AesirX Consent 2.0.1 - en to vi translation catalogue (185 entries)

en: "end" filter is not correct
vi: Bộ lọc "kết thúc" không chính xác

en: "start" filter is not correct
vi: Bộ lọc "bắt đầu" không chính xác

en: <div class='input_information_content'>
              Remember to include the explicit purpose (e.g., analytics, marketing) in the consent text to inform users why GTM is being used.</div>
vi: <div class='input_information_content'>Nhớ bao gồm mục đích rõ ràng (ví dụ, phân tích, tiếp thị) trong văn bản đồng ý để thông báo cho người dùng tại sao GTM được sử dụng.</div>

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Consent:</span> Allow data collection for analytics, form data (when you contact us), & behavioral & event tracking, with the option to opt-in for specific features.
vi: <span class='fw-semibold text-primary'>Sự đồng ý:</span> Cho phép thu thập dữ liệu cho phân tích, dữ liệu biểu mẫu (khi bạn liên hệ với chúng tôi) và theo dõi hành vi & sự kiện, với tùy chọn đăng ký các tính năng cụ thể.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Consent:</span> First & third-party tracking data will be collected to enhance your experience.
vi: <span class='fw-semibold text-primary'>Sự đồng ý:</span> Dữ liệu theo dõi của bên thứ nhất và thứ ba sẽ được thu thập để nâng cao trải nghiệm của bạn.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Control your data:</span> Choose your preferred level of data collection & tracking.
vi: <span class='fw-semibold text-primary'>Kiểm soát dữ liệu của bạn:</span> Chọn mức độ thu thập và theo dõi dữ liệu ưa thích của bạn.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Decentralized Consent:</span> Allow data collection for analytics, form data (when you contact us), & behavioral & event tracking, with the option to revoke consent, opt-in for specific features, & earn rewards from digital marketing activities.
vi: <span class='fw-semibold text-primary'>Sự đồng ý phi tập trung:</span> Cho phép thu thập dữ liệu cho phân tích, dữ liệu biểu mẫu (khi bạn liên hệ với chúng tôi) và theo dõi hành vi & sự kiện, với tùy chọn thu hồi sự đồng ý, chọn tham gia các tính năng cụ thể và kiếm phần thưởng từ các hoạt động tiếp thị số.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Decentralized Consent:</span> Choose Decentralized Wallets or Decentralized Wallet + Shield of Privacy. Both options let you manage & revoke consent on-site or through AesirX dApp, plus earn rewards from digital marketing activities.
vi: <span class='fw-semibold text-primary'>Sự Đồng Ý Phi Tập Trung:</span> Chọn Ví Phi Tập Trung hoặc Ví Phi Tập Trung + Lá Chắn Riêng Tư. Cả hai tùy chọn cho phép bạn quản lý và thu hồi sự đồng ý tại chỗ hoặc thông qua AesirX dApp, cộng với kiếm được phần thưởng từ các hoạt động tiếp thị kỹ thuật số.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Earn rewards:</span> Participate in decentralized consent for privacy & rewards.
vi: <span class='fw-semibold text-primary'>Kiếm phần thưởng:</span> Tham gia vào sự đồng ý phân cấp cho quyền riêng tư và phần thưởng.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Enables Compliance:</span> Using Shield of Privacy (SoP) ensures compliance with GDPR, CCPA, ePrivacy Directive, & other data protection regulations.
vi: <span class='fw-semibold text-primary'>Cho phép Tuân thủ:</span> Sử dụng Khiên Bảo mật (SoP) đảm bảo tuân thủ GDPR, CCPA, Chỉ thị ePrivacy và các quy định bảo vệ dữ liệu khác.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Flexible Consent:</span> You can withdraw your consent anytime on-site or via our <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://dapp.shield.aesirx.io' target='_blank'>dApp</a> (Decentralized Application).
vi: <span class='fw-semibold text-primary'>Sự Đồng Ý Linh Hoạt:</span> Bạn có thể rút lại sự đồng ý của mình bất cứ lúc nào tại chỗ hoặc qua <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://dapp.shield.aesirx.io' target='_blank'>dApp</a> (Ứng dụng Phi tập trung) của chúng tôi.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>For Businesses:</span> Enhance trust, secure user identities, & prevent breaches.
vi: <span class='fw-semibold text-primary'>Dành cho doanh nghiệp:</span> Tăng cường niềm tin, bảo mật danh tính người dùng & ngăn ngừa vi phạm.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Learn More:</span> Discover our approach to data processing in our <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://aesirx.io/privacy-policy' target='_blank'>Privacy Policy</a>.
vi: <span class='fw-semibold text-primary'>Tìm hiểu thêm:</span> Khám phá cách tiếp cận của chúng tôi đối với việc xử lý dữ liệu trong <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://aesirx.io/privacy-policy' target='_blank'>Chính sách Bảo mật</a> của chúng tôi.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Privacy Protection:</span> Users have full control over their data, ensuring maximum privacy.
vi: <span class='fw-semibold text-primary'>Bảo vệ Quyền riêng tư:</span> Người dùng có toàn quyền kiểm soát dữ liệu của mình, đảm bảo quyền riêng tư tối đa.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Proactive Protection:</span> We enhance privacy measures to safeguard your data integrity.
vi: <span class='fw-semibold text-primary'>Bảo vệ Chủ động:</span> Chúng tôi tăng cường các biện pháp bảo mật để bảo vệ tính toàn vẹn của dữ liệu của bạn.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Reject:</span> No data will be collected or loaded except for anonymized page views & rejections. Some personalization features may be disabled.
vi: <span class='fw-semibold text-primary'>Từ chối:</span> Không có dữ liệu nào được thu thập hoặc tải trừ các lượt xem trang ẩn danh & từ chối. Một số tính năng cá nhân hóa có thể bị vô hiệu hóa.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Transparent data collection practices:</span> Understand how your data is collected & used.
vi: <span class='fw-semibold text-primary'>Thực hành thu thập dữ liệu minh bạch:</span> Hiểu cách dữ liệu của bạn được thu thập & sử dụng.

en: <strong>AND Logic (Stricter Match):</strong> Both language and time zone must match a region for its consent model to apply. Ideal for high-accuracy targeting.
vi: <strong>AND Logic (Phù hợp chặt chẽ hơn):</strong> Cả ngôn ngữ và múi giờ phải khớp với một khu vực để mô hình đồng ý của nó được áp dụng. Lý tưởng cho mục tiêu có độ chính xác cao.

en: <strong>OR Logic (More Flexible):</strong> Either language or time zone can match to apply a region’s consent model. Best for broader coverage based on user preferences.
vi: <strong>OR Logic (Linh hoạt hơn):</strong> Ngôn ngữ hoặc múi giờ có thể khớp để áp dụng mô hình đồng ý của một khu vực. Tốt nhất cho phạm vi phủ sóng rộng hơn dựa trên sở thích của người dùng.

en: About
vi: Giới thiệu

en: Address is not valid
vi: Địa chỉ không hợp lệ

en: Advertising Tracking
vi: Theo dõi Quảng cáo

en: AesirX Consent
vi: Sự Đồng Ý của AesirX

en: AesirX Consent Shield for Domain/Path-Based Blocking
vi: Khiên Đồng Ý AesirX cho Chặn Dựa trên Tên miền/Đường dẫn

en: Aesirx Consent plugin. When you join forces with AesirX, you're not just becoming a Partner - you're also becoming a freedom fighter in the battle for privacy! Earn 25% Affiliate Commission <a href="https://aesirx.io/partner?utm_source=wpplugin&utm_medium=web&utm_campaign=wordpress&utm_id=aesirx&utm_term=wordpress&utm_content=analytics">[Click to Join]</a>
vi: Plugin đồng ý AesirX. Khi bạn gia nhập AesirX, bạn không chỉ trở thành Đối tác - bạn còn là một chiến binh tự do trong cuộc chiến bảo vệ quyền riêng tư! Kiếm 25% hoa hồng liên kết <a href="https://aesirx.io/partner?utm_source=wpplugin&utm_medium=web&utm_campaign=wordpress&utm_id=aesirx&utm_term=wordpress&utm_content=analytics">[Nhấn để tham gia]</a>

en: All consented data will be collected.
vi: Tất cả dữ liệu được đồng ý sẽ được thu thập.

en: Allow Override
vi: Cho phép ghi đè

en: Always active
vi: Luôn hoạt động

en: Always link your own website's Privacy Policy, not the AesirX example
vi: Luôn liên kết đến Chính sách quyền riêng tư của trang web bạn, không phải ví dụ của AesirX

en: Analytics & Behavioral Data: To improve our services & personalize your experience.
vi: Phân tích & Dữ liệu hành vi: Để cải thiện dịch vụ & cá nhân hóa trải nghiệm của bạn.

en: Analytics Tracking
vi: Theo dõi Phân tích

en: Any additional third-party integrations (e.g, customer support tools, CDNS).
vi: Bất kỳ tích hợp nào của bên thứ ba bổ sung (ví dụ: công cụ hỗ trợ khách hàng, CDNS).

en: Back
vi: Quay lại

en: Benefits
vi: Lợi ích

en: Blocks JavaScript from third-party domains, allowing first-party scripts to run normally & keep essential site functions intact.
vi: Chặn JavaScript từ các miền của bên thứ ba, cho phép các script của bên đầu tiên hoạt động bình thường và giữ các chức năng thiết yếu của trang web nguyên vẹn.

en: Blocks or removes scripts from running in the user's browser before consent is given.
vi: Chặn hoặc gỡ bỏ các script chạy trên trình duyệt của người dùng trước khi có sự đồng ý.

en: Blocks selected third-party plugins from loading until user consent is given.
vi: Chặn tải các plugin của bên thứ ba đã chọn cho đến khi người dùng đồng ý.

en: Both first-party & third-party tracking data will be activated.
vi: Dữ liệu theo dõi của bên thứ nhất và bên thứ ba sẽ được kích hoạt.

en: Browser Language
vi: Ngôn ngữ trình duyệt

en: By consenting, you allow us to collect & use your data for:
vi: Bằng cách đồng ý, bạn cho phép chúng tôi thu thập & sử dụng dữ liệu của bạn cho:

en: Choose how browser language and time zone are combined to determine consent rules:
vi: Chọn cách kết hợp ngôn ngữ trình duyệt và múi giờ để xác định các quy tắc đồng ý:

en: Choose how we use your data: "Reject" data collection, allow tracking ["Consent"], or use "Decentralized Consent" for more control over your personal data.
vi: Chọn cách chúng tôi sử dụng dữ liệu của bạn: 'Từ chối' thu thập dữ liệu, cho phép theo dõi ['Đồng ý'], hoặc sử dụng 'Sự Đồng Ý Phân Tán' để có nhiều quyền kiểm soát hơn đối với dữ liệu cá nhân & phần thưởng của bạn.

en: Choose how we use your data: "Reject" data collection, allow tracking ["Consent"].
vi: Chọn cách chúng tôi sử dụng dữ liệu của bạn: "Từ chối" thu thập dữ liệu, cho phép theo dõi ["Đồng ý"].

en: Choose your tailored template
vi: Chọn mẫu được tùy chỉnh của bạn

en: Completely prevents the loading and execution of chosen third-party plugins before consent.
vi: Ngăn chặn hoàn toàn việc tải và thực thi các plugin của bên thứ ba đã chọn trước khi có sự đồng ý.

en: Configurable Consent Logic
vi: Logic đồng ý có thể cấu hình

en: Configure how JavaScript is blocked based on user consent preferences.
vi: Cấu hình cách JavaScript được chặn dựa trên sở thích đồng ý của người dùng.

en: Connect to your website via FTP or File Manager.
vi: Kết nối với trang web của bạn qua FTP hoặc Quản lý Tập tin.

en: Connecting
vi: Đang kết nối

en: Consent
vi: Sự đồng ý

en: Consent Management
vi: Quản lý Đồng ý

en: Consent Mode
vi: Chế độ đồng ý

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Contract is not valid
vi: Hợp đồng không hợp lệ

en: Cookie Declaration
vi: Tuyên bố về Cookie

en: Could not insert consent
vi: Không thể chèn sự đồng ý

en: Custom Tracking
vi: Theo dõi Tùy chỉnh

en: Customize
vi: Tùy chỉnh

en: Customize Consent Management Text
vi: Tùy chỉnh văn bản quản lý sự đồng ý

en: Customize Details Text
vi: Tùy chỉnh văn bản chi tiết

en: Customize Reject Text
vi: Tùy chỉnh Văn bản Từ chối

en: Database error occurred.
vi: Đã xảy ra lỗi cơ sở dữ liệu.

en: Decentralized Consent
vi: Sự đồng ý phi tập trung

en: Decentralized Consent + Shield of Privacy
vi: Sự Đồng Ý Phân Tán + Lá Chắn Bảo Mật

en: Decentralized Consent Mode
vi: Chế độ đồng ý phi tập trung

en: Decentralized Consent Mode setup improves Google Consent Mode 2.0 by not loading any scripts, beacons, or tags until after consent is given, reducing compliance risks. It also includes Decentralized Consent, for more control over personal data.
vi: Thiết lập Chế độ đồng ý phi tập trung cải thiện Chế độ đồng ý 2.0 của Google bằng cách không tải bất kỳ tập lệnh, đèn hiệu hoặc thẻ nào cho đến khi đồng ý được đưa ra, giảm rủi ro tuân thủ. Nó cũng bao gồm Đồng ý phi tập trung, để kiểm soát nhiều hơn đối với dữ liệu cá nhân và phần thưởng.

en: Decentralized consent will be loaded
vi: Sự đồng ý phân cấp sẽ được tải

en: Default Consent Mode
vi: Chế độ đồng ý mặc định

en: Default Consent Mode improves Google Consent Mode 2.0 by not loading any tags until after consent is given, reducing compliance risks.
vi: Chế độ đồng ý mặc định cải thiện Chế độ đồng ý 2.0 của Google bằng cách không tải bất kỳ thẻ nào cho đến khi đồng ý được đưa ra, giảm rủi ro tuân thủ.

en: Details
vi: Chi tiết

en: Disable GPC Support
vi: Tắt hỗ trợ GPC

en: Disables third-party data sharing for California users.
vi: Vô hiệu hóa việc chia sẻ dữ liệu của bên thứ ba đối với người dùng California.

en: Discover the latest features & best practices.
vi: Khám phá các tính năng mới nhất và các phương pháp tốt nhất.

en: Do Not Sell or Share My Personal Information (CCPA)
vi: Không Bán hoặc Chia sẻ Thông tin Cá nhân của Tôi (CCPA)

en: Do not sell or share options
vi: Không bán hoặc chia sẻ các tùy chọn

en: Domain
vi: Miền

en: Domain not found
vi: Không tìm thấy tên miền

en: Domain/Path-Based
vi: Dựa trên Tên miền/Đường dẫn

en: Download the gpc.json file.
vi: Tải xuống tệp gpc.json.

en: Enable GPC Support
vi: Kích hoạt hỗ trợ GPC

en: Enable Geo-handling for Consent Mode
vi: Bật xử lý theo địa lý cho Chế độ đồng ý

en: Enter domain or path
vi: Nhập tên miền hoặc đường dẫn

en: Error in tracking
vi: Lỗi trong việc theo dõi

en: Essential Tracking
vi: Theo dõi Thiết yếu

en: Explore How-To Guides, instructions, & tutorials to get the most from AesirX Consent Shield. Whether you're a developer or admin, find all you need to configure & optimize your privacy setup.
vi: Khám phá các hướng dẫn, chỉ dẫn và hướng dẫn từng bước để tận dụng tối đa AesirX Consent Shield. Dù bạn là nhà phát triển hay quản trị viên, tìm kiếm mọi thứ bạn cần để cấu hình và tối ưu hóa cài đặt quyền riêng tư của mình.

en: Failed to update analytics events.
vi: Không cập nhật được sự kiện phân tích.

en: Failed to update analytics flows
vi: Cập nhật dòng phân tích thất bại

en: Failed to update consent expiration.
vi: Cập nhật thời hạn đồng ý thất bại.

en: Failed to update nonce.
vi: Cập nhật nonce thất bại.

en: For more details, refer to our <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://aesirx.io/privacy-policy' target='_blank'>privacy policy.</a>
vi: Để biết thêm chi tiết, vui lòng tham khảo <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://aesirx.io/privacy-policy' target='_blank'>chính sách bảo mật.</a>

en: Form Data: When you contact us.
vi: Dữ liệu biểu mẫu: Khi bạn liên hệ với chúng tôi.

en: Functional Tracking
vi: Theo dõi Chức năng

en: GPC Compliance
vi: Tuân thủ GPC

en: GTM General
vi: GTM Chung

en: GTM ID
vi: ID GTM

en: Geo-Based Consent Rules
vi: Quy tắc đồng ý theo địa lý

en: Gtag ID
vi: ID Gtag

en: Important: Permalink Settings Required
vi: Quan trọng: Cần thiết lập Permalink

en: Invalid signature
vi: Chữ ký không hợp lệ

en: Invalid signature.
vi: Chữ ký không hợp lệ.

en: Invalid token
vi: Token không hợp lệ

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Learn how to use AesirX Privacy Scanner with Consent Shield to detect privacy-intrusive elements, using the JetPack plugin as an example.
vi: Tìm hiểu cách sử dụng AesirX Privacy Scanner với Consent Shield để phát hiện các yếu tố xâm phạm quyền riêng tư, sử dụng plugin JetPack làm ví dụ.

en: Manage Decentralized Consent
vi: Quản lý Sự đồng ý Phân tán

en: Manage Your Consent Preferences
vi: Quản lý Tùy chọn Đồng ý của Bạn

en: More info at <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://shield.aesirx.io' target='_blank'>https://shield.aesirx.io</a>.
vi: Thêm thông tin tại <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://shield.aesirx.io' target='_blank'>https://shield.aesirx.io</a>.

en: Need Help? Access Our Comprehensive Documentation Hub
vi: Cần trợ giúp? Truy cập Trung tâm Tài liệu Toàn diện của chúng tôi

en: No
vi: Không

en: No network requests are made to third-party servers, enabling maximum compliance with privacy regulations like GDPR and the ePrivacy Directive.
vi: Không có yêu cầu mạng nào được gửi đến máy chủ của bên thứ ba, cho phép tuân thủ tối đa các quy định về quyền riêng tư như GDPR và Chỉ thị ePrivacy.

en: No tracking technologies are activated until a user explicitly gives consent. This is required by <strong>GDPR</strong> and <strong>ePrivacy Directive 5(3)</strong>.
vi: Không có công nghệ theo dõi nào được kích hoạt cho đến khi người dùng đồng ý rõ ràng. Điều này được yêu cầu bởi <strong>GDPR</strong> và <strong>Chỉ thị ePrivacy 5(3)</strong>.

en: Nonce is not valid
vi: Nonce không hợp lệ

en: Nonce not found.
vi: Không tìm thấy nonce.

en: Only Third-Party Hosts (default)
vi: Chỉ máy chủ của bên thứ ba (mặc định)

en: Only anonymized page views & limited features will be available. To access all website features, including personalized content & enhanced functionality, please choose an option:
vi: Chỉ có lượt xem trang ẩn danh và các tính năng hạn chế sẽ có sẵn. Để truy cập vào tất cả các tính năng của trang web, bao gồm nội dung cá nhân hóa và chức năng nâng cao, vui lòng chọn một tùy chọn:

en: Opt-In Mode (EU)
vi: Chế độ chọn tham gia (EU)

en: Opt-Out Mode (California)
vi: Chế độ chọn không tham gia (California)

en: Opt-Out of tracking
vi: Từ chối theo dõi

en: Our Commitment in Action
vi: Cam kết của chúng tôi trong hành động

en: Our plugin requires that your site use a pretty permalink structure (for example, %1$s) to work correctly.
                                It looks like your current settings are using the plain permalink format, which might cause issues.
                                Please %2$s to open your Permalink Settings.
                                Once there, select the "Post name" option (or another pretty permalink structure) and click "Save Changes."
vi: Plugin của chúng tôi yêu cầu trang web của bạn sử dụng cấu trúc permalink đẹp (ví dụ, %1$s) để hoạt động chính xác. Có vẻ như cài đặt hiện tại của bạn đang sử dụng định dạng permalink đơn giản, điều này có thể gây ra sự cố. Vui lòng %2$s để mở cài đặt Permalink của bạn. Khi đó, chọn tùy chọn "Tên bài viết" (hoặc một cấu trúc permalink đẹp khác) và nhấn "Lưu thay đổi."

en: Override
vi: Ghi đè

en: Permission denied!
vi: Quyền truy cập bị từ chối!

en: Please connect to your wallet
vi: Vui lòng kết nối với ví của bạn

en: Please connect your Web3 wallet
vi: Vui lòng kết nối ví Web3 của bạn

en: Please note
vi: Xin lưu ý

en: Please sign the message on your wallet twice and wait for it to be saved.
vi: Vui lòng ký vào thông điệp trong ví của bạn hai lần và chờ đợi cho đến khi nó được lưu lại.

en: Previous consent still active
vi: Sự đồng ý trước đó vẫn còn hiệu lực

en: Previous consent was not expired
vi: Sự đồng ý trước đó chưa hết hạn

en: Problem with Aesirx Analytics plugin install
vi: Vấn đề với việc cài đặt plugin Aesirx Analytics

en: Reject
vi: Từ chối

en: Removes scripts matching specified domains or paths from the browser until user consent is given.
vi: Xóa bỏ các script khớp với các miền hoặc đường dẫn đã chỉ định khỏi trình duyệt cho đến khi người dùng đồng ý.

en: Required for the website to function (e.g, session cookies, security tracking).
vi: Bắt buộc để trang web hoạt động (ví dụ: cookie phiên, theo dõi bảo mật).

en: Reset Consent
vi: Đặt lại sự đồng ý

en: Reset Cookie
vi: Đặt lại Cookie

en: Reset Detail
vi: Đặt lại Chi tiết

en: Reset Reject
vi: Đặt lại Từ chối

en: Revoke Consent
vi: Thu hồi sự đồng ý

en: Revoke Consent for the site
vi: Thu hồi sự đồng ý cho trang web

en: Revoke Opt-In Consent
vi: Thu hồi sự đồng ý

en: Revoke Opt-In Consent for AesirX Privacy Advisor AI
vi: Thu hồi sự đồng ý tham gia cho AesirX Privacy Advisor AI

en: Revoke Opt-In Consent for Payment Processing
vi: Thu hồi sự đồng ý cho xử lý thanh toán

en: Revoke your consent for data use whenever you wish.
vi: Thu hồi sự đồng ý của bạn cho việc sử dụng dữ liệu bất cứ khi nào bạn muốn.

en: Save
vi: Lưu

en: Save settings
vi: Lưu cài đặt

en: Saving...
vi: Đang lưu...

en: Script Blocking Options
vi: Tùy chọn chặn kịch bản

en: Select Mode
vi: Chọn chế độ

en: Select your preferred decentralized consent option:
vi: Chọn tùy chọn đồng ý phân cấp ưa thích của bạn:

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Something went wrong
vi: Đã xảy ra lỗi

en: TRACKING AND DATA PRIVACY PREFERENCES
vi: TÙY CHỌN THEO DÕI VÀ QUYỀN RIÊNG TƯ DỮ LIỆU

en: Targeted advertising & remarketing (e.g, Facebook Pixel, Google Ads).
vi: Quảng cáo & tiếp thị lại có mục tiêu (ví dụ: Facebook Pixel, Google Ads).

en: The consent parameter is required and must be a number.
vi: Tham số đồng ý là bắt buộc và phải là một số.

en: The domain sent in the new URL does not match the domain stored in the visitor document
vi: Tên miền được gửi trong URL mới không khớp với tên miền được lưu trong tài liệu của khách truy cập

en: The event uuid parameter is required.
vi: Tham số uuid của sự kiện là bắt buộc.

en: The uuid parameter is required.
vi: Tham số uuid là bắt buộc.

en: There was a problem querying the data in the database.
vi: Đã xảy ra sự cố khi truy vấn dữ liệu trong cơ sở dữ liệu.

en: There was a problem updating the data in the database.
vi: Đã xảy ra sự cố khi cập nhật dữ liệu trong cơ sở dữ liệu.

en: There was a problem with the database query.
vi: Đã xảy ra vấn đề với truy vấn cơ sở dữ liệu.

en: Third-Party Plugins
vi: Plugin của Bên thứ ba

en: This website uses tracking by default. You may opt out at any time.
vi: Trang web này sử dụng theo dõi theo mặc định. Bạn có thể từ chối bất kỳ lúc nào.

en: Time Zone
vi: Múi giờ

en: To comply with Global Privacy Control (GPC), please download and upload the following file:
vi: Để tuân thủ Điều khiển Quyền riêng tư Toàn cầu (GPC), vui lòng tải xuống và tải lên tệp sau:

en: To configure, input your Google Tag Manager Gtag ID & GTM ID in the designated fields. Once set up, Google Tag Manager will only load after the user provides consent.
vi: Để cấu hình, nhập ID Gtag và ID GTM của Google Tag Manager vào các trường được chỉ định. Sau khi thiết lập, Google Tag Manager chỉ tải sau khi người dùng đồng ý.

en: Tracking is allowed by default, but users must be able to opt out easily. This aligns with <strong>CCPA</strong> and similar U.S. privacy frameworks.
vi: Theo mặc định, việc theo dõi được phép, nhưng người dùng phải có thể dễ dàng chọn không tham gia. Điều này phù hợp với <strong>CCPA</strong> và các khuôn khổ quyền riêng tư tương tự của Hoa Kỳ.

en: Understanding Your Privacy Choices
vi: Hiểu các lựa chọn quyền riêng tư của bạn

en: Upload Instructions:
vi: Hướng dẫn tải lên:

en: Upload the file to: <code>/public_html/.well-known/gpc.json</code>
vi: Tải tệp lên: <code>/public_html/.well-known/gpc.json</code>

en: User preferencese & site enhancements (e.g, language setting, live chat).
vi: Tùy chọn của Người dùng & cải tiến trang web (ví dụ: cài đặt ngôn ngữ, trò chuyện trực tiếp).

en: Users can earn rewards from digital marketing activities.
vi: Người dùng có thể nhận phần thưởng từ các hoạt động tiếp thị số.

en: Users can revoke consent on-site at any time.
vi: Người dùng có thể rút lại sự đồng ý tại chỗ bất cứ lúc nào.

en: Users can revoke consent on-site or from the AesirX dApp at any time.
vi: Người dùng có thể thu hồi sự đồng ý tại chỗ hoặc từ AesirX dApp bất cứ lúc nào.

en: Visitor behavior monitoring (e.g, Google Analytics, Matomo).
vi: Theo dõi hành vi của Khách truy cập (ví dụ: Google Analytics, Matomo).

en: Visitor event not found.
vi: Không tìm thấy sự kiện khách.

en: Visitor not found
vi: Không tìm thấy khách

en: Wallet nonce not found
vi: Không tìm thấy nonce của ví

en: Wallet not found
vi: Không tìm thấy ví

en: Wallet not found.
vi: Không tìm thấy ví.

en: We do not share your data with third parties without your explicit consent.
vi: Chúng tôi không chia sẻ dữ liệu của bạn với bên thứ ba nếu không có sự đồng ý rõ ràng của bạn.

en: While it prevents scripts from executing, initial network requests may still occur, so it enhances privacy compliance under GDPR but may not fully meet the ePrivacy Directive requirements.
vi: Mặc dù nó ngăn chặn việc thực thi script, các yêu cầu mạng ban đầu vẫn có thể xảy ra, do đó nó cải thiện tuân thủ quyền riêng tư theo GDPR nhưng có thể không hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của Chỉ thị ePrivacy.

en: Wrong URL format, domain not found
vi: Định dạng URL sai, không tìm thấy tên miền

en: Yes
vi: Có

en: You can opt-in later for specific features without giving blanket consent.
vi: Bạn có thể chọn tham gia sau cho các tính năng cụ thể mà không cần đồng ý toàn diện.

en: You can revoke consent on the site or any explicit opt-in consent, such as payment processing, at any time
vi: Bạn có thể thu hồi sự đồng ý trên trang web hoặc bất kỳ sự đồng ý rõ ràng nào, chẳng hạn như xử lý thanh toán, bất cứ lúc nào

en: You've chosen to reject data collection:
vi: Bạn đã chọn từ chối thu thập dữ liệu:

en: click here
vi: Nhấn vào đây
