AffKeeper 1.0.2 - en to th translation catalogue (176 entries)

en: %1$s/%2$s/ — this site
th: %1$s/%2$s/ — เว็บไซต์นี้

en: %1$s–%2$s of %3$s
th: %1$s–%2$s จาก %3$s

en: %d could not be synced — try again. | %d could not be synced — try again.
th[0]: %d รายการซิงค์ไม่สำเร็จ — โปรดลองอีกครั้ง

en: %d link points to an unavailable product | %d links point to unavailable products
th[0]: มีลิงก์ %d รายการที่ชี้ไปยังสินค้าที่ไม่สามารถซื้อได้

en: %d link stayed local-only — your plan's monitored-link limit is reached. It keeps redirecting from this site. | %d links stayed local-only — your plan's monitored-link limit is reached. They keep redirecting from this site.
th[0]: ลิงก์ %d รายการยังคงเป็นโลคัลเท่านั้น — แพ็กเกจของคุณใช้จำนวนลิงก์ที่มอนิเตอร์ได้ครบแล้ว ลิงก์เหล่านี้ยังคงเปลี่ยนเส้นทางจากเว็บไซต์นี้ต่อไป

en: %d link you created here in WordPress isn't on your account yet. | %d links you created here in WordPress aren't on your account yet.
th[0]: ลิงก์ %d รายการที่คุณสร้างใน WordPress ยังไม่อยู่ในบัญชีของคุณ

en: %d redirect link is broken | %d redirect links are broken
th[0]: ลิงก์เปลี่ยนเส้นทาง %d รายการใช้งานไม่ได้

en: %d running low on stock | %d running low on stock
th[0]: %d รายการสต็อกใกล้หมด

en: %s in stock
th: มีสินค้า %s ชิ้น

en: %s left
th: เหลือ %s ชิ้น

en: <a href="%s">Connect your AffKeeper account</a> to see clicks and stock alerts here.
th: <a href="%s">เชื่อมต่อบัญชี AffKeeper ของคุณ</a> เพื่อดูจำนวนคลิกและการแจ้งเตือนสต็อกที่นี่

en: A destination URL is required.
th: ต้องระบุ URL ปลายทาง

en: A page or post already uses “/%s/”. Pick another prefix.
th: มีหน้าหรือเรื่องใช้ "/%s/" อยู่แล้ว โปรดเลือกคำนำหน้าอื่น

en: Actions
th: การจัดการ

en: Add link
th: เพิ่มลิงก์

en: Affiliate
th: แอฟฟิลิเอต

en: Affiliate & redirect link manager
th: ตัวจัดการลิงก์แอฟฟิลิเอตและลิงก์เปลี่ยนเส้นทาง

en: Affiliate link — monitor product availability
th: ลิงก์แอฟฟิลิเอต — มอนิเตอร์สถานะสินค้า

en: All
th: ทั้งหมด

en: All products are buyable
th: สินค้าทั้งหมดสามารถซื้อได้

en: Another plugin already handles “/%s/”. Pick another prefix.
th: มีปลั๊กอินอื่นจัดการ "/%s/" อยู่แล้ว โปรดเลือกคำนำหน้าอื่น

en: Availability
th: สถานะสินค้า

en: Availability is cached for a few minutes. Full editing (variants, monitoring settings) lives in your panel.
th: สถานะสินค้าจะถูกแคชไว้สองสามนาที การแก้ไขแบบเต็ม (ตัวเลือกสินค้า, การตั้งค่าการมอนิเตอร์) อยู่ในแผงควบคุมของคุณ

en: Blocked
th: ถูกบล็อก

en: Broken
th: ลิงก์เสีย

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Change slug
th: เปลี่ยน slug

en: Changing it moves every local link, so pick it before placing links in posts.
th: การเปลี่ยนคำนำหน้าจะย้ายลิงก์โลคัลทุกรายการ ดังนั้นควรเลือกก่อนนำลิงก์ไปใส่ในเรื่อง

en: Click analytics
th: การวิเคราะห์คลิก

en: Clicks (30d)
th: คลิก (30 วัน)

en: Connect a free account to monitor these links — you'll be emailed when an affiliate product goes out of stock or a redirect breaks, and you get full click stats (charts, countries, trends).
th: เชื่อมต่อบัญชีฟรีเพื่อมอนิเตอร์ลิงก์เหล่านี้ — คุณจะได้รับอีเมลเมื่อสินค้าแอฟฟิลิเอตหมดสต็อกหรือลิงก์เปลี่ยนเส้นทางเสีย พร้อมสถิติคลิกแบบเต็ม (กราฟ, ประเทศ, แนวโน้ม)

en: Connect account
th: เชื่อมต่อบัญชี

en: Connect this site to your AffKeeper account and set up local short links.
th: เชื่อมต่อเว็บไซต์นี้กับบัญชี AffKeeper ของคุณ และตั้งค่าลิงก์แบบย่อโลคัล

en: Connect your AffKeeper account first.
th: โปรดเชื่อมต่อบัญชี AffKeeper ของคุณก่อน

en: Connect your account
th: เชื่อมต่อบัญชีของคุณ

en: Connect your account to see this link's full stats (charts, countries, trends)
th: เชื่อมต่อบัญชีของคุณเพื่อดูสถิติแบบเต็มของลิงก์นี้ (กราฟ, ประเทศ, แนวโน้ม)

en: Connected
th: เชื่อมต่อแล้ว

en: Connected. Your affiliate links and their availability are now available in WordPress.
th: เชื่อมต่อแล้ว ลิงก์แอฟฟิลิเอตของคุณและสถานะสินค้าพร้อมใช้งานใน WordPress แล้ว

en: Connection
th: การเชื่อมต่อ

en: Contact support
th: ติดต่อฝ่ายสนับสนุน

en: Copied
th: คัดลอกแล้ว

en: Copy shortcode
th: คัดลอก shortcode

en: Could not connect — check the URL and API key.
th: ไม่สามารถเชื่อมต่อได้ — โปรดตรวจสอบ URL และ API key

en: Could not delete the link.
th: ไม่สามารถลบลิงก์ได้

en: Could not save the link.
th: ไม่สามารถบันทึกลิงก์ได้

en: Could not update the link.
th: ไม่สามารถอัปเดตลิงก์ได้

en: Create a short link on your own domain. It works right away — no account needed.
th: สร้างลิงก์แบบย่อบนโดเมนของคุณเอง ใช้งานได้ทันที — ไม่ต้องมีบัญชี

en: Create a short link. To edit an existing one, open it in the full panel.
th: สร้างลิงก์แบบย่อ หากต้องการแก้ไขลิงก์ที่มีอยู่ ให้เปิดในแผงควบคุมแบบเต็ม

en: Create free account
th: สร้างบัญชีฟรี

en: Create link
th: สร้างลิงก์

en: Currently unavailable
th: ขณะนี้ไม่พร้อมจำหน่าย

en: Custom slug (optional)
th: Slug กำหนดเอง (ไม่บังคับ)

en: Delete
th: ลบ

en: Delete this link?
th: ลบลิงก์นี้หรือไม่

en: Destination URL
th: URL ปลายทาง

en: Disconnect
th: ยกเลิกการเชื่อมต่อ

en: Disconnected. Your links keep redirecting from this site. Reconnect the same account any time and monitoring resumes exactly where it left off — the account still holds its records for previously synced links until you remove them there.
th: ยกเลิกการเชื่อมต่อแล้ว ลิงก์ของคุณยังคงเปลี่ยนเส้นทางจากเว็บไซต์นี้ต่อไป คุณสามารถเชื่อมต่อบัญชีเดิมอีกครั้งได้ทุกเมื่อ และการมอนิเตอร์จะกลับมาทำงานต่อจากจุดเดิม — บัญชียังเก็บข้อมูลของลิงก์ที่เคยซิงค์ไว้จนกว่าคุณจะลบออกจากที่นั่น

en: Don't have one yet? Create a free account first, then paste an API key below and hit Save & connect. Managing links, availability and stats all works from here — the full panel on the web has the deeper details.
th: ยังไม่มีบัญชี? สร้างบัญชีฟรีก่อน จากนั้นวาง API key ด้านล่างแล้วกด "บันทึกและเชื่อมต่อ" การจัดการลิงก์ สถานะสินค้า และสถิติทำได้จากที่นี่ทั้งหมด — แผงควบคุมแบบเต็มบนเว็บมีรายละเอียดเชิงลึกกว่า

en: Each click is reported to your account with its referrer and device type, so the panel shows real breakdowns. Country statistics appear automatically when your server provides a geo header (Cloudflare and many hosts do) — only the two-letter country code is sent; the visitor's IP never leaves this site.
th: ทุกคลิกจะถูกรายงานไปยังบัญชีของคุณพร้อมข้อมูลที่มา (referrer) และประเภทอุปกรณ์ แผงควบคุมจึงแสดงข้อมูลจำแนกจริง สถิติประเทศจะปรากฏโดยอัตโนมัติเมื่อเซิร์ฟเวอร์ของคุณส่ง geo header (Cloudflare และโฮสต์จำนวนมากรองรับ) — ส่งเฉพาะรหัสประเทศสองตัวอักษรเท่านั้น IP ของผู้เข้าชมจะไม่ออกจากเว็บไซต์นี้เลย

en: Edit
th: แก้ไข

en: Edit in panel
th: แก้ไขในแผงควบคุม

en: Edit link
th: แก้ไขลิงก์

en: Edit this link in the full panel
th: แก้ไขลิงก์นี้ในแผงควบคุมแบบเต็ม

en: Every link is a normal URL on your own site (e.g. %s) — paste it anywhere a link goes.
th: ทุกลิงก์คือ URL ปกติบนเว็บไซต์ของคุณเอง (เช่น %s) — วางได้ทุกที่ที่ใส่ลิงก์ได้

en: Found a bug or something isn't working as expected? Tell us — we read everything.
th: พบบั๊กหรือมีบางอย่างทำงานไม่ตรงตามที่คาด? บอกเราได้เลย — เราอ่านทุกข้อความ

en: Full stats
th: สถิติแบบเต็ม

en: Full stats, variants and monitoring settings for this link
th: สถิติแบบเต็ม, ตัวเลือกสินค้า และการตั้งค่าการมอนิเตอร์สำหรับลิงก์นี้

en: Get told before you lose a sale.
th: รับการแจ้งเตือนก่อนที่คุณจะเสียยอดขาย

en: Heads up:
th: โปรดทราบ:

en: Hosted on an AffKeeper domain — the redirect and monitoring run on the service
th: โฮสต์บนโดเมนของ AffKeeper — การเปลี่ยนเส้นทางและการมอนิเตอร์ทำงานบนระบบของบริการ

en: How to set it up
th: วิธีตั้งค่า

en: In stock
th: มีสินค้า

en: Link created — it redirects from this site, but it is NOT monitored: your plan's monitored-link limit is reached.
th: สร้างลิงก์แล้ว — ลิงก์จะเปลี่ยนเส้นทางจากเว็บไซต์นี้ แต่จะไม่ถูกมอนิเตอร์: แพ็กเกจของคุณใช้จำนวนลิงก์ที่มอนิเตอร์ได้ครบแล้ว

en: Link prefix
th: คำนำหน้าลิงก์

en: Link prefix updated.
th: อัปเดตคำนำหน้าลิงก์แล้ว

en: Links
th: ลิงก์

en: Live
th: ใช้งานได้

en: Local short links
th: ลิงก์แบบย่อโลคัล

en: Low stock
th: สต็อกใกล้หมด

en: Missing link id.
th: ไม่พบ ID ของลิงก์

en: Monitor in AffKeeper
th: มอนิเตอร์ใน AffKeeper

en: Monitored
th: มอนิเตอร์อยู่

en: Monitoring could not be enabled: your plan's monitored-link limit is reached.
th: ไม่สามารถเปิดการมอนิเตอร์ได้: แพ็กเกจของคุณใช้จำนวนลิงก์ที่มอนิเตอร์ได้ครบแล้ว

en: Need attention
th: ต้องให้ความสนใจ

en: Need help?
th: ต้องการความช่วยเหลือ?

en: Needs attention
th: ต้องให้ความสนใจ

en: Next page
th: หน้าถัดไป

en: No links yet — add your first affiliate or redirect link.
th: ยังไม่มีลิงก์ — เพิ่มลิงก์แอฟฟิลิเอตหรือลิงก์เปลี่ยนเส้นทางแรกของคุณ

en: No links yet.
th: ยังไม่มีลิงก์

en: Not checked
th: ยังไม่ได้ตรวจสอบ

en: Not monitored
th: ไม่ได้มอนิเตอร์

en: On page (optional)
th: อยู่บนหน้า (ไม่บังคับ)

en: On your site
th: บนเว็บไซต์ของคุณ

en: Open AliExpress connection
th: เปิดการเชื่อมต่อ AliExpress

en: Open in the panel — full stats, variants and monitoring settings
th: เปิดในแผงควบคุม — สถิติแบบเต็ม, ตัวเลือกสินค้า และการตั้งค่าการมอนิเตอร์

en: Open panel
th: เปิดแผงควบคุม

en: Open your account
th: เปิดบัญชีของคุณ

en: Or use the shortcode.
th: หรือใช้ shortcode

en: Out of stock
th: สินค้าหมด

en: Partly available
th: มีบางส่วน

en: Paste the API key from your AffKeeper account (Settings → API keys). %s
th: วาง API key จากบัญชี AffKeeper ของคุณ (การตั้งค่า → API keys) %s

en: Paste the short URL.
th: วาง URL แบบย่อ

en: Previous page
th: หน้าก่อนหน้า

en: Product
th: สินค้า

en: Product availability (AliExpress)
th: สถานะสินค้า (AliExpress)

en: Product name (optional)
th: ชื่อสินค้า (ไม่บังคับ)

en: Redirect
th: เปลี่ยนเส้นทาง

en: Redirects from your own site; your account monitors it
th: เปลี่ยนเส้นทางจากเว็บไซต์ของคุณเอง โดยบัญชีของคุณเป็นผู้มอนิเตอร์

en: Removed
th: ถูกลบออก

en: Request failed (HTTP %d).
th: คำขอล้มเหลว (HTTP %d)

en: Request failed.
th: คำขอล้มเหลว

en: Same slug on more than one of your domains? Add the domain so the shortcode picks the right link:
th: ใช้ slug เดียวกันบนหลายโดเมน? เพิ่มโดเมนเพื่อให้ shortcode เลือกลิงก์ที่ถูกต้อง:

en: Save & connect
th: บันทึกและเชื่อมต่อ

en: Save changes
th: บันทึกการเปลี่ยนแปลง

en: Save prefix
th: บันทึกคำนำหน้า

en: Saving…
th: กำลังบันทึก…

en: Search product or link…
th: ค้นหาสินค้าหรือลิงก์…

en: Security check failed — reload the page.
th: การตรวจสอบความปลอดภัยล้มเหลว — โปรดโหลดหน้านี้ใหม่

en: Settings
th: การตั้งค่า

en: Settings saved.
th: บันทึกการตั้งค่าแล้ว

en: Short link
th: ลิงก์แบบย่อ

en: Short link domain
th: โดเมนของลิงก์แบบย่อ

en: Shortcode copied to clipboard
th: คัดลอก shortcode ไปยังคลิปบอร์ดแล้ว

en: Shorten, cloak and track your affiliate and redirect links — right inside WordPress.
th: ย่อ ปกปิด และติดตามลิงก์แอฟฟิลิเอตและลิงก์เปลี่ยนเส้นทางของคุณ — ภายใน WordPress โดยตรง

en: Slug "%1$s" is already used by another link (#%2$s; you were editing #%3$s). Reload the page and try again.
th: Slug "%1$s" ถูกใช้โดยลิงก์อื่นแล้ว (#%2$s; คุณกำลังแก้ไข #%3$s) โปรดโหลดหน้านี้ใหม่แล้วลองอีกครั้ง

en: Slug "%s" is already used on this WordPress site.
th: Slug "%s" ถูกใช้บนเว็บไซต์ WordPress นี้แล้ว

en: Something went wrong.
th: เกิดข้อผิดพลาดบางอย่าง

en: Sort links
th: เรียงลำดับลิงก์

en: Sort: Most clicks
th: เรียงตาม: คลิกมากที่สุด

en: Sort: Needs attention first
th: เรียงตาม: ต้องให้ความสนใจก่อน

en: Sort: Newest added
th: เรียงตาม: เพิ่มล่าสุด

en: Sort: Oldest added
th: เรียงตาม: เพิ่มเก่าสุด

en: Sort: Product A–Z
th: เรียงตาม: ชื่อสินค้า A–Z

en: Stats (connect to unlock)
th: สถิติ (เชื่อมต่อเพื่อปลดล็อก)

en: Stock checks run through the AliExpress API: your first affiliate link is covered out of the box, all of them once you add your own free API keys.
th: การตรวจสอบสต็อกทำงานผ่าน AliExpress API: ลิงก์แอฟฟิลิเอตแรกของคุณใช้ได้ทันที และจะครอบคลุมทุกลิงก์เมื่อคุณเพิ่ม API key ฟรีของคุณเอง

en: Support
th: ฝ่ายสนับสนุน

en: Sync local links
th: ซิงค์ลิงก์โลคัล

en: Sync now
th: ซิงค์ตอนนี้

en: Sync them to start monitoring stock and broken links. The short links keep working on your own site.
th: ซิงค์เพื่อเริ่มมอนิเตอร์สต็อกและลิงก์เสีย ลิงก์แบบย่อยังคงทำงานบนเว็บไซต์ของคุณเอง

en: Synced %d local link to your account. | Synced %d local links to your account.
th[0]: ซิงค์ลิงก์โลคัล %d รายการไปยังบัญชีของคุณแล้ว

en: That prefix conflicts with something on your site — it was not changed.
th: คำนำหน้านี้ขัดแย้งกับบางอย่างบนเว็บไซต์ของคุณ — จึงไม่ถูกเปลี่ยน

en: That slug is already used.
th: Slug นี้ถูกใช้แล้ว

en: The path your links on this site use — e.g. go, aff, out, recommends.
th: เส้นทางที่ลิงก์บนเว็บไซต์นี้ใช้ — เช่น go, aff, out, recommends

en: The redirect works, but this link isn't on your account — monitoring is switched off for it (Edit → Monitor in AffKeeper) or the plan limit blocked it.
th: การเปลี่ยนเส้นทางใช้งานได้ แต่ลิงก์นี้ไม่ได้อยู่ในบัญชีของคุณ — การมอนิเตอร์ถูกปิดไว้ (แก้ไข → มอนิเตอร์ ใน AffKeeper) หรือถูกจำกัดโดยขีดจำกัดของแพ็กเกจ

en: The short URL will stop working. This cannot be undone.
th: URL แบบย่อจะหยุดทำงาน การกระทำนี้ไม่สามารถย้อนกลับได้

en: The shortcode adds the right SEO attributes for you: affiliate links render with rel="sponsored", plain redirects with rel="nofollow".
th: shortcode จะเพิ่มแอตทริบิวต์ SEO ที่ถูกต้องให้โดยอัตโนมัติ: ลิงก์แอฟฟิลิเอตแสดงด้วย rel="sponsored" ส่วนการเปลี่ยนเส้นทางธรรมดาแสดงด้วย rel="nofollow"

en: The “%2$s” content type already uses “/%1$s/”. Pick another prefix.
th: ประเภทเนื้อหา "%2$s" ใช้ "/%1$s/" อยู่แล้ว โปรดเลือกคำนำหน้าอื่น

en: The “%2$s” taxonomy already uses “/%1$s/”. Pick another prefix.
th: Taxonomy "%2$s" ใช้ "/%1$s/" อยู่แล้ว โปรดเลือกคำนำหน้าอื่น

en: These links live on your own site and redirect instantly. Connect an account to monitor stock and broken links.
th: ลิงก์เหล่านี้อยู่บนเว็บไซต์ของคุณเองและเปลี่ยนเส้นทางทันที เชื่อมต่อบัญชีเพื่อมอนิเตอร์สต็อกและลิงก์เสีย

en: This is an affiliate link
th: นี่คือลิงก์แอฟฟิลิเอต

en: This link changed in the meantime — reload the page and try again.
th: ลิงก์นี้ถูกเปลี่ยนแปลงระหว่างนั้น — โปรดโหลดหน้านี้ใหม่แล้วลองอีกครั้ง

en: This site was previously synced to "%1$s" — your links have been re-linked to "%2$s". The old account still holds its monitoring records; remove them there if you no longer need them.
th: เว็บไซต์นี้เคยซิงค์กับ "%1$s" — ลิงก์ของคุณถูกเชื่อมโยงใหม่กับ "%2$s" แล้ว บัญชีเดิมยังเก็บข้อมูลการมอนิเตอร์อยู่ หากไม่ต้องการแล้วโปรดลบออกจากที่นั่น

en: Ticked: the link is marked rel="sponsored" (affiliate disclosure). Unticked: a plain redirect. Connect an account to also monitor stock or broken links.
th: เลือก: ลิงก์จะถูกทำเครื่องหมาย rel="sponsored" (การเปิดเผยแอฟฟิลิเอต) ไม่เลือก: เป็นการเปลี่ยนเส้นทางธรรมดา เชื่อมต่อบัญชีเพื่อมอนิเตอร์สต็อกหรือลิงก์เสียด้วย

en: Ticked: the link is on your account (alerts + panel stats) and uses one plan slot. Unticked: it just redirects from this site — free, no slot.
th: เลือก: ลิงก์จะอยู่ในบัญชีของคุณ (การแจ้งเตือน + สถิติในแผงควบคุม) และใช้หนึ่งช่องของแพ็กเกจ ไม่เลือก: ลิงก์เพียงเปลี่ยนเส้นทางจากเว็บไซต์นี้ — ฟรี ไม่ใช้ช่อง

en: Ticked: we monitor the product and email you when it goes out of stock or is removed. Unticked: we just check the link still works.
th: เลือก: เราจะมอนิเตอร์สินค้าและส่งอีเมลแจ้งเมื่อสินค้าหมดหรือถูกลบออก ไม่เลือก: เราจะตรวจสอบเพียงว่าลิงก์ยังใช้งานได้

en: To monitor whether affiliate products are in stock, connect your AliExpress account once in the full panel — Settings → AliExpress connection. Plain redirect links are checked automatically without it.
th: หากต้องการมอนิเตอร์ว่าสินค้าแอฟฟิลิเอตมีสต็อกหรือไม่ ให้เชื่อมต่อบัญชี AliExpress ของคุณครั้งเดียวในแผงควบคุมแบบเต็ม — การตั้งค่า → การเชื่อมต่อ AliExpress ลิงก์เปลี่ยนเส้นทางธรรมดาจะถูกตรวจสอบโดยอัตโนมัติโดยไม่ต้องเชื่อมต่อ

en: Two ways to place a link in your posts:
th: สองวิธีในการใส่ลิงก์ในเรื่องของคุณ:

en: Unknown
th: ไม่ทราบ

en: Unreachable
th: เข้าถึงไม่ได้

en: Upgrade to monitor it
th: อัปเกรดเพื่อมอนิเตอร์

en: Upgrade to monitor them
th: อัปเกรดเพื่อมอนิเตอร์

en: Using your links
th: การใช้ลิงก์ของคุณ

en: View all links →
th: ดูลิงก์ทั้งหมด →

en: View product
th: ดูสินค้า

en: You are not allowed to do this.
th: คุณไม่มีสิทธิ์ทำสิ่งนี้

en: You are not allowed to manage links.
th: คุณไม่มีสิทธิ์จัดการลิงก์

en: You don't have to type it: on the %s list, the copy icon next to each short link copies that link's ready-made shortcode. Paste it into a post and add your own link text:
th: คุณไม่ต้องพิมพ์เอง: ในรายการ %s ไอคอนคัดลอกข้างลิงก์แบบย่อแต่ละรายการจะคัดลอก shortcode สำเร็จรูปของลิงก์นั้น วางลงในเรื่องแล้วเพิ่มข้อความลิงก์ของคุณเอง:

en: Your %d local link is synced with your account and monitored. | All %d local links are synced with your account and monitored.
th[0]: ลิงก์โลคัลทั้ง %d รายการของคุณซิงค์กับบัญชีและถูกมอนิเตอร์แล้ว

en: Your local links here may clash with it — change the prefix below.
th: ลิงก์โลคัลของคุณที่นี่อาจขัดแย้งกับสิ่งนี้ — เปลี่ยนคำนำหน้าด้านล่าง

en: Your short link
th: ลิงก์แบบย่อของคุณ

en: auto
th: อัตโนมัติ

en: e.g. Wireless earbuds
th: เช่น หูฟังไร้สาย

en: monitoring off
th: ปิดการมอนิเตอร์

en: monitoring on
th: เปิดการมอนิเตอร์

en: shared
th: ใช้ร่วมกัน

en: “%s” is reserved by WordPress. Pick another prefix.
th: "%s" ถูกสงวนไว้โดย WordPress โปรดเลือกคำนำหน้าอื่น
