Ai Auto Tool - en to th translation catalogue (134 entries)

en:  Disable feed_links_extra, rsd_link, wlwmanifest_link, wp_generator, start_post_rel_link, index_rel_link, parent_post_rel_link, adjacent_posts_rel_link_wp_head in tag <head>
th: ปิด Feed_Links_Extra, Rsd_Link, Wlwmanifest_Link, Wp_Generator, Start_Post_Rel_Link, Index_Rel_Link, Parent_Post_Rel_Link, Adjacent_Posts_Rel_Link_Wp_Head ในแท็ก <head>

en: 301 page 404 to Home
th: 301 หน้า 404 ไปยัง บ้าน

en: AI Content
th: ชอบความสุข

en: API Key
th: ปิดคีย์

en: Action
th: การกระทํา

en: Active Editor Classic for new post and edit
th: การแก้ไขคลาสสิกที่ใช้งานสําหรับโพสต์ใหม่และแก้ไข

en: Active Old Widget Classic
th: วิดเจ็ตคลาสสิค

en: Add New API Key
th: เพิ่มคีย์ API ใหม่

en: Add Post
th: เพิ่มโพสต์

en: Add To Post
th: เพิ่มให้โพสต์

en: Add button for Editor Classic
th: เพิ่มปุ่มสําหรับเครื่องแก้ไขคลาสสิก

en: Ai Auto Tool Content Writing Assistant (Bard Writer, ChatGPT ) All in One
th: Ai เครื่องมืออัตโนมัติเนื้อหาเขียนผู้ช่วย (ผู้เขียนบาร์, Chatgpt) ทั้งหมดในหนึ่ง

en: Ai auto Tool
th: Ai เครื่องมือรถยนต์

en: Allow image auto save when aiautotool.com post article
th: ให้ภาพอัตโนมัติบันทึกเมื่อ Aiautotool.Com โพสต์บทความ

en: Allow users to input and save multiple post titles.
th: ให้ผู้ใช้เข้าและบันทึกชื่อโพสต์หลายรายการ

en: Allows AI auto change title for Post
th: อนุญาต ai auto เปลี่ยนชื่อสําหรับโพสต์

en: Block SQL injection, cross-site scripting (XSS)
th: บล็อกฉีด SQL, Cross-Site Scripting (Xss)

en: Block SQL injection, cross-site scripting (XSS) from request
th: บล็อกการฉีด SQL, Cross-Site Scripting (Xss) จากคําขอ

en: Block copy content and using Devtool
th: บล็อกการคัดลอกเนื้อหาและใช้ Devtool

en: Change Time save post auto
th: เปลี่ยนเวลาบันทึกรถโพสต์

en: Clear all log Images
th: ล้างภาพทั้งหมด

en: Compress HTML output
th: การบีบอัด HDL

en: Config Schedule time
th: การกําหนดเวลา

en: Crawl site wp
th: Crawl เว็บไซต์ WP

en: Delete autosave
th: ลบรถไฟ

en: Delete revisions
th: ลบการตรวจสอบ

en: Delete revisions success
th: ลบรีวิวประสบความสําเร็จ

en: Delete success all Trash
th: ลบความสําเร็จทุกขยะ

en: Delete success all drafts
th: ลบความสําเร็จทุกโครงการ

en: Delete trash for database optimization
th: ลบฝุ่นสําหรับการปรับปรุงฐานข้อมูล

en: Disable Feed - Rss
th: ปรับปรุงอาหาร - RSS

en: Disable REST API
th: ปิดเพลินกับไฟ

en: Disable Update Core
th: ปรับปรุง Core

en: Disable Update Language Packet
th: ปิดการปรับปรุงภาษาแพคเกจ

en: Disable Update Plugin
th: ปลั๊กอินอัพเดต

en: Disable Update Themes
th: ปรับปรุงธีม

en: Disable Update auto
th: ปรับปรุงอัตโนมัติ

en: Disable Wp-Embed
th: ปิดการใช้งาน Wp-Embed

en: Disable X-Pingback
th: ปิดการใช้งาน X-Pingback

en: Disable XML RPC
th: ปิดใช้งาน Xml RPC

en: Disable XML RPC
th: ปิดใช้งาน Xml RPC

en: Disable feed, Rss,Atom, Rss2 comments, Atom Comments
th: ปล่อย feed, Rss, atom, Rss2 ความคิดเห็น, atom ความคิดเห็น

en: Disable info feed_links_extra, rsd_link, wlwmanifest_link, wp_generator, start_post_rel_link, index_rel_link, parent_post_rel_link, adjacent_posts_rel_link_wp_head in tag <head>
th: ปิดข้อมูล Feed_Links_Extra, Rsd_Link, Wlwmanifest_Link, Wp_Generator, Start_Post_Rel_Link, Index_Rel_Link, Parent_Post_Rel_Link, Adjacent_Posts_Rel_Link_Wp_Head ในแท็ก <head>

en: Edit the wp-config.php file:
th: แก้ไขไฟล์ Wp-Config.Php:

en: Editor
th: ผู้จัดจําหน่าย

en: Empty trash
th: สกปรกว่างเปล่า

en: Enable HTML compression
th: ปรับการบีบอัด HTML

en: Enable Instant-page
th: อนุญาตให้เว็บไซต์ทันที

en: Enable Smooth-scroll
th: อนุญาตให้ Smooth-Scroll

en: Enable limit for saved versions
th: ปรับ จํากัด สําหรับเวอร์ชันที่บันทึก

en: Enter the number of saved versions
th: หมายเลขรุ่นที่บันทึกไว้

en: Error. Delete not success!
th: ข้อผิดพลาด อย่าลบความสําเร็จ!

en: Extra Config Settings
th: การตั้งค่าเพิ่มเติม Config

en: From url
th: จาก url

en: Here:
th: นี่คือ:

en: Hide Feedback
th: ลบ Feedback

en: Hide Interface
th: อินเตอร์เฟซที่ซ่อนอยู่

en: Hide Media
th: สื่อลามก

en: Hide News Feed
th: ไฟฟ้ดข่าว

en: Hide Page
th: หน้าที่ซ่อน

en: Hide Plugins
th: ซ่อนปลั๊กอิน

en: Hide Posts
th: โพสต์ที่ซ่อน

en: Hide User
th: ซ่อนผู้ใช้

en: Hide setup
th: ซ่อนการตั้งค่า

en: Hide the tools on page admin
th: ซ่อนเครื่องมือบนหน้า Admin

en: Hide tools
th: เครื่องมือที่ซ่อน

en: Home
th: บ้าน

en: If you don't use it, you can turn off Classic CSS on the homepage
th: หากคุณไม่ใช้มันคุณสามารถเปิดใช้งาน CSS คลาสสิกบนเว็บไซต์

en: If you don't use it, you can turn off Emoji
th: หากคุณไม่ใช้มันคุณสามารถปิด Emoji

en: If you don't use it, you can turn off Gutenberg CSS on the homepage
th: หากคุณไม่ใช้มันคุณสามารถปิด Gutenberg CSS บนเว็บไซต์

en: If you enable this function and set automatic limits and save time for posts or pages, it will reduce the data stored in the database
th: หากคุณเปิดใช้งานฟังก์ชั่นนี้และกําหนดข้อ จํากัด อัตโนมัติและประหยัดเวลาสําหรับโพสต์หรือหน้าจะลดข้อมูลที่เก็บไว้ในฐานข้อมูล

en: If you feel that the above tools are unnecessary, you can hide them to give the WP admin a clearer view. This function only hides and does not block access to the link.
th: หากคุณรู้สึกว่าเครื่องมือข้างต้นไม่จําเป็นคุณสามารถซ่อนไว้เพื่อให้ Wp Admin ความเห็นที่ชัดเจนมากขึ้น ฟังก์ชั่นนี้จะซ่อนและไม่บล็อกการเข้าถึงลิงค์

en: If your check , AI has rewrite your title post.
th: หากการตรวจสอบของคุณ AI ได้เขียนใหม่บทความชื่อของคุณ

en: Images
th: รูปภาพ

en: Input tag for post, have random 3 tag in input.
th: แท็ก input สําหรับโพสต์มี 3 แท็กสุ่มใน input

en: Input title for post Then Click gen Article,Select a phrase and click the Write button to use this feature
th: ใส่ชื่อสําหรับโพสต์แล้วคลิก Gen บทความ เลือกคําและคลิกปุ่มเขียนเพื่อใช้ฟังก์ชั่นนี้

en: Instant-page is a library that allows you to preload the content of a page into the browser memory simply by hovering over any link on the page. When you click the link, it provides a fast and seamless experience
th: Instant-Page เป็นห้องสมุดที่ช่วยให้คุณสามารถดาวน์โหลดเนื้อหาของหน้าไปยังหน่วยความจําเบราว์เซอร์โดยการเดินผ่านลิงค์ใด ๆ บนหน้า เมื่อคุณคลิกที่ลิงค์ให้ประสบการณ์ที่รวดเร็วและไร้รอยต่อ

en: Language for title, Ai has write content for language your select.
th: ภาษาสําหรับชื่อ, ai มีเนื้อหาเขียนสําหรับภาษาที่คุณเลือก

en: Log Img
th: โลก IMG

en: Manually set up Cron in WordPress
th: การตั้งค่า Cron ใน Wordpress มือถือ

en: Multiple Post Titles Input
th: หมายเลขโพสต์หลายรายการ

en: New API Key - Select User for API KEY when post Single:
th: ปุ่ม API ใหม่ - เลือกผู้ใช้สําหรับ ปุ่ม API เมื่อโพสต์เดี่ยว:

en: Note: This form only saves the list of titles you enter into a draft. Configure the time for the AI BOT to run in the background to generate content for draft articles. For example, if you choose 5 hours, the AI BOT will automatically select a random draft article every 5 hours and proceed to create content and images for the article. Afterward, it will automatically publish the article according to the schedule you set.
th: หมายเหตุ: รูปแบบนี้จะบันทึกรายชื่อชื่อที่คุณเข้าสู่โครงการเท่านั้น กําหนดเวลาสําหรับ AI Bot เพื่อทํางานในพื้นหลังเพื่อสร้างเนื้อหาสําหรับบทความการออกแบบ ตัวอย่างเช่นถ้าคุณเลือก 5 ชั่วโมง AI Bot จะเลือกบทความการออกแบบแบบสุ่มทุก 5 ชั่วโมงโดยอัตโนมัติและดําเนินการในการสร้างเนื้อหาและภาพสําหรับบทความ หลังจากนั้นมันจะเผยแพร่บทความโดยอัตโนมัติตามแผนที่ที่คุณกําหนด

en: Number Post for one public Draft
th: หมายเลขโพสต์สําหรับโครงการสาธารณะเดียว

en: Nếu bạn không sử dụng REST API thì nên Disable đi để bảo mật website
th: หากคุณไม่ Sử dụng API ที่พัก คุณไม่สามารถปิดการใช้งาน ไปเพื่อ Bảo Mật เว็บไซต์

en: Open crontab using the command:
th: เปิด Crontab โดยใช้คําสั่ง:

en: Open the wp-config.php file, usually located in the root directory of your WordPress website, and add the following line:
th: เปิดไฟล์ Wp-Config.Php ซึ่งมักจะอยู่ในไดเรกทอรี root ของเว็บไซต์ WordPress ของคุณและเพิ่มเส้นต่อไปนี้:

en: Optimization libraries core WP
th: การปรับปรุงห้องสมุดหลัก Wp

en: Optimize Security For WP
th: ปรับปรุงความปลอดภัยสําหรับ WP

en: Optimize WP
th: ปรับปรุง WP

en: Optimize post content in the database
th: ปรับปรุงเนื้อหาโพสต์ในฐานข้อมูล

en: Redirect and Block copy content
th: การแปลงและบล็อกการคัดลอกเนื้อหา

en: Remove
th: ปล่อย

en: Remove version
th: ดาวน์โหลด Version

en: Remove version JS, CSS
th: ลบเวอร์ชัน Js, CSS

en: Remove version WordPress
th: ลบเวอร์ชัน WordPress

en: Represents the Cron interval, here set to every 5 minutes. You can adjust it as needed.
th: แสดงช่วงเวลา Cron, ที่นี่ตั้งค่าเป็นทุก 5 นาที คุณสามารถปรับได้ตามความต้องการ

en: Save Configuration
th: บันทึกการกําหนดค่า

en: Save all
th: การบันทึกทั้งหมด

en: Save time (minutes)
th: การประหยัดเวลา (นาที)

en: Schedule AI Post
th: โพสต์ที่กําหนด

en: Schedule Cron using crontab:
th: แผนที่ Cron โดยใช้ Crontab:

en: Schedule Post
th: โพสต์แผนที่

en: Select a phrase and click the <b>Find Image</b> button to use this feature
th: เลือกคําพูดและคลิกที่ <b>ค้นหารูปภาพ </b>ปุ่มที่จะใช้ฟังก์ชั่นนี้

en: Select a phrase and click the <b>Write</b> button to use this feature
th: เลือกคําพูดและคลิกที่ <b>เขียน </b>ปุ่มที่จะใช้ฟังก์ชั่นนี้

en: Select a phrase and click the Find Image button to use this feature
th: เลือกคําและคลิกที่ปุ่มค้นหาภาพเพื่อใช้ฟังก์ชั่นนี้

en: Select categories for post when post publish
th: เลือกหมวดหมู่สําหรับโพสต์เมื่อโพสต์เผยแพร่

en: Smooth-scroll is a library that allows you to create smooth scrolling effects, making the website appear faster to users
th: Smooth-Scroll เป็นห้องสมุดที่ช่วยให้คุณสามารถสร้างผลการสกรูได้อย่างราบรื่นทําให้เว็บไซต์ดูเร็วขึ้นสําหรับผู้ใช้

en: Start socket
th: เริ่มต้นซ็อกเก็ต

en: Start socket Error, Please F5 to reload.
th: เปิดข้อผิดพลาด Socket โปรด F5 ไปยัง Reload

en: Store these titles as draft posts in the WordPress database.
th: เก็บหัวข้อเหล่านี้เป็นโพสต์การออกแบบในฐานข้อมูล WordPress

en: The AI Auto Tool Plugin is a powerful tool that automates various tasks for effortless content creation and management.
th: เครื่องมืออัตโนมัติ AI Plugin เป็นเครื่องมือที่มีประสิทธิภาพที่อัตโนมัติงานต่างๆสําหรับการสร้างและจัดการเนื้อหาได้อย่างง่ายดาย

en: This feature allows you to add Editor classic to the article and product category description box when you edit
th: คุณสมบัตินี้ช่วยให้คุณสามารถเพิ่มตัวแก้ไขคลาสสิกไปยังบทความและกล่องคําอธิบายประเภทผลิตภัณฑ์เมื่อคุณแก้ไข

en: This feature allows you to redirect non-existent links (404 error) to the homepage
th: คุณสมบัตินี้ช่วยให้คุณสามารถนําไปสู่ลิงค์ที่ไม่มีอยู่ (404 ความผิดพลาด) ไปยังเว็บไซต์

en: This feature helps protect the website against attacks such as SQL injection and cross-site scripting (XSS).
th: คุณสมบัตินี้ช่วยปกป้องเว็บไซต์จากการโจมตีเช่นการฉีด SQL และ Cross-Site Scripting (Xss)

en: This feature prevents users from copying text, right-clicking, and accessing Devtool
th: คุณสมบัตินี้ป้องกันผู้ใช้จากการคัดลอกข้อความ, คลิกขวาและเข้าถึง Devtool

en: Time public Draft
th: ระยะเวลาโครงการสาธารณะ

en: To Url
th: ไปยัง url

en: To prevent hackers from probing and exploiting vulnerabilities in outdated JS, CSS, WordPress versions, it is advisable to conceal the version information to make it more challenging for them to identify the specific versions you are using.
th: เพื่อหลีกเลี่ยงการทดสอบและใช้ประโยชน์จาก Vulnerabilities ใน Js, CSS, WordPress รุ่นที่เก่าแก่มันจะแนะนําให้ซ่อนข้อมูลเวอร์ชันเพื่อทําให้มันเป็นเรื่องยากสําหรับพวกเขาในการระบุเวอร์ชันเฉพาะที่คุณใช้

en: Tool Extra Config
th: เครื่องมือเพิ่มเติม Config

en: Total tool mini for wp
th: เครื่องมือขนาดเล็กสําหรับ WP

en: Turn On Editor Classic
th: แปลงไปที่ Editor Classic

en: Turn On Editor classic for Description in categories page
th: ปิดตัวแก้ไขคลาสสิกสําหรับการอธิบายในหน้าหมวดหมู่

en: Turn On Widget Classic
th: แปลงบน Widget Classic

en: Turn off Classic CSS
th: ปิด CSS คลาสสิก

en: Turn off Emoji
th: ปิด Emoji

en: Turn off Gutenberg CSS
th: ปิด Gutenberg CSS

en: Turn off jQuery Migrate
th: ปิด JQuery การย้าย

en: Turn off unnecessary items
th: ปิดรายการที่ไม่จําเป็น

en: Turn on/off auto Update of WordPress
th: ปิด / ปิดอัตโนมัติอัปเดตของ WordPress

en: With this function, HTML will be compressed into a single line, removing unnecessary characters and spaces to speed up page loading
th: ด้วยฟังก์ชั่นนี้ HTML จะถูกบีบอัดลงในเส้นเดียวซึ่งจะลบตัวอักษรและพื้นที่ที่ไม่จําเป็นเพื่อเร่งโหลดหน้า

en: add button fontselect, fontsizeselect, separator, table for Editor
th: เพิ่มปุ่ม Fontselect, Fontsizeselect, Separator, ตารางสําหรับตัวแก้ไข

en: https://aiautotool.com
th: Https: //Aiautotool.Com

en: jQuery Migrate is a library used to maintain the functionality of some themes and plugins using outdated code. If your website no longer uses this library, you can turn it off
th: JQuery Migrate เป็นห้องสมุดที่ใช้ในการรักษาฟังก์ชันของธีมบางอย่างและปลั๊กอินโดยใช้รหัสเก่า หากเว็บไซต์ของคุณไม่ใช้ห้องสมุดนี้คุณสามารถเปิดใช้งานได้
