AffKeeper 1.0.2 - en to vi translation catalogue (178 entries)

en: %1$s/%2$s/ — this site
vi: %1$s/%2$s/ — trang này

en: %1$s–%2$s of %3$s
vi: %1$s–%2$s trong %3$s

en: %d could not be synced — try again. | %d could not be synced — try again.
vi[0]: %d liên kết không thể đồng bộ — hãy thử lại.

en: %d link points to an unavailable product | %d links point to unavailable products
vi[0]: %d liên kết trỏ đến sản phẩm không còn bán

en: %d link stayed local-only — your plan's monitored-link limit is reached. It keeps redirecting from this site. | %d links stayed local-only — your plan's monitored-link limit is reached. They keep redirecting from this site.
vi[0]: %d liên kết vẫn chỉ ở cục bộ — đã đạt giới hạn liên kết được giám sát của gói. Chúng vẫn chuyển hướng từ trang này.

en: %d link you created here in WordPress isn't on your account yet. | %d links you created here in WordPress aren't on your account yet.
vi[0]: %d liên kết bạn tạo tại đây trong WordPress chưa có trong tài khoản của bạn.

en: %d redirect link is broken | %d redirect links are broken
vi[0]: %d liên kết chuyển hướng bị hỏng

en: %d running low on stock | %d running low on stock
vi[0]: %d sản phẩm sắp hết hàng

en: %s in stock
vi: Còn %s trong kho

en: %s left
vi: Còn lại %s

en: <a href="%s">Connect your AffKeeper account</a> to see clicks and stock alerts here.
vi: <a href="%s">Kết nối tài khoản AffKeeper</a> để xem lượt nhấp và cảnh báo tồn kho tại đây.

en: A destination URL is required.
vi: Cần có URL đích.

en: A page or post already uses “/%s/”. Pick another prefix.
vi: Một trang hoặc bài viết đã dùng “/%s/”. Hãy chọn tiền tố khác.

en: API key
vi: Khóa API

en: Actions
vi: Thao tác

en: Add link
vi: Thêm liên kết

en: Affiliate
vi: Tiếp thị liên kết

en: Affiliate & redirect link manager
vi: Trình quản lý liên kết tiếp thị liên kết & chuyển hướng

en: Affiliate link — monitor product availability
vi: Liên kết tiếp thị liên kết — giám sát tình trạng hàng của sản phẩm

en: All
vi: Tất cả

en: All products are buyable
vi: Tất cả sản phẩm đều có thể mua

en: Another plugin already handles “/%s/”. Pick another prefix.
vi: Một plugin khác đã xử lý “/%s/”. Hãy chọn tiền tố khác.

en: Availability
vi: Tình trạng hàng

en: Availability is cached for a few minutes. Full editing (variants, monitoring settings) lives in your panel.
vi: Tình trạng hàng được lưu đệm trong vài phút. Chỉnh sửa đầy đủ (biến thể, cài đặt giám sát) nằm trong bảng điều khiển của bạn.

en: Blocked
vi: Bị chặn

en: Broken
vi: Hỏng

en: Cancel
vi: Hủy

en: Change slug
vi: Đổi slug

en: Changing it moves every local link, so pick it before placing links in posts.
vi: Thay đổi nó sẽ di chuyển mọi liên kết cục bộ, vì vậy hãy chọn trước khi đặt liên kết vào bài viết.

en: Click analytics
vi: Phân tích lượt nhấp

en: Clicks (30d)
vi: Lượt nhấp (30 ngày)

en: Connect a free account to monitor these links — you'll be emailed when an affiliate product goes out of stock or a redirect breaks, and you get full click stats (charts, countries, trends).
vi: Kết nối tài khoản miễn phí để giám sát các liên kết này — bạn sẽ nhận email khi sản phẩm tiếp thị liên kết hết hàng hoặc chuyển hướng bị hỏng, đồng thời có thống kê lượt nhấp đầy đủ (biểu đồ, quốc gia, xu hướng).

en: Connect account
vi: Kết nối tài khoản

en: Connect this site to your AffKeeper account and set up local short links.
vi: Kết nối trang này với tài khoản AffKeeper của bạn và thiết lập liên kết rút gọn cục bộ.

en: Connect your AffKeeper account first.
vi: Hãy kết nối tài khoản AffKeeper của bạn trước.

en: Connect your account
vi: Kết nối tài khoản của bạn

en: Connect your account to see this link's full stats (charts, countries, trends)
vi: Kết nối tài khoản để xem thống kê đầy đủ của liên kết này (biểu đồ, quốc gia, xu hướng)

en: Connected
vi: Đã kết nối

en: Connected. Your affiliate links and their availability are now available in WordPress.
vi: Đã kết nối. Các liên kết tiếp thị liên kết và tình trạng hàng của chúng giờ đã có trong WordPress.

en: Connection
vi: Kết nối

en: Contact support
vi: Liên hệ hỗ trợ

en: Copied
vi: Đã sao chép

en: Copy shortcode
vi: Sao chép shortcode

en: Could not connect — check the URL and API key.
vi: Không thể kết nối — hãy kiểm tra URL và khóa API.

en: Could not delete the link.
vi: Không thể xóa liên kết.

en: Could not save the link.
vi: Không thể lưu liên kết.

en: Could not update the link.
vi: Không thể cập nhật liên kết.

en: Create a short link on your own domain. It works right away — no account needed.
vi: Tạo liên kết rút gọn trên tên miền của chính bạn. Hoạt động ngay — không cần tài khoản.

en: Create a short link. To edit an existing one, open it in the full panel.
vi: Tạo liên kết rút gọn. Để sửa liên kết có sẵn, hãy mở nó trong bảng điều khiển đầy đủ.

en: Create free account
vi: Tạo tài khoản miễn phí

en: Create link
vi: Tạo liên kết

en: Currently unavailable
vi: Hiện không có hàng

en: Custom slug (optional)
vi: Slug tùy chỉnh (không bắt buộc)

en: Delete
vi: Xóa

en: Delete this link?
vi: Xóa liên kết này?

en: Destination URL
vi: URL đích

en: Disconnect
vi: Ngắt kết nối

en: Disconnected. Your links keep redirecting from this site. Reconnect the same account any time and monitoring resumes exactly where it left off — the account still holds its records for previously synced links until you remove them there.
vi: Đã ngắt kết nối. Các liên kết của bạn vẫn chuyển hướng từ trang này. Kết nối lại cùng tài khoản đó bất cứ lúc nào và việc giám sát sẽ tiếp tục đúng chỗ đã dừng — tài khoản vẫn giữ hồ sơ của các liên kết đã đồng bộ trước đó cho đến khi bạn xóa chúng ở đó.

en: Don't have one yet? Create a free account first, then paste an API key below and hit Save & connect. Managing links, availability and stats all works from here — the full panel on the web has the deeper details.
vi: Chưa có tài khoản? Hãy tạo tài khoản miễn phí trước, sau đó dán khóa API bên dưới và nhấn Lưu & kết nối. Quản lý liên kết, tình trạng hàng và thống kê đều làm được từ đây — bảng điều khiển đầy đủ trên web có chi tiết sâu hơn.

en: Each click is reported to your account with its referrer and device type, so the panel shows real breakdowns. Country statistics appear automatically when your server provides a geo header (Cloudflare and many hosts do) — only the two-letter country code is sent; the visitor's IP never leaves this site.
vi: Mỗi lượt nhấp được báo về tài khoản của bạn kèm nguồn giới thiệu và loại thiết bị, nhờ đó bảng điều khiển hiển thị số liệu phân tích thực. Thống kê quốc gia xuất hiện tự động khi máy chủ của bạn cung cấp header địa lý (Cloudflare và nhiều nhà cung cấp hosting có) — chỉ mã quốc gia hai chữ cái được gửi đi; IP của khách truy cập không bao giờ rời khỏi trang này.

en: Edit
vi: Sửa

en: Edit in panel
vi: Sửa trong bảng điều khiển

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Edit this link in the full panel
vi: Sửa liên kết này trong bảng điều khiển đầy đủ

en: Every link is a normal URL on your own site (e.g. %s) — paste it anywhere a link goes.
vi: Mỗi liên kết là một URL bình thường trên trang của chính bạn (ví dụ: %s) — dán vào bất cứ đâu có thể đặt liên kết.

en: Found a bug or something isn't working as expected? Tell us — we read everything.
vi: Phát hiện lỗi hoặc có gì đó không hoạt động như mong đợi? Hãy cho chúng tôi biết — chúng tôi đọc tất cả.

en: Full stats
vi: Thống kê đầy đủ

en: Full stats, variants and monitoring settings for this link
vi: Thống kê đầy đủ, biến thể và cài đặt giám sát cho liên kết này

en: Get told before you lose a sale.
vi: Được báo trước khi bạn mất một đơn hàng.

en: Heads up:
vi: Lưu ý:

en: Hosted on an AffKeeper domain — the redirect and monitoring run on the service
vi: Được lưu trữ trên tên miền AffKeeper — chuyển hướng và giám sát chạy trên dịch vụ

en: How to set it up
vi: Cách thiết lập

en: In stock
vi: Còn hàng

en: Link created — it redirects from this site, but it is NOT monitored: your plan's monitored-link limit is reached.
vi: Đã tạo liên kết — liên kết chuyển hướng từ trang này nhưng KHÔNG được giám sát: đã đạt giới hạn liên kết được giám sát của gói.

en: Link prefix
vi: Tiền tố liên kết

en: Link prefix updated.
vi: Đã cập nhật tiền tố liên kết.

en: Links
vi: Liên kết

en: Live
vi: Hoạt động

en: Local short links
vi: Liên kết rút gọn cục bộ

en: Low stock
vi: Sắp hết hàng

en: Missing link id.
vi: Thiếu ID liên kết.

en: Monitor in AffKeeper
vi: Giám sát trong AffKeeper

en: Monitored
vi: Đang giám sát

en: Monitoring could not be enabled: your plan's monitored-link limit is reached.
vi: Không thể bật giám sát: đã đạt giới hạn liên kết được giám sát của gói.

en: Need attention
vi: Cần chú ý

en: Need help?
vi: Cần trợ giúp?

en: Needs attention
vi: Cần chú ý

en: Next page
vi: Trang sau

en: No links yet — add your first affiliate or redirect link.
vi: Chưa có liên kết nào — hãy thêm liên kết tiếp thị liên kết hoặc chuyển hướng đầu tiên của bạn.

en: No links yet.
vi: Chưa có liên kết nào.

en: Not checked
vi: Chưa kiểm tra

en: Not monitored
vi: Không được giám sát

en: On page (optional)
vi: Trên trang (không bắt buộc)

en: On your site
vi: Trên trang của bạn

en: Open AliExpress connection
vi: Mở kết nối AliExpress

en: Open in the panel — full stats, variants and monitoring settings
vi: Mở trong bảng điều khiển — thống kê đầy đủ, biến thể và cài đặt giám sát

en: Open panel
vi: Mở bảng điều khiển

en: Open your account
vi: Mở tài khoản của bạn

en: Or use the shortcode.
vi: Hoặc dùng shortcode.

en: Out of stock
vi: Hết hàng

en: Partly available
vi: Còn một phần

en: Paste the API key from your AffKeeper account (Settings → API keys). %s
vi: Dán khóa API từ tài khoản AffKeeper của bạn (Cài đặt → Khóa API). %s

en: Paste the short URL.
vi: Dán URL rút gọn.

en: Previous page
vi: Trang trước

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Product availability (AliExpress)
vi: Tình trạng hàng của sản phẩm (AliExpress)

en: Product name (optional)
vi: Tên sản phẩm (không bắt buộc)

en: Redirect
vi: Chuyển hướng

en: Redirects from your own site; your account monitors it
vi: Chuyển hướng từ trang của chính bạn; tài khoản của bạn giám sát nó

en: Removed
vi: Đã gỡ bỏ

en: Request failed (HTTP %d).
vi: Yêu cầu thất bại (HTTP %d).

en: Request failed.
vi: Yêu cầu thất bại.

en: Same slug on more than one of your domains? Add the domain so the shortcode picks the right link:
vi: Cùng một slug trên nhiều tên miền của bạn? Hãy thêm tên miền để shortcode chọn đúng liên kết:

en: Save & connect
vi: Lưu & kết nối

en: Save changes
vi: Lưu thay đổi

en: Save prefix
vi: Lưu tiền tố

en: Saving…
vi: Đang lưu…

en: Search product or link…
vi: Tìm sản phẩm hoặc liên kết…

en: Security check failed — reload the page.
vi: Kiểm tra bảo mật thất bại — hãy tải lại trang.

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Settings saved.
vi: Đã lưu cài đặt.

en: Short link
vi: Liên kết rút gọn

en: Short link domain
vi: Tên miền liên kết rút gọn

en: Shortcode copied to clipboard
vi: Đã sao chép shortcode vào bộ nhớ tạm

en: Shorten, cloak and track your affiliate and redirect links — right inside WordPress.
vi: Rút gọn, che giấu và theo dõi các liên kết tiếp thị liên kết và chuyển hướng của bạn — ngay trong WordPress.

en: Slug "%1$s" is already used by another link (#%2$s; you were editing #%3$s). Reload the page and try again.
vi: Slug "%1$s" đã được liên kết khác sử dụng (#%2$s; bạn đang sửa #%3$s). Hãy tải lại trang và thử lại.

en: Slug "%s" is already used on this WordPress site.
vi: Slug "%s" đã được dùng trên trang WordPress này.

en: Something went wrong.
vi: Đã xảy ra lỗi.

en: Sort links
vi: Sắp xếp liên kết

en: Sort: Most clicks
vi: Sắp xếp: Nhiều lượt nhấp nhất

en: Sort: Needs attention first
vi: Sắp xếp: Cần chú ý trước

en: Sort: Newest added
vi: Sắp xếp: Mới thêm nhất

en: Sort: Oldest added
vi: Sắp xếp: Cũ nhất

en: Sort: Product A–Z
vi: Sắp xếp: Sản phẩm A–Z

en: Stats (connect to unlock)
vi: Thống kê (kết nối để mở khóa)

en: Stock checks run through the AliExpress API: your first affiliate link is covered out of the box, all of them once you add your own free API keys.
vi: Kiểm tra tồn kho chạy qua API AliExpress: liên kết tiếp thị liên kết đầu tiên của bạn được hỗ trợ sẵn, và tất cả sẽ được hỗ trợ khi bạn thêm khóa API miễn phí của riêng mình.

en: Support
vi: Hỗ trợ

en: Sync local links
vi: Đồng bộ liên kết cục bộ

en: Sync now
vi: Đồng bộ ngay

en: Sync them to start monitoring stock and broken links. The short links keep working on your own site.
vi: Đồng bộ chúng để bắt đầu giám sát tồn kho và liên kết hỏng. Các liên kết rút gọn vẫn hoạt động trên trang của chính bạn.

en: Synced %d local link to your account. | Synced %d local links to your account.
vi[0]: Đã đồng bộ %d liên kết cục bộ vào tài khoản của bạn.

en: That prefix conflicts with something on your site — it was not changed.
vi: Tiền tố đó xung đột với nội dung khác trên trang của bạn — chưa được thay đổi.

en: That slug is already used.
vi: Slug đó đã được sử dụng.

en: The path your links on this site use — e.g. go, aff, out, recommends.
vi: Đường dẫn mà các liên kết trên trang này sử dụng — ví dụ: go, aff, out, recommends.

en: The redirect works, but this link isn't on your account — monitoring is switched off for it (Edit → Monitor in AffKeeper) or the plan limit blocked it.
vi: Chuyển hướng vẫn hoạt động, nhưng liên kết này không có trong tài khoản của bạn — giám sát đã bị tắt cho nó (Sửa → Giám sát trong AffKeeper) hoặc bị giới hạn gói chặn lại.

en: The short URL will stop working. This cannot be undone.
vi: URL rút gọn sẽ ngừng hoạt động. Không thể hoàn tác.

en: The shortcode adds the right SEO attributes for you: affiliate links render with rel="sponsored", plain redirects with rel="nofollow".
vi: Shortcode tự thêm các thuộc tính SEO phù hợp cho bạn: liên kết tiếp thị liên kết được hiển thị với rel="sponsored", chuyển hướng thường với rel="nofollow".

en: The “%2$s” content type already uses “/%1$s/”. Pick another prefix.
vi: Loại nội dung “%2$s” đã dùng “/%1$s/”. Hãy chọn tiền tố khác.

en: The “%2$s” taxonomy already uses “/%1$s/”. Pick another prefix.
vi: Taxonomy “%2$s” đã dùng “/%1$s/”. Hãy chọn tiền tố khác.

en: These links live on your own site and redirect instantly. Connect an account to monitor stock and broken links.
vi: Các liên kết này nằm trên trang của chính bạn và chuyển hướng ngay lập tức. Kết nối tài khoản để giám sát tồn kho và liên kết hỏng.

en: This is an affiliate link
vi: Đây là liên kết tiếp thị liên kết

en: This link changed in the meantime — reload the page and try again.
vi: Liên kết này vừa bị thay đổi — hãy tải lại trang và thử lại.

en: This site was previously synced to "%1$s" — your links have been re-linked to "%2$s". The old account still holds its monitoring records; remove them there if you no longer need them.
vi: Trang này trước đây được đồng bộ với "%1$s" — các liên kết của bạn đã được liên kết lại với "%2$s". Tài khoản cũ vẫn giữ hồ sơ giám sát; hãy xóa ở đó nếu bạn không còn cần.

en: Ticked: the link is marked rel="sponsored" (affiliate disclosure). Unticked: a plain redirect. Connect an account to also monitor stock or broken links.
vi: Đánh dấu: liên kết được gắn rel="sponsored" (công khai tiếp thị liên kết). Không đánh dấu: chuyển hướng thường. Kết nối tài khoản để giám sát thêm tồn kho hoặc liên kết hỏng.

en: Ticked: the link is on your account (alerts + panel stats) and uses one plan slot. Unticked: it just redirects from this site — free, no slot.
vi: Đánh dấu: liên kết nằm trong tài khoản của bạn (cảnh báo + thống kê trên bảng điều khiển) và dùng một slot của gói. Không đánh dấu: chỉ chuyển hướng từ trang này — miễn phí, không tốn slot.

en: Ticked: we monitor the product and email you when it goes out of stock or is removed. Unticked: we just check the link still works.
vi: Đánh dấu: chúng tôi giám sát sản phẩm và gửi email khi nó hết hàng hoặc bị gỡ bỏ. Không đánh dấu: chúng tôi chỉ kiểm tra liên kết còn hoạt động.

en: To monitor whether affiliate products are in stock, connect your AliExpress account once in the full panel — Settings → AliExpress connection. Plain redirect links are checked automatically without it.
vi: Để giám sát sản phẩm tiếp thị liên kết còn hàng hay không, hãy kết nối tài khoản AliExpress một lần trong bảng điều khiển đầy đủ — Cài đặt → Kết nối AliExpress. Liên kết chuyển hướng thường được kiểm tra tự động mà không cần bước này.

en: Two ways to place a link in your posts:
vi: Hai cách đặt liên kết vào bài viết của bạn:

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Unreachable
vi: Không truy cập được

en: Upgrade to monitor it
vi: Nâng cấp để giám sát

en: Upgrade to monitor them
vi: Nâng cấp để giám sát chúng

en: Using your links
vi: Sử dụng liên kết của bạn

en: View all links →
vi: Xem tất cả liên kết →

en: View product
vi: Xem sản phẩm

en: You are not allowed to do this.
vi: Bạn không có quyền làm việc này.

en: You are not allowed to manage links.
vi: Bạn không có quyền quản lý liên kết.

en: You don't have to type it: on the %s list, the copy icon next to each short link copies that link's ready-made shortcode. Paste it into a post and add your own link text:
vi: Bạn không cần gõ tay: trong danh sách %s, biểu tượng sao chép cạnh mỗi liên kết rút gọn sẽ sao chép shortcode làm sẵn của liên kết đó. Dán vào bài viết và thêm văn bản liên kết của riêng bạn:

en: Your %d local link is synced with your account and monitored. | All %d local links are synced with your account and monitored.
vi[0]: %d liên kết cục bộ của bạn đã được đồng bộ với tài khoản và đang được giám sát.

en: Your local links here may clash with it — change the prefix below.
vi: Các liên kết cục bộ của bạn ở đây có thể xung đột với nó — hãy đổi tiền tố bên dưới.

en: Your short link
vi: Liên kết rút gọn của bạn

en: auto
vi: tự động

en: e.g. Wireless earbuds
vi: ví dụ: Tai nghe không dây

en: monitoring off
vi: giám sát tắt

en: monitoring on
vi: giám sát bật

en: shared
vi: dùng chung

en: your-slug
vi: slug-cua-ban

en: “%s” is reserved by WordPress. Pick another prefix.
vi: “%s” đã được WordPress dành riêng. Hãy chọn tiền tố khác.
