Ai Auto Tool - en to vi translation catalogue (132 entries)

en:  Disable feed_links_extra, rsd_link, wlwmanifest_link, wp_generator, start_post_rel_link, index_rel_link, parent_post_rel_link, adjacent_posts_rel_link_wp_head in tag <head>
vi: Tắt feed_links_extra, rsd_link, wlwmanifest_link, wp_generator, start_post_rel_link, index_rel_link, parent_post_rel_link, adjacent_posts_rel_link_wp_head trong thẻ

en: 301 page 404 to Home
vi: 301 trang 404 về Trang chủ

en: AI Content
vi: Nội dung AI

en: API Key
vi: API KEY

en: Action
vi: Hành động

en: Active Editor Classic for new post and edit
vi: Kích hoạt Biên tập Cổ điển cho bài viết mới và chỉnh sửa

en: Active Old Widget Classic
vi: Kích hoạt Tiện ích Cổ điển cũ

en: Add New API Key
vi: Thêm mới API KEY

en: Add Post
vi: Thêm mới Bài viết

en: Add To Post
vi: Thêm nội dung vào Editor

en: Add button for Editor Classic
vi: Thêm nút cho Biên tập Cổ điển

en: Ai Auto Tool Content Writing Assistant (Bard Writer, ChatGPT ) All in One
vi: Trợ lý Soạn thảo Nội dung Tự động AI (Bard Writer, ChatGPT) Tất cả trong Một

en: Allow image auto save when aiautotool.com post article
vi: Cho phép aiautotool lưu hình ảnh vào host khi post bài viết.

en: Allow users to input and save multiple post titles.
vi: Cho phép người dùng nhập nhiều dòng tiêu đề bài viết, mỗi dòng là một tiêu đề.

en: Allows AI auto change title for Post
vi: Cho phép AI tự động tạo tiêu đề bài viết dựa vào tiêu đề hiện có và thay đổi nó

en: Block SQL injection, cross-site scripting (XSS)
vi: Chặn SQL injection, cross-site scripting (XSS)

en: Block SQL injection, cross-site scripting (XSS) from request
vi: Chặn SQL injection, cross-site scripting (XSS) từ yêu cầu

en: Block copy content and using Devtool
vi: Chặn sao chép nội dung và sử dụng Devtool

en: Change Time save post auto
vi: Thay đổi Thời gian lưu bài viết tự động

en: Clear all log Images
vi: Xoá log hình ảnh đã lưu

en: Compress HTML output
vi: Nén đầu ra HTML

en: Config Schedule time
vi: Cấu hình thời gian chạy Cron

en: Crawl site wp
vi: Cào một site WP mở wp-json

en: Delete autosave
vi: Xoá  các bản auto Save

en: Delete revisions
vi: Xóa bản sửa đổi

en: Delete revisions success
vi: Xóa bản sửa đổi thành công

en: Delete success all Trash
vi: Xóa thành công tất cả bài viết trong Thùng rác

en: Delete success all drafts
vi: Xóa thành công tất cả các bản nháp

en: Delete trash for database optimization
vi: Xóa rác để tối ưu hóa cơ sở dữ liệu

en: Disable Feed - Rss
vi: Tắt Feed - Rss

en: Disable REST API
vi: Tắt REST API

en: Disable Update Core
vi: Tắt Cập nhật Core

en: Disable Update Language Packet
vi: Tắt Cập nhật Gói ngôn ngữ

en: Disable Update Plugin
vi: Tắt Cập nhật Plugin

en: Disable Update Themes
vi: Tắt Cập nhật Chủ đề

en: Disable Update auto
vi: Tắt Cập nhật tự động

en: Disable Wp-Embed
vi: Tắt Wp-Embed

en: Disable X-Pingback
vi: Tắt X-Pingback

en: Disable XML RPC
vi: Tắt XML RPC

en: Disable XML RPC
vi: Tắt XML RPC

en: Disable feed, Rss,Atom, Rss2 comments, Atom Comments
vi: Tắt feed, Rss, Atom, Rss2 comments, Atom Comments

en: Disable info feed_links_extra, rsd_link, wlwmanifest_link, wp_generator, start_post_rel_link, index_rel_link, parent_post_rel_link, adjacent_posts_rel_link_wp_head in tag <head>
vi: Tắt thông tin feed_links_extra, rsd_link, wlwmanifest_link, wp_generator, start_post_rel_link, index_rel_link, parent_post_rel_link, adjacent_posts_rel_link_wp_head trong thẻ

en: Edit the wp-config.php file:
vi: Chỉnh sửa file wp-config.php

en: Editor
vi: Biên tập

en: Empty trash
vi: Xoá các bài viết trong thùng rác

en: Enable HTML compression
vi: Bật nén HTML

en: Enable Instant-page
vi: Bật Instant-page

en: Enable Smooth-scroll
vi: Bật Smooth-scroll

en: Enable limit for saved versions
vi: Bật giới hạn cho phiên bản đã lưu

en: Enter the number of saved versions
vi: Nhập số lượng phiên bản đã lưu

en: Error. Delete not success!
vi: Lỗi! xoá không thành công

en: Extra Config Settings
vi: Cấu hình tool Extra

en: From url
vi: Url hình Nguồn

en: Here:
vi: Ở đây:

en: Hide Feedback
vi: Ẩn Phản hồi

en: Hide Interface
vi: Ẩn Giao diện

en: Hide Media
vi: Ẩn Phương tiện

en: Hide News Feed
vi: Ẩn Dòng tin tức

en: Hide Page
vi: Ẩn Trang

en: Hide Plugins
vi: Ẩn Plugin

en: Hide Posts
vi: Ẩn Bài viết

en: Hide User
vi: Ẩn Người dùng

en: Hide setup
vi: Ẩn Cài đặt

en: Hide the tools on page admin
vi: Ẩn các công cụ trên trang quản trị

en: Hide tools
vi: Ẩn Công cụ

en: Home
vi: Trang chủ

en: If you don't use it, you can turn off Classic CSS on the homepage
vi: Nếu bạn không sử dụng nó, bạn có thể tắt CSS Cổ điển trên trang chủ

en: If you don't use it, you can turn off Emoji
vi: Nếu bạn không sử dụng nó, bạn có thể tắt Emoji

en: If you don't use it, you can turn off Gutenberg CSS on the homepage
vi: Nếu bạn không sử dụng nó, bạn có thể tắt CSS Gutenberg trên trang chủ

en: If you enable this function and set automatic limits and save time for posts or pages, it will reduce the data stored in the database
vi: Nếu bạn bật chức năng này và đặt giới hạn tự động và thời gian lưu cho bài viết hoặc trang, nó sẽ giảm dữ liệu được lưu trong cơ sở dữ liệu

en: If you feel that the above tools are unnecessary, you can hide them to give the WP admin a clearer view. This function only hides and does not block access to the link.
vi: Nếu bạn cảm thấy rằng các công cụ trên là không cần thiết, bạn có thể ẩn chúng để mang lại tầm nhìn rõ ràng cho quản trị WP. Chức năng này chỉ ẩn và không chặn quyền truy cập vào liên kết.

en: If your check , AI has rewrite your title post.
vi: Nếu bạn chọn thì AI sẽ được phép viết lại và đổi tiêu đề bài viết bạn vừa nhập

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Input tag for post, have random 3 tag in input.
vi: Nhập thẻ tag, cách nhau bởi dấu phẩy. hệ thống sẽ tự động lấy ngẫu nhiên 3 thẻ tag để thêm cho mỗi bài viết nhập vào.

en: Input title for post Then Click gen Article,Select a phrase and click the Write button to use this feature
vi: Nhập tiêu đề bài viết sau đó nhấn vào button Bard write hoặc Chatgpt write để viết, Dùng chuột chọn một đoạn văn bản trong editor để sử dụng tính năng này.

en: Instant-page is a library that allows you to preload the content of a page into the browser memory simply by hovering over any link on the page. When you click the link, it provides a fast and seamless experience
vi: Instant-page là một thư viện cho phép bạn tải trước nội dung của trang vào bộ nhớ trình duyệt chỉ bằng cách di chuột qua bất kỳ liên kết nào trên trang. Khi bạn nhấp vào liên kết, nó mang lại trải nghiệm nhanh chóng và mượt mà

en: Language for title, Ai has write content for language your select.
vi: Nguôn ngữ của tiêu đề bài viết, Hệ thống AI sẽ viết nội dung cho bài viết dựa trên ngôn ngữ mà bạn chọn.

en: Log Img
vi: Log hình ảnh

en: Manually set up Cron in WordPress
vi: Thiết lập thủ công Cron trong WordPress

en: Multiple Post Titles Input
vi: Nhập nhiều tiêu đề bài viết

en: New API Key - Select User for API KEY when post Single:
vi: Key API mới - Chọn User cho API KEY khi đăng Single:

en: Note: This form only saves the list of titles you enter into a draft. Configure the time for the AI BOT to run in the background to generate content for draft articles. For example, if you choose 5 hours, the AI BOT will automatically select a random draft article every 5 hours and proceed to create content and images for the article. Afterward, it will automatically publish the article according to the schedule you set.
vi: Lưu ý: Biểu mẫu này chỉ lưu lại danh sách đầu sách bạn nhập vào bản nháp. Định cấu hình thời gian để AI BOT chạy ngầm tạo nội dung cho bài viết nháp. Ví dụ: bạn chọn 5 giờ, AI BOT sẽ tự động chọn một bài viết nháp ngẫu nhiên cứ sau 5 giờ và tiến hành tạo nội dung, hình ảnh cho bài viết. Sau đó, nó sẽ tự động xuất bản bài viết theo lịch trình bạn đặt.

en: Number Post for one public Draft
vi: Mỗi lần chạy sẽ publish bao nhiêu bài từ draft?

en: Nếu bạn không sử dụng REST API thì nên Disable đi để bảo mật website
vi: Nếu bạn không sử dụng REST API, hãy tắt nó để bảo vệ trang web

en: Open crontab using the command:
vi: Mở crontab bằng lệnh:

en: Open the wp-config.php file, usually located in the root directory of your WordPress website, and add the following line:
vi: Mở tệp wp-config.php, thường nằm trong thư mục gốc của trang web WordPress của bạn và thêm dòng sau:

en: Optimization libraries core WP
vi: Tối ưu hóa thư viện Core WP

en: Optimize Security For WP
vi: Tối ưu hóa Bảo mật cho WP

en: Optimize WP
vi: Tối ưu hóa WP

en: Optimize post content in the database
vi: Tối ưu hóa nội dung bài viết trong cơ sở dữ liệu

en: Redirect and Block copy content
vi: Chuyển hướng và Chặn sao chép nội dung

en: Remove
vi: Xóa

en: Remove version
vi: Xóa phiên bản

en: Remove version JS, CSS
vi: Xóa phiên bản JS, CSS

en: Remove version WordPress
vi: Xóa phiên bản WordPress

en: Represents the Cron interval, here set to every 5 minutes. You can adjust it as needed.
vi: Biểu thị khoảng thời gian Cron, ở đây được đặt thành 5 phút một lần. Bạn có thể điều chỉnh nó khi cần thiết.

en: Save Configuration
vi: Lưu Cấu hình

en: Save all
vi: Lưu tất cả

en: Save time (minutes)
vi: Thời gian lưu (phút)

en: Schedule AI Post
vi: Lên lịch Bài viết của Trí tuệ Nhân tạo

en: Schedule Cron using crontab:
vi: Lên lịch Cron bằng cách sử dụng crontab:

en: Schedule Post
vi: Lên lịch Bài viết

en: Select a phrase and click the <b>Find Image</b> button to use this feature
vi: Chọn một cụm từ và nhấp vào nút <b>Tìm hình ảnh</b> để sử dụng tính năng này

en: Select a phrase and click the <b>Write</b> button to use this feature
vi: Chọn một cụm từ và nhấp vào nút <b>Viết</b> để sử dụng tính năng này

en: Select a phrase and click the Find Image button to use this feature
vi: Chọn một cụm từ và nhấp vào nút Tìm hình ảnh để sử dụng tính năng này

en: Select categories for post when post publish
vi: Chọn danh mục cho bài viết khi công bố

en: Smooth-scroll is a library that allows you to create smooth scrolling effects, making the website appear faster to users
vi: Smooth-scroll là một thư viện cho phép bạn tạo hiệu ứng cuộn mượt, làm cho trang web hiển thị nhanh chóng đối với người dùng

en: Start socket
vi: Bắt đầu kết nối

en: Start socket Error, Please F5 to reload.
vi: Kết nối bị lỗi, hãy nhấn F5 để tải lại trang

en: Store these titles as draft posts in the WordPress database.
vi: Lưu các tiêu đề này như các bài viết nháp trong cơ sở dữ liệu WordPress.

en: The AI Auto Tool Plugin is a powerful tool that automates various tasks for effortless content creation and management.
vi: Plugin AI Auto Tool là một công cụ mạnh mẽ tự động hóa các nhiệm vụ khác nhau để tạo và quản lý nội dung một cách dễ dàng.

en: This feature allows you to add Editor classic to the article and product category description box when you edit
vi: Tính năng này cho phép bạn thêm Biên tập cổ điển vào ô mô tả của bài viết và sản phẩm khi bạn chỉnh sửa

en: This feature allows you to redirect non-existent links (404 error) to the homepage
vi: Tính năng này cho phép bạn chuyển hướng liên kết không tồn tại (lỗi 404) về trang chủ

en: This feature helps protect the website against attacks such as SQL injection and cross-site scripting (XSS).
vi: Tính năng này giúp bảo vệ trang web khỏi các cuộc tấn công như SQL injection và cross-site scripting (XSS).

en: This feature prevents users from copying text, right-clicking, and accessing Devtool
vi: Tính năng này ngăn người dùng sao chép văn bản, nhấp chuột phải và truy cập Devtool

en: Time public Draft
vi: Thời gian công khai Dự thảo

en: To Url
vi: URL

en: To prevent hackers from probing and exploiting vulnerabilities in outdated JS, CSS, WordPress versions, it is advisable to conceal the version information to make it more challenging for them to identify the specific versions you are using.
vi: Để ngăn chặn hacker khám phá và lợi dụng lỗ hổng trong các phiên bản JS, CSS, WordPress lỗi thời, nên che giấu thông tin phiên bản để làm cho nó khó nhận diện hơn đối với họ.

en: Tool Extra Config
vi: Các tiện ích WP

en: Total tool mini for wp
vi: Các tiện ích mini cho WP

en: Turn On Editor Classic
vi: Bật Chế độ Biên tập Cổ điển editor cũ

en: Turn On Editor classic for Description in categories page
vi: Bật Biên tập cổ điển cho Mô tả trang trong trang Danh mục

en: Turn On Widget Classic
vi: Bật Tiện ích Cổ điển

en: Turn off Classic CSS
vi: Tắt CSS Cổ điển

en: Turn off Emoji
vi: Tắt Emoji

en: Turn off Gutenberg CSS
vi: Tắt CSS Gutenberg

en: Turn off jQuery Migrate
vi: Tắt jQuery Migrate

en: Turn off unnecessary items
vi: Tắt các mục không cần thiết

en: Turn on/off auto Update of WordPress
vi: Bật/Tắt Cập nhật tự động WordPress

en: With this function, HTML will be compressed into a single line, removing unnecessary characters and spaces to speed up page loading
vi: Với chức năng này, HTML sẽ được nén thành một dòng duy nhất, loại bỏ các ký tự và khoảng trắng không cần thiết để tăng tốc độ tải trang

en: add button fontselect, fontsizeselect, separator, table for Editor
vi: thêm nút fontselect, fontsizeselect, separator, table cho Biên tập

en: jQuery Migrate is a library used to maintain the functionality of some themes and plugins using outdated code. If your website no longer uses this library, you can turn it off
vi: jQuery Migrate là một thư viện được sử dụng để duy trì chức năng của một số chủ đề và plugin sử dụng mã lỗi. Nếu trang web của bạn không còn sử dụng thư viện này, bạn có thể tắt nó
