Su la waral njeexital bi mu yomb, jàppalalu ci +

en: If you need further assistance, please contact us at %1$s. You can also check our %2$s for more information.
wo_SN: Su ngeen soxla ndimbal, jokkol ak ñun ci %1$s. Mën ngeen it seet sunu %2$s ngir am xibaar yu gën a yaatu.

en: If you require any further information or assistance, please do not hesitate to contact us. Our support team is readily available to address any queries or concerns you may have regarding our subscription plans or any other aspect of our app.
wo_SN: Su ngeen soxla yeneen xibaar walla ndimbal, bulleen tiit ci jokkoo ak ñun. Sunu ekip ndimbal paré na ngir tontu ci bépp laaj walla jafe-jafe bu ngeen am ci sunu abonemaŋ yi walla ci beneen fànn ci sunu aplikasioŋ.

en: Image Alt Tooltip
wo_SN: Tooltip bu Alt bu Imagine

en: Image Alt Tooltip should not be empty.
wo_SN: Tooltip bu Alt bu Imagine warul nekk lu-ñuul.

en: Image Hide
wo_SN: Nëbb imagine

en: Image Hide should not be empty.
wo_SN: Nëbb imagine bi warul nekk lu-ñuul.

en: Image alt Tooltip
wo_SN: Tooltip bu Alt bu Imagine

en: Image, Video & GIF Enable/Disable
wo_SN: Taxawal/dindi Imagine, Wideo ak GIF

en: Image/Video Hide
wo_SN: Nëbb Imagine/Wideo

en: Includes all features from the %s Plan
wo_SN: Dafa amaale bépp man-man bu bawoo ci %s Plan

en: Includes all features from the Growth Plan
wo_SN: Am jàngoro yépp ci Plaani Yokk

en: Includes all features from the Scale Plan
wo_SN: Am jàngoro yépp ci Plaani Tànneef

en: Includes all features from the Startup Plan
wo_SN: Am jàngoro yépp ci Plaani Tàmbali

en: Invert Colors
wo_SN: Inwese kulóor yi

en: Invert Colors should not be empty.
wo_SN: Invert Colors bi warul nekk lu-ñuul.

en: Keyboard Nav
wo_SN: Nawigasiyoŋ klavye

en: Keyboard Nav Icon
wo_SN: Ikon wutug keyboard

en: Keyboard Navigation
wo_SN: Nawigasiyoŋ klavye

en: Keyboard should not be empty.
wo_SN: Klavye bi warul nekk lu-ñuul.

en: Kindly note that upon opting for a subscription plan within our app, please be informed that refunds will not be applicable. This policy applies universally to all subscription plans offered, including both monthly and yearly options. We appreciate your understanding and cooperation in adhering to our policy, as we aim to ensure consistency and fairness in all aspects of our subscription services.
wo_SN: Jërëjëf nañu leen ci xamal ne su ngeen tànnee benn abonemaŋ ci sunu aplikasioŋ, amul dellu ci xaalis bi. Politig bii mi ngi jëm ci képp ku tànn benn abonemaŋ, muy bu weer walla bu at. Ñu ngi leen di sant ci seen déggu ak seen jappale ci topp sunu politig, ngir ñu mën a am benn anam yu ànd ak yoon ci lépp lu jëm ci sunu servis abonemaŋ yi.

en: Language Controllers
wo_SN: Kontoroolëri làmmiñ

en: Language Sorting
wo_SN: Tàggat Làkk

en: Language Variable
wo_SN: Wayndare Làkk

en: Language hidden
wo_SN: Làmmiñ bu nëbbu

en: Language visible
wo_SN: Làmmiñ buññ

en: Languages
wo_SN: Làmmiñ

en: Left Alignment
wo_SN: Teeteral bu càmmoñ

en: Left Alignment should not be empty.
wo_SN: Teeteral bu càmmoñ bi warul nekk lu-ñuul.

en: Let's Go
wo_SN: Nañu dem

en: Let's start by choosing a plan that fits your needs.
wo_SN: Nañu door ci tànn ab plan bu ànd ak say soxla.

en: Lets users control the site using voice commands for hands-free accessibility.
wo_SN: May jëfandikookat yi sàmm dal bi ak ndigël ci baat ngir jot-gir bu amul loxo.

en: Letter Spacing
wo_SN: Espace hakkunde lëttër yi

en: Letter Spacing should not be empty.
wo_SN: Espace hakkunde lëttër yi warul nekk lu-ñuul.

en: Light Contrast
wo_SN: Kontaraas bu leer

en: Light Contrast should not be empty.
wo_SN: Kontaraas bu leer bi warul nekk lu-ñuul.

en: Line Height
wo_SN: Xutti bu Xat

en: Line Height & Alignments
wo_SN: Xutti bu Xat & Teeteral

en: Line Height should not be empty.
wo_SN: Xutti bu Xat bi warul nekk lu-ñuul.

en: Locate the place where you want to add the link (typically just before the closing <code>&lt;/footer&gt;</code> or <code>&lt;/body&gt;</code> tag).
wo_SN: Dugal sa benn wàll bu la bëggoon a yokk liŋkka bi (ak jàpp = gees ci <code>&lt;/footer&gt;</code> walla <code>&lt;/body&gt;</code>).

en: Low Saturation
wo_SN: Saturasiyoŋ bu suufe

en: Low Saturation Icon
wo_SN: Ikon màbb bu tuuti

en: Low saturation should not be empty.
wo_SN: Saturasiyoŋ bu suufe bi warul nekk lu-ñuul.

en: Manage Languages
wo_SN: Saytu Làmmiñ yi

en: Media Control
wo_SN: Kontoroolu Média

en: Menu Settings
wo_SN: Reglaag Menu

en: Middle Left
wo_SN: Diggu Càmmoñ

en: Middle Right
wo_SN: Diggu Ndeyjóor

en: Mobile Design
wo_SN: Jikko bu Mobiles

en: Mobile Position
wo_SN: Nekkinu Mobiles

en: Mobile View Design
wo_SN: Jikko bu ñeel Mobiles

en: Mobile view Design
wo_SN: Nataal Bu Telefon

en: Modifies background colors to reduce eye strain and improve content legibility.
wo_SN: Dafay soppi melokaan suuf ngir waññi metit ci gis te yokk yombal ci jàng.

en: Monthly
wo_SN: Weer

en: Most 5 Used Feature Analytics
wo_SN: Anàlisis ci 5 ci ñu gëna jëfandikoo

en: Motor Impaired
wo_SN: Am lu metti ci dox

en: Multiple Languages Support
wo_SN: Ndimbalu làmmiñ yu bare

en: Mute Sounds
wo_SN: Noppil Kàddu yi

en: Mute Sounds should not be empty.
wo_SN: Noppil kàddu yi warul nekk lu-ñuul.

en: Name
wo_SN: Tur

en: Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget.
wo_SN: Gis Settings bi u te activir widget bi Accessibility.

en: Navigate to the Plan page and click on the Cancel Subscription button
wo_SN: Dem ci benn pàgge Plan bi, te bañ ci bàt ñu togg Cancel Subscription.

en: Navigation & Input
wo_SN: Doxalin & Bind

en: Navigation and Interaction Controllers
wo_SN: Kontoroolëri nawigasiyoŋ ak interaksiyoŋ

en: Need help deciding? Contact us at %1$s or check our %2$s for detailed feature comparisons.
wo_SN: So soxla nga ndimbal ci tànn, jokkol ak ñun ci %1$s walla seet sunu %2$s ngir jokkale jëfekaay yi ci detail.

en: Need help or want to remove branding?
wo_SN: Dafa la waral njeexital walla bëggoon a génn branding?

en: No Significant Most Features Usage Found
wo_SN: Amul sóobu suturaa ci mën a jëfandikoo yeneen alat yi

en: No relevant data is available for the specified range
wo_SN: Amul nettali yu relevanter bu am ci wàllu tey bataaxal

en: Not Applicable or It May Require Manual Audit
wo_SN: Du ëpp ci bopp walla dafa laaj audit bu jëmmal

en: Not default language
wo_SN: Làmmiñ bu dul soso

en: Note:
wo_SN: Bataaxal:

en: Note: It is recommended to use a child theme to prevent your changes from being lost during theme updates.
wo_SN: Xool : Ñakk doxantu la ci jëfandikoo theme bu goor‑jigéén ngir baal sa sëfay bi wàcc ci wàllu update theme bi.

en: Once the accessibility widget’s functionality is verified, we’ll proceed to remove all branding for your white‐label configuration.
wo_SN: Bi functionality widget bi ci accessibilité la kenga, nuy joxe génn sa butaan branding ci configuration white‑label bi.

en: One Click to Make Your Website Accessible Today
wo_SN: Benn cuq ngir sa dal mën a jàmm tey

en: Open your active theme’s <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp‑content/themes/your‑theme/</code>).
wo_SN: Fung al say fayl bi <code>footer.php</code> walla <code>functions.php</code> (bu am na ci <code>/wp‑content/themes/your‑theme/</code>).

en: Option to display accessibility widget link in website footer
wo_SN: Tànneef ngir wone buum bu widget bu jot-gir ci suuf dal bi

en: Overview
wo_SN: Gis-gis

en: Padding
wo_SN: Padin

en: Pages
wo_SN: Xët yi

en: Personalized User Accessibility Profile Settings
wo_SN: Parammeetaru porofil bu jokko bu personalisé bu jëfandikukat

en: Personalized accessibility profiles for user-specific needs
wo_SN: Profeel jot-gir yu soppi ci soxla jëfandikookat

en: Plan
wo_SN: Gambi

en: Plan Specific Features
wo_SN: Feature yu Jagleel Plan

en: Plans
wo_SN: Ténkine yi

en: Please uninstall this plugin and reinstall it.
wo_SN: Fayal plug-in bi te instaat ko.

en: Please upgrade your plan to continue accessing premium accessibility features.
wo_SN: Joxal say doxalin gu mag ngir nga jàppandi ci jëfandikoo yu gën ci jàmmukaay bi.

en: Position
wo_SN: Nekkin

en: Premium
wo_SN: Piremiyam

en: Premium Plan
wo_SN: Plan bu Piremiyam

en: Prioritize and sort languages based on your customer base
wo_SN: Defar ak tàggat làkk yi ci ndam ci sa kilifa

en: Priority chat support during business hours
wo_SN: Ndimbal waxtaan bu ci jëkk ci jamono liggéey

en: Priority support and regular updates
wo_SN: Ndimbal bu jëkk ak soppi bu yomb

en: Professional
wo_SN: Porofesiyonel

en: Professional Plan
wo_SN: Plan bu Porofesiyonel

en: Profile Options
wo_SN: Tànnéefu Porofil

en: Profile Settings
wo_SN: Parammeetaru porofil

en: Profile Settings should not be empty.
wo_SN: Parammeetaru porofil warul nekk lu-ñuul.

en: Quick Access Panel for Useful Accessibility Tools
wo_SN: Panelu accès bu gaaw ngir jumtukaay yu jokko yu am njariñ

en: Quick navigation tool showing all Headings, Landmarks, and Links in one place.
wo_SN: Ci toolu navigasjön bu juddo: dànk njaxu – namahañ – link yi ci benn wàllu.

en: Rank
wo_SN: rang

en: Read Mode
wo_SN: Modu Jang

en: Read Mode should not be empty.
wo_SN: Modu jang bi warul nekk lu-ñuul.

en: Readable Fonts
wo_SN: Font yu liyir

en: Readable Fonts should not be empty.
wo_SN: Font yu liyir warul nekk lu-ñuul.

en: Readable Fonts, Reading Mask, and Highlight Titles
wo_SN: Font yu liyir, Mask bu jangat, ak Suññal titr yi

en: Reading Guide
wo_SN: Jangatukaay

en: Reading Guide Color should not be empty.
wo_SN: Kulóoru jangatukaay bi warul nekk lu-ñuul.

en: Reading Mask
wo_SN: Mask bu jangat

en: Reading Mask should not be empty.
wo_SN: Mask bu jangat warul nekk lu-ñuul.

en: Reads selected text aloud for users with visual impairments or reading difficulties.
wo_SN: Dafay jàng mbind bu ñu fal ci gémmiñ ngir jëfandikookat yi am lu metti ci gis walla jàng.

en: Refresh your website to see the link appear in the footer.
wo_SN: Rëfërres sa nettaliŋ ngir wut liŋkka bi mu am ci footer bi.

en: Remove default widget branding for a fully white-labeled experience
wo_SN: Génn tur bu widget bu jëmm ngir am dalal bu amul tur

en: Removes accessibility tool branding for a cleaner, white-labeled appearance.
wo_SN: Dafay génn tur bu tool bu jot-gir ngir jox gis gu set ak bu amul tur.

en: Resend OTP
wo_SN: Sant OTP bi weer

en: Reset All should not be empty.
wo_SN: Resete lépp bi warul nekk lu-ñuul.

en: Reset To Default
wo_SN: Dell ci Sopi jëmm

en: Reset all
wo_SN: Resete lépp

en: Restricted Brand Customization
wo_SN: Personalisation bu marku bu mottaliwul

en: Right Alignment
wo_SN: Teeteral bu ndeyjóor

en: Saturation Modes
wo_SN: Modu Saturasiyoŋ

en: Save
wo_SN: Denc

en: Save Rankings
wo_SN: Sanc rang yi

en: Save the changes to the <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file.
wo_SN: Aar yeneen yi ci dencukaay <code>footer.php</code> walla <code>functions.php</code>.

en: Scan Your site
wo_SN: Scanner sa dal

en: Seizure Safe
wo_SN: Noppalu ci Xëy-xëy

en: Seizure Safe should not be empty.
wo_SN: Noppalu ci Xëy-xëy du wara bare néew.

en: Select Monthly Plan:
wo_SN: Tànnal Plan bu Weer:

en: Select Plan and Offers
wo_SN: Tànnal Plan ak òfër yi

en: Select Yearly Plan:
wo_SN: Tànnal Plan bu At:

en: Selected
wo_SN: Tànn nañu

en: Set %s Default Language
wo_SN: Def %s làmmiñ bu soso

en: Settings
wo_SN: Parammeetar

en: Show Language
wo_SN: Wone làmmiñ

en: Simplifies the layout and focuses on text for easier reading, removing distractions like sidebars and ads.
wo_SN: Defaraat cër yi te dafa jëm ci mbind mi ngir jàng bu yomb, génn lu wutal ni bareel ak reklam.

en: Smart Contrast
wo_SN: Kontaraasu Bu Wóor

en: Smart Contrast for Better Readability
wo_SN: Kontaraas bu xarala ngir gën a liyir

en: Smart Contrast should not be empty.
wo_SN: Kontaraasu Bu Wóor du wara bare néew.

en: Sorry, You can not update....
wo_SN: Balma, mënulo def update....

en: Sound Muting for Distraction-Free Browsing
wo_SN: Noppil kàddu yi ngir nawigasiyoŋ bu dul distraksiyon

en: Speech Support
wo_SN: Ndimbalu wax

en: Standard support via email and live chat during business hours
wo_SN: Ndimbal bu néew ci imeel ak waxtaan ci xew-xew ci jamono liggéey

en: Standard support via email.
wo_SN: Ndimbal bu ndaw ci imeel.

en: Start Free Trial
wo_SN: Tàngal proba bu doxalit

en: Start My Compliance Plan
wo_SN: Tambali sama doxalin bu jàppandi

en: Start Your Accessibility Journey:
wo_SN: Dooral sa yoonu jokko:

en: Start a 5-Day Free Trial for
wo_SN: Tànn jàmm ci 5 fan jëfandikoo bu dul am lu tedd

en: Start a 7-Day Free Trial for
wo_SN: Tàmbali essai bu amul ñuul bu 7 fan

en: Start a 7‑Day Free Trial
wo_SN: Tàngal benn proba bu doxalit ci 7 fanweer

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 5-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
wo_SN: Doraal ci tànn plan bu weer bi gën a ànd ak say soxla. Plan bu nekk am na feature ak opsiyoŋ personalisasiyoŋ yu wuute. Plan bi nga tànn moo lay may feature yi nga mën a am ci widget bi. Ak li ci ëpp, amaleel ab essai bu 5 fan ngir gëstu feature yépp te yokk jokko bu sa butig.

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 7-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
wo_SN: Tambali nga tànn doxalin bu weer bu baax ci sa bes. Benn benn doxalin mu jox jëfandikoo yu wuute ak xarnu yu wuute. Doxalin buy tànn dina tax nga mën a jëfandikoo jëfandikoo bu wuute ci widget bi. Te itam, amal jëmmal kuñu ci 7-bés ngir gis jëfandikoo yépp te yokk jàmmukaay ci sa boutique.

en: Start with a %1$s5-day free trial%2$s to experience all features:
wo_SN: Dooral ak ab %1$s5-fan u essai%2$s ngir gëstu yépp jëfekaay yi:

en: Startup
wo_SN: Jàmm

en: Startup Plan
wo_SN: Plan bu Dooru

en: Statement
wo_SN: Bataaxal

en: Statement Link?
wo_SN: Buum Ginnaaw?

en: Statement should not be empty.
wo_SN: Bataaxal bi warul nekk lu-ñuul.

en: Stop Animation
wo_SN: Taxawal Animasiyoŋ

en: Stop Animation should not be empty.
wo_SN: Taxawal animasiyoŋ bi warul nekk lu-ñuul.

en: Submit
wo_SN: Sant

en: Success!
wo_SN: Jàll na!

en: Support for 100+ Languages
wo_SN: Ndimbal ci 100+ làmmiñ

en: Support on Email
wo_SN: Ndimbal ci imel

en: Supports 100+ languages with automatic translation
wo_SN: Day dugal 100+ làkk ak tekki bu boppam

en: Talk & Type
wo_SN: Wax ak mbind

en: Talk And Type
wo_SN: Wax ak mbind

en: Talk and Type should not be empty.
wo_SN: Wax ak mbind bi warul nekk lu-ñuul.

en: Text Colors
wo_SN: Kólor teks

en: Text Colors should not be empty.
wo_SN: Kólor teks yi warul nekk lu-ñuul.

en: Text Customization Controllers
wo_SN: Kontoroolëri personalisasiyoŋ teks

en: Text Enhancer
wo_SN: Gënël Teks

en: Text Enhancer should not be empty.
wo_SN: Gënël teks bi warul nekk lu-ñuul.

en: Text Enhancer, Image Alt Tooltip, and Stop Animation
wo_SN: Gënël teks, Tooltip bu Alt bu Imagine, ak Taxawal animasiyoŋ

en: Text Speech
wo_SN: Wax Teks

en: Text Speech should not be empty.
wo_SN: Wax teks bi warul nekk lu-ñuul.

en: Text and Layout Font
wo_SN: Font bu Teks ak Mise en page

en: Text enhancer for clarity, image alt tooltips, and option to stop animations
wo_SN: Jàppale mbind ngir xel bu leer, ndigali nataal alt, ak tànneef ngir taxawal animasioŋ

en: Text to Speech
wo_SN: Teks ci wax

en: Text to Speech & Sounds Enable/Disable
wo_SN: Teks ci wax ak taxawal/dindi kàddu yi

en: Text-to-speech, voice navigation, and talk & type input
wo_SN: Mbind ci gémmiñ, doxalin ci baat, ak wax & bind

en: Thank You Banner Image
wo_SN: Nataalu Jërëjëf

en: Thank You for Choosing a Plan!
wo_SN: Jërëjëf ci tànn ab plan!

en: Thanks for choosing our app! We're here to help make your website accessible to everyone.
wo_SN: Jërëjëf ci tànn sunu aplikasioŋ! Ñun ñi fi nekk ngir yombalal web sayt bi ñépp.

en: The %1$s "Choose Design" %2$s option empowers merchants to select from a variety of design styles for our widget, tailoring it to their unique preferences and needs.
wo_SN: Opsiyoŋ %1$s "Tànnal Jikko" %2$s bi day may kersiyan yi ñu tànn ci jikko yu wuute ngir sunu widget, di ko defaral niki seeni preferans ak soxla.

en: The %1$s "Customize Position" %2$s feature enables merchants to tailor the exact placement of our widget, ensuring it perfectly fits their site layout and design vision.
wo_SN: Feature bii %1$s "Personalise Nekkin" %2$s bi day may kersiyan yi ñu defar nekkinu sunu widget, di ko defaral niki seeni gis-gis ci sayt ak jikko.

en: The <strong>Language Sorting</strong> feature allows you to customize the order in which languages appear on your Language page and in the Widget. Simply use the up and down arrows beside each language to rearrange them according to your preference. Once you're happy with the order, click Save Ranking to apply the changes. The languages will then appear in the same order across your storefront and Widget, providing a consistent experience for your users.
wo_SN: Jàngoro <strong>Tàggat ci Làkk</strong> dafay may la soppi cér gi ci làkk yi ñu wone ci sa xët ak ci Widget bi. Naka la, nga jëfandikoo fal yi kawe ak suuf ci biir benn làkk ngir settantal leen ci sa bëgg-bëgg. Boo gënna bëggee cér gi, cuqal ci Aar Setal ngir defaraat yeneen yi. Làkk yi dina ñu wone ci cér bu mujj ci sa butik ak Widget, ngir joxal ci sa jëfandikookat dalal bu mucc.

en: The <strong>Language Variable</strong> feature allows your widget to automatically adapt to the language selected on your website. When enabled, the widget will detect and match the site's active language - ensuring a seamless and consistent experience for users navigating your site in different languages. This is especially helpful if your store already includes a language selector, as it improves accessibility and ensures that the widget content is always shown in the user’s preferred language without any extra configuration.
wo_SN: Jàngoro <strong>Wayndare Làkk</strong> dafay may widget bi ci soppi boppam ak làkk bi ñu fal ci sa dalub web. Boo tambali, widget bi dina xam ak topp làkk bi sa dal mi ngi jëfandikoo - dafay jox dalal bu sax ci jëfandikookat yi di dox ci làkk yu wuute. Loolu day am solo bu sa butik amoonoon fal bu làkk, ndax dafa wóorlal jot-gir ak wone lu nekk ci làkk jëfandikookat yi bëggul dara yu mujj.

en: The email or phone number you entered is already in use.
wo_SN: E‑mail bi walla telefonnúmero bi ngay sant, dafa am ñu jàppalale.

en: The free widget is only available for use on the specific website URL you provided.
wo_SN: Widget bi benn ci doxalit, du mën a am say jàpp ci benn nettaliŋ URL buma la sant.

en: This feature aligns all text to the left, avoiding center or justified text which can be harder to read for people with dyslexia or cognitive challenges.
wo_SN: Jàngoro bii dafay seddoo mbind yépp ci cammooñ, baaxul bu ko seddoo ci digg walla neen, ndax loolu dafa tekki jàng bu metti ci nit ñi am dyslexie walla yenn yu xel.

en: This feature creates a horizontal reading mask that follows the cursor to help users focus on one line of text at a time.
wo_SN: Jàngoro bii dafay sos mask bu jàng bu jeex ci jeexi, di topp rat te jappale jëfandikookat yi ngir jàng benn rëdd ci jamono bu benn.

en: This feature disables the sound that plays when the accessibility widget is opened or closed.
wo_SN: Jàngoro bii dafay taxaw baat bi ñu jël bu ñu ubbee walla tëj widget bu jot-gir.

en: This feature enables keyboard navigation using Tab, Shift+Tab, and Enter, along with shortcuts like M for menus, H for headings, F for forms, B for buttons, P for paragraphs, and G for graphics.
wo_SN: Jàngoro bii dafay may doxalin ci klawiye ak Tab, Shift+Tab, ak Enter, ci yoon yomb ni M ngir menu, H ngir téere, F ngir formileer, B ngir butoŋ, P ngir paragraf, ak G ngir graf.

en: This feature hides images and videos to help users who are easily distracted or sensitive to visual media focus better on the text.
wo_SN: Jàngoro bii dafay nëbb nataal ak wideyo ngir jappale jëfandikookat yi ñu metti ci dox bu feebar ci lu gis, ngir jëm ci mbind mi rekk.

en: This feature highlights all links on the page with a border or background, making them easier to identify and click.
wo_SN: Jàngoro bii dafay jox xaalis ci buum yépp ci xët bi ak xare walla suuf, ngir may ñu xam ci yomb ak cuq ci ñoom.

en: This feature highlights headings and titles across the page, helping users quickly locate and navigate key content areas.
wo_SN: Jàngoro bii dafay jox xaalis ci téere ak tur yépp ci xët bi, jappale jëfandikookat yi ci gis ci yomb ak dox ci bëgg-bëgg yi.

en: This feature increases space between letters, making text easier to distinguish and reducing visual crowding.
wo_SN: Jàngoro bii dafay yokk diggante ci biir araf yi, def mbind mi yomb ngir xam ak waññi dëgër gu gis.

en: This feature increases spacing between words to improve readability for users with dyslexia or cognitive impairments.
wo_SN: Jàngoro bii dafay yokk diggante ci biir baat yi ngir def jàng mi yomb ci jëfandikookat yi am dyslexie walla metit ci xel.

en: This feature increases the contrast between text and background, making content easier to read for users with low vision.
wo_SN: Jàngoro bii dafay yokk kontaraasu ci diggante mbind ak suuf, def loolu yomb ngir jëfandikookat yi am gis gu ndaw.

en: This feature increases the size of the text throughout the website to help users with vision difficulties read content more comfortably.
wo_SN: Jàngoro bii dafay maggal dayo mbind mi ci dal bi yépp ngir jappale jëfandikookat yi am lu metti ci gis ci jàng mbind mi ci yomb.

en: This feature increases the vertical spacing between lines of text, making content more readable and less dense.
wo_SN: Jàngoro bii dafay yokk diggante ci biir rëdd yi, def mbind mi yomb ci jàng ak yomb ci xeet.

en: This feature is available in:
wo_SN: Feature bii mi ngi am ci:

en: This feature offers users multiple predefined accessibility profiles. Each profile includes a set of accessibility features tailored to specific needs. When a user selects a profile, all the associated features are automatically enabled.
wo_SN: Jàngoro bii dafay may jëfandikookat yi profeel yu jot-gir yuñu xam. Benn profeel dafay am ay jàngoro jot-gir yu sutura ci yenn soxla. Boo fal benn profeel, jàngoro yépp bu nekk ci biir dina jàpp boppam.

en: This feature pauses animations, blinking, and flashing content to reduce motion sensitivity and distractions for users with vestibular disorders or ADHD.
wo_SN: Jàngoro bii dafay taxaw animasioŋ, gënte, ak jàngoro yu feeñu ngir waññi feebar ci dox walla wutal ci jëfandikookat yi am vestibulaire walla ADHD.

en: This feature provides a text magnifier that enlarges text under the cursor, helping users read small or dense text with ease.
wo_SN: Jàngoro bii dafay may luppu mbind bu wàcc, dafay maggal mbind mi ci suuf rat, jappale jëfandikookat yi ci jàng mbind bu ndaw walla bu dëgër.

en: This feature removes color saturation from the site, creating a grayscale experience that can reduce distractions and assist users with color sensitivity or color blindness.
wo_SN: Jàngoro bii dafay génn ndam ci melokaan yi ci dal bi, defar dalal bu feex bu ñuul, ngir waññi wutal ak jappale jëfandikookat yi am feebar ci melokaan walla am ndoxleen ci melokaan.

en: This feature replaces decorative or complex fonts with simpler, more readable ones to improve legibility.
wo_SN: Jàngoro bii dafay soppi araf yu bon walla yu dëgër ak ay araf yu yomb ci jàng ngir yokk yombal.

en: This feature shows image alt text as a tooltip, helping screen reader users and others understand the content of visual elements.
wo_SN: Jàngoro bii dafay wone mbind alt bu nataal ci ndigal, jappale jëfandikookat yi jàng ci ekran ak yeneen ngir xam lu mel ci gis-gis yi.

en: This is the default and most widely used design of the accessibility widget – tried, tested, and reliable across all devices.
wo_SN: Lii mooy nataal bu jëmm ak bu gën a jëfandikoo ci widget bu jot-gir – ñu testal, ñu wóorlu, te mu wóor ci jumtukaay yépp.

en: This will be only Works on Position for "Bottom Left" and "Bottom Right"
wo_SN: Lii ci Nekkinu "Sufu Càmmoñ" ak "Sufu Ndeyjóor" rekk lay dox

en: This will only work on position for %1$s and %2$s
wo_SN: Lii ci nekkinu %1$s ak %2$s rekk lay dox

en: Title Colors
wo_SN: Kólor titr

en: Title Colors should not be empty.
wo_SN: Kólor titr yi warul nekk lu-ñuul.

en: Title Highlighting
wo_SN: Suññal Titr yi

en: To discontinue using this plugin, please cancel your active subscription by clicking the button below.
wo_SN: Soññi ngeen gis-ci plugin bii, jël ci, te ñaawlu jotale gi nga def ci subskriipseen bu ñu ngi am, di nax buto bi ëpp ci kanam.

en: To enable all accessibility widgets and features, you need to purchase a plan. Choose the perfect plan for your website needs.
wo_SN: Ngir taxawal yépp widget ak jëfekaay yu jokko, war nga jënde ab plan. Tànnal plan bu gën a ànd ak soxla yu sa web sayt.

en: To enable the Free plan, go to the Plan page and click on the Free button. Once clicked, a form will appear. Fill in all the required details, and the widget will automatically be displayed on the front end.
wo_SN: Ngir def doxalin bu kuñu, dem ci xët wu doxalin bi te cuq ci butoŋ bu 'Kuñu'. Bu cuqee, ci ñëw forma. Fattaliku detail yépp yu laaj, te widget bi dina wone boppam ci kanam.

en: To ensure your site is accessible and user‑friendly, add an Accessibility Assistance link to your footer menu:
wo_SN: Ngir woon say nettaliŋ bi ci accessibilité te darajum jëfandikoo, say link ‘Accessibility Assistance’ dañu làpp ci menu footer bi :

en: To make the widget visible, enable and save the accessibility settings.
wo_SN: Ngir def widget bi wone, tambali te aar reglaag bu jot-gir.

en: Top Left
wo_SN: Kow Càmmoñ

en: Top Right
wo_SN: Kow Ndeyjóor

en: Total Counts
wo_SN: Jumla ji

en: Total Counts Icon
wo_SN: Ikon jumla ji

en: Try
wo_SN: Jéemal

en: Try Accessibility Assistant for free and instantly boost accessibility
wo_SN: Jéemal Accessibility Assistant ak bopp, nga gën a yomb ci jàmmukaay bi

en: Unlimited impressions and unrestricted widget visibility
wo_SN: Wone bu dul am fu mu tooy ak wone widget bu dul am fu mu tooy

en: Unlimited impressions on any plans and unrestricted widget visibility
wo_SN: Wone bu dul am fu mu tooy ci plaani yépp ak wone widget bu dul am fu mu tooy

en: Unlock Full Accessibility Features
wo_SN: Ubbi yépp jëfekaay yu jokko

en: Unlock full functionality by upgrading to a paid plan
wo_SN: Ubbi yépp jëfekaay yi ci doole bu baax, ci yokk sa plan ci bu am xaalis

en: Unlock insights and free access to our accessibility plugin by submitting your details below.
wo_SN: Fung e dieđuid ak accès bu doxalit ngir plugin bi ci accessibilité bu nu defara ci say detail yi ginnaaw.

en: Upgrade Plan
wo_SN: Yokk doxalin

en: Upgrade your plan to enable this feature
wo_SN: Yëngal sa plaan ngir saafaraal jàngoro bii

en: Usage Guide
wo_SN: Jangatukaayu Jëfandikoo

en: Use Default Functionalities of Widget
wo_SN: Jëfandikoo fonksiyonalite yu soso yu widget

en: Use language variables for seamless multilingual store integration
wo_SN: Jëfandikoo wayndare làkk ngir yokk jokkoo bu sax ci butik bu am làkk yu bari

en: Useful Links
wo_SN: Lëkkalekaay yu am njariñ

en: Useful Links should not be empty.
wo_SN: Lëkkalekaay yu am njariñ yi warul nekk lu-ñuul.

en: User Guide
wo_SN: Jangat

en: User Interaction with Features
wo_SN: Jàppale jëfandikukat ak jumtukaay yi

en: Utility Settings
wo_SN: Parammeetaru njariñ

en: Verify
wo_SN: Kenga

en: Verify Widget & Remove Branding
wo_SN: Kenga widget bi te génn branding bi

en: Verify your email
wo_SN: Kenga sa e‑mail

en: Video Hide
wo_SN: Nëbb wideo

en: Video Hide should not be empty.
wo_SN: Nëbb wideo bi warul nekk lu-ñuul.

en: View Plans & Pricing
wo_SN: Gis plan yi ak njéeg yi

en: Virtual Keyboard
wo_SN: Klawiye Bu Ekran

en: Visible
wo_SN: Guññ

en: Visual Customization Controllers
wo_SN: Kontoroolëri personalisasiyoŋ bu gisu

en: Visual Enhancements
wo_SN: Njàngale bu gis

en: Visually Impaired
wo_SN: Am lu metti ci gis

en: Visually Impaired should not be empty.
wo_SN: Am lu metti ci gis du wara bare néew.

en: Voice Commands should not be empty.
wo_SN: Komaand yu kàddu yi warul nekk lu-ñuul.

en: Voice Navigation
wo_SN: Nawigasiyoŋ bu kàddu

en: Voice Navigation and Talk & Type Controls
wo_SN: Kontoroolu nawigasiyoŋ bu kàddu ak Wax ak mbind

en: Want to remove branding for free?
wo_SN: Bëggoon a génn ak branding benn ci doxalit?

en: We have an Exciting Offer for you:
wo_SN: Am nanu ab òfër bu am solo ngir yaw:

en: Welcome Banner Image
wo_SN: Nataalu Dalal Jàmm

en: Welcome to Accessibility Assistant
wo_SN: Dalal ak jàmm ci Jot-gir Jàppale

en: Welcome to Accessibility by CartCoders
wo_SN: Dalal jàmm ci Jokko bu CartCoders

en: Welcome to: Accessibility Assistant
wo_SN: Dalal ak jàmm ci Jot-gir Jàppale

en: What's included
wo_SN: Li ci biir

en: Widget Icon
wo_SN: Ikon Widget

en: Widget Opens
wo_SN: Tàllal Widget bi

en: Widget Opens Icon
wo_SN: Ikon tàllal Widget bi

en: Widget Option
wo_SN: Tànnéefu Widget

en: Widget Option:
wo_SN: Tànnéefu Widget:

en: Widget Settings
wo_SN: Reglaag Widget

en: Widget Size
wo_SN: Dayo Widget

en: Widget Size Customization & Positioning
wo_SN: Personalise rëyaay ak nekkinu Widget

en: Widget Title on Hover
wo_SN: Namma widget bi su dhekkoo ñu mucc

en: With Accessibility Assistant, blind and visually impaired people have the ease of access to become more independent and integration with the Digital world, which replicates their daily lives
wo_SN: Ak Assistant bu ñeel ñi ñàkk gis, ñi gumba ak ñi gisul bu baax mën nañu am liñu soxla ngir man a doon seen bopp te man a dugg ci àdduna bu dijitaal bi, liy toppatoo seen dundin gu-yaqu.

en: Word Spacing
wo_SN: Espace hakkunde baat yi

en: Word Spacing should not be empty.
wo_SN: Espace hakkunde baat yi warul nekk lu-ñuul.

en: Year
wo_SN: At

en: Yearly
wo_SN: At

en: You can place "#add-aacc-link" as link
wo_SN: Mën nga def "#add-aacc-link" muy buum

en: You can place %s as a link.
wo_SN: Mën nga def %s niki ab lëkkalekaay.

en: You can place <strong>%s</strong> as link
wo_SN: Mën nga def <strong>%s</strong> muy buum

en: You have admin access
wo_SN: Am nga accès admin

en: You're on a %s plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
wo_SN: Yaa ngi ci pexe %s! Tijji yeneen man-man ak tànneef ci personaalisasioŋ soo yeesee tay.

en: You're on a Growth plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
wo_SN: Nekk nga ci doxalin bu yokk! Ubbi li ëpp ci jëfandikoo ak xarnu ci doxalin boo yokk doxalin bi tey.

en: You're on a Scale plan! Unlock even more powerful features and tools by upgrading today.
wo_SN: Nekk nga ci doxalin bu gëna rëy! Ubbi jëfandikoo ak jumtukaay yu gën a am solo boo yokk doxalin bi tey.

en: You're on the %s plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
wo_SN: Yaa ngi ci pexe %s! Banneexul ci ndimmbalu njëkkante ak man-mani yombal jëfandikoo gi soo yeesal tay.

en: You're on the %s plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
wo_SN: Yaa ngi ci pexe %s! Tijji jumtukaayi jëfandikoo gi am doole ci yeesal tay.

en: You're on the Established plan! You already have access to our top-tier features and tools.
wo_SN: Nekk nga ci doxalin bu ñu dëpp! Am nga ba noppi ci jëfandikoo ak jumtukaay yu gëna am solo yi.

en: You're on the Free plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
wo_SN: Nekk nga ci doxalin bu kuñu! Ubbi jëfandikoo yu am solo ci jàmmukaay bi boo yokk doxalin bi tey.

en: You're on the Premium plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
wo_SN: Nekk nga ci doxalin bu Premium! Am ndimbal bu jëkk ak jëfandikoo yu xarnu yu wuute ci jàmmukaay boo yokk doxalin bi tey.

en: Your Current Plan
wo_SN: Sa Plaan bi jëkkër

en: Your Email
wo_SN: Sa e‑mail

en: Your Mobile Number
wo_SN: Sa telefonnúmero

en: Your Name
wo_SN: Sa tur

en: Your Website URL
wo_SN: URL bi sa nettaliŋ

en: for free and instantly boost accessibility
wo_SN: ci kuñu ngir yombal jàmmukaay bi bu baax

en: if you enable this option, your floating widget will be hidden and footer link option will be enabled though you need to add the link.
wo_SN: Boo tambali tànneef bii, widget bi ñu diir dina nëbb te buum ci suuf dina tambali, waaye da nga wara yokk buum bi.

en: pages
wo_SN: xët yi

en: toggle button
wo_SN: butoŋ bu toggal

en: vs Monthly
wo_SN: ci weer

en: vs Monthly!
wo_SN: boole Monthly!

en: you can placed %s as link
wo_SN: mën ngaa def %s niki lëkkalekaay
