AesirX Consent 2.0.1 - en to is translation catalogue (180 entries)

en: "end" filter is not correct
is: "end" sían er ekki rétt

en: "start" filter is not correct
is: "start" sían er ekki rétt

en: <div class='input_information_content'>
              Remember to include the explicit purpose (e.g., analytics, marketing) in the consent text to inform users why GTM is being used.</div>
is: <div class='input_information_content'>Mundu að hafa skýran tilgang (td. greining, markaðssetning) í sjálfarkennslitextanum til að upplýsa notendur afhverju GTM er í gangi.</div>

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Consent:</span> Allow data collection for analytics, form data (when you contact us), & behavioral & event tracking, with the option to opt-in for specific features.
is: <span class='fw-semibold text-primary'>Samþykki:</span> Leyfa gagnaöflun fyrir greiningar, eyðublaðagögn (þegar þú hefur samband við okkur) og rekja hegðunar & viðburða, með möguleika á að velja sérstakar aðgerðir.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Consent:</span> First & third-party tracking data will be collected to enhance your experience.
is: <span class='fw-semibold text-primary'>Samþykki:</span> Fyrsta og þriðja aðila rekja gögn verða safnað til að bæta upplifun þína.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Control your data:</span> Choose your preferred level of data collection & tracking.
is: <span class='fw-semibold text-primary'>Stjórnaðu gögnunum þínum:</span> Veldu þína uppáhalds stig gagnasöfnunar og rekja.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Decentralized Consent:</span> Allow data collection for analytics, form data (when you contact us), & behavioral & event tracking, with the option to revoke consent, opt-in for specific features, & earn rewards from digital marketing activities.
is: <span class='fw-semibold text-primary'>Dreifingarsamþykki:</span> Leyfa gagnaöflun fyrir greiningar, eyðublaðagögn (þegar þú hefur samband við okkur) og rekja hegðunar & viðburðar, með möguleika á að afturkalla samþykki, velja sérstakar aðgerðir, og þéna umbun frá stafrænum markaðsstarfsemi.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Decentralized Consent:</span> Choose Decentralized Wallets or Decentralized Wallet + Shield of Privacy. Both options let you manage & revoke consent on-site or through AesirX dApp, plus earn rewards from digital marketing activities.
is: <span class='fw-semibold text-primary'>Dreifingarsamþykki:</span> Veldu dreifð veski eða dreifð veski + Skjöldur persónuverndar. Báðar valkosti leyfir þér að stjórna og afturkalla samþykki á síðunni eða í gegnum AesirX dApp, auk þess að þéna umbun frá stafrænum markaðssetningarstörfum.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Earn rewards:</span> Participate in decentralized consent for privacy & rewards.
is: <span class='fw-semibold text-primary'>Þénaðu umbun:</span> Taktu þátt í dreifingarsamþykki fyrir persónuvernd og umbun.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Enables Compliance:</span> Using Shield of Privacy (SoP) ensures compliance with GDPR, CCPA, ePrivacy Directive, & other data protection regulations.
is: <span class='fw-semibold text-primary'>Tryggir samræmi:</span> Að nota Skjöldur persónuverndar (SoP) tryggir samræmi við GDPR, CCPA, ePrivacy leiðbeiningar og aðrar gagnaverndarlög.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Flexible Consent:</span> You can withdraw your consent anytime on-site or via our <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://dapp.shield.aesirx.io' target='_blank'>dApp</a> (Decentralized Application).
is: <span class='fw-semibold text-primary'>Sveigjanlegt samþykki:</span> Þú getur afturkallað samþykki þitt hvenær sem er á síðunni eða í gegnum okkar <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://dapp.shield.aesirx.io' target='_blank'>dApp</a> (dreifð umsókn).

en: <span class='fw-semibold text-primary'>For Businesses:</span> Enhance trust, secure user identities, & prevent breaches.
is: <span class='fw-semibold text-primary'>Fyrir fyrirtæki:</span> Auktu traust, tryggðu notenda auðkenni og komðu í veg fyrir brot.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Learn More:</span> Discover our approach to data processing in our <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://aesirx.io/privacy-policy' target='_blank'>Privacy Policy</a>.
is: <span class='fw-semibold text-primary'>Lærðu meira:</span> Uppgötvaðu okkar nálgun við gagnavinnslu í okkar <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://aesirx.io/privacy-policy' target='_blank'>Persónuverndarstefnu</a>.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Privacy Protection:</span> Users have full control over their data, ensuring maximum privacy.
is: <span class='fw-semibold text-primary'>Persónuverndarvernd:</span> Notendur hafa fulla stjórn á gögnunum sínum, sem tryggir hámark persónuvernd.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Proactive Protection:</span> We enhance privacy measures to safeguard your data integrity.
is: <span class='fw-semibold text-primary'>Forsjón vernd:</span> Við bætum persónuverndaraðgerðir til að tryggja heilleika gagna þinna.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Reject:</span> No data will be collected or loaded except for anonymized page views & rejections. Some personalization features may be disabled.
is: <span class='fw-semibold text-primary'>Hafna:</span> Engin gögn verða söfnuð eða hlaðin nema fyrir nafnlausar síðu skoðanir og höfnanir. Sum persónuleg aðlögun getur verið óvirk.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Transparent data collection practices:</span> Understand how your data is collected & used.
is: <span class='fw-semibold text-primary'>Gagnsæ gagnasöfnun:</span> Skiljaðu hvernig gögnin þín eru safnað og notuð.

en: <strong>AND Logic (Stricter Match):</strong> Both language and time zone must match a region for its consent model to apply. Ideal for high-accuracy targeting.
is: <strong>AND Rökfræði (Strangara Löggerð):</strong> Báðir vafra tungumál og tímabelti verða að samsvara staðsetningu fyrir ábyrgðar minnn fyrir samþykki. Winkel samanburður fyrir tölusheilan old sem er yðvinga stefnumörkun.

en: <strong>OR Logic (More Flexible):</strong> Either language or time zone can match to apply a region’s consent model. Best for broader coverage based on user preferences.
is: <strong>OR Rökfræði (Sveigjanlegri):</strong> Annað hvort veffræðibók eða M97 tilbaka ansl má fræg um bytingar sæta frest fyrir meðtil þessum miðum til að merkja svæðiskipt samþykkisilge. Þessi miði er einhve reflex alheimsvald fyrir stærri afpaukertökum byggt á notandavirkni.

en: About
is: Um

en: Address is not valid
is: Slóð er ógild

en: Advertising Tracking
is: Auglýsingar rekning

en: AesirX Consent
is: AesirX Samþykki

en: AesirX Consent Shield for Domain/Path-Based Blocking
is: AesirX Samþykki Skjöldur fyrir lén/ferla-pessi blokkeringu

en: Aesirx Consent plugin. When you join forces with AesirX, you're not just becoming a Partner - you're also becoming a freedom fighter in the battle for privacy! Earn 25% Affiliate Commission <a href="https://aesirx.io/partner?utm_source=wpplugin&utm_medium=web&utm_campaign=wordpress&utm_id=aesirx&utm_term=wordpress&utm_content=analytics">[Click to Join]</a>
is: Aesirx Samþykki viðbótin. Þegar þú gengur til liðs við AesirX, verður þú ekki aðeins Félagi - þú verður einnig frelsisbaráttumaður í stríðinu fyrir persónuvernd! Þénarðu 25% markaðsþóknun <a href="https://aesirx.io/partner?utm_source=wpplugin&utm_medium=web&utm_campaign=wordpress&utm_id=aesirx&utm_term=wordpress&utm_content=analytics">[Smelltu til að gang til liðs]</a>

en: All consented data will be collected.
is: Öll samþykkt gögn verða söfnuð.

en: Allow Override
is: Leyfa yfirskotá

en: Always active
is: Alltaf virk

en: Analytics & Behavioral Data: To improve our services & personalize your experience.
is: Greiningar og hegðunargögn: Til að bæta þjónustu okkar og aðlaga þína upplifun.

en: Analytics Tracking
is: Greiningar rekning

en: Any additional third-party integrations (e.g, customer support tools, CDNS).
is: Önnur viðbót eins og stuðningsverkfæri eða CDNS frá þriðja aðila.

en: Back
is: Til baka

en: Benefits
is: Ávinningur

en: Blocks JavaScript from third-party domains, allowing first-party scripts to run normally & keep essential site functions intact.
is: Blokkar JavaScript frá lénum þriðja aðila, sem leyfir fyrstu aðila skriptum að keyra eins og venjulega og halda mikilvægum síðuskurðum óskemmdum.

en: Blocks or removes scripts from running in the user's browser before consent is given.
is: Blokkar eða fjarlægir skript frá því að keyra í vafra notanda áður en samþykki er veitt.

en: Blocks selected third-party plugins from loading until user consent is given.
is: Blokkar valdar viðbætur þriðja aðila frá því að hlaða inn fyrr en notandi hefur veitt samþykki.

en: Both first-party & third-party tracking data will be activated.
is: Bæði fyrstu og þriðja aðila gögn fyrir rekja verða virkjuð.

en: Browser Language
is: Tungumál vafra

en: By consenting, you allow us to collect & use your data for:
is: Með því að samþykkja leyfirðu okkur að safna og nota gögnin þín til:

en: Choose how browser language and time zone are combined to determine consent rules:
is: Veldu hvernig vafratungumál og tímabelti eru jafnreynt til að ákvörða samþykki reglur:

en: Choose how we use your data: "Reject" data collection, allow tracking ["Consent"], or use "Decentralized Consent" for more control over your personal data.
is: Veldu hvernig við notum gögnin þín: "Hafna" gagnasöfnun, leyfa rekja ["Samþykki"], eða notaðu "Dreifingarsamþykki" fyrir meiri stjórn á persónulegum gögnum þínum og umbun.

en: Choose how we use your data: "Reject" data collection, allow tracking ["Consent"].
is: Veldu hvernig við notum gögnin þín: "Hafna" gagnasöfnun, leyfa rekja ["Samþykki"].

en: Choose your tailored template
is: Velja aðlagaðan sniðmát

en: Completely prevents the loading and execution of chosen third-party plugins before consent.
is: Kemur algjörlega í veg fyrir hleðslu og framkvæmd valinna viðbóta þriðja aðila fyrr en samþykki er veitt.

en: Configurable Consent Logic
is: Stillir samþykki rökfræði

en: Configure how JavaScript is blocked based on user consent preferences.
is: Stilla hvernig JavaScript er blokkað miðað við valmöguleika notandans um samþykki.

en: Connect to your website via FTP or File Manager.
is: Tengdu við vefsíðuna þína í gegnum FTP eða skjalakeiringu.

en: Connecting
is: Tenging

en: Consent
is: Samþykki

en: Consent Management
is: Samþykki Stjórnun

en: Consent Mode
is: Samþykki hamur

en: Continue
is: Halda áfram

en: Contract is not valid
is: Samningur er ógildur

en: Cookie Declaration
is: Fjölritun yfirlýsing um smákökur

en: Could not insert consent
is: Gat ekki bætt við samþykki

en: Custom Tracking
is: Sérsniðnar rekning

en: Customize
is: Sérsmíðaðu

en: Database error occurred.
is: Gagnagrunarvilla kom upp.

en: Decentralized Consent
is: Dreifingarsamþykki

en: Decentralized Consent + Shield of Privacy
is: Dreifingarsamþykki + Skjöldur persónuverndar

en: Decentralized Consent Mode
is: Dreifingarsamþykki hamur

en: Decentralized Consent Mode setup improves Google Consent Mode 2.0 by not loading any scripts, beacons, or tags until after consent is given, reducing compliance risks. It also includes Decentralized Consent, for more control over personal data.
is: Dreifð samþykki hátt lærdómur betrumbæta Google Samþykki Ham 2.0 með ekki máli skripting, beacons eða merkingu fyrr en eftir samþykki, sem minnkar áhættu um bráðmisferði. Það felur einnig í sér dreifð samþykki, fyrir meiri stjórn yfir persónulegum gögnum og umbunum.

en: Decentralized consent will be loaded
is: Dreifingarsamþykki verður hlaðið

en: Default Consent Mode
is: Sjálfgefið samþykki hamur

en: Default Consent Mode improves Google Consent Mode 2.0 by not loading any tags until after consent is given, reducing compliance risks.
is: Sjálfgefið samþykki háttar til að betrumbæta Google Sáttmáls hátt stærri með því að leyfa merkin ekki hleðslu fyrr en eftir samþykki, sem minnkar tópauka áhættu.

en: Details
is: Upplýsingar

en: Disable GPC Support
is: Afvirkjaðu GPC stuðnings

en: Disables third-party data sharing for California users.
is: Letur samskipti eftir þriðja aðila gagna fyrir notendur í Kaliforníu.

en: Discover the latest features & best practices.
is: Uppgötvaðu nýjustu eiginleikana og bestu venjurnar.

en: Do Not Sell or Share My Personal Information (CCPA)
is: Ekki selja eða deila persónulegum upplýsingum mínum (CCPA)

en: Do not sell or share options
is: Ekki selja eða deila valkostum

en: Domain
is: Lén

en: Domain not found
is: Lén fannst ekki

en: Domain/Path-Based
is: Lén / Leið byggt

en: Download the gpc.json file.
is: Niðurhalaðu gpc.json skrána.

en: Enable GPC Support
is: Virkjaðu GPC stuðnings

en: Enable Geo-handling for Consent Mode
is: Virkjaðu geomeðferð fyrir samþykki hamur

en: Enter domain or path
is: Sláðu inn lén eða leið

en: Error in tracking
is: Villa í rekja

en: Essential Tracking
is: Nauðsynleg rekning

en: Explore How-To Guides, instructions, & tutorials to get the most from AesirX Consent Shield. Whether you're a developer or admin, find all you need to configure & optimize your privacy setup.
is: Rannsakaðu notendahandbækur, leiðbeiningar og kennsluáætlanir til að fá sem mest út úr AesirX Consent Skjöld. Hvort sem þú ert forritari eða stjórnandi, finndu allt sem þú þarft til að stilla og fínstilla uppsetningu þína í persónuvernd.

en: Failed to update analytics events.
is: Uppfærsla greiningaratburða mistókst.

en: Failed to update analytics flows
is: Uppfærsla greiningarflæðis mistókst

en: Failed to update consent expiration.
is: Uppfærsla á útrennsli samþykkis mistókst.

en: Failed to update nonce.
is: Uppfærsla einingar mistókst.

en: For more details, refer to our <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://aesirx.io/privacy-policy' target='_blank'>privacy policy.</a>
is: Fyrir frekari upplýsingar, skoðaðu okkar <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://aesirx.io/privacy-policy' target='_blank'>persónuverndarstefnu.</a>

en: Form Data: When you contact us.
is: Eyðublöð gögn: Þegar þú hefur samband við okkur.

en: Functional Tracking
is: Virkjanlegt rekning

en: GPC Compliance
is: GPC fylgni

en: GTM General
is: GTM Almennt

en: GTM ID
is: GTM kennitala

en: Geo-Based Consent Rules
is: Geomeðhöndlaðar samþykki reglur

en: Gtag ID
is: Gtag kennitala

en: Important: Permalink Settings Required
is: Mikilvægt: Nauðsynlegar hlekkstengingarstillingar

en: Invalid signature
is: Ógilt undirritun

en: Invalid signature.
is: Ógilt undirskrift.

en: Invalid token
is: Ógildur tákn

en: Language
is: Tungumál

en: Learn how to use AesirX Privacy Scanner with Consent Shield to detect privacy-intrusive elements, using the JetPack plugin as an example.
is: Lærðu að nota AesirX Persónuverndar skannan með Samþykki Skjöld til að finna persónuverndariðanleg atriði, með JetPack viðbótinni sem dæmi.

en: Manage Decentralized Consent
is: Stjórna dreifingarsamþykki

en: Manage Your Consent Preferences
is: Stjórnaðu valkostum þínum fyrir samþykki

en: More info at <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://shield.aesirx.io' target='_blank'>https://shield.aesirx.io</a>.
is: Fleiri upplýsingar á <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://shield.aesirx.io' target='_blank'>https://shield.aesirx.io</a>.

en: Need Help? Access Our Comprehensive Documentation Hub
is: Þarftu hjálp? Fáðu aðgang að allsherjar skjalasafni okkar

en: No
is: Nei

en: No network requests are made to third-party servers, enabling maximum compliance with privacy regulations like GDPR and the ePrivacy Directive.
is: Engar netbeiðnir eru gerðar til netþjóna þriðja aðila, sem gerir hámark fylgni við persónuverndarlög eins og GDPR og ePrivacy tilmæli.

en: No tracking technologies are activated until a user explicitly gives consent. This is required by <strong>GDPR</strong> and <strong>ePrivacy Directive 5(3)</strong>.
is: Ekkert rekningstækni er virkuð fyrr en notandi gefur sérstaklega samþykki. Þetta er krafist af <strong>GDPR</strong> og <strong>ePrivacy Þú á 5(3)</strong>.

en: Nonce is not valid
is: Eining er ekki gild

en: Nonce not found.
is: Eining fannst ekki.

en: Only Third-Party Hosts (default)
is: Aðeins hýsingar þriðja aðila (sjálfgefið)

en: Only anonymized page views & limited features will be available. To access all website features, including personalized content & enhanced functionality, please choose an option:
is: Aðeins nafnlausar síðuskoðanir og takmarkaðar aðgerðir verða í boði. Til að fá aðgang að öllum vefsvæða virkni, með persónulegum innihaldi og betri virkni, skaltu velja valkost:

en: Opt-In Mode (EU)
is: Valkostur Innháttur (ESB)

en: Opt-Out Mode (California)
is: Velja frá hátur (Kalifornía)

en: Opt-Out of tracking
is: Velja frá rekning

en: Our Commitment in Action
is: Ábyrgð okkar í verki

en: Our plugin requires that your site use a pretty permalink structure (for example, %1$s) to work correctly.
                                It looks like your current settings are using the plain permalink format, which might cause issues.
                                Please %2$s to open your Permalink Settings.
                                Once there, select the "Post name" option (or another pretty permalink structure) and click "Save Changes."
is: Viðbótin okkar krefst þess að notkuð sé falleg hlekkstengingarskipan (til dæmis %1$s) til að virka rétt.
                                Það virðist sem núverandi stillingar séu að nota venjulegu hlekkstengingarformið, sem gæti valdið vandamálum.
                                Vinsamlegast %2$s til að opna stillingar þínar fyrir hlekkstengingar.
                                Veldu þar valmöguleika á "Post name" (eða annan fallegan hlekkstengingarstrúktúr) og smelltu á "Vista breytingar."

en: Override
is: Yfirskotá

en: Permission denied!
is: Heimild neitað!

en: Please connect to your wallet
is: Vinsamlegast tengdu við veskið þitt

en: Please connect your Web3 wallet
is: Vinsamlegast tengdu Web3 veskið þitt

en: Please note
is: Vinsamlegast athugið

en: Please sign the message on your wallet twice and wait for it to be saved.
is: Vinsamlegast undirritaðu skilaboðin á veskinu þínu tvisvar sinnum og bíddu meðan það er vistað.

en: Previous consent still active
is: Fyrra samþykki enn í gildi

en: Previous consent was not expired
is: Fyrra samþykki rann ekki út

en: Problem with Aesirx Analytics plugin install
is: Vandamál með uppsetningu AesirA Greiningar viðbótar

en: Reject
is: Hafna

en: Removes scripts matching specified domains or paths from the browser until user consent is given.
is: Fjarlægir skript sem samsvara tilteknum lénum eða leiðum úr vafranum þar til notandi hefur veitt samþykki.

en: Required for the website to function (e.g, session cookies, security tracking).
is: Krafist fyrir vefsíðuna til að virka (td. lotukökur, öryggisrekning).

en: Reset Consent
is: Endurstilla samþykki

en: Reset Detail
is: Endurstilla smáatriði

en: Reset Reject
is: Endurstilla hafnanir

en: Revoke Consent
is: Afturkalla samþykki

en: Revoke Consent for the site
is: Afturkalla samþykki fyrir síðuna

en: Revoke Opt-In Consent
is: Afturkalla valmöguleika samþykki

en: Revoke Opt-In Consent for AesirX Privacy Advisor AI
is: Afturkalla valmöguleika samþykki fyrir AesirX Privacy Advisor AI

en: Revoke Opt-In Consent for Payment Processing
is: Afturkalla valmöguleika samþykki fyrir greiðsluúrvinnslu

en: Revoke your consent for data use whenever you wish.
is: Afturkallaðu samþykki þitt fyrir gagnanotkun hvenær sem þú vilt.

en: Save
is: Vista

en: Save settings
is: Vista stillingar

en: Saving...
is: Vista...

en: Script Blocking Options
is: Skript Blokkar Valkostir

en: Select Mode
is: Velja hátt

en: Select your preferred decentralized consent option:
is: Veldu þann hliðvilling sem dreifir samþykki:

en: Settings
is: Stillingar

en: Shield of Privacy
is: Skjöldur persónuverndar

en: Something went wrong
is: Eitthvað fór úrskeiðis

en: TRACKING AND DATA PRIVACY PREFERENCES
is: REKJAN OG GÖGNUM PERSÓNUVERNDARVAL

en: Targeted advertising & remarketing (e.g, Facebook Pixel, Google Ads).
is: Markvissar auglýsingar og remarketing (td. Facebook Pixel, Google Ads).

en: The consent parameter is required and must be a number.
is: Samþykkis færibreytan er nauðsynleg og þarf að vera tala.

en: The domain sent in the new URL does not match the domain stored in the visitor document
is: Lénið sem var sent í nýja URL-inu passar ekki við lénið sem geymt er í gestaskjöluninni

en: The event uuid parameter is required.
is: Viðburðar uuid færibreytan er nauðsynleg.

en: The uuid parameter is required.
is: uuid færibreytan er nauðsynleg.

en: There was a problem querying the data in the database.
is: Það kom upp vandamál við leit á gögnum í gagnagrunninum.

en: There was a problem updating the data in the database.
is: Það kom upp vandamál við uppfærslu á gögnum í gagnagrunninum.

en: There was a problem with the database query.
is: Það kom upp vandamál með gagnagrunnsfyrirspurnina.

en: Third-Party Plugins
is: Viðbætur frá þriðja aðila

en: This website uses tracking by default. You may opt out at any time.
is: Þessi vefsíða notar rekning sjálfgefið. Þú getur valið að afþakka hvenær sem er.

en: Time Zone
is: Tímabelti

en: To comply with Global Privacy Control (GPC), please download and upload the following file:
is: Til að fylgja með alþjóðlegu persónuverndarkerfi (GPC) vinsamlegast niðurhalirðu og hleðurðu upp þessum skrá:

en: To configure, input your Google Tag Manager Gtag ID & GTM ID in the designated fields. Once set up, Google Tag Manager will only load after the user provides consent.
is: Til að stilla, sláðu inn þitt Google Tag Manager Gtag ID & GTM ID í sérmerkt reitina. Þegar skilmálinn hefur verið uppsettur mun Google Tag Manager aðeins hlaðast inn ásamt samþykki notandans.

en: Tracking is allowed by default, but users must be able to opt out easily. This aligns with <strong>CCPA</strong> and similar U.S. privacy frameworks.
is: Rekning er leyfð sjálfgefið, en notendur verða að hafa getu til að taka afstöðu á auðveldan hátt. Þetta er í samræmi við <strong>CCPA</strong> og líkar reiki Bandaríkjamarkaðar.

en: Understanding Your Privacy Choices
is: Skilja val þín um persónuvernd

en: Upload Instructions:
is: Upphlaða leiðbeiningar:

en: Upload the file to: <code>/public_html/.well-known/gpc.json</code>
is: Settu skrána á: <code>/public_html/.well-known/gpc.json</code>

en: Users can earn rewards from digital marketing activities.
is: Notendur geta þénað umbun frá stafrænni markaðssetningu.

en: Users can revoke consent on-site at any time.
is: Notendur geta afturkallað samþykki á síðunni hvenær sem er.

en: Users can revoke consent on-site or from the AesirX dApp at any time.
is: Notendur geta afturkallað samþykki á síðunni eða frá AesirX dApp hvenær sem er.

en: Visitor behavior monitoring (e.g, Google Analytics, Matomo).
is: Eftirlit með hegðun gesta (td. Google Analytics, Matomo).

en: Visitor event not found.
is: Gestaviðburður fannst ekki.

en: Visitor not found
is: Gesturinn fannst ekki

en: Wallet nonce not found
is: Engin eining fannst fyrir veski

en: Wallet not found
is: Veski fannst ekki

en: Wallet not found.
is: Veski fannst ekki.

en: We do not share your data with third parties without your explicit consent.
is: Við deilum ekki gögnunum þínum með þriðju aðilum án þíns skýrs samþykkis.

en: While it prevents scripts from executing, initial network requests may still occur, so it enhances privacy compliance under GDPR but may not fully meet the ePrivacy Directive requirements.
is: Þó að það komi í veg fyrir framkvæmd skripta, getur komið til þess að upphafsfyrirspurnir til netsins eigi sér stað, þannig að það bætir persónuverndarfylgni samkvæmt GDPR en uppfyllir ef til vill ekki allar kröfur ePrivacy tilmæla.

en: Wrong URL format, domain not found
is: Rangt URL snið, lén fannst ekki

en: Yes
is: Já

en: You can opt-in later for specific features without giving blanket consent.
is: Þú getur valið síðar um sérstakar aðgerðir án þess að gefa almennt samþykki.

en: You can revoke consent on the site or any explicit opt-in consent, such as payment processing, at any time
is: Þú getur afturkallað samþykki á síðunni eða hvaða skýrt samþykki sem er, svo sem greiðsluúrvinnslu, hvenær sem er

en: You've chosen to reject data collection:
is: Þú hefur valið að hafna gagnasöfnun:

en: click here
is: smelltu hér
