PublishPress Blocks 3.6.0 - en to fil translation catalogue (1605 entries)

note: Description of the plugin
en: PublishPress Blocks has everything you need to build professional websites with the Gutenberg editor.
fil: Ang PublishPress Blocks ay may lahat ng kailangan mo upang bumuo ng mga propesyonal na website gamit ang Gutenberg editor.

en: Posted on
fil: Nai-post noong

en: Updated on
fil: Na-update noong

en: Posted
fil: Nai-post

en: ago
fil: nakaraan

en: Updated
fil: Na-update

en: Read More
fil: Magbasa Nang Higit Pa

en: Upgrade to Pro
fil: Mag-upgrade sa Pro

en: You're using PublishPress Blocks Free. The Pro version has more features and support. %sUpgrade to Pro%s
fil: Gumagamit ka ng PublishPress Blocks Free. Ang Pro na bersyon ay may higit pang mga tampok at suporta. %sMag-upgrade sa Pro%s

en: No permission!
fil: Walang pahintulot!

en: Invalid nonce token!
fil: Hindi wastong nonce token!

en: Error: wrong data
fil: Error: maling data

en: Error: can't edit this feature
fil: Error: hindi ma-edit ang tampok na ito

en: Error: wrong block type
fil: Error: maling uri ng uri ng block

en: Bad Request!
fil: Masamang Kahilingan!

en: Server error. Try again later!
fil: Error sa server. Subukan muli mamaya!

en: Cannot validate captcha
fil: Hindi ma-validate ang captcha

en: Captcha validation error
fil: Error sa validation ng captcha

en: Website Contact
fil: Kontak sa Website

en: You have received a contact from your website.
fil: Nakareceive ka ng kontak mula sa iyong website.

en: Name
fil: Pangalan

en: Date
fil: Petsa

en: Message
fil: Mensahe

en: Error while sending the form. Please try again.
fil: Nagkaroon ng error habang nagpapadala ng form. Pakisubukan muli.

en: Too many submissions. Please try again later.
fil: Sobrang dami ng pagsusumite. Pakisubukan muli mamaya.

en: Captcha validated
fil: Napatunayan ang Captcha

en: Captcha is empty
fil: Walang laman ang Captcha

en: Container
fil: Konteyner

en: Contact Form
fil: Form ng Contact

en: Login and Register
fil: Mag-login at Magparehistro

en: Map
fil: Mapa

en: Search Bar
fil: Bar ng Paghahanap

en: Social Links
fil: Mga Social Link

en: Testimonial
fil: Saksi

en: Woo Products
fil: Mga Produkto ng Woo

en: Block Permissions
fil: Mga Pahintulot ng Block

en: Extra Blocks
fil: Mga Karagdagang Block

en: Block Styles
fil: Mga Estilo ng Block

en: Block Controls
fil: Mga Kontrol ng Block

en: Block Usage
fil: Paggamit ng Block

en: Reusable Blocks
fil: Mga Paulit-ulit na Block

en: Auto Insert Blocks
fil: Awtomatikong Ipasok ang mga Block

en: Post Notes
fil: Mga Tala sa Post

en: Settings
fil: Mga Setting

en: Blocks
fil: Mga Bloke

en: This feature is disabled. In order to use, please enable back through %sDashboard%s.
fil: Naka-disable ang tampok na ito. Upang magamit, mangyaring i-enable muli sa pamamagitan ng %sDashboard%s.

en: If you like %sPublishPress Blocks%s please leave us a %s rating. Thank you!
fil: Kung gusto mo ang %sPublishPress Blocks%s, mangyaring iwanan kami ng %s rating. Salamat!

en: About PublishPress Blocks
fil: Tungkol sa PublishPress Blocks

en: About
fil: Tungkol

en: Documentation
fil: Dokumentasyon

en: Contact the PublishPress team
fil: Makipag-ugnayan sa koponan ng PublishPress

en: Contact
fil: Makipag-ugnayan

en: PublishPress Blocks logo
fil: Logo ng PublishPress Blocks

en: %s saved successfully!
fil: %s ay matagumpay na nai-save!

en: %s can't be saved. Please try again.
fil: %s ay hindi ma-save. Pakisubukan muli.

en: Choose which blocks are available to each user role, including default WordPress blocks.
fil: Pumili kung aling mga bloke ang magagamit sa bawat tungkulin ng gumagamit, kasama ang mga default na bloke ng WordPress.

en: To save this configuration, enable at least one block.
fil: Upang mai-save ang configuration na ito, i-enable ang hindi bababa sa isang block.

en: Save %s Block Permissions
fil: I-save ang %s mga Pahintulot ng Block

en: Save Permission for all Roles
fil: I-save ang Pahintulot para sa lahat ng Role

en: Search blocks
fil: Maghanap ng mga block

en: Enable or disable all blocks for %s
fil: I-enable o i-disable ang lahat ng mga block para sa %s

en: Loading...
fil: Naglo-load...

en: Scan Block Usage
fil: I-scan ang Paggamit ng Block

en: Scan your site to see where blocks are used across your posts.
fil: I-scan ang iyong site upang makita kung saan ginagamit ang mga bloke sa iyong mga post.

en: Block Config
fil: Config ng Block

en: Default configuration for this block is not available.
fil: Walang available na default na configuration para sa block na ito.

en: Page not found. Go to %sDashboard%s
fil: Hindi natagpuan ang pahina. Pumunta sa %sDashboard%s

en: Manage reusable blocks that can be inserted across your site.
fil: Pamahalaan ang mga reusable na bloke na maaaring ipasok sa buong iyong site.

en: Create rules to automatically insert reusable blocks into posts by position, category, tag, or other criteria.
fil: Gumawa ng mga patakaran upang awtomatikong ipasok ang mga reusable na bloke sa mga post ayon sa posisyon, kategorya, tag, o iba pang mga pamantayan.

en: Type field not defined
fil: Hindi natukoy ang uri ng field

en: User registration is currently not allowed.
fil: Ang pagpaparehistro ng gumagamit ay kasalukuyang hindi pinapayagan.

en: Captcha must be checked!
fil: Dapat suriin ang Captcha!

en: Username or password is incorrect!
fil: Mali ang username o password!

en: Reusable Block
fil: Muling Magagamit na Block

en: All Reusable Blocks
fil: Lahat ng Muling Magagamit na Blocks

en: Add New
fil: Magdagdag ng Bago

en: Add New Reusable Block
fil: Magdagdag ng Bago Muling Magagamit na Block

en: Edit Reusable Block
fil: I-edit ang Muling Magagamit na Block

en: New Reusable Block
fil: Bagong Muling Magagamit na Block

en: View Reusable Block
fil: Tingnan ang Muling Magagamit na Block

en: View Reusable Blocks
fil: Tingnan ang Lahat ng Muling Magagamit na Blocks

en: Search Reusable Blocks
fil: Maghanap ng Muling Magagamit na Blocks

en: No reusable blocks found.
fil: Walang natagpuang mga muling magagamit na blocks.

en: No reusable blocks found in Trash.
fil: Walang natagpuang mga muling magagamit na blocks sa Trash.

en: Parent Reusable Block:
fil: Magulang na Muling Magagamit na Block:

en: Reusable Block Archives
fil: Mga Archive ng Muling Magagamit na Block

en: Reusable Block Categories
fil: Mga Kategorya ng Muling Magagamit na Block

en: Reusable Block Category
fil: Kategorya ng Muling Magagamit na Block

en: Block Categories
fil: Mga Kategorya ng Block

en: All Block Categories
fil: Lahat ng Kategorya ng Block

en: Edit Block Category
fil: I-edit ang Kategorya ng Block

en: View Block Category
fil: Tingnan ang Kategorya ng Block

en: Update Block Category
fil: I-update ang Kategorya ng Block

en: Add New Block Category
fil: Magdagdag ng Bagong Kategorya ng Block

en: New Block Category Name
fil: Pangalan ng Bagong Kategorya ng Block

en: Parent Block Category
fil: Kategorya ng Block na Magulang

en: Parent Block Category:
fil: Kategorya ng Block na Magulang:

en: Search Block Categories
fil: Maghanap ng mga Kategorya ng Block

en: Popular Block Categories
fil: Mga Sikat na Kategorya ng Block

en: Separate block categories with commas
fil: Paghiwalayin ang mga kategorya ng block gamit ang mga kuwit

en: Add or remove block categories
fil: Magdagdag o mag-alis ng mga kategorya ng block

en: Choose from the most used block categories
fil: Pumili mula sa pinaka ginagamit na mga kategorya ng block

en: No block categories found.
fil: Walang natagpuang mga kategorya ng block.

en: The results could not be loaded.
fil: Hindi ma-load ang mga resulta.

en: Please delete 1 character
fil: Mangyaring tanggalin ang 1 karakter

note: translators: %s: number of characters.
en: Please delete %s characters
fil: Mangyaring tanggalin ang %s na mga karakter

en: Please enter 1 or more characters
fil: Mangyaring mag-enter ng 1 o higit pang mga karakter

note: translators: %s: number of characters.
en: Please enter %s or more characters
fil: Mangyaring mag-enter ng %s o higit pang mga karakter

en: Loading more results...
fil: Naglo-load ng karagdagang mga resulta...

en: You can only select 1 item
fil: Maaari ka lamang pumili ng 1 item

note: translators: %s: number of items.
en: You can only select %s items
fil: Maaari ka lamang pumili ng %s na mga item

en: No results found
fil: Walang natagpuang resulta

en: Searching...
fil: Naghahanap...

en: Remove all items
fil: Tanggalin ang lahat ng mga item

en: Remove item
fil: Tanggalin ang item

en: Search
fil: Maghanap

en: Auto Insert Block
fil: Awtomatikong Ipasok ang Block

en: Add New Rule
fil: Magdagdag ng Bagong Batas

en: Add New Auto Insert Block
fil: Magdagdag ng Bagong Awtomatikong Ipasok na Block

en: Edit Auto Insert Block
fil: I-edit ang Awtomatikong Ipasok na Block

en: New Auto Insert Block
fil: Bagong Awtomatikong Ipasok na Block

en: View Auto Insert Block
fil: Tingnan ang Awtomatikong Ipasok na Block

en: Search Auto Insert Blocks
fil: Maghanap ng mga Awtomatikong Ipasok na Block

en: No auto insert blocks found
fil: Walang natagpuang mga awtomatikong ipasok na block

en: No auto insert blocks found in trash
fil: Walang natagpuang mga awtomatikong ipasok na block sa basurahan

en: Position
fil: Posisyon

en: Block not found
fil: Block na hindi natagpuan

en: Post Types: %s
fil: Mga Uri ng Post: %s

en: Authors: %s
fil: Mga May-akda: %s

en: January
fil: Enero

en: February
fil: Pebrero

en: March
fil: Marso

en: April
fil: Abril

en: May
fil: Mayo

en: June
fil: Hunyo

en: July
fil: Hulyo

en: August
fil: Agosto

en: September
fil: Setyembre

en: October
fil: Oktubre

en: November
fil: Nobyembre

en: December
fil: Disyembre

en: Post Created in: %s
fil: Post na Nilikha noong: %s

en: Specific Post IDs: %s
fil: Tiyak na mga ID ng Post: %s

en: Exclude Post IDs: %s
fil: I-exclude ang mga ID ng Post: %s

en: None
fil: Wala

en: Duplicate this auto insert rule
fil: Gumawa ng kopya ng patakaran sa awtomatikong pagpasok

en: Duplicate
fil: Gumawa ng kopya

en: Invalid request
fil: Di wastong kahilingan

en: Security check failed
fil: Nabigong pagsusuri ng seguridad

en: You do not have permission to duplicate this item
fil: Wala kang pahintulot na kopyahin ang item na ito

en: Auto insert block duplicated successfully. <a href="%s">Edit the new rule</a>
fil: Automatikong na-insert ang block na matagumpay. <a href="%s">I-edit ang bagong patakaran</a>

en: Error duplicating auto insert block
fil: Nagkaroon ng error sa pagkopya ng awtomatikong bloke ng pagpasok

en: Copy
fil: Kopyahin

en: Block Selection
fil: Pagpili ng Bloke

en: Position Settings
fil: Mga Setting ng Posisyon

en: Targeting Options
fil: Mga Opsyon sa Targeting

en: Rule Settings
fil: Mga Setting ng Patakaran

en: You do not have any reusable blocks.
fil: Wala kang anumang reusable na mga bloke.

en: Click here to add new reusable block
fil: I-click dito upang magdagdag ng bagong reusable na bloke

en: Select a reusable block...
fil: Pumili ng reusable na bloke...

en: General
fil: Pangkalahatan

en: Beginning of post
fil: Simula ng post

en: End of post
fil: Wakas ng post

en: Paragraph
fil: Talata

en: After Nth paragraph
fil: Pagkatapos ng Nth talata

en: Before Nth paragraph
fil: Bago ang Nth talata

en: Heading
fil: Pamagat

en: After Nth heading
fil: Pagkatapos ng Nth pamagat

en: Before Nth heading
fil: Bago ang Nth pamagat

en: Any Block
fil: Anumang Block

en: After Nth block
fil: Pagkatapos ng Nth block

en: Before Nth block
fil: Bago ang Nth block

en: Specific Block
fil: Tiyak na Block

en: After specific Nth block
fil: Pagkatapos ng tiyak na Nth block

en: Before specific Nth block
fil: Bago ang tiyak na Nth block

en: Insert Position
fil: Posisyon ng Pagpasok

en: The selected option requires the Pro version. Please select one of the general options or %1$sUpgrade to Pro%2$s.
fil: Ang napiling opsyon ay nangangailangan ng Pro na bersyon. Mangyaring pumili ng isa sa mga pangkalahatang opsyon o %1$sMag-upgrade sa Pro%2$s.

en: Position Number
fil: Numero ng Posisyon

en: Enter the number (e.g., 3 for "after 3rd heading").
fil: Ilagay ang numero (hal., 3 para sa "pagkatapos ng 3rd pamagat").

en: Pro feature
fil: Pro na tampok

en: Exclude from counting
fil: I-exclude sa pagbibilang

en: Image
fil: Larawan

en: List
fil: Listahan

en: Quote
fil: Sipi

en: Spacer
fil: Espasyo

en: Selected blocks will not be counted when determining position.
fil: Ang mga napiling bloke ay hindi bibilangin kapag tinutukoy ang posisyon.

en: Search Block
fil: Bloke ng Paghahanap

en: Search and select blocks after this reusable block should be inserted.
fil: Maghanap at pumili ng mga bloke pagkatapos ng reusable na bloke na dapat ilagay.

en: Search blocks...
fil: Nagahanap ng mga bloke...

en: Post Types
fil: Mga Uri ng Post

en: Taxonomies
fil: Mga Taxonomy

en: You can restrict this block insertion to only post with specific taxonomy terms.
fil: Maaari mong limitahan ang pag-insert ng block na ito sa mga post na may tiyak na mga termino ng taxonomy.

en: Authors
fil: Mga May-akda

en: Only target posts from specific authors.
fil: Tanging mga target na post mula sa mga tiyak na may-akda.

en: Search author...
fil: Maghanap ng may-akda...

en: Post Created in Months
fil: Mga Post na Nilikha sa mga Buwan

en: Target posts created in specific months of the year.
fil: Targetin ang mga post na nilikha sa mga tiyak na buwan ng taon.

en: Post Created in Years
fil: Mga Post na Nilikha sa mga Taon

en: Comma-separated list of years (e.g., 2023,2024,2025).
fil: Listahan ng mga taon na pinaghihiwalay ng kuwit (hal., 2023,2024,2025).

en: Target Posts
fil: Mga Target na Post

en: Search and select posts or enter their IDs to limit this rules to specific posts.
fil: Maghanap at pumili ng mga post o ipasok ang kanilang mga ID upang limitahan ang mga patakarang ito sa mga tiyak na post.

en: Search posts...
fil: Maghanap ng mga post...

en: OR
fil: O

en: Enter comma-separated list of post IDs to include (e.g., 123,456,789).
fil: Ipasok ang listahan ng mga ID ng post na pinaghihiwalay ng kuwit upang isama (hal., 123,456,789).

en: Exclude Posts
fil: Isama ang mga Post

en: Search and select posts or enter their IDs to exclude them from auto insert.
fil: Maghanap at pumili ng mga post o ilagay ang kanilang mga ID upang isama sila mula sa awtomatikong pagpasok.

en: Enter comma-separated post IDs to exclude (e.g., 123,456,789).
fil: Ilagay ang mga ID ng post na pinaghihiwalay ng kuwit upang isama (hal., 123,456,789).

en: Priority
fil: Prayoridad

en: This option decides which rule runs first if you have multiple rules targeting the same position in a post. For example, 9 will run before 10.
fil: Ang opsyon na ito ay nagpasya kung aling patakaran ang tatakbo nang una kung mayroon kang maraming patakaran na tumutok sa parehong posisyon sa isang post. Halimbawa, tatakbo ang 9 bago ang 10.

en: Search terms...
fil: Mga termino sa paghahanap...

en: Home
fil: Bahay

en: Accordion Settings
fil: Mga Setting ng Accordion

en: Bottom spacing
fil: Ibabang espasyo

en: Initial Collapsed
fil: Paunang Naka-collapse

en: Header Settings
fil: Mga Setting ng Header

en: Background Color
fil: Kulay ng Background

en: Text Color
fil: Kulay ng Teksto

en: Header Icon
fil: Icon ng Header

en: Plus
fil: Dagdagan

en: Plus Circle
fil: Dagdagan na Bilog

en: Plus Circle Outline
fil: Outline ng Dagdagan na Bilog

en: Margin Left
fil: Margin Kaliwa

en: Padding Settings
fil: Mga Setting ng Padding

en: Padding Top
fil: Padding Itaas

en: Padding Right
fil: Padding Kanan

en: Padding Bottom
fil: Padding Ibaba

en: Padding Left
fil: Padding Kaliwa

en: Hover Settings
fil: Mga Setting ng Hover

en: Shadow Color
fil: Kulay ng Anino

en: Transition Speed
fil: Bilis ng Transisyon

en: Click action
fil: Aksyon sa pag-click

en: Action on click
fil: Aksyon sa pag-click

en: Open image in a lightbox
fil: Buksan ang larawan sa isang lightbox

en: Open custom URL
fil: Buksan ang pasadyang URL

en: Open link in a new tab
fil: Buksan ang link sa isang bagong tab

en: Image Size
fil: Sukat ng Larawan

en: Full width
fil: Buong lapad

en: Height
fil: Taas

en: Width
fil: Lapad

en: Color
fil: Kulay

en: Title Color
fil: Kulay ng Pamagat

en: Subtitle Color
fil: Kulay ng Subtitle

en: Overlay Color
fil: Kulay ng Overlay

en: Text Alignment
fil: Pagsasaayos ng Teksto

en: Vertical Alignment
fil: Pahalang na Pagsasaayos

en: Top
fil: Itaas

en: Center
fil: Sentro

en: Bottom
fil: Ibaba

en: Horizontal Alignment
fil: Pahalang na Pagsasaayos

en: Left
fil: Kaliwa

en: Right
fil: Kanan

en: Text Settings
fil: Mga Setting ng Teksto

en: Icon Settings
fil: Mga Setting ng Icon

en: Icon style
fil: Estilo ng Icon

en: Configuration
fil: Konpigurasyon

en: Flag
fil: Watawat

en: Star
fil: Bituin

en: Checkmark
fil: Tseke

en: Minus
fil: Bawas

en: Play
fil: Maglaro

en: Arrow Right
fil: Kanan na Arrow

en: X Cross
fil: X Krus

en: Warning
fil: Babala

en: Help
fil: Tulong

en: Info
fil: Impormasyon

en: Circle
fil: Bilog

en: Icon color
fil: Kulayan ng Icon

en: Icon Size
fil: Sukat ng Icon

en: Line Height
fil: Taas ng Linya

en: Table Settings
fil: Mga Setting ng Talahanayan

en: Max width
fil: Max na lapad

en: Video Settings
fil: Mga Setting ng Video

en: Open video in lightbox
fil: Buksan ang video sa lightbox

en: Video Width
fil: Lapad ng Video

en: Video Height
fil: Taas ng Video

en: Custom Height
fil: Pasadyang Taas

en: Overlay color
fil: Kulayan ng Overlay

en: Play Button Settings
fil: Mga Setting ng Play Button

en: Button Icon
fil: Icon ng Button

en: Filled Circle
fil: Punong Bilog

en: Outline Circle
fil: Balangkas na Bilog

en: Video Camera
fil: Kamera ng Video

en: Filled Square
fil: Punong Parisukat

en: Star Sticker
fil: Sticker ng Bituin

en: Button Size
fil: Sukat ng Button

en: Button Color
fil: Kulayan ng Button

en: General Settings
fil: Pangkalahatang Mga Setting

en: Number of columns
fil: Bilang ng mga kolum

en: Color Settings
fil: Mga Setting ng Kulay

en: Header Color
fil: Kulayan ng Header

en: Count Up Color
fil: Kulayan ng Count Up

en: Description Color
fil: Kulayan ng Paglalarawan

en: Count Up Settings
fil: Mga Setting ng Count Up

en: Count Up Number Size
fil: Bilang ng Sukat ng Pagsulong

en: Location Settings
fil: Mga Setting ng Lokasyon

en: Latitude
fil: Latitud

en: Longitude
fil: Longhitud

en: Map Settings
fil: Mga Setting ng Mapa

en: Zoom Level
fil: Antas ng Pag-zoom

en: Map style
fil: Estilo ng Mapa

en: Silver
fil: Pilak

en: Dark
fil: Madilim

en: Night
fil: Gabi

en: Custom
fil: Pasadya

en: Marker Settings
fil: Mga Setting ng Tagapagpahiwatig

en: Marker Title
fil: Pamagat ng Tagapagpahiwatig

en: Marker Description
fil: Paglalarawan ng Tagapagpahiwatig

en: Icon 1 Settings
fil: Mga Setting ng Icon 1

en: Icon Color
fil: Kulay ng Icon

en: Icon Link
fil: Link ng Icon

en: Icon 2 Settings
fil: Mga Setting ng Icon 2

en: Icon 3 Settings
fil: Mga Setting ng Icon 3

en: Icon Alignment
fil: Pag-aayos ng Icon

en: Icon Space
fil: Espasyo ng Icon

en: Load minimized
fil: Mag-load na naka-minimize

en: Table of Contents header title
fil: Pamagat ng Nilalaman

en: Anchor color
fil: Kulay ng Anchor

en: Table of Contents Alignment
fil: Pagsasaayos ng Nilalaman

en: Tab Settings
fil: Mga Setting ng Tab

en: Tabs Style
fil: Estilo ng Tabs

en: Horizontal
fil: Pahalang

en: Vertical
fil: Patayo

en: Active Tab Settings
fil: Mga Setting ng Aktibong Tab

en: Columns
fil: Mga Haligi

en: Avatar Settings
fil: Mga Setting ng Avatar

en: Border Radius (%)
fil: Radius ng Hangganan (%)

en: Avatar Size
fil: Sukat ng Avatar

en: Name Color
fil: Kulay ng Pangalan

en: Position Color
fil: Kulay ng Posisyon

en: Layout Settings
fil: Mga Setting ng Layout

en: Number of Products
fil: Bilang ng mga Produkto

en: Text Label
fil: Label ng Teksto

en: Name placeholder
fil: placeholder ng Pangalan

en: Email placeholder
fil: placeholder ng Email

en: Message placeholder
fil: placeholder ng Mensahe

en: Submit label
fil: Isumite ang label

en: Success text
fil: Teksto ng Tagumpay

en: Error text
fil: Teksto ng Error

en: Input Color
fil: Kulay ng Input

en: Submit Button Settings
fil: Mga Setting ng Submit Button

en: Border and Text Color
fil: Kulay ng Hangganan at Teksto

en: Button Position
fil: Posisyon ng Button

en: Form Settings
fil: Mga Setting ng Form

en: Form style
fil: Estilo ng Form

en: Alternative
fil: Alternatibo

en: Form width
fil: Lapad ng Form

en: First Name placeholder
fil: Placeholder ng Unang Pangalan

en: Last Name placeholder
fil: Placeholder ng Apelyido

en: Images Settings
fil: Mga Setting ng Imahe

en: Open image in lightbox
fil: Buksan ang imahe sa lightbox

en: Open custom link
fil: Buksan ang pasadyang link

en: Auto Height
fil: Awtonomong Taas

en: Always show overlay
fil: Laging ipakita ang overlay

en: Hover Color
fil: Kulay ng Hover

en: Columns Settings
fil: Mga Setting ng Kolum

en: Space between column
fil: Espasyo sa pagitan ng kolum

en: Vertical space when collapsed
fil: Patayong espasyo kapag nakababa

en: Collapsed order RTL
fil: Nakaligtas na pagkakasunod-sunod RTL

en: Row Settings
fil: Mga Setting ng Hilera

en: Vertical Align
fil: Patayong Pag-aangkop

en: Middle
fil: Gitna

en: Full Height
fil: Buong Taas

en: Columns Wrapped
fil: Mga Nakabalot na Kolum

en: Wrapper Tag
fil: Tag ng Wrapper

en: Header
fil: Ulo

en: Section
fil: Seksyon

en: Main
fil: Pangunahing

en: Article
fil: Artikulo

en: Aside
fil: Sanggunian

en: Footer
fil: Paa

en: Content Max Width
fil: Max na Lapad ng Nilalaman

en: Content Min Height
fil: Min na Taas ng Nilalaman

en: Border style
fil: Estilo ng Hangganan

en: Column Settings
fil: Mga Setting ng Kolum

en: Text alignment
fil: Pagkaka-align ng Teksto

en: Number of icons
fil: Bilang ng mga icon

en: Container Settings
fil: Mga Setting ng Lalagyan

en: Title Settings
fil: Mga Setting ng Pamagat

en: Font Size (px)
fil: Sukat ng Font (px)

en: Line Height (px)
fil: Taas ng Linya (px)

en: Your styles have been saved!
fil: Naka-save na ang iyong mga estilo!

en: Style title
fil: Pamagat ng estilo

en: copy
fil: kopyahin

en: Bold
fil: Bolder

en: Lighter
fil: Mas Magaan

en: Underline
fil: I-underline

en: Overline
fil: I-overline

en: Scale Up
fil: Palakihin

en: Scale Down
fil: Paliitin

en: Lift Up
fil: Itataas

en: Shift Right
fil: Ilipat pakanan

en: Rotate
fil: I-rotate

en: Colors
fil: Mga Kulay

en: Spacing
fil: Espasyo

en: Padding Top (px)
fil: Padding Itaas (px)

en: Padding Right (px)
fil: Padding Kanan (px)

en: Padding Bottom (px)
fil: Padding Ibaba (px)

en: Padding Left (px)
fil: Padding Kaliwa (px)

en: Margin Top (px)
fil: Margin Itaas (px)

en: Margin Right (px)
fil: Margin Kanan (px)

en: Margin Bottom (px)
fil: Margin Ibaba (px)

en: Margin Left (px)
fil: Margin Kaliwa (px)

en: Border Top Width (px)
fil: Lapad ng Hangganan sa Itaas (px)

en: Border Right Width (px)
fil: Lapad ng Hangganan sa Kanan (px)

en: Border Bottom Width (px)
fil: Lapad ng Hangganan sa Ibaba (px)

en: Border Left Width (px)
fil: Lapad ng Hangganan sa Kaliwa (px)

en: Border Top Left Radius (px)
fil: Radius ng Hangganan sa Itaas Kaliwa (px)

en: Border Top Right Radius (px)
fil: Radius ng Hangganan sa Itaas Kanan (px)

en: Border Bottom Right Radius (px)
fil: Radius ng Hangganan sa Ibaba Kanan (px)

en: Border Bottom Left Radius (px)
fil: Radius ng Hangganan sa Ibaba Kaliwa (px)

en: Typography
fil: Tipograpiya

en: Font Family
fil: Pamilya ng Font

en: Font Style
fil: Estilo ng Font

en: Font Weight
fil: Bigat ng Font

en: Text
fil: Teksto

en: Letter Spacing (px)
fil: Espasyo ng Titik (px)

en: Text Align
fil: Pag-aayos ng Teksto

en: Justify
fil: Pagsasaayos

en: Text Decoration
fil: Dekorasyon ng Teksto

en: Text Transform
fil: Transpormasyon ng Teksto

en: Capitalize
fil: Pangalagaan ang Malalaking Titik

en: Uppercase
fil: Mataas na Titik

en: Lowercase
fil: Mababang Titik

en: Text Shadow
fil: Anino ng Teksto

en: Display & Position
fil: Ipinapakita at Posisyon

en: Display
fil: Ipinapakita

en: Relative
fil: Relatibo

en: Absolute
fil: Absoluto

en: Fixed
fil: Nakaayos

en: Sizing
fil: Pagsasaayos

en: Width (%)
fil: Lapad (%)

en: Height (px)
fil: Taas (px)

en: Max Width (px)
fil: Max na Lapad (px)

en: Min Width (px)
fil: Min na Lapad (px)

en: Max Height (px)
fil: Max na Taas (px)

en: Min Height (px)
fil: Min na Taas (px)

en: Flow
fil: Daloy

en: Both
fil: Pareho

en: Visible
fil: Nakita

en: Hidden
fil: Nakatago

en: Border
fil: Hangganan

en: Left Border
fil: Kaliwa na Hangganan

en: Left Border Width (px)
fil: Lapad ng Kaliwang Hangganan (px)

en: Left Border Style
fil: Estilo ng Kaliwang Hangganan

en: Double
fil: Dobleng

en: Left Border Color
fil: Kulay ng Kaliwang Hangganan

en: Right Border
fil: Kanan na Hangganan

en: Right Border Width (px)
fil: Lapad ng Kanan na Hangganan (px)

en: Right Border Style
fil: Estilo ng Kanan na Hangganan

en: Right Border Color
fil: Kulay ng Kanan na Hangganan

en: Top Border
fil: Itaas na Hangganan

en: Top Border Width (px)
fil: Lapad ng Itaas na Hangganan (px)

en: Top Border Style
fil: Estilo ng Itaas na Hangganan

en: Top Border Color
fil: Kulay ng Itaas na Hangganan

en: Bottom Border
fil: Ibaba na Hangganan

en: Bottom Border Width (px)
fil: Lapad ng Ibaba na Hangganan (px)

en: Bottom Border Style
fil: Estilo ng Ibaba na Hangganan

en: Bottom Border Color
fil: Kulay ng Ibaba na Hangganan

en: Text Elements
fil: Mga Elemento ng Teksto

en: Lists
fil: Mga Listahan

en: List Margin (px)
fil: Margin ng Listahan (px)

en: List Padding (px)
fil: Padding ng Listahan (px)

en: Item Margin Bottom (px)
fil: Margin ng Item sa Ibaba (px)

en: Item Text Color
fil: Kulay ng Teksto ng Item

en: Heading Elements
fil: Mga Elemento ng Pamagat

en: H1 Heading
fil: H1 Pamagat

en: H2 Heading
fil: H2 Pamagat

en: H3 Heading
fil: H3 Pamagat

en: H4 Heading
fil: H4 Pamagat

en: H5 Heading
fil: H5 Pamagat

en: H6 Heading
fil: H6 Pamagat

en: Heading Hover Effects
fil: Mga Epekto sa Hover ng Pamagat

en: H1 Hover Color
fil: Kulay ng Hover ng H1

en: H2 Hover Color
fil: Kulay ng Hover ng H2

en: H3 Hover Color
fil: Kulay ng Hover ng H3

en: Link Elements
fil: Mga Elemento ng Link

en: Link Base Styles
fil: Pangunahing Estilo ng Link

en: Link Color
fil: Kulay ng Link

en: Link Hover States
fil: Mga Estado ng Hover ng Link

en: Hover Text Decoration
fil: Dekorasyon ng Teksto sa Hover

en: Hover Background
fil: Background ng Hover

en: Hover Font Weight
fil: Timbang ng Font sa Hover

en: Links in Headings
fil: Mga Link sa Mga Ulo

en: H1 Link Color
fil: Kulay ng Link ng H1

en: H2 Link Color
fil: Kulay ng Link ng H2

en: H3 Link Color
fil: Kulay ng Link ng H3

en: H1 Link Hover Color
fil: Kulay ng Link sa Hover ng H1

en: H2 Link Hover Color
fil: Kulay ng Link sa Hover ng H2

en: Media Elements
fil: Mga Elemento ng Media

en: Images
fil: Mga Imahe

en: Border Radius (px)
fil: Radius ng Hangganan (px)

en: Border Width (px)
fil: Lapad ng Hangganan (px)

en: Max Width (%)
fil: Max na Lapad (%)

en: Box Shadow
fil: Anino ng Kahon

en: Image Hover Effects
fil: Mga Epekto ng Hover ng Imahe

en: Hover Transform
fil: Transform sa Hover

en: Hover Opacity
fil: Opacity sa Hover

en: Hover Filter
fil: Filter sa Hover

en: Brightness
fil: Liwanag

en: Contrast
fil: Kontrasto

en: Hover Border Color
fil: Kulay ng Hangganan sa Hover

en: Videos
fil: Mga Video

en: Container Elements
fil: Mga Elemento ng Lalagyan

en: Div Containers
fil: Mga Lalagyang Div

en: Sections
fil: Mga Seksyon

en: Container Hover Effects
fil: Mga Epekto ng Hover sa Lalagyan

en: Div Hover Background
fil: Background ng Div sa Hover

en: Div Hover Shadow
fil: Anino ng Div sa Hover

en: Section Hover Background
fil: Background ng Seksyon sa Hover

en: Interactive Elements
fil: Mga Interactive na Elemento

en: Buttons
fil: Mga Button

en: Button Hover States
fil: Mga Estado ng Button sa Hover

en: Hover Text Color
fil: Kulay ng Teksto sa Hover

en: Hover Shadow
fil: Anino sa Hover

en: Form Inputs
fil: Mga Input ng Form

en: Controls saved successfully!
fil: Matagumpay na na-save ang mga kontrol!

en: Blocks saved successfully!
fil: Matagumpay na na-save ang mga bloke!

en: Settings saved successfully!
fil: Matagumpay na na-save ang mga setting!

en: Configure display controls that schedule blocks or restrict visibility by user role and other conditions.
fil: I-configure ang mga kontrol sa pagpapakita na nag-schedule ng mga bloke o nag-re-restrict ng visibility ayon sa papel ng user at iba pang mga kondisyon.

en: Presets
fil: Mga Preset

en: Controls
fil: Mga Kontrol

en: Enable or disable controls for all blocks
fil: I-enable o i-disable ang mga kontrol para sa lahat ng mga bloke

en: Save Blocks
fil: I-save ang mga Bloke

en: Schedule
fil: Iskedyul

en: Choose when to start showing and/or stop showing your blocks.
fil: Pumili kung kailan magsisimulang ipakita at/o itigil ang pagpapakita ng iyong mga bloke.

en: This block control is available on:
fil: Ang kontrol na ito ng bloke ay available sa:

en: Widgets
fil: Mga Widget

en: Site Editor
fil: Tagapag-edit ng Site

en: User roles
fil: Mga Papel ng Gumagamit

en: Choose which users can see your blocks.
fil: Pumili kung aling mga gumagamit ang makakakita ng iyong mga bloke.

en: Device Type
fil: Uri ng Device

en: Choose the device type to show your blocks on.
fil: Pumili ng uri ng device upang ipakita ang iyong mga bloke.

en: Device Width
fil: Lapad ng Device

en: Choose the device width to show your blocks on.
fil: Pumili ng lapad ng device upang ipakita ang iyong mga bloke.

en: Term archives
fil: Mga archive ng termino

en: Choose on which taxonomies and terms archive pages your blocks can be displayed.
fil: Pumili kung aling mga taxonomy at mga page ng terms archive maaaring ipakita ang iyong mga block.

en: Pages
fil: Mga pahina

en: Choose in which pages your blocks can be displayed.
fil: Pumili kung sa aling mga pahina maaaring ipakita ang iyong mga bloke.

en: Browser & Device
fil: Browser at Device

en: Choose which browsers and devices can see your blocks.
fil: Pumili kung aling mga browser at device ang makakakita ng iyong mga bloke.

en: Choose which operating systems can see your blocks.
fil: Pumili kung aling mga operating system ang makakakita ng iyong mga bloke.

en: Show or hide blocks based on cookie values.
fil: Ipakita o itago ang mga bloke batay sa mga halaga ng cookie.

en: Show or hide blocks based on user meta values.
fil: Ipakita o itago ang mga bloke batay sa mga halaga ng user meta.

en: Show or hide blocks based on post meta values.
fil: Ipakita o itago ang mga bloke batay sa mga halaga ng post meta.

en: Show or hide blocks based on URL query parameters.
fil: Ipakita o itago ang mga bloke batay sa mga parameter ng query ng URL.

en: Capabilities
fil: Mga Kakayahan

en: Show or hide blocks based on user capabilities.
fil: Ipakita o itago ang mga bloke batay sa mga kakayahan ng user.

en: Save Controls
fil: Mga Kontrol sa Pag-save

en: Loading presets...
fil: Naglo-load ng mga preset...

en: Show content in collapsible panels that expand when clicked.
fil: Ipakita ang nilalaman sa mga collapsible panel na lumalawak kapag na-click.

en: Add a customizable call-to-action button with colors, sizes and icons.
fil: Magdagdag ng isang customizable na call-to-action button na may mga kulay, sukat at icon.

en: Insert a vector icon from a large library, with size and color controls.
fil: Mag-insert ng vector icon mula sa isang malaking library, na may mga kontrol sa sukat at kulay.

en: Display an image with extra styling, captions and link options.
fil: I-display ang isang imahe na may karagdagang styling, captions at mga opsyon sa link.

en: Build styled ordered or unordered lists with custom icons.
fil: Bumuo ng mga stylized ordered o unordered na listahan na may mga custom na icon.

en: Create responsive tables with styling and per-cell formatting.
fil: Lumikha ng mga responsive na talahanayan na may styling at formatting sa bawat cell.

en: Organize content into horizontal or vertical tabbed sections.
fil: Organisahin ang nilalaman sa mga horizontal o vertical tabbed na seksyon.

en: Embed a self-hosted or external video with a custom poster image.
fil: I-embed ang isang self-hosted o external na video na may custom na poster image.

en: Lay out content in flexible, responsive multi-column rows.
fil: I-layout ang nilalaman sa mga flexible, responsive na multi-column na hilera.

en: A single column used inside the Columns block.
fil: Isang solong column na ginamit sa loob ng Columns block.

en: Wrap blocks in a styled container with background, padding and borders.
fil: I-wrap ang mga bloke sa isang stylized na lalagyan na may background, padding at borders.

en: Add a customizable contact form that emails submissions to you.
fil: Magdagdag ng isang customizable na contact form na nag-e-email ng mga submission sa iyo.

en: Animate numbers counting up to highlight stats and milestones.
fil: I-animate ang mga numero na nag-count up upang i-highlight ang stats at milestones.

en: Show multiple images in a responsive carousel slider.
fil: Ipakita ang maraming mga imahe sa isang responsive carousel slider.

en: Present an icon or image with a heading and text in a styled box.
fil: I-present ang isang icon o imahe na may heading at text sa isang stylized na kahon.

en: Embed an interactive Google Map with custom markers.
fil: I-embed ang isang interactive na Google Map na may mga custom na markers.

en: Collect email subscribers with a customizable signup form.
fil: Kolektahin ang mga email subscribers gamit ang isang customizable na signup form.

en: Display a front-end login and registration form.
fil: I-display ang isang front-end login at registration form.

en: Add a styled site search bar anywhere on your pages.
fil: Magdagdag ng isang stylized site search bar kahit saan sa iyong mga pahina.

en: Link to your social profiles with a row of social icons.
fil: Ikonekta ang iyong mga social profile gamit ang isang hilera ng mga social icon.

en: Generate an automatic table of contents from your headings.
fil: Bumuo ng awtomatikong talahanayan ng nilalaman mula sa iyong mga pamagat.

en: Showcase customer testimonials with photo, name and role.
fil: Ipinapakita ang mga testimonial ng customer na may larawan, pangalan, at tungkulin.

en: Display WooCommerce products in a customizable grid.
fil: I-display ang mga produkto ng WooCommerce sa isang nababagong grid.

en: Display a countdown timer to a specific date or event.
fil: I-display ang isang countdown timer para sa isang tiyak na petsa o kaganapan.

en: Highlight a single feature with an icon, title and description.
fil: I-highlight ang isang partikular na tampok gamit ang isang icon, pamagat, at paglalarawan.

en: Compare pricing plans side by side with features and buttons.
fil: I-kumpara ang mga plano sa pagpepresyo nang magkatabi kasama ang mga tampok at mga button.

en: Manage the extra PublishPress blocks available in the editor, including content displays, sliders, buttons, icons, tabs, accordions, and more.
fil: Pamahalaan ang mga karagdagang PublishPress blocks na available sa editor, kabilang ang mga display ng nilalaman, sliders, buttons, icons, tabs, accordions, at higit pa.

en: Enable / disable this block
fil: I-enable / i-disable ang block na ito

en: Configure
fil: I-configure

en: Edit
fil: I-edit

en: Save
fil: I-save

en: No blocks available. Please go to a post edit (without saving either modifying anything). Then come back to Block Settings to see the blocks list.
fil: Walang available na blocks. Mangyaring pumunta sa isang post edit (nang hindi nagse-save o nagmo-modify ng anumang bagay). Pagkatapos, bumalik sa Block Settings upang makita ang listahan ng mga blocks.

en: Content Display
fil: Pagpapakita ng Nilalaman

en: Default thumbnail
fil: Default na thumbnail

en: Reset to default
fil: I-reset sa default

en: Set the default post thumbnail to use in Content Display blocks for posts without a featured image.
fil: Itakda ang default na post thumbnail na gagamitin sa Content Display blocks para sa mga post na walang featured image.

en: Select default thumbnail
fil: Pumili ng default na thumbnail

en: Use this image
fil: Gamitin ang larawang ito

en: block
fil: bloke

en: Add new style
fil: Magdagdag ng bagong istilo

en: Create and manage custom CSS styles that editors can quickly apply to blocks.
fil: Lumikha at pamahalaan ang mga custom CSS styles na mabilis na mailalapat ng mga editor sa mga block.

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Preview
fil: Tingnan ang Preview

en: Example text with this style
fil: Halimbawa ng teksto na may ganitong istilo

en: View Extended Preview
fil: Tingnan ang Pinalawak na Preview

en: Class name
fil: Pangalan ng klase

en: This option help you identify specific custom styles in the list
                                                (usually set this same as the custom style's background color)
fil: Ang pagpipiliang ito ay tumutulong sa iyo na tukuyin ang mga tiyak na pasadyang estilo sa listahan
                                                (karaniwang itinatakda ito na katulad ng kulay ng background ng pasadyang estilo)

en: Identification color
fil: Kulay ng pagkilala

en: Style Builder
fil: Tagabuo ng Istilo

en: Custom CSS
fil: Pasadyang CSS

en: Hint: Use "Ctrl + Space" for auto completion
fil: Pahiwatig: Gumamit ng "Ctrl + Space" para sa auto completion

en: Headings
fil: Mga Pamagat

en: Links
fil: Mga Link

en: Containers
fil: Mga Lalagyan

en: Save styles
fil: I-save ang mga estilo

en: Use this dashboard to turn PublishPress Blocks features on or off.
fil: Gamitin ang dashboard na ito upang i-on o i-off ang mga tampok ng PublishPress Blocks.

en: You can control who can use each block, including default WordPress blocks.
fil: Maaari mong kontrolin kung sino ang maaaring gumamit ng bawat bloke, kasama ang mga default na bloke ng WordPress.

en: Enable extra blocks including content displays, sliders, buttons, icons, tabs, accordions, and more.
fil: I-enable ang mga karagdagang blocks kasama ang mga content displays, sliders, buttons, icons, tabs, accordions, at iba pa.

en: You can add your own CSS styles for your blocks. Anyone editing posts can quickly add the styles to blocks.
fil: Maaari kang magdagdag ng iyong sariling CSS na istilo para sa iyong mga block. Ang sinumang nag-e-edit ng mga post ay madaling makakadagdag ng mga istilo sa mga block.

en: This feature adds display controls for blocks. You can schedule when blocks are shown, and add user role restrictions.
fil: Idinadagdag ng tampok na ito ang mga kontrol sa pagpapakita para sa mga block. Maaari mong i-schedule kung kailan ipapakita ang mga block, at magdagdag ng mga limitasyon sa papel ng gumagamit.

en: You can scan the posts on your website for blocks usage.
fil: Maaari mong i-scan ang mga post sa iyong website para sa paggamit ng mga bloke.

en: This feature enables a submenu to manage your Reusable Blocks.
fil: Ang tampok na ito ay nag-enable ng isang submenu upang pamahalaan ang iyong mga Reusable Blocks.

en: Automatically insert reusable blocks into posts based on position, categories, tags, and other criteria.
fil: Awtomatikong i-insert ang mga reusable blocks sa mga post batay sa posisyon, mga kategorya, mga tag, at iba pang mga pamantayan.

en: Adds an "Add Note" button to the block editor toolbar and a Post Notes admin page to review all notes across your posts (requires WordPress 6.9+).
fil: Nagdadagdag ng isang "Magdagdag ng Tala" na button sa toolbar ng block editor at isang Post Notes admin page upang suriin ang lahat ng tala sa buong iyong mga post (kinakailangan ang WordPress 6.9+).

en: Core Blocks Features
fil: Mga Tampok ng Core Blocks

en: Add Google Fonts support to core blocks including paragraphs and headings.
fil: Magdagdag ng suporta sa Google Fonts sa core blocks kabilang ang mga talata at mga pamagat.

en: Find all the editorial notes for your posts in one place.
fil: Hanapin ang lahat ng mga editorial na tala para sa iyong mga post sa isang lugar.

en: All post types
fil: Lahat ng uri ng post

en: All statuses
fil: Lahat ng status

en: Open
fil: Buksan

en: Resolved
fil: Nalutas

en: Search by post title…
fil: Maghanap ayon sa pamagat ng post…

en: Filter
fil: Sala

en: Reset
fil: I-reset

note: translators: %d: number of notes
en: %d note | %d notes
fil[0]: %d tala
fil[1]: %d tala

en: Post Type
fil: Uri ng Post

en: Note
fil: Tala

en: Author
fil: May-akda

en: Status
fil: Katayuan

en: No notes found.
fil: Walang natagpuang tala.

en: (no title)
fil: (walang pamagat)

en: (deleted)
fil: (nawawala)

en: Block Features
fil: Mga Tampok ng Bloke

en: License
fil: Lisensya

en: Maps
fil: Mga Mapa

en: Email & Forms
fil: Email & Mga Form

en: Data Export
fil: Pag-export ng Data

en: Select Role
fil: Pumili ng Tungkulin

en: Disable all block adding
fil: Huwag paganahin ang lahat ng pagdaragdag ng bloke

en: Prevent users in %1s role from adding new block to posts.
fil: Hadlangan ang mga gumagamit sa %1s na tungkulin mula sa pagdaragdag ng bagong bloke sa mga post.

en: Disable the Pattern Directory
fil: Huwag paganahin ang Pattern Directory

en: Disable the pattern directory for users in %1s role.
fil: I-disable ang pattern directory para sa mga gumagamit sa %1s na papel.

en: Disable the Openverse
fil: I-disable ang Openverse

en: Disable Openverse for users in %1s role.
fil: I-disable ang Openverse para sa mga gumagamit sa %1s na papel.

en: Save Image Settings
fil: I-save ang Mga Setting ng Imahe

en: Download Contacts Form data
fil: I-download ang data ng Form ng Kontak

en: Data stored through Contact form blocks.
fil: Data na nakaimbak sa pamamagitan ng mga block ng form ng kontak.

en: Download Newsletter Form data
fil: I-download ang data ng Form ng Newsletter

en: Data stored through Newsletter form blocks.
fil: Data na nakaimbak sa pamamagitan ng mga block ng form ng Newsletter.

en: These email settings apply to messages sent through PublishPress Contact form block.
fil: Ang mga setting ng email na ito ay nalalapat sa mga mensaheng ipinadala sa pamamagitan ng PublishPress Contact form block.

en: Sender name
fil: Pangalan ng nagpadala

en: Sender email
fil: Email ng nagpadala

en: Email title
fil: Pamagat ng email

en: Email receiver
fil: Tumatanggap ng email

en: Save Form Settings
fil: I-save ang Mga Setting ng Form

en: Blocks icon color
fil: Kulay ng icon ng mga bloke

en: Apply in admin to blocks from PublishPress Blocks plugin.
fil: I-apply sa admin sa mga bloke mula sa PublishPress Blocks plugin.

en: Save Settings
fil: I-save ang Mga Setting

en: Legacy Blocks
fil: Mga Legacy na Blocks

en: These older blocks are turned off by default on new sites. Enable any you want to use in the editor.
fil: Ang mga mas lumang blocks na ito ay naka-off sa default sa mga bagong site. I-enable ang sinumang nais mong gamitin sa editor.

note: translators: %s: block name
en: Enable the %s block
fil: I-enable ang block na %s

en: Legacy Features
fil: Mga Legacy na Tampok

en: Older features, turned off by default on new sites.
fil: Mga mas lumang tampok, naka-off sa default sa mga bagong site.

en: Open gallery images as a lightbox style popup
fil: Buksan ang mga larawan ng gallery bilang lightbox na estilo na popup

en: Image caption
fil: Caption ng larawan

en: Disabled
fil: Hindi pinagana

en: Display caption text on images loaded as lightbox in galleries.
fil: Ipakita ang teksto ng caption sa mga larawang na-load bilang lightbox sa mga gallery.

en: Save Legacy Settings
fil: I-save ang Mga Legacy na Setting

en: How to create a Google API Key
fil: Paano lumikha ng Google API Key

en: A Google API key is required to use the Map block without any warning.
fil: Kinakailangan ang Google API key upang magamit ang Map block nang walang anumang babala.

en: Save Maps Settings
fil: I-save ang Mga Setting ng Maps

en: Block toolbar icon
fil: Icon ng toolbar ng block

en: Show an "Add note" icon in the block toolbar (next to Bold, Italic and Link). It opens the WordPress Notes feature for the selected block.
fil: Ipakita ang isang "Magdagdag ng tala" na icon sa toolbar ng block (katabi ng Bold, Italic at Link). Binubuksan nito ang WordPress Notes na tampok para sa napiling block.

en: Save Post Notes Settings
fil: I-save ang Mga Setting ng Post Notes

en: Use the Google reCAPTCHA to avoid spam in PublishPress Blocks forms. Get credentials for your domain by registering %shere%s.
fil: Gamitin ang Google reCAPTCHA upang maiwasan ang spam sa mga form ng PublishPress Blocks. Kumuha ng mga kredensyal para sa iyong domain sa pamamagitan ng pag-rehistro %shere%s.

en: Enable reCAPTCHA
fil: I-enable ang reCAPTCHA

en: required
fil: kinakailangan

en: Language
fil: Wika

en: Auto detect
fil: Awtomatikong pagtukoy

en: Language codes list
fil: Listahan ng mga code ng wika

en: Theme
fil: Tema

en: Light
fil: Liwanag

en: We strongly recommend not using Invisible reCAPTCHA if you have more than 1 Newsletter or Contact forms block in a page.
fil: Mahigpit naming inirerekomenda na huwag gumamit ng Invisible reCAPTCHA kung mayroon kang higit sa 1 Newsletter o Contact forms block sa isang page.

en: Save reCAPTCHA Settings
fil: I-save ang Mga Setting ng reCAPTCHA

en: Countdown
fil: Bilang ng mga araw

en: Easily create a customizable countdown.
fil: Madaling lumikha ng isang nako-customize na bilang ng mga araw.

en: Pricing Table
fil: Talaan ng Presyo

en: Easily create a customizable pricing table.
fil: Madaling lumikha ng isang nako-customize na talaan ng presyo.

en: Feature
fil: Tampok

en: Use block to create a list inside the Feature List" block.
fil: Gumamit ng block upang lumikha ng listahan sa loob ng block na "Tampok na Listahan".

en: Feature List
fil: Tampok na Listahan

en: Gutenberg is not detected! Activate it or
fil: Hindi natagpuan ang Gutenberg! I-activate ito o

en: Install Gutenberg Now!
fil: I-install ang Gutenberg Ngayon!

en: We require at least Gutenberg version
fil: Kailangan namin ng hindi bababa sa bersyon ng Gutenberg

en: Please update Gutenberg then comeback later!
fil: Pakisuri ang Gutenberg at bumalik mamaya!

en: Change date
fil: Palitan ang petsa

en: F
fil: B

en: PublishPress Blocks Pro supports Timezone configuration.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang pagsasaayos ng Timezone.

en: Icon List
fil: Listahan ng Icon

en: Search icons
fil: Maghanap ng mga icon

en: Style
fil: Estilo

en: Filled
fil: Puno

en: Outlined
fil: Naka-outline

en: Rounded
fil: Bilugan

en: Two-Tone
fil: Dalawang-tono

en: Sharp
fil: Talim

en: Apply
fil: I-apply

en: Notice
fil: Tandaan

en: This accordion block has been replaced by a new and better one.
                                     This block will be removed in a future version.
                                     Please transform this to an Accordion Item block
                                     and drag them into new Adv. Accordion block as soon as possible.
fil: Ang accordion block na ito ay pinalitan ng isang bago at mas mahusay.
                                     Ang block na ito ay aalisin sa isang hinaharap na bersyon.
                                     Mangyaring i-transform ito sa isang Accordion Item block
                                     at i-drag ang mga ito sa bagong Adv. Accordion block sa lalong madaling panahon.

en: Define space to next block. This will override Block spacing option (Frontend view only)
fil: Tukuyin ang espasyo sa susunod na block. Ito ay lalampasan ang Block spacing option (Frontend view lamang)

en: Body Color Settings
fil: Mga Setting ng Kulay ng Katawan

en: Border width
fil: Lapad ng Hangganan

en: Border radius
fil: Radyus ng Hangganan

en: Accordions State
fil: Estado ng mga Accordion

en: Make all accordions collapsed by default, enable this setting to apply to all accordions.
fil: Gawing lahat ng accordion ay nakasara sa default, i-enable ang setting na ito upang i-apply sa lahat ng accordion.

en: Enter header…
fil: Ilagay ang header…

en: Create a sliding accordion display for your content.
fil: Lumikha ng isang sliding accordion display para sa iyong nilalaman.

en: list
fil: listahan

en: Define space between each accordion (Frontend view only)
fil: Tukuyin ang espasyo sa pagitan ng bawat accordion (Frontend view lamang)

en: Make all accordions collapsed by default.
fil: Gawing lahat ng accordion ay nakasara sa default.

en: Expand All
fil: Palawakin Lahat

en: Make all accordions expanded by default.
fil: Gawing nakabukas ang lahat ng accordion bilang default.

en: Header text
fil: Teksto ng header

en: Refresh
fil: I-refresh

en: Add text…
fil: Magdagdag ng teksto…

en: Open in new tab
fil: Buksan sa bagong tab

en: Text/Color
fil: Teksto/Kulay

en: Text size
fil: Sukat ng teksto

en: Margin top
fil: Margin itaas

en: Margin right
fil: Margin kanan

en: Margin bottom
fil: Margin ibaba

en: Margin left
fil: Margin kaliwa

en: Padding top
fil: Padding itaas

en: Padding right
fil: Padding kanan

en: Padding bottom
fil: Padding ibaba

en: Padding left
fil: Padding kaliwa

en: Shadow
fil: Anino

en: Transition speed (ms)
fil: Bilis ng transisyon (ms)

en: Display icon
fil: I-display ang icon

en: Icon Library (Material Icon)
fil: Aklatan ng Icon (Material Icon)

en: Icon Selection
fil: Pili ng Icon

en: Icon Size (px)
fil: Sukatan ng Icon (px)

en: Icon Position
fil: Posisyon ng Icon

en: Icon Spacing (px)
fil: Espasyo ng Icon (px)

en: Spacing between icon and text
fil: Espasyo sa pagitan ng icon at teksto

en: PublishPress Blocks Pro supports icons in buttons.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang mga icon sa mga button.

en: Button block with more options and styles.
fil: Button block na may higit pang mga pagpipilian at estilo.

en: Squared
fil: Naka-squared

en: Squared Outline
fil: Naka-squared na Outline

en: Icon Count
fil: Bilang ng Icon

en: Number of Icons
fil: Bilang ng mga Icon

en: Icon Style
fil: Estilo ng Icon

en: Stacked
fil: Naka-stack

en: Icon Background
fil: Background ng Icon

en: Border Size(px)
fil: Sukat ng Border(px)

en: Border Radius(%)
fil: Radius ng Border(%)

en: Link Target
fil: Target ng Link

en: Same Window
fil: Parehong Bintana

en: New Window
fil: Bagong Bintana

en: Title for Accessibility
fil: Pamagat para sa Accessibility

en: Unit
fil: Yunit

en: Icon block with more options and styles.
fil: Block ng icon na may higit pang mga pagpipilian at estilo.

en: Change image
fil: Palitan ang imahe

en: Remove image
fil: Tanggalin ang imahe

en: Enter URL…
fil: Ilagay ang URL…

en: Open link in new tab
fil: Buksan ang link sa bagong tab

en: Focal Point Picker
fil: Pumili ng Focal Point

en: Overlay opacity default
fil: Default na opacity ng overlay

en: Overlay opacity hover
fil: Opacity ng overlay sa hover

en: Open media library
fil: Buksan ang media library

en: Enter title…
fil: Ilagay ang pamagat…

en: Enter subtitle…
fil: Ilagay ang subtitle…

en: Image/photo block with more options and styles.
fil: I-block ang imahe/photo na may higit pang mga opsyon at estilo.

en: image
fil: imahe

en: advanced image
fil: advanced na imahe

en: box
fil: kahon

en: Checkmark 2
fil: Tseke 2

en: Checkmark 3
fil: Tseke 3

en: Minus 2
fil: Bawas 2

en: Plus 2
fil: Dagdag 2

en: Arrow right
fil: Pana pakanan

en: Arrow right 2
fil: Turod kanan 2

en: X Cross 2
fil: X Krus 2

en: Info 2
fil: Impormasyon 2

en: Advanced List
fil: Pinausong Listahan

en: Refresh this list when it conflict with other lists styles
fil: I-refresh ang listahang ito kapag ito ay nagkakakontra sa ibang istilo ng listahan

en: List icon
fil: Icon ng listahan

en: Icon size
fil: Sukat ng icon

en: Line height
fil: Taas ng linya

en: List block with custom icons and styles.
fil: Listahan ng bloke na may mga pasadyang icon at istilo.

en: advanced list
fil: pinausong listahan

en: List item
fil: Item ng listahan

en: Type a list item
fil: Mag-type ng item sa listahan

en: List item - PublishPress
fil: Item ng listahan - PublishPress

en: Insert a list item inside List block.
fil: Ipasok ang isang item sa listahan sa loob ng bloke ng Listahan.

en: At least 1 row of current section must present.
fil: Dapat ay mayroong hindi bababa sa 1 row ng kasalukuyang seksyon.

en: Cannot select multi cells from difference section!
fil: Hindi makapili ng maraming cell mula sa iba't ibang seksyon!

en: Advanced Table
fil: Pinausong Talahanayan

en: Column Count
fil: Bilang ng Kolum

en: Row Count
fil: Bilang ng Row

en: Create
fil: Lumikha

en: Hint: Hold CTRL key for multi cells selection. Hold SHIFT key for range cells selection.
fil: Tip: Hawakan ang CTRL na susi para sa maramihang pagpili ng cell. Hawakan ang SHIFT na susi para sa pagpili ng hanay ng mga cell.

en: Add Row Before
fil: Magdagdag ng Hilera Bago

en: Add Row After
fil: Magdagdag ng Hilera Pagkatapos

en: Delete Row
fil: Burahin ang Hilera

en: Add Column Before
fil: Magdagdag ng Kolum Bago

en: Add Column After
fil: Magdagdag ng Kolum Pagkatapos

en: Delete Column
fil: Burahin ang Kolum

en: Split Merged Cells
fil: Hatiin ang Pinag-isa na mga Cell

en: Merge Cells
fil: Pagsamahin ang mga Cell

en: Border Top
fil: Hangganan sa Itaas

en: Border Right
fil: Hangganan sa Kanang

en: Border Bottom
fil: Hangganan sa Ibaba

en: Border Left
fil: Hangganan sa Kaliwa

en: Border All
fil: Hangganan sa Lahat

en: Border None
fil: Walang Hangganan

en: Border Vertical
fil: Hangganan Patayo

en: Border Horizontal
fil: Hangganan Pahalang

en: Border Inner
fil: Hangganan sa Loob

en: Border Outer
fil: Hangganan sa Labas

en: Align left
fil: I-align sa Kaliwa

en: Align center
fil: I-align sa gitna

en: Align right
fil: I-align sa kanan

en: Align justify
fil: I-align sa makatarungan

en: Align top
fil: I-align sa itaas

en: Align middle
fil: I-align sa gitna

en: Align bottom
fil: I-align sa ibaba

en: Edit Table
fil: I-edit ang Talahanayan

en: Refresh table (Use this after using undo or redo)
fil: I-refresh ang talahanayan (Gamitin ito pagkatapos gumamit ng undo o redo)

en: Max width (px)
fil: Max na lapad (px)

en: Set this to 0 to make max-width is 100%
fil: Itakda ito sa 0 upang gawing 100% ang max-width

en: Fixed width table cells
fil: Mga nakapirming lapad na selula ng talahanayan

en: Table header
fil: Ulo ng talahanayan

en: Table footer
fil: Baba ng talahanayan

en: Border collapsed
fil: Nagsanib na hangganan

en: Cell Settings
fil: Mga Setting ng Selula

en: Horizontal Align
fil: Pahalang na Pag-Align

en: Table block with more styles and functions.
fil: Block ng talahanayan na may higit pang istilo at mga function.

en: table
fil: talahanayan

en: advanced table
fil: advanced na talahanayan

en: cell
fil: selula

en: Tab Header
fil: Pamagat ng Tab

en: Tabs Settings
fil: Mga Setting ng Tabs

en: Initial Open Tab
fil: Inisyal na Buksan na Tab

en: Tab Colors
fil: Mga Kulay ng Tab

en: Active Tab Background Color
fil: Kulay ng Background ng Aktibong Tab

en: Active Tab Text Color
fil: Kulay ng Teksto ng Aktibong Tab

en: Body Colors
fil: Mga Kulay ng Katawan

en: Title…
fil: Pamagat…

en: Move back
fil: Bumalik

en: Move forward
fil: Sumulong

en: Duplicate tab
fil: Kopyahin ang tab

en: Remove tab
fil: Tanggalin ang tab

en: Add tab
fil: Magdagdag ng tab

en: Create horizontal or vertical tabs to display your content.
fil: Lumikha ng pahalang o patayong mga tab upang ipakita ang iyong nilalaman.

en: tabs
fil: mga tab

en: cards
fil: mga kard

en: Tab Item - PublishPress
fil: Item ng Tab - PublishPress

en: Change image preview
fil: Palitan ang preview ng larawan

en: Remove image preview
fil: Tanggalin ang preview ng larawan

en: Open video in light box
fil: Buksan ang video sa light box

en: Lightbox offers additional display options.
fil: Nag-aalok ang Lightbox ng karagdagang mga opsyon sa pagpapakita.

en: Loop
fil: Ulitin

en: Muted
fil: Naka-mute

en: Playback Controls
fil: Mga Kontrol sa Pag-playback

en: Play inline
fil: Mag-play sa loob

en: Video preloading
fil: Preloading ng video

en: Video width
fil: Lapad ng video

en: Video height
fil: Taas ng video

en: Custom height
fil: Custom na taas

en: Play Button Color
fil: Kulay ng Button ng Pag-play

en: Play Button
fil: Button ng Pag-play

en: Play Button Size
fil: Sukat ng Button ng Pag-play

en: Select image preview
fil: Pumili ng preview ng larawan

en: Fetch video content
fil: Kunín ang nilalaman ng video

en: Load local video
fil: I-load ang lokal na video

en: Current Video
fil: Kasalukuyang Video

en: Wrong video URL/ID. Please try another.
fil: Maling video URL/ID. Pakisubukang muli.

en: Not selected yet.
fil: Hindi pa napili.

en: Add more options and styles for videos in your Media Library.
fil: Magdagdag ng higit pang mga pagpipilian at estilo para sa mga video sa iyong Media Library.

en: advanced video
fil: advanced na video

en: embed
fil: i-embed

en: One column
fil: Isang column

en: Two columns; equal split
fil: Dalawang column; pantay na hati

en: Two columns; two-thirds, one-third split
fil: Dalawang column; dalawang-katlo, isang-katlo na hati

en: Two columns; one-third, two-thirds split
fil: Dalawang column; isang-katlo, dalawang-katlo na hati

en: Two columns; one-quarter, three-quarters split
fil: Dalawang column; isang-kapat, tatlong-kapat na hati

en: Two columns; three-quarters, one-quarter split
fil: Dalawang column; tatlong-kapat, isang-kapat na hati

en: Two columns; one-fifth, four-fifths split
fil: Dalawang column; isang-lima, apat-na-lima na hati

en: Two columns; four-fifths, one-fifth split
fil: Dalawang column; apat-na-lima, isang-lima na hati

en: Three columns; equal split
fil: Tatlong haligi; pantay na paghahati

en: Three columns; wider one-half left column
fil: Tatlong haligi; mas malapad na kalahating kaliwang haligi

en: Three columns; wider one-half right column
fil: Tatlong haligi; mas malapad na kalahating kanang haligi

en: Three columns; wider one-half center column
fil: Tatlong haligi; mas malapad na kalahating gitnang haligi

en: Three columns; wider three-fifths center column
fil: Tatlong haligi; mas malapad na tatlong-kalimang bahagi gitnang haligi

en: Three columns; wider three-fifths left column
fil: Tatlong haligi; mas malapad na tatlong-kalimang bahagi kaliwang haligi

en: Three columns; wider three-fifths right column
fil: Tatlong haligi; mas malapad na tatlong-kalimang bahagi kanang haligi

en: Three columns; wider four-sixths center column
fil: Tatlong haligi; mas malapad na apat na-anim na bahagi gitnang haligi

en: Four columns; equal split
fil: Apat na haligi; pantay na paghahati

en: Four columns; wider one-half left column
fil: Apat na haligi; mas malapad na kalahating kaliwang haligi

en: Four columns; wider one-half right column
fil: Apat na haligi; mas malawak na kalahating kanang haligi

en: Four columns; wider two-fifths right column
fil: Apat na haligi; mas malawak na dalawang-kalawang kanang haligi

en: Four columns; wider two-fifths left column
fil: Apat na haligi; mas malawak na dalawang-kalawang kaliwang haligi

en: Five columns; equal split
fil: Limang haligi; pantay na hati

en: Six columns; equal split
fil: Anim na haligi; pantay na hati

en: Three: 100 - 1/2 - 1/2
fil: Tatlo: 100 - 1/2 - 1/2

en: Three: 1/2 - 1/2 - 100
fil: Tatlo: 1/2 - 1/2 - 100

en: Four: Two Columns
fil: Apat: Dalawang Haligi

en: Six: Two Columns
fil: Anim: Dalawang Haligi

en: Six: Three Columns
fil: Anim: Tatlong Haligi

en: Columns Manager
fil: Tagapamahala ng Haligi

en: Choose a columns layout
fil: Pumili ng layout ng haligi

en: Vertical Align Top
fil: Pahalang na I-align sa Itaas

en: Vertical Align Middle
fil: Pahalang na I-align sa Gitna

en: Vertical Align Bottom
fil: Pahalang na Ayos sa Ibaba

en: Inner Columns Full Height
fil: Mga Panloob na Kolum na Buong Taas

en: Columns Manager
fil: Tagapamahala ng Kolum

en: Responsive Settings
fil: Mga Setting ng Tumutugon

en: Space between columns
fil: Espasyo sa pagitan ng mga kolum

en: Collapsed Order RTL
fil: Nakalaps na Order RTL

en:  Padding
fil: Espasyo

en: If your columns overflow they available space, they will be placed on a new line.
fil: Kung ang iyong mga kolum ay lumampas sa magagamit na espasyo, ilalagay ang mga ito sa bagong linya.

en: Content Max Height
fil: Max Taas ng Nilalaman

en: Create flexible layouts for your content with advanced options and styles.
fil: Lumikha ng mga nababaluktot na layout para sa iyong nilalaman gamit ang mga advanced na opsyon at estilo.

en: columns
fil: mga kolum

en: columns manager
fil: tagapamahala ng mga kolum

en: Available:
fil: Magagamit:

en: Set to 0 = auto. This will override predefine layout styles. Recommend for experience users!
fil: Itakda sa 0 = awtomatiko. Ito ay papalitan ang mga naunang itinakdang estilo ng layout. Inirerekomenda para sa mga batikang gumagamit!

en: Border radius (px)
fil: Radius ng hangganan (px)

en:  text alignment
fil: pagkakaayos ng teksto

en: Unit (px)
fil: Yunit (px)

en: Column in row.
fil: Haligi sa hilera.

en: We strongly recommend to enable Google reCAPTCHA to avoid spam.
fil: Mariin naming inirerekomenda na i-enable ang Google reCAPTCHA upang maiwasan ang spam.

en: You can enable it in Settings
fil: Maaari mo itong i-enable sa Mga Setting

en: Email sender
fil: Email na nagpapadala

en: An email will be sent to the admin email (by default) whenever a contact form is submitted. You can change it in
fil: Isang email ang ipapadala sa admin email (sa default) tuwing may isinasagawang contact form. Maaari mo itong baguhin sa

en: settings
fil: mga setting

en: Name input placeholder
fil: Placeholder ng pangalan

en: Email input placeholder
fil: Placeholder ng email

en: Message input placeholder
fil: Placeholder ng mensahe

en: Submit text
fil: Teksto ng isumite

en: Empty field warning text
fil: Babala sa walang laman na field

en: Submit success text
fil: Teksto ng tagumpay sa pagsusumite

en: Background color
fil: Kulay ng background

en: Text color
fil: Kulay ng teksto

en: Border color
fil: Kulay ng hangganan

en: Border and Text
fil: Hangganan at Teksto

en: Button border radius
fil: Radyo ng hangganan ng button

en: Button position
fil: Posisyon ng button

en: Fastest way to create a contact form for your page.
fil: Pinakamabilis na paraan upang lumikha ng contact form para sa iyong pahina.

en: Block for containing other blocks.
fil: Block para sa paglalagyan ng iba pang mga block.

en: Counter Number Size
fil: Sukat ng Counter Number

en: After
fil: Pagkatapos

en: Before
fil: Bago

en: Use toggle buttons above to define symbol placement before/after the number (toggle on is after).
fil: Gamitin ang mga toggle button sa itaas upang tukuyin ang paglalagay ng simbolo bago/pagkatapos ng numero (ang toggle na naka-on ay pagkatapos).

en: Enter text…
fil: Ilagay ang teksto…

en: Create an animated display for important numbers.
fil: Lumikha ng animated na display para sa mahahalagang numero.

en: numbers
fil: mga numero

en: count
fil: bilangin

en: increase
fil: tumaas

en: Images Slider
fil: Slider ng mga Imahe

en: Image Slider Block
fil: Block ng Slider ng Imahe

en: No images selected. Adding images to start using this block.
fil: Walang napiling mga imahe. Magdagdag ng mga imahe upang simulan ang paggamit ng block na ito.

en: Add images
fil: Magdagdag ng mga imahe

en: Image Settings
fil: Mga Setting ng Imahe

en: Auto height
fil: Auto taas

en: Enable RTL
fil: Paganahin ang RTL

en: Title
fil: Pamagat

en: Move Left
fil: Ilipat Pakaliwa

en: Move Right
fil: Ilipat Pakanan

en: Add image
fil: Magdagdag ng larawan

en: Display your images in a slider.
fil: I-display ang iyong mga larawan sa isang slider.

en: photos
fil: mga larawan

en: Info Box
fil: Kahon ng Impormasyon

en: Font Size
fil: Sukat ng Font

en: info
fil: impormasyon

en: Click to change logo
fil: I-click upang palitan ang logo

en: Site logo
fil: Logo ng site

en: Text…
fil: Teksto…

en: Register…
fil: Magrehistro…

en: Welcome text…
fil: Teksto ng pagtanggap…

en: Username label…
fil: Label ng username…

en: Password label…
fil: Label ng password…

en: Remember me…
fil: Tandaan mo ako…

en: Login…
fil: Mag-login…

en: Lost password…
fil: Nakalimutang password…

en: Back…
fil: Bumalik…

en: Email label…
fil: Label ng email…

en: Login/Register Form
fil: Pormularyo ng Pag-login/Pagrehistro

en: Options
fil: Mga Opsyon

en: Switch View
fil: Palitan ang Tanawin

en: Form State
fil: Estado ng Form

en: Initial Form
fil: Pangunahing Form

en: Form that show on load.
fil: Form na ipinapakita sa pag-load.

en: Login
fil: Mag-log in

en: Register
fil: Magrehistro

en: Redirect After Login
fil: I-refer pagkatapos mag-log in

en: Current Page
fil: Kasalukuyang Pahina

en: Custom redirect link
fil: Pasadyang link para sa pag-refer

en: Form Width (px)
fil: Lapad ng Form (px)

en: Show Logo
fil: Ipakita ang Logo

en: Logo Width (px)
fil: Lapad ng Logo (px)

en: Show input field icon
fil: Ipakita ang icon ng input field

en: Show register/header link
fil: Ipakita ang link para sa rehistro/header

en: Header color
fil: Kulay ng Header

en: Show lost password link
fil: Ipakita ang link para sa nakalimutang password

en: Input placeholder
fil: Placeholder ng input

en: Login input placeholder
fil: Placeholder ng input para sa pag-log in

en: Username input placeholder
fil: Placeholder ng input para sa Username

en: Use in register form
fil: Gamitin sa form ng rehistro

en: Text/Input Color
fil: Kulayan ng Teksto/Input

en: Input background color
fil: Kulayan ng background ng input

en: Input color
fil: Kulayan ng input

en: Submit Button Hover
fil: Hover ng Button ng Pagsumite

en: Hover Colors
fil: Mga Kulay ng Hover

en: Shadow color
fil: Kulayan ng Anino

en: Registration Form
fil: Form ng Pagpaparehistro

en: Registration for your website is currently disabled, enable it in WordPress General settings to use registration form
fil: Ang pagpaparehistro para sa iyong website ay kasalukuyang hindi pinagana, i-enable ito sa pangkalahatang mga setting ng WordPress upang magamit ang form ng pagpaparehistro

en: Welcome back
fil: Maligayang pagbabalik

en: Username or Email
fil: Username o Email

en: Remember me
fil: Tandaan mo ako

en: LOGIN
fil: MAG-LOG IN

en: REGISTER
fil: MAGPAREHISTRO

en: Don't have an account?
fil: Wala ka bang account?

en: Register now
fil: Magparehistro ngayon

en: Register new account
fil: Magparehistro ng bagong account

en: Lost your password?
fil: Nakalimutan ang iyong password?

en: Login and Register - PublishPress
fil: Mag-log in at Magparehistro - PublishPress

en: Create a login form for your post/page.
fil: Lumikha ng form ng pag-login para sa iyong post/pahina.

en: No matching address found!
fil: Walang tumutugmang address na natagpuan!

en: Map settings
fil: Mga setting ng mapa

en: Use Lat/Lng
fil: Gamitin ang Lat/Lng

en: Enter address…
fil: Ilagay ang address…

en: Fetch Location
fil: Kunin ang Lokasyon

en: Current
fil: Kasalukuyan

en: Location
fil: Lokasyon

en: Use Address
fil: Gamitin ang Address

en: Enter latitude…
fil: Ilagay ang latitude…

en: Enter longitude…
fil: Ilagay ang longitude…

en: Zoom level
fil: Antas ng zoom

en: Marker Icon (27x43 px)
fil: Icon ng Marker (27x43 px)

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Choose icon
fil: Pumili ng icon

en: Marker icon
fil: Icon ng marker

en: Enter custom title…
fil: Ilagay ang pasadyang pamagat…

en: Marker description
fil: Paglalarawan ng marker

en: Enter custom description…
fil: Ilagay ang pasadyang paglalarawan…

en: Open marker tooltip
fil: Buksan ang tooltip ng marker

en: Map styles
fil: Mga estilo ng mapa

en: Custom map style is recommended for experienced users only.
fil: Inirerekomenda ang pasadyang estilo ng mapa para sa mga batikang gumagamit lamang.

en: Standard
fil: Pamantayan

en: Custom code
fil: Pasadyang code

en: Invalid JSON
fil: Di-wasto ang JSON

en: Paste your custom map styles in json format into the text field. You can create your own map styles by follow one of these links:
fil: I-paste ang iyong mga pasadyang estilo ng mapa sa format na json sa text field. Maaari kang lumikha ng sarili mong mga estilo ng mapa sa pamamagitan ng pagsunod sa isa sa mga link na ito:

en: Enter your json code here…
fil: Ilagay ang iyong json code dito…

en: No API Key Provided!
fil: Walang API Key na Ibinigay!

en: Opps! Look like you have not configured your Google API Key yet. Add an API Key and refresh the page to start using Map Block. This is a requirement enforced by Google.
fil: Oops! Mukhang hindi mo pa na-configure ang iyong Google API Key. Magdagdag ng isang API Key at i-refresh ang pahina upang simulang gamitin ang Map Block. Ito ay isang kinakailangan na ipinapatupad ng Google.

en: Add Google API Key in Settings
fil: Idagdag ang Google API Key sa Mga Setting

en: Display a location using Google Maps.
fil: I-display ang isang lokasyon gamit ang Google Maps.

en: location
fil: lokasyon

en: Newsletter Settings
fil: Mga Setting ng Newsletter

en: Form width (px)
fil: Lapad ng Form (px)

en: First Name input placeholder
fil: Placeholder ng input para sa Unang Pangalan

en: Last Name input placeholder
fil: Placeholder ng input para sa Huling Pangalan

en: First Name
fil: Pangalan

en: Last Name
fil: Apelyido

en: Fastest way to create a newsletter form for your page.
fil: Pinakamabilis na paraan upang lumikha ng form ng newsletter para sa iyong pahina.

en: Font Weight + Style
fil: Timbang ng Font + Estilo

en: Tabs
fil: Mga Tab

en: Button
fil: Buton

en: Hide
fil: Itago

en: The leading post on top, the rest in 2 columns below
fil: Ang nangungunang post sa itaas, ang natitira sa 2 kolum sa ibaba

en: The leading post on top, the rest in 3 columns below
fil: Ang nangungunang post sa itaas, ang natitira sa 3 kolum sa ibaba

en: The leading post on top, the rest in 4 columns below
fil: Ang nangungunang post sa itaas, ang natitira sa 4 kolum sa ibaba

en: The leading post on top, the rest in 5 columns below
fil: Ang nangungunang post sa itaas, ang natitira sa 5 kolum sa ibaba

en: All posts in 2 columns grid
fil: Lahat ng post sa 2 kolum na grid

en: All posts in 3 columns grid
fil: Lahat ng post sa 3 kolum na grid

en: All posts in 4 columns grid
fil: Lahat ng post sa 4 kolum na grid

en: All posts in 5 columns grid
fil: Lahat ng post sa 5 kolum na grid

en: The leading post in the left, 1 post in the right
fil: Ang nangungunang post sa kaliwa, 1 post sa kanan

en: The leading post in the left, 2 posts in the right
fil: Ang nangungunang post sa kaliwa, 2 post sa kanan

en: The leading post in the left, 3 posts in the right
fil: Ang nangungunang post sa kaliwa, 3 post sa kanan

en: The leading post in the left, 4 posts in the right
fil: Ang nangungunang post sa kaliwa, 4 post sa kanan

en: The leading post in the left, 5 posts in the right
fil: Ang nangungunang post sa kaliwa, 5 post sa kanan

en: The leading post in the right, 1 post in the left
fil: Ang nangungunang post sa kanan, 1 post sa kaliwa

en: The leading post in the right, 2 posts in the left
fil: Ang nangungunang post sa kanan, 2 post sa kaliwa

en: The leading post in the right, 3 posts in the left
fil: Ang nangungunang post sa kanan, 3 post sa kaliwa

en: The leading post in the right, 4 posts in the left
fil: Ang nangungunang post sa kanan, 4 post sa kaliwa

en: The leading post in the right, 5 posts in the left
fil: Ang nangungunang post sa kanan, 5 post sa kaliwa

en: The leading post on top, the rest of posts below
fil: Ang nangungunang post sa itaas, ang natitirang mga post sa ibaba

en: The leading post on top, below 2 columns with 1 post in the left and 1 post in the right
fil: Ang nangungunang post sa itaas, sa ibaba 2 kolum na may 1 post sa kaliwa at 1 post sa kanan

en: The leading post on top, below 2 columns with 1 post in the left and 2 posts in the right
fil: Ang nangungunang post sa itaas, sa ibaba 2 kolum na may 1 post sa kaliwa at 2 post sa kanan

en: The leading post on top, below 2 columns with 1 post in the left and 3 posts in the right
fil: Ang nangungunang post sa itaas, sa ibaba 2 kolum na may 1 post sa kaliwa at 3 post sa kanan

en: For all posts
fil: Para sa lahat ng post

en: For the first post
fil: Para sa unang post

en: For the first 2 posts
fil: Para sa unang 2 post

en: For the first 3 posts
fil: Para sa unang 3 post

en: For the first 4 posts
fil: Para sa unang 4 post

en: For the first 5 posts
fil: Para sa unang 5 post

en: Slider View Settings
fil: Mga Setting ng Slider View

en: Headline
fil: Pamagat

en: Frontpage View Settings
fil: Mga Setting ng Frontpage View

en: Boxed
fil: Naka-box

en: Space between columns and rows
fil: Espasyo sa pagitan ng mga kolum at hilera

en: Newspaper View Settings
fil: Mga Setting ng Newspaper View

en: Masonry View Settings
fil: Mga Setting ng Masonry View

en: Post Settings
fil: Mga Setting ng Post

en: Filters
fil: Mga Filter

en: To enable filters, clear Advanced Filters > Display these posts only
fil: Upang paganahin ang mga filter, linisin ang Advanced Filters > I-display lamang ang mga post na ito

en: Show content with these Categories
fil: Ipakita ang nilalaman gamit ang mga Kategoryang ito

en: Show content with these Tags
fil: Ipakita ang nilalaman gamit ang mga Tag na ito

en: Type a tag
fil: Mag-type ng tag

en: Show content with these
fil: Ipakita ang nilalaman gamit ang mga

en: All
fil: Lahat

en: Only shows posts written by the user viewing the block
fil: Tanging ipinapakita ang mga post na isinulat ng gumagamit na nagmamasid sa bloke

en: Exclude current post
fil: I-exclude ang kasalukuyang post

en: If this post is listed in the block, you can exclude it.
fil: Kung ang post na ito ay nakalista sa bloke, maaari mo itong i-exclude.

en: Exclude these posts
fil: I-exclude ang mga post na ito

en: Search by title
fil: Maghanap ayon sa pamagat

en: Offset the first posts
fil: I-offset ang mga unang post

en: Advanced Filters
fil: Mga Advanced na Filter

en: Display these posts only
fil: I-display lamang ang mga post na ito

en: Search Posts
fil: Maghanap ng mga Post

en: Enter Post IDs
fil: I-enter ang mga ID ng Post

en: Enter post IDs separated by commas (e.g., 123, 456, 789)
fil: I-enter ang mga ID ng post na pinaghiwalay ng kuwit (hal., 123, 456, 789)

en: PublishPress Blocks Pro supports filters for content.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang mga filter para sa nilalaman.

en: Display Settings
fil: Mga Setting ng I-display

en: Columns (Tablet)
fil: Mga Kolum (Tablet)

en: Columns (Mobile)
fil: Mga Kolum (Mobile)

en: Display Featured Image
fil: I-display ang Itinatampok na Imahe

en: Enable Placeholder Image
fil: I-enable ang Placeholder na Imahe

en: If a post doesn't have a featured image, the placeholder image will be displayed instead
fil: Kung ang isang post ay walang itinatampok na imahe, ang placeholder na imahe ay ipapakita bilang kapalit

en: Image opacity
fil: Opacity ng imahe

en: Display Caption
fil: Ipakita ang Caption

en: Display Post Author
fil: Ipakita ang May-akda ng Post

en: Display Post Date
fil: Ipakita ang Petsa ng Post

en: Created Date
fil: Petsa ng Paglikha

en: Updated Date
fil: Petsa ng Pag-update

en: Post Date Format
fil: Format ng Petsa ng Post

en: Display Post Time
fil: Ipakita ang Oras ng Post

en: Custom Date Format
fil: Pasadyang Format ng Petsa

en: e.g., j F (for "9 July")
fil: hal., j F (para sa "9 Hulyo")

en: Use PHP date format. Leave empty for default.
fil: Gumamit ng format ng petsa ng PHP. Iwanang walang laman para sa default.

en: Show Date Prefix
fil: Ipakita ang Prefiks ng Petsa

en: Absolute Created Date Prefix
fil: Absolute na Prefiks ng Petsa ng Paglikha

en: For absolute dates (e.g., "Posted on 9 July")
fil: Para sa mga absolute na petsa (hal., "Nai-post noong 9 Hulyo")

en: Absolute Updated Date Prefix
fil: Absolute na Prefiks ng Petsa ng Pag-update

en: For absolute dates (e.g., "Updated on 9 July")
fil: Para sa mga absolute na petsa (hal., "Na-update noong 9 Hulyo")

en: Relative Created Date Prefix
fil: Relative na Prefiks ng Petsa ng Paglikha

en: For relative dates (e.g., "Posted 2 hours ago")
fil: Para sa mga relative na petsa (hal., "Nai-post 2 oras na ang nakalipas")

en: Relative Updated Date Prefix
fil: Relative na Prefiks ng Petsa ng Pag-update

en: For relative dates (e.g., "Updated 2 hours ago")
fil: Para sa mga relative na petsa (hal., "Na-update 2 oras na ang nakalipas")

en: PublishPress Blocks Pro supports changing date prefix, and setting Custom Date Format.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang pagbabago ng prefix ng petsa, at ang pag-set ng Pasadyang Format ng Petsa.

en: Display Comment Counts
fil: Ipakita ang Bilang ng Komento

en: Display Category
fil: Ipakita ang Kategorya

en: Show
fil: Ipakita

en: Show & Link
fil: Ipakita at I-link

en: Display Tags
fil: Ipakita ang Mga Tag

en: Display these taxonomies
fil: Ipakita ang mga taxonomies na ito

en: Link above taxonomies
fil: I-link ang mga taxonomies sa itaas

en: Display Read More Link
fil: Ipakita ang Basahin Pa na Link

en: Read more text
fil: Teksto ng basahin pa

en: Display Post Excerpt
fil: Ipakita ang Buod ng Post

en: First Post text as Excerpt
fil: Unang Teksto ng Post bilang Buod

en: Display some part of first text found in post as excerpt.
fil: Ipakita ang ilang bahagi ng unang teksto na natagpuan sa post bilang buod.

en: Post Text Excerpt length
fil: Haba ng Buod ng Teksto ng Post

en: Text after title
fil: Teksto pagkatapos ng pamagat

en: Include text/HTML after title
fil: Isama ang teksto/HTML pagkatapos ng pamagat

en: Text before read more
fil: Teksto bago ang basahin pa

en: Include text/HTML before read more
fil: Isama ang teksto/HTML bago ang basahin pa

en: Info Section Layout
fil: Layout ng Seksyon ng Impormasyon

en: Info Section Order
fil: Order ng Seksyon ng Impormasyon

en: Author, Date, Comments
fil: May-akda, Petsa, Komento

en: Date, Author, Comments
fil: Petsa, May-akda, Komento

en: Author, Comments, Date
fil: May-akda, Komento, Petsa

en: Date, Comments, Author
fil: Petsa, Komento, May-akda

en: Comments, Author, Date
fil: Komento, May-akda, Petsa

en: Comments, Date, Author
fil: Komento, Petsa, May-akda

en: Info Separator
fil: Separator ng Impormasyon

en: Space
fil: Espasyo

en: Character(s) to separate info items
fil: Karakter(iyang) paghihiwalay ng mga item ng impormasyon

en: Hide Separators
fil: Itago ang mga Separator

en: Remove Date Separator
fil: Tanggalin ang Separator ng Petsa

en: Removes the automatic dash before date when not first element
fil: Inaalis ang awtomatikong gitling bago ang petsa kapag hindi ito ang unang elemento

en: PublishPress Blocks Pro supports reorder of Author, Date, Comments, changing or hidding their separators.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang pag-order muli ng May-akda, Petsa, Komento, at ang pagpapalit o pagtatago ng kanilang mga separator.

en: Reorder Sections
fil: I-order muli ang mga Seksyon

en: Sections order
fil: Kaayusan ng mga Seksyon

en: When the image in desktop floats next to the content, or is displayed as background, the image order is ignored. Also the image order in mobile can be ignored for some views.
fil: Kapag ang imahe sa desktop ay lumulutang sa tabi ng nilalaman, o ipinapakita bilang background, ang kaayusan ng imahe ay hindi pinapansin. Gayundin, ang kaayusan ng imahe sa mobile ay maaaring hindi pansinin para sa ilang mga view.

en: PublishPress Blocks Pro supports reordering the items in the display.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang pag-order muli ng mga item sa display.

en: Content Display Block
fil: Block ng Ipinapakitang Nilalaman

en: No posts found! Try to change filters or publish posts.
fil: Walang natagpuang mga post! Subukan na baguhin ang mga filter o mag-publish ng mga post.

en: List View
fil: Tingin ng Listahan

en: Slider View
fil: Tanawin ng Slider

en: Frontpage View
fil: Tingin ng Pahina

en: Newspaper View
fil: Tingin ng Pahayagan

en: Masonry View
fil: Tingin ng Masonry

en: Post Image
fil: Larawan ng Post

en: Content Display - PublishPress
fil: Pagpapakita ng Nilalaman - PublishPress

en: Displays your content in grid, list, slider, frontpage, newspaper, and masonry views with beautiful layouts and styles.
fil: Ipinapakita ang iyong nilalaman sa grid, listahan, slider, pahina, pahayagan, at masonry na mga tingin na may magagandang layout at estilo.

en: recent posts
fil: mga kamakailang post

en: latest posts
fil: mga pinakabago post

en: posts slide
fil: slider ng mga post

en: posts grid
fil: grid ng mga post

en: posts
fil: mga post

en: pages
fil: mga pahina

en: Created: Newest to oldest
fil: Nilikha: Pinakabago hanggang pinakaluma

en: Created: Oldest to newest
fil: Nilikha: Pinakaluma hanggang pinakabago

en: Modified: Newest to oldest
fil: Binago: Pinakabago hanggang pinakaluma

en: Modified: Oldest to newest
fil: Binago: Pinakaluma hanggang pinakabago

en: Post ID Descending
fil: Post ID Pababa

en: Post ID Ascending
fil: Pagkakasunud-sunod ng ID ng Post pataas

en: Randomize
fil: I-randomize

en: Comments, decreasing order
fil: Mga komento, pababang pagkakasunud-sunod

en: Comments, increasing order
fil: Mga komento, pataas na pagkakasunud-sunod

en: Series order
fil: Pagkakasunud-sunod ng serye

en: Order by
fil: Ayusin ayon sa

en: Category
fil: Kategorya

en: Number of items
fil: Bilang ng mga item

en: Search Bar State
fil: Estado ng Bar ng Paghahanap

en: Search Icon Settings
fil: Mga Setting ng Icon ng Paghahanap

en: Search icon on the right
fil: Icon ng paghahanap sa kanan

en: Search icon
fil: Icon ng paghahanap

en: Search Input Settings
fil: Mga Setting ng Input ng Paghahanap

en: Search placeholder
fil: Placeholder ng paghahanap

en: Search Button Settings
fil: Mga Setting ng Button ng Paghahanap

en: Show submit button
fil: Ipakita ang submit button

en: Search button on the left
fil: Button ng paghahanap sa kaliwa

en: Affect both input and button.
fil: Nakakaapekto sa parehong input at button.

en: Search Bar - PublishPress
fil: Bar ng Paghahanap - PublishPress

en: Easy to create a search bar for your site.
fil: Madaling lumikha ng bar ng paghahanap para sa iyong site.

en: Classic
fil: Klasiko

en: Add item
fil: Magdagdag ng item

en: Remove selected item
fil: Tanggalin ang napiling item

en: Preset Icons
fil: Preset na Icon

en: Type here to search…
fil: Mag-type dito upang maghanap…

en: Custom icon
fil: Pasadyang icon

en: Upload/Choose
fil: I-upload/Pumili

en: Preset Icon Color
fil: Kulay ng Preset na Icon

en: Icons settings
fil: Mga setting ng icon

en: Icon space
fil: Espasyo ng icon

en: Social link icon
fil: Icon ng social link

en: Enter social link…
fil: Ipasok ang social link…

en: Create a styling display of links to your social media profiles.
fil: Lumikha ng isang istilong pagpapakita ng mga link sa iyong mga profile sa social media.

en: social icons
fil: mga social icon

en: shares
fil: mga ibinahaging

en: icon link
fil: link ng icon

en: Insert Table of Contents
fil: Ipasok ang Talahanayan ng Nilalaman

en: After manually changing the anchor, remember to refresh Table of Contents block to make the links work!
fil: Matapos manual na baguhin ang anchor, huwag kalimutang i-refresh ang Table of Contents block upang gumana ang mga link!

en: Table of Contents
fil: Talahanayan ng Nilalaman

en: Your current post/page has no headings. Try add some headings and update this block later
fil: Wala pang mga pamagat ang kasalukuyan mong post/pahina. Subukan mong magdagdag ng ilang mga pamagat at i-update ang block na ito mamaya

en: Update
fil: I-update

en: Update Table of Contents
fil: I-update ang Talahanayan ng Nilalaman

en: Table of Contents settings
fil: Mga setting ng Talahanayan ng Nilalaman

en: Anchor Color
fil: Kulay ng Anchor

en: Show the table of contents of current post/page.
fil: Ipakita ang talahanayan ng nilalaman ng kasalukuyang post/pahina.

en: summary
fil: buod

en: table of content
fil: talahanayan ng nilalaman

en: table of contents
fil: mga talahanayan ng nilalaman

en: New Tab
fil: B bagong Tab

en: Enter your content.
fil: Ilagay ang iyong nilalaman.

en: Filler text (also placeholder text or dummy text) is text that shares some characteristics of a real written text, but is random or otherwise generated.
fil: Ang filler text (kilala rin bilang placeholder text o dummy text) ay teksto na may ilang katangian ng tunay na nakasulat na teksto, ngunit ito ay random o nilikha sa ibang paraan.

en: Tabs (deprecated) - PublishPress
fil: Mga Tab (deprecated) - PublishPress

en: Testimonial Settings
fil: Mga Setting ng Saksi

en: Range in Normal view is 1-3, and in Slider view is 4-10.
fil: Ang saklaw sa Normal view ay 1-3, at sa Slider view ay 4-10.

en: Items to show
fil: Mga item na ipapakita

en: Items to scroll
fil: Mga item na i-scroll

en: Slider Settings
fil: Mga Setting ng Slider

en: Center mode
fil: Sentro na mode

en: Pause on hover
fil: Huminto sa hover

en: Autoplay speed (ms)
fil: Bilis ng autoplay (ms)

en: Infinite Loop
fil: Walang Hanggang Loop

en: Show dots
fil: Ipakita ang mga tuldok

en: Show arrows
fil: Ipakita ang mga arrow

en: Arrow size
fil: Sukat ng arrow

en: Arrow border size
fil: Sukat ng hangganan ng arrow

en: Arrow border radius (%)
fil: Radius ng hangganan ng arrow (%)

en: Slider Colors
fil: Mga Kulay ng Slider

en: Arrow and Border Color
fil: Kulay ng Arrow at Hangganan

en: Dots Color
fil: Kulay ng Dots

en: Display Avatar
fil: Ipakita ang Avatar

en: Avatar Colors
fil: Mga Kulay ng Avatar

en: Avatar Position
fil: Posisyon ng Avatar

en: right
fil: kanan

en: Text Colors
fil: Mga Kulay ng Teksto

en: Click to change avatar
fil: I-click upang palitan ang avatar

en: Show default avatar
fil: Ipakita ang default na avatar

en: Block for creating personal or team/group information.
fil: Block para sa paglikha ng personal o impormasyon ng koponan/grupo.

en: testimonial
fil: testimonya

en: about
fil: tungkol

en: Normal View
fil: Normal na Tanawin

en: Products Settings
fil: Mga Setting ng Produkto

en: Product Status
fil: Katayuan ng Produkto

en: Featured
fil: Itinatampok

en: On Sale
fil: Nasa Benta

en: Selected
fil: Napili

en: Order
fil: Sunud-sunod

en: Newest to oldest
fil: Pinakabago hanggang pinakamatanda

en: Oldest to newest
fil: Pinakamatanda hanggang pinakabago

en: Price: high to low
fil: Presyo: mataas hanggang mababa

en: Price: low to high
fil: Presyo: mababa hanggang mataas

en: Highest Rating first
fil: Pinakamataas na Rating muna

en: Most sale first
fil: Pinakamabentang muna

en: Title: Alphabetical
fil: Pamagat: A-Z

en: Title: Alphabetical reversed
fil: Pamagat: Z-A

en: Add to cart
fil: Idagdag sa cart

en: No products found.
fil: Walang natagpuang produkto.

en: Loading
fil: Naglo-load

en: WooCommerce has not been detected, make sure WooCommerce is installed and activated.
fil: Hindi natukoy ang WooCommerce, siguraduhin na ang WooCommerce ay naka-install at nakabukas.

en: Try again
fil: Subukan muli

en: Listing your products in a easy way.
fil: Pagsasama ng iyong mga produkto sa isang madaling paraan.

en: products list
fil: listahan ng mga produkto

en: price list
fil: listahan ng presyo

en: Select a block style
fil: Pumili ng istilo ng block

en: Block styles
fil: Mga istilo ng Block

en: This option let you add custom styles for the current block.
fil: Pinapayagan ka ng opsyon na ito na magdagdag ng mga custom na istilo para sa kasalukuyang block.

en: PublishPress Blocks Settings
fil: Mga Setting ng PublishPress Blocks

en: Inherit from global settings
fil: Manggaling mula sa mga pandaigdigang setting

en: Enable
fil: Paganahin

en: Disable
fil: Huwag paganahin

en: Original
fil: Orihinal

en: Large
fil: Malaki

en: These settings will override the PublishPress Blocks global settings.
fil: Ang mga setting na ito ay mag-overwrite sa mga pandaigdigang setting ng PublishPress Blocks.

en: Editor width
fil: Lapad ng editor

en: Change your editor width
fil: Baguhin ang lapad ng iyong editor

en: Columns Visual Guide
fil: Patnubay sa Biswal ng mga Haligi

en: Border to materialize PublishPress Blocks Column block
fil: Hangganan upang ipakita ang Column block ng PublishPress Blocks

en: You need to fill all fields!
fil: Kailangan mong punan ang lahat ng mga patlang!

en: Email is valid.
fil: Wasto ang email.

en: Use a valid email address!
fil: Gumamit ng wastong email address!

en: Submitted with success!
fil: Naisumite nang matagumpay!

en: Theme Settings
fil: Mga Setting ng Tema

en: Selecting or resetting a preset will override your current design configuration.
fil: Ang pagpili o pag-reset ng isang preset ay papalitan ang iyong kasalukuyang configuration ng disenyo.

en: PublishPress Blocks Pro supports several pre-built designs for accordions.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang ilang mga pre-built na disenyo para sa mga accordion.

en: PublishPress Blocks Pro supports Google Fonts in accordions.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang Google Fonts sa mga accordion.

en: PublishPress Blocks Pro supports Google Fonts in buttons.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang Google Fonts sa mga button.

en: PublishPress Blocks Pro includes nofollow and noreferrer support.
fil: Kasama sa PublishPress Blocks Pro ang suporta para sa nofollow at noreferrer.

en: Font Settings
fil: Mga Setting ng Font

en: Force styling
fil: Pilitin ang estilo

en: This adds !important to CSS in frontend to avoid your font being overridden
fil: Ito ay nagdadagdag ng !important sa CSS sa frontend upang maiwasan ang pag-overridden ng iyong font

en: PublishPress Blocks Pro supports Google Fonts for paragraphs and headings.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang Google Fonts para sa mga talata at pamagat.

en: PublishPress Blocks Pro support Text alignment for Count Up block.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang pag-aayos ng Teksto para sa Count Up block.

en: Header & Description
fil: Pamagat & Paglalarawan

en: Header size
fil: Laki ng pamagat

en: Description size
fil: Laki ng paglalarawan

en: PublishPress Blocks Pro supports Custom header and description size for Count Up block.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang pasadyang laki ng pamagat at paglalarawan para sa Count Up block.

en: Want more features in your %s blocks?
fil: Gusto mo ba ng higit pang mga tampok sa iyong %s blocks?

en: Content Tags
fil: Mga Tag ng Nilalaman

en: Title tag
fil: Tag ng Pamagat

en: Subtitle tag
fil: Tag ng Subtitle

en: PublishPress Blocks Pro supports different heading sizes for the image text.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang iba't ibang laki ng pamagat para sa teksto ng larawan.

en: Autoplay Speed
fil: Bilis ng Autoplay

en: Change interval between slides in miliseconds.
fil: Baguhin ang agwat sa pagitan ng mga slide sa miliseconds.

en: PublishPress Blocks Pro supports AutoPlay and custom speed for slides.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang AutoPlay at pasadyang bilis para sa mga slide.

en: Disable this if you want to include the Title as alt attribute without displaying the title over the image.
fil: I-disable ito kung nais mong isama ang Pamagat bilang alt attribute nang hindi ipinapakita ang pamagat sa ibabaw ng larawan.

en: PublishPress Blocks Pro supports multiple style options for slide titles.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang maraming mga opsyon sa estilo para sa mga pamagat ng slide.

en: PublishPress Blocks Pro supports multiple style options for slide text.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang maraming mga opsyon sa estilo para sa teksto ng slide.

en: PublishPress Blocks Pro supports custom colors for the list text.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang mga pasadyang kulay para sa teksto ng listahan.

en: Slider View Autoplay
fil: Autoplay ng Slider View

en: PublishPress Blocks Pro supports autoplay speed control for the slider view.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang control ng bilis ng autoplay para sa slider view.

en: Line height (em)
fil: Taas ng linya (em)

en: Color (hover)
fil: Kulay (hover)

en: PublishPress Blocks Pro supports multiple style options for the content display.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang maraming opsyon sa estilo para sa pagpapakita ng nilalaman.

en: Featured Image
fil: Itinatampok na Larawan

en: Custom image size
fil: Pasadyang sukat ng larawan

en: auto
fil: awtomatiko

en: Image width
fil: Lapad ng larawan

en: Uncheck "auto" to set a custom width
fil: Alisin ang check sa "awtomatiko" upang magtakda ng pasadyang lapad

en: Image height
fil: Taas ng larawan

en: Uncheck "auto" to set a custom height
fil: Alisin ang check sa "awtomatiko" upang magtakda ng pasadyang taas

en: Force custom size
fil: Puwersahin ang pasadyang sukat

en: This adds !important to CSS in frontend to avoid custom size being overridden. Disable if breaks the layout.
fil: Idinadagdag nito ang !important sa CSS sa frontend upang maiwasan ang pag-override ng pasadyang sukat. I-disable kung masisira ang layout.

en: PublishPress Blocks Pro supports custom image options.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang mga pasadyang opsyon sa larawan.

en: PublishPress Blocks Pro supports multiple style options for the info display.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang maraming opsyon sa estilo para sa pagpapakita ng impormasyon.

en: Color for links
fil: Kulay para sa mga link

en: Color for links (hover)
fil: Kulay para sa mga link (hover)

en: Tags and Categories
fil: Mga Tag at Kategorya

en: PublishPress Blocks Pro supports multiple style options for the taxonomy display.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang maraming opsyon sa estilo para sa pagpapakita ng taxonomy.

en: Content
fil: Nilalaman

en: Read more link
fil: Link para sa higit pang impormasyon

en: Text Decoration (hover)
fil: Dekorasyon ng Teksto (hover)

en: Text Color (hover)
fil: Kulay ng Teksto (hover)

en: Background Color (hover)
fil: Kulay ng Background (hover)

en: PublishPress Blocks Pro supports multiple style options for the read more display.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang maraming opsyon sa estilo para sa pagpapakita ng "read more".

en: Border Color (hover)
fil: Kulay ng Hangganan (hover)

en: Enable padding
fil: Paganahin ang padding

en: PublishPress Blocks Pro supports several pre-built designs for tabs.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang ilang pre-built na disenyo para sa mga tab.

en: Spacing below
fil: Espasyo sa ibaba

en: You can set a negative spacing below that depends on border width
fil: Maaari kang mag-set ng negatibong espasyo sa ibaba na nakadepende sa lapad ng hangganan

en: Spacing on the right
fil: Espasyo sa kanan

en: PublishPress Blocks Pro supports Google Fonts in tabs.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang Google Fonts sa mga tab.

en: PublishPress Blocks Pro supports text alignment for testimonials.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang pagkakasalalay ng teksto para sa mga testimonial.

en: Content Size
fil: Sukat ng Nilalaman

en: Name size
fil: Sukat ng Pangalan

en: Position size
fil: Sukat ng Posisyon

en: PublishPress Blocks Pro supports custom sizes for names, job positions, and descriptions.
fil: Sinusuportahan ng PublishPress Blocks Pro ang mga custom na sukat para sa mga pangalan, posisyon sa trabaho, at mga paglalarawan.

en: Changes saved!
fil: Nai-save ang mga pagbabago!

en:  Error: changes can't be saved.
fil:  Error: hindi maisasave ang mga pagbabago.

en: Default settings for
fil: Mga default na setting para sa

en: Schedule #%d
fil: Iskedyul #%d

en: Now
fil: Ngayon

en: Start showing
fil: Simulan ang pagpapakita

en: Never
fil: Hinding-hindi

en: Stop showing
fil: Itigil ang pagpapakita

en: Recurring
fil: Ulit-ulit

en: If Recurring is enabled, this block will be displayed every year between the selected dates.
fil: Kung naka-enable ang Ulit-ulit, ang block na ito ay ipapakita tuwing taon sa pagitan ng napiling mga petsa.

en: On these days (optional)
fil: Sa mga araw na ito (opsyonal)

en: Between these times (optional)
fil: Sa pagitan ng mga oras na ito (opsyonal)

en: From
fil: Mula

en: To
fil: Sa

en: "To" time should be after "From" time!
fil: "Sa" na oras ay dapat na pagkatapos ng "Mula" na oras!

en: All %s terms
fil: Lahat ng %s na termino

en: Selected %s terms
fil: Napiling %s na termino

en: WordPress settings timezone
fil: Timezone ng mga setting ng WordPress

en: Choose when to start showing and/or stop showing this block.
fil: Pumili kung kailan simulan ang pagpapakita at/o itigil ang pagpapakita ng block na ito.

en: Add Another Schedule
fil: Magdagdag ng Isa Pang Iskedyul

en: Choose which users can see this block.
fil: Pumili kung aling mga gumagamit ang makakakita sa block na ito.

en: Show to everyone
fil: Ipakita sa lahat

en: Hide from everyone
fil: Itago sa lahat

en: Show to logged in users
fil: Ipakita sa mga nakalogin na gumagamit

en: Show to logged out users
fil: Ipakita sa mga hindi nakalogin na gumagamit

en: Show to the selected user roles
fil: Ipakita sa mga napiling tungkulin ng gumagamit

en: Hide from the selected user roles
fil: Itago sa mga napiling tungkulin ng gumagamit

en: Select user roles
fil: Pumili ng mga tungkulin ng gumagamit

en: Please select at least one user role.
fil: Mangyaring pumili ng hindi bababa sa isang tungkulin ng gumagamit.

en: Set minimum and maximum screen widths for this block to display.
fil: Itakda ang minimum at maximum na lapad ng screen para sa bloke na ito upang ipakita.

en: Minimum width (px)
fil: Minimum na lapad (px)

en: No minimum
fil: Walang minimum

en: Maximum width (px)
fil: Maximum na lapad (px)

en: No maximum
fil: Walang maximum

en: Choose which devices this block should be visible on.
fil: Pumili kung aling mga aparato dapat makita ang bloke na ito.

en: Choose which browsers can see this block.
fil: Pumili kung aling mga browser ang makakakita sa bloke na ito.

en: Select Browsers
fil: Pumili ng mga Browser

en: Search browsers
fil: Maghanap ng mga browser

en: Approach
fil: Lapitan

en: Show to selected browsers
fil: Ipakita sa mga napiling browser

en: Hide from selected browsers
fil: Itago mula sa mga napiling browser

en: Choose which operating systems can see this block.
fil: Pumili kung aling mga operating system ang makakakita sa block na ito.

en: Select Operating Systems
fil: Pumili ng mga Operating System

en: Search operating systems
fil: Maghanap ng mga operating system

en: Show to selected OS
fil: Ipakita sa mga napiling OS

en: Hide from selected OS
fil: Itago mula sa mga napiling OS

en: Show or hide block based on cookie values.
fil: Ipakita o itago ang block batay sa mga halaga ng cookie.

en: Cookie Name
fil: Pangalan ng Cookie

en: Condition
fil: Kondisyon

en: Value
fil: Halaga

en: Show block when condition matches
fil: Ipakita ang block kapag tumutugma ang kondisyon

en: Hide block when condition matches
fil: Itago ang block kapag tumutugma ang kondisyon

en: Show or hide block based on user meta values.
fil: Ipakita o itago ang block batay sa mga halaga ng user meta.

en: Show or hide block based on post meta values.
fil: Ipakita o itago ang block batay sa mga halaga ng post meta.

en: Show or hide block based on URL query parameters.
fil: Ipakita o itago ang block batay sa mga parameter ng query ng URL.

en: Query Parameters
fil: Mga Parameter ng Query

en: Enter query parameter names, one per line
fil: Ilagay ang mga pangalan ng parameter ng query, isa bawat linya

en: Logic
fil: Loika

en: All parameters must be present
fil: Lahat ng mga parameter ay dapat naroroon

en: Any parameter must be present
fil: Anumang parameter ay dapat naroroon

en: Show or hide block based on user capabilities.
fil: Ipakita o itago ang bloke batay sa kakayahan ng gumagamit.

en: Select Capabilities
fil: Pumili ng mga Kakayahan

en: Search capabilities
fil: Maghanap ng mga kakayahan

en: Show to users with selected capabilities
fil: Ipakita sa mga gumagamit na may napiling kakayahan

en: Hide from users with selected capabilities
fil: Itago sa mga gumagamit na may napiling kakayahan

en: Show for selected terms
fil: Ipakita para sa mga napiling termino

en: Hide for selected terms
fil: Itago para sa mga napiling termino

en: Select taxonomies
fil: Pumili ng mga Taxonomy

en: Search taxonomies
fil: Maghanap ng mga taxonomy

en: Filter terms
fil: I-filter ang mga termino

en: Search terms
fil: Maghanap ng mga termino

en: Use this filter to apply only to some terms.
fil: Gamitin ang filter na ito upang ilapat lamang sa ilang mga termino.

en: Choose in which pages this block can be displayed.
fil: Pumili kung saang mga pahina maaaring ipakita ang bloke na ito.

en: Show on the selected pages
fil: Ipakita sa mga napiling pahina

en: Hide on the selected pages
fil: Itago sa mga napiling pahina

en: Select pages
fil: Pumili ng mga pahina

en: Manage Presets
fil: Pamahalaan ang mga Preset

en: Select Presets
fil: Pumili ng mga Preset

en: Search presets
fil: Maghanap ng mga preset

en: Preset Logic
fil: Loika ng Preset

en: Show if ANY preset matches
fil: Ipakita kung ANY preset ang tumutugma

en: Show if ALL presets match
fil: Ipakita kung ALL presets ang tumutugma

en: Custom Rules
fil: Mga Custom na Batas

en: Failed to create sample presets
fil: Nabigong lumikha ng mga sample na preset

en: Failed to load presets
fil: Nabigong i-load ang mga preset

en: User Roles
fil: Mga Tungkulin ng Gumagamit

en: Page
fil: Pahina

en: Never modified
fil: Hindi kailanman binago

en: Invalid date
fil: Hindi wastong petsa

en: No presets yet
fil: Wala pang mga preset

en: You have not created any preset.
fil: Wala kang nalikhang preset.

en: Preset Title
fil: Pamagat ng Preset

en: Enter preset name
fil: Ilagay ang pangalan ng preset

en: Control Sets
fil: Mga Control Set

en: Show the block if any control set applies. Each set can contain multiple rules.
fil: Ipakita ang bloke kung may anumang set ng kontrol na naaangkop. Ang bawat set ay maaaring maglaman ng maraming patakaran.

en: Add Control Set
fil: Magdagdag ng Set ng Kontrol

en: Deleting...
fil: Nagtatanggal...

en: Delete Preset
fil: Tanggalin ang Preset

en: Are you sure you want to delete preset?
fil: Sigurado ka bang nais mong tanggalin ang preset?

en: Yes, Delete Preset.
fil: Oo, Tanggalin ang Preset.

en: No, Cancel
fil: Hindi, Kanselahin

en: No, Cancel.
fil: Hindi, Kanselahin.

en: Saving...
fil: Nagsasave...

en: Save Preset
fil: I-save ang Preset

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Control Set
fil: Set ng Kontrol

en: Show the block if any rule applies. Rules are evaluated with AND logic.
fil: Ipakita ang bloke kung may anumang patakaran na naaangkop. Ang mga patakaran ay sinusuri gamit ang lohikal na AND.

en: Add Rule
fil: Magdagdag ng Patakaran

en: Delete Set
fil: Tanggalin ang Set

en: Are you sure you want to delete set?
fil: Sigurado ka bang nais mong tanggalin ang set?

en: Yes, Delete Set.
fil: Oo, Tanggalin ang Set.

en: AND
fil: AT

en: No rules added yet. Add rules to define when this block should be visible.
fil: Walang mga patakaran na idinagdag pa. Magdagdag ng mga patakaran upang tukuyin kung kailan dapat makita ang bloke na ito.

en: Remove Rule
fil: Tanggalin ang Patakaran

en: Are you sure you want to remove rule?
fil: Sigurado ka bang nais mong alisin ang patakaran?

en: Yes, Remove Rule.
fil: Oo, Alisin ang Patakaran.

en: Configuration for this rule type is missing.
fil: Walang nakalaang pagsasaayos para sa uri ng patakarang ito.

en: Show to selected user roles
fil: Ipakita sa napiling mga tungkulin ng gumagamit

en: Hide from selected user roles
fil: Itago mula sa napiling mga tungkulin ng gumagamit

en: Search roles
fil: Maghanap ng mga tungkulin

en: Show when condition matches
fil: Ipakita kapag tumutugma ang kondisyon

en: Hide when condition matches
fil: Itago kapag tumutugma ang kondisyon

en: Select Archive Types
fil: Pumili ng mga Uri ng Archive

en: Search archive types
fil: Maghanap ng mga uri ng archive

en: Show on selected archives
fil: Ipakita sa napiling mga archive

en: Hide from selected archives
fil: Itago mula sa napiling mga archive

en: Select Pages
fil: Pumili ng Mga Pahina

en: Search pages
fil: Maghanap ng mga pahina

en: Show on selected pages
fil: Ipakita sa napiling mga pahina

en: Hide from selected pages
fil: Itago mula sa napiling mga pahina

en: Category Archives
fil: Mga Archive ng Kategorya

en: Tag Archives
fil: Mga Archive ng Tag

en: Date Archives
fil: Mga Archive ng Petsa

en: Author Archives
fil: Mga Archive ng May-akda

en: Edit Cancelled
fil: Inedit na Kanselado

en: Edit cancelled. Select another preset to edit or create a new one.
fil: Inedit na kanselado. Pumili ng ibang preset upang i-edit o lumikha ng bago.

en: Preset Saved!
fil: Preset na Naitala!

en: Preset saved successfully! Choose another preset to edit or create a new one.
fil: Naitala ang preset nang matagumpay! Pumili ng ibang preset upang i-edit o lumikha ng bago.

en: Preset Deleted
fil: Preset na Nawala

en: Preset deleted. Select another preset to edit or create a new one.
fil: Nawala ang preset. Pumili ng ibang preset upang i-edit o lumikha ng bago.

en: Action Completed
fil: Nakumpleto ang Aksyon

en: Operation completed. You can continue editing presets or create new ones.
fil: Nakumpleto ang operasyon. Maaari kang magpatuloy sa pag-edit ng mga preset o lumikha ng mga bago.

en: Select a Preset to Edit
fil: Pumili ng Preset upang I-edit

en: Choose a preset from the list to edit its rules, or create a new preset to get started.
fil: Pumili ng preset mula sa listahan upang i-edit ang mga patakaran nito, o lumikha ng bagong preset upang makapagsimula.

en: No Presets Yet
fil: Walang mga Preset Pa

en: Create your first preset to start managing block visibility rules.
fil: Lumikha ng iyong unang preset upang simulan ang pamamahala ng mga patakaran sa visibility ng block.

en: Samples Created!
fil: Nalikha ang mga Halimbawa!

en: Preset samples created successfully! Choose a preset to edit or create a new one.
fil: Nalikha ang mga halimbawa ng preset nang matagumpay! Pumili ng preset upang i-edit o lumikha ng bago.

en: Manage Your Presets
fil: Pamahalaan ang Iyong mga Preset

en: Select a preset to edit or create a new one to control block visibility.
fil: Pumili ng preset upang i-edit o lumikha ng bago upang kontrolin ang visibility ng block.

en: Create New Preset
fil: Lumikha ng Bagong Preset

en: Generate Samples
fil: Bumuo ng mga Halimbawa

en: Total Presets
fil: Kabuuang Preset

en: Rules Created
fil: Mga Patakaran na Nalikha

en: Conditional Visibility
fil: Kondisyunal na Nakikita

en: Control when blocks appear based on user roles, devices, schedules, and more
fil: Kontrolin kung kailan lilitaw ang mga bloke batay sa mga tungkulin ng gumagamit, mga aparato, iskedyul, at iba pa

en: User Targeting
fil: Pagtutok sa Gumagamit

en: Show or hide content to specific user roles, logged-in status, or capabilities
fil: Ipakita o itago ang nilalaman sa mga partikular na tungkulin ng gumagamit, status ng nakalog-in, o kakayahan

en: Scheduling
fil: Pag-schedule

en: Set time-based rules to display content only during specific periods
fil: Mag-set ng mga patakaran batay sa oras upang ipakita ang nilalaman lamang sa mga tiyak na panahon

en: Add New Preset
fil: Magdagdag ng Bagong Preset

en: Generate Sample Preset
fil: Bumuo ng Halimbawa ng Preset

en: Welcome to Block Control Presets
fil: Maligayang pagdating sa Block Control Presets

en: This screen allows you to create powerful visibility rules for your blocks.
fil: Pinapayagan ka ng screen na ito na lumikha ng makapangyarihang mga patakaran sa nakikita para sa iyong mga bloke.

en: These preset rules are available when you're writing posts.
fil: Ang mga preset na patakaran na ito ay magagamit kapag ikaw ay sumusulat ng mga post.

en: Create Your First Preset
fil: Lumikha ng Iyong Unang Preset

en: Generate Sample Presets
fil: Bumuo ng mga Halimbawa ng Preset

en: Welcome to Block Usage
fil: Maligayang pagdating sa Paggamit ng Block

en: This screen allows you to search for and find any usage of blocks on your site.
fil: Pinapayagan ka ng screen na ito na maghanap at makahanap ng anumang paggamit ng mga bloke sa iyong site.

en: Blocks Found
fil: Mga Bloke na Natagpuan

en: Posts Scanned
fil: Mga Post na Na-scan

en: Last Scan
fil: Huling Scan

en: Scan Content
fil: I-scan ang Nilalaman

en: Find all blocks used across your posts, pages, and custom post types
fil: Tukuyin ang lahat ng mga bloke na ginamit sa iyong mga post, pahina, at mga uri ng pasadyang post

en: Usage Analytics
fil: Pagsusuri ng Paggamit

en: See detailed statistics about block usage and locations
fil: Tingnan ang detalyadong istatistika tungkol sa paggamit ng bloke at mga lokasyon

en: Quick Navigation
fil: Mabilis na Pag-navigate

en: Jump directly to posts containing specific blocks for editing
fil: Diretso sa mga post na naglalaman ng mga tiyak na bloke para sa pag-edit

en: locations
fil: mga lokasyon

en: instances
fil: mga instance

en: Name:
fil: Pangalan:

en: Description:
fil: Paglalarawan:

en: Category:
fil: Kategorya:

en: Locations:
fil: Mga Lokasyon:

en: Total instances:
fil: Kabuuang mga instance:

en: Edit Post
fil: I-edit ang Post

en: View Post
fil: Tingnan ang Post

en: Blocks in this post:
fil: Mga bloke sa post na ito:

en: No blocks found in this post.
fil: Walang natagpuang bloke sa post na ito.

en: This block was not found in any posts.
fil: Ang bloke na ito ay hindi natagpuan sa anumang mga post.

en: Last scan:
fil: Huling pagsusuri:

en: No scan history available for this block.
fil: Walang kasaysayan ng pagsusuri na magagamit para sa bloke na ito.

en: Click the Scan button to check for usage.
fil: I-click ang pindutan ng Suriin upang suriin ang paggamit.

en: Failed to load data from local storage. Please refresh the page.
fil: Nabigong i-load ang data mula sa lokal na imbakan. Pakisubukan muli ang pahina.

en: Initializing scan...
fil: Nagsisimula ng scan...

en: Processing posts (%1$s/%2$s)
fil: Pinoproseso ang mga post (%1$s/%2$s)

en: Batch scan failed
fil: Nabigo ang batch scan

en: Scan completed successfully!
fil: Matagumpay na nakumpleto ang scan!

en: Scan failed:
fil: Nabigo ang scan:

en: Failed to clear data. Please try again.
fil: Nabigong i-clear ang data. Pakisubukan muli.

en: Limit Scan to Post Types:
fil: Limitahan ang Scan sa mga Uri ng Post:

en: Show Empty Blocks
fil: Ipakita ang mga Walang Nilalaman na Blocks

en: Clear All Data
fil: I-clear ang Lahat ng Data

en: Scan data is stored in your browser to improve performance and handle large datasets. This keeps your WordPress database clean. Click to permanently delete all stored data.
fil: Ang data ng scan ay naka-imbak sa iyong browser upang mapabuti ang pagganap at pamahalaan ang malalaking datasets. Pinapanatili nitong malinis ang iyong database ng WordPress. I-click upang permanenteng tanggalin ang lahat ng naka-imbak na data.

en: blocks
fil: mga block

en: instance
fil: instansya

en: Instances:
fil: Mga Instansya:

en: Not found in any posts
fil: Hindi natagpuan sa anumang mga post

en: No scan history
fil: Walang kasaysayan ng scan

en: Details
fil: Mga Detalye

en: Error Loading blocks data...
fil: Error sa Pag-load ng data ng mga block...
