Accessibility Assistant 1.3.2 - en to yo_NG translation catalogue (569 entries)

en: %1$s - Features%2$s
yo_NG: %1$s - Àwọn Ẹya%2$s

en: %s language flag
yo_NG: Àsìá èdè %s

en: / Yearly
yo_NG: / Ọdọọdún

en: /monthly
yo_NG: /oṣooṣu

en: 1. Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget. %s
yo_NG: 1. Lọ si Awọn Eto ki o tan-an wijẹẹti Wiwọle. %s

en: 2. Click Save to apply the changes. %s
yo_NG: 2. Tẹ Fipamọ lati lo awọn ayipada. %s

en: 5 days Free Trial
yo_NG: Ìdánwò Ọ̀fẹ́ fún ọjọ́ márùn-ún

en: 7 days Free Trial
yo_NG: Igbiyanju ọfẹ 7

en: A modernized version of the default design - visually polished, stylistically refined.
yo_NG: Ẹya ti igba atijọ ti apẹrẹ aiyipada - didan ti o tan kiri, ti tunṣe.

en: ADHD
yo_NG: Adhd

en: Accent and Logo Elements
yo_NG: Àwọn Èròjà Àmì àti Àmì

en: Access quick and detailed answers across all categories, helping you understand your accessibility tools without confusion.
yo_NG: Wọle si awọn idahun iyara ati alaye ni gbogbo awọn ẹka, ṣe iranlọwọ fun ọ lati loye awọn irinṣẹ iraye si laisi rudurudu.

en: Access to all core accessibility tools included in the widget
yo_NG: Wiwọle si gbogbo awọn irinṣẹ ifọwọkan mojuto ti o wa ninu ẹrọ ailorukọ

en: Accessibility
yo_NG: Wiwọle

en: Accessibility Assistance
yo_NG: Ìrànlọ́wọ́ ìwọle

en: Accessibility Assistant
yo_NG: Olùrànlọ́wọ́ ìwọle

en: Accessibility Assistant Icon
yo_NG: Aami Olùrànlọ́wọ́ ìwọle

en: Accessibility Assistant Logo
yo_NG: Aami Olùrànlọ́wọ́ ìwọle

en: Accessibility Assistant should not be empty.
yo_NG: Olùrànlọ́wọ́ ìwọle kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done.
yo_NG: Oluranlọwọ Wiwọle, ọja ti nṣọna ni ọja eyiti o jẹ ki eyikeyi alaabo (aditi, afọju, odi, alailagbara oju, alailagbara arinbo) eniyan le lo ohun elo yii fun awọn ibeere wọn lati ṣe.

en: Accessibility Assistant, the trending product in the market which makes any disabled (deaf, blind, mute, visually impaired, mobility impaired) person can use this application for their requirements to get done. By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values
yo_NG: Olupese iraye, ọja titaja ni ọja ti o mu eyikeyi alaabo, afọju, o le lo ohun elo yii fun awọn ibeere wọn lati ṣe.Nipa fifiwọ si lokan- ibi-afẹde awujọ akọkọ, ẹgbẹ ti imotuntun ti ṣiṣẹ ati ṣafihan ohun elo yii ni ọja.Ofin akọkọ ni "nibiti intitlẹ ṣe akiyesi awọn iye awujọ

en: Accessibility PRO-Widget
yo_NG: Wiwọle Pro-Account

en: Accessibility Profiles & Settings
yo_NG: Awọn profaili Wihun & Awọn Eto

en: Accessibility Scanner
yo_NG: Scanner wiwọle

en: Accessibility Score
yo_NG: Dimegiliti ifẹhinti

en: Accessibility Statement
yo_NG: Alaye iraye

en: Accessibility Widget Color Schema
yo_NG: Ẹrọ ailorukọ ẹrọ ailorukọ

en: Accessibility by CartCoders
yo_NG: Wiwọle nipasẹ CartCoders

en: Action
yo_NG: Ise

en: Activate App
yo_NG: Mu App ṣiṣẹ

en: Add a custom accessibility statement or external statement link
yo_NG: Ṣafikun alaye wiwo aṣa tabi ọna asopọ ọrọ ti ita

en: Add the following HTML code to insert the link:
yo_NG: Ṣafikun koodu HTML wọnyi lati fi ọna asopọ naa sii:

en: Adjust Background Colors
yo_NG: Ṣatunṣe Àwọn Àwọ̀ Orí

en: Adjust Text Colors
yo_NG: Ṣatunṣe Àwọn Àwọ̀ Ọ̀rọ̀

en: Adjust Title Colors
yo_NG: Ṣatunṣe Àwọn Àwọ̀ Àkọlé

en: Adjust Word & Letter Space
yo_NG: Ṣatunṣe Ààyè Ọ̀rọ̀ & Lẹ́tà

en: Advanced Color Adjustments (Text, Titles, Backgrounds)
yo_NG: Àwọn Atunṣe Àwọ̀ Onitẹsiwaju (Ọrọ, Awọn akọle, Awọn abẹlẹ)

en: Alignment
yo_NG: Ìlàlò

en: Alignment should not be empty.
yo_NG: Ìlàlò kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: All Basic Features
yo_NG: Gbogbo Àwọn Ẹya Ìpìlẹ̀

en: All Features of Growth Plan
yo_NG: Gbogbo awọn ẹya ti idagbasoke eto

en: All Features of Startup Plan
yo_NG: Gbogbo awọn ẹya ti eto ibẹrẹ

en: All Page
yo_NG: Gbogbo Oju-iwe

en: All Professional Features
yo_NG: Gbogbo Àwọn Ẹya Ọ̀jọ̀gbọ́n

en: All widgets and advanced features require an active plan. %1$sCompare plans%2$s to find your perfect fit.
yo_NG: Gbogbo awọn ailorukọ ati awọn ẹya ilọsiwaju nilo eto ti nṣiṣe lọwọ. %1$sṢe afiwẹ awọn eto%2$s lati wa eyi to ba ọ mu.

en: Allows customization of heading/title colors to increase focus or contrast.
yo_NG: Ngbanilaaye isọlaaye ti nlọ / akọle awọn awọ lati mu idojukọ pọ si tabi iyatọ.

en: Allows speech-to-text typing to help users who have difficulty using keyboards.
yo_NG: Gba ifọrọranṣẹ si-ọrọ lati ṣe iranlọwọ fun awọn olumulo ti o ni iṣoro lilo keyboard.

en: Already Registered
yo_NG: Ti forukọsilẹ tẹlẹ

en: Also Available On Other Platforms
yo_NG: Paapaa Wa Lori Awọn iru ẹrọ miiran

en: Analysis Overview
yo_NG: Onigbọwọ itupalẹ

en: Applies color filters to assist users with different types of color blindness.
yo_NG: Kan awọn Ajọ awọ lati ṣe iranlọwọ fun awọn olumulo pẹlu awọn oriṣi ti afọju awọ.

en: Automated Accessibility score has limitations
yo_NG: Dimegilio wiwọle adaṣe ni awọn idiwọn

en: Automated scans can identify many accessibility issues, but they can’t capture every WCAG 2.1 and 2.2 requirement. Our expert manual audits close these gaps by providing in-depth reviews, actionable insights, and tailored remediation recommendations.
yo_NG: Awọn ọlọjẹ adaṣe le ṣe idanimọ ọpọlọpọ awọn ọran ayeye, ṣugbọn wọn ko le gba gbogbo ibeere WCAG 2.1 ati 2.2.Awọn aṣayẹwo Iwe-ẹri Awọn Pade awọn gups wọnyi nipa ṣiṣe ipese ni-ijinle, awọn imọran ṣiṣe, ati awọn iṣeduro iṣatunṣe olokiki.

en: Back
yo_NG: Padà

en: Background Colors
yo_NG: Àwọn Àwọ̀ Orí

en: Background Colors should not be empty.
yo_NG: Àwọn Àwọ̀ Orí kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Basic
yo_NG: Ìpìlẹ̀

en: Basic Plan
yo_NG: Ètò Ìpìlẹ̀

en: Basic customization options for layout and appearance
yo_NG: Awọn aṣayan isọdi ipilẹ fun isale ati irisi

en: Big Black Cursor
yo_NG: Atọ́ka Dúdú Nla

en: Big Black Cursor for Better Visibility
yo_NG: Atọ́ka Dúdú Nla fún Ìríran Tó Dáradára

en: Big Black Cursor should not be empty.
yo_NG: Atọ́ka Dúdú Nla kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Big Cursor
yo_NG: Atọ́ka Nla

en: Big Cursor should not be empty.
yo_NG: Atọ́ka Nla kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Big black Cursor
yo_NG: Big Cursor dudu nla

en: Bigblack Cursor
yo_NG: Atọ́ka Dúdúnlá

en: Bigger Text
yo_NG: Ọ̀rọ̀ Títóbi

en: Bigger Text Icon
yo_NG: Awọn aami ọrọ nla

en: Bigger Text should not be empty.
yo_NG: Ọ̀rọ̀ Títóbi kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Blind
yo_NG: Afọju

en: Bottom Left
yo_NG: Ìsàlẹ̀ Apa òsì

en: Bottom Right
yo_NG: Ìsàlẹ̀ Apa ọ̀tún

en: By keeping in mind- the main social goal, our innovative team had worked and introduced this application in the market. The main principle is "Where Innovation meets Social Values"
yo_NG: Nipa titọju ni lokan- ibi-afẹde awujọ akọkọ, ẹgbẹ imotuntun wa ti ṣiṣẹ ati ṣafihan ohun elo yii ni ọja. Ilana akọkọ ni "Nibiti Innovation pade Awọn iye Awujọ"

en: Cancel
yo_NG: Fagilee

en: Cancel Plan
yo_NG: Fagile ero

en: Cannot Customise Widget
yo_NG: Kò le Ṣe Aṣa Wijẹẹti

en: CartCoders Logo
yo_NG: Aami CartCoders

en: Categories detailed information
yo_NG: Alaye alaye alaye

en: Center
yo_NG: Àárín

en: Center should not be empty.
yo_NG: Àárín kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Change Widget Color & Positioning
yo_NG: Yi ẹrọ ẹrọ ailorukọ & ipo

en: Change the Color Schema of Widget
yo_NG: Yí Àpẹẹrẹ Àwọ̀ Wijẹẹti pa dà

en: Changes the color of general text for better visibility and contrast.
yo_NG: Ayipada awọ ti ọrọ gbogbogbo fun hihan ti o dara ati kaakiri.

en: Chat With Our Support Team For Quick Help And Instant Guidance.
yo_NG: Wiregbe Pẹlu Ẹgbẹ Atilẹyin Wa Fun Iranlọwọ Yara Ati Itọsọna Lẹsẹkẹsẹ.

en: Chat With Us
yo_NG: Wiregbe Pẹlu Wa

en: Check Accessibility Free
yo_NG: Ṣayẹwo ifẹhinti ni ọfẹ

en: Choose Design
yo_NG: Yan Àpẹẹrẹ

en: Choose Widget Icon
yo_NG: Yan aami ẹrọ ailorukọ

en: Choose Widget Inner Color
yo_NG: Yan awọ inu ẹrọ ailorukọ

en: Choose Widget Outer Color
yo_NG: Yan awọ ti ita ẹrọ ailorukọ

en: Choose the annual plan that best fits your needs. Each plan provides a variety of features and customization options. Your selected plan will determine the features available in the widget. Plus, take advantage of a complimentary year to explore all the features and boost your store's accessibility.
yo_NG: Yan eto ọdọọdun ti o baamu awọn iwulo rẹ julọ. Eto kọọkan n pese ọpọlọpọ awọn ẹya ati awọn aṣayan isọdi. Eto ti o yan yoo pinnu awọn ẹya ti o wa ninu ẹrọ ailorukọ naa. Pẹlupẹlu, lo anfani ti ọdun ọfẹ kan lati ṣawari gbogbo awọn ẹya ati igbelaruge iraye si ile itaja rẹ.

en: Close
yo_NG: Sunmọ

en: Code
yo_NG: Koodu

en: Cognitive and Learning
yo_NG: Oye ati ẹkọ

en: Color Adjustments
yo_NG: Awọn atunṣe awọ

en: Color Blind
yo_NG: Afọ́jú Àwọ̀

en: Color Blind Options
yo_NG: Àwọn aṣayan fún Afọ́jú Àwọ̀

en: Color Blind should not be empty.
yo_NG: Afọ́jú Àwọ̀ kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Color Blind-Friendly Viewing Options
yo_NG: Àwọn aṣayan Wiwo Ore-Afọ́jú Àwọ̀

en: Color Schema
yo_NG: Àpẹẹrẹ Àwọ̀

en: Compliant
yo_NG: Ibatan

en: Compliant under WCAG 2.0, 2.1 & 2.2
yo_NG: Ni ifaramọ labẹ WCCAG 2.0, 2.1 & 2.2

en: Contact Us
yo_NG: Pe wa

en: Contact Us.
yo_NG: Kàn sí wa

en: Contact us
yo_NG: Kàn sí wa

en: Contact us.
yo_NG: Kàn sí wa

en: Content Adjustment & Color Blind Feature
yo_NG: Atunṣe akoonu & ẹya afọju awọ

en: Content Adjustments
yo_NG: Awọn atunṣe akoonu

en: Content Customization
yo_NG: Isọdi Isọdi

en: Content Scaling
yo_NG: Ìwọ̀n Akóónú

en: Content Scaling & Content Spacing
yo_NG: Iwọn akoonu ati aye akoonu

en: Content Scaling & Read Mode for Better Focus
yo_NG: Ìwọ̀n Akóónú & Ipo Kíkà fún Idojukọ Tó Dáradára

en: Content Scaling should not be empty.
yo_NG: Ìwọ̀n Akóónú kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Continue
yo_NG: Tesiwaju

en: Contrast
yo_NG: Ìyàtọ̀

en: Contrast +
yo_NG: Iyipada +

en: Contrast Icon
yo_NG: Aami Itọsọna

en: Controller Background
yo_NG: Orí Adarí

en: Cursor
yo_NG: Atọ́ka

en: Cursor Icon
yo_NG: Aami aami

en: Custom Design
yo_NG: Àpẹẹrẹ Aṣa

en: Customers will be provided with the option of accessing the plugin for accessing the advanced features. Through which the customer can enable/disable the functionality and access the application on his system.
yo_NG: Awọn onibara yoo pese pẹlu aṣayan ti iraye si ohun itanna fun iraye si awọn ẹya ilọsiwaju. Nipasẹ eyiti alabara le mu ṣiṣẹ / mu iṣẹ-ṣiṣe ṣiṣẹ ati wọle si ohun elo lori eto rẹ.

en: Customise Position
yo_NG: Ṣe Àṣà Ipo

en: Customise Widget Position and Padding
yo_NG: Ṣe Aṣa Ipo Wijẹẹti àti Kíkún

en: Customize Icon, Position, And Appearance Settings.
yo_NG: Ṣe akanṣe Aami, Ipo, Ati Eto Irisi.

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference
yo_NG: Customise the size of the accessibility widget to your preference

en: Customize the size of the accessibility widget to your preference"
yo_NG: Ṣe iwọn iwọn ti ẹrọ ailorukọ si ààyò rẹ "

en: Customize the widget color scheme to match your brand identity
yo_NG: Ṣe akanṣe awọ awọ ailorukọ lati baamu idanimọ iyasọtọ rẹ

en: Customize the widget launch icon and apply your own branding
yo_NG: Ṣe akanṣe aami Ifiweranṣẹ ailorukọ ki o lo iyasọtọ tirẹ

en: Dark Contrast
yo_NG: Ìyàtọ̀ Dúdú

en: Dark Contrast should not be empty.
yo_NG: Ìyàtọ̀ Dúdú kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Dashboard
yo_NG: Dasibodu

en: Dedicated account manager for priority onboarding and support
yo_NG: Oluṣakoso iroyin igbẹhin fun Ifarabalẹ pataki ati atilẹyin

en: Default
yo_NG: Aiyipada

en: Default Design
yo_NG: Àpẹẹrẹ Aiyipada

en: Default language
yo_NG: Èdè aiyipada

en: Desaturate
yo_NG: Àìkúnwọ́

en: Desaturate Icon
yo_NG: Aami Aami

en: Desaturate should not be empty.
yo_NG: Àìkúnwọ́ kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Designed specifically for mobile - similar to the default but optimized for smaller screens and touch-friendly interaction.
yo_NG: Apẹrẹ pataki fun alagbeka - iru si aiyipada ṣugbọn iṣapeye fun awọn iboju ti o kere ati ibaraenisọrọ ọfẹ.

en: Desktop Position
yo_NG: Ipo Ojú-iṣẹ́

en: Detailed information by category
yo_NG: Alaye alaye nipasẹ ẹka

en: Didn't receive the code?
yo_NG: Ko gba koodu naa?

en: Disable
yo_NG: Muu maṣiṣẹ

en: Disable Branding
yo_NG: Mu burandi

en: Disable Hover Text
yo_NG: Mu Magax Tex

en: Disable Hover text on widget and widget Loader
yo_NG: Mu ọrọ rẹ ṣiṣẹ lori ẹrọ ailorukọ ati oluran ẹrọ ailorukọ

en: Disable Report Problem
yo_NG: Mu iṣoro ijabọ

en: Disable Widget Sound
yo_NG: Mu ẹrọ ailorukọ ṣiṣẹ

en: Disables all website sounds to assist users sensitive to audio.
yo_NG: Mu gbogbo awọn ohun oju opo wẹẹbu lati ṣe iranlọwọ fun awọn olumulo ifura si Audio.

en: Disables the ability for users to report problems through the app.
yo_NG: Mu agbara mu fun awọn olumulo lati jabo awọn iṣoro nipasẹ ohun elo naa.

en: Display & Media Controls
yo_NG: Ifihan & awọn iṣakoso media

en: Displays a panel with important and frequently used links for easier navigation.
yo_NG: Han igbimọ ti o pẹlu awọn ọna asopọ pataki ati igbagbogbo ti a lo nigbagbogbo fun lilọ kaakiri ti o rọrun.

en: Displays an on-screen keyboard for users who can't use a physical one.
yo_NG: Han keyboard iboju kan fun awọn olumulo ti ko le lo ọkan ti ara.

en: Do you want to put as link?
yo_NG: Ṣe o fẹ fi sii bi ọna asopọ?

en: Do you want to put this widget as link?
yo_NG: Ṣe o fẹ fi ẹrọ ailorukọ yii bi ọna asopọ?

en: Ease of access to change the background/font color
yo_NG: Irọrun wiwọle lati yi abẹlẹ / awọ fonti pada

en: Edit %s language
yo_NG: Ṣatunkọ èdè %s

en: Edit Languages
yo_NG: Ṣatunkọ Àwọn Èdè

en: Elderly
yo_NG: Agbalagba

en: Enable
yo_NG: Muu ṣiṣẹ

en: Enable /Disable
yo_NG: Muu ṣiṣẹ / Muu maṣiṣẹ

en: Enable Disable Features
yo_NG: Muu ṣiṣẹ/Muu maṣiṣẹ Àwọn Ẹya

en: Enable Our Plugin To See It Visible On Your Website.
yo_NG: Mu ohun itanna wa ṣiṣẹ Lati Wo O han Lori Oju opo wẹẹbu Rẹ.

en: Enable or disable media elements like audio, video, and GIFs
yo_NG: Mu ṣiṣẹ tabi Mu awọn eroja media ṣiṣẹ bi Audio, fidio, ati GIFs

en: Enable or disable the widget as needed
yo_NG: Mu ṣiṣẹ tabi mu ẹrọ ailorukọ bi o ti nilo

en: Enable readable fonts, reading mask, and title highlighting
yo_NG: Jeki awọn akọwe ti a ṣe agbejade, iboju kika kika, ati awọn afihan akọle

en: Enable/
yo_NG: Mu ṣiṣẹ /

en: Enable/Disable Accessibility Features
yo_NG: Mu ṣiṣẹ / mu awọn ẹya ara ẹni ṣiṣẹ

en: Enable/Disable Features
yo_NG: Muu ṣiṣẹ/Muu maṣiṣẹ Àwọn Ẹya

en: Enable/Disable Media
yo_NG: Muu ṣiṣẹ/Muu maṣiṣẹ Érọ amóhùnmáwòrán

en: Enable/Disable Widget
yo_NG: Muu ṣiṣẹ/Muu maṣiṣẹ Wijẹẹti

en: Enables a large black cursor to improve visibility for users with low vision.
yo_NG: Mu ki a nla kọsọ dudu lati mu hihan wa fun awọn olumulo pẹlu iran kekere.

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.
yo_NG: Mu atilẹyin ọgbọn ti o da lori awọn ayanfẹ aṣa tabi awọn eto.

en: Enables multilingual support based on user language preferences or settings.Statement Link?
yo_NG: Mu imudojuiwọn atilẹyin inu omi da lori awọn ayanfẹ ti ede tabi ọna asopọ.stateerement?

en: Enhanced Usability for All Accessibility Needs
yo_NG: Imudara Lilo fun Gbogbo Awọn Aini Wiwọle

en: Enjoy a %1$s5-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
yo_NG: Gbadun idanwo ọfẹ fun ọjọ %1$s5%2$s pẹlu iwọle si awọn ẹya ero ti o yan:

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features.
yo_NG: Gbadun %1$sidanwo ọfẹ ọjọ 7%2$s pẹlu iwọle si awọn ẹya ero ti a yan.

en: Enjoy a %1$s7-day free trial%2$s with access to the selected plan's features:
yo_NG: Gbadun %1$sidanwo ọfẹ ọjọ 7%2$s pẹlu iwọle si awọn ẹya ero ti a yan:

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision
yo_NG: Gbooro tabi dinku iwọn akoonu laisi ipa lori ipilẹ, ṣe iranlọwọ fun awọn olumulo pẹlu iran kekere

en: Enlarges or reduces content size without affecting layout, helping users with low vision.
yo_NG: Grages tabi dinku iwọn akoonu laisi ipa lori ipilẹ, ṣe iranlọwọ fun awọn olumulo pẹlu iran kekere.

en: Enter OTP
yo_NG: Tẹ OTP

en: Enter the 6-digit OTP sent to your email address.
yo_NG: Tẹ OT 6-nọmba ti firanṣẹ si adirẹsi imeeli rẹ.

en: Enter your statement page link here...
yo_NG: Tẹ ọna asopọ Oju-iwe Ọrọ rẹ nibi ...

en: Error!
yo_NG: Àṣìṣe!

en: Events Clicked
yo_NG: Awọn iṣẹlẹ ti tẹ

en: Events-Clicked
yo_NG: Awọn iṣẹlẹ-tẹ

en: Extended widget customization options including layout and branding
yo_NG: Agbo awọn aṣayan isọdi sọfitiwia pẹlu ifipapo ati iyasọtọ

en: Failed Checks
yo_NG: Awọn sọwedowo ti o kuna

en: Fast Chat Support during business hours
yo_NG: Ṣe atilẹyin iwiregbe iyara nigba awọn wakati iṣowo

en: Features & Functionality
yo_NG: Awọn ẹya ara ẹrọ & Iṣẹ-ṣiṣe

en: Filter Content
yo_NG: Àlẹmọ akoonu

en: Finally, access the settings to change the background and font colors. This step lets you personalize the widget's appearance, ensuring it matches your brand's style or enhances readability for users. Select your preferred colors and apply them to make the widget visually appealing and accessible.
yo_NG: Nikẹhin, wọle si awọn eto lati yi abẹlẹ ati awọn awọ fonti pada. Igbesẹ yii jẹ ki o ṣe akanṣe irisi ẹrọ ailorukọ naa, ni idaniloju pe o baamu aṣa ami iyasọtọ rẹ tabi mu kikawe dara si fun awọn olumulo. Yan awọn awọ ti o fẹ ki o lo wọn lati jẹ ki ẹrọ ailorukọ naa wu oju ati wiwọle.

en: Floating Widget Icon Color
yo_NG: Silfe ti o ni ẹrọ

en: Floating Widget Padding
yo_NG: Sileti intreet flowet hadding

en: Floating Widget Position
yo_NG: Sileti mofe

en: Floating Widget Size
yo_NG: Iwọn ẹrọ ailorukọ sọfitiwia

en: Focus Mask
yo_NG: Iboju Idojukọ

en: Font Readability
yo_NG: Ìkawe Fonti

en: Free Accessibility Check
yo_NG: Ṣayẹwo Ayewo ọfẹ

en: Full access to %1$sall accessibility widgets%2$s and features
yo_NG: Wiwọle ni kikun si %1$sgbogbo awọn ailorukọ wiwọle%2$s ati awọn ẹya

en: Fully customizable widget with advanced control options
yo_NG: Ẹrọ ailorukọ ni kikun pẹlu awọn aṣayan iṣakoso ti ilọsiwaju

en: GIF Hide
yo_NG: Fipamọ GIF

en: GIF Hide should not be empty.
yo_NG: Fipamọ GIF kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Get Live Chat Support
yo_NG: Gba Atilẹyin Wiregbe Live

en: Get Started: Activate Widget and Add Footer Link
yo_NG: Bibẹrẹ: Mu ẹrọ ẹrọ ailorukọ ṣiṣẹ ati ṣafikun ọna asopọ ẹsẹ

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
yo_NG: Gba %1$s15%% ẹdinwo%2$s lori ṣiṣe alabapin ọdọọdun nigbati o ba yan %1$s%3$s Eto.%2$s

en: Get a %1$s15%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sGrowth Plan.%2$s
yo_NG: Gba ẹdinwo %1$s15%%%2$s lori ṣiṣe alabapin ọdun kan nigbati o ba yan %1$sEto Idagbasoke%2$s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
yo_NG: Gba %1$s20%% ẹdinwo%2$s lori ṣiṣe alabapin ọdọọdun nigbati o ba yan %1$s%3$s Eto.%2$s

en: Get a %1$s20%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sScale Plan.%2$s
yo_NG: Gba ẹdinwo %1$s20%%%2$s lori ṣiṣe alabapin ọdun kan nigbati o ba yan %1$sEto Scale%2$s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$s%3$s Plan.%2$s
yo_NG: Gba %1$s25%% ẹdinwo%2$s lori ṣiṣe alabapin ọdọọdun nigbati o ba yan %1$s%3$s Eto.%2$s

en: Get a %1$s25%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sEstablished Plan.%2$s
yo_NG: Gba ẹdinwo %1$s25%%%2$s lori ṣiṣe alabapin ọdun kan nigbati o ba yan %1$sEto Established%2$s

en: Get a %1$s29%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sProfessional Plan.%2$s
yo_NG: Gba ẹdinwo %1$s29%%%2$s lori ṣiṣe alabapin ọdọọdun nigbati o yan %1$sEto Ọjọgbọn.%2$s

en: Get a %1$s40%% discount%2$s on a yearly subscription when you select the %1$sPremium Plan.%2$s
yo_NG: Gba ẹdinwo %1$s40%%%2$s lori ṣiṣe alabapin ọdọọdun nigbati o yan %1$sEto Ere.%2$s

en: Get a Detailed Expert Audit Report
yo_NG: Gba ijabọ iwé ìṣewo

en: Get started with a plan that matches your requirements:
yo_NG: Bẹrẹ pẹlu ero ti o baamu awọn ibeere rẹ:

en: Get started with the Accessibility widget by enabling it in our Settings under the Widget Option section.
yo_NG: Bẹrẹ pẹlu wijẹẹti Wiwọle nipasẹ ṣiṣiṣẹ rẹ ninu Awọn Eto wa labẹ apakan Aṣayan Wijẹẹti.

en: Gif Hide
yo_NG: Fipamọ GIF

en: Go Beyond Automation with Expert Audits
yo_NG: Lọ kọja adaṣe pẹlu awọn atunṣe iwé

en: Group Of Pages
yo_NG: Ẹgbẹ Awọn oju-iwe

en: Have Questions Or Need Assistance? %s
yo_NG: Ǹjẹ́ o ní ìbéèrè tàbí o nílò ìrànlọ́wọ́? %s

en: Have questions or need assistance? %1$sContact us%2$s
yo_NG: Ǹjẹ́ o ní ìbéèrè tàbí o nílò ìrànlọ́wọ́? %1$sKàn sí wa%2$s

en: Have questions or need assistance? %s
yo_NG: Ǹjẹ́ o ní ìbéèrè tàbí o nílò ìrànlọ́wọ́? %s

en: Have questions or need assistance? <a href="%s" target="_blank">Contact us</a>
yo_NG: Ǹjẹ́ o ní ìbéèrè tàbí o nílò ìrànlọ́wọ́? <a href="%s" target="_blank">Kàn sí wa</a>

en: Hide GIFs and Animations for Reduced Distraction
yo_NG: Fipamọ Àwọn GIF àti Àwọn Eré ìdárayá fún Ìdínkù Ìdènà

en: Hide Interface
yo_NG: Fipamọ Ojú Isoro

en: Hide Interface should not be empty.
yo_NG: Fipamọ Ojú Isoro kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Hide Search Bar
yo_NG: Tọju ọpa agbawo

en: Hide Statement
yo_NG: Fipamọ alaye

en: Hides GIF animations that can distract or trigger motion sensitivity.
yo_NG: Awọn ohun idanilaraya ti ara ẹni ti o le ṣe idiwọ tabi nfa ifamọra išipopada.

en: Hides the search bar from the user interface.
yo_NG: Hide ọpa wiwa lati inu wiwo olumulo.

en: Hides the statement section from the user interface.
yo_NG: Hide apakan asọye lati wiwo olumulo.

en: High Saturation
yo_NG: Ìkúnwọ́ Gíga

en: High Saturation Icon
yo_NG: Aami Isinmi giga

en: High saturation should not be empty.
yo_NG: Ìkúnwọ́ gíga kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Highlight Focus
yo_NG: Ṣàfihàn Idojukọ

en: Highlight Focus should not be empty.
yo_NG: Ṣàfihàn Idojukọ kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Highlight Hover
yo_NG: Ṣàfihàn Lílo

en: Highlight Hover should not be empty.
yo_NG: Ṣàfihàn Lílo kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Highlight Links
yo_NG: Ṣàfihàn Àwọn Ìjápọ̀

en: Highlight Links should not be empty.
yo_NG: Ṣàfihàn Àwọn Ìjápọ̀ kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Highlight Titles
yo_NG: Ṣàfihàn Àwọn Àkọlé

en: Highlight Titles should not be empty.
yo_NG: Ṣàfihàn Àwọn Àkọlé kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Highlight on Hover and Focus for Easier Navigation
yo_NG: Ṣàfihàn lórí Lílo àti Idojukọ fún Ìtọ́sọ́nà Tó Rọrùn

en: Highlights elements when hovered, helping users follow cursor movements.
yo_NG: Awọn nkan ṣe afihan awọn eroja nigbati o gbọn, ṣe iranlọwọ fun awọn olumulo tẹle awọn agbeka Cursor.

en: Highlights focused elements, enhancing accessibility for keyboard navigation.
yo_NG: Awọn ifasita awọn idojukọ, imudara wiwo fun Litini Keyboard.

en: How to Add an Accessibility Link to Your Footer
yo_NG: Bii o ṣe le ṣafikun ọna asopọ wiwọle si ẹlẹsẹ rẹ

en: How to Enable/Disable Widget
yo_NG: Bí a ṣe le Muu ṣiṣẹ/Muu maṣiṣẹ Wijẹẹti

en: How to cancel your subscription
yo_NG: Bawo ni lati fagilee ṣiṣe alabapin rẹ

en: How to contact support if you are on the Free plan
yo_NG: Bawo ni lati kan si atilẹyin ti o ba wa lori ero ọfẹ

en: How to enable the Free plan
yo_NG: Bi o ṣe le mu ki eto ọfẹ ṣiṣẹ

en: If you are on the Free plan, you can reach our support team by sending an email to
yo_NG: Ti o ba wa lori ero ọfẹ, o le de ọdọ ẹgbẹ atilẹyin wa nipa fifiranṣẹ imeeli si

en: If you need further assistance, please contact us at
yo_NG: Ti o ba nilo iranlọwọ siwaju, jọwọ kansi wa ni

en: If you need further assistance, please contact us at %1$s. You can also check our %2$s for more information.
yo_NG: Ti o ba nilo iranlọwọ siwaju sii, jọwọ kan si wa ni %1$s. O tun le ṣayẹwo %2$s wa fun alaye diẹ sii.

en: If you require any further information or assistance, please do not hesitate to contact us. Our support team is readily available to address any queries or concerns you may have regarding our subscription plans or any other aspect of our app.
yo_NG: Ti o ba nilo alaye siwaju sii tabi iranlọwọ, jọwọ ma ṣe ṣiyemeji lati kan si wa. Ẹgbẹ atilẹyin wa wa ni imurasilẹ lati koju eyikeyi awọn ibeere tabi awọn ifiyesi ti o le ni nipa awọn ero ṣiṣe alabapin wa tabi eyikeyi abala miiran ti ohun elo wa.

en: Image Alt Tooltip
yo_NG: Itọ́ka Alt Àwòrán

en: Image Alt Tooltip should not be empty.
yo_NG: Itọ́ka Alt Àwòrán kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Image Hide
yo_NG: Fipamọ Àwòrán

en: Image Hide should not be empty.
yo_NG: Fipamọ Àwòrán kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Image alt Tooltip
yo_NG: Aworan Alt Tutip

en: Image, Video & GIF Enable/Disable
yo_NG: Aworan, fidio & gIF mu ṣiṣẹ / mu

en: Image/Video Hide
yo_NG: Fipamọ Àwòrán/Fídíò

en: Includes all features from the %s Plan
yo_NG: Pẹlu gbogbo awọn ẹya lati inu ero %s

en: Includes all features from the Growth Plan
yo_NG: Pẹlu gbogbo awọn ẹya lati eto idagba

en: Includes all features from the Scale Plan
yo_NG: Pẹlu gbogbo awọn ẹya lati eto iwọn

en: Includes all features from the Startup Plan
yo_NG: Pẹlu gbogbo awọn ẹya lati eto ibẹrẹ

en: Invert Colors
yo_NG: Yí Àwọn Àwọ̀ pa dà

en: Invert Colors should not be empty.
yo_NG: Yíyí àwọn àwọ̀ pa dà kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: It helps store owners offer a more accessible browsing experience with controls for text, contrast, navigation, media, and language support.
yo_NG: O ṣe iranlọwọ fun awọn oniwun itaja lati funni ni iriri lilọ kiri ayelujara diẹ sii pẹlu awọn idari fun ọrọ, itansan, lilọ kiri, media, ati atilẹyin ede.

en: Keyboard Nav
yo_NG: Ìtọ́sọ́nà Pátákópàtó

en: Keyboard Nav Icon
yo_NG: Aami keyboard keyboard

en: Keyboard Navigation
yo_NG: Lilọ kiri keyboard

en: Keyboard should not be empty.
yo_NG: Pátákópàtó kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Kindly note that upon opting for a subscription plan within our app, please be informed that refunds will not be applicable. This policy applies universally to all subscription plans offered, including both monthly and yearly options. We appreciate your understanding and cooperation in adhering to our policy, as we aim to ensure consistency and fairness in all aspects of our subscription services.
yo_NG: Jọwọ ṣe akiyesi pe lẹhin yiyan eto ṣiṣe alabapin laarin ohun elo wa, jọwọ jẹ ki o mọ pe awọn agbapada kii yoo wulo. Ilana yii kan ni gbogbo agbaye si gbogbo awọn ero ṣiṣe alabapin ti a nṣe, pẹlu awọn aṣayan oṣooṣu ati ọdọọdun. A dupẹ fun oye ati ifowosowopo rẹ ni ibamu si eto imulo wa, bi a ṣe n ṣe ifọkansi lati rii daju aitasera ati ododo ni gbogbo awọn apakan ti awọn iṣẹ ṣiṣe alabapin wa.

en: Language Controllers
yo_NG: Àwọn Adarí Èdè

en: Language Settings
yo_NG: Eto Ede

en: Language Sorting
yo_NG: Eto tito

en: Language Variable
yo_NG: Oniyipada ede

en: Language hidden
yo_NG: Èdè ìpamọ́

en: Language visible
yo_NG: Èdè riran

en: Languages
yo_NG: Àwọn èdè

en: Left Alignment
yo_NG: Ìlàlò òsì

en: Left Alignment should not be empty.
yo_NG: Ìlàlò òsì kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Let's Go
yo_NG: Jẹ́ ká lọ

en: Let's start by choosing a plan that fits your needs.
yo_NG: Jẹ ki a bẹrẹ nipasẹ yiyan ero ti o baamu awọn iwulo rẹ.

en: Lets users control the site using voice commands for hands-free accessibility.
yo_NG: Jẹ ki awọn olumulo ṣakoso aaye naa nipa lilo awọn pipaṣẹ ohun fun wiwole ọwọ ọwọ.

en: Letter Spacing
yo_NG: Ààyè Lẹ́tà

en: Letter Spacing should not be empty.
yo_NG: Ààyè Lẹ́tà kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Light Contrast
yo_NG: Ìyàtọ̀ Iná

en: Light Contrast should not be empty.
yo_NG: Ìyàtọ̀ Iná kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Limited Scan Notice
yo_NG: Akiyesi wíwo Lopin

en: Line Height
yo_NG: Gíga Ìlà

en: Line Height & Alignments
yo_NG: Gíga Ìlà & Àwọn Ìlàlò

en: Line Height should not be empty.
yo_NG: Gíga Ìlà kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Locate the place where you want to add the link (typically just before the closing <code>&lt;/footer&gt;</code> or <code>&lt;/body&gt;</code> tag).
yo_NG: Wa ibìkan tí o fẹ fi ọna asopọ kun (nígbàgbogbo ṣáájú aami pipade <code>&lt;/footer&gt;</code> tàbí <code>&lt;/body&gt;</code>).

en: Low Saturation
yo_NG: Ìkúnwọ́ Kekere

en: Low Saturation Icon
yo_NG: Aami Isinmi kekere

en: Low saturation should not be empty.
yo_NG: Ìkúnwọ́ ìsàlẹ̀ kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Manage Languages
yo_NG: Ṣakoso Àwọn Èdè

en: Media Control
yo_NG: Adarí Érọ amóhùnmáwòrán

en: Menu Settings
yo_NG: Eto Akojọ aṣyn

en: Middle Left
yo_NG: Àárín Apa òsì

en: Middle Right
yo_NG: Àárín Apa ọ̀tún

en: Mobile Design
yo_NG: Àpẹẹrẹ Alagbeka

en: Mobile Position
yo_NG: Ipo Alagbeka

en: Mobile View Design
yo_NG: Àpẹẹrẹ Wiwo Alagbeka

en: Mobile view Design
yo_NG: Apẹrẹ wiwo Mobile

en: Modifies background colors to reduce eye strain and improve content legibility.
yo_NG: Ṣe atunṣe awọn awọ isale lati dinku igara oju ki o mu ilọsiwaju ni agbara akoonu pọ.

en: Monthly
yo_NG: Oṣooṣu

en: Most 5 Used Feature Analytics
yo_NG: Ọpọlọpọ awọn atupale ara ẹrọ ti a lo

en: Motor Impaired
yo_NG: Moto mọto

en: Multiple Languages Support
yo_NG: Atilẹyin Èdè Púpọ̀

en: Mute Sounds
yo_NG: Pa Àwọn Ohùn mọ́

en: Mute Sounds should not be empty.
yo_NG: Pa Àwọn Ohùn mọ́ kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Name
yo_NG: Orukọ

en: Navigate to Settings and switch on the Accessibility widget.
yo_NG: Lilö kiri si Eto ati Yipada lori ẹrọ ailorukọ iwọle.

en: Navigate to the Plan page and click on the Cancel Subscription button
yo_NG: Lilö kiri si oju-iwe Eto ki o tẹ lori Bọtini iforukọsilẹ alabapin

en: Navigation & Input
yo_NG: Lilọ & titẹsi

en: Navigation and Interaction Controllers
yo_NG: Àwọn Adarí Ìtọ́sọ́nà àti Ìbáragbépọ̀

en: Need help deciding? Contact us at %1$s or check our %2$s for detailed feature comparisons.
yo_NG: Nilo iranlọwọ lati pinnu? Kan si wa ni %1$s tabi ṣayẹwo %2$s wa fun afiwẹ awọn ẹya ni alaye.

en: Need help or want to remove branding?
yo_NG: Nilo iranlọwọ tabi fẹ lati yọ iyasọtọ?

en: No Significant Most Features Usage Found
yo_NG: Ko si awọn ẹya pataki julọ ti a rii

en: No relevant data is available for the specified range
yo_NG: Ko si data ti o yẹ wa fun iwọn ti o sọ tẹlẹ

en: Not Applicable or It May Require Manual Audit
yo_NG: Ko wulo tabi o le nilo ayẹwo Adie

en: Not Sure Which Plan Fits Best?
yo_NG: Ko Daju Eto Ewo Ni Dara julọ?

en: Not default language
yo_NG: Kìí ṣe èdè aiyipada

en: Note:
yo_NG: Àkíyèsí:

en: Note: It is recommended to use a child theme to prevent your changes from being lost during theme updates.
yo_NG: Akiyesi: O gba ọ niyanju lati lo akori ọmọ lati ṣe idiwọ awọn ayipada rẹ lati sọnu lakoko awọn imudojuiwọn akoonu.

en: Once the accessibility widget’s functionality is verified, we’ll proceed to remove all branding for your white-label configuration.
yo_NG: Ni kete ti o ba rii iṣẹ ṣiṣe ẹrọ instalt ti o rii daju, a yoo tẹsiwaju lati yọ gbogbo iyasọtọ kuro fun iṣeto rẹ funfun ti funfun.

en: One Click to Make Your Website Accessible Today
yo_NG: Ọkan Tẹ lati jẹ ki oju opo wẹẹbu rẹ wọle loni

en: Only The First Page Of Your Website Will Be Scanned. To Request A Full-Site Accessibility Scan, Please Reach Out To Our Team.
yo_NG: Oju-iwe akọkọ ti oju opo wẹẹbu rẹ nikan ni yoo ṣe ayẹwo. Lati Beere Ayẹwo Wiwọle Aye ni kikun, Jọwọ Kan si Ẹgbẹ Wa.

en: Open your active theme's <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
yo_NG: Ṣii Koko-ọrọ ti nṣiṣe lọwọ rẹ "Koko-ọwọ rẹ> Packer.php </ Koodu> tabi <Koodu> / Koodu / Akojọpọ / Akojọpọ / V / Koodu |

en: Open your active theme’s <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file (usually found in <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).
yo_NG: Ṣí fáìlì <code>footer.php</code> tàbí <code>functions.php</code> ti àkòrí tí ń ṣiṣẹ lọwọ rẹ (ó maa ń wà ní <code>/wp-content/themes/your-theme/</code>).

en: Option to display accessibility widget link in website footer
yo_NG: Aṣayan lati ṣe ifayapọ asopọ instalo wa ni ọwọ oju opo wẹẹbu

en: Our team can help you choose the right plan based on your store size, accessibility goals, and support needs.
yo_NG: Ẹgbẹ wa le ṣe iranlọwọ fun ọ lati yan ero ti o tọ ti o da lori iwọn itaja rẹ, awọn ibi-afẹde iraye, ati awọn iwulo atilẹyin.

en: Overview
yo_NG: Àkópọ̀

en: Padding
yo_NG: Kíkún

en: Pages
yo_NG: Àwọn Ojú ewé

en: Personalized User Accessibility Profile Settings
yo_NG: Awọn Eto Profaili Wiwọle Olumulo Ti ara ẹni

en: Personalized accessibility profiles for user-specific needs
yo_NG: Awọn profaili Wiwọle Awọn ara ẹni fun awọn iwulo-olumulo pato

en: Plan
yo_NG: Ètò

en: Plan Specific Features
yo_NG: Àwọn Ẹya Pàtàkì Ètò

en: Plans
yo_NG: Ero

en: Please uninstall this plugin and reinstall it.
yo_NG: Jọwọ yọ ohun itanna yii kuro ki o tun fi sii.

en: Please upgrade your plan to continue accessing premium accessibility features.
yo_NG: Jọwọ ṣe igbesoke eto rẹ lati tẹsiwaju lati wọle si awọn ẹya wiwo Ayelujara.

en: Position
yo_NG: Ipo

en: Premium
yo_NG: Ere

en: Premium Plan
yo_NG: Ètò Ere

en: Prioritize and sort languages based on your customer base
yo_NG: Ṣe pataki ati awọn ede lẹsẹsẹ da lori ipilẹ alabara rẹ

en: Priority chat support during business hours
yo_NG: Ṣe atilẹyin Iwiregbe Ni pataki lakoko awọn wakati iṣowo

en: Priority support and regular updates
yo_NG: Atilẹyin pataki ati awọn imudojuiwọn deede

en: Professional
yo_NG: Ọ̀jọ̀gbọ́n

en: Professional Plan
yo_NG: Ètò Ọ̀jọ̀gbọ́n

en: Profile Options
yo_NG: Àwọn aṣayan Profaili

en: Profile Settings
yo_NG: Ètò Profaili

en: Profile Settings should not be empty.
yo_NG: Ètò Profaili kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Quick Access Panel for Useful Accessibility Tools
yo_NG: PANELI IWỌLE YARA FUN Awọn irinṣẹ IWORAN WULO

en: Quick navigation tool showing all Headings, Landmarks, and Links in one place.
yo_NG: Ọpa lilọ kiri yiyara ti o fihan gbogbo awọn akọle, awọn ami ilẹ, ati awọn ọna asopọ ni aaye kan.

en: Rank
yo_NG: Ipo

en: Read Mode
yo_NG: Ipo Kíkà

en: Read Mode should not be empty.
yo_NG: Ipo Kíkà kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Readable Fonts
yo_NG: Àwọn Fonti Kíkà

en: Readable Fonts should not be empty.
yo_NG: Àwọn Fonti Kíkà kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Readable Fonts, Reading Mask, and Highlight Titles
yo_NG: Àwọn Fonti Kíkà, Iboju Kíkà, àti Ṣàfihàn Àwọn Àkọlé

en: Reading Guide
yo_NG: Ìtọ́sọ́nà Kíkà

en: Reading Guide Color should not be empty.
yo_NG: Àwọ̀ Ìtọ́sọ́nà Kíkà kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Reading Mask
yo_NG: Iboju Kíkà

en: Reading Mask should not be empty.
yo_NG: Iboju Kíkà kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Reads selected text aloud for users with visual impairments or reading difficulties.
yo_NG: Ka ọrọ ti o yan ju fun awọn olumulo pẹlu awọn ailagbara wiwo tabi awọn iṣoro kika.

en: Real Customer Questions
yo_NG: Awọn ibeere Onibara gidi

en: Refresh your website to see the link appear in the footer.
yo_NG: Sọ oju opo wẹẹbu rẹ pada lati rii ọna asopọ han ni ẹlẹsẹ.

en: Remove default widget branding for a fully white-labeled experience
yo_NG: Yọ iyasọtọ ẹrọ ailorukọ lasan fun iriri funfun ti o ni kikun

en: Removes accessibility tool branding for a cleaner, white-labeled appearance.
yo_NG: Yọ burgling ọpa gbigba fun igba mimọ, ifarahan funfun funfun.

en: Resend OTP
yo_NG: Reder otp

en: Reset All should not be empty.
yo_NG: Tun Gbogbo rẹ̀ Bẹrẹ kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Reset To Default
yo_NG: Tunto si aiyipada

en: Reset all
yo_NG: Tun gbogbo rẹ bẹrẹ

en: Restricted Brand Customization
yo_NG: Idanimọ ami iyasọtọ ihamọ

en: Right Alignment
yo_NG: Ìlàlò ọ̀tún

en: Saturation Modes
yo_NG: Àwọn Ipo Ìkúnwọ́

en: Save
yo_NG: Fipamọ́

en: Save Rankings
yo_NG: Fi awọn ipo pamọ

en: Save the changes to the <code>footer.php</code> or <code>functions.php</code> file.
yo_NG: Fi awọn ayipada pamọ si <koodu> Akọsẹ.php </ Koodu> tabi <Koodu> Awọn igbadun.

en: Scan Scope
yo_NG: Ayewo Dopin

en: Scan To Check Compliance Of Accessibility
yo_NG: Ṣiṣayẹwo Lati Ṣayẹwo Ibamu Ti Wiwọle

en: Scan Your site
yo_NG: Ṣayẹwo aaye rẹ

en: Schedule a Call
yo_NG: Ṣeto ipe kan

en: Search
yo_NG: Ṣewadii

en: Seizure Safe
yo_NG: Ipanilara ailewu

en: Seizure Safe should not be empty.
yo_NG: Agbara ailewu ko yẹ ki o ṣofo.

en: Select Monthly Plan:
yo_NG: Yan Ètò Oṣooṣu:

en: Select Plan and Offers
yo_NG: Yan Ètò àti Àwọn Ìpèsè

en: Select Yearly Plan:
yo_NG: Yan Ètò Ọdọọdún:

en: Selected
yo_NG: Yíyàn

en: Sepcific Page
yo_NG: Oju-iwe Secific

en: Set %s Default Language
yo_NG: Ṣètò %s Èdè Àiyipada

en: Set Up Translation Visibility And Language Priorities.
yo_NG: Ṣeto Iṣafihan Itumọ Ati Awọn Pataki Ede.

en: Settings
yo_NG: Ètò

en: Show Language
yo_NG: Fi Èdè Hàn

en: Simplifies the layout and focuses on text for easier reading, removing distractions like sidebars and ads.
yo_NG: Ṣe itọkasi Ifilelẹ ati fojusi lori kika fun kika rọrun, yọ awọn idiwọn bi awọn odo ati awọn ipolowo.

en: Smart Contrast
yo_NG: Itankale smart

en: Smart Contrast for Better Readability
yo_NG: Ìyàtọ̀ gbọ́n fún Ìkawe Tó Dáradára

en: Smart Contrast should not be empty.
yo_NG: Itansan Smart yẹ ki o ko ṣofo.

en: Sorry, You can not update....
yo_NG: Má bínú, O kò le ṣe àgbékalẹ̀....

en: Sound Muting for Distraction-Free Browsing
yo_NG: Dídákẹ́ Ohùn fún Lilọ kiri wẹẹbu Láìní Ìdènà

en: Speech Support
yo_NG: Atilẹyin Ọ̀rọ̀

en: Standard support via email and live chat during business hours
yo_NG: Standard Standard nipasẹ imeeli ati iwiregbe laaye lakoko awọn wakati iṣowo

en: Standard support via email.
yo_NG: Atilẹyin boṣewa nipasẹ imeeli.

en: Start Free Trial
yo_NG: Igbiyanju ọfẹ

en: Start Live Chat
yo_NG: Bẹrẹ Live Wiregbe

en: Start My Compliance Plan
yo_NG: Bẹrẹ ero adehun mi

en: Start Your Accessibility Journey:
yo_NG: Bẹrẹ irin-ajo wiwọle rẹ:

en: Start a 5-Day Free Trial for
yo_NG: Bẹrẹ idanwo ọfẹ ọjọ 5 fun

en: Start a 7-Day Free Trial
yo_NG: Bẹrẹ idanwo ọfẹ ọjọ 7 kan

en: Start a 7-Day Free Trial for
yo_NG: Bẹrẹ idanwo ọfẹ ọjọ 7 fun

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 5-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
yo_NG: Bẹrẹ nipa yiyan eto oṣooṣu ti o baamu awọn iwulo rẹ. Eto kọọkan nfunni ni awọn ẹya oriṣiriṣi ati awọn aṣayan isọdi. Eto ti o yan yoo pinnu iru awọn ẹya ti o le wọle si ninu ẹrọ ailorukọ naa. Ni afikun, gbadun idanwo ọfẹ fun awọn ọjọ 5 lati ṣawari gbogbo awọn ẹya ati mu iraye si ile itaja rẹ pọ si.

en: Start by picking the monthly plan that suits your needs. Each plan offers different features and customization options. The plan you choose will determine which features you can access in the widget. Additionally, enjoy a free trial for 7-days to explore all the features and enhance your store's accessibility.
yo_NG: Bẹrẹ nipa gbigbe eto oṣooṣu ti o baamu awọn aini rẹ.Eto kọọkan nfunni awọn ẹya oriṣiriṣi ati awọn aṣayan isọdi.Eto ti o yan yoo pinnu iru awọn ẹya ti o le wọle si ẹrọ ailorukọ naa.Ni afikun, gbadun idanwo ọfẹ fun 7-ọjọ lati ṣawari gbogbo awọn ẹya ati mu inu ile-itaja rẹ jẹ.

en: Start with a %1$s5-day free trial%2$s to experience all features:
yo_NG: Bẹrẹ pẹlu %1$sidanwo ọfẹ ọjọ 5%2$s lati ni iriri gbogbo awọn ẹya:

en: Startup
yo_NG: Ibẹrẹ

en: Startup Plan
yo_NG: Eto ibẹrẹ

en: Statement
yo_NG: Gbólóhùn

en: Statement Link?
yo_NG: So ọna asopọ asopọ?

en: Statement should not be empty.
yo_NG: Gbólóhùn kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Stop Animation
yo_NG: Dá Eré ìdárayá duro

en: Stop Animation should not be empty.
yo_NG: Dá Eré ìdárayá duro kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Submit
yo_NG: Tẹriba

en: Success!
yo_NG: Àṣeyọrí!

en: Support & Partnership
yo_NG: Atilẹyin & Ajọṣepọ

en: Support for 100+ Languages
yo_NG: Atilẹyin fun awọn ede 100 +

en: Support on Email
yo_NG: Atilẹyin lórí Í-meèlì

en: Supports 100+ languages with automatic translation
yo_NG: Ṣe atilẹyin awọn ede 100+ pẹlu itumọ laifọwọyi

en: Talk & Type
yo_NG: Sọ̀rọ̀ & Tẹ̀wé

en: Talk And Type
yo_NG: Sọ̀rọ̀ àti Tẹ̀wé

en: Talk and Type should not be empty.
yo_NG: Sọ̀rọ̀ àti Tẹ̀wé kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Text Colors
yo_NG: Àwọn Àwọ̀ Ọ̀rọ̀

en: Text Colors should not be empty.
yo_NG: Àwọn Àwọ̀ Ọ̀rọ̀ kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Text Customization Controllers
yo_NG: Àwọn Adarí Ìṣe Aṣa Ọ̀rọ̀

en: Text Enhancer
yo_NG: Imudara Ọrọ

en: Text Enhancer should not be empty.
yo_NG: Imudara Ọrọ kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Text Enhancer, Image Alt Tooltip, and Stop Animation
yo_NG: Imudara Ọrọ, Itọ́ka Alt Àwòrán, àti Dá Eré ìdárayá duro

en: Text Speech
yo_NG: Ọ̀rọ̀ sí Ọ̀rọ̀

en: Text Speech should not be empty.
yo_NG: Ọ̀rọ̀ sí Ọ̀rọ̀ kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Text and Layout Font
yo_NG: Ọ̀rọ̀ àti Fonti Ìṣètò

en: Text enhancer for clarity, image alt tooltips, and option to stop animations
yo_NG: Afikun imudara ọrọ fun suminu, Aworan AltTTTTTTTTIPS, ati aṣayan lati da awọn ohun idanilaraya duro

en: Text to Speech
yo_NG: Ọ̀rọ̀ sí Ọ̀rọ̀

en: Text to Speech & Sounds Enable/Disable
yo_NG: Ọrọ si ọrọ & Awọn ohun ṣiṣẹ / mu

en: Text-to-speech, voice navigation, and talk & type input
yo_NG: Ọrọ-si-ọrọ, Lilọ kiri ohun, ati Sọrọ Input

en: Thank You Banner Image
yo_NG: Aworan asia O ṣeun

en: Thank You for Choosing a Plan!
yo_NG: O ṣeun fun Yiyan Ètò kan!

en: Thanks for choosing our app! We're here to help make your website accessible to everyone.
yo_NG: O ṣeun fun yiyan app wa! A wa nibi lati ṣe iranlọwọ lati jẹ ki oju opo wẹẹbu rẹ wa fun gbogbo eniyan.

en: The %1$s "Choose Design" %2$s option empowers merchants to select from a variety of design styles for our widget, tailoring it to their unique preferences and needs.
yo_NG: Aṣayan %1$s "Yan Apẹrẹ" %2$s n fun awọn oniṣowo ni agbara lati yan lati oriṣiriṣi awọn aṣa apẹrẹ fun ẹrọ ailorukọ wa, ni ibamu si awọn ayanfẹ ati awọn iwulo wọn alailẹgbẹ.

en: The %1$s "Customize Position" %2$s feature enables merchants to tailor the exact placement of our widget, ensuring it perfectly fits their site layout and design vision.
yo_NG: Ẹya %1$s “Ṣe akanṣe Ipo” %2$s n jẹ ki awọn oniṣowo le ṣe deede ipo gangan ti ẹrọ ailorukọ wa, ni idaniloju pe o baamu ni pipe ipilẹ aaye wọn ati iran apẹrẹ.

en: The <strong>Language Sorting</strong> feature allows you to customize the order in which languages appear on your Language page and in the Widget. Simply use the up and down arrows beside each language to rearrange them according to your preference. Once you're happy with the order, click Save Ranking to apply the changes. The languages will then appear in the same order across your storefront and Widget, providing a consistent experience for your users.
yo_NG: Awọn orisun </ tito lẹsẹsẹ </ lagbara> Ẹya ti o gba ọ laaye lati ṣe ilana ti o han lori oju-iwe ede rẹ ati ninu ẹrọ ailorukọ rẹ.Nìkan lo awọn ọfà ti o kọja lẹgbẹẹ ede kọọkan lati tun wọn ni ibamu si ààyò rẹ.Ni kete ti o ba ni idunnu pẹlu aṣẹ, tẹ ipo lati lo awọn ayipada.Awọn ede naa yoo han ni aṣẹ kanna kọja ile itaja itaja rẹ ati ẹrọ ailorukọ rẹ, pese iriri deede fun awọn olumulo rẹ.

en: The <strong>Language Variable</strong> feature allows your widget to automatically adapt to the language selected on your website. When enabled, the widget will detect and match the site's active language - ensuring a seamless and consistent experience for users navigating your site in different languages. This is especially helpful if your store already includes a language selector, as it improves accessibility and ensures that the widget content is always shown in the user’s preferred language without any extra configuration.
yo_NG: Awọn orisun </ oniyipada oniyipada </ lagbara> Ẹya jẹ ki ẹrọ ẹrọ ẹrọ rẹ laifọwọyi si ede ti o yan lori oju opo wẹẹbu rẹ.Nigbati o ba ti ṣiṣẹ, ẹrọ ailorukọ yoo ri ati baramu ede ti nṣiṣe lọwọ aaye ayelujara - aridaju ti o ni ibatan ati iriri deede fun awọn olumulo ni lilọ kiri aaye rẹ ni awọn ede oriṣiriṣi.Eyi wulo paapaa ti ile itaja rẹ ba pẹlu yiyan ede tẹlẹ, bi o ti mu aye pada ati idaniloju pe akoonu ẹrọ ailorukọ laisi ipinlu afikun olumulo.

en: The email or phone number you entered is already in use.
yo_NG: Imeeli tabi nọmba foonu ti o tẹ tẹlẹ tẹlẹ.

en: The free widget is only available for use on the specific website URL you provided.
yo_NG: Ẹrọ ẹrọ ẹrọ ọfẹ wa fun lilo lori lilo lori oju opo wẹẹbu URL ti o pese.

en: This feature aligns all text to the left, avoiding center or justified text which can be harder to read for people with dyslexia or cognitive challenges.
yo_NG: Ẹya yii ti o ṣoki gbogbo ọrọ si apa osi, yago fun ile-iṣẹ tabi ọrọ ti o ni idalaye eyiti o le nira lati ka fun eniyan pẹlu awọn italaya oye tabi awọn italaya oye.

en: This feature creates a horizontal reading mask that follows the cursor to help users focus on one line of text at a time.
yo_NG: Ẹya yii ṣẹda iboju iboju petele ti o tẹle kọsọ lati ṣe iranlọwọ fun awọn olumulo idojukọ lori laini kan ti ọrọ ni akoko kan.

en: This feature disables the sound that plays when the accessibility widget is opened or closed.
yo_NG: Ẹya yii jẹ ki ohun ti o ṣiṣẹ nigbati ẹrọ ailorukọ iwọle si tabi pipade.

en: This feature hides images and videos to help users who are easily distracted or sensitive to visual media focus better on the text.
yo_NG: Ẹya yii tọju awọn aworan ati awọn fidio lati ṣe iranlọwọ fun awọn olumulo ti o ni idapo tabi ifura si ibaraenisọrọ media pipọ lori ọrọ naa.

en: This feature highlights all links on the page with a border or background, making them easier to identify and click.
yo_NG: Ẹya yii ṣe afihan gbogbo awọn ọna asopọ lori oju-iwe pẹlu aala tabi ẹhin, ṣiṣe wọn rọrun ki o tẹ.

en: This feature highlights headings and titles across the page, helping users quickly locate and navigate key content areas.
yo_NG: Ẹya yii ṣe afihan awọn akọle ati awọn akọle kọja oju-iwe, ṣe iranlọwọ fun awọn olumulo ni iyara ki o lọ kiri awọn agbegbe akoonu bọtini.

en: This feature increases space between letters, making text easier to distinguish and reducing visual crowding.
yo_NG: Ẹya yii pọ si aaye laarin awọn leta, jẹ ọrọ rọọrun lati ṣe iyatọ ati idinku ọpọlọpọ awọn agbegbe agbegbe.

en: This feature increases spacing between words to improve readability for users with dyslexia or cognitive impairments.
yo_NG: Ẹya yii pọ si aye laarin awọn ọrọ lati ṣe ilọsiwaju kika kika fun awọn olumulo pẹlu dyslexia tabi awọn aiṣedede oye.

en: This feature increases the contrast between text and background, making content easier to read for users with low vision.
yo_NG: Ẹya yii pọ si iyatọ laarin ọrọ ati abẹlẹ, ṣiṣe akoonu rọrun lati ka fun awọn olumulo pẹlu iran kekere.

en: This feature increases the size of the text throughout the website to help users with vision difficulties read content more comfortably.
yo_NG: Ẹya yii mu iwọn ọrọ jakejado aaye ayelujara lati ṣe iranlọwọ fun awọn olumulo pẹlu awọn iṣoro iran ni ilọsiwaju ni itunu.

en: This feature increases the vertical spacing between lines of text, making content more readable and less dense.
yo_NG: Ẹya yii mu igboro inaro pọ laarin awọn ila ti ọrọ, ṣiṣe akoonu diẹ sii kaun ati iwuwo ti o dinku.

en: This feature is available in:
yo_NG: Ẹya yii wà nínú:

en: This feature offers users multiple predefined accessibility profiles. Each profile includes a set of accessibility features tailored to specific needs. When a user selects a profile, all the associated features are automatically enabled.
yo_NG: Ẹya yii nfunni awọn olumulo ni ọpọlọpọ awọn profaili Wirukọ awọn profaili.Profaili kọọkan pẹlu ṣeto awọn ẹya iraye ti o ta si awọn aini kan pato.Nigbati olumulo kan yan profaili kan, gbogbo awọn ẹya ti o ni nkan ṣe ṣiṣẹ laifọwọyi.

en: This feature pauses animations, blinking, and flashing content to reduce motion sensitivity and distractions for users with vestibular disorders or ADHD.
yo_NG: Ẹya yii pa awọn ohun idanilaraya, didakọ, ati akoonu ikosan lati dinku ifamọra išipopada ati awọn idiwọ fun awọn olumulo pẹlu awọn rudurudu lori ọja tabi ADHD.

en: This feature provides a text magnifier that enlarges text under the cursor, helping users read small or dense text with ease.
yo_NG: Ẹya yii n pese ọrọ ti o tobi kan pe o tobi ọrọ labẹ kọsọ silẹ, ṣe iranlọwọ fun awọn olumulo ka ọrọ kekere tabi ipo ipon pẹlu irọrun.

en: This feature removes color saturation from the site, creating a grayscale experience that can reduce distractions and assist users with color sensitivity or color blindness.
yo_NG: Ẹya yii yọ iyọkuro ti awọ lati aaye naa, ṣiṣẹda iriri graystale kan ti o le dinku awọn idiwọ ati ṣe iranlọwọ fun awọn olumulo pẹlu ifamọ awọ tabi afọju awọ.

en: This feature replaces decorative or complex fonts with simpler, more readable ones to improve legibility.
yo_NG: Ẹya yii n rọpo ohun ọṣọ tabi awọn akọwe eka naa pẹlu irọrun, awọn ti o rọrun diẹ sii lati ṣe ilọsiwaju isokun.

en: This feature shows image alt text as a tooltip, helping screen reader users and others understand the content of visual elements.
yo_NG: Ẹya yii fihan Ọrọ Algag bi Toochtip, ṣe iranlọwọ fun awọn olumulo Run ati awọn miiran loye akoonu ti awọn eroja wiwo.

en: This is the default and most widely used design of the accessibility widget – tried, tested, and reliable across all devices.
yo_NG: Eyi ni aiyipada ati apẹrẹ lilo pupọ julọ ti ẹrọ ailorukọ ayewo - gbiyanju, ni idanwo, ati igbẹkẹle gbogbo awọn ẹrọ.

en: This will be only Works on Position for "Bottom Left" and "Bottom Right"
yo_NG: Eyi yoo ṣiṣẹ nikan lori Ipo fun "Isalẹ Apa osi" ati "Isalẹ Apa otun"

en: This will only work on position for %1$s and %2$s
yo_NG: Eyi yoo ṣiṣẹ nikan lori ipo fun %1$s ati %2$s

en: Title Colors
yo_NG: Àwọn Àwọ̀ Àkọlé

en: Title Colors should not be empty.
yo_NG: Àwọn Àwọ̀ Àkọlé kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Title Highlighting
yo_NG: Ìsafihan Àkọlé

en: To Scan All Page Or Group Of Pages, Please
yo_NG: Lati Ṣayẹwo Gbogbo Oju-iwe Tabi Ẹgbẹ Awọn oju-iwe, Jọwọ

en: To discontinue using this plugin, please cancel your active subscription by clicking the button below.
yo_NG: Lati dawọle nipa lilo ohun itanna yii, jọwọ fagile iṣakoso ṣiṣe lọwọ rẹ nipa titẹ bọtini ni isalẹ.

en: To enable all accessibility widgets and features, you need to purchase a plan. Choose the perfect plan for your website needs.
yo_NG: Lati mu gbogbo awọn ẹrọ ailorukọ wiwo ṣiṣẹ ati awọn ẹya ara ẹrọ ati awọn ẹya ara ẹrọ, o nilo lati ra ero kan.Yan ero pipe fun awọn aini oju opo wẹẹbu rẹ.

en: To enable the Free plan, go to the Plan page and click on the Free button. Once clicked, a form will appear. Fill in all the required details, and the widget will automatically be displayed on the front end.
yo_NG: Lati ṣiṣẹ Eto ọfẹ, lọ si oju-iwe Eto ki o tẹ bọtini ọfẹ.Lọgan ti tẹ, fọọmu kan yoo han.Fọwọ kun gbogbo awọn alaye ti a beere, ati ẹrọ ailorukọ yoo han laifọwọyi ni iwaju iwaju.

en: To ensure your site is accessible and user-friendly, add an Accessibility Assistance link to your footer menu:
yo_NG: Lati rii daju pe aaye rẹ jẹ wiwọle ati ore-olumulo, ṣafikun ọna asopọ ero wiwọle si rẹ:

en: To make the widget visible, enable and save the accessibility settings.
yo_NG: Lati ṣe ẹrọ ailorukọ ti o han, mu ṣiṣẹ ki o fi awọn eto wiwọle pamọ.

en: Top Left
yo_NG: Òkè Apa òsì

en: Top Right
yo_NG: Òkè Apa ọ̀tún

en: Total Counts
yo_NG: Lapapọ iye

en: Total Counts Icon
yo_NG: Apapọ Apapọ Apapọ Aami

en: Try
yo_NG: Igbiyanju

en: Try Accessibility Assistant for free and instantly boost accessibility
yo_NG: Gbiyanju Iranlọwọ Iranlọwọ si Fun Ọfẹ ki o ṣe igbesoke irọrun

en: Unlimited impressions and unrestricted widget visibility
yo_NG: Awọn iwunilori Kolopin ati Hihan ailorukọ Unesticted

en: Unlimited impressions on any plans and unrestricted widget visibility
yo_NG: Awọn iwunilori Kolopin lori eyikeyi awọn ero ati hihan ẹrọ ailorukọ

en: Unlock Full Accessibility Features
yo_NG: Ṣii awọn ẹya wiwo ni kikun

en: Unlock full functionality by upgrading to a paid plan
yo_NG: Ṣii ṣiṣe ni kikun nipasẹ igbesoke si ero ti o sanwo

en: Unlock insights and free access to our accessibility plugin by submitting your details below.
yo_NG: Ṣii awọn oye ati iraye si ọfẹ wa si ohun itanna wa wa nipasẹ ifisilẹ awọn alaye rẹ ni isalẹ.

en: Upgrade Plan
yo_NG: Igbesoke eto

en: Upgrade your plan to enable this feature
yo_NG: Ṣe igbesoke eto rẹ lati mu ẹya yii ṣiṣẹ

en: Usage Guide
yo_NG: Ìtọ́sọ́nà Olùlò

en: Use Default Functionalities of Widget
yo_NG: Lo Àwọn Iṣẹ-ṣiṣe Aiyipada ti Wijẹẹti

en: Use language variables for seamless multilingual store integration
yo_NG: Lo awọn iyatọ ede fun Integration Stopọ

en: Useful Links
yo_NG: Àwọn Ìjápọ̀ Wúlò

en: Useful Links should not be empty.
yo_NG: Àwọn Ìjápọ̀ Wúlò kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: User Guide
yo_NG: Ìtọ́sọ́nà Olùlò

en: User Interaction with Features
yo_NG: Ibaṣepọ olumulo pẹlu awọn ẹya

en: Utility Settings
yo_NG: Ètò IwUlò

en: Verify
yo_NG: Mọdaju

en: Verify Widget & Remove Branding
yo_NG: Daju & Fọwọ ba iyasọtọ

en: Verify your email
yo_NG: Daju pe imeeli rẹ

en: Video Hide
yo_NG: Fipamọ Fídíò

en: Video Hide should not be empty.
yo_NG: Fipamọ Fídíò kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: View Plans & Pricing
yo_NG: Wo Awọn Eto & Ifowolu

en: Virtual Keyboard
yo_NG: Foju keyboard

en: Visible
yo_NG: Riran

en: Visual Customization Controllers
yo_NG: Àwọn Adarí Ìṣe Aṣa Wiwo

en: Visual Enhancements
yo_NG: Awọn imudara wiwo

en: Visually Impaired
yo_NG: Ni oju ti bajẹ

en: Visually Impaired should not be empty.
yo_NG: Oju ti bajẹ ko yẹ ki o ṣofo.

en: Voice Commands should not be empty.
yo_NG: Àwọn Àṣẹ Ohùn kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Voice Navigation
yo_NG: Ìtọ́sọ́nà Ohùn

en: Voice Navigation and Talk & Type Controls
yo_NG: Ìtọ́sọ́nà Ohùn àti Àwọn Adarí Sọ̀rọ̀ & Tẹ̀wé

en: Want to remove branding for free?
yo_NG: Ṣe o fẹ yọ loghing fun ọfẹ?

en: We have an Exciting Offer for you:
yo_NG: A ni ipese moriwu fun ọ:

en: Welcome Banner Image
yo_NG: Aworan asia ikini

en: Welcome to Accessibility Assistant
yo_NG: Kaabọ si Alabojuto Wiwo

en: Welcome to Accessibility by CartCoders
yo_NG: Kaabọ si Wiwọle nipasẹ CartCoders

en: Welcome to: Accessibility Assistant
yo_NG: Kaabọ si Alabojuto Wiwo

en: What does this plugin help with?
yo_NG: Kini ohun itanna yii ṣe iranlọwọ pẹlu?

en: What's included
yo_NG: Kí ni ó wà nínú rẹ̀

en: Widget Content / Appearance
yo_NG: Akoonu ailorukọ / Irisi

en: Widget Icon
yo_NG: Aworan ailorukọ

en: Widget Opens
yo_NG: Ẹrọ ailorukọ ṣi

en: Widget Opens Icon
yo_NG: Somext ṣii aami

en: Widget Option
yo_NG: Aṣayan wijẹẹti

en: Widget Option:
yo_NG: Aṣayan wijẹẹti:

en: Widget Settings
yo_NG: Eto ẹrọ ailorukọ

en: Widget Size
yo_NG: Ideri ẹrọ

en: Widget Size Customization & Positioning
yo_NG: Ṣiṣayẹwo Iwọn ẹrọ ailorukọ & Itẹsiwaju

en: Widget Title on Hover
yo_NG: Ẹrọ ailorukọ lori Hover

en: With Accessibility Assistant, blind and visually impaired people have the ease of access to become more independent and integration with the Digital world, which replicates their daily lives
yo_NG: Pẹlu Oluranlọwọ Wiwọle, awọn afọju ati awọn eniyan ti o ni ailagbara oju ni irọrun wiwọle lati di ominira diẹ sii ati iṣọpọ pẹlu agbaye Digital, eyiti o ṣe atunṣe igbesi aye wọn ojoojumọ

en: Word Spacing
yo_NG: Ààyè Ọ̀rọ̀

en: Word Spacing should not be empty.
yo_NG: Ààyè Ọ̀rọ̀ kò gbọdọ̀ ṣófo.

en: Year
yo_NG: Ọdun

en: Yearly
yo_NG: Ọdọọdún

en: You can place "#add-aacc-link" as link
yo_NG: O le gbe "# Add-ọna asopọ" bi ọna asopọ

en: You can place %s as a link.
yo_NG: O le gbe %s bi ọna asopọ.

en: You can place <strong>%s</strong> as link
yo_NG: O le gbe <Hotch>% S </ lagbara> bii ọna asopọ

en: You have admin access
yo_NG: O ni iwọle abojuto

en: You're on a %s plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
yo_NG: O wa lori ero %s! Ṣii awọn ẹya diẹ sii ati awọn aṣayan isọdi nipasẹ igbegasoke loni.

en: You're on a Growth plan! Unlock even more features and customization options by upgrading today.
yo_NG: O wa lori eto idagbasoke kan!Ṣii silẹ paapaa awọn ẹya ara ẹrọ ati awọn aṣayan isọdi nipasẹ igbega loni.

en: You're on a Scale plan! Unlock even more powerful features and tools by upgrading today.
yo_NG: O wa lori ero iwọn kan!Ṣii paapaa awọn ẹya ti o lagbara paapaa ati awọn irinṣẹ nipasẹ igbesoke loni.

en: You're on the %s plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
yo_NG: O wa lori ero %s! Gbadun atilẹyin ayo ati iyasoto awọn ẹya iraye si ilọsiwaju nipasẹ iṣagbega loni.

en: You're on the %s plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
yo_NG: O wa lori ero %s! Ṣii awọn irinṣẹ iraye si ti o lagbara nipasẹ iṣagbega loni.

en: You're on the Established plan! You already have access to our top-tier features and tools.
yo_NG: O wa lori ero ti iṣeto!O ti ni iwọle tẹlẹ si awọn ẹya ara ti o ga julọ ati awọn irinṣẹ.

en: You're on the Free plan! Unlock powerful accessibility tools by upgrading today.
yo_NG: O wa lori ero ọfẹ!Ṣii awọn irinṣẹ Aye si agbara nipasẹ igbesoke loni.

en: You're on the Premium plan! Enjoy priority support and exclusive advanced accessibility features by upgrading today.
yo_NG: O wa lori Ere Ere!Gbadun atilẹyin pataki ati awọn ẹya ara ẹrọ ti ilọsiwaju ti ilọsiwaju nipasẹ igbesoke loni.

en: Your Current Plan
yo_NG: Eto rẹ lọwọlọwọ

en: Your Email
yo_NG: Imeeli rẹ

en: Your Mobile Number
yo_NG: Nọmba alagbeka rẹ

en: Your Name
yo_NG: Orukọ rẹ

en: Your Website URL
yo_NG: URL Wẹẹbu rẹ

en: for free and instantly boost accessibility
yo_NG: fun ọfẹ ati mu wa lesekese

en: if you enable this option, your floating widget will be hidden and footer link option will be enabled though you need to add the link.
yo_NG: Ti o ba mu aṣayan yii ṣiṣẹ, ẹrọ ailorukọ rẹ yoo wa ni farapamọ ati aṣayan ọna asopọ okun yoo mu ṣiṣẹ botilẹjẹpe o nilo lati ṣafikun ọna asopọ naa.

en: pages
yo_NG: àwọn ojú ewé

en: toggle button
yo_NG: bọtini ìyípadà

en: vs Monthly
yo_NG: vs oṣooṣu

en: vs Monthly!
yo_NG: la oṣooṣu!

en: you can placed %s as link
yo_NG: o le gbe %s bi ọna asopọ
